บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 26/03/2565

��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เดน บอสช์ 0 - 0 วีวีวี เวนโล 0-0
00:45 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:00 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

22:00 เออิบาร์ 1 - 0 ซีดี ลูโก้ 0-0
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 4 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-1
03:30 เรอัล โอเบียโด 3 - 0 ฟูเอนลาบราดา 1-0

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
22:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 0 โรชเดล 1-0
22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-1
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 - 0 บาร์โรว์ 0-0
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
22:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
22:00 พอร์ทเวล 2 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 3 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 2 จิลลิ่งแฮม 0-0
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 0 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 4 - 1 เชลแน่ม ทาวน์ 1-1

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 ฟูทูร่า ปอร์โว 2 - 1 ฮอนก้าเอสพู 0-1
15:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
16:00 ซีเอส โวลุนทารี 1 - 1 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0
16:00 ซีเอสเคเอ มอสโก(N) 2 - 0 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
17:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 1 - 0 จีเคเอส ทิคี 1-0
17:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 1 - 1 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-0
17:00 วิสล่า พล็อค 2 - 1 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2-1
17:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 4 - 0 บาเต้ โบริซอฟ 1-0
17:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 1 - 3 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 0-0
17:15 มิกิ มิคเคเล่ 2 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 1-1
17:30 ดินาโม มินส์ค 1 - 0 ซลูตัสค์ 0-0
18:00 ฟริกก์ 0 - 4 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-4
18:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0 - 0 คิตฉี 0-0
18:00 รูบิน คาซาน 0 - 5 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0
18:00 นาร์โด เอฟเค 2 - 1 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-1
18:00 เคย์เซริสปอร์ 1 - 0 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
18:15 วีพีเอส วาซ่า 1 - 0 ยาโร 1-0
18:40 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 0 อัสซีริสก้าบีเค 3-0
19:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2 - 1 อูลเลเรดส์ 1-0
19:00 สคีด ออสโล 0 - 1 กเจลแซส 0-0
19:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 3 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด 2-0
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2 - 2 ฮัมมาร์บี้ 1-2
19:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 4 เฮลซิงบอร์ก 0-1
19:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1 - 1 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 1-0
19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 0 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 0-1
19:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3 - 3 ไอเค บราเก้ 2-0
19:00 เอไอเค โซลน่า 2 - 1 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0
19:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 - 0 ซิมบรู ชิซินู 1-0
19:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 1 เอฟซี โซโสโพล 1-0
19:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 1 - 1 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0-1
19:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1 - 2 โบเตฟ วราตซา 0-0
19:45 อิลเวส แทมเปเร่ 0 - 0 พีเค-35 วานตา 0-0
20:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 0 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0-2
20:00 คัลมาร์ 3 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-0
20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-1
20:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 0 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-0
20:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-1
20:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 2 - 3 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-1
20:00 เอฟเคอเรนดัล รอ โมสส์
20:00 โกรลุด 3 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 3-0
20:00 จีเอไอเอส 2 - 2 แลนด์สโครน่า 0-0
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 2 - 3 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-0
20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-0
20:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 3 - 1 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 3-0
20:00 ชาร์ปบอร์ก 08 2 - 2 ลีลล์สตรอม 1-1
20:30 โรเซนบอร์ก บี 2 - 2 เบียเซ่น 0-1
20:30 คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 1 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0
21:00 โอเรโบร 0 - 5 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 0-2
21:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 5 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 0-0
21:00 วาเลเรนก้า 3 - 3 ฮัคเค่น 2-2
21:00 โปเบด้า 1 - 1 เปลิสเตอร์ 0-0
21:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 - 0 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0
21:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1 - 0 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-0
21:00 ไอสโวล์ด TF 0 - 1 ควิด ฮอลเด้น 0-0
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 5 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-1
21:30 สตรอมก็อดเซ็ท 1 - 2 ฮามคาม 0-1
21:30 ซเซจ เอเค 0 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0
22:00 วีดาล 3 - 0 โซล่า 2-0
22:00 ซองน์ดาล 0 - 3 เอสเค บรานน์ 0-2
22:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0
22:00 ออด เกรนแลนด์ 2 - 0 ซานเดฟยอร์ด 1-0
22:15 คูพีเอส 1 - 0 เอซี โอลู 0-0
22:59 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-0
01:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 0-0
01:00 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0 - 0 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-0
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1 - 1 เซอร์เวตต์ (ญ) 0-0
01:30 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0

��������������������������������� เจแปน ลีก คัพ

12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 2 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-2
12:00 เซเรโซ โอซาก้า 6 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-1
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 0 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
12:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 4 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-1
13:00 คาชิว่า เรย์โซล 1 - 1 สากัน โตสู 0-0
13:00 เอฟซี โตเกียว 2 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 1-0

��������������������������������� ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก

21:00 ไซปรัส(ยู 21) 0 - 1 เบลารุส(ยู 21) 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

22:00 ดราว่า 0 - 4 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

21:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-0
21:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 2-0
22:00 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0 - 0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 พูมาส ยูนัม 1 - 1 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0

��������������������������������� อิตาลี C1A

20:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 1 โปรเซดโต้ 0-1
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ 1 - 1 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1-1
22:00 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
23:30 เลชโก้ 2 - 1 เทรนโต้ 2-0
23:30 มานโตวา 2 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 1-1
23:30 ปาโดวา 3 - 1 ปิอาเชนซา 2-0
23:30 เรนาเต้ เอซี 3 - 1 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
23:30 เซเรกโน่ 0 - 2 โปร ปาเทรีย 0-2

