บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������������� 15/06/2564

��������������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00 เฮดไอเอฟเค 1 - 0 ฮอนก้าเอสพู 1-0
22:30 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 ลาห์ติ 0-0
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 1 - 3 เอซี โอลู 0-0

��������������������������������������� กระชับมิตร คัพ

22:59 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3 - 3 เอสซี ซนอย์โม 3-1
22:59 จิบูตี 1 - 0 โซมาเลีย 1-0
00:00 แบรัมเอสเค 0 - 3 โนท็อดเด้น เอฟเค 0-0

��������������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป

22:59 ฮังการี 0 - 3 โปรตุเกส 0-0
02:00 เยอรมนี 0 - 1 ฝรั่งเศส 0-1

��������������������������������������� สวีเดน คัพ

00:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1 - 3 อัสซีริสก้าบีเค 0-2
00:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 2 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-1
00:00 ไอเอส ฮาลเมีย 2 - 3 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-2
00:30 เอ็นโคปิ้งก์ 1 - 5 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-1

��������������������������������������� แอฟริกันเนชันส์ คัพ

22:59 เซียร์ราลีโอน(N) 1 - 0 เบนิน 1-0

��������������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 0 จีเอไอเอส 0-0

��������������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 3 - 0 บันก้า การ์ซได 2-0

��������������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 1 - 2 ทาลา เอล เจช 0-2
00:00 พีระมิดส์ เอฟซี 0 - 3 สโมฮา เอสซี 0-2

��������������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:30 อัล นาเซอร์ เบงซี่ รอ อัล-อาห์ลี เบงซี่

��������������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

03:00 บัสควอ เอฟซี รอ กอริติบ้า พีอาร์
05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 - 1 กัวรานี่ เอสพี 0-0
05:00 เนาติโก (พีอี) 2 - 0 วิลา โนวา 1-0
07:30 โกยาส 1 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
07:30 คอนฟิแองก้า 1 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 1-1

��������������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ปาเลสติโน่ 0 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-0

��������������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) 1 - 1 วาลเบิร์ก (ยู 21) 0-1

��������������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

07:05 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0 - 1 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-1

��������������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ

22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0 - 3 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1

��������������������������������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

17:25 ทาจิกิสถานบุรุนดี(N) 4 - 0 เมียนมาร์ 1-0
17:30 ญี่ปุ่น 5 - 1 คีร์กีซสถาน 3-1
21:00 อินเดีย(N) 1 - 1 อัฟกานิสถาน 0-0
22:00 ฟิลิปปินส์(N) 1 - 1 มัลดีฟส์ 1-1
22:59 ออสเตรเลีย(N) 1 - 0 จอร์แดน 0-0
23:30 อิหร่าน(N) 1 - 0 อิรัก 1-0
23:30 บาห์เรน 4 - 0 จีน-ฮ่องกง 0-0
23:45 ไทย(N) 0 - 1 มาเลเซีย 0-0
23:45 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 3 - 2 เวียดนาม 2-0
00:10 บังกลาเทศ(N) 0 - 3 โอมาน 0-1
01:00 จีน(N) 3 - 1 ซีเรีย 1-0
01:00 ซาอุดีอาระเบีย 3 - 0 อุซเบกิสถาน 2-0
01:00 ปาเลสไตน์(N) 3 - 0 เยเมน 2-0
02:00 จีน-ไต้หวัน 1 - 2 คูเวต 0-1

��������������������������������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

06:00 คูราเซา 0 - 0 ปานามา 0-0

��������������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 เสฉวนหมินจู๋(N) 2 - 1 ฮูวนาน บิลโลวส์ 2-0
14:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 3 - 1 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี 2-0
14:00 คุนหมิงเจิ้งเหอ(N) 1 - 2 ตงกวนกวนเหลียน 1-1
14:30 จีน (ยู20)(N) 0 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 0-0
14:30 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 0 - 1 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-1
15:00 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 0-0

��������������������������������������� ชิลี คัพ

02:00 โคลชากัว ซีดี 1 - 6 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0-3
02:00 โคเบรลัว 2 - 1 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1
02:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1 - 3 เปอร์โต มอนต์ 0-1
02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0 - 1 ดิปอรเต่ส เตมูโก 0-1
02:00 เอซี โคลีนา 1 - 0 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-0
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1 - 3 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 0-0
05:00 ดี.คอนเซ็ป 1 - 0 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-0
07:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 2 - 2 ซาน มาร์คอส 1-1

��������������������������������������� อิสราเอลลีก

21:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0 - 1 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1 - 2 อัล คิว ซา 1-1
01:30 คานัวลาส เอฟซี 0 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-1
01:30 โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1 - 3 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-2
01:30 ฟลานเดรีย 0 - 2 ลอส อันเดส 0-0
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0-0
01:40 ซีเอ ซาน มิเกล 3 - 2 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-1

��������������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 5 - 1 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 4-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

03:00 คาริ อัคราเนส 1 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก 1-1

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 กรินดาวิค (ญ) 2 - 3 อัคราเนส(ญ) 1-1

��������������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0 - 1 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-1

��������������������������������������� กระชับมิตร

18:00 เกาหลีใต้(ยู 23) 2 - 1 กาน่า (ยู23) 1-0
19:00 เบลารุส (ญ) ยู19 7 - 1 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 4-1
20:00 เยอรมนี(ญ) 0 - 0 ชิลี (ญ) 0-0
21:00 อาร์เมเนีย( (ญ) 0 - 3 คาซัคสถาน(ญ) 0-2
22:59 เนเธอร์แลนด์(ญ) 7 - 0 นอร์เวย์(ญ) 2-0
22:59 สวีเดน (ญ) ยู23 2 - 0 ฟินแลนด์ (ญ) ยู23 1-0
22:59 คอสตาริกา (ญ) 4 - 1 กัวเตมาลา (ญ) 3-0
23:45 สวีเดน(ญ) 0 - 0 ออสเตรเลีย(ญ) 0-0
00:00 ไอซ์แลนด์(ญ) 2 - 0 ไอร์แลนด์(ญ) 0-0
00:30 สเปน(ญ) 3 - 0 เดนมาร์ก(ญ) 1-0
01:15 เวลส์ (ญ) 0 - 1 สกอตแลนด์(ญ) 0-0
02:30 ตูนิเซีย 1 - 0 มาลี 0-0
05:00 อุรุกวัย (ญ) 3 - 0 เปอร์โตริโก (ญ) 0-0

��������������������������������������� รัสเซีย DIV2

12:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2 - 3 คิมกี้(สำรอง) 0-1
16:00 โรดิน่ามอสควา 1 - 5 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 0-2
18:15 ซนามย่า ทรูด้า 4 - 1 เอฟซี มูรอม 1-1
18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 1 - 2 โนสต้า โนโวทรอย 0-1
19:00 เอฟเค อูราล-2 0 - 3 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
19:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0-0
20:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 1 - 5 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-3
20:00 เอฟเค ทิวเมน 2 - 2 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 2-0
20:30 ซเวซดา เปียร์ม 7 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 4-0
21:00 เอฟเค โคลอมนา 2 - 4 คาชานก้า มอสโก 1-0
21:00 อันจิ มาคัชคาล่า 5 - 1 ดรูซบ้า เมย์คอพ 4-0
21:00 เอฟเค ไบโอลอก 5 - 1 คราสโนดาร์ 3 2-0
21:10 เอฟเค มาฮัชกาลา 3 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 3-0
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 1 ดินาโม มอสโก บี 0-1
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 2 - 0 เอฟเค อาร์ยาซาน 1-0
22:00 โซโคล ซาลาตอฟ 1 - 0 เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ 0-0
22:00 ซาเทิร์นมอสโก 3 - 3 ซัลยุต 0-1
22:00 สปาร์ตัก นาลชิค 2 - 2 เอสเคเอ รอสตอฟ 1-0
22:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2 - 1 ลีเจียน ไดนาโม 2-0

��������������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ซอลเวสเบิร์ก 1 - 0 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-0

��������������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N) 2 - 1 เวสเทิร์นสติม่า 0-1
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 1 - 2 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-1
19:05 บานดาริ 1 - 3 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-2
19:05 ทัสเคอร์ 0 - 1 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0

��������������������������������������� อุรุกวัยกันดา

05:00 ดานูบิโอ เอฟซี(N) 2 - 1 ซีเอ แอตเทนาส 0-1
07:25 ซีเอยูเวนตูเด้(N) 1 - 0 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0-0

��������������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 3 - 4 ซันดอม ไอเอฟ 1-3
22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 3 - 1 นอร์วัลล่า 1-1

��������������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

00:00 เฟริส เวียนนา 1894 3 - 0 ฟาโวริตเนอร์ เอซี 1-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

03:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 2 - 2 เอ็นเฮอร์จิ 0-2

��������������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1 - 1 ไบร์ท สตาร์ 1-0

��������������������������������������� อิสราเอล C ลีก

21:30 เบต้า รามัท กาน 4 - 1 ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า 1-0
21:30 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 3 - 0 ไอออนนิ โมดิอิน 0-0
21:30 ทีเซเร่ ซาคห์นิน 2 - 0 ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ 1-0
22:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 4 - 2 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2-2

��������������������������������������� 15/06/2564

��������������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������������� แคเมอรูน คัพ
��������������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������������� ชิลี คัพ
��������������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
��������������������������������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
��������������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป
��������������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������������� ลิทัวเนีย คัพ
��������������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������������� สวีเดน คัพ
��������������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
��������������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������������� อิสราเอล C ลีก
��������������������������������������� อิสราเอลลีก
��������������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������������� แอฟริกันเนชันส์ คัพ
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19


���������������������������������������USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, แคเมอรูน คัพ, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป, รัสเซีย DIV2, ลิทัวเนีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรีย Landesliga, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,