บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 25/09/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1 - 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-2
01:45 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 1 - 0 ลานุส 0-0
01:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 4 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล 3-1
04:00 บานฟิลด์ 2 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0
06:15 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 3 ริเวอร์เพลท 0-1

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 4 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-1
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 4 - 2 เอสวี รีด 3-0
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0 - 2 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ซิเอร่า 1 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 2 - 1 พัลไมรัส 1-1
07:00 เซาเปาโล 0 - 0 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 เบียรส์ชอทวิลริค 0 - 3 เคเอเอส ยูเปน 0-1
23:30 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 2 คอร์ไทรจ์ 0-0
01:45 สตองดาร์ด ลีแอช 1 - 2 แซงต์ ทรุยด็อง 1-0

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 สตอล เมียเลช 1 - 0 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1-0
22:30 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน 0-1
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 - 3 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-1

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 6 - 0 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 3-0
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 3 - 1 โวล์ฟสบวร์ก 1-1
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 โคโลญจน์ 1-1
20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1 - 0 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1 - 0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-0
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 0 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1 - 3 ซังค์ เพาลี 0-2
18:30 อิงโกลสตัดท์ 1 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0
18:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 - 2 โฮลสไตน์ คีล 1-0
01:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 2 ชาลเก้ 04 0-1

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค คิมกี้ 0 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-0
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-1
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 2 - 0 เอฟซี อูฟา 2-0

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 แซงต์ เอเตียน 0 - 3 นีซ 0-1
00:00 สตารส์บูร์ก 1 - 2 ลีลล์ 0-1
02:00 โอลิมปิก ลียง 1 - 1 ลอริยองต์ 0-1
02:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 2 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 บาสเตีย 2 - 0 อฌักซิโอ้ 0-0

��������������� เค-ลีก

12:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 2 - 4 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3
14:30 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 0 กวางจู เอฟซี 0-0
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 2 - 0 อินชอนยูไนเต็ด 1-0
17:00 แดกู เอฟซี 0 - 0 ซูวอน ซิตี้ 0-0

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 วิลเลม 2 2 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 1-1
23:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-1
23:45 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 3 - 0 โกรนิงเก้น 1-0
02:00 อูเทร็คท์ 5 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 1-0
02:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 5 - 3 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-2

��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:35 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 0 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0-0
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 1 ออร์แลนโด ซิตี้ 2-1
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 4 - 2 เอฟซี ซินซินเนติ 3-0
06:30 โคลัมบัส ครูว์ 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 ฮุสตัน ไดนาโม 2-0
07:00 โคโลราโด ราปิดส์ 0 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 0-0
07:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-1

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ลีลล์สตรอม 1 - 2 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-1
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท 5 - 0 ชาร์ปบอร์ก 08 3-0

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 โมไรเรนเซ่ 2 - 1 อารัวก้า 1-0
00:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1 - 3 เบนฟิก้า 0-2
02:30 ซีดี ทอนเดลา 3 - 2 ฟามาลิเคา 1-1

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เวกัลตา เซนได 0 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
13:00 เอฟซี โตเกียว 1 - 2 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1-1
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 2 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-0
17:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 3 - 0 สากัน โตสู 1-0

��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

22:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 5 - 1 โอเรโบร 2-1

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ยัง บอยส์ 2 - 1 เซนต์ กัลเลน 1-0
01:30 เซอร์เวตต์ 1 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 ดันดี 0 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-1
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 3 - 0 ลิฟวิงสตัน 2-0
21:00 มาเธอร์เวลล์ 2 - 1 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-1

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์ 4 - 0 คารากูมรัค 1-0
20:00 อันตัลยาสปอร์ 1 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 4 - 0 กาเซียนเท็ป B.B. 1-0

��������������� ลาลีกา สเปน

19:00 อลาเบส 1 - 0 แอตเลติโก้ มาดริด 1-0
21:15 บาเลนเซีย 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา 0-0
23:30 เซบีย่า 2 - 0 เอสปันญ่อล 1-0
02:00 เรอัล มาดริด 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

23:15 ลาส พัลมาส 2 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 2-0
23:15 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 1 เออิบาร์ 1-1

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 สเปเซีย 1 - 2 เอซี มิลาน 0-0
22:59 อินเตอร์ มิลาน 2 - 2 อตาลันต้า 1-2
01:45 เจนัว 3 - 3 เวโรน่า 0-1

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 2 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-1
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 โรชเดล 0 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-0
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1-1
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 1 พอร์ทเวล 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 4 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วอลซอลล์ 1 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 แอสตัน วิลล่า 0-0
18:30 เชลซี 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 วัดฟอร์ด 1 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-1
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 เบิร์นลี่ย์ 1-2
21:00 เอฟเวอร์ตัน 2 - 0 นอริช ซิตี้ 1-0
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-0
23:30 เบรนท์ฟอร์ด 3 - 3 ลิเวอร์พูล 1-1

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 เร้ดดิ้ง 1 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 0-0
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 1 มิลล์วอลล์ 0-1
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 5 - 1 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 3-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 1 ลูตัน ทาวน์ 2-0
21:00 แบล็คพูล 1 - 0 บาร์นสลีย์ 1-0
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 1 - 1 ฟูแล่ม 0-0

��������������� ลีกวัน อังกฤษ

21:00 อิปสวิช ทาวน์ 1 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 1-0
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 จิลลิ่งแฮม 1-1
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-1
21:00 วีแกน แอธเลติก 2 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 0-1
21:00 มอร์แคมบ์ 3 - 3 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2-2
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 1-1
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

19:00 ชิตตาเดลล่า 1 - 2 เลชเช่ 1-1
19:00 อัสโคลี่ 2 - 3 เบรสชา 2-1
19:00 มอนซ่า 1912 3 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-1
19:00 โคโม 1 - 1 เบเนเวนโต้ 1-1
21:15 เรจจิน่า 0 - 0 โฟรซิโนเน่ 0-0
23:30 โคเซนซ่า 1914 1 - 0 โครโตเน่ 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

20:00 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 0 - 0 คลับบรูซ(ญ) 0-0
23:30 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 0 สฟาเคซี 0-0

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 คุนชาน เอฟซี(N) 4 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง 3-0
18:35 เสิ่นหยาง เออบาน 2 - 4 เหมยโชวเคอเจีย 1-4
18:35 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 2 - 1 เสฉวน 1-0
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 4 - 2 ไซโบ้ ซันเดย์ 2-1

��������������� โปรตุเกส คัพ

17:00 วิอาเนนเซ่ 0 - 2 วิตอเรีย เซตูบัล 0-0
21:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 2 - 4 คาซ่า เพีย เอซี 1-0
21:00 อิมอร์ตัล 0 - 2 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-0
21:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 5 - 0 อูเนียว มาไดร่า 2-0
21:00 คัลดัส 1 - 0 อโมร่า เอฟซี 1-0
21:00 มาร์ ติโน 0 - 1 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 0-1
21:00 เอสพี เอสพินโฮ 1 - 0 เมเรลินเนเซ่ 0-0
21:00 ซาคาร์เวนเนส 0 - 4 เฟฟ 0-3
02:00 เอฟซี เฟลเกยราส 2 - 0 จีดี ชาเวซ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

