บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 31/07/2564

��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0 - 2 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-1

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 0 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 0-0
01:45 ลานุส 1 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-0
04:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 0 ซาร์เมียนโต้ 0-0
06:15 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 1-1

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 4 - 0 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-0
22:00 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1 - 2 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-2
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 เซาเปาโล 0 - 0 พัลไมรัส 0-0
06:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 คุยอาบา 0-0
07:00 บรากันติโน้ 1 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 ชาเลอร์รัว 0 - 0 แซงต์ ทรุยด็อง 0-0
23:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 0-1
01:45 เคเอเอส ยูเปน 1 - 1 อันเดอร์เลชท์ 1-1

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 สตอล เมียเลช 0 - 2 ปิแอส กลิวิส 0-2
22:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2 - 2 วิสล่า คราคอฟ 1-0
01:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 3 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

21:00 วีบรอก 0 - 2 มิดทิลแลนด์ 0-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ฮันโนเวอร์ 96 0 - 3 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1
18:30 อิงโกลสตัดท์ 1 - 2 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
18:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 3 - 0 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1-0
01:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-1

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:30 เอฟซี อูฟา 2 - 3 ดินาโม มอสโก 0-2
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-1

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 นีมส์ 2 - 1 ดิฌง 1-0
00:00 น็องซี่ 0 - 4 ตูลูส 0-3
00:00 โซโชซ์(N) 0 - 2 เลอ อาฟร์ 0-2
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 1 ก็อง 0-0
00:00 ปารีส เอฟซี 2 - 1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-1
00:00 แก็งก็อง 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 0-0
00:00 โรเดซ อเวรอน 1 - 0 ปัว เอฟซี 1-0
00:00 อฌักซิโอ้ 3 - 1 อาเมียงส์ 2-0

��������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0

��������������� เค-ลีก

18:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 4 อินชอนยูไนเต็ด 1-1
18:00 เอฟซี โซล 0 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:15 แอลเอ กาแลกซี่ 4 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1
04:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1
05:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2 - 3 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 0 ดีซี ยูไนเต็ด 0-0
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-1
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 0 - 0 รีล ซอลต์ เลค 0-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 2 เอฟซี ดัลลัส 0-1

