บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 01/06/2564

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

18:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 3 - 3 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-2
22:59 รัวฟอส 4 - 4 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
00:00 ไอเอฟ ลอดด์ 4 - 1 เอสโลฟ บีเค 3-0
00:00 เอสวี ดานูบ 0 - 3 เอเอสเค อีเล็กตร้า 0-2

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

23:30 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:30 คลิฟตันวิลล์ 0 - 0 ครูซาเดอร์ 0-0
01:30 ลาร์นเอฟซี 2 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 1-1

��������������������������������� บราซิล คัพ

02:30 วิลา โนวา 0 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-0
05:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0 - 2 ซานโตส 0-1
07:30 เบาวิสต้า อาร์เจ 0 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
07:30 4 de Julho(N) 3 - 2 เซาเปาโล 2-2

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 2 - 0 ฮัมมาร์บี้ TFF 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 0-2

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

05:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์(N) 2 - 5 กัวรานี่ เอสพี 1-3

��������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:00 ออร์ไกร์ท (ยู 21) 0 - 3 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) 0-1

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

01:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 1 โอเอสเค อิกาโล 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

01:30 ซาน มาร์คอส 3 - 1 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0-1
05:00 คอนอูมโบ ยูนิโด(N) 0 - 0 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-0
07:30 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0 - 0 เปอร์โต มอนต์ 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

23:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) 0 - 5 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-3

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

22:00 เฮชบี เชลกูมเลด 2 - 1 ซีเอ บัตน่า 0-1
22:00 อามัล บู ซาด้า 2 - 0 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 1-0
22:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 3 - 0 อาร์ซี คูบา 1-0
22:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1 - 0 เอ็มโอ เบไจอา 1-0

��������������������������������� อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

21:10 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 2 - 0 มาลาวัน 0-0
21:25 โอซิน อัลบอร์ซ 2 - 3 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-1
22:15 โคเชห์ ทาเลย์ 2 - 0 บาดราน เอฟซี 0-0
22:59 ซาฮิน บูเชอร์ 2 - 1 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 1 - 1 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1-0
17:10 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 1 - 0 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0 - 3 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-1
02:15 กรินดาวิค (ญ) 0 - 2 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

22:45 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 4 - 3 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-2

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

18:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3 - 0 กอสแนลส ซิตี้ 2-0

��������������������������������� กระชับมิตร

22:59 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19 1 - 2 บอสเนีย(ญ) ยู19 0-2
22:59 โคโซโว 4 - 1 ซานมารีโน 2-0
22:59 โครเอเชีย 1 - 1 อารเมเนีย 1-0
22:59 สโลวาเกีย(N) 1 - 1 บัลแกเรีย 1-1
01:45 โปแลนด์ 1 - 1 รัสเซีย 1-1

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

22:59 บอนเนอร์ 1 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
00:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 3 - 1 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1-1
00:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 6 - 1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2-1
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 2 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1-2
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2 - 2 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1-1
00:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 3 - 2 เอสเฟา สแตรเลน 1-0
00:30 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1 - 1 วีกเบอร์ก บีค 1-1
00:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 3 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0 - 1 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-0
22:59 แอตแลนติส 1 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1-0
23:15 เจเอพีเอส 5 - 1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค ชิต้า 2 - 1 โรดิน่ามอสควา 0-0
20:00 ซแวซด้า เออคุตสค์ รอ ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:35 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2 - 2 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

03:15 วิลล่า เทเรซ่า 1 - 3 ซีเอยูเวนตูเด้ 0-2

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1 - 1 ซันดอม ไอเอฟ 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 อีเมียร์ 3 - 3 อัลฟ์ทาเนส 2-2

��������������������������������� อิสราเอล C ลีก

20:45 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 2 - 2 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 1-1
21:00 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 1 - 1 เอสซี เบียร์ ชีบา 0-0
21:00 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 0 - 2 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-1
21:00 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 0 - 1 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 0-0
22:00 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1 - 0 เอฟซี ออซมา โฮลอน 0-0
22:00 ไอโรนี่ เนเชอร์ 6 - 1 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 3-1
22:59 อาฮี เอเคอร์ 2 - 2 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-1
22:59 เบต้า รามัท กาน 1 - 3 เบต้าเปตะห์ ติกวา 0-3

���������������������������������

22:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 1 - 2 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0-1
22:00 อิออนิ รามัต ฮาชารอน ยู19 3 - 0 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 0-0
22:59 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 3 - 2 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2-1

���������������������������������

20:05 กรอสเซโต้(ยู20) 3 - 1 คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) 1-1

��������������������������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal

23:30 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-0

���������������������������������

22:59 ลิธัวเนีย 0 - 1 เอสโตเนีย 0-0

���������������������������������

00:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0-0

���������������������������������

20:30 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 2 - 2 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-0

��������������������������������� 01/06/2564

��������������������������������� Australia Gold Coast Premier League
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� เคนยาคัพ
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paraibano
��������������������������������� บราซิล คัพ
��������������������������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� อิสราเอล C ลีก
��������������������������������� อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19


���������������������������������Australia Gold Coast Premier League, Egypt Premier League, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เคนยาคัพ, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลี Premiere Division, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย DIV2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดนดิวิชั่น 1, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อิสราเอล C ลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,