บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 14/05/2565

��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 1 - 1 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 โบคา จูเนียร์ส 0 - 0 ราซิ่ง คลับ 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสวี รีด 1 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 3 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 4 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 พัลไมรัส 2 - 0 บรากันติโน้ 1-0
02:30 ซิเอร่า 2 - 2 ฟลาเมงโก 1-2
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2-1
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 0 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1-0
07:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-0

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 ชาเลอร์รัว 3 - 2 เมเชเลน 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 1 ปิแอส กลิวิส 0-0
20:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 2 เลช พอซนาน 1-2
22:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0
01:00 เลเชีย กอเดนซ์ 0 - 0 โปกอน เซซิน 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 2 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1-2
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 2 - 2 บาเยิร์น มิวนิค 1-2
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2 - 1 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-1
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2 - 1 ไฟร์บวร์ก 0-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 3 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2-0
20:30 เอาก์สบวร์ก 2 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-1
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 5 - 1 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3-1
20:30 สตุ๊ตการ์ต 2 - 1 โคโลญจน์ 1-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 2 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-1
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก 3 - 3 ดินาโม มอสโก 1-3
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 1 เอฟเค คิมกี้ 2-0
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 มงต์เปลลิเย่ร์ 0 - 4 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0-3
02:00 ทรัวส์ 1 - 3 ล็องส์ 1-2
02:00 นีซ 1 - 3 ลีลล์ 1-0
02:00 แรนส์ 2 - 0 โอลิมปิก มาร์กเซย 2-0
02:00 โมนาโก 4 - 2 แบรสต์ 1-2
02:00 บอร์กโดซ์ 0 - 0 ลอริยองต์ 0-0
02:00 เม็ตซ์ 1 - 0 อองเช่ร์ 0-0
02:00 สตารส์บูร์ก 1 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
02:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 แร็งส์ 1-1
02:00 โอลิมปิก ลียง 3 - 2 น็องต์ 1-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

00:00 นีมส์ 0 - 2 บาสเตีย 0-0
00:00 อฌักซิโอ้ 1 - 0 ตูลูส 1-0
00:00 แก็งก็อง 2 - 1 เลอ อาฟร์ 1-1
00:00 โรเดซ อเวรอน 2 - 0 ก็อง 0-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 3 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-1
00:00 ปารีส เอฟซี 2 - 0 เกรอน็อบล์ 0-0
00:00 โซโชซ์ 2 - 2 ดิฌง 1-0
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 1 - 2 วาล็องเซียนส์ 1-1
00:00 น็องซี่ 2 - 3 ปัว เอฟซี 2-3
00:00 เอเจ โอแซร์ 2 - 1 อาเมียงส์ 1-0

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 - 2 เฮดไอเอฟเค 1-1

��������������������������������� เค-ลีก

14:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1 - 1 แดกู เอฟซี 1-0
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0
17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 2 อินชอนยูไนเต็ด 0-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

21:30 เอดีโอ เดน ฮาก 2 - 1 เอ็นเอซี เบรด้า 0-0
01:00 โรด้า เจซี 0 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 โตรอนโต้ เอฟซี 0 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 0-0
03:00 โคโลราโด ราปิดส์ 2 - 0 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2-0
06:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 3 - 3 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-0
06:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 1-0
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-0
07:05 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 0-1
07:40 ฮุสตัน ไดนาโม 2 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 อารัวก้า 0 - 0 เบเลเนนส์ 0-0
21:30 โมไรเรนเซ่ 4 - 1 วิเซล่า 3-0
21:30 ซีดี ทอนเดลา 2 - 2 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0
00:00 ปอร์โต้ 2 - 0 เอสโตริล 0-0
00:00 มาริติโม่ 0 - 1 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-0
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 4 - 0 ซานตาคลารา 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เกียวโต แซงก้า 0 - 0 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
12:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 1 เอฟซี โตเกียว 1-0
12:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 1-0
13:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 4 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 3-0
13:00 วิสเซล โกเบ 4 - 0 สากัน โตสู 2-0
14:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
14:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 4 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-2
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-1
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:15 เซลติก 6 - 0 มาเธอร์เวลล์ 3-0
18:15 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 2 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
18:15 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-2

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

22:59 เคย์เซริสปอร์ 3 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2-0

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

23:30 เอสปันญ่อล 1 - 1 บาเลนเซีย 1-1

��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

21:00 โวลอส เอ็นเอฟซี 5 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ 3-0
00:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 1 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1
00:00 อาริส ซาโลนิก้า 3 - 2 เออีเค เอเธนส์ 0-0
00:00 พานาธิไนกอส 4 - 0 พาส เจียนนิน่า 1-0

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
21:00 ซีดี ลูโก้ 1 - 3 ฟูเอนลาบราดา 1-1
21:00 บูร์โกส ซีเอฟ 1 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-0
23:15 เรอัล บายาโดลิด 2 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 1-0
02:00 เลกาเนส 2 - 3 เออิบาร์ 1-2

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เอ็มโปลี 1 - 1 ซาแลร์นิตาน่า 1-0
22:59 อูดิเนเซ่ 2 - 3 สเปเซีย 1-2
22:59 เวโรน่า 0 - 1 โตริโน่ 0-1
01:45 เอเอส โรม่า 1 - 1 เอซี เวนิช 0-1