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลทริงแคม 1 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 อีสต์ไลก์ 0 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 2-0
22:00 คิงส์ ลินน์ 2 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-0
22:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 2 บาร์เน็ต 0-0
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 1 เชสเตอร์ฟิลด์ 1-1
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 3 - 0 เวย์เม้าท์ 2-0
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 1 บรอมลีย์ 0-0
22:00 วอคกิ้ง 2 - 3 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1
22:00 เร็กซ์แฮม 6 - 5 โดเวอร์ แอทเตลิก 2-2
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 2 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 2-0

��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อาร์บรอท 3 - 3 เรธโรเวอร์ส 1-1
22:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 0 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
22:00 อินเวอร์เนสส์ 2 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
22:00 คิลมาร์น็อค 2 - 1 แพททริค ทริสเทล 1-0
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1 - 1 โคฟ เรนเจอร์ 1-0
22:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 0 มอนโทรส 0-0
22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 3 อัลลัว แอทเลติค 0-0
22:00 ปีเตอร์เฮด 1 - 0 ฟัลเคิร์ก 1-0
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 1 - 0 ไคลด์ 0-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 แอนนัน แอธเลติก 2 - 4 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-2
22:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-0
22:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 1 - 1 คาวเดนบีท 0-1
22:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 0 สแตรนแรร์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

19:30 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1 - 2 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-1
22:00 โคเลอไรน์ 2 - 3 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-1
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 4 ครูซาเดอร์ 1-2

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 ตริคาล่า 1 - 1 สโกดา ซานธี 1-0
19:45 ดิโอโกรัส 0 - 1 เออี คาไรสคาคิส 0-1
22:00 พานเซอร์ไรกอส 0 - 1 เวเรีย เอฟซี 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista

04:30 พัลไมรัส 2 - 1 บรากันติโน้ 2-1

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส เซทิฟ 0 - 2 เอ็นซี มากร้า 0-2
21:00 ซีเอส กงส์ต็องตีน 4 - 0 อาร์ซี รีไลแซน 1-0
21:00 โอลิมปิก เมเดีย 1 - 0 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1-0
21:00 อาร์ซี อาร์บา 1 - 1 เอ็มซี โอราน 0-1
00:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 1 - 1 เฮชบี เชลกูมเลด 1-1

��������������������������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

18:00 สโลวีเนีย(ยู17) 2 - 2 เซอร์เบีย ยู17 1-0
18:00 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 2 - 3 ฟินแลนด์(ยู 17) 1-1
19:00 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 17) 0 - 2 สวีเดน(ยู 17) 0-1
19:00 เยอรมนี(ยู 17) 4 - 0 สกอตแลนด์(ยู 17) 1-0
21:00 เอสโตเนีย(ยู17) 1 - 2 บอสเนีย (ยู17) 1-1
21:00 สเปน (ยู17) 1 - 0 เบลเยียม (ยู 17) 1-0
22:00 ตุรกี(ยู 17) 5 - 2 เวลส์ (ยู17) 3-1
22:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) 3 - 1 อังกฤษ(ยู 17) 1-1
22:59 บัลแกเรีย(ยู 17) 1 - 2 โปรตุเกส(ยู 17) 1-1
01:00 เดนมาร์ก (ยู17) 3 - 2 ลัตเวีย(ยู 17) 3-0
01:00 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) 1 - 2 จอร์เจีย (ยู 17) 0-1

��������������������������������� ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

16:00 เบลเยียม(ยู 19)(N) 2 - 2 เยอรมนี (ยู 19) 0-1
18:00 โครเอเชีย(ยู 19) 1 - 2 โรมาเนีย(ยู 19) 1-1
21:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) 0 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ยู 19) 0-0
21:00 อังกฤษ(ยู 19) 4 - 0 อาร์เมเนีย(ยู 19) 2-0
21:00 อิตาลี(ยู 19) 4 - 0 ฟินแลนด์(ยู 19) 3-0
21:30 จอร์เจีย (ยู 19)(N) 1 - 1 ไอซ์แลนด์ (ยู 19) 0-0
22:00 ตุรกี(ยู19)(N) 1 - 3 อิสราเอล(ยู 19) 1-2
00:00 เดนมาร์ค (ยู 19)(N) 0 - 2 ออสเตรีย(ยู 19) 0-1
00:00 บอสเนีย (ยู 19)(N) 3 - 2 สวีเดน(ยู 19) 2-2
01:45 ฮังการี(ยู 19) 3 - 0 สกอตแลนด์(ยู 19) 2-0
02:30 โปรตุเกส(ยู 19)(N) 4 - 1 ไอร์แลนด์(ยู 19) 0-1

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 บันก้า การ์ซได 3 - 3 ดีซัวกาส เทลเซีย 2-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ คัพ

23:15 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 0 - 2 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 0-2

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

12:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 4 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-0
16:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 5 ตอร์ปิโด มอสโก 1-4
17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 1 เฟเคิล 1-0
18:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 5 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 3 - 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-0
18:00 เวเลส 1 - 0 โดลโกพรูดนี่ 1-0
20:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1
20:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-1
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 2 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 1-0
21:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 1 บัลติก้า 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1 - 0 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-0
04:05 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0
06:10 ยูเนียน แมกดาเลนา 2 - 1 อากีลาส โดราดาส 2-1

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 วอนลอส 0 - 0 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-0
20:00 นาสบี้ 3 - 0 แฮร์เลว ไอเอฟ 2-0
21:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 1 - 0 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 เวลริงตัน โฟนิค 2 - 1 เพิร์ท กลอรี่ 1-0
13:05 บริสแบน โรว์ 2 - 3 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1-1
15:45 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 3 - 0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 0-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 2 โยโกฮามา เอฟซี 0-2
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 3 - 3 โตเกียวเวอร์ดี้ 2-0
12:00 เวกัลตา เซนได 0 - 3 มาชิดา เซลเวีย 0-2
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 3 - 2 เธสปา คูซัทสึ 2-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 2 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1-0
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 1 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

19:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 0 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:00 เอสเค ลิเซน 2 - 0 ทริเน็ค 0-0