21:45 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0 - 0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0
22:59 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 0 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-0
00:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0 - 2 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-1
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 2 - 0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-0

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 2 - 1 เอฟซี มาริอูพอล 1-1
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 4 - 1 เวเลซ 1-1
23:30 รุกห์ วินนีกี้ 0 - 2 ดินาโม เคียฟ 0-2

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 3 - 1 เอ็นเค เครสโก 2-0
00:00 เอ็นดี กอริก้า 1 - 1 เอ็นดี เบลตินซี 1-1

��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 อีเวอร์ดอน 2 - 0 วาดุซ 1-0
01:30 เอฟซี ธูน 3 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ 1-2
01:30 สเตด โลซาน อูชชี 5 - 0 เอสซี เครียนส์ 2-0

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 จีเอไอเอส 0 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-0
20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 2 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-2
20:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-1
20:00 แลนด์สโครน่า 1 - 0 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-0
22:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0 - 0 ไอเค บราเก้ 0-0

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ซองน์ดาล 0 - 0 ไบรน์ 0-0
20:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 3 - 2 สตรอมเมน 3-1
20:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 2 - 2 อาซาเน่ ฟุตบอล 2-0
20:00 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2 - 1 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1-1
20:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2 - 0 โกรลุด 0-0
20:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0 - 2 รัวฟอส 0-1

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
01:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 3 - 2 เอฟซีคลินเซนิ 2-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 ลิงบี้ 3 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3-1
20:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 1 - 0 เวนด์ซีเซล 0-0

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0 - 0 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0-0

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 บัซคา โทโพลา 1 - 0 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
00:00 โคลูบารา 2 - 3 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อุมรานิเยสปอร์ 1 - 0 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 3 - 1 อดาน่าสปอร์ 1-0
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 0 โบลูสปอร์ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:15 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1 - 1 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-1
22:59 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1 - 0 ทแซร์สโค เซโล 1-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 เอฟเค เซนิก้า 0 - 3 สโลวาน บราติสลาวา 0-3
22:59 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0 - 2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-2
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2 - 2 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-0

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 4 ดินาโม ซาเกร็บ 0-2
00:05 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:45 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 1 - 0 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-0
22:00 กีไอร์มอต เอสอี 2 - 4 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-3
00:30 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0 - 0 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 2-1
21:00 ปาร์ดูบีตเซ 0 - 1 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0-0
21:00 บานิค ออสตราว่า 4 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-1
00:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 5 สปาร์ตาปราก 1-2

��������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:00 โคห์บ รัมเบลอ 1 - 2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ ตีฮัวนา 0 - 0 โมนาร์คัส โมเรเลีย 0-0
05:00 อัตลาส 2 - 0 คลับ เลออน 1-0
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0 - 0 พูมาส ยูนัม 0-0

��������������� อิตาลี C1A

19:30 อันคอน่า 3 - 1 ลุคเชเซ่ 1-0
19:30 คาร์ราเรเซ่ 1 - 0 เฟอร์มาน่า 0-0
21:00 โอลเบีย 0 - 1 เชเซน่า 0-0
22:30 กรอสเซโต้ 1 - 1 กุบบิโอ 0-0
22:30 โมเดน่า 1 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-1
22:30 เปสคารา 1 - 1 วิเทอเบเซ่ 0-1
22:30 ปอนเทเดร่า 3 - 0 มอนเตวาชี 2-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0 - 2 เรจเจียนา 0-2
22:30 เตราโม่ 0 - 1 ไอโมเลเซ่ 0-0
22:30 วิส เปซาโร 0 - 2 ปิสโทลเซ่ 0-2

��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0 - 1 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-1
21:00 อัลทริงแคม 1 - 0 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1-0
21:00 บาร์เน็ต 3 - 1 เวย์เม้าท์ 1-0
21:00 บอร์แฮม วู๊ด 2 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 1-1
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 5 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 2-1
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 0 - 1 บรอมลีย์ 0-1
21:00 อีสต์ไลก์ 3 - 2 วอคกิ้ง 1-2
21:00 คิงส์ ลินน์ 0 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 0-1
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 1 กริมสบี้ ทาวน์ 0-0
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 2 - 1 เร็กซ์แฮม 0-1
23:20 เชสเตอร์ฟิลด์ 2 - 2 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 2 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 โคฟ เรนเจอร์ 1 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ดัมบาร์ตัน 1 - 1 อัลลัว แอทเลติค 0-1
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 2 ไคลด์ 0-0
21:00 มอนโทรส 2 - 2 ฟัลเคิร์ก 0-0
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 3 - 2 ปีเตอร์เฮด 1-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 แอนนัน แอธเลติก 1 - 3 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-2
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 1-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 1 - 2 เอลจิน ซิตี้ 0-1
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 4 - 0 คาวเดนบีท 2-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อาริส ลิมาสซอล 3 - 2 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 3-1

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คลิฟตันวิลล์ 1 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-0
21:00 โคเลอไรน์ 3 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0 - 0 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-0
21:00 เกล็นโตรัน 0 - 3 ครูซาเดอร์ 0-1
21:00 พอร์ทาดาวน์ 1 - 4 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1-2
23:30 ลาร์นเอฟซี 0 - 0 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 เคฟลาวิค 2 - 3 อัคราเนส 1-0
21:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 0 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-0
21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 2 - 0 เลคเนียร์ เรกยะวิก 2-0
21:00 ฟีลเคียร์ 0 - 6 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-1
21:00 เบรย์ดาบลิค 3 - 0 เอชเค โคปาโวกค์ 0-0
21:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 2 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-1

��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

21:00 ดันสตัน ยูทีเอส 3 - 2 วอคโซป ทาวน์ 1-0
21:00 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0 - 1 ดาเวนทรีย์ ทาวน์ 0-1
21:00 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 4 - 0 วิทสเทเบิ้ล ทาวน์ 2-0
21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 เซนต์ นิออท ทาวน์ 1-0

��������������� เวลส์ คัพ

20:30 อเบอรี่สวิธทาวน์ 4 - 1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3-0
20:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 3 - 0 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-0
20:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 1 - 0 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 1-0
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1 - 2 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1-1
20:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 1 คาร์มาร์เธ็น 0-1

��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 พีเค-35 วานตา 2 - 1 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1-0
19:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 0 จิปโป 1-0
19:00 ทีพีเอส ตูร์คู 4 - 1 ยาโร 2-0
21:00 วีพีเอส วาซ่า 2 - 0 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0-0

��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ริก้า เอฟซี 0 - 1 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
19:00 เอฟเค วัลเมียรา รอ ริก้า เอฟซี

��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 สปายริส เคานาส 2 - 0 เนเวซิส 1-0
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1 - 1 เอฟเค ริเตเรียไอ 1-0

��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 อัสซีริสก้าบีเค 0 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 0-0
18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0
19:00 ทอร์น ไอเอฟ 1 - 1 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-1
20:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0 - 1 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-1
21:00 ปิเทีย ไอเอฟ 1 - 2 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0-2
21:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 4 - 1 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-1
21:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0 - 1 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 2 - 1 ลุนด์ บีเค 1-1
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 1 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 1-0

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ออดราออปอเล 4 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3-1
22:59 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-0
01:30 โครบริ โกลกูฟว์ 2 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 0 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0
19:00 สลาเวีย โมซีร์ 3 - 0 สปุตนิก 0-0
20:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 1 ซลูตัสค์ 0-0
00:00 เอฟซี รุค เบรสต์ 2 - 2 บาเต้ โบริซอฟ 0-2

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2 - 0 เวเลส 1-0
16:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 1 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1-1
20:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 1-0
20:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 1 โดลโกพรูดนี่ 0-1
20:30 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 0 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-0
21:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 0 ตอร์ปิโด มอสโก 1-0
22:00 เฟเคิล 3 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 2-0
22:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 4 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2-1
22:59 บัลติก้า 1 - 1 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-1

��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

23:15 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1 - 2 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-1
01:30 เซอร์โร ลาร์โก 3 - 0 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1-0
04:30 ไอเอ ซูด อเมริกา(N) 0 - 2 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0

��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0 - 2 อินติกัส เดปอร์เตส 0-1
01:15 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 3 เซียนเซียโน่ 0-1
03:30 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 1 - 3 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-1

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 3 รีดอมเลีย 2-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-1
04:00 อากีลาส โดราดาส 1 - 2 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-0
06:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-0

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 วอนลอส 1 - 1 ดาลุ่ม 1-1
18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส 2 - 2 โรสกิลด์ 2-1
19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ 0 - 2 นาสบี้ 0-1

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 1 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
12:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
16:30 เกียวโต แซงก้า 2 - 0 โทชิกิ เอสซี 1-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 3 วี-วาเรน นากาซากิ 0-2
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 0 - 4 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 เอสเค ลิเซน 2 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1
21:30 ไพรบราม 1 - 4 ไวสคอป 1-1

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:15 อัล ฟาร์ท 0 - 1 อัล ฮาเซม 0-0
00:25 อัล ราเอ็ด 1 - 1 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-1

��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0-1
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 1 กุยเซลีย์ 2-1
21:00 เชสเตอร์ เอฟซี 5 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 0-1
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 2 ยอร์ค ซิตี้ 0-2
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 3 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-1
21:00 เกทส์เฮด 3 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 เลมิงตัน 0-1
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-1

��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 0 - 3 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2 - 3 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-1
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 2 ดัลลิช แฮมเลต 0-2
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 3 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-1
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 6 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 2-0
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 สลอค ทาวน์ 0-0
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 1-0
21:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 1 - 0 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
21:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 3 - 1 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2-1
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 6 ดาร์ทฟอร์ด 0-3

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0 - 2 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 0-0
20:10 อามาซูลู 1 - 0 บาโรก้า เอฟซี 1-0
22:00 สเตลเลนบอส เอฟซี 2 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-1
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 ชบับ อลอร์ดอน 3 - 2 อัล วีห์ดัต 2-0
00:30 ซาฮับ เอสซี(N) 0 - 0 อัล-จาลิล 0-0

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 1 เอสเค ติรานา 1-0

��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:15 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1 - 1 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0
03:30 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 2 - 1 เรพิด คลับ อวด เซม 2-1

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เยท ทาวน์ 4 - 0 บีคอนส์ฟิลด์ 3-0
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 3 - 2 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-1
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 2 - 0 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1-0
21:00 เฮนดอน 3 - 1 วิมบอร์น ทาวน์ 0-1
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 3 - 0 พูล ทาวน์ 1-0
21:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 2 - 3 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 2-1
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 1 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 4 - 2 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 4-1
21:00 ทอนตัน ทาวน์ 3 - 0 วอลตัน แคชชวลส์ 1-0
21:00 ทรูโร ซิตี้ 4 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 2-0
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 1 - 3 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1-1

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เบรซิน ซิตี้ 4 - 1 ฟอร์เรส 0-0
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 ฮันท์ลี 3 - 0 ฟอร์ท วิลเลียม 0-0
21:00 อินเวอร์รูเรีย 2 - 1 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-0
21:00 คีธ 3 - 0 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0-0

���������������

20:30 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
20:30 เคเอฟซี โคมาร์โน 1 - 1 เอฟเค โคซิค 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2 - 1 เอฟเค เวเลซ 2-1
00:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1 - 0 เอฟเค ซาราเยโว 0-0

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

20:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1

��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1-1
07:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-0

��������������� เซเรีย บี บราซิล

02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 1 - 0 วิตอเรีย บีเอ 1-0
03:30 คอนฟิแองก้า 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
04:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ(N) 1 - 2 อาไว เอฟซี เอสซี 1-2
07:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 กัวรานี่ เอสพี 1-0

��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 ดินาโม ออโต 0 - 7 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-2

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 1 - 2 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-2
05:15 คาราคาส เอฟซี 1 - 3 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 1-2

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 โคเบรซอล 2 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 2-0
01:00 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 2 - 1 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 2-1
03:30 เมไลพิลล่า(N) 1 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-0
06:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0 - 0 คูริโก้ ยูนิโด 0-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

23:30 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0 - 0 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0
00:10 คิลเมส 2 - 1 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1-0
01:00 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 2 ซาน เทลโม่ 0-0
01:00 ทริสแทน ซัวเรส 1 - 2 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-0
01:30 เอลมาโกล 1 - 2 วิลล่า ดาลมิเน 1-1
01:30 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
02:30 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1 - 0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1-0
04:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1 - 0 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-0
19:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0 - 1 บอร์กโดซ์ (ญ) 0-1
19:30 แร็งส์(ญ) 1 - 4 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 1-3
21:30 ดีฌง(ญ) 0 - 4 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 0-2

��������������� สวีเดน Damallsvenskan

20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 2 - 1 ฮัมมาร์บี้(ญ) 1-0

��������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1 - 2 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-2
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 3 - 3 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 2-1
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 3 - 1 อัสติน โบลด์ 2-1
07:00 เมมฟิส 901 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 1-1
07:30 ซาน อันโตนิโอ 0 - 1 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3 - 2 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 1-2

��������������� อียิปต์ คัพ

00:00 เอล อาห์ลี(N) 1 - 0 เอนพ์พี 0-0

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

11:00 โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) 3 - 2 สึกูบะ เอฟซี(ญ) 0-0

��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 1 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 0-1

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

18:30 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 1 - 3 วาลเด้ (ญ) 1-2

��������������� เยอรมัน(W) คัพ

19:00 ฮัมบูร์ก (ญ) 1 - 1 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1-1

��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

19:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3 - 1 คลีบ (ญ) 0-1
20:00 โคลบอทน์ (ญ) 1 - 3 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) 0-2
20:00 สตาเบ็ค (ญ) 2 - 1 ลิน (ญ) 0-1
20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 3 - 3 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 1-1
18:00 เคยูพีเอส (ญ) 7 - 0 พีเค-35 วานต้า (ญ) 4-0
19:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 4 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 2-0
22:30 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 4 - 0 เอชพีเอส(ญ) 3-0

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 4 - 3 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 3-2
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 0 - 1 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0-1
18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 2 - 1 เลช พอซนาน (เยาวชน) 0-0
21:00 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 0 - 4 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0-0

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 4 - 2 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:30 ซีดี อากีลา 1 - 1 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 0-1

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 กัดจา ยูไนเต็ด 2 - 0 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-0
00:00 โฟลเรียน่า เอฟซี(N) 1 - 2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-2
02:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1 - 1 ซานตา ลูเซีย 1-1

��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 1 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 7 - 0 เลเธอร์เฮด 2-0
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2 - 2 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-2
21:00 โบเวร์ส พิทซี 1 - 0 ฮอร์สแฮม 0-0
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 3 - 3 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2-0
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 5 - 1 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0-1
21:00 คิงสโตเนียน 4 - 1 เมอร์สทัมเอฟซี 1-1
21:00 เลเวส 1 - 3 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-2
21:00 มาร์เกต 2 - 1 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 วอร์ทติ้ง 1 - 0 โครินเธียน-แคชวลส์ 0-0

��������������� ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 มาราธอน 1 - 2 ซีดี วิด้า 1-1

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

22:59 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 1 เดปอร์ติโว อิซทาปา 0-0
04:00 กัวสตาโตยา รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

04:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 2 บลูมมิ่ง 1-1

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 มาชัค รูนา 0 - 0 อูเรนเซ่ เอสซี 0-0
05:30 กวายากิล ซิตี้ 0 - 1 9 de Octubre 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 เคสลา เอฟเค 1 - 1 คาราบัค 0-1
22:15 ซาบาลี 1 - 2 ซีล่า เอฟเค 1-2

��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) รอ เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19)

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 ชางวอนซิตี้ 1 - 3 ม็อกโป ซิตี้ 0-1
17:00 เชนันซิตี้ 3 - 0 ฮวาซอง เอฟซี 1-0
17:00 ชองจู จิคจิ 2 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 0-0
17:00 กังเนือง ซิตี้ 1 - 0 พย็องแท็กซิติเซ็น 1-0
17:00 กิมโป เอฟซี 3 - 1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2 - 0 เอซี มิลาน(เยาวชน) 2-0
18:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0 - 2 ยูเวนตุส(เยาวชน) 0-2
20:00 โตริโน่(เยาวชน) 1 - 2 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-1

��������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-0
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2 - 0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 2-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 2 - 2 ซาบรุคเค่น 1-2
19:00 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-1
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 4 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-0
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0 - 4 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-0

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
17:30 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 2 - 0 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 0 - 7 ชลบุรี เอฟซี 0-3
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 2 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0

��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว 5 - 3 จิสครา โดแมซลิซ 2-0
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 3 สลาเวีย ปราก 2 0-1
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0 - 3 โลโค ทาวิน 0-2
15:15 เวลเก เมซิริคิ 1 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 0-0
15:15 ยาบโลเนช 2 1 - 3 โซคอล โบรซานี่ 0-2
15:15 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2 - 3 ดุคลา ปราก บี 1-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 2 - 3 เอฟเค พรีเปเร่ 2-1
15:30 โซคอล ฮุสตัน 2 - 0 เอสเค รากอฟนิก 1-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0 - 0 เอฟซี ปิเซ็ค 0-0
15:30 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0 - 0 แอดมิร่า ปราฮา 0-0
15:30 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0 - 0 โซโคล ซิวาไนซ์ 0-0
20:30 บลานส์โค 2 - 1 เออเฮิสกี้ บรอด 1-0
20:30 ดอลนี่ บินิซอฟ 2 - 2 เอสซี ซนอย์โม 0-2
20:30 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 2 ปาร์ดูบีค บี 0-2
20:30 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 1 เอสเค ซาปี้ 0-0
21:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3 - 0 ฮลูชิน 1-0

��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 2 - 4 มัตล็อค ทาวน์ 1-2
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 2 - 2 มอร์เพธ ทาวน์ 2-2
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-0
21:00 แกรนแธม ทาวน์ 1 - 2 สการ์โบโรห์ 0-1
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 3 - 2 แอชตัน ยูไนเต็ด 1-1
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 1 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 3 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-0
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1 - 1 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0-0
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 5 - 2 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2-0
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 0 ไฮด์ เอฟซี 1-0
21:00 วิตตัน อัลเบียน 1 - 0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 2 - 2 เฮชบี โคเก(ญ) 1-1

��������������� บาห์เรนคิงส์คัพ

22:15 อัล มูฮารัค(N) 3 - 1 เมลคิยา 0-0
00:30 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)(N) 4 - 0 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-0

��������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:25 มาซาฟี่ 2 - 0 ดูไบ 1-0
20:25 ฮัทต้า คลับ 4 - 1 ดูบา อัลฮัสซัน 2-0
20:25 อัลบาเตห์ 0 - 0 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 0-0
20:25 แมสฟุท 1 - 2 อัล รัมซ์ 0-0

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 1 ดันเดลา เอฟซี 0-0
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 0 - 1 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:40 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 4 - 2 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
20:10 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 2 - 0 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
22:15 อัล-จีล(เยาวชน) 0 - 1 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
22:30 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 1-1
22:59 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 1 - 2 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0-0

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 โคแคน 1 - 1 อันดิแจน แทชเค้นท์ 0-0
20:30 ปัคตากอร์ 3 - 1 ทูรัน 1-0

��������������� ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 เดอะ แกป บีพีแอล 0-0
15:00 อคาเซีย ริดจ์ 2 - 1 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 2-1
16:00 ทูวอง 0 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 0-1

��������������� อิสราเอลลีก

01:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1 - 1 มัคคาบี้ ชารายิม 0-0

��������������� China National Games – Women’s Football

15:00 เสฉวน(ญ)(N) 0 - 3 เหลียวหนิง(ญ) 0-1
15:00 ชานซี(ญ) 3 - 1 ปักกิ่ง(ญ) 1-1
18:30 เจียงซู(ญ)(N) 1 - 1 ชานตง(ญ) 0-1

��������������� AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 จอร์แดน(ญ)(N) 0 - 0 อิหร่าน (ญ) 0-0
19:30 ไทย(ญ) 7 - 0 ปาเลสไตน์ (ญ) 2-0

��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

02:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 3 - 1 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 2-1
07:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 2 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1-1

��������������� เช็ก U19 ลีก

15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 1 - 2 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 1-0
16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 1 - 2 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 1-1
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 3 - 1 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 2-1
16:00 โอปาว่า (ยู 19) 1 - 2 ไพรบราม (ยู 19) 1-0
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 1 - 3 เบอโน่ (ยู 19) 0-2
17:30 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0 - 0 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-0