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2-0

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

22:59 เบรสชา 1 - 1 เปรูจา 1-1

��������������������������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

22:45 ลิเวอร์พูล(N) 0 - 0 เชลซี 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:45 เบต้าเยรูซาเล็ม 3 - 3 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-1
22:59 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 1 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0
22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 0 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-0
22:59 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 4 - 3 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 3-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:15 อีเวอร์ดอน 3 - 2 เอสซี เครียนส์ 2-1
01:15 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0 - 1 อารัว 0-1
01:15 วินเตอร์ทูร์ 3 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-1
01:15 เอฟซี วิล 1900 1 - 2 เอฟซี ธูน 0-1
01:15 วาดุซ 2 - 2 สเตด โลซาน อูชชี 2-2

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 โอเรโบร 2 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1-0
18:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 3 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3-0
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 ออร์ไกร์ท 1-1
20:00 ฮาล์มสตัด 2 - 1 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 5 - 2 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:30 ฟารูล คอนสแตนต้า 1 - 0 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1-0
01:00 ซีเอส โวลุนทารี 2 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-1

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เจมส์เมอบังค์ 2 - 3 โฮโบร 2-1

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:00 โคลูบารา 1 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
00:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 1 ราดนิคกี้ 1923 1-1
00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 3 มัลโดส ลูการ์นี 0-1

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อุมรานิเยสปอร์ 0 - 0 เดนิซลิสปอร์ 0-0
20:00 ซัมซั่นสปอร์ 0 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 0-0
20:00 บันไดมาสปอร์ 4 - 2 บูร์ซาสปอร์ 2-2
20:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1 - 3 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-0
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 2 - 2 เคซิโอเรนกูคู 2-0
20:00 อันคารากูคู 1 - 2 โบลูสปอร์ 0-1
20:00 อัลตินอร์ดู 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 0-1
20:00 อียูบสปอร์ 2 - 1 โคแคลิสปอร์ 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 1 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 0-1
22:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-1
22:00 เอฟเค เซนิก้า 0 - 3 เทรนซิน 0-3

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 2 - 2 ริเยก้า 0-0
00:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 3 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:00 แกลร์นาร์ฟอน 0 - 0 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:45 กีไอร์มอต เอสอี 1 - 2 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1
23:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 2 ปาคซิ เซ 1-2

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 4 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2-0
22:59 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 0-1
22:59 เทปลิเซ่ 0 - 2 ปาร์ดูบีตเซ 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

06:00 คลับ อเมริกา 3 - 2 พูอีบลา 1-1

��������������������������������� อิตาลี C1A

21:00 ซุดติโรล อัลโต้ 0 - 2 โมเดน่า 0-0
21:30 เทรนโต้ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
22:30 วิเทอเบเซ่ 2 - 0 เฟอร์มาน่า 1-0
22:30 โปรเซดโต้ 1 - 1 เซเรกโน่ 0-1
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1 - 0 ปากาเนเซ่ 1-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 คาวเดนบีท 0 - 1 บอนนี่ริกก์โรส 0-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0
21:30 วิล่าแฟรเนียนเซ 2 - 4 โทรเฟนเซ่ 0-1

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีเค ลาร์นาคา 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 2-0

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 3 - 1 เอเอสโอ ชเลฟ 2-1
22:00 อาร์ซี รีไลแซน 0 - 2 เอ็มซี โอราน 0-2
22:00 โอลิมปิก เมเดีย 4 - 3 อาร์ซี อาร์บา 2-0
22:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1 - 4 เฮชบี เชลกูมเลด 0-3
22:00 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0 - 0 ยูเอส บิสกรา 0-0

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 1 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0 - 4 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0 - 4 ริก้า เอฟซี 0-3
22:00 ตูกุมส์-2000 1 - 1 ซูเปอร์โนวา 0-1

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 สปายริส เคานาส 0 - 3 ซูดูว่า 0-3
19:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1
21:00 บันก้า การ์ซได 1 - 1 เลียตาว่า โจนาว่า 1-1

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 0 ทีจี เอสเค 1-0
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0 - 1 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1
20:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0 - 1 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 0-0
21:00 ฮัมมาร์บี้ TFF 4 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3-0
21:00 ไอเอฟ ซิลเวีย 1 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 0-0
21:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 1 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0 - 0 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-0
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 0-0
21:00 จีเอไอเอส 1 - 1 ลุนด์ บีเค 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 โคโรน่า คีลเซ่ 1 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-1
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3 - 2 จีเคเอส ทิคี 2-2
01:30 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 0-0
22:00 ดินาโม เบรสต์ 1 - 1 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-0
00:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1 - 0 ดินาโม มินส์ค 0-0

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

22:59 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 0 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0-0

��������������������������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:00 อีเอส เซทิฟ 2 - 2 เอล อาห์ลี 1-1

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 2 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-1
06:30 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1 - 1 ทอร์ค 1-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:15 อคาเดเมีย กันโตเลา 2 - 2 เดป.ซาน มาร์ติน 2-2
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 4 - 3 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 3-2
07:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 มาริบอร์ 3 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ 0-1

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 อ็องเซ่ กัลดาส 2 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 1-0
06:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2 - 4 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-2
06:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-1
06:00 อากีลาส โดราดาส 2 - 2 คอร์ตูลัว 1-1
06:00 ลา อีคูดัด 1 - 0 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-0
06:00 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1 - 0 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-0
06:00 มิลเลียนนาริออส 1 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0
06:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 0 - 3 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 นาสบี้ 3 - 0 ดาลุ่ม 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:45 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

