บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 31/01/2565

������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:00 เอสโตริล 0 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
04:15 ฟามาลิเคา 0 - 0 อารัวก้า 0-0

������������������������������ ลีกวัน อังกฤษ

02:45 พอร์ทสมัธ 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-1

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

15:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 1 เอฟเค คัสไป 0-1
15:00 อาร์ดา 1 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-0
15:30 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 3 - 1 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-0
15:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 5 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 4-1
18:10 เอฟซี รุค เบรสต์ 3 - 6 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-1
19:30 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 1 เอฟเครูดาร์ 1-1
20:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-0
20:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 0-0
20:30 นอร์ดเจลแลนด์ 3 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 3-0
21:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 3 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-2
21:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 2 เอฟเค ชคูปิ 1-0
21:00 จอร์แดน 2 - 1 ซูดานใต้ 1-1
21:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 0 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1-0
21:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 4 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-1
21:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 3 - 0 เวเจิล 2-0
21:35 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 3 - 2 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 3-0
22:00 ดินาโม เคียฟ 4 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 2-0
06:30 เซอร์โร ลาร์โก(N) 0 - 1 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-0

������������������������������ เฟรนซ์ คัพ

03:15 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 0 - 0 นีซ 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0

������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 1 โบโตซานี่ 1-0

������������������������������ อิตาลี C1A

03:00 ยูเว่ สตาเบีย 3 - 1 ฟอกเจีย 2-0

������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

02:45 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 3 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-2

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 คาซ่า เพีย เอซี 2 - 0 เปนาฟิลด์ 1-0

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 อาริส ลิมาสซอล 1 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 0-2

������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1 - 0 ฮาโปเอล ริซอน 1-0
00:00 คาฟร์ กาซิม 1 - 2 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-0

������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista

06:00 บรากันติโน้ 1 - 0 กัวรานี่ เอสพี 0-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1 - 1 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0-1

������������������������������ กาตาร์ ลีก

20:30 อัล วาครา 0 - 6 อัล ซาดด์ 0-3

������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:45 เคเอฟ ลาซี 1 - 0 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
22:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0

������������������������������ โอมาน ลีก

20:15 ซาฮัม 0 - 0 อัลรูสตัก 0-0

������������������������������ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

22:59 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 3 - 2 ฟินแลนด์(ฟุตซอล) 0-0
02:00 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) 3 - 5 ยูเครน(ฟุตซอล) 0-0

������������������������������ เยอรมันลีกา 3

01:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 1 เอสซี เวิร์ล 0-1

������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:50 อัล-จาบาลีน 0 - 0 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-0
23:45 อัล-ไดรห์ 0 - 1 อัล-อดาลห์ 0-1

������������������������������ บาห์เรน คัพ

22:00 อัล บูไดย่า 3 - 2 อัล ริฟฟา 1-1
22:00 อัล มูฮารัค 6 - 2 บาห์เลน เอสซี 5-2
22:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 2 - 3 อัล ฮัดด์ 0-2
22:00 คาลาลี 2 - 2 ซิทรา 1-1

������������������������������ อิสราเอลลีก

19:00 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 2 - 0 มัคคาบิ ทามร่า 1-0
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0 - 2 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-1
19:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 4 - 0 ฮาโปเอล อิกซาล 3-0

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:05 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0-1

������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

������������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:30 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 0 - 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) 0-1

������������������������������ เบลเยียม U21

01:30 คอร์ตจิค (ยู 21) 2 - 3 เอเอสยูเปน (ยู 21) 2-2
01:30 อันเดอร์เลช(ยู21) 5 - 0 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 2-0
01:30 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 0 - 0 เควี เมชิลิน(ยู 21) 0-0
01:30 คลับ บรูซ(ยู21) 3 - 0 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 1-0
01:30 เคเอเอ เกนท์(ยู21) 3 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0-0
01:30 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 2 - 3 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 1-1
01:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 1 - 1 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 1-1
02:00 เวสเทอโล(ยู 21) 3 - 5 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 2-2
02:00 ลีร์เซ(ยู21) 0 - 3 แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) 0-0
02:00 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 3 - 3 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 1-1

������������������������������ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

07:30 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0 - 1 ซิเอร่า 0-1

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 ออโซมารโซ่ 1 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-0
04:05 โบโกตา เอฟซี 0 - 0 โบญาก้า ซิโค 0-0

������������������������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0 - 5 ไฮเดอราบัด 0-2

������������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 เวเร ยูไนเต็ด 0 - 1 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0-0

������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0-0
02:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-0

������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 0 - 4 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 0-3

������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 1 - 2 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 0-0

������������������������������ กาตาร์ลีกสำรอง

22:00 อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) 0 - 5 อัล เรย์ยาน(สำรอง) 0-2
22:00 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 4 - 1 อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) 0-0

������������������������������

02:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 - 0 เมอร์สทัมเอฟซี 1-0

������������������������������

22:30 พานาธิไนกอส(ยู19) 1 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0-1

������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 อัตลาส(ญ) 1 - 0 พูอีบลา(ญ) 0-0
04:45 คลับ อเมริกา (ญ) 3 - 0 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0-0
07:00 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1 - 3 มอนเทอร์เรย์(ญ) 1-3

������������������������������

18:00 บราก้า(ยู 23) 4 - 0 ริโอ อาฟ(ยู 23) 1-0

������������������������������

22:35 เอเรเดียโน่(ยู20) 3 - 0 เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20) 1-0

������������������������������

22:00 เอล อิสไมลี่ 4 - 1 เอล กัวน่า 4-0
22:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 2 - 1 สโมฮา เอสซี 1-0

������������������������������ 31/01/2565

������������������������������ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์
������������������������������ กระชับมิตร คัพ
������������������������������ กาตาร์ ลีก
������������������������������ กาตาร์ลีกสำรอง
������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
������������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก
������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1
������������������������������ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista
������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista B
������������������������������ บาห์เรน คัพ
������������������������������ เบลเยียม U21
������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
������������������������������ เฟรนซ์ คัพ
������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil
������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
������������������������������ เยอรมันลีกา 3
������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1
������������������������������ ลีกวัน อังกฤษ
������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
������������������������������ สเปน ลาลีกา 2
������������������������������ ออสเตรเลียสตรีลีก
������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
������������������������������ อิตาลี C1A
������������������������������ อินเดียซูเปอร์ลีก
������������������������������ อิสราเอล C ลีก
������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก
������������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
������������������������������ อิสราเอลลีก
������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
������������������������������ โอมาน ลีก
������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง


������������������������������UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ ลีก, กาตาร์ลีกสำรอง, คอสตาริกา 2.Liga, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บาห์เรน คัพ, เบลเยียม U21, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, เฟรนซ์ คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกวัน อังกฤษ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สเปน ลาลีกา 2, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อิตาลี C1A, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,