บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 28/05/2565

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 โกยาส 1 - 1 บรากันติโน้ 0-1
05:00 เซาเปาโล 2 - 2 ซิเอร่า 2-1
06:30 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 1 ยูเวนตูเด้ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค คิมกี้ 3 - 0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-0
20:00 เอฟซี อูฟา 1 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-1

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอซี โอลู 1 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0
21:00 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 ลาห์ติ 0-0
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0

��������������������������������� เค-ลีก

14:30 เอฟซี โซล 2 - 2 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 1 - 2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

05:00 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 3 - 2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-2
06:00 โตรอนโต้ เอฟซี 3 - 2 ชิคาโก ไฟร์ 1-0
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 4 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0
06:00 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 1 - 2 โคลัมบัส ครูว์ 0-2
06:30 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
06:30 ออร์แลนโด ซิตี้ 1 - 3 เอฟซี ดัลลัส 1-0
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค 4 - 3 เอฟซี ซินซินเนติ 2-1
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-1
07:25 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 ฮามคาม 1 - 2 ออด เกรนแลนด์ 0-2
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 3 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 1-1

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 0 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
15:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0 - 0 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 1 - 1 คัลมาร์ 1-0
20:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 2 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-0
22:00 ฮัคเค่น 4 - 3 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2-1

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

23:15 ซีดี ลูโก้ 1 - 0 มาลาก้า 0-0
23:15 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์(N) 0 - 3 พอร์ทเวล 0-2

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

19:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) 0 - 1 ชาทิน(ญ) 0-0
19:30 วูฟูไทโป(ญ) 2 - 2 ซิติเซ่น เอเอ (ญ) 0-0

��������������������������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา รอ โคลอน เดอ ซานตา เฟ่

��������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

02:35 ลิเวอร์พูล(N) 0 - 1 เรอัล มาดริด 0-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ไอเค บราเก้ 2 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
18:05 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 1 แลนด์สโครน่า 0-0
20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 - 2 ฮาล์มสตัด 2-0
20:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0
22:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 4 - 1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:30 เอสเบิร์ก 2 - 2 เจมส์เมอบังค์ 1-1
19:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 4 - 4 โฮโบร 3-1
19:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 1 - 4 เวนด์ซีเซล 1-3

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1-0

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

18:30 เร็กซ์แฮม 4 - 4 กริมสบี้ ทาวน์ 1-1

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:45 เอ็มซี แอลเจอร์ 0 - 2 เจเอส คาบิลี่ 0-1

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 3 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-1
16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 4 - 2 แทมปิเนส โรเวอร์ส 4-2

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

19:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 3 เอฟเค วัลเมียรา 1-1
20:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 0-1
22:30 เมตต้า/ลู ริกา 1 - 1 ซูเปอร์โนวา 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ดินาโม เบรสต์ 0 - 3 บาเต้ โบริซอฟ 0-2
21:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 3 - 4 ดินาโม มินส์ค 2-2
22:59 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 2 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 เซอร์โร ลาร์โก 1 - 2 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-1
03:30 บอสตัน ริเวอร์ 3 - 1 ทอร์ค 3-0

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1 - 0 แอทเลติโก้ กรัว 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:45 เมลเบิร์น ซิตี้ 0 - 2 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี 0-2

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-1
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1-0

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

23:20 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1 - 1 อัล อิตติฟาค 1-0
23:20 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 1 อัล อาห์ลี 0-0

��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

21:00 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0 - 1 ทาลา เอล เจช 0-1
23:30 สโมฮา เอสซี 1 - 1 เอนพ์พี 1-0
23:30 ซามาเล็ค 2 - 1 เอล อิสไมลี่ 1-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 1 - 1 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-1

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

23:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

02:30 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 2-0
05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 1 กัวรานี่ เอสพี 1-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 กรินดาวิค 1 - 0 ฟีลเคียร์ 0-0
21:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 5 - 1 เควี เวสตูร์แบร์ 3-1
21:00 ไอเอฟ เวสตรี 3 - 3 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2-2

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1 - 1 ซาโมร่า บารินาส 0-0
06:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 4 - 2 โมนาคัส เอสซี 1-2

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 3 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 2-0
04:30 โคเบรซอล 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
07:00 ฮัวชิปาโต้ 2 - 1 ปาเลสติโน่ 1-1