20:30 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1 - 0 ฟาร์ เซปาซี่ 0-0
20:45 ปาดิสเด เอฟซี 1 - 1 เพย์กัน 0-0
22:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 2 - 1 ซาแนท นาฟ 1-1
22:00 เมส ราฟซานจาน 1 - 2 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-0
22:00 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1 - 1 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-1
22:15 ฟูแลด ครูเซสตัน 1 - 2 เอสเตกฮลัล 0-0
22:30 ซบ อฮัน 0 - 0 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
00:20 เพอร์เซโปลิส 1 - 2 เซปาฮัน 0-1

��������������������������������� มาเลเซีย FA คัพ

19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3 - 0 ซาราวักยูไนเต็ด 3-0
20:00 มะละกา 2 - 1 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 1 รีโนฟา ยามากูชิ 1-0
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 1 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-2
13:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 2 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 1 - 0 โทชิกิ เอสซี 1-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:30 เบอโน่ 1 - 1 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-1
22:30 ไพรบราม 2 - 4 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-2
22:30 อัสติ นาดลาเบม 3 - 2 ทริเน็ค 2-1
22:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
22:30 ไวสคอป 1 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
22:30 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 3 - 1 เอสเค ลิเซน 0-0
22:30 สปาร์ตาปราก 2 2 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
22:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3 - 1 โอปาว่า 2-0

��������������������������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 สิงคโปร์(ยู 23)(N) 2 - 2 มาเลเซีย (ยู 23) 1-1
19:00 กัมพูชา (ยู23)(N) 0 - 5 ไทย (ยู 23) 0-3

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0 - 1 ยอร์ค ซิตี้ 0-1

��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 - 0 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 บาโรก้า เอฟซี 3 - 1 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2-0
20:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0 - 0 อามาซูลู 0-0
20:00 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 2 - 2 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 2-2
20:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0 - 3 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-2
20:00 โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:00 อัล แรมธ่า คลับ 1 - 1 อัล วีห์ดัต 1-1

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:15 เคเอส กูเกซี 2 - 1 เคเอส ดินาโม ติรานา 0-0
22:15 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 2 เคเอฟ ลาซี 1-0
22:15 เคเอส คาสตริโอติ 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
22:15 เอสเค ติรานา 3 - 1 วัลลัซเนีย 2-1

��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

21:30 ดาร์เนส 0 - 0 อัล อัคห์ดาร์ 0-0

��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส ซาร์ซิส 1 - 1 อีเอส เมทเลาอิ 1-0
22:00 สฟาเคซี 3 - 0 คลับ แอฟริเคน 1-0

��������������������������������� โอมาน ลีก

22:10 อัล ซีบ 1 - 1 ดูฟาร์ 1-1
22:10 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 1 - 1 มัสแคท 0-0
22:10 อัล ซูวาอี 0 - 1 อัล นาห์ด้า 0-1
22:10 อัล มูซานนาห์ 2 - 2 ซาฮัม 1-0
22:10 อัลรูสตัก 0 - 1 โซฮาร์ คลับ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 0 เอฟเค ซาราเยโว 0-0
22:00 เอฟเค เวเลซ 1 - 0 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

23:30 เอฟซี คูเลสซาเล่ 1 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1-0

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ก๋วยลีน่า 0 - 0 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-0
06:15 โซล เดอ อเมริกา 2 - 1 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1-1

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 2 - 1 บัสควอ เอฟซี 1-0
21:00 คริคูม่า 3 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
02:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 กัวรานี่ เอสพี 1-1
04:30 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 วิลา โนวา 1-0
06:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี รอ ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง
21:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0 - 2 ไอเอฟ เวสตรี 0-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 ดินาโม ออโต 2 - 2 เอฟซี มิลซามี่ 1-1
21:00 ซิมบรู ชิซินู 0 - 3 ซีเอส เปโตรคุบ 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1 - 2 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 0-2
06:30 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 1 - 1 การาโบโบ เอฟซี 1-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0 - 0 ปาเลสติโน่ 0-0
02:30 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
05:00 โคโล โคโล่ 4 - 0 คอนอูมโบ ยูนิโด 3-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 2 - 0 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1-0
01:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1 - 1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-1
01:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-1
01:30 ซาคาชิสพาส 1 - 2 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1-1
01:30 เอลมาโกล 1 - 0 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1-0
03:00 คิลเมส 2 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

21:30 เอฟเค โปปาร์ด 1 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ 1-1

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

16:00 ฮูม ซิตี้ 1 - 2 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-1

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:05 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 5 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 5-0
09:35 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 4 - 3 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-1
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 3 - 2 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1-1
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 1 - 0 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-0
06:00 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 0 - 2 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-1
06:00 ไมอามี่เอฟซี 0 - 2 ซาน อันโตนิโอ 0-1
07:00 เมมฟิส 901 2 - 1 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 2 - 0 อาลาเมน (ญ) 0-0
12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 0 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 1-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 0 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-1
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1 - 2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 1-0

��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

17:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 0 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
19:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 6 - 0 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 3-0
19:00 เอฟเค อะตีราอู 3 - 3 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1-0
21:00 อัคโตเบ 2 - 1 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0

��������������������������������� โมร็อกโก คัพ

22:00 เฟร์ ราเบท 3 - 0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

22:00 อารารัต 1 - 0 เอฟเค แวน 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) 2 - 1 เคยูพีเอส (ญ) 0-0
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 1 - 4 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-3
21:00 เอชพีเอส(ญ) 1 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 0-0

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 1 เพิร์ธ เอสซี 0-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 2 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 2-0
14:05 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 4 - 2 เลช พอซนาน (เยาวชน) 3-0
17:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 2 - 3 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-2
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 3 - 6 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 3-3
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 3 - 3 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 3-0