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

22:30 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 เอฟซี ซูริค 3 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 3-1
01:30 ยัง บอยส์ 0 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:30 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 3 - 0 ลิฟวิงสตัน 1-0
21:00 ดันดี 2 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 1-1
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 0 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
02:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 1 เซลติก 1-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 เอ็นเค จารูน 7 - 0 มลาโดสต์ ซดราโลวี 4-0
15:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0 - 1 ปาร์ลา เอสคูเอลา 0-0
15:00 ซาบาเดย์ 3 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 1-0
15:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 2 - 2 เอ็นเคโอซีเยค 2 0-0
15:00 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 9 - 0 แกร์สโทเฟิน เอสวี 5-0
15:00 ซีดี ตูเดลาโน่(N) 1 - 3 ยูดี โลโกรนเยส 0-2
15:00 เอ็นเคลุคโก้ 2 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 0-0
15:00 มาลาก้า(N) 0 - 3 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-2
15:00 วิทโควิซ 1 - 3 วาลาชเก เมซิริชี 0-0
15:00 เกตาเฟ่ 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
15:30 อัล ราเอ็ด 1 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1-0
16:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0 - 2 เออิบาร์ 0-1
16:00 โอซาซูน่า(N) 1 - 0 มิรานเดส 0-0
16:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 1-0
16:00 บี 73 สลาเกลเซ่ 3 - 2 เอฟเค 2000 1-2
16:30 เซลต้า บีโก้ 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 2-0
16:30 เปน่า สปอร์ต 0 - 2 เอสดี โลโกรเนส 0-1
17:00 เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2-1
17:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ
17:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0 - 0 โฟรต้า สวินอยจัสซี่ 0-0
17:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3 - 3 แฮร์เลว ไอเอฟ 2-2
17:00 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 2 - 1 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 0-1
17:00 เกงค์(สำรอง) รอ วาสแลนด์ บีเวเรน
17:00 ทิซเตด เอฟซี 3 - 1 เวการ์ 0-0
17:30 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 2 - 2 แอธเลติก บิลเบา บี 0-1
17:30 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
18:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 0 - 1 โกรนิงเก้น 0-0
18:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 0 - 2 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-1
18:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 1 - 1 โคลดิ้ง 1-1
18:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-1
18:00 เฮสเซ่น คาสเซล 0 - 1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0-0
18:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด(N) 2 - 1 บาร์เน็ต 1-1
18:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 2 - 2 เดอ กราฟสคัป 2-2
18:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด รอ สวินดอน ทาวน์
18:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
18:30 ลีดส์ ยูไนเต็ด(N) 2 - 3 เรอัล เบติส 1-2
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น รอ โอลเดนเบอร์ก
19:00 ชาลเก เยาวชน 0 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-1
19:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 0 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-0
19:00 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 4 - 3 แอชตัน ยูไนเต็ด 3-2
19:00 บริสตอล โรเวอร์ส 3 - 2 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
19:00 สโต๊ค ซิตี้ 1 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 1-1
19:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 3 แอสตัน วิลล่า 0-2
19:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0 - 3 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-0
19:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 5 - 2 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3-2
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
19:00 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 บาซิงสโตค ทาวน์ 0-0
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 4 - 1 มีดซ์ เลกนิก้า 2 2-0
19:30 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-0
20:00 อองเช่ร์ 0 - 1 ลอริยองต์ 0-0
20:00 ลิสเบิร์น ดิสติลเรอรี่ รอ อาดส์ เอฟซี
20:00 สต็อคบริดจ์ 1 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1-0
20:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 2 - 0 จิลลิ่งแฮม 2-0
20:00 โวเลนดัม 4 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 3-0
20:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ รอ น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23)
20:00 พอร์ตสตีวาร์ท 1 - 3 คลิฟตันวิลล์ 1-1
20:00 โคเลอไรน์ 5 - 0 เดิร์กวิว เอฟซี 2-0
20:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 3 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2-0
20:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0 - 2 คิงส์ ลินน์ 0-2
20:30 โคโลญจน์ 1 - 1 โรด้า เจซี 0-1
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-1
20:30 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 3 - 2 กราเซอร์ เอเค 0-1
20:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0 - 2 อูเทร็คท์ 0-1
20:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 2 - 1 โกรนิงเก้น 2-0
20:30 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 3 อเลมานเนีย อาเค่น 2-1
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 1 แอธเลติก บิลเบา 0-1
20:30 เอาก์สบวร์ก 3 - 1 กาญารี่ 3-0
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3 - 1 แร็งส์ 2-0
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 แซงต์ เอเตียน 2-0
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 0 ลีค ทาวน์ 0-0
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 2 - 5 เวย์เม้าท์ 0-3
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 4 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 แทมเวิร์ธ 0 - 5 เร็กซ์แฮม 0-2
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0 - 4 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-2
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ รอ เบิร์นลี่ย์
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด รอ นอริช ซิตี้
21:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 3 เซาแธมป์ตัน 1-2
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0 - 3 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-2
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0 - 2 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-2
