บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 17/09/2564

������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 เซอร์เคอร์ บรูซ รอ เคเอเอส ยูเปน

������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน รอ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
01:30 เลช พอซนาน รอ วิสล่า คราคอฟ

������������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อัลบอร์ก รอ โอเดนเซ่ บีเค

������������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ

������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 เนิร์นแบร์ก รอ ฮันซ่า รอสต๊อค
23:30 ชาลเก้ 04 รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี

������������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 สตารส์บูร์ก รอ เม็ตซ์

������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม รอ เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น

������������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ รอ เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า รอ เอ็มเมน
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต รอ เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน)
01:00 โรด้า เจซี รอ เอฟซี ออสส์
01:00 โวเลนดัม รอ วีวีวี เวนโล
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน)
01:00 เดน บอสช์ รอ อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)
01:00 เดอ กราฟสคัป รอ เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
01:00 ดอร์เดรชท์ รอ เอสซี เทลสตาร์

������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส

������������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ รอ ซานตาคลารา

������������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ รอ คารากูมรัค
00:00 อัลเตย์สปอร์ รอ กัซเทป

������������������������������������ ลาลีกา สเปน

02:00 เซลต้า บีโก้ รอ คาดิส

������������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

22:59 ไอโอนิกอส รอ อาริส ซาโลนิก้า

������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน รอ อัลเมเรีย

������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 ซัสเซาโล่ รอ โตริโน่

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด

������������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

22:59 โคโม รอ โฟรซิโนเน่
01:30 เบรสชา รอ โครโตเน่

������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

34วินาที ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 0 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง -
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) รอ หนานจิงซิตี้เอฟซี
18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) รอ เฉิงตู ซินเฉิง
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) รอ ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง

������������������������������������ สวิสคัพ

22:59 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ เบียล เบียนนี่
22:59 เอฟซี ธูน รอ กราสฮ็อปเปอร์
22:59 สเตด โลซาน อูชชี รอ เอฟซี ซิยง
00:30 เอสซี เครียนส์ รอ เอฟซี ซูริค
01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ รอ ลูกาโน
01:00 อีเวอร์ดอน รอ เอฟซี วิล 1900

������������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

01:45 อีสต์ สเตอร์ลิง รอ ฟอร์ท วิลเลียม

������������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ รอ รุกห์ วินนีกี้

������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า รอ ทริงลาฟ คราน

������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 ซีเอส โวลุนทารี รอ ดาเชีย มิโอวินี่
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ รอ กาซ เมตาน เมดิอัส

������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 เฟรเดอริเซีย รอ เฮลซิงกอร์
00:00 ลิงบี้ รอ เฮอฟอล์จ โคเก้

������������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค รอ เอฟซี ไลเฟริ่ง
23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน รอ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
23:30 เอสวี ฮอร์น รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
23:30 ลาฟนิทซ์ รอ ซังค์ พอลเท่น

������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โบแร็ค คาแค็ก รอ ราสนิกีร์ ไนร์
00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ รอ วอจโวดิน่า โนวิ แซด
00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค รอ โคลูบารา

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 ทแซร์สโค เซโล รอ โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
22:15 อาร์ดา รอ พีริน บลากอเยฟกราด
00:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ รอ เบโร่ สตารา ซากอร่า

������������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า รอ เอสเคเอฟซีเรด

������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 ดราโกโวลแยค รอ ริเยก้า

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 นิวทาวน์ เอเอฟซี รอ อเบอรี่สวิธทาวน์

������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) รอ ปาร์ดูบีตเซ
00:00 ซิกม่า โอโลมุช รอ บานิค ออสตราว่า

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เนกาซ่า รอ อัตลาส

������������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

01:45 อีดินเบิร์ก ซิตี้ รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน

������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา รอ เปนาฟิลด์

������������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

01:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี รอ ฮาโปเอล รามัต กาน
01:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ รอ ฮาโปเอล ริซอน
01:00 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
01:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา รอ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
01:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม รอ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
01:00 ฮาโปเอล รานาน่า รอ ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
01:00 คาฟร์ กาซิม รอ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
01:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน

������������������������������������ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 ยูซี ดับลิน รอ วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ รอ เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก รอ เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน)
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ รอ ดันดาล์ค

������������������������������������ ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 บูโลญจน์ รอ โชเลท เอสโอ
00:00 บรูค พีรอนนาส รอ ชาโตรูซ์
00:00 เอฟซี แซมบี รอ บาสเตีย ซีเอ
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี รอ เลอ ม็องส์
00:00 โอร์แลงส์ ยูเอส รอ อานซี
00:00 เรด สตาร์ 93 รอ วิลเลฟรองเช
00:00 เซอด็อง รอ เกรไตล์

������������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส รอ ซูดูว่า

������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย รอ ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
01:30 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ รอ เมียดิซ เลกนิก้า

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ รอ เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์

������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 ซีเอ เรนติสตัส รอ บอสตัน ริเวอร์
06:00 ซีเอ เพนาโรล รอ เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์

������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก รอ เซียนเซียโน่
01:15 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า รอ สปอร์ติ้งคริสตัล
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า
06:00 เอฟบีซี เมลการ์ รอ อินติกัส เดปอร์เตส

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน รอ อ็องเซ่ กัลดาส

������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 ดูก้า ปรากซ์ รอ ไพรบราม
21:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ เอสเค ปรอสเตียยอฟ
22:59 อัสติ นาดลาเบม รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ

������������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:45 อัล ทาวอน รอ อัล ราเอ็ด
22:45 อัล ดาฮัม รอ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
00:30 อัล อาห์ลี รอ อัล ฟาร์ท

������������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) รอ เอมิเรตส์ คลับ
21:45 อัจมาน รอ อัล โอรูบา(เอมิเรตส์)
00:00 อัล ไอน์ รอ อิตติฮัต คาลบา

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล จาซีรา รอ อัล ไฟซาลี
00:30 อัล-จาลิล รอ อัล ฮุสเซน อีร์บิด
00:30 อัล แรมธ่า คลับ รอ ซาฮับ เอสซี

������������������������������������ กาตาร์ ลีก

20:50 อัมม์ ซาลาล รอ อัล คอร์
23:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) รอ อัล การาฟา
23:30 อัล วาครา รอ อัล เรย์ยาน

������������������������������������ ซีเรีย ลีก

20:00 อัล วัทบา รอ อัล ฟูโตวา
20:00 ฮัททีน รอ เทชริน เอสซี
20:00 อัล-โชต้าดามัสกัส รอ อัล อิติฮัด
20:00 อัล นาวัล รอ อัล จาอิส (SYR)
22:59 อัล วาห์ดา รอ อัล คารามาห์

������������������������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กูชิง เอฟเค รอ ตรังกานู บี

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อัล ฮาล่า รอ อัล บูไดย่า
01:00 อัล ริฟฟา รอ อิสท์ ริฟฟา

������������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

03:30 เอฟยูเอส ราบัท รอ ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย

������������������������������������ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:00 ครูซ อาซูล 1 - 4 มอนเทอร์เรย์ 1-3

������������������������������������

22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า รอ เคเอฟซี โคมาร์โน

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

01:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา รอ เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค

������������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง
07:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง

������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

02:00 บัสควอ เอฟซี รอ วิตอเรีย บีเอ
05:00 กอริติบ้า พีอาร์ รอ วิลา โนวา
06:30 คอนฟิแองก้า รอ แซมปายโอ้ คอเรีย
07:30 ปอนเต เปรตา รอ กัวรานี่ เอสพี

������������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซีเอส เปโตรคุบ รอ เอฟซี มิลซามี่

������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา รอ มิเนรอสเดอกัวยาน่า
06:00 ซาโมร่า บารินาส รอ ทรูจิลลานอส

������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 โคเบรซอล รอ ฮัวชิปาโต้

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 แอดเตริโค ราแฟล่า รอ เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน รอ เอลมาโกล
03:35 นูเอว่า ชิคาโก้ รอ กิมนาไซ เมนโดซ่า
07:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) รอ เดปอร์ตีโบ ไมปู

������������������������������������ คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล-จาฮร่า รอ อัล-อราบิคลับ (คูเวต)

������������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

2วินาที ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 0 - 0 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) -
2วินาที เอฟเค อูราล (เยาวชน) 0 - 0 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) -
16:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) รอ เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน)
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) รอ รูบิน คาซาน (สำรอง)
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) รอ เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน)

������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ รอ เอดี ซาน คาร์ลอส

������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีดี มาลากาเตโก รอ กัวสตาโตยา

������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ รีล โปโตซี่

������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) รอ เดปอร์ติโว คูเอนก้า

������������������������������������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) รอ ญี่ปุ่น(ฟุตซอล)
22:00 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) รอ สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล)
00:00 อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) รอ ปารากวัย (ฟุตซอล)
00:00 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) รอ เซอร์เบีย (ฟุตซอล)

������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

23:30 ลีลล์สตรอม 2(ยู 19) รอ ฮามคาม ยู19

������������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

22:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) รอ เจนัว(เยาวชน)

������������������������������������ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

04:30 เบลีซ(ญ) ยู20(N) รอ กรานาดา (ญ) ยู 20
04:30 เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20(N) รอ เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20
07:00 หมู่เกาะเคย์แมน(ญ) ยู 20(N) รอ แองกวิลลา (ญ) ยู 20

������������������������������������ เยอรมันลีกา 3

00:00 ฮาเวลเซ่ รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์

������������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี รอ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

������������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:59 ฮลูชิน รอ ดอลนี่ บินิซอฟ

������������������������������������ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 บักซ์ตัน เอฟซี รอ สการ์โบโรห์
01:45 ไวท์บี้ ทาว์น รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
01:45 วิตตัน อัลเบียน รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่

������������������������������������ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:30 ดูบา อัลฮัสซัน รอ แมสฟุท
20:30 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) รอ มาซาฟี่
20:30 อัล รัมซ์ รอ ฮัทต้า คลับ
20:35 ดูไบ รอ อัลบาเตห์

������������������������������������ อิสราเอลลีก

16:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส รอ มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม
17:15 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม รอ เอฟซี ดิโมนา
18:00 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน รอ ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล รอ มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา
18:30 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี รอ ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก
19:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า รอ มัวดอน สปอร์ตทิร่า
19:30 ฮาโปเอล อิกซาล รอ ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา

������������������������������������ อาร์เมเนียคัพ

18:30 เอฟเค แวน รอ เซวาน บอย
22:30 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน รอ เอฟซี พิวนิค

������������������������������������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers

15:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) รอ กวม (ญ)
18:00 มองโกเลีย(ญ)(N) รอ เกาหลีใต้(ญ)
20:00 เมียนมาร์ (ญ) รอ เลบานอน(ญ)

������������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

21:00 ลัตเวีย (ญ) รอ ออสเตรีย(ญ)
21:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) รอ มอนเตเนโกร(ญ)
22:00 เบลารุส(ญ) รอ ไซปรัส (ญ)
22:00 กรีซ(ญ) รอ ฝรั่งเศส(ญ)
22:30 สโลวะเกีย(ญ) รอ สวีเดน(ญ)
22:30 อิตาลี(ญ) รอ มอลโดวา (ญ)
22:59 รัสเซีย(ญ) รอ อาเซอร์ไบจาน (ญ)
22:59 เอสโตเนีย (ญ) รอ สโลวีเนีย(ญ)
22:59 จอร์เจีย (ญ) รอ ไอร์แลนด์(ญ)
00:00 โปแลนด์(ญ) รอ เบลเยียม(ญ)
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) รอ ลิธัวเนีย (ญ)
00:30 โรมาเนีย(ญ) รอ โครเอเชีย(ญ)
01:00 อังกฤษ(ญ) รอ มาซิโดเนีย (ญ)
01:00 ฮังการี(ญ) รอ สกอตแลนด์(ญ)
01:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) รอ ลักเซมเบิร์ก (ญ)
01:15 เวลส์ (ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)
01:45 เนเธอร์แลนด์(ญ) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ญ)

������������������������������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ รอ แบล็ค ลีโอพาร์ด

������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 เนีย ซาลามิส รอ อิโนซิส พาราลิมนิ่

������������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21)
17:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)
17:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)

������������������������������������ UAE RL

20:30 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) รอ อัล นาสเซอร์ (สำรอง)
20:30 บานิยาส เอสซี (สำรอง) รอ อัล ด๊าฟร่า(สำรอง)

������������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 มาเกร็ฟ เท็ทวอน รอ เอเอสเดอ ซาเล่
22:59 วิดาด เฟส รอ เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า

������������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) รอ แอตลาส (ยู20)

������������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ฟกูรายูไนเต็ด รอ เซบบูคเรนเจอร์

������������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ดาเซีย-บุยอูคานี รอ เรอัล ซัคเซส

������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา รอ สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่
01:45 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. รอ ทาคัวรี่ เอฟบีซี

������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอเซล่า ลามังกัน(N) รอ เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง
15:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) รอ บาริโต ปูเตรา
18:15 พีเอส ติร่า(N) รอ เปอร์ซิค เคดีรี่

������������������������������������ BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่ รอ ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส
01:00 ยูเวนตุส เอสพี รอ เตาบาแต

������������������������������������ กระชับมิตร

22:00 ชิลี (ญ) รอ อุรุกวัย (ญ)
22:00 กานา (ญ)(N) รอ แอฟริกาใต้(ญ)
02:00 บราซิล (ญ) รอ อาร์เจนตินา (ญ)

������������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซาเปาโล(ยู 20) รอ เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20)

������������������������������������ NOR D4

00:45 สตรอมก็อดเซ็ท 2 รอ ออปเซล ฟุตบอล

������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 รอ เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน
00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก รอ เอฟซี ไพพินส์รีด
00:00 ทีเอสวี บุชบัช รอ บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน)
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ เอสวี เฮล์มสเตเทน
00:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม รอ เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก รอ ไฮเดอร์ เอสวี
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ ชาลเก้ 04 (เยาวชน)

������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท รอ อีพีเอส เอสโป

������������������������������������ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

01:00 อ็องกูแลม รอ มงต์เปลลิเย่ร์ บี
01:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ รอ เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล

������������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

20:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ ริเพนเซีย ทิมิโซอารา

������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี อินส์บรุค รอ เอสซี ชวาส
00:00 เอสวี โกรดิก รอ เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ รอ ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว รอ ยูเอสเค อานิฟ
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก รอ ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี
00:00 เอสซี คาลสดอฟ รอ ซานตาอานา
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ รอ อัลเลอไฮเลเกน
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ รอ เฟริส เวียนนา 1894

������������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ รอ บี 93 โคเปนเฮเกน

������������������������������������ รัสเซีย DIV2

20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี รอ สตาฟโรพอล-2009

������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 อัสซีริสก้า บีเค รอ อูลเลเรดส์

������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) รอ ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)

������������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 รอ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี

������������������������������������ FFSA SLR

17:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) รอ แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง)

������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:15 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา รอ เอฟซีเอสพู
22:15 โปซีท รอ คลับ ลาติโน เอสปัญนอล
22:59 พี ไอร็อต รอ มาพีเอส มาส์คู
23:40 แอลพีเอส เฮลซิงกิ รอ เอฟซี ฟินน์ครูด
00:15 เอฟซี เอสพู 2 รอ เอชไอเอฟเค 2
00:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า รอ ทีไอพีเอส วันตา

������������������������������������ พรีเมียร์ลีกกลาง

47 วินาที โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 2 - 0 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 2-0

������������������������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 เชค รัสเซล เคซี รอ พสุนธรา คิงส์

������������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

00:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)

������������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดานูบิโอ(ยู 19) รอ บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19)

������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รอ แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น

������������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) รอ ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23)

������������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) รอ เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23)
19:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) รอ ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23)

������������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

08:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก รอ ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2

������������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 มาเรียไลน์ รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ

������������������������������������ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23)

������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

23:30 คอลลินส์ทาวน์ รอ เซนต์ แพทริค ไซ
01:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์ รอ บลูเบล ยูไนเต็ด

������������������������������������ อินเดีย Durand คัพ

16:30 จามเชดปูร์ เอฟซี รอ เอฟซี กัว

������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ลานุส(สำรอง) รอ นีเวลล์ส (สำรอง)
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) รอ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง)
20:00 ฮูรากัน(สำรอง) รอ ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง)
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง)
20:00 โคลอน (สำรอง) รอ เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง)
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง)
22:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง)
01:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) รอ ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)

������������������������������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย รอ เปโตรซานี
21:00 พาสคานี รอ สเตนต้า มิรอสราว่า
21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 รอ ราปิด บูคาเรสต์ 2
21:00 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา รอ สโคลาร์เรซิต้า
21:00 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต รอ สปอร์ติ้ง ลิสติ
21:00 ฟารุล คอนสแตนต้า II รอ กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่

������������������������������������ ฮังการี U19 2nd Division

17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) รอ คาโปสวาร์ (ยู 19)

������������������������������������ ยูเครน Division 3

20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย รอ คริสตัล
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า รอ เอฟซี ซูมี่

������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) รอ เอฟซี โกเมล(สำรอง)
19:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
20:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) รอ ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง)

������������������������������������

20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

������������������������������������

02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ รอ คาล์เด้นเซเอ็มจี

������������������������������������

21:30 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) รอ บีเยลอวาร์(ยู 19)

������������������������������������

16:00 เวสต์เทิร์น ไพร์ด รอ อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี
16:30 บริสแบน วูลฟ์ รอ มิทเชลตัน เอฟซี

������������������������������������

17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) รอ ฟามาลิเคา(ยู 23)

������������������������������������

01:30 อาแฟน ลิโด้ รอ กอยเตร ยูไนเต็ค
01:30 แอลลาเนลี รอ ลันวิท เมเจอร์
01:30 พอร์ท ทัลบ็อต รอ อัมมันฟอร์ด

������������������������������������

01:00 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) รอ บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20)
01:00 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) รอ โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20)

������������������������������������

01:30 อูเนียว ไลเรีย รอ อัลแวร์กา

������������������������������������

22:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา รอ ยูอี คอร์เนลล่า
00:00 แอธเลติก บิลเบา บี รอ ซาลามังก้า
02:00 คาสเตลล่อน รอ แอตเลติโค ซานลูเกโน่
02:00 เอซเตรมาดูรา รอ เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล

������������������������������������ 17/09/2564

������������������������������������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers
������������������������������������ BRA SPC
������������������������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
������������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ
������������������������������������ FFSA SLR
������������������������������������ FFSA WPL
������������������������������������ ISR U19
������������������������������������ NOR D4
������������������������������������ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
������������������������������������ UAE RL
������������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ
������������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
������������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe
������������������������������������ กระชับมิตร
������������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A
������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา
������������������������������������ กาตาร์ ลีก
������������������������������������ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก
������������������������������������ คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20
������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ คูเวต อิมมิเรต คัพ
������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
������������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
������������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก
������������������������������������ ซีเรีย ลีก
������������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล
������������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา
������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2
������������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga
������������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga
������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
������������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
������������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
������������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
������������������������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ บัลแกเรีย B PFG
������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
������������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน
������������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง
������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
������������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������������ โปแลนด์ Div.4
������������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2
������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
������������������������������������ ฝรั่งเศส Championnat Amateur
������������������������������������ ฝรั่งเศส ลีก3
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์
������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
������������������������������������ พรีเมียร์ลีกกลาง
������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen
������������������������������������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ
������������������������������������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
������������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2
������������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
������������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
������������������������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division
������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
������������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
������������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
������������������������������������ ยูเครน Division 3
������������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา
������������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า
������������������������������������ เยอรมันลีกา 3
������������������������������������ รัสเซีย DIV2
������������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
������������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
������������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ลาลีกา สเปน
������������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
������������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
������������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส
������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
������������������������������������ เลบานอน ลิก
������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1
������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2
������������������������������������ สวิสคัพ
������������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta
������������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
������������������������������������ สิงคโปร์ ลิก
������������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga
������������������������������������ ออสเตรีย Landesliga
������������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
������������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga
������������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
������������������������������������ อังกฤษ U23 ลีกคัพ
������������������������������������ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
������������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง
������������������������������������ อาร์เมเนียคัพ
������������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี
������������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
������������������������������������ อินเดีย Durand คัพ
������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
������������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก
������������������������������������ อิสราเอลลีก
������������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก
������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
������������������������������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
������������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19
������������������������������������ ไอร์แลนด์ FAI คัพ
������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
������������������������������������ ฮังการี U19 2nd Division


������������������������������������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA SPC, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA SLR, FFSA WPL, ISR U19, NOR D4, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ ลีก, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Durand คัพ, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division,