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 4 - 2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3-0
00:00 เอฟเครูดาร์ 1 - 1 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1-1
00:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1 - 0 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0

��������������������������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง

19:00 กัมพูชา(ญ) 0 - 7 เวียดนาม(ญ) 0-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 3 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 2-0

��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 อีบีสเทิลมูล 1 - 5 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 1-4

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

07:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:30 เดอะ สตรองเกสต์ 0 - 0 คลับ กัวบิร่า 0-0
03:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 3 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2-1
03:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 2 เรอัล ซานต้า ครูซ 1-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 1 - 1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 0-1
04:30 9 de Octubre 1 - 1 มาคาร่า อัมบาโต้ 1-0
07:00 แอลดียู กีโต้ 3 - 2 เดลฟินเอสซี 1-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 0 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 0-0
16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 2 - 2 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส 1-1

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0 - 5 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 0-2
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0 - 1 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0-1
13:00 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0 - 0 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-0

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 โปชอน เอฟซี 2 - 0 ม็อกโป ซิตี้ 1-0
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 4 - 0 ชองจู จิคจิ 2-0
13:00 เชนันซิตี้ 0 - 0 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0

��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:15 ชานตง(ญ) 3 - 2 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) 3-1
16:00 เสฉวน(ญ) 0 - 1 เจียงซูซูหนิง(ญ) 0-1

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 เปสคารา(เยาวชน) 1 - 1 โบโลญญ่า(เยาวชน) 0-1

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0-0
18:30 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1 - 1 ซาบรุคเค่น 1-0
18:30 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1 - 1 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-1
18:30 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 7 - 0 ฮาเวลเซ่ 3-0
18:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 6 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-2
18:30 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
18:30 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 5 มักเดเบิร์ก 1-1
18:30 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 3 - 4 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
18:30 ซวิคเกา 7 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-0

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว 5 - 1 เอฟเค ไพรบราม บี 3-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 3 - 0 จิสครา โดแมซลิซ 2-0
15:15 ยาบโลเนช 2 5 - 3 ดุคลา ปราก บี 4-2
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 5 - 0 เอสเค รากอฟนิก 3-0
19:30 ฟรีเดค-มิสตัค 4 - 2 บลานส์โค 3-0
21:30 สโลแวน โรซิค 3 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-1
21:30 เออเฮิสกี้ บรอด 3 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 0-0
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0 - 3 เอฟเค พรีเปเร่ 0-1
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 - 1 ยูนิโก้ 1-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 4 - 0 ปาร์ดูบีค บี 2-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 อัลบอร์ก (ญ) 0 - 0 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) 0-0
21:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 5 - 0 วาลเด้ (ญ) 4-0

��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

20:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 0 - 1 เอแอลจี สปอร์(ญ) 0-0

��������������������������������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

20:30 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 2 - 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 0-0

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 2 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1-0

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:35 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0 - 0 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-0
06:05 สกาย บลู เอฟซี (ญ) รอ นอร์ท แคโรไลนา (ญ)

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

16:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 3 - 1 ไพรบราม (ยู 19) 3-0
16:00 โอปาว่า (ยู 19) 1 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0-1
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 1 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 1-0
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 3 - 2 เมทีโอปราก(ยู 19) 2-0
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2 - 2 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-0
17:30 สโลวัคโก้ (ยู 19) 3 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1-1
18:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 3 - 0 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 3-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

16:45 เอสเบิร์ก (ยู 19) 2 - 1 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0-0
17:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 5 - 2 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-0
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) 2 - 0 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-0
17:30 เวเจิล (ยู 19) 1 - 1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0-0
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-0
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:30 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0 - 3 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-0
20:30 จีซี มาสคาร่า 1 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 0-0
20:30 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0 - 1 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0

��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

01:30 เอฟซี ออร์ดิโน 2 - 3 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 1-1
01:30 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 1 - 2 ซีอี คาร์โรอิ 1-0

��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก

15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-1
15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 - 4 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-0
16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 4 - 1 ซาเลเกอร์เซค ยู19 1-0
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1 - 1 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 1-1

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

21:00 อัลกิ โอโรกลินี 0 - 6 คาร์มิโอทิสซ่า 0-3
21:00 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 5 - 1 เอร์มิส อราดิปปู 2-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0-1
01:30 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0 - 0 อัล คิว ซา 0-0
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 คานัวลาส เอฟซี 1-0
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 3 - 1 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-1

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

17:25 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 1 - 2 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-1

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 1 โลบี สตาร์ส 0-0
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2 - 0 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 1 - 0 กอมเบยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 เตเนริเฟ่ 2 4 - 0 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 0-0

��������������������������������� ISR U19

21:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 1 - 0 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 0-0

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 4 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3-2
12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 3 - 2 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0-0
12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 2-0
13:10 เมโทรสตาร์ เอสซี 3 - 1 สเติร์ทไลอ้อนส์ 0-1

��������������������������������� GER D5

19:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ รอ บาเยิร์น โฮฟ
19:00 ดีเจเค เจเบนบัช รอ เวิร์ซบวร์ก เอฟวี

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:15 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2 - 4 มิดทิลแลนด์(ยู 17) 0-0
19:30 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 3 - 1 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 0-0
19:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 2 - 1 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 0-0
20:00 เวเจิล(ยู 17) 2 - 1 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 0-0
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 2 - 1 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 0-0
20:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 5 - 0 อัลบอร์ก(ยู 17) 0-0
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 2 - 2 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 0-0

��������������������������������� SVK U19 A

16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 2 - 1 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 0-1
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 3 - 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 2-0
19:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 3 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-0
21:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 3 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 3-0