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 2 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 0 วอลซอลล์ 0-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 3 มิลล์วอลล์ 0-1
21:00 พอร์ทสมัธ 2 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 3 - 1 โกสปอร์ท โบโรห์ 3-1
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ 1 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-2
21:00 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 6 - 1 ทิลบูรี 3-1
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 3 เลเวส 1-2
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
21:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 4 - 0 สเปลดอร์ฟ 3-0
21:00 แอชฟอร์ด ทาวน์ 2 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-3
21:00 เชฟฟิลด์ เอฟซี 1 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 1-1
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 0 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-0
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 7 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-4
21:00 ฮอร์สแฮม 2 - 1 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-0
21:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(N) 1 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 3 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1-2
21:00 น็องต์(N) 1 - 2 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 1 แบล็คพูล 1-0
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 3 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-0
21:00 กิริซันสปอร์ 0 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 0-1
21:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วอคโซป ทาวน์ 0 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 0-0
21:00 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1 - 1 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 5 บอร์แฮม วู๊ด 0-2
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 3 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-2
21:00 เร้ดดิ้ง 1 - 3 คริสตัล พาเลซ 0-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2 - 1 บาร์โรว์ 2-0
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 1 พอร์ทเวล 0-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
21:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน รอ เซลต้า บีโก้
21:10 วีวีวี เวนโล 2 - 2 พานาธิไนกอส 1-2
21:25 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-2
21:30 สตารส์บูร์ก 2 - 1 ไฟร์บวร์ก 1-0
21:30 อตาลันต้า 2 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-1
21:30 บาเยิร์น มิวนิค 0 - 3 นาโปลี 0-0
21:30 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1 - 1 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1-0
22:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 1 - 3 ราบ็อตนิคกี้ 0-0
22:00 สเปเซีย รอ มอนเตเบลลูนา
22:00 วอล์ดเกอเมส รอ เอฟซี กีสเซิน
22:00 คาร์มิโอทิสซ่า 1 - 4 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-3
22:00 อัสโคลี่ 2 - 0 วิเทอเบเซ่ 1-0
22:00 เอฟซี ดูนาฟ รูส 2 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 0-0
22:00 อาแซด อัลค์มาร์ 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด 1-0
22:00 ฟูแล่ม 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
22:00 เครโมเนเซ่(N) 2 - 1 เฟอรัลพิซาโล 0-0
22:00 ชิตตาเดลล่า(N) 0 - 0 เทรนโต้ 0-0
22:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 0 แตร์นาน่า 1-0
22:30 สตารส์บูร์ก รอ เอฟซี ไฟรบูร์ก
22:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า(N) 1 - 1 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-0
22:30 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ โอลด์แฮม แอทเลติก
22:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 3 - 2 เจนัว 1-1
22:59 สปอล 6 - 0 ปอนเทเดร่า 0-0
22:59 โปร ปาเทรีย 0 - 1 อาเลซซานเดรีย 0-0
22:59 เอ็นเคสปลิต 1 - 0 ซาดาร์ 0-0
22:59 ซีดี ลูโก้(N) 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 1-1
22:59 ไซเรนซ์ เอฟซี 1 - 1 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-1
22:59 เบซิคตัส เจเค 0 - 3 เคย์เซริสปอร์ 0-2
22:59 โวล์ฟสบวร์ก(N) 1 - 2 แอตเลติโก้ มาดริด 1-0
22:59 คาซิมปาซ่า 1 - 2 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-1
22:59 เฟเนร์บาห์เช่(N) 3 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 3-1
22:59 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 1-1
22:59 เม็ตซ์ 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
22:59 แรนส์ 1 - 0 โตริโน่ 1-0
22:59 อาเลซซานเดรีย รอ โปร ปาเทรีย
22:59 ล็องส์ 4 - 1 อูดิเนเซ่ 3-0
23:30 โคโม 2 - 0 เรนาเต้ เอซี 0-0
23:30 สปอร์ติ้ง กิฆอน(N) 1 - 0 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0
23:30 ปอร์โต้ 5 - 3 โอลิมปิก ลียง 2-1
23:30 เอเอส โรม่า(N) 0 - 0 เซบีย่า 0-0
23:30 ซีดี คายอน รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2
23:35 สตารส์บูร์ก 1 - 2 ไฟร์บวร์ก 1-1
23:45 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 2 เอสซี ฮีเรนวีน 0-1
00:00 เตเนริเฟ่(N) 0 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
00:00 อโพลลอน สมายร์นิส 1 - 3 ไอโอนิกอส 1-1
00:00 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 0 - 0 บูร์โกส เปอเมซาส 0-0
00:00 ทรัวส์ 1 - 1 บอร์กโดซ์ 0-0
00:00 มาลาก้า 1 - 1 อัลเมเรีย 1-1
00:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ รอ วิลเลม 2
00:00 อลาเบส(N) 0 - 1 เอลเช่ 0-1
00:00 เรอัล โซเซียดาด บี 0 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
00:00 นูมานเซีย 1 - 3 โอซาซูน่า บี 0-1
00:00 สตุ๊ตการ์ต 0 - 3 บาร์เซโลน่า 0-2
00:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-1
00:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 4 - 0 บาร์นสลีย์ 3-0
00:30 กาลาฮอร์รา 1 - 3 เอสดี อมอเรเบียต้า 0-1
00:30 เตรูเอล 0 - 0 ยูดี เลบานเต้ บี 0-0
00:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 2 เอ็มเมน 0-0
01:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 0 - 1 เลกาเนส 0-0
01:00 เลกาเนส 0 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
01:00 เอซเตรมาดูรา 1 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก 0-1
01:00 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
01:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 1 - 2 จี.เซโกเบียน่า 1-2
01:00 โตเลโด 0 - 1 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0-0
01:00 อูเทร็คท์ 2 - 3 เอซี เวนิช 1-2
01:30 นีซ 1 - 1 เอซี มิลาน 0-0
01:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ ยูดี มาร์เบลล่า
01:30 คอร์โดบ้า 0 - 1 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0-0
01:45 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0 - 3 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
02:00 มอนซ่า 1912 1 - 2 ยูเวนตุส 0-1
02:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 2 - 1 บียาร์เรอัล 1-0

��������������� การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย

15:00 สเปน (ยู23)(N) 2 - 2 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 1-1
16:00 ญี่ปุ่น(ยู23) 0 - 0 นิวซีแลนด์ (ยู 23) 0-0
17:00 บราซิล (ยู 23)(N) 1 - 0 อียิปต์ (ยู 23) 1-0
18:00 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) 3 - 6 เม็กซิโก (ยู 23) 1-3

��������������� ซูเปอร์ลีก จีน

15:30 หวูฮั่น เอฟซี(N) 2 - 2 ชางชุน ย่าไท่ 1-1
17:30 ต้าเหลียน โปร(N) 0 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน 0-0
19:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) 1 - 0 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 1-0
19:30 เหอเป่ย เอฟซี(N) 2 - 1 เทียนจิน ไทเกอร์ 2-1

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 0 - 0 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 3 - 0 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0

��������������� นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

20:00 คองสวิงเกอร์ 3 - 0 สตรอมเมน 1-0
20:00 วีดาล 0 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-1
20:00 โฟลโร 1 - 5 ซองน์ดาล 1-4
21:00 บราท์เวก 2 - 3 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
21:00 โฟรย่า FK 1 - 5 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-3
21:00 โซล่า 0 - 6 ไบรน์ 0-3
21:00 ฮาร์สตัด 2 - 2 เซนจา 1-0

��������������� โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ

02:45 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(N) 2 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 2-1

��������������� อังกฤษ ลีกคัพ

21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 5 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0

��������������� จีน เอฟเอ คัพ

14:30 ฮูวนาน บิลโลวส์(N) 1 - 3 เสฉวนหมินจู๋ 0-0
14:30 ยูนนาน กุนลู(N) 5 - 2 ตงกวนกวนเหลียน 2-1
14:30 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1 - 3 ส่านซีเชาเยว่ 1-2
14:30 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 4 - 1 ชานซี เมโทรโพลิส 2-1
14:30 เหอเป่ย กังฟู(N) 1 - 1 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี 0-0

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี มินาจ 1 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0
23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า(N) 0 - 3 ดนีปรอ-1 0-1

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

23:30 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 3 - 4 เอ็นเค ครักคา 2-4

��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 เอสซี เครียนส์ 1 - 3 เอฟซี ธูน 1-2
22:59 อีเวอร์ดอน 1 - 3 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
22:59 อารัว 2 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2 - 0 เฮลซิงบอร์ก 0-0
22:30 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 4 - 2 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1-1

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

23:15 ซีเอส โวลุนทารี 2 - 1 คราอิโอว่า 0-0
02:00 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 1 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 1 - 4 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-3
18:30 เอสเบิร์ก 1 - 3 เฮลซิงกอร์ 1-1

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:00 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0 - 6 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-3

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 3 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-2
02:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 โบเตฟ วราตซา 2 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-0
01:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 3 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

01:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 0 เทรนซิน 0-0

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 2 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

22:45 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 2 วาร์ดา เซ 0-0
01:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 4 เดเบรเซน วีเอสซี 1-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 1-1
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 3 - 0 เบามิต ยาโบลเนค 2-0
21:00 ซิกม่า โอโลมุช 3 - 2 ปาร์ดูบีตเซ 2-1
00:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 5 สปาร์ตาปราก 0-1

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 พูอีบลา 0 - 2 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 0-0
05:00 คลับ เลออน 2 - 1 คลับ ตีฮัวนา 1-0
07:00 คลับ อเมริกา 2 - 1 เนกาซ่า 1-0

��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาร์บรอท 0 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 2 - 2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1-0
21:00 แพททริค ทริสเทล 3 - 2 ควีน ออฟ เซาธ์ 2-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 4 - 4 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0 - 3 มอนโทรส 0-1
21:00 ไคลด์ 0 - 3 ดัมบาร์ตัน 0-2
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 1 - 1 ฟัลเคิร์ก 0-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 1-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 2 - 0 อัลลัว แอทเลติค 1-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แอนนัน แอธเลติก 0 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-2
21:00 เอลจิน ซิตี้ 1 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 1 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 0-0
21:10 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-0

��������������� บราซิล คัพ

02:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 3 - 0 คริคูม่า 1-0

��������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2 - 3 ยัง ไลอ้อนส์ 0-2

��������������� ซีเรีย คัพ

21:00 อัล ฟูโตวา 0 - 0 อัล อิติฮัด 0-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:59 เอฟเค วัลเมียรา 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-1

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1-0
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0 - 2 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-1
01:30 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 2 สลาเวีย โมซีร์ 0-1

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 0 - 3 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-1
21:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0 - 2 เฟเคิล 0-1
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1 - 2 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 0 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
21:00 แอคร่อน โตเกลียทติ(N) 0 - 0 บัลติก้า 0-0
21:30 เวเลส 1 - 0 ทอม ทอมสค์ 1-0
22:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 0 โดลโกพรูดนี่ 1-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 2-0
22:59 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1
22:59 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 2 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-1

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 บอสตัน ริเวอร์ 2 - 0 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0
03:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 2 - 0 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 2 - 0 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 1 - 3 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-0
03:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 0 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0

��������������� ลัตเวีย คัพ

19:00 เอฟเค ลิมบาชี 0 - 2 ตูกุมส์-2000 0-0
21:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 2 - 1 ซูเปอร์โนวา 0-1

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1 - 3 เอฟซี โคเปอร์ 1-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1 - 1 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-0
06:05 เดปอร์ติโว กาลี 1 - 2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 1-2

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 ทริเน็ค 1 - 3 ดูก้า ปรากซ์ 1-1
15:15 ไวสคอป 1 - 1 เอสเค ลิเซน 0-1
22:00 ไพรบราม 0 - 2 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-2

��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 1 - 1 มะละกา 0-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 5 - 0 เปรัค 1-0
20:00 ปุเลา ปีนัง 1 - 4 เซลังกอร์ พีบี 1-1

��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กลันตัน 0 - 2 ตรังกานู บี 0-1
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 5 - 0 พีเคเอ็นพีเอฟซี 4-0

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เบรซิน ซิตี้ 4 - 0 คีธ 1-0
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 4 - 1 ฟอร์เรส 2-1
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม 0 - 4 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-2
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 2 - 2 อินเวอร์รูเรีย 1-2
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 0 - 2 เดเวรอนเวล 0-2
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0 - 4 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 0-1

���������������

22:00 เอฟเค โคซิค 1 - 1 ฮูเมนเน่ 1-1
22:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 1 - 1 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-0
22:59 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0 - 0 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

02:00 เอฟเค ซาราเยโว 0 - 2 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-2

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 5 - 3 ทาร์ตู เจเค มัก 3-1
22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 0 - 0 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-0

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 2 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-1
06:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1 - 1 โซล เดอ อเมริกา 1-0

��������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 4 วิลา โนวา 0-3
02:30 วิตอเรีย บีเอ 0 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 0-0
05:00 บราซิล เด เปโลตัส 1 - 2 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-2
07:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1-0
07:00 บัสควอ เอฟซี 3 - 0 คอนฟิแองก้า 3-0

��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 0 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1-0

��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 1 - 3 เชอร์ริฟ ติราสโพล 1-1

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 1 - 2 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 0-1
05:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 3 - 0 โมนาคัส เอสซี 2-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

00:00 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 0 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0
01:00 เทมเปอร์ลีย์ 0 - 2 เดปอร์ตีโบ ไมปู 0-1
01:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0-0
01:10 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 1 - 3 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-0
01:30 ออล บอยส์ 1 - 1 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-0
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
04:00 เบลกราโน่ 3 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2-0

��������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 2 - 1 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 1-0
13:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 1 - 0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1-0
14:30 ฮูม ซิตี้ 1 - 1 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-0
15:30 อัลโตน่า เมจิค 2 - 1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-0

��������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 0 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 1 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0-1
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 2 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0-1
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 2 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:15 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 9 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 0-5
12:15 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 3 อาลาเมน (ญ) 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เอชพีเอส(ญ) 1 - 2 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-0
20:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 2 - 0 พีเค-35 วานต้า (ญ) 2-0
20:00 เคยูพีเอส (ญ) 2 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-0

��������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 1 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-0
14:00 อีซียู โยนดาลูบ 4 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 2-0
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 5 - 0 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 2-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 3 - 1 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2-1

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 1 - 0 เอดี กรีเชีย 0-0
07:00 อลาจูเรนเซ่ 3 - 3 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-1

��������������� คาซัคสถาน คัพ

21:00 เอฟเค อรีส 4 - 3 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-3
22:59 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1 - 0 อัคโตเบ 0-0

��������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเครูดาร์ 0 - 0 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-0
01:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
01:30 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1 - 3 โอเอฟเคเปโตรวัค 1-1

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 1-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1 - 0 กัวสตาโตยา 0-0

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ออโรร่า 0 - 1 เดอะ สตรองเกสต์ 0-1
06:30 โบลิวาร์ 4 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 4-0

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 มาชัค รูนา 1 - 2 9 de Octubre 0-1
04:30 กวายากิล ซิตี้ 2 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-1
07:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 โคเบรลัว 0-0
04:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0 - 2 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 0-1
07:00 คอนอูมโบ ยูนิโด 0 - 1 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-1

��������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 3 - 1 เซนต์อัลบันสเซนต์ (ยู21) 0-1
12:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 0 - 0 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-0
13:30 อัลโทน่า เมจิค ยู21 0 - 1 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 0-1
16:45 ฮูม ซิตี้ (ยู 20) 1 - 2 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 1-1

��������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1 - 1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1-0
19:00 มักเดเบิร์ก 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 1 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1-0
19:00 ซาบรุคเค่น 1 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1-2
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 1 ซวิคเกา 0-0
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0 - 0 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอสเค รากอฟนิก 0 - 0 พัลเซ่น 2 0-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 2 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-1
15:15 โลโค ทาวิน 1 - 2 เอฟซี ปิเซ็ค 0-1
15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 3 สโลแวน โรซิค 0-1
15:15 โอโตรโควิซ 0 - 3 ฮลูชิน 0-2
22:00 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 1 สลาโว วีเซลัด 1-1
22:00 บลานส์โค 0 - 1 เอฟซี วราทิมอฟ 0-0
22:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2 - 1 เอสซี ซนอย์โม 1-0
22:00 เอฟเค พรีเปเร่ 3 - 3 เทปลิซ บี 1-1
22:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 0 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0
22:00 สโลวาน เวลวารี่ 2 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0

��������������� อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

23:45 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-1
00:00 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0
00:30 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 0 เบต้าเยรูซาเล็ม 1-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 อันดิแจน แทชเค้นท์(N) 1 - 1 ทูรัน 0-1
22:00 ซอกเดียน่า จิซาค 0 - 0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-0
22:00 ปัคตากอร์ 1 - 0 บุนยอดกอร์ 1-0

��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 1 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-0

��������������� เช็ก U19 ลีก

15:00 เมทีโอปราก(ยู 19) 1 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-1
15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 2 - 2 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1-0
15:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0 - 1 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-1
15:30 โอปาว่า (ยู 19) 0 - 8 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-2
19:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1 - 3 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1-1

��������������� BSWCP

15:00 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 2 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 0 - 3 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
18:30 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 0 - 6 สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:00 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 1 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:15 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 0 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:30 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 2 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 2 - 0 ครีมิน ครีเม็นชุก 1-0
22:59 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2 - 0 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-0

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ(N) 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0
01:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 1 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1-0
01:00 คานัวลาส เอฟซี 1 - 0 โกมูนิกาซิโอเนส 1-0
01:00 ฟลานเดรีย 1 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-1
01:00 ซาคาชิสพาส 3 - 0 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-0

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส (ยู20) 2 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0
21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 3 - 1 เนกาซ่า (ยู20) 0-0
21:00 ลีออน(ยู20) 2 - 1 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 3 - 1 พูมาส ยูนัม(ยู20) 0-0

��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

22:00 เรอัล ซัคเซส 1 - 3 อิสกร้า สตาลี่ 1-0

��������������� SVK U19 A

16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 6 - 0 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 3-0
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 0-0
16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 5 - 0 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 1-0
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 2 - 4 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-2
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1 - 0 เทรนซีน (ยู 19) 1-0

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 3 - 0 เอฟซี เอลวา 2-0

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

18:30 เอฟซี บาราโนวีชี 1 - 2 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 0-0
20:30 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2 - 2 เอฟซี สโลนิม 2017 2-1

��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

19:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 1-0
21:00 ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) 4 - 2 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2-0

��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 4 - 1 แคนเบอรา โอลิมปิก 1-0
14:30 โมนาโร แพนเธอร์ส 2 - 1 วอลเดน เวสทอน 1-0

��������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 มอร์แลนด์ ซิตี้ 3 - 0 มอร์แลนด์ เซบราส 1-0
12:00 พาสโค วอลล์ เอสซี 2 - 2 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1
12:00 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 2 - 2 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2-0
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 1 แลงวาร์ริน 0-1

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 1 - 0 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1-0
21:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 1 - 0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1 - 4 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-1

��������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

21:00 เนเมน กร็อดโน่ (ญ) 1 - 2 เอฟเค มินสก์ (ญ) 1-0

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

13:30 เปอร์ซิบ บันดุง รอ ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี
08:15 เปอร์ซิค เคดีรี่ รอ พีเอสเอ็มมากัสซาร์
08:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด รอ พีเอสเอส สเลมัน

��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 1 - 0 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เรอัล ซานตานเดร์ 3 - 3 ยูเนียน แมกดาเลนา 1-2
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 1 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0-0

��������������� บัลแกเรีย B PFG

22:30 สปาร์ตัก วาร์นา 2 - 1 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0

��������������� เลบานอน Elite Cup

21:00 อัล-เนจ์เมห์ 3 - 3 อัล อาเฮด 2-1

��������������� เค ลีก ชาเลน

18:00 ปูซานไอปาร์ค รอ โซล อี-แลน เอฟซี
18:00 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2 - 0 บูโชน เอฟซี 1995 2-0
18:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 1 เอฟซี อันยาง 1-1

��������������� บราซิลเลียร์

01:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0 - 0 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 0 ทอมเบนเซ่ 0-0
03:00 มิราสโซล 2 - 1 โอเอสเต้ 0-0
05:00 อีซี จากุยเพนเซ่(N) 1 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-1

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 1 - 4 มอเตรอ รูบิน 0-2
22:59 วิสลา พูลาเว่ 2 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-1
00:00 สเตล รุสซ์โซว 5 - 1 การ์บาเนียกราโกล 1-0

��������������� สเตรเลีย U20

12:00 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1-2
12:00 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 1 - 2 บัลแคทต้า(ยู20) 0-2
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 4 - 0 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 2-0
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 0 - 2 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-2

��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 2 - 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 2-1
01:00 ยูดับเบิลยูไอ รอ เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ
03:30 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 1 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-0
18:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 2 - 0 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-0
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-1
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 5 - 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 4-1
21:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0-0
22:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 0 เอสวี เฮล์มสเตเทน 0-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 ไมปา 5 - 2 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 2-1
21:00 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1 - 1 แอตแลนติส 0-0
21:00 วันตา 0 - 3 อิลเวส แทมเปเร่ 2 0-0
21:00 อีพีเอส เอสโป 1 - 2 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
21:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 0 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 0-0
21:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 1 - 3 โอแอลเอส โอลู 0-0
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 0 - 1 เอฟซี วาจากอสกิ 0-0
22:30 เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) 0 - 5 เจเอพีเอส 0-4
22:30 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) 2 - 2 แจส พอริ 1-2

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1 - 2 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 0 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-0
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 3 - 3 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-1
15:00 ยูนิเรีย เดจ 0 - 2 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 3 - 1 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0-1
17:30 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 2 - 1 กลอเรีย บูซัว 1-1

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

20:30 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 0 เอสซี ชวาส 0-0
22:00 เอสเฟา รีด บี 3 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1-0
22:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 3 - 0 เอสวี เซเคอเคน 1-0
22:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 1 - 1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-0
22:59 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
22:59 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 4 - 1 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1-1
00:00 ซานตาอานา 1 - 2 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-2

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ 0 - 3 สเมดบี้ เอไอเอส 0-1
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1 - 0 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1-0
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2 - 2 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-2
19:00 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 1 - 0 โนซาบี้ ไอเอฟ 0-0
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 3 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-0
19:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 0 - 1 บีเค โอลิมปิค 0-0
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0 - 1 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0-0
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0 - 1 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-0
20:00 ซอลเวสเบิร์ก 3 - 0 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2-0
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 2 - 3 เอฟซี กูเต้ 1-2
20:00 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 3 - 3 อันเจเรด บีเค 1-0
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 2 - 1 วาร์มโบลเอฟซี 0-1
21:00 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 2 - 4 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 1-2

��������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 1 - 3 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 0-0
11:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0 - 1 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 0-0
13:30 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2 - 2 โฮบาร์ทซีบรา 1-0

��������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

14:00 เมทแลนด์ 4 - 2 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1-0

��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:15 มิทเชลตัน ( ญ ) รอ ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ)
15:30 โกล โคส ซิตี้ (ญ) รอ เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ)

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 3 - 0 โซนี่ ซูการ์ 2-0
19:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด 2 - 1 โซฟาพาก้าเอฟซี 0-0
19:00 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 4 - 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 2-0

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 0 เอฟซี ทูซอน 1-0
06:00 บอลทิมอร์(สหรัฐฯ) 0 - 1 ทัลซ่า แอธเลททิค 0-1
07:00 โอมาฮา 1 - 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 1-0

��������������� ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) รอ อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง)

��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 2 - 2 เรอัล พิลาร์ 1-2

��������������� อุรุกวัยกันดา

21:50 แรมปรา จูเนียร์(N) 0 - 1 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0-1

��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 1 - 3 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 0-2
19:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) 2 - 0 ฮาก้า (เยาวชน) 0-0

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 วิร์เกีย 0 - 2 สปอร์ติ้ง คริสตินา 0-0
19:00 อัตเลตีโก เมลมิ 4 - 0 เอฟซี เอสพู 2 1-0

��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 2 - 0 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1-0
02:30 ทิทาเนส เอฟซี 1 - 0 ยารากุยเอฟซี 1-0

��������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

16:00 ฟิตซรอย ซิตี้ 2 - 2 โคริโอ 0-1

��������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 2 - 1 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 2-0

��������������� อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 2 - 1 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 0-0
19:00 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 3 - 1 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 2-0

��������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:15 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 2 - 1 เปรสตัน ไลออนส์ 1-1

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0 - 5 ไอทรัค แบมเบิร์ก 0-1
21:00 ดีเจเค เจเบนบัช 1 - 4 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-2
21:00 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 3 - 0 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 0-0

��������������� ชิลี Primera D

02:30 ดี.คอนเซ็ป 0 - 0 เอซี โคลีนา 0-0
02:31 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 2 - 3 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1-1

��������������� กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0 - 1 ซาคาชิสปาส จีที 0-1
04:00 คลับ ออโรร่า 1 - 0 เดปอร์ติโวมีชโก 0-0

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 4 - 1 เรอัลมาดริซเอฟซี 3-0

��������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 ทารูนา 1 - 3 นิวทาวน์อีเกิลส์ 1-3
11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 2 - 0 บีช ซิตี้ 0-0
11:15 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 1 - 4 นอร์เทิร์น วานเดอริง 0-3
13:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 - 5 ซัมเมอร์เซต 0-3

��������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:00 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 0 - 5 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 0-2

