บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 02/06/2564

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 0 กัมบะ โอซาก้า 0-0
17:00 โยโกฮามา เอฟซี 0 - 2 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-1

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

02:00 คิโรน่า 3 - 0 อัลเมเรีย 2-0

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

21:05 เลวานเจอร์ เอฟเค 7 - 0 โรเซนบอร์ก บี 3-0
21:30 สคีด ออสโล 2 - 4 สตาเบ็ค 1-3
22:59 โลโค ทาวิน(N) 2 - 3 โบฮีเมี่ยนส์ ปราก 1-2
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 3 - 0 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 0-0
00:15 ยูเอสเค อานิฟ 2 - 5 ยูนิออน กรูเทน 0-2

��������������������������������� เจแปน ลีก คัพ

17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:59 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 1 - 2 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-0

��������������������������������� อิตาลี C1A

21:30 อาเลซซานเดรีย 1 - 0 เฟอรัลพิซาโล 1-0
22:30 ปาโดวา 1 - 3 เรนาเต้ เอซี 0-0
22:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 0 อเวลลิโน่ 0-0
22:30 คาตันซาโร่ 0 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0

��������������������������������� บราซิล คัพ

02:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 2-0
02:30 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 2 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 1-0
05:00 เรโม เบเลม 0 - 2 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-2
05:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 1 ซิเอร่า 0-1
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0 - 2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-2
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 0 บรากันติโน้ 0-0
07:30 อเมริกา เอ็มจี 0 - 0 คริคูม่า 0-0

��������������������������������� อิสราเอล คัพ

00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-1

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 2 - 2 แอตวิดาเบิร์ก 1-2

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ซีเอ เพนาโรล 0 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
06:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 2 เซอร์โร ลาร์โก 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

01:00 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 3 เอ็นเค ครักคา 0-2

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 บริสแบน โรว์ 2 - 1 เพิร์ท กลอรี่ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:00 อามาซูลู 1 - 0 โมโรคา สวอลโลส์ 0-0
22:00 บาโรก้า เอฟซี 1 - 2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1
22:00 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-1
22:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 3 - 1 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-1
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ 3 - 2 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1-1
22:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 0 - 0 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:00 อัล-มาดิน่า 0 - 1 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1 - 1 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 1-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

22:00 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 2 - 1 เอสเคมิเลเนียม 0-1
22:00 ทาทราน ปรีซอฟ 1 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ 0-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0
06:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0 - 1 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-1
07:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 4 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 1-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

00:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 3 - 2 ลิน (ญ) 0-1

��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:00 ปัลมา (ฟุตซอล) 8 - 2 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 2-1
01:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2 - 5 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 2-2

��������������������������������� ตูนีเซีย คัพ

21:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 1 - 0 อีเอส ซาร์ซิส 1-0
21:00 สฟาเคซี 1 - 0 โอลิมปิก เด เบจา 1-0
21:00 เอเอส ซอลิแมน 1 - 2 คลับ แอฟริเคน 1-1

��������������������������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

02:00 โดมินิโก 3 - 0 แองกวิลา 3-0
04:00 มอนต์เซอร์รัต 4 - 0 หมู่เกาะเวอร์จินของอเมริกา 1-0
04:30 คิวบา 5 - 0 หมู่เกาะบริติชเวอร์จิน 1-0
05:00 หมู่เกาะเคย์แมน 1 - 3 อารูบา 1-2
06:30 เปอร์โตริโก 7 - 0 บาฮามาส 4-0

��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

01:30 ซีอี คาร์โรอิ 3 - 1 ลา มัสซานา 1-0

��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก

17:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3 - 0 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 1-0
18:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0

��������������������������������� อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

22:40 นาวาด เออร์เมีย 2 - 0 แคชไค 1-0

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 1 โลบี สตาร์ส 2-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 อาลูกัส ซีเอฟ 4 - 0 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 2-0
22:59 อาลูกัส ซีเอฟ 4 - 0 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 2-0
00:30 โทโลซา 2 - 2 ซีดี ซานตูนซี่ 0-2

��������������������������������� ISR U19

20:30 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 3 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 2-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paraibano

06:30 โบตาโฟโก้ พีบี 0 - 0 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

21:15 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 1 - 5 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 0-4

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

17:00 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) 2 - 0 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 2-0
21:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 1 - 1 ทูสลาสปอร์(ยู19) 0-1
21:00 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1 - 1 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 1 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0-0
16:35 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 1 - 0 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-0
18:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 3 - 2 อาร์มาเดล เอสซี 2-2
18:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 อีซียู โยนดาลูบ 0-0
19:05 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 2 - 1 เพิร์ธ เอสซี 1-0