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

22:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2 - 0 สมอร์กอน เอฟซี 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-0
22:59 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 1 - 2 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 1-0

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ตราด เอฟซี 1 - 0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
18:00 ลำปาง เอฟซี 2 - 0 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 2 - 1 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 1-0
20:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0 - 2 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-1

��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 3 - 6 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-3

��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

22:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0 - 1 แมควา ซาแบค 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 คูม่า ไทเกอร์ 3 - 1 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2-1
12:00 แคนเบอรา โอลิมปิก 1 - 4 โมนาโร แพนเธอร์ส 1-2

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

21:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1 - 4 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0 - 0 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 แอดิเลด ฮิลล์ 1-1
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 4 - 2 มอดบูรี่ เจ็ท 1-0
12:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1 - 0 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0 - 1 มอร์แลนด์ ซิตี้ 0-0
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0 - 3 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0-1
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 0 - 1 มอร์แลนด์ เซบราส 0-1
12:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 6 แลงวาร์ริน 0-2
13:05 คิงส์ตัน ซิตี้ 1 - 3 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 0-3

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 2 - 4 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 วอลซันกูร์ 3 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 1-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 5 - 0 แมกนิ 2-0

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 3 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) 2 - 2 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 1-1
16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 9 - 1 อดานาสปอร์ ยู19 4-0
16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 0 - 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 1 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย U19

19:00 เอ็นเอส มูรา (ยู 19) 3 - 2 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 0-1

��������������������������������� กรีก U20

18:00 ลารีสซา เอฟซี (ยู 20) 2 - 3 เวเรีย เอฟซี (ยู 20) 0-2

���������������������������������

22:59 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 3 - 0 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

19:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 4 - 1 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 2-1

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-0

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:00 ซามิน 1 - 1 เอรัล นิวคัส 0-1
21:00 บูโซโร เอฟเค 1 - 1 เอฟเค กิฟดูวอน 0-0
21:00 ทูรัน 2 - 1 มาเชล มูบาเร็ค 0-0

��������������������������������� Egypt Premier League

21:00 อิยิปต์ เทเลคอม 2 - 2 เปโตรเจ็ท 0-1
21:00 ไฟยุม 1 - 3 อัสวาน 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 3 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 0-3
01:30 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 4 - 1 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 2-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 2 - 0 สโลวัคโก้ (ญ) 1-0
19:30 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 0 - 7 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0-3
20:00 ดูก้าปรากซ์(ญ) 1 - 4 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) 1-2
20:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 8 - 0 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 2-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ลาซิโอ (ญ) 0 - 3 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 0-2
19:30 เอซี มิลาน(ญ) 1 - 2 ยูเวนตุส(ญ) 0-1

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

22:00 เอฟเค โอครีด 2004 2 - 0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

15:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 3 - 2 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 1-2
16:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2 - 2 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 1-1
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1 - 2 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 1-0
16:05 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-1

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

22:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 3 - 2 เอฟซี โซโสโพล 1-1
22:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 ปูซานไอปาร์ค 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1
16:30 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0
16:30 กิมโป เอฟซี 0 - 1 เอฟซี อันยาง 0-0

��������������������������������� แอลจีเรียคัพ

22:45 กานา (ยู 20) 1 - 2 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) 1-1

��������������������������������� บราซิลเลียร์

01:00 อัลโต พีไอ 0 - 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0
02:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 2 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
05:00 ฟลอเรสต้า ซีอี 0 - 1 มานุส (สมัครเล่น) 0-0

��������������������������������� BRA D4

01:00 อิมอเร่ อาร์เอส 2 - 1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0-1
02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1-0
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 2 - 0 คาเซียส อาร์เอส 2-0
02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 2 - 1 ยูเวนตุสเอสซี 1-1
02:50 โปซูอาเลกรี 0 - 0 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 โปกอน ซีดล์เซ 3 - 3 วิสลา พูลาเว่ 0-1
22:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 1 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
00:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ สเตล รุสซ์โซว

��������������������������������� กระชับมิตร

20:00 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 0 - 6 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 0-1
22:59 ทาจิกิสถาน (ยู 16) 2 - 0 คีร์กิสถาน(ยู16) 0-0

��������������������������������� ลีกา de elite

20:15 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 0 - 7 ซีดี มอนทิคาร์โล 0-2

��������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี

05:00 โนโรเอสเต้ 2 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 1-1

��������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 เปเรซ(ยู20) รอ ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20)
12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0 - 3 เปเรซ(ยู20) 0-1
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 2 - 1 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 1-1
15:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) รอ ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20)

��������������������������������� NOR D4

17:00 ลีลล์สตรอม บี 2 - 0 ทรอมโซ่ บี 1-0
19:00 ออส เทิร์น 2 - 1 เรดดี้ 1-1
19:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 0 - 4 โมลด์ บี 0-4
19:00 ไวกิ้ง บี 2 - 2 ซานด์เนส บี 1-2
19:00 นาร์โด เอฟเค 3 - 2 สเตรนฮาม ไอเอล 1-1
19:00 บรัมมันดาล 1 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
19:00 สตอร์ท ไอแอล 0 - 1 บรอดด์ 0-0
19:00 เมลฮิส 0 - 3 ทิลเลอร์ 0-2
20:00 ฟาน่า 0 - 2 วีดาล 0-0
20:00 ฮาลเซ่น 2 - 0 พอร์ส เกรนแลนด์ 0-0
21:00 ออรเคล 0 - 1 สเทรินจาร์ 0-0
21:00 ไมจอลเนอร์ 6 - 0 เซนจา 1-0
21:00 สตาเบ็ค บี 0 - 3 สคีด ฟุตบอล บี 0-1
21:00 สเจลคาวิค 3 - 2 โวลด้า 1-0
21:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1 - 2 สเจ็ทเทน 1-1
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล 0 - 4 นอร์สแตน 0-1