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 2 - 2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-2
22:00 บลายท์ สปราตันส์ 1 - 4 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3
22:00 ดาร์ลิงตัน 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 2-0
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก 1 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เกทส์เฮด 0 - 0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0
22:00 กุยเซลีย์ 0 - 2 เชสเตอร์ เอฟซี 0-1
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2 - 1 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 5 - 0 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1-0
22:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1 - 1 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-1
22:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 เลมิงตัน 0-0

��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 0-0
22:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2 - 2 ดัลลิช แฮมเลต 1-2
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 0 บาธ ซิตี้ 1-0
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1 - 1 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-1
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0 - 1 ดาร์ทฟอร์ด 0-0
22:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 2 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-2
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 3 - 2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-1
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ รอ เวลลิ่ง ยูไนเต็ด
22:00 สลอค ทาวน์ 0 - 2 เบรนทรี ทาวน์ 0-1
22:30 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 4 - 3 ทอนบริดจ์ แองเจิล 2-1

��������������������������������� UAE คัพ

20:45 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 3 - 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 1 - 1 เมอร์ธีร์ทาวน์ 0-0
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 1-0
22:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 2 - 3 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-1
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 1 - 0 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 0-0
22:00 ทรูโร ซิตี้ 0 - 0 คิงส์ แลงลีย์ 0-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 6 - 0 เฮนดอน 2-0
22:00 เยท ทาวน์ 0 - 3 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-3
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 2 - 2 วิมบอร์น ทาวน์ 1-1
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3 - 2 พูล ทาวน์ 1-1
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 0 - 1 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-1
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 0 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 0-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 เบรซิน ซิตี้ 2 - 1 โบรร่า เรนเจอร์ส 1-0
22:00 เดเวรอนเวล 0 - 4 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 0-3
22:00 คีธ 0 - 0 ฮันท์ลี 0-0
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 0 - 1 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 5 - 0 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 3-0
22:00 อินเวอร์รูเรีย 2 - 0 ฟอร์ท วิลเลียม 0-0
22:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 3 - 2 ฟอร์เรส 0-1

��������������������������������� Torneo Di Viareggio

21:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1 - 2 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1-1
21:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3 - 5 เอ็มโปลี(เยาวชน) 0-3
21:00 เจนัว(เยาวชน) 1 - 2 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

20:30 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0 - 0 สโลวาน บราติสลาวา บี 0-0
20:30 เคเอฟซี โคมาร์โน 2 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
20:30 สลาโว วีเซลัด 1 - 1 ฮูเมนเน่ 0-1
20:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 0-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 0 - 3 อารากัว เอฟซี 0-2
06:15 คาราคาส เอฟซี 1 - 1 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1-0

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

11:00 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 2 - 4 อาวอนดาเล่ เอฟซี 0-1
11:45 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0 - 2 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-2
15:00 ฮูม ซิตี้ 3 - 4 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-2

��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1 - 4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-4

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0 - 3 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-2

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

03:00 ดีทรอยต์ ซิตี้ 1 - 1 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-1
05:00 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 1 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 0-0
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0 - 2 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 0-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1-1
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0-1

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 2 - 2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 2-2
14:30 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 เคยูพีเอส (ญ) 5 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 2-0
21:00 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0 - 4 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 0-2

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 5 - 1 อาร์มาเดล เอสซี 3-1
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 5 - 0 บัลแคทต้า เอฟซี 2-0
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1 - 2 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-2

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 2 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 1-1
18:00 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0 - 0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-0
18:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 0-0
18:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 2 - 2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-0
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 2 - 1 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-1
21:30 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 2 - 0 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0-0

��������������������������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

18:00 เยอรมนี(ญ) ยู 17 2 - 1 สโลวีเนีย(ญ) ยู17 1-1
19:00 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 1 - 0 สโลวะเกีย(ญ) ยู17 0-0
19:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 12 - 0 คาซัคสถาน(ญ) ยู17 7-0
21:00 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 1 - 2 ฟินแลนด์(ญ) ยู17 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 4 - 1 มาร์เกต 2-0
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 0 - 5 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-4
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1 - 2 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 1-0
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 1 - 2 คิงสโตเนียน 1-1
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1 - 2 เลเวส 1-2
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 0 - 0 โบเวร์ส พิทซี 0-0
22:00 ฮอร์สแฮม 0 - 1 เลเธอร์เฮด 0-1
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี 1 - 3 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-1
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-0

��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

22:59 เกนท์ บี (ญ) 8 - 1 อาร์เออีซี มงส์(ญ) 0-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

04:30 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 1 ซีดี มาลากาเตโก 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

11:00 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 0 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 0-0
15:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2 - 2 รอคเดลซิตี้ซัน 0-1

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 0-1
11:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0 - 2 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0-1
12:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 4 - 1 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 2-0

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 โปชอน เอฟซี 1 - 1 กังเนือง ซิตี้ 0-1
12:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2 - 2 เชนันซิตี้ 0-1
13:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1 - 3 อุลซันซิติเซ่น 0-2

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

20:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 1 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1-1

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

16:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 1 โซคอล ฮุสตัน 0-0
16:15 เอฟซี วราทิมอฟ 0 - 5 ฮลูชิน 0-2
16:15 เอสเค รากอฟนิก 0 - 2 โลโค ทาวิน 0-0
16:15 ยาบโลเนช 2 0 - 3 สโลวาน เวลวารี่ 0-1
16:35 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1 - 0 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0-0
20:30 ฟรีเดค-มิสตัค 5 - 1 โอโตรโควิซ 1-0
21:00 เอสเอฟเค โชวิน่า 1 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
21:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 1 สโลวัคโก้ 2 1-0
21:00 โซโคล ซิวาไนซ์ 5 - 0 ปาร์ดูบีค บี 3-0

��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0 - 1 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-1
22:00 แกรนแธม ทาวน์ 0 - 2 ไวท์บี้ ทาว์น 0-0
22:00 ไฮด์ เอฟซี 1 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-0
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1 - 0 นานท์วิช ทาวน์ 1-0
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 3 - 3 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2-1
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 2 - 0 แอชตัน ยูไนเต็ด 2-0
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-1
22:00 สการ์โบโรห์ 0 - 0 มัตล็อค ทาวน์ 0-0
22:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 2 - 0 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-0
22:00 วิตตัน อัลเบียน 0 - 3 บักซ์ตัน เอฟซี 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 2 - 0 นอร์ดเยลลันด์(ญ) 0-0
20:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 2 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 1-1

��������������������������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:40 อัลบาเตห์ 2 - 0 อัล อราบี 1-0
20:40 อัล รัมซ์ 0 - 4 ดูบา อัลฮัสซัน 0-2

��������������������������������� บาห์เรน คัพ

22:20 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 1 อัล นาจม่า 0-1

��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 เดิร์กวิว เอฟซี 1-0

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-0

��������������������������������� อิสราเอลลีก

01:30 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 9 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 4-0

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

16:35 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 3 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 3-0
17:00 เบอโน่ (ยู 19) 3 - 0 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1-0
20:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 2 - 0 โอปาว่า (ยู 19) 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:00 เอ็มซี ไซดาร์ 2 - 2 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0
20:00 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา รอ ซีเอ บัตน่า
20:00 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 0 - 1 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-0
20:00 อาร์ซี คูบา รอ ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์
20:00 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1 - 1 เจเอสเอ็ม เบอจายา 1-0

��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก

16:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 2 - 0 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

00:05 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 1 - 1 โกมูนิกาซิโอเนส 1-1
00:30 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 1 อิตูไซย์โง 0-0
01:30 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 0 ลอส อันเดส 0-0
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 3 - 2 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2-1
01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0 - 1 คานัวลาส เอฟซี 0-1
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 2 - 1 ซีเอ ซาน มิเกล 1-1
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1 - 1 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 0-0
17:00 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 2 - 1 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1-0
17:20 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 3 - 1 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 2-0
17:20 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 2 - 1 ซีเอ บัตนา (ยู21) 1-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:00 เบติ โคซโค เคอี 0 - 0 ยูซีดี บูร์ลาเดส 0-0
22:00 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 4 - 1 ซีดี โรด้า 1-0
22:30 ปาเซ เคอี 1 - 0 โทโลซา 0-0
22:30 ซานตันยี 0 - 1 ซีอี เมร์คาดัล 0-1
22:59 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 4 - 0 ซาลามังก้า 2 0-0
22:59 เอสดี โนย่า 0 - 5 ซีเอฟ วิมีนอร์ 0-0
22:59 ยูเอฟ เบนิกานีม 2 - 2 ชิลลา ซีเอฟ 1-0
23:30 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 ซีเอ มอนซอน 1-0
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 2 - 2 ซีอี เฟลานิทซ์ 1-0
23:45 เอสดี ดิวส์โต 1 - 1 เอสซีดี ดูรานโก้ 0-0
00:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 2 - 1 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-1
00:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0 - 1 เตเนริเฟ่ 2 0-1
01:00 กัวดาล 1 - 1 ซีดี ทุยล่าร์ 0-0
01:30 ลีพิโด เดอ บัวซาส 3 - 1 ซีเอฟ โนอาห์ 0-1

��������������������������������� ISR U19

14:45 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 1-0
16:00 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0 - 1 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0-1
16:00 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0-0
16:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 0 - 0 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 0-0
16:05 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 2 - 0 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 1-0
20:00 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 1 - 1 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 0-1

��������������������������������� บราซิล Campeonato Goiano Division

02:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 0 โกยาส 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 คัมโบริว เอสซี 2 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 ยาปิรันก้า 0 - 1 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1 - 2 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 0-2

��������������������������������� บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

21:00 อเมริกา เอ็มจี 1 - 1 ทอมเบนเซ่ 0-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0 - 1 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

20:30 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) 2 - 6 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 2-0

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

11:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 2 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
11:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 0 - 3 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-2
15:35 อดิไลเด้ โอลิมปิค 3 - 4 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2-0
16:00 โครย์ดอน คิงส์ 4 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-2

��������������������������������� GER D5

20:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ 3 - 0 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-0
20:00 บาเยิร์น โฮฟ 2 - 2 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0-0
20:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 3 - 1 ดีเจเค เจเบนบัช 0-0

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 4 - 0 ราชนาวีสโมสร 2-0
18:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 0-0
19:00 เมืองกาญจน์เอฟซี 2 - 1 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 0 - 6 ลำปาง เอฟซี 0-2

��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

22:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 0 - 5 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-1

��������������������������������� บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

03:45 ฟอร์ตาเลซ่า 2 - 0 เนาติโก (พีอี) 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:30 คาปาลาบา บูลด็อก 0 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-0
16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2 - 1 บริสแบน ซิตี้ 0-1
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 4 - 3 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 1 - 1 แอดิเลด ฮิลล์ 1-1
11:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 - 1 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1-1
11:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2 - 0 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:00 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 2 - 1 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

11:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 3 - 2 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-2
11:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 1 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1-0
13:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 3 - 1 มอร์แลนด์ เซบราส 2-0

��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

20:00 โกเมล(W) 0 - 7 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 0-4

��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

22:10 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 4 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 2-0

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 0 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 0 - 0 ซัมซุงสปอร์ ยู19 0-0
16:00 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0 - 0 อดานาสปอร์ ยู19 0-0
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 0 - 1 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-0
16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 0 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-1
16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2 - 1 บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 2-1
16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1 - 3 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1-1
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0 - 5 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0-1
16:30 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 1 - 2 อันคารากูคู(ยู19) 0-1
19:00 อลันยาสปอร์(ยู 19) 2 - 1 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 1-0

��������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ 2 - 1 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-0

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

17:30 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 1-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

19:30 แอสตัน วิลล่า (ญ) 1 - 1 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 2 - 1 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 0-1
19:00 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) 3 - 2 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) 2-0
19:30 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0 - 1 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 0-1

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 มาเชล มูบาเร็ค 1 - 0 โซรัซ FK อูลกัช 0-0
20:15 ทูรัน 1 - 0 เอฟเค กิฟดูวอน 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี 2 - 1 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 2-0
03:00 โบโกตา เอฟซี 2 - 1 เรอัล ซานตานเดร์ 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา คัพ

06:00 อินดิเพนเดนเต้ 1 - 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 2 บาร์เซโลน่า(ญ) 1-1
18:00 ซีดี ตากอน(ญ) 1 - 0 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 0-0
18:00 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 4 - 1 เออิบาร์ (ญ) 2-1
22:59 บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 1 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 0-0

��������������������������������� ENG SD1

22:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 1 - 1 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 0-1

��������������������������������� ENG UD1

22:00 มอสลีย์เอเอฟซี 1 - 1 มาร์รีน 0-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 ลาซิโอ (ญ) 0 - 0 เอ็มโปลี (ญ) 0-0
20:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0 - 3 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

22:00 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 4 - 1 เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 3-1

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

15:00 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1 - 0 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 0-0
15:00 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 0 - 1 สปิริต เอฟซี 0-1
15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 3 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2-2

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 แทจอน ซิติเซน 4 - 1 กยองนัม เอฟซี 3-1
16:30 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 1 มิยาซากิ 0-1
12:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 2 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-2
20:00 วิสลา พูลาเว่ 2 - 0 โซกอล ออสโตรดา 1-0
21:00 โปกอน ซีดล์เซ 0 - 2 การ์บาเนียกราโกล 0-0
21:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-0
22:00 มอเตรอ รูบิน 2 - 1 เลช พอซนาน 2 0-0
22:59 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ โอลิมเปีย ไอบรองก์

��������������������������������� กระชับมิตร

17:00 เยอรมนี(ยู16) 3 - 3 อิตาลี (ยู 16) 1-0
19:00 กาตาร์ (ยู23) 0 - 2 ญี่ปุ่น(ยู23) 0-0
19:00 จีน (ยู 23) 4 - 2 ไทย (ยู 23) 3-1
19:00 สิงคโปร์ 2 - 1 มาเลเซีย 1-0
19:00 ไอร์แลนด์เหนือ (ยู 18) 0 - 2 เบลเยี่ยม (ยู 18) 0-0
19:10 แอฟริกากลาง 0 - 0 ซูดาน 0-0
20:00 โครเอเชีย ยู23 1 - 0 เวียดนาม(ยู 23) 0-0
21:00 แอลเบเนีย(ยู 19) 0 - 2 โคโซโว(ยู 19) 0-1
21:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) 2 - 1 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) 1-1
21:00 จอร์แดน(ยู 23) 0 - 0 ทาจิกิสถาน(ยู23) 0-0
21:00 มาร์ตีนิก 4 - 3 กวาเดอลูป 2-2
21:00 อัฟกานิสถาน 3 - 0 คูเวต (ยู 23) 1-0
21:00 โครเอเชีย 1 - 1 สโลวีเนีย 1-0
22:59 ฟินแลนด์ 1 - 1 ไอซ์แลนด์ 1-1
22:59 ลิเบีย 2 - 1 ไนเจอร์ 1-0
22:59 อิรัก (ยู23) 1 - 2 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) 1-0
22:59 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 0 - 0 อุซเบกิสถาน(ยู23) 0-0
22:59 บาห์เรน 1 - 0 บุรุนดี 0-0
22:59 เบลารุส 3 - 0 อินเดีย 0-0
22:59 แองโกลา 3 - 2 กินีบิสเซา 1-1
00:00 ไอร์แลนด์ 2 - 2 เบลเยียม 1-1
00:00 ยิบรอลตาร์ 0 - 0 หมู่เกาะแฟโร 0-0
00:30 กาตาร์ 2 - 1 บัลแกเรีย 1-0
00:30 อังกฤษ 2 - 1 สวิตเซอร์แลนด์ 1-1
01:45 สเปน 2 - 1 แอลเบเนีย 0-0
02:00 มอริเตเนีย 2 - 1 โมซัมบิก 1-0
02:45 เยอรมนี 2 - 0 อิสราเอล 2-0
02:45 เนเธอร์แลนด์ 4 - 2 เดนมาร์ก 3-1
06:00 กัวเตมาลา (ญ) ยู 17 1 - 0 ฮอนดูรัส (ญ) ยู 17 1-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 พรีมาเวร่า 0 - 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-1
07:00 เซา เบนโต้ 1 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-0

��������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี

01:00 บาร์เรโตส เอสพี 1 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 0-1
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 2 - 0 เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี 1-0
01:00 โนโรเอสเต้ 4 - 1 กาปิ วาเรียโน 3-1
01:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 2 - 0 ริโอ เพรโต 2-0
01:00 นาซีอองนัล เอสพี 1 - 0 โอลิมเปีย เอสพี 1-0
01:00 เซอร์เทาซินโญ่ 3 - 4 แบนเดียแรนท์ 2-1

��������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1 - 1 บัลแคทต้า(ยู20) 0-1
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 0 - 8 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 0-0
12:10 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 4 - 0 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 3-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 เอสซี อิมบาบูรา 2 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 0-0

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1 - 3 คาวาเลียร์ เอฟซี 1-0
03:10 เวเร ยูไนเต็ด 1 - 0 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 2 - 0 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 0-0
17:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 0 - 0 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 0-0
17:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 2 - 1 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 1-0
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) 0 - 2 โบคุ่ม (ยู 17) 0-1