��������������������������������� กระชับมิตร

18:00 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 1 - 2 ไอร์แลนด์(ยู 21) 0-0
21:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 1 - 2 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 1-2
21:00 เบลารุส(ยู 19) 0 - 0 อาเซอร์ไบจาน(ยู 19) 0-0
22:59 เบลารุส 1 - 2 อาเซอร์ไบจาน 0-0
22:59 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 0 - 0 มอนเตเนโกร 0-0
00:00 นอร์เวย์(N) 1 - 0 ลักเซมเบิร์ก 0-0
00:00 ตุรกี(ยู 21) 1 - 1 ยูเครน (ยู 21) 0-1
01:45 เนเธอร์แลนด์(N) 2 - 2 สกอตแลนด์ 1-1
01:45 โรมาเนีย 1 - 2 จอร์เจีย 0-0
02:00 เยอรมนี(N) 1 - 1 เดนมาร์ก 0-0
02:00 อังกฤษ 1 - 0 ออสเตรีย 0-0
02:05 ฝรั่งเศส 3 - 0 เวลส์ 1-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 1 - 2 เฟรม เรย์จาวิค (ยู 19) 1-2

��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1 - 2 ปอร์โต วิ โฮ 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 1 - 0 วันตา 1-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

21:00 อันจิ มาคัชคาล่า 1 - 0 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0
21:30 เอสเคเอ รอสตอฟ 3 - 1 เอฟเค ไบโอลอก 3-0
22:30 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 5 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 3-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 ออนซาล่า บีเค 2 - 1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 1-1
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

16:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 1 - 1 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 1-0
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด รอ กากาเมก้า โฮมบอยซ์
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ พอสต้า เรนเจอร์
19:00 ทัสเคอร์ รอ เอเอฟซี ลีโอพาร์ด
19:00 เวสเทิร์นสติม่า รอ ยูลินซี่ สตาร์นากูรู

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

07:00 ซีดาร์สตาร์รัช 8 - 0 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ 3-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

22:15 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0 - 0 ดานูบิโอ เอฟซี 0-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 ลินฟิลด์(ญ) 1 - 4 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 0-2
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 0 - 1 ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

22:00 กริฟเวเฮอโรโว่ 0 - 0 แคมิกโปลิศ 0-0
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 4 - 0 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3-0

��������������������������������� อิตาลี Serie D

21:00 ทริเทียม 1 - 0 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0-0
21:00 กอซซาโน่ 3 - 1 เอเอสดี บรา 1-0
21:00 ตราสเตเวเร กัลโช่ 2 - 2 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1-0
21:00 ลาติน่า 3 - 0 เอเอสดี มูราเวรา 2-0
21:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 0 - 0 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 0-0

���������������������������������

14:30 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1 - 4 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 1-1
15:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 1 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-0
20:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 1 - 3 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-2
21:30 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 2 - 0 อพอลลอน ลาริสซ่า(ยู19) 0-0

���������������������������������

16:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0 - 3 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0-0

���������������������������������

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1 - 1 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0-0
01:00 อีซี บาเฮีย(ญ) 0 - 2 คินเดอร์มาน (ญ) 0-1

���������������������������������

21:00 พีเออี อโตรมิโตส(ญ) 1 - 1 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 1-1

���������������������������������

22:00 เอลมินา ชาร์ค 2 - 0 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0

���������������������������������

01:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)(N) 2 - 1 บานฟิลด์(สำรอง) 0-1

���������������������������������

01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 2 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 1-0

���������������������������������

17:00 สวาดฮินาต้า เคเอส 3 - 0 วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ 0-0

���������������������������������

16:45 มิทเชลตัน ( ญ ) 0 - 4 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0-2
17:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 8 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 3-0

��������������������������������� 02/06/2564

��������������������������������� FFSA WPL
��������������������������������� Greece Divison C
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� SVK U19 A
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน ลีก คัพ
��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก U21
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตูนีเซีย คัพ
��������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paraibano
��������������������������������� บราซิล คัพ
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวีเนีย U19
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิสราเอล C ลีก
��������������������������������� อิสราเอล คัพ
��������������������������������� อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี
��������������������������������� ฮังการี U19 2nd Division
��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก


���������������������������������FFSA WPL, Greece Divison C, ISR U19, SVK U19 A, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน ลีก คัพ, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนีเซีย คัพ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ภูฏาน Thimphu League, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล คัพ, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,