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 3 เลกาเนส บี 1-0
23:30 ซีดี คายอน 0 - 6 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-4

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

22:59 นีมส์(ยู 19) 2 - 3 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0-0

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 0 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1-0
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4 - 2 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1-0
19:00 บอนเนอร์ 1 - 5 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
19:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0 - 0 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 3 - 4 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 3-3
19:00 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2 - 0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-0
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 1 - 4 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-2
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-0
19:00 เอฟซี เมมมินเก้น 1 - 0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1 - 0 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 1-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1-1
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 2 - 0 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 2 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-0
19:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 2 ทีเอสวี ชไตน์บัค 0-2
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 3 - 0 เอฟซี กีสเซิน 1-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 9 - 1 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 5-0
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 4 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 3 - 2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1-1
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 2 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-2
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 2 - 0 โฮลสไตน์ คีล 2 2-0
19:15 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0 - 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 1 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 1-1
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 3 - 1 ไฮเดอร์ เอสวี 0-0
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2 - 0 อัลโตน่า 93 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

16:30 นูรมิจาร์เวน 0 - 2 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-2
18:00 โอทีพี โออูลู 3 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 1-0
19:00 อีพีเอส เอสโป 1 - 0 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
19:30 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 2 - 0 คูพีเอส (เยาวชน) 1-0
20:00 ซัลปา 3 - 0 คาริเนน โปเจ็ท 2-0
21:00 เอฟซี วาจากอสกิ 0 - 0 คาจฮา 0-0
21:00 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 1 - 2 จีวาคีล่า เจเค 0-1
21:00 วีไอเอฟเค 1 - 0 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-0
22:00 คาพา 2 - 3 ฟูทูร่า ปอร์โว 0-0
22:59 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 3 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-1

��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 ล็องส์ บี 1 - 2 แซง กวองแตง 0-0
22:59 อองเช่ร์ 2 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 1-0
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 4 - 2 เอฟซี น็องต์ บี 1-1
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 1 - 0 ชามาเลียเรสเอฟซี 1-0
22:59 เล เออบิเยรส์ 1 - 1 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0
22:59 เตรลิสซาค 1 - 1 อ็องกูแลม 0-0
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 2 - 1 ตูลง 2-0
22:59 ไฮอีเรส 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 0-1
22:59 ลียง ดูเชรี่ 3 - 1 มาริกนาเน่ จีเนค 0-1
22:59 โมนาโก 2 2 - 4 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 1-1
22:59 เอปินาล 0 - 1 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-0
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 2 - 1 โบบิกนี เอ.ซี. 1-1
22:59 อองตองต์ เอสเอสจี 0 - 3 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 0-3
22:59 กรานวิลเล 3 - 4 แก็งก็อง บี 2-1
22:59 โรโมแรนติน 1 - 1 ลอริยองต์ บี 1-1
22:59 แซ็ง-มาโล 1 - 0 ก็อง 2 0-0
22:59 แวร์กซายส์ 78 1 - 0 พลาเบนเนค 0-0
22:59 วิเทร 0 - 3 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 0-1
23:30 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 0 - 1 โคโลเมียร์ส 0-1

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

18:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 2 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

19:00 ลูกาโน่(ยู21) 1 - 3 บาเดน 1-2
20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 1 - 1 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1-0
20:30 เอฟซี ลินท์ 04 5 - 4 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 2-1
21:00 โวห์เลน 3 - 2 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 0-2
21:00 ลาโชฟอนด์ 3 - 2 แกรนด์ แลนซี 2-0
21:00 เอฟซี บัลเซอร์ 7 - 3 อูซี่ 3-0
21:00 เอฟซี ทุคเกน 2 - 4 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1-3
21:00 โซล็อตเทิร์น 5 - 1 เอฟซี โคโซโวซูริค 2-0
21:00 เบียล เบียนนี่ 4 - 0 ยัง บอยส์ (ยู 21) 0-0
22:00 เมแร็ง 3 - 2 เอฟซี เนเทอร์ส 1-0
22:59 เอฟซี ธูน (ยู 21) 1 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 3 - 3 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-1
20:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2 - 2 เอสวี คูเคิล 2-1
21:00 เอสซี เบรเกนซ์ 5 - 0 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 3-0
21:30 เอสวี ฮอลล์ 2 - 1 เอสวี อินส์บรุค 0-0
22:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3 - 0 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 2-0
22:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 2 - 5 เอสวี โกรดิก 0-2
22:00 ยูเอสเค อานิฟ 1 - 1 เอสวี เซเคอเคน 0-1
22:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 4 - 1 เอสวี วาลส์-กรูนัว 3-0
00:00 ซานตาอานา 3 - 2 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1-2

��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 1 มิดเดลฟาร์ท 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 0 - 2 ทิซเตด เอฟซี 0-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 0 บราแบรนด์ 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 2 ทรอมส์ดาเลน 0-2
18:00 อัลต้า 3 - 1 บราท์เวก 0-0
19:00 ควิด ฮอลเด้น 1 - 2 สตรอมเมน 1-1
19:00 โฮดด์ 1 - 1 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0-0
20:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 1 - 1 เฟคเกรอย 0-1
20:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1 - 2 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
20:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 0 วาเลเรนก้า บี 1-0
21:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 2 - 0 เอฟเคอเรนดัล 0-0
21:00 อัสเคอร์ 0 - 2 แบรัมเอสเค 0-1
21:00 โซต้า 4 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 3-0