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:10 อินสติทูโต เด คอลโดบา 2 - 0 ชาคาริตา จูเนียร์ส 2-0
01:10 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0
01:30 ฟลานเดรีย 3 - 1 วิลล่า ดาลมิเน 3-0
01:30 ซาคาชิสพาส 0 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
04:00 ทริสแทน ซัวเรส 0 - 2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-1
05:20 คิลเมส 1 - 3 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-1

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 1 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 1-0
13:45 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1 - 2 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 0-0
14:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 2 ฮูม ซิตี้ 0-0
15:00 อัลโตน่า เมจิค 0 - 4 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0-2
15:45 เซ้าท์ เมลเบิร์น 3 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 1-2
16:00 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-2

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 ดีฌง(ญ) 2 - 2 แร็งส์(ญ) 1-1
19:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 2 - 5 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-3
19:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 2 - 0 แก็งก็อง (ญ) 0-0
19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 4 - 2 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 0-2

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 ลาส เวกัส ไลท์ 0 - 1 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี 0-0
01:00 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 4 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 1-1
03:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 2 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-1
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1 - 2 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1-2
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2 - 3 ซาน อันโตนิโอ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:10 อาลาเมน (ญ) 1 - 2 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
13:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 9 - 0 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 6-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 0 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1-0
13:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 3 - 0 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 3-0

��������������������������������� เยอรมัน(W) คัพ

21:45 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)(N) 4 - 0 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 3-0

��������������������������������� โมร็อกโก คัพ

23:15 แมคฮาร์บ 0 - 2 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 อลาชเคิร์ต 1 - 1 เอฟซี พิวนิค 0-1
20:00 บานานต์ส 2 - 0 เอฟเค แวน 1-0
22:00 อรารัต เยเรวาน 0 - 1 อารารัต 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เอชพีเอส(ญ) 5 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 2-0
18:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1 - 2 เคยูพีเอส (ญ) 1-1

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 0 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 0-0
16:00 เพิร์ธ เอสซี 1 - 3 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-2
17:00 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 0 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-0
18:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 2 - 2 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0-0
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 2 - 1 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 0-1
18:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 1-0
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 2 - 0 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 1-0

��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

22:30 เลบันเต(ฟุตซอล) 3 - 4 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 0-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 นาซิอองนาล โปโตซี 3 - 1 บลูมมิ่ง 2-1

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 มาชัค รูนา 1 - 0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0
03:30 อูเรนเซ่ เอสซี 0 - 1 กวายากิล ซิตี้ 0-1
06:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 1 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 เปอร์โต มอนต์ 1 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 1-1
23:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0 - 1 โคเบรลัว 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:05 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 5 - 3 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 2-1
16:10 แมนลี่ ยูไนเต็ด 4 - 1 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 2-0

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 0 - 2 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 0-2
10:15 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 2 - 0 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-0
11:15 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 4 - 1 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 3-1
13:00 อัลโทน่า เมจิค ยู21 3 - 0 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 1-0
14:00 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 3 - 0 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2-0
16:35 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 1 - 2 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

17:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) รอ ทรอมโซ่ (ยู 19)

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ชางวอนซิตี้ 0 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
13:00 ม็อกโป ซิตี้ 2 - 3 กังเนือง ซิตี้ 0-1
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 2 - 0 ชองจู จิคจิ 1-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

22:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3 - 3 กาญารี่(เยาวชน) 0-3

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ยาบโลเนช 2 0 - 0 เอสเค ซาปี้ 0-0
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 3 - 1 เอฟซี วราทิมอฟ 2-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 3 - 0 บีเนโซว 1-0
15:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0 - 1 เอฟเค พรีเปเร่ 0-1
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1 - 0 แอดมิร่า ปราฮา 1-0
19:30 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 0-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 1 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-0
22:00 เออเฮิสกี้ บรอด 3 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 3 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-3
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 - 0 ซลิน 2 0-0
22:00 ฮลูชิน 3 - 2 ยูนิโก้ 2-2