��������������� แคเมอรูน คัพ

21:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 3 - 0 ยูเนี่ยน ดูอาลา 2-0

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

00:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 1 - 3 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-3

��������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

21:00 เอเอส เทรนซิน(ญ) 0 - 3 สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) 0-2

��������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 แมนดูราท ซิตี้ 4 - 4 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-2
14:00 สวาน ยูไนเต็ด 0 - 1 แอซฟิลล์ 0-0

��������������� ยูเครน Division 3

22:00 ดินาซ วีชโกรอด 1 - 1 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1-0
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 3 - 0 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 1-0

��������������� นิวซีแลนด์คัพ

09:00 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 2 - 0 โอคแลนด์ ซิตี้ 1-0

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0 - 2 ฮูราแคน ลาส เฮราส 0-2
01:00 ดักลาส เฮก 0 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-1
01:30 โบค่า ยูนิดอส 2 - 2 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0-0

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

16:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 1 - 1 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-1
18:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) รอ บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง)

���������������

01:30 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 1 - 1 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0-0

���������������

17:30 เดลี เอฟซี 2 - 2 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 2-2

��������������� Columbia women

02:00 ลา อีคูดัด (ญ) 2 - 0 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 0-0

���������������

01:00 มาดูเดดา 1 - 2 เซา เบนโต้ 0-0
01:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 3 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2-0
01:00 กัวรานี่ ซีอี 1 - 1 อิมเพอราทิช 0-0
01:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2 - 2 เทรเซ่ พาไรบา 0-1
01:00 ยูเวนตุสเอสซี 1 - 1 คาสคาเวล พีอาร์ 1-1
01:30 จารากัวอีซี 0 - 2 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0-1
01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 1 - 0 4 de Julho 0-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 0 ซีเอส เซอร์จิเป้ 0-0
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 1-0
02:00 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 0 - 0 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-0
03:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1 - 0 เบาวิสต้า อาร์เจ 0-0
05:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 - 1 บันกู 1-0

��������������� Brazil L

01:00 อเมริกาโน่ อาร์เจ 1 - 0 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-0
01:00 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 1 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 1-1
01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 1 - 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1-0
01:00 กอนกาเลนส์ 1 - 0 อเมริกา อาร์เจ 0-0
01:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 3 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 1-2
03:00 นาอัส เอซี 0 - 3 เซา ฟรานซิสโก เอซี 0-1
05:00 ปลาซิโด เด คาสโตร 0 - 7 ฮูไมตาเอซี 0-6

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 - 0 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 0-0
07:00 ปาชูกา(ญ) 0 - 1 ครูซ อซูล(ญ) 0-1

���������������

20:30 คุมบราน เซลติก 0 - 1 มหาวิทยาลัยสวอนซี 0-0
20:30 พอร์ท ทัลบ็อต 0 - 7 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 0-3
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1 - 4 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
20:30 โฮลลีย์เวลล์ 2 - 3 บัคลี่ย์ ทาวน์ 2-0
20:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1 - 2 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 0-0

���������������

14:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 1 ชุนชอนซิติเซ็น 1-0

���������������

00:00 เจเอส คาบิลี่ รอ เอ็นซี มากร้า

��������������� 31/07/2564

��������������� Brazil L
��������������� BSWCP
��������������� Columbia women
��������������� GER D5
��������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก
��������������� SVK U19 A
��������������� TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์
��������������� TAS พรีเมียร์ลีก
��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย
��������������� ของนิวซีแลนด์เหนือลีก
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� คาซัคสถาน คัพ
��������������� เค ลีก ชาเลน
��������������� เค-ลีก
��������������� แคเมอรูน คัพ
��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� จีน เอฟเอ คัพ
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� เช็ก U19 ลีก
��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� ซีเรีย คัพ
��������������� ซูเปอร์ลีก จีน
��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน
��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������� นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� นิวซีแลนด์คัพ
��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������� บราซิล คัพ
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������� เบลเยี่ยม คัพ
��������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)
��������������� พรีเมียร์ลีกกลาง
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� ยูเครน Division 3
��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� ลัตเวีย คัพ
��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������� ลีกา de elite
��������������� เลบานอน Elite Cup
��������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21
��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก
��������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์
��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������� สเตรเลีย U20
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวาเกีย คัพ
��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ
��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������� สิงคโปร์ ลิก
��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก
��������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1
��������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division
��������������� ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2
��������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1
��������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ
��������������� อังกฤษ ลีกคัพ
��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������� อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ
��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัย U19 ลีก
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก
��������������� ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ
��������������� ไอริช women National Union


���������������Brazil L, BSWCP, Columbia women, GER D5, NSW-N พรีเมียร์ลีก, SVK U19 A, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล คัพ, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ซูเปอร์คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, เลบานอน Elite Cup, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ลีก คัพ, ไอริช women National Union,