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 2 - 3 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 0-1
20:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 0 - 1 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0-1
20:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 3 - 0 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 2-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

13:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 2 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-2
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 2 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 0-1
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 2 - 3 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 1-1
20:00 เซนิต เปนซา 0 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค 0-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 0 - 4 ไอเค กัวติออส 0-2
18:00 ออนซาล่า บีเค 3 - 0 ทอลสแลนด้าไอเค 2-0
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 4 - 1 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 2-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 5 - 0 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 1-0
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 1 - 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-1
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 2 - 0 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1-0
21:00 เอสโลฟ บีเค 4 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-1
21:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 0 เอฟบีเค บอลข่าน 1-0
21:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0
21:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-1
21:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 1 - 2 สเมดบี้ เอไอเอส 0-1
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 2 - 0 วาร์มโบลเอฟซี 1-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 2 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 1-0
11:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 0 - 6 โฮบาร์ต ใต้ 0-2
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 4 - 2 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0
15:30 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 1 - 3 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0
19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 3 - 0 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 1 โอมาฮา 1-1
06:00 เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ 1 - 1 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 2 - 2 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 1 - 0 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0-0
01:30 เมอร์เซดีส 1 - 1 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0-0

��������������������������������� FFSA WPL

12:00 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 2 - 1 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 1-0

��������������������������������� FFSA SLR

09:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 1 - 3 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 0-2
10:05 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 3 - 0 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 2-0
10:10 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 6 - 1 เซาท์แอดิเลด(สำรอง) 3-1
10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 2 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1-0
10:15 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 4 - 3 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 2-0
10:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 1 - 2 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 0-0
10:15 อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 1 - 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 0-0
11:03 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 5 - 1 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-0

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

15:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 1 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 1-1

��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก

02:30 อัล-ฮิลาล 0 - 0 อัล เมอร์รีคห์ 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 ซันดอม ไอเอฟ 1 - 0 เอ็นไอเค 1-0
18:15 ตัวโกลัน เตราส 2 - 0 พอนนี่สตาร์เกท 1-0
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0 - 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 0-0
19:00 เอฟซีเอสพู 4 - 2 เอฟซี ฟินน์ครูด 4-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

03:00 ทิทาเนส เอฟซี 0 - 0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 0-0
03:00 ยูเรนา เอสซี 2 - 1 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 1-1
04:00 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 2 - 4 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 1-2

��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

12:00 สตราธมอร์ 1 - 1 โคริโอ 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

21:00 เอฟวี ออสเตรีย 13 2 - 4 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 1-2
22:00 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1 - 3 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 0-1

��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 4 - 0 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 2-0
10:00 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1 - 2 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 1-0
10:00 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 1 - 0 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 1-0

��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เดสเซล สปอร์ต 2 - 4 แอฟเซ ลีแอช 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

17:00 เคเอสคุทโน 1 - 1 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1-0
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 4 - 1 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

01:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท (ญ) 0 - 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 0-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild

22:00 คาริ อัคราเนส 3 - 0 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 ไวท์เทิร์ลซี เซบราส รอ บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี
12:00 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 2 - 4 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0-2

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
19:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง รอ ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน)
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ กอนเซนไฮม์
20:30 เวลลิงเก้น รอ ฟอร์ซไฮม์
21:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก รอ เอฟซี มอนไฮม์
21:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท รอ วีเอฟบี ฮิลเดน

��������������������������������� ชิลี Primera D

05:00 ดี.คอนเซ็ป 2 - 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 1-0

��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

22:00 เอฟเค บูดัคโนส ปอดโกริก้า 2 - 1 มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ 1-1

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:30 นิวทาวน์อีเกิลส์ 19 - 0 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 10-0
11:30 นอร์เทิร์น วานเดอริง 6 - 1 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 3-0
11:30 บีช ซิตี้ 1 - 3 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0-1
11:30 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 3 - 0 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 2-0
13:30 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 0 - 5 ซัมเมอร์เซต 0-3

��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

17:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3 - 0 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-0
19:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 6 - 0 เอเอสดับเบิลยูเอช 3-0
19:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 3 - 1 ควิก บอยส์ 1-0
19:30 นูร์ดวิก 1 - 1 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-0
19:30 ชีเวนนินเกน 0 - 2 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 0-0
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ 3 - 0 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 2-0
20:00 สปาเคนเบิร์ก 1 - 1 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 1-0
20:30 โวเลนดัม (เยาวชน) 3 - 0 เดอ ทริฟเฟอร์ส 2-0

��������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 มบารารา ซิตี้ 8 - 2 โทโร ยูไนเต็ด 4-1
20:00 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 2 - 5 บียูเอล เอฟซี 1-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:45 เอ็นเอซี เบรดา (สำรอง) 1 - 6 เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน(สำรอง) 1-2

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 3 - 2 ฮอลเบค 3-1
19:00 โฮลสเตโบร บีเค 4 - 3 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ 1-1
19:00 บี 1909 โอเดนเซ่ 2 - 2 มาเรียไลน์ 1-0
20:00 วาลเด้ รอ ทารูก-พารูก ไอเอฟ

��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division

22:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 5 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2-1
22:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 3 - 2 เอ็นเค โอปาติยา 1-1

��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

22:00 เอสซี บาเกา 1 - 1 สเตนต้า มิรอสราว่า 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ รอ เวสเทิร์น ไนท์ส
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ รอ ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด
17:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 2 - 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-0

��������������������������������� สเปน Segunda Women

00:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) 0 - 0 ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 0-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)
17:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2 - 2 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1-2
19:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 3 - 0 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1-0

��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

17:00 เลคา 1 - 1 มาร์ ติโน 0-1

���������������������������������

20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1 - 2 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-1
20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 1 - 0 มูซอนกาติ เอฟซี 0-0

���������������������������������

10:30 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) 0 - 1 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 0-1
14:00 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) รอ ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20)

���������������������������������

19:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 7 - 0 ยัง บอยส์ (ญ) 1-0

��������������������������������� Brazil DDL

01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 0 - 1 เวราโนโปลิส อาร์เอส 0-0
01:00 กวารานี อาร์เอส 1 - 3 อินเตอร์ซานต้า มาเรีย อาร์เอส 0-0

���������������������������������

05:00 เซา โฮเซ่ (ญ) 0 - 0 อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) 0-0
05:00 ซานโตส (ญ) 2 - 1 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) 0-1
05:00 เกรมิโอ (ญ) รอ แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)

���������������������������������

16:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 3 - 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1-1
20:00 ริเยกา (ยู 19) 2 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 1-0
22:00 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 0 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 0-0

���������������������������������

09:50 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 2 - 7 มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) 1-4
10:00 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 0 - 1 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 0-1

���������������������������������

22:00 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 3 - 2 ยูอี ซานต์ อันดรู(ยู19) 0-0
22:00 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 3 - 1 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 0-0

���������������������������������

17:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 3 - 0 อัลเวอร์ก้า ยู19 1-0
17:00 บราก้า(ยู 19) 3 - 1 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 0-0
22:59 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 2 - 2 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1-2
22:59 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0 - 1 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-1
22:59 เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1 - 1 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 1-0
22:59 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 4 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 2-1
22:59 ไลซอส(ยู 19) 2 - 1 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 2-1
22:59 นาซิโอนัล (ยู19) 3 - 1 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 0-1
01:00 เบาวิสต้า(ยู 19) 4 - 1 คาซ่า เพีย ยู19 1-0

���������������������������������

16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี รอ คาบูลเตอร์ เอฟซี

���������������������������������

01:00 ทิราเดนเตส ซีอี 0 - 0 อิตาปิโปกา ซีอี 0-0

���������������������������������

15:00 เอิร์ซิม 4 - 1 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0-1
18:00 เอฟซี อูลานบาตอร์ 4 - 1 คานการิด 3-1

���������������������������������

14:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 3 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) 1-1

���������������������������������

02:00 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 3 - 2 อลาจูเรนเซ่(ยู20) 1-1

���������������������������������

06:00 แปซิฟิก เอฟซี 2 - 1 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

���������������������������������

22:30 คริดเวนิกา เอ็นเค 2 - 0 เจดรัน โพเรค 0-0

���������������������������������

12:00 ชุงจูซิติเซ็น 1 - 1 โซล ยูไนเต็ด 0-0

���������������������������������

19:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 1 - 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ (ยู 20) 1-0
19:30 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 0 - 1 โนว่า อีกูอาคุ(เยาวชน) 0-1
20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 3 - 1 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 2-0
01:00 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 0 - 7 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-4
01:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 3 - 2 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 3-0

���������������������������������

20:00 เบรสชา(เยาวชน) 1 - 3 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-1

���������������������������������

00:00 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-1

���������������������������������

22:00 กาลาฮอร์รา 0 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
22:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 4 - 3 ซีดี ตูเดลาโน่ 2-3
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 1 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 0-1
22:00 คาสเตลล่อน 3 - 3 บียาร์เรอัล บี 0-2
00:00 เรอัล ยูนิโอน 3 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 1-1
00:00 เอสดี โลโกรเนส 3 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 2-1
00:00 ซีดี อัลโคยาโน่ 2 - 2 อันดอร์ราซีเอฟ 1-1
00:00 ซาบาเดย์ 2 - 1 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
00:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 0 เรอัล เบติส 2 0-0

���������������������������������

12:00 นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 1 - 1 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 0-0
14:00 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0 - 1 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-1

���������������������������������

01:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 0 - 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 0-1
01:00 มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 1 - 0 โอลาเรีย 0-0
01:00 อเมริกา อาร์เจ 1 - 1 อเมริกาโน่ อาร์เจ 0-0
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 3 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-2

��������������������������������� 14/05/2565

��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� FFSA SLR
��������������������������������� FFSA WPL
��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
��������������������������������� GER D5
��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������������������������� ISR U19
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������� SVK U19 A
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กรีก U20
��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������������������������� กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล
��������������������������������� เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก U19 ลีก
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������������������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������������������������� ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก
��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������������������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลีคัพ
��������������������������������� มาเลเซีย FA คัพ
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������������������������� โมร็อกโก คัพ
��������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมันลีกา 3
��������������������������������� รวันดา National League
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������������������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลาลีกา สเปน
��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย U19
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������������������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ
��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อิตาลี C1A
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� แอลจีเรียคัพ
��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������������������������� แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� โอมาน ลีก
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ไอริช women National Union
��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division
��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง
��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก
��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������������������������BRA D4, Brazil DDL, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Egypt Premier League, FFSA SLR, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, GER D5, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีก U20, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ไทย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลีคัพ, มาเลเซีย FA คัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก คัพ, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลจีเรียคัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, โอมาน ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอริช women National Union, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,