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1 - 1 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 0-0
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 1 - 4 บรอนด์บี้ (ยู 19) 0-2
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1 - 3 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 0-1
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 5 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 3-1
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)
18:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2 - 1 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 1-1
18:45 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0 - 5 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0-4

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

15:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 2 - 0 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 0-0
15:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
16:30 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 2-1
17:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 2 - 1 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1-0
17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1 - 2 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 1-0

��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 โจโม คอสมอส 0 - 1 รีล คิงส์ 0-0

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0 - 0 โกมูนิกาซิโอเนส 0-0
01:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1 - 1 ยูเอไอ อากุยซ่า 1-1
01:00 ลอส อันเดส 0 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:00 ซาคาชิสพาส 1 - 0 คานัวลาส เอฟซี 1-0
01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0-0

��������������� ยูเครน U21 ลีกา

15:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) 0 - 3 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 0-0

��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 2 - 3 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 2-2

��������������� UAE RL

20:30 อัจมาน(สำรอง) 3 - 1 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 2-1
20:30 อัล จาซิล่า(สำรอง) 0 - 1 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

20:30 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) 0 - 1 ซานทูซู เอฟซี 0-0
21:30 ซีอี เฟลานิทซ์ 0 - 0 ซานราฟาเอล 0-0
21:30 ยูซี คาร์เทส 1 - 1 ซีเอฟ วิมีนอร์ 0-0
21:30 ซาลามังก้า 2 1 - 2 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0-1
21:30 ปาเซ เคอี 2 - 2 อลาเบส 2 0-0
22:00 บียาร์เรอัล ซี 1 - 2 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 0-1
22:00 โฆเว่ เอสปันญอล 0 - 0 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
22:00 ซานตันยี 2 - 1 มายอร์ก้า 2 0-0
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค 1 - 0 เอสดี ดิวส์โต 0-0
22:00 เอฟซี อัสโค 0 - 5 ซีเอฟ เปราลาดา 0-2
22:00 คอนสตานเซีย 2 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
22:00 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 4 - 1 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-1
22:30 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 4 - 0 ยูดี ลอส กราเลส 2-0
22:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 0-0
22:59 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 1 - 2 ลันซาโรเต้ 0-1
22:59 ซีดี มานาคอร์ 0 - 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
22:59 เอสดี ไลเนา 1 - 2 ซีดี บาสโคเนีย 1-2
23:30 อะเซโร 2 - 0 ซีดี โรด้า 0-0
23:30 คาสโตร 0 - 0 เอสดี โนย่า 0-0
00:30 ซีดี การีนา 1 - 0 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-0

��������������� ISR U19

14:30 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0 - 0 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0-0
15:00 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0 - 1 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 0-1
15:30 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1 - 1 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 1-1
20:30 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-1

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส (ยู20) 2 - 1 ลีออน(ยู20) 0-0
21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 1 - 3 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1-2
21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 2 - 1 พูมาส ยูนัม(ยู20) 1-0

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0 - 0 ซาน กวานน์ เอฟซี 0-0
02:00 เซบบูคเรนเจอร์ 2 - 2 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 2-1
02:00 เซงลีอา แอทเลติค 0 - 1 สวีอิยูไนเต็ด 0-1

��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 โดรเชีย 0 - 0 ดาเซีย-บุยอูคานี 0-0

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:00 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 0 - 3 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 0-1
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 1 - 7 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 1-3
20:15 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 0 - 1 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 0-0
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 4 - 1 เวเจิล(ยู 17) 3-0
20:45 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 4 - 1 อัลบอร์ก(ยู 17) 4-1
21:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 1 - 7 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) 1-3

��������������� SVK U19 A

16:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1 - 2 เทรนซีน (ยู 19) 0-0
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 2 - 3 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1-2
18:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 3 - 0 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0-0

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 5 - 1 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 4-1

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

19:00 เอฟเค ลิด้า 1 - 1 เอฟซี สโลนิม 2017 1-1
21:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 4 - 0 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 3-0

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 ระนอง เอฟซี 3 - 2 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2-0
17:30 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ขอนแก่น เอฟซี 1-0
18:00 ราชนาวีสโมสร 1 - 1 ราชประชา เอฟซี 1-1
18:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2 - 2 สุโขทัย เอฟซี 0-1
19:00 ลำปาง เอฟซี รอ ระยอง เอฟซี

��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0-0
20:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 2 - 0 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0-0

��������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) 2 - 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 1-0

��������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:30 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 1 - 4 พิวนิค บี 0-1
18:30 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 2 - 0 อรารัต-อาร์เมเนียบี 0-0

��������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2 - 1 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 1-1
15:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1 - 0 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 1-0
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
15:00 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 1 คาปาลาบา บูลด็อก 1-1
15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2 - 0 บริสแบน สไตรเกอร์ส 2-0
16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 3 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2-0
16:30 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 3 - 4 โลแกน ไลท์นิ่ง 1-2

��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0 - 0 เอฟเค ออดา ริกา 0-0
20:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 1 - 1 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 1-1

��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 อติรา เอฟซี 2 - 1 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0-1

��������������� สโลวีเนีย U19

21:00 เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 2 - 1 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 1-1

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 พีเอสเอส สเลมัน 0-0
21:00 อเรม่า มาลัง 0 - 0 พีเอสไอเอส เซมารัง 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

17:30 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 3 - 1 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-1

��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

15:15 ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 1 - 1 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) 1-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี(N) 4 - 0 ออโซมารโซ่ 3-0

��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

16:00 เออิบาร์ (ญ) 1 - 2 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 1-1
21:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 2 - 0 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 0-0
22:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) 4 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 3-1
23:30 ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 1 ซีดี ตากอน(ญ) 1-0

��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

16:00 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) 0 - 3 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-2
19:15 สปาร์ตา ปราก (ญ) 13 - 0 ดูก้าปรากซ์(ญ) 3-0

��������������� Qatar League Division 2

23:30 รัสเซลล์ซิตี้ 0 - 1 อัล ชาฮานียา 0-1

��������������� ENG UD1

21:00 โคลชิล ทาวน์ 1 - 4 เชสทาวน์ 0-3
21:00 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 2 - 1 ลุฟเบร้อ ไดนาโม 0-0

��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ยูเวนตุส(ญ) 1 - 0 เอ็มโปลี (ญ) 0-0
19:30 เอซี มิลาน(ญ) 0 - 2 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-1
19:30 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0 - 0 นาโปลี(หญิง) 0-0

��������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

19:00 เคนยา ( ญ ) ยู 20 2 - 7 ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 0-6
20:00 บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 3 - 0 นามิเบีย ( ญ ) ยู 20 2-0
21:00 คองโก ดีอาร์ ( ญ ) ยู 20 0 - 4 แคเมอรูน(ญ) ยู 20 0-2
21:30 แองโกลา(ญ) ยู 20 1 - 4 บอตสวานา (ญ) ยู20 0-0
22:59 ปาปัวนิวกินี(ญ) ยู 20 0 - 1 เซียร์ราลีโอน(ญ) ยู 20 0-1
23:30 มาลี ( ญ ) ยู 20 2 - 4 เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 1-2
01:00 อียิปต์(ญ) ยู 20 1 - 1 คองโก (ญ) ยู20 0-0

��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 โปเบด้า 6 - 0 เอฟเค โอโซโกโว 0-0
20:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 2 - 1 เอฟเค โอครีด 2004 0-0
20:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0 - 2 ซิเล็กส์ 0-1

��������������� เค ลีก ชาเลน

11:30 บูโชน เอฟซี 1995 2 - 3 กยองนัม เอฟซี 1-2
14:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 0 เอฟซี อันยาง 0-0

��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 สปาร์ตันส์ 2 - 1 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 0-0

��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

16:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1 - 0 เอฟซี กิฟู 1-0

��������������� บราซิลเลียร์

01:00 ปารานา พีอาร์ 4 - 0 โอเอสเต้ 1-0
03:00 มิราสโซล 0 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0-0
03:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 คริคูม่า 2-0
03:00 อิทัวโน่ เอสพี 0 - 0 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-0
03:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 1 - 1 ยาปิรันก้า 1-0
03:00 เอสซี เปซานดูปารา 2 - 0 มานุส (สมัครเล่น) 1-0
03:00 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี(N) 0 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี 0-1
03:00 อีซี จากุยเพนเซ่(N) 3 - 2 อัลโต พีไอ 2-1
03:00 ซานตา ครูซ พีอี(N) 1 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 0-1
03:00 โวลตา เรดอนดา 2 - 1 ทอมเบนเซ่ 2-1

��������������� BRA D4

02:00 คาเซียส อาร์เอส 2 - 0 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 1-0
02:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 2 - 1 กัวรานี่ ซีอี 1-1
06:00 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 1 - 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 โซกอล ออสโตรดา 1 - 3 รุช ซอร์ซอฟ 0-1

��������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 3 - 1 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2-0
15:00 ไพน์ฮิลส์ 3 - 0 เอซี คาริน่า 0-0
16:00 ม็อกกิล เอฟซี 3 - 1 โลแกน เมโทร 2-1

��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

19:30 โกยาส (ยู 20) 1 - 1 วิลา โนวา(เยาวชน) 0-0
01:00 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 1 - 1 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 1-1

��������������� NOR D4

18:00 ฟริกก์ 2 - 0 สตอร์ท ไอแอล 1-0
19:00 โคลสตัด 4 - 3 ทิลเลอร์ 2-2
19:00 ลิน ออสโล 2 - 2 ออส เทิร์น 0-2
19:00 ฟลินท์ 3 - 2 แอสซิเดน 1-1
20:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี 0 - 0 ฟอลโล่ 0-0
21:00 เอสเค ทราเอฟฟ์ 7 - 2 ทินเซ็ต 3-2
21:00 ออปเซล ฟุตบอล 3 - 2 คราเครอย์ ไอเอล 2-0
21:00 ฟินส์เนส 1 - 5 โลโคโมทีฟ ออสโล 1-3
21:00 เมลฮิส 1 - 1 เบียเซ่น 1-1
21:00 ออรเคล 0 - 4 สเตรนฮาม ไอเอล 0-1
21:00 แมดล่า ไอเอล 0 - 1 บรอดด์ 0-0

��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

00:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0 - 1 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0
02:30 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0 - 1 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 0-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) 3 - 0 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 2-0
16:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) 2 - 1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 0-1
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 2 - 0 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0-0
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) 1 - 2 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 0-1
18:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) 0 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) 0-0
18:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
18:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 2 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) 0-0
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0 - 0 รอสต็อก ยู17 0-0
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 1 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) 0-1
20:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 0-1
20:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) 2 - 1 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) 2-0

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 โครูโช่ เอฟซี(N) 0 - 0 เรอัล เอวิเลส 0-0
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 5 - 1 ยูซี เซียราส 2-0
22:00 ยูดี เลบานเต้ บี 0 - 0 ซีดี เอล อีจิโด 0-0
22:30 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 2 อคูลัส ซีเอฟ 0-1
22:59 เอดี ซานฮวน 0 - 2 โอซาซูน่า บี 0-1
22:59 ซีดี อาร์ดรอย 1 - 1 เปน่า สปอร์ต 0-0
23:30 เอสดี ลาเรโด 0 - 0 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0 - 2 โมนาโก(ยู 19) 0-1
20:00 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0 - 3 แก็งก็อง(ยู 19) 0-0
20:00 น็องต์(ยู 19) 1 - 1 เลอ ม็องส์(ยู19) 1-0
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 3 - 0 เมริกนาเคส ยู19 1-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

15:30 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0 - 4 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 0-3
16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 2 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 2-0
16:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 2 - 2 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 0-1
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0 - 1 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0-1
16:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) 0 - 3 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) 0-1
16:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19 1 - 5 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-4
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 1 - 4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 1-2
17:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) 2 - 2 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 2-1
17:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 4 - 0 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 2-0
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 6 - 1 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 4-1
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 3 - 1 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1-0
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 1 - 4 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 0-0
18:30 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 1 - 2 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 0-1
19:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0 - 1 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-0
18:00 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 3 - 2 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 8 - 1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3-0
19:00 บอนเนอร์ 0 - 3 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-1
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0 - 0 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-0
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 4 - 0 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 2 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 4 - 0 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-0
19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1 - 1 เอสเฟา สแตรเลน 0-0
19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 1 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-1
19:00 ไวเด้นบรูค 1 - 1 วีกเบอร์ก บีค 1-1
19:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 2 - 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-1
19:00 บาลินเกอร์ 1 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
19:00 เอฟซี กีสเซิน 1 - 3 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-1
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 2 - 0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2 - 0 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1-0
19:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 1 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 2-0
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 2 - 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 1-0
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน 0 - 0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0-0
19:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 0 - 5 ทีเอสวี บุชบัช 0-2
19:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2 - 0 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-0
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 0 - 2 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-1
19:05 คาร์ล ไซส์ เยน่า 3 - 2 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-0
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 1 - 1 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1-0
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 1 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 1-0
21:00 อเลมานเนีย อาเค่น 0 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0-0

��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เอฟซี วาจากอสกิ 2 - 2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1-1
19:00 วันตา 1 - 1 คาริเนน โปเจ็ท 1-1
19:00 ฮอนก้า อคาเทเมีย 1 - 1 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 1-0
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) 3 - 2 แจส พอริ 2-1
19:00 อีพีเอส เอสโป 1 - 1 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-0
19:00 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 3 - 4 ซัลปา 2-2
19:00 แอตแลนติส 6 - 0 ไมปา 2-0
19:00 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 3 - 1 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 2-0
21:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 0 - 2 จีวาคีล่า เจเค 0-0
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 5 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 4-0
22:30 เอสซี คูฟู-98 5 - 0 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 3-0

��������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:00 ลอริยองต์ บี 3 - 0 แก็งก็อง บี 2-0
21:00 จูรา ซูด ฟุต 1 - 1 โอลิมปิก ลียง 2 1-1
21:00 ก็อง 2 2 - 5 เอฟซี รูออง 2-1
21:00 แวร์กซายส์ 78 0 - 0 กรานวิลเล 0-0
22:00 โอแซร์ บี 2 - 2 โบบิกนี เอ.ซี. 1-2
22:00 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1 - 1 แซง กวองแตง 0-1
22:59 อองเช่ร์ 2 2 - 0 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 0-0
22:59 โคโลเมียร์ส 0 - 1 เอฟซี น็องต์ บี 0-1
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 4 - 0 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 2-0
22:59 เล เออบิเยรส์ 0 - 2 อีเซอร์ เอเอส 0-1
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 1 - 2 เตรลิสซาค 0-2
22:59 ชามาเลียเรสเอฟซี 1 - 2 อ็องกูแลม 0-1
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0 - 0 ไฮอีเรส 0-0
22:59 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 2 - 3 มาริกนาเน่ จีเนค 1-3
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 2 - 0 เอฟซี เฟลอรี่ 91 2-0
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 1 - 1 ล็องส์ บี 1-0
22:59 อองตองต์ เอสเอสจี 2 - 4 เม็ตซ์ บี 2-1
22:59 แซ็ง-มาโล 2 - 2 วานส์ 2-1
22:59 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 0 - 2 ชาร์เทรส เอฟซี 0-1
22:59 วิเทร 1 - 1 โรโมแรนติน 1-1

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0 - 3 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0-2
15:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2 - 3 กลอเรีย บูซัว 1-1
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1 - 1 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0-0
17:00 ยูนิเรีย เดจ 1 - 3 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 1 - 2 เบียล เบียนนี่ 1-1
21:00 เอสซี แชม 2 - 1 เอฟซี แบลค สทาร์ 1-0
21:00 ซูก 94 1 - 2 เดเลมอน 0-0
21:00 บาสเซโคร์ท 5 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) 0-0
21:00 เอฟซี ทุคเกน 0 - 2 บาเดน 0-0
22:00 เมแร็ง 1 - 0 เวอแวสปอร์ต 0-0
22:00 เอฟซี ลินท์ 04 1 - 0 เอฟซี กอสเซา 0-0
22:59 ลูกาโน่(ยู21) 0 - 1 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 0-0
00:00 เอฟซี ธูน (ยู 21) 1 - 0 แกรนด์ แลนซี 0-0

��������������� ออสเตรีย 3.Liga

18:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1 - 1 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 1-0
21:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 3 - 1 เอสวี โกรดิก 0-0
21:00 ยูเอสเค อานิฟ 3 - 1 เอสวี คูเคิล 1-1
22:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 0 - 2 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 0-1
22:00 เอสวี เซเคอเคน 3 - 2 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 1-0

��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga

18:45 เอฟเค 2000 1 - 1 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-0
19:00 บราแบรนด์ 0 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0-0
19:00 มิดเดลฟาร์ท 1 - 3 ฮิลลิร็อด 1-3
20:00 โคลดิ้ง 1 - 2 สคีฟซ์ ไอเค 1-1
20:00 ทิซเตด เอฟซี 2 - 1 นาเอสเวด 1-0

��������������� นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 อัลต้า 3 - 1 เซนจา 1-1
20:00 คองสวิงเกอร์ 6 - 0 ไอสโวล์ด TF 1-0
20:00 แบรัมเอสเค 4 - 1 โมสส์ 2-1
21:00 เอฟเคอเรนดัล 2 - 2 สคีด ออสโล 0-1
22:59 โฮดด์ 1 - 1 อัสเคอร์ 1-0

��������������� สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 3 - 1 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 1-1
19:00 โมรอน บีเค (ญ) 0 - 2 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0-1
19:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 2 - 0 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 1-0
19:00 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0 - 1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 0-0

��������������� ตุรกี ลีก 2

20:00 ตูร์กัสลูสปอร์ 0 - 0 โครัม เอฟเค 0-0

��������������� ตุรกี 3. ลัก บี

18:30 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0 - 2 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
20:00 โมด้าเฟน สปอร์ 1 - 1 ออร์ดูสปอร์ 0-1
22:59 คาซิยาก้า 0 - 0 ออฟสปอร์ 0-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 4 - 3 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2-2
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1 - 0 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-0
18:00 เอฟบีเค บอลข่าน 2 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2-1
18:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2 - 2 อัสซีริสก้า บีเค 1-1
18:30 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 4 - 1 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 1-0
18:30 อูลเลเรดส์ 3 - 1 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2-1
18:30 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 0 - 1 คาร์ลเบิร์ก บีเค 0-0
19:00 ไอเค ออเดวอร์ด 4 - 1 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 1-1
19:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 0 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 1-0
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 4 - 1 ออนซาล่า บีเค 1-1
19:00 รินนินเก้ ไอเค 2 - 2 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-0
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 0 - 2 สเมดบี้ เอไอเอส 0-1
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 1 - 1 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-0
19:00 เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค 1 - 0 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 1-0
19:00 สควิลเจโบ เอสเค 0 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-0
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 4 - 0 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 2-0
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0 - 2 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-1
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 0 - 2 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-1
20:00 เอ็นโคปิ้งก์ 1 - 0 เอฟซี กูเต้ 0-0
21:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 1 - 2 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0-1
21:00 วาร์มโบลเอฟซี 1 - 1 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 0-0
22:59 ซีเรียนสก้าเอฟซี 3 - 1 ทีเลโซ เอฟเอฟ 1-1

��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:15 มิทเชลตัน ( ญ ) 5 - 0 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 2-0
14:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0 - 2 คาปาลาบา(ญ) 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 กอร์ มาเฮีย 2 - 1 เคซีบี 2-1
19:00 บานดาริ 3 - 0 แมทารี่ ยูไนเต็ด 2-0
19:15 พอสต้า เรนเจอร์ 0 - 1 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0-1

��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 2 0-0
07:00 โอมาฮา 0 - 1 เอฟซี ทูซอน 0-1
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1 - 1 กรีนวิลล์ เอฟซี 1-0

��������������� ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 0 - 0 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0-0
14:00 ทูวอง(สำรอง) 1 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 0-1

��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 ซีเอ ลูกาโน 0 - 2 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0-1

��������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:00 เอซี คาริน่า (ญ) 5 - 0 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 3-0

��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

21:15 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) รอ ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20)

��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

06:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 0 - 1 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0-0
06:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0 - 0 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0-0

��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

16:30 ตัวโกลัน เตราส 8 - 0 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 2-0
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ รอ อีไอเอฟ อคาเดมี่
19:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 4 - 1 วิพาส ซาโล 3-1
19:00 พุยยุ เฮลซิงกิ 3 - 1 คอยพีเอส 3-0
20:00 มาพีเอส มาส์คู 4 - 0 วีจี 62 1-0