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 1 มัล เมนอร์ 0-0
22:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0 - 1 เออี พรัท 0-0
22:30 โอซาซูน่า บี 6 - 0 ซีดี คายอน 4-0
00:00 เอสดี ลาเรโด 0 - 1 เอดี ซานฮวน 0-0
00:30 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 2 - 1 เยย์ดา 1-0
01:30 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 0 เปน่า สปอร์ต 0-0
01:30 ซีดี อิซาร่า 0 - 3 บูร์โกส เปอเมซาส 0-2

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2 - 2 นีซ (ยู 19) 1-2
20:00 ลาวาล(ยู 19) 0 - 3 แบรสต์(ยู 19) 0-0
20:00 ตูร์(ยู 19) 2 - 1 แรนส์(ยู 19) 0-0
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 3 - 1 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0-0
21:00 ล็องส์(ยู 19) 0 - 1 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 ไฮเดอร์ เอสวี 4 - 1 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-0
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 1 วีกเบอร์ก บีค 0-0
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 6 - 1 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2-1
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 0 - 2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-0
20:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-0
20:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 4 - 1 เอสเฟา สแตรเลน 1-0
20:00 ไวเด้นบรูค 0 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-0
20:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 4 - 2 เอสวี เฮล์มสเตเทน 1-2
20:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 3 - 3 บาลินเกอร์ 2-3
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0 - 0 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-0
20:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 0 เอฟซี เมมมินเก้น 0-0
20:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 0 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-0
20:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-1
20:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 1 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 3 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-0
20:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
20:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1 - 2 โอลเดนเบอร์ก 0-0
20:05 บอนเนอร์ 0 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 0-1
21:00 อัลโตน่า 93 1 - 2 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-1
22:59 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 0-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 ก็อง 2 0 - 2 แก็งก็อง บี 0-0
22:59 โอแซร์ บี 1 - 0 แซง กวองแตง 0-0
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 0 - 3 ล็องส์ บี 0-1
00:00 อองเช่ร์ 2 0 - 0 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 0-0
00:00 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 4 - 2 อีเซอร์ เอเอส 2-2
00:00 ชามาเลียเรสเอฟซี 2 - 1 เตรลิสซาค 2-1
00:00 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 3 - 1 ลียง ดูเชรี่ 1-0
00:00 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 0 - 2 โอลิมปิก ลียง 2 0-1
00:00 ตูลง 1 - 2 มาริกนาเน่ จีเนค 1-1
00:00 บิวแวร์ส 1 - 0 โกเบลินซ์ 0-0
00:00 เอปินาล 2 - 0 เม็ตซ์ บี 0-0
00:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 1 - 1 เอฟซี เฟลอรี่ 91 0-0
00:00 บลัว เอฟ.41 2 - 4 ชาร์เทรส เอฟซี 1-2
00:00 พลาเบนเนค 1 - 0 วานส์ 1-0
00:00 แซ็ง-มาโล 1 - 0 กรานวิลเล 0-0
00:00 แวร์กซายส์ 78 0 - 0 โรโมแรนติน 0-0
00:00 วิเทร 2 - 2 เอฟซี รูออง 1-1

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 3 - 2 แกรนด์ แลนซี 2-2
22:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0 - 0 เอฟซี แบลค สทาร์ 0-0
22:00 ซูก 94 0 - 0 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 0-0
22:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 0 - 1 สตาเด้ นยอนเนียส 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

20:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 4 - 3 เอฟซี เวลส์ 3-1
20:00 คิทซ์บูเฮล 1 - 1 เอสวีจี ไรชีเนา 0-0
22:00 เอสซี เบรเกนซ์ 0 - 0 ดอร์นบิร์น เอสวี 0-0
01:00 ซานตาอานา 1 - 1 เอสเฟา รีด บี 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

19:45 เอฟเค 2000 2 - 2 บราแบรนด์ 1-0
20:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1-1
20:00 ฮิลลิร็อด 1 - 1 นาเอสเวด 0-1

��������������������������������� ตุรกี ลีก 2

17:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0 - 2 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-1
18:00 24 Erzincanspor 2 - 1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-0
18:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 อันคารา เดไมสปอร์ 1-1
18:00 เพนดิคสปอร์ 1 - 2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-1
18:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0 - 0 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:00 ซองกุลดัค 1 - 3 อาเหม็ดสปอร์ 0-1
18:00 อดิยามานสปอร์ 2 - 1 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-1
18:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2 - 0 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-0
18:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 0 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-0
18:00 โบดรุมสปอร์ 4 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 2-0
18:00 อินโกลสปอร์ 3 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-0
18:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 2 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-1
18:00 โซมาสปอร์ 1 - 1 ซาริเยอร์ 0-0
18:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1 - 1 โครัม เอฟเค 1-1

��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 76 Igdir Belediye spor 1 - 0 ดัคซีสปอร์ 0-0

��������������������������������� ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:15 เฟลอรี่ 91 (ญ) 2 - 4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2-2

��������������������������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

02:30 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 2 - 3 คุยอาบา 0-1

��������������������������������� BRA SE

02:00 คอนฟิแองก้า 2 - 1 อีตาบายานา 1-1

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

10:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 4 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-3
10:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 0 - 1 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-1
14:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0 - 3 โฮบาร์ทซีบรา 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:15 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0 - 4 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 0-2
15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 - 1 มิทเชลตัน ( ญ ) 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู รอ โซฟาพาก้าเอฟซี

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 2 - 1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 แอตแลนติส (ยู 20) 0 - 1 คูพีเอส(ยู 20) 0-1
19:45 คาปา (ยู20) 0 - 1 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-1

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 เทาโร เอฟซี 1 - 2 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0-0

��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ฉะเชิงเทรา 3 - 2 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1-1
16:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 3 ศรีสะเกษ เอฟซี 2-0
17:00 พิษณุโลก เอฟซี 2 - 0 อุทัยธานี เอฟซี 1-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เรียลฟร้อนเทร่า 1 - 1 ยูเรนา เอสซี 1-0
02:30 ยาราคูยานอส 0 - 0 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 0-0
03:00 เปโตรเลรอส เดอ อัลซัวเตกิว 3 - 0 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

15:00 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 1 - 2 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1-1

��������������������������������� มอนเตเนโก Div.2

21:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1 - 1 เอฟเค การ์เบจ 0-0
21:00 โอเอสเค อิกาโล 1 - 1 เซตีเนีย 0-0
22:59 โอเอฟเค พอดโกริก้า 1 - 0 เอฟเค เบราเน 0-0

��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เคเอสเค ไฮสท์ 1 - 0 ฟราน โบเรียนส์ 0-0

��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

05:00 เนลสัน ซูเบริบส์ รอ เกาะ กรีน เอเอฟซี

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

21:00 สเตล บิเซค 1 - 0 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 0-0
22:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2 - 0 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0-0
22:59 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ 0 - 2 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 0-1
22:59 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 4 - 0 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 1-0

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:30 พนมเปญ เอฟซี 0 - 0 วิสาขเอฟซี 0-0

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

20:00 ทีเอสจี บัคนัง รอ เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 1 - 1 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ 0-0
20:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 2 - 3 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 0-3
21:30 เวลลิงเก้น รอ เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2
21:30 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ รอ ไอน์ทรัค เทรียร์
22:00 กอนเซนไฮม์ รอ เอฟวี เดียฟเฟลน
00:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 3 - 0 วัตเทินไชด์ 09 0-0

��������������������������������� ไอริช women National Union

21:00 เชลบอร์น (ญ) 7 - 0 คอร์ก ซิตี้(ญ) 4-0

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

09:00 ซาคาชิสปาส จีที 2 - 3 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-2
06:00 เดปอร์ติโวมีชโก 1 - 0 ซีดี ซากาปา 0-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

10:30 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 4 นิวทาวน์อีเกิลส์ 1-2
12:00 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1 - 1 บีช ซิตี้ 0-1
12:50 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 0 - 1 นอร์เทิร์น วานเดอริง 0-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1 - 1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-0
20:30 นูร์ดวิก 2 - 3 สปาเคนเบิร์ก 1-0
21:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 2 - 3 ชีเวนนินเกน 2-2
21:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 4 - 3 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 1-1
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 2 - 1 โวเลนดัม (เยาวชน) 1-0
21:30 ทีอีซี 0 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 0-0
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส 1 - 2 ควิก บอยส์ 0-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

21:00 เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) รอ เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง)

��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

18:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 2 - 1 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 1-0
21:00 ลินฟีลด์(สำรอง) รอ วอร์เรนพอยท์ ทาวน์(สำรอง)
21:00 เกล็นนาโวน(สำรอง) รอ โคเลอไรน์(สำรอง)

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 โอเคเอส 2 - 1 บี 1909 โอเดนเซ่ 1-1
19:00 บีเค อวาลต้า 1 - 1 เกรฟ 0-1
20:00 มาเรียไลน์ รอ วาลเด้
20:00 เอบี ทาร์นดี 2 - 1 สคอฟโชเว็ด 1-0
20:00 ฮอลเบค รอ ริงสเตด

��������������������������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

16:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 8 - 0 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) 4-0

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 3 - 2 ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี 2-1
16:00 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 0 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 1-0
16:00 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 1 - 5 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-3

��������������������������������� อิตาลี Serie D

20:00 กลาดิเอเตอร์ รอ เอเอสดี ลานุเซอิ

��������������������������������� มาซิโดเนียลีก หญิง

20:40 แซดเอฟเค แอตเลติโก(ญ) 1 - 2 แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ) 1-1

��������������������������������� สเปน Segunda Women

22:59 ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) 0 - 0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

02:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 - 2 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 2-2
05:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 - 0 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-0

���������������������������������

02:30 นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 2 - 2 มานุส (สมัครเล่น) 0-2

���������������������������������

16:00 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2 - 0 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0-0
17:00 พานาธิไนกอส(ยู19) 1 - 0 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 0-0
21:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 4 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 2-1

���������������������������������

09:10 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 3 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) 1-1
09:35 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 8 - 3 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 1-1

��������������������������������� Columbia women

03:00 ออร์โซมาร์โซ (ญ) 1 - 1 ลา อีคูดัด (ญ) 1-1
06:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 3 - 0 คอร์ตูลัว (ญ) 2-0

���������������������������������

22:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) 3 - 0 ยัง บอยส์ (ญ) 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 ครูซ อซูล(ญ) 2 - 1 อัตลาส(ญ) 2-0

���������������������������������

18:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 4 - 0 ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) 1-0
18:05 เซบีย่า (ยู 19) 0 - 0 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 0-0
20:00 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) 1 - 1 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) 0-1
22:00 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 1 - 2 ซีดี เอโบร (ยู19) 0-1

���������������������������������

15:00 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 3 - 2 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 1-1
15:15 โรชเดล โรเวอร์ 3 - 3 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1-0
16:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 3 - 1 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 2-0

���������������������������������

21:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 2 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก 2-0
21:00 วอลซันกูร์ 1 - 1 แมกนิ 0-1
22:00 เอลลิดิ รอ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์

���������������������������������

00:15 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0 - 5 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 0-0

���������������������������������

02:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 1 - 1 เรอัล โนโรสเต้ 1-0