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 2 - 0 โคลดิ้ง บี (ญ) 0-0

��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

01:00 อัล-จีล 2 - 1 อัล-นาดห์ฮา 0-1
01:00 อัล-โชอาลาห์ 1 - 0 ฮาเจอร์ 0-0
01:00 นาจราน 0 - 0 อัล คาลีจ 0-0
01:00 อัล-ไดรห์ 0 - 3 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-2
01:00 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0 - 0 อัล-อดาลห์ 0-0

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โคแคน 1 - 3 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-1

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี 3 - 2 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 0 - 2 วาสป้า โออิตะ 0-1
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 เวียร์เทียน คูวานะ 0-1

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2 - 2 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2-1

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

15:15 โอปาว่า (ยู 19) 2 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 1-1
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 1-1
17:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 3 - 3 เมทีโอปราก(ยู 19) 1-2
17:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 1 - 3 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0-2
18:30 เบอโน่ (ยู 19) 1 - 5 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-2
19:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 6 - 1 ไพรบราม (ยู 19) 2-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
18:00 เวเจิล (ยู 19) รอ ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)
18:00 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19)
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)

��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก

15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 1-0
16:00 วิดีโอตอน(ยู 19) 2 - 0 ซาเลเกอร์เซค ยู19 2-0
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 1 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 1-1
19:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 0 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0 - 2 โกมูนิกาซิโอเนส 0-0
23:05 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 2 - 1 อิตูไซย์โง 1-0
01:30 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 4 - 1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 3-1
01:30 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2 - 2 คานัวลาส เอฟซี 2-2
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 ลอส อันเดส 0-1
01:30 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 2 อัล คิว ซา 1-2
01:30 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1 - 2 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-0

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

22:55 อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 - 1 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 1-1
23:05 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3 - 2 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1-1

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

17:00 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 3 - 1 กอมเบยูไนเต็ด 1-1
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 3 - 2 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 1-0
22:00 ควาร่า ยูไนเต็ด 1 - 0 อควายูไนเต็ด 1-0
22:00 รีโมสตาร์ 1 - 3 เคโน พิลเลร์ส 1-2
22:00 วิคกิ ทัวร์ริส 1 - 0 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1-0
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 4 - 0 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 2-0
22:00 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 2 - 0 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:59 เซสต้าโอ 0 - 0 เอลเดนเซ่ 0-0
22:59 ซีเอฟ ลา นูเซีย 2 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0

��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 4 - 1 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-0
22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 2 - 2 ยูเอสเอ็ม อุจดา 0-1

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 โครย์ดอน คิงส์ 3 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 4 - 1 เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา 0-0
12:30 แอดิเลด แพนเทอร์ 1 - 1 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1-1
12:30 เมโทรสตาร์ เอสซี 2 - 0 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1-0

��������������������������������� SVK U19 A

16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 4 - 0 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 3-0
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1 - 2 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-1
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0 - 2 เทรนซีน (ยู 19) 0-1
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 1 - 0 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-0
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2 - 2 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 2 - 2 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-0

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 ตราด เอฟซี 3 - 3 ลำปาง เอฟซี 3-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) 0 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0-0
22:59 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0 - 4 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 0-1

��������������������������������� อิรัก ลิก

20:00 อัล-นาฟ 2 - 2 อัล ซอลรา 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

15:00 โมนาโร แพนเธอร์ส 6 - 0 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

12:00 บริสแบน ซิตี้ 2 - 2 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2-2
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 8 - 0 คาปาลาบา บูลด็อก 4-0

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

22:00 เจลกาว่า 1 - 0 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 3 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-2
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 4 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 3-1
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 6 - 3 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
16:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 0 - 1 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1 - 0 มอร์แลนด์ ซิตี้ 1-0
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 1 - 1 แลงวาร์ริน 1-0
12:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 1 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1-0
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 0 - 4 มอร์แลนด์ เซบราส 0-2

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

20:00 อัคราเนส(ญ) 0 - 6 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0-3
21:00 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 0 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0-0
21:00 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 6 - 0 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2-0
23:30 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 3 - 1 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 0-1

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 อติรา เอฟซี 0 - 1 2 เด มาโย พีเจซี 0-0
21:00 มาร์ตินเลเดสมา 0 - 2 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-2

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 อีกิบาสตัซ 0 - 0 เซตีซู 0-0
18:00 ไครัต อคาเดมี่ 2 - 2 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1-1
19:00 คีแรนไชม์เคนท์ 1 - 3 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

19:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 3 - 0 วาปรุส แปร์นู(ญ) 2-0

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 1 - 1 แมกนิ 0-1

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 กัซเทป (ยู 19) 4 - 0 กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 2-0
17:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 1 - 0 อลันยาสปอร์(ยู 19) 1-0
19:00 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1 - 2 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 1-1
19:00 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 1 - 2 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 0-0
19:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 3 - 4 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 3-2
19:00 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 2 - 1 โบลูสปอร์ (ยู 19) 0-0
19:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 1 - 1 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-1
19:00 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 1 - 1 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 1-0
19:15 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1 - 2 ทูสลาสปอร์(ยู19) 0-1
20:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 3 - 3 อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 2-2

��������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 2 - 2 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-1

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

19:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 5 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 2-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

19:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0 - 5 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0-3

��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก

16:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 0 - 6 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-3
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 3 - 0 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 2-0
16:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 0 - 0 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) 0-0
16:05 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 2 - 1 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 0-0
16:30 สปิริต เอฟซี 2 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 2-1

��������������������������������� Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier

23:30 เอกวาดอร์(ฟุตบอลชายหาด) 4 - 3 โบลิเวีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
01:00 โคลัมเบีย(ฟุตบอลชายหาด) 2 - 4 อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
02:30 บราซิล (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 1 ชิลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
04:00 ปารากวัย (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 1 เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) 0-0

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 ปูซานไอปาร์ค 0 - 3 กวางจู เอฟซี 0-2
16:30 เอฟซี อันยาง 1 - 0 กยองนัม เอฟซี 0-0
16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 0 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0

��������������������������������� บราซิลเลียร์

21:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 1 - 1 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-1
01:00 ฟิกูเรนเซ่ 1 - 0 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0
03:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-0
04:00 คอนฟิแองก้า 1 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0
05:00 เอบีซี อาร์เอ็น 3 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

��������������������������������� BRA D4

01:00 ปารานา พีอาร์ 1 - 0 ซานโต อังเดร 0-0
01:00 อิมอเร่ อาร์เอส 2 - 0 ยูเวนตุสเอสซี 2-0
01:00 ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0
01:30 บราซิลเลียนเซ่ 0 - 2 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 0-1
02:00 เรอัล โนโรสเต้ 1 - 1 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0-0
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 1 - 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1-0
02:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 0 ยูอาร์ที เอ็มจี 1-0
02:00 เซา เบอร์นาร์โด้ 1 - 0 โนว่า อีกูอาคุ 1-0
02:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 1 - 1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 0-0
03:00 อิกาซ่า อีซี 1 - 1 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 1-0
04:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 0 อราปิราก้า(เอเอสเอ) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

11:30 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1 - 0 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-0
15:30 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1 - 6 โฮบาร์ต ใต้ 1-2

��������������������������������� กระชับมิตร

20:00 เอธิโอเปีย 1 - 1 เลโซโท 0-1
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) 3 - 0 เวียดนาม(ยู 23) 0-0
22:59 จอร์แดน(N) 2 - 0 อินเดีย 0-0
22:59 เนปาล 2 - 2 ติมอร์-เลสเต(ยู23) 0-2
07:10 เม็กซิโก 2 - 1 ไนจีเรีย 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 ไพน์ฮิลส์ 4 - 0 เมาท์ กราเวท 2-0
15:05 เดอะ เลค 7 - 2 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-1

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 อูเนียวซูซาโน่(เยาวชน) รอ ซานโต อังเดร(เยาวชน)

��������������������������������� สเตรเลีย U20

12:00 เปเรซ(ยู20) 3 - 1 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 2-1
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 3 - 2 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 2-0
15:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 3 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-1

��������������������������������� NOR D4

18:00 ฟอร์ด 2 - 0 รัวฟอส ไอเอล บี 0-0
19:00 สตอร์ท ไอแอล 1 - 4 วีดาล 1-2
19:00 ออส เทิร์น 4 - 1 แซนวิเค็น 1-0
19:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1 - 4 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-3
20:00 เอสเค บรานน์ 2 2 - 0 บรอดด์ 0-0
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 6 - 0 บอสเซคอป 3-0
21:00 สตาเบ็ค บี 1 - 6 ลิน ออสโล 1-4
21:00 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 1 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-0
21:00 เมลฮิส 1 - 4 โคลสตัด 0-3
21:00 โฟลโร 2 - 0 โวลด้า 1-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0 - 2 โอลเดนเบอร์ก 0-1
20:05 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3 - 0 ซังค์ เพาลี 2 3-0

��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:59 ก็อง 2 2 - 2 พลาเบนเนค 2-1
22:59 กรานวิลเล 5 - 1 ชาร์เทรส เอฟซี 2-1
22:59 เอฟซี รูออง 2 - 1 แก็งก็อง บี 2-1
22:59 แซ็ง-มาโล 1 - 0 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 1-0
22:59 แวร์กซายส์ 78 3 - 1 บลัว เอฟ.41 3-0
22:59 วิเทร 0 - 5 ลอริยองต์ บี 0-1
22:59 อองเช่ร์ 2 2 - 4 อันเดรซัก 2-0
22:59 เอฟซี เบอเกอรัก 2 - 1 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 0-1
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 3 - 1 อ็องกูแลม 1-1
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2 - 1 โคโลเมียร์ส 1-0
22:59 เล เออบิเยรส์ 1 - 1 ชามาเลียเรสเอฟซี 0-0
22:59 อีเซอร์ เอเอส 4 - 1 เตรลิสซาค 0-0
22:59 ไฮอีเรส 2 - 0 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 1-0
22:59 โมนาโก 2 4 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 3-1
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 4 - 2 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1-1
22:59 บิวแวร์ส 2 - 1 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-1
22:59 เอปินาล 3 - 0 โอแซร์ บี 0-0
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 5 - 0 ล็องส์ บี 4-0
22:59 เม็ตซ์ บี 3 - 0 โบบิกนี เอ.ซี. 2-0

��������������������������������� Greece Divison C

21:00 อโกรติกอส 2 - 3 พานาคายคิ 2005 1-1

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 1 - 2 เดเลมอน 1-0
21:00 เอฟซี โคโซโวซูริค 0 - 2 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 0-1
21:00 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 3 - 1 เวอแวสปอร์ต 0-0
21:00 เมแร็ง 1 - 1 แกรนด์ แลนซี 0-0
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน 1 - 3 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) 1-2
21:00 เอฟซี ลินท์ 04 3 - 1 อูซี่ 1-0
21:00 ทาลวิล 0 - 6 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0-1
21:00 เอฟซี ทุคเกน 4 - 0 เอฟซี บัลเซอร์ 1-0
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1 - 1 เอฟซี แบลค สทาร์ 1-0
21:00 เบลลินโซนา 2 - 0 เคียสโซ 2-0
21:00 เอสซี แชม 3 - 1 ยัง บอยส์ (ยู 21) 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

21:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 5 - 1 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3-1
21:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 3 - 1 เอสวี โกรดิก 2-1
21:30 เอสซี ไวซ์ 0 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 0-0
22:00 เอสเฟา รีด บี 0 - 2 อัลเลอไฮเลเกน 0-1
22:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 0 - 1 เอฟซี เวลส์ 0-0
22:59 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 1 - 2 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 0-0
00:00 วอคลามาร์ค 1 - 1 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โซต้า 1 - 2 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
18:00 โฮดด์ 2 - 0 อัลต้า 1-0
19:00 ควิด ฮอลเด้น 1 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0-0
20:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 0 - 3 เอฟเคอเรนดัล 0-2
20:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-1
21:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 0 - 4 เฟคเกรอย 0-1
21:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 4 - 2 แบรัมเอสเค 2-1
21:00 โมสส์ 2 - 1 สตรอมเมน 0-1

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) 4 - 0 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 3-0
19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1 - 2 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-1

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

12:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 2 - 1 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-1
17:00 เอฟซี โอดินต์โซโว 4 - 3 ดินาโม มอสโก บี 2-2
17:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0 - 4 เอฟเค ทิวเมน 0-1
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 0 - 2 เอฟเค อูราล-2 0-1
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 2 - 1 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 1-0
18:00 โซโคล ซาลาตอฟ 0 - 2 คิมกี้(สำรอง) 0-1
19:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0 - 3 เชลยาบินสค์ 0-2
20:00 เซนิต เปนซา 4 - 0 เอฟเค โคลอมนา 1-0
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 2 - 0 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-0
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 1 - 0 สโตรกิโน่ มอสโก 0-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2 - 1 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 2-0
22:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 0 - 1 โรดิน่ามอสควา 0-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1 - 3 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1-0
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 2 - 1 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 2-1
19:00 อันเจเรด บีเค 2 - 1 ไอเอฟเค คูมลา 0-0

��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ฮาราเร ซิตี้ 0 - 0 บูลาวาโย ซิตี้ 0-0

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 2 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-1

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:30 คาปาลาบา(ญ) 2 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 2 - 1 พอสต้า เรนเจอร์ 0-1
17:00 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0 - 0 บานดาริ 0-0
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0 - 2 ทัสเคอร์ 0-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

04:00 เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ รอ เอเอฟซี คลีฟแลนด์
06:00 นอร์ท แคโรไลนา 2 - 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 2-1
06:00 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 3 - 1 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

05:00 เรอัล พิลาร์ 1 - 1 ซีเอ อัตลาส 0-1

��������������������������������� FFSA WPL

14:45 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 8 - 2 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 6-1

��������������������������������� FFSA SLR

10:50 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 0 - 0 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-0
10:55 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 2 - 0 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 0-0
10:55 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 0-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

22:35 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 0 - 2 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0-2
01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา 2 - 0 วิลล่า เอสปาโนลา 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:00 คาโป (ยู 20) 4 - 0 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 3-0
18:00 คาปา (ยู20) 0 - 2 คูพีเอส(ยู 20) 0-2
18:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 2 - 4 เฮชเจเอส (ยู 20) 1-2
22:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 4 - 1 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 0-1

��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

08:00 ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) รอ ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ)

��������������������������������� เปรู B ลีก

23:30 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 4 - 3 ฮวน อูริช 1-0
01:00 ปิราต้า เอฟซี 1 - 0 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 0-0

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1 - 2 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 1-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 ซันดอม ไอเอฟ 1 - 3 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 0-2
20:00 ซาปา 0 - 2 เอฟซีเอสพู 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 1 - 0 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 0-0
09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 1 - 3 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 2 - 1 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0-1
03:00 ทิทาเนส เอฟซี 2 - 1 เรียลฟร้อนเทร่า 2-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

21:00 เอฟซี สปอร์ต (ญ) 1 - 2 เอสโป(ญ) 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

15:00 อัลโตน่า ซิตี้ 3 - 0 โคริโอ 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

22:59 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 0 - 1 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 0-1
00:00 เอสซี พินกาเฟลด์ 0 - 1 พาร์นดรอฟ 0-0

��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 0 - 0 กัวรุลฮอส เอสพี 0-0
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี 1-0

��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 4 - 1 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2-0

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 2 - 2 เออซุส วอร์ซอ 0-2
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0 - 0 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0-0
22:59 พิลิแกน โลวิส 0 - 2 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-2

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

22:59 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) 4 - 2 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 2-1

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 1 - 1 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1-0
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 3 - 0 เอฟวี เดียฟเฟลน 2-0
20:10 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 2 - 1 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0
20:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 4 - 2 น็อตตินเก้น 0-0

��������������������������������� ไอริช women National Union

18:00 คอร์ก ซิตี้(ญ) 0 - 4 เชลบอร์น (ญ) 0-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:30 เอซีวี แอสเซ่น 0 - 2 เอ็กเซลเตอร์ 31 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 เมดกิลา (ญ) 2 - 2 แกรนด์ โบโด ( ญ ) 0-2
21:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) 1 - 0 อมาโซน กริมต้า (ญ) 1-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:00 นิวทาวน์อีเกิลส์ 0 - 2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0-2

��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอเอสดับเบิลยูเอช 1 - 5 นูร์ดวิก 1-2
20:30 เดอ ทริฟเฟอร์ส 1 - 1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 1-0
20:30 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 3 - 0 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1-0
20:30 ควิก บอยส์ 1 - 3 โวเลนดัม (เยาวชน) 1-1
20:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 0-1
20:30 ชีเวนนินเกน 2 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 0-1
20:30 ทีอีซี 2 - 2 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2-1
20:45 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 4 - 0 สปาเคนเบิร์ก 3-0

��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:00 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 8 - 0 วักกาซิตี้วันเดอร์เรอร์ส 2-0

��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 บี 1909 โอเดนเซ่ 3 - 2 โอเคเอส 1-0
19:00 สคอฟโชเว็ด 2 - 1 เอบี ทาร์นดี 2-0
20:00 วาลเด้ 1 - 1 มาเรียไลน์ 0-1

��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division

22:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 3 - 2 รูเดส 1-1
22:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0 - 1 เอ็นเค โซลิน 0-1

��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:30 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 1 - 1 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 0-0
21:30 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 1 - 3 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 1-0
21:30 อฟูมาติ 0 - 2 ทูนาริ 0-1
22:00 เอสอาร์ บราซอฟ 2 - 0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 2 1-0

��������������������������������� ฮังการี U19 2nd Division

17:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) 6 - 1 อุดจ์เพส เอฟซี ยู19 3-1
17:35 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 2 - 5 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 0-4

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 0 - 0 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-0
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 9 - 2 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 4-2
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2 - 3 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 0-1

��������������������������������� อิตาลี Serie D

22:30 ปอจจิบอนซิ 4 - 2 กาวอร์ราโน 2-0

��������������������������������� สเปน Segunda Women

00:00 เอลเช่ (ญ) 1 - 0 คอร์โดบา(ญ) 0-0
00:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) 3 - 0 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 1-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 - 1 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 1-0

��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

20:00 วิลาเวอเดินเซ่ 0 - 0 มาริติโม่ 2 0-0

���������������������������������

01:30 ทูปิ เอฟซี 1 - 1 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 0-0

���������������������������������

13:45 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 0 - 5 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-3
14:00 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1 - 2 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 0-1

���������������������������������

21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) 3 - 1 ยัง บอยส์ (ญ) 2-0
01:00 เซอร์เวตต์ (ญ) 2 - 0 บาเซิล (ญ) 1-0
01:15 เอฟซี ซูริค (ญ) 3 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 1-0

��������������������������������� Brazil DDL

01:00 ครูไซโร่ (อาร์เอส) 0 - 0 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 0-0
01:00 อเวนิดา อาร์เอส 1 - 0 เซา เกเบรียล อาร์เอส 1-0

���������������������������������

00:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 4 - 0 คินเดอร์มาน (ญ) 3-0

���������������������������������

15:00 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 3 - 3 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 1-2
15:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 2 - 0 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 1-0
22:59 เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) 2 - 2 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1-2

���������������������������������

09:45 เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) 0 - 1 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 0-0

���������������������������������

20:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) 2 - 0 เออร์โกเทลิส(ญ) 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:05 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1 - 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) 1-0

���������������������������������

18:30 พนมเปญ เอฟซี 2 - 1 วิสาขเอฟซี 0-0

���������������������������������

17:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 4 - 0 อัลเวอร์ก้า ยู19 3-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 4 - 0 อัลเวอร์ก้า ยู19 0-0
22:59 เบนฟิก้า(ยู 19) 3 - 0 บราก้า(ยู 19) 0-0
22:59 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 2 - 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) 2-1
22:59 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 6 - 0 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 0-0

���������������������������������

15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 3 - 2 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-1

���������������������������������

05:30 เอสวีบริแทนเนีย 1 - 4 ราซิ่ง คลับอรูบา 1-2

���������������������������������

01:00 บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) 1 - 1 อเมริกา ทีโอ เอ็มจี (ยู 20) 0-0

���������������������������������

01:30 บลูเมเนา อีซี 0 - 0 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0-0

���������������������������������

19:00 อุเทนิส อุเทน่า 3 - 2 ซิลูเต้ 0-1

���������������������������������

20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 2 - 1 บันกู (ยู 20) 1-1
20:00 ริโอ เซาเปาโล(ยู 20) 1 - 5 7 de Abril U20 1-3
01:00 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 0 - 5 วาสโก ( เยาวชน) 0-1
01:00 อเมริกา พีอี (เยาวชน) รอ เรโทร พีอี(ยู20)
01:00 เซา กอนซาโล (ยู 20) 1 - 0 โนวา ซิดาเด(ยู 20) 0-0
04:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ (ยู 20) 0 - 1 พลาซิโด เดอ แคสโตร (ยู 20) 0-1

���������������������������������

23:30 กาลาฮอร์รา 1 - 2 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-0
23:30 บาดาโฮซ 1 - 2 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1-1
23:30 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 0 - 1 ซาลามังก้า 0-0
23:30 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 2 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1-0
23:30 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
23:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0
23:30 เรอัล ยูนิโอน 3 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 3-0
23:30 เอสดี โลโกรเนส 1 - 1 เซลต้า บีโก้ บี 0-0
23:30 ซาโมรา ซีเอฟ 2 - 0 เรอัล บายาโดลิด บี 2-0
23:30 อัลบาเซเต้ 1 - 3 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-1
23:30 ซีดี อัลโคยาโน่ 0 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 0-1
23:30 คาสเตลล่อน 1 - 3 ยูอี คอร์เนลล่า 1-0
23:30 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 3 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 2-1
23:30 ซาบาเดย์ 0 - 1 อัลเจซีราส 0-0
23:30 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0 - 4 แอตเลติโก บาเรียเรส 0-2
23:30 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 2 - 1 บียาร์เรอัล บี 2-0
23:30 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 4 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-2
23:30 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 2 บาร์เซโลน่า บี 0-1

���������������������������������

16:00 สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) 2 - 0 เอฟซี ดามโซ่ (ญ) 1-0

���������������������������������

20:50 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 2 - 1 เอล ปอร์เวเนีย(ญ) 0-0
01:00 ริเวอร์เพลท(ญ) 0 - 0 ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) 0-0

���������������������������������

14:30 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 5 - 1 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 3-0
16:00 โคมาลา รอ แกรนท์ดิสเทลเอสซี

���������������������������������

18:00 นาซาฟ การ์ชิ บี รอ เอฟเค ชิกาทอย
19:30 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 3 - 3 บุนยอดกอร์ 2 3-3

��������������������������������� 28/05/2565

��������������������������������� Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier
��������������������������������� BRA D4
��������������������������������� Brazil DDL
��������������������������������� Egypt Premier League
��������������������������������� FFSA SLR
��������������������������������� FFSA WPL
��������������������������������� Greece Divison C
��������������������������������� NOR D4
��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������������������������� SVK U19 A
��������������������������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������������������������� WAUS WD1
��������������������������������� กระชับมิตร
��������������������������������� กระชับมิตร คัพ
��������������������������������� กัวเตมาลา D2
��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������������������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เค ลีก ชาเลน
��������������������������������� เค-ลีก
��������������������������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส
��������������������������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� จอร์เจีย ดิวิชั่น
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������������������������� ชเลสวิกลีกา
��������������������������������� ชิลี Primera D
��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������������������������� เช็ก U19 ลีก
��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์
��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก
��������������������������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������������������������� นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง
��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� บราซิล Campeonato Baiano 2
��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี
��������������������������������� บราซิลเลียร์
��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� เปรู B ลีก
��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� โปแลนด์ Div.4
��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย
��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������������������������� ฟิจิ คัพ
��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������������������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1
��������������������������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ
��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� มาลี Premiere Division
��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������������������������� โมร็อกโก คัพ
��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������������������������� เยอรมัน(W) คัพ
��������������������������������� รัสเซีย DIV2
��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ลีกา de elite
��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������������������������� สเตรเลีย U20
��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������������������������� สเปน Segunda Women
��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin
��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ
��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������������������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������������������������� ออสเตรเลียเวลช์ลีก
��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������������������������� อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง
��������������������������������� อิตาลี Serie D
��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������������������������� อิรัก ลิก
��������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������������������������� อุรุกวัยกันดา
��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������������������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������������������������� แอฟริกาใต้ลีกคัพ
��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน
��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild
��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������������������������� ไอริช women National Union
��������������������������������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie
��������������������������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������������������������� ฮังการี U19 2nd Division
��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก
��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������������������������Beach Soccer World Cup - CONMEBOL Qualifier, BRA D4, Brazil DDL, Egypt Premier League, FFSA SLR, FFSA WPL, Greece Divison C, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, Turkey Bayanlar 1. Ligi, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี A2 ลีก U19, ไทย ดิวิชั่น 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟิจิ คัพ, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก คัพ, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเตรเลีย U20, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนสตรี Divi.1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอริช women National Union, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,