���������������������������������

22:00 อัลเวเชิร์ช 0 - 0 ฮิทชิน ทาวน์ 0-0
22:00 บาร์เวล 2 - 3 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1-1
22:00 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 1 - 3 สตัวร์บริดจ์ 1-1
22:00 เลสตัน เอฟซี 0 - 3 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-0
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 1 - 3 บานบุรี ยูไนเต็ด 0-2
22:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 2 - 0 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-0
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 1 - 3 รัชเดน ไดมอนด์ 0-3
22:00 รูเชล โอลิมปิค 4 - 1 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 3-1
22:00 แทมเวิร์ธ 5 - 2 นีดแฮมมาร์เก็ต 2-1

���������������������������������

22:59 คาร์ตากิเนส(ยู20) 0 - 0 ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) 0-0

���������������������������������

21:00 คุมบราน เซลติก 2 - 1 พอร์ท ทัลบ็อต 2-0
21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 1 - 0 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-0
21:30 ลันวิท เมเจอร์ 1 - 1 อัมมันฟอร์ด 0-1
21:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 0 - 1 กอยเตร ยูไนเต็ค 0-1
21:30 ทาฟฟ์ เวลล์ 2 - 0 คาร์มาร์เธ็น 1-0
21:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ 1 - 2 ลานดูเนา 1-1
21:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 0 - 2 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 0-0

���������������������������������

21:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 3 - 1 เอ็นเค ฟราบ 2-0

���������������������������������

15:10 อีเอส เซทีฟ(ยู 19) 1 - 0 โอลิมปิก เมเดีย(ยู19) 0-0

���������������������������������

22:59 โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) 3 - 0 มาลากาเตโก(สำรอง) 0-0
00:00 เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) 1 - 1 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 1-0

���������������������������������

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 0 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-0

���������������������������������

20:00 วาสโก ( เยาวชน) 2 - 2 มาดูเดดา(เยาวชน) 1-2
20:00 บันกู (ยู 20) 0 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 0-0
20:10 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1 - 2 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-0
01:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2 - 1 ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) 1-0
04:00 มากาปา (ยู 20) 1 - 1 ซานโตส(เยาวชน) 0-1

���������������������������������

17:00 เชเซน่า (เยาวชน) 7 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 3-1
17:00 แตร์นาน่า (เยาวชน) 0 - 0 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-0
20:00 ปิซา(ยู 19) 1 - 0 อัสโคลี่(เยาวชน) 0-0
20:30 โคโม (ยู 20) 2 - 2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 0-0
20:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1 - 2 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 0-1
20:30 เปรูจา(เยาวชน) 3 - 1 สเปเซีย(เยาวชน) 0-0
20:30 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 0 - 1 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0-0
20:30 วิเชนซ่า(ยู20) 4 - 3 เรจเจียนา (ยู 20) 2-0

���������������������������������

22:59 อัลเจซีราส 0 - 0 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 3 - 0 กาลาฮอร์รา 2-0
22:59 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 4 - 3 ซาลามังก้า 1-2
01:00 อันดอร์ราซีเอฟ 1 - 0 คาสเตลล่อน 1-0
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 1 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-1
01:00 ยูดี โลโกรนเยส 1 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-1
01:00 เรอัล บายาโดลิด บี รอ เอซเตรมาดูรา
01:30 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 3 - 3 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1-2

���������������������������������

13:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 0-0

���������������������������������

12:00 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 2 - 1 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 2-1
04:30 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 4 - 1 คอร์รีคามินอส 2 4-1
06:00 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 2 - 3 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 0-2

���������������������������������

20:30 ปอนเตเดรา(ยู 19) 1 - 2 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 0-1
20:30 บารี่ (เยาวชน) 1 - 2 ปากาเนเซ่ (ยู 19) 0-1
20:30 คาร์เทน(ยู19) 1 - 1 ปาแลร์โม ยู19 0-1

���������������������������������

22:00 สปาร์ตันส์ 1 - 3 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 0-1

���������������������������������

15:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 5 - 1 นอร์ธ สตาร์ 2-1
15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด 2 - 8 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1-3
16:00 อัลบานี ครีก 4 - 2 บริสแบน วูลฟ์ 2-1

��������������������������������� 26/03/2565

��������������������������������� BRA SE
��������������������������������� BRA SPB
��������������������������������� Columbia women
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� ENG SD1
��������������������������������� ENG UD1
��������������������������������� FFSA SLR
��������������������������������� FFSA WPL
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� Greece Divison C
��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� Torneo Di Viareggio
��������������������������������� UAE คัพ
��������������������������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง
��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� แคเมอรูน Elite One
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ลีก คัพ
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี คัพ
��������������������������������� เช็ก U19 ลีก
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������������� เซอร์เบียลีก หญิง
��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตุรกี ลีก 2
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������������������������� นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano Division
��������������������������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
��������������������������������� บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
��������������������������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
��������������������������������� บราซิล Campeonato Goiano Division
��������������������������������� บราซิล Campeonato Mineiro Division 1
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paraibano
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista B
��������������������������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
��������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี
��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บาห์เรน คัพ
��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin
��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟินแลนด์ คัพ
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������������������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������������������������� มาซิโดเนียลีก หญิง
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลีคัพ
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก
��������������������������������� ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง
��������������������������������� ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������������������������� ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������������������������� อาร์เจนตินา คัพ
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������������������������� อิสราเอลลีก
��������������������������������� อียิปต์ คัพ
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ
��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง
��������������������������������� ไอริช women National Union
��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก
��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������������������������BRA SE, BRA SPB, Columbia women, Egypt Premier League, ENG SD1, ENG UD1, FFSA SLR, FFSA WPL, GER D5, Greece Divison C, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, Torneo Di Viareggio, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, เค ลีก ชาเลน, แคเมอรูน Elite One, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี คัพ, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ คัพ, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, มอนเตเนโก Div.2, มาซิโดเนียลีก หญิง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลีคัพ, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอลลีก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอริช women National Union, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,