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 บ้านค่าย ยูไนเต็ด รอ กบินทร์ ยูไนเต็ด
15:30 นนทบุรี เอฟซี 4 - 3 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-2
15:30 กำแพงเพชร 0 - 2 เชียงราย ซิตี้ 0-1

��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ยารากุยเอฟซี 0 - 0 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0-0
02:30 ทิทาเนส เอฟซี 3 - 0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 2-0
02:30 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 2 - 0 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 1-0

��������������� ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) รอ ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 เคเอสเค ไฮสท์ 1 - 1 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 1-1

��������������� โปแลนด์ Div.4

17:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 0 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-0
18:00 เคเอสคุทโน 1 - 0 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 1-0
18:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 0 - 3 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0-2
19:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 1 - 2 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-1
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ สเตล สตาโลว่า โวล่า

��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 1 - 2 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0-1

��������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 นากาเวิลด์ เอฟซี 0 - 1 วิสาขเอฟซี 0-0

��������������� อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 3 - 1 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 2-1
19:00 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 0 - 1 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 0-0
19:00 เรนทิสทัส(ยู 19) 0 - 1 เพนาโรล (ยู 19) 0-0

��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ฮัลเลน 1 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 0-1
19:00 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 1 - 0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-0
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0 - 3 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 0-0
19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2 - 1 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 0-0
19:00 ฟอร์ซไฮม์ 1 - 0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1-0
20:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0 - 0 ไอทรัค แบมเบิร์ก 0-0
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0 - 2 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 0-0
20:30 เวลลิงเก้น 2 - 0 ทีเอสจี บัคนัง 0-0
20:30 ทูเอส เมชเทอร์เชียม รอ เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2

��������������� ชิลี Primera D

01:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส(N) 3 - 0 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1-0
02:00 ดี.คอนเซ็ป 1 - 1 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-0

��������������� กัวเตมาลา D2

04:00 คลับ ออโรร่า 0 - 0 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 0-0
04:30 เดปอร์ติโวมีชโก 1 - 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1-1

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2 - 2 อาร์เซน่อล (ยู 23) 1-1

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล 1 - 2 เรอัล เอสเทล 1-0
09:00 เรอัล เอสเทล รอ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 ชีเวนนินเกน 0 - 3 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0-1
19:30 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 0 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 0-0
20:00 โคซัคเค่น บอยส์ 2 - 0 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 1-0
20:00 ควิก บอยส์ 4 - 2 นูร์ดวิก 2-0
20:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 3 - 1 สปาเคนเบิร์ก 1-0
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ 0 - 3 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 0-2
22:59 เดอ ทริฟเฟอร์ส 1 - 0 เอเอสดับเบิลยูเอช 0-0

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

22:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 3 - 0 คอร์รีคามินอส 2 2-0
04:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 3 - 2 อินเทล พาจา 2-0
05:00 สปอร์ติง คานามาย 0 - 3 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 0-2

��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 เอฟซี ซีสเวส 3 - 3 บี 1909 โอเดนเซ่ 1-3
18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส รอ คเจลเลอรูบ
19:00 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ รอ นอร์เรสซันด์บี
19:00 เอบี ทาร์นดี รอ บี 1908
20:00 วาลเด้ รอ โอเคเอส

��������������� โครเอเชีย 2.Division

21:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1 - 4 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0-3
21:00 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0 - 0 รูเดส 0-0

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 3 - 1 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ 1-0

��������������� ฮังการี U19 2nd Division

16:00 คาโปสวาร์ (ยู 19) 1 - 3 ซาเลเกอร์เซค ยู19 1-0

��������������� ยูเครน Division 3

18:00 นีว่า วินนีตเซีย 1 - 2 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1-0

��������������� ซานมารีโนลีก

20:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า 0 - 1 เตร เพนน์ 0-1

��������������� อาร์เจนตินา Torneo A

01:30 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0 - 0 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0-0
01:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 1 - 3 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-0
01:30 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1-0
01:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 1 - 0 โบค่า ยูนิดอส 1-0
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 2 - 1 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 1-0
02:00 วิลล่า มิเตร 2 - 0 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0-0
02:00 ฮูราแคน ลาส เฮราส 2 - 0 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
02:00 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0 - 1 ดักลาส เฮก 0-0
02:30 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0 - 0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0
02:30 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0 - 0 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0-0

��������������� เบลารุสลีกสำรอง

16:30 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 6 - 1 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 4-0

��������������� อิสราเอล C ลีก

00:45 ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี 2 - 4 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 2-3

���������������

14:30 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 2 - 1 ไทจง เอฟซี 0-1
17:00 ฮ่องกง เอฟซี 1 - 3 ลีแมน 0-1

���������������

00:00 จีเน็ต แองเล็ต 0 - 1 ลิบูร์น ซางเซอแรง 0-0

���������������

15:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 3 - 4 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 1-2
15:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 0 - 1 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 0-0
16:00 อโตรมิโตส (ยู 19) 4 - 0 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 3-0

���������������

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 3 - 0 กายันซ่า ยูไนเต็ด 1-0

���������������

04:00 ทูพีนัมบัส 0 - 0 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0-0

���������������

23:30 เอฟซี ซูริค (ญ) 1 - 0 เซนต์ กาลเลิน(ญ) 0-0

��������������� Brazil L

01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 2 - 2 เซา กอนซาโล 0-1

���������������

15:00 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
15:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 1 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) 0-0
16:00 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 1 - 1 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 1-1

���������������

20:00 โมโนโพลี (ยู 19) 2 - 0 อเวลลิโน่ (เยาวชน) 1-0
20:00 เลคโค่(ยู19) 1 - 1 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) 1-1

���������������

17:00 วาลาโดลิด(ยู 19) 0 - 1 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) 0-1
17:00 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 1 - 2 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) 1-0
22:00 มาลาก้า(ยู 19) 2 - 0 กอร์โดบา(ยู 19) 1-0

���������������

17:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) 0 - 1 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 0-0
17:00 วิเซล่า (ยู 19) 1 - 2 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 0-1
21:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) 0 - 2 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 0-0
21:00 ไลซอส(ยู 19) 0 - 2 ริโอ อาฟ(ยู 19) 0-0
21:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1 - 1 เบนฟิก้า(ยู 19) 0-0
21:00 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 1 - 1 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0-0
21:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) 0 - 2 บราก้า(ยู 19) 0-0
21:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 1 - 0 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 0-0
21:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 - 1 เบเลเนนส์(ยู 19) 0-0
21:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 2 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) 0-0

���������������

14:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี รอ นอร์ธ สตาร์
15:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 3 - 4 โรชเดล โรเวอร์ 1-1
15:30 บริสแบน ซิตี้ 2 - 0 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-0
16:15 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1 - 2 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1-1

���������������

21:00 รัชเดน ไดมอนด์ 2 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 0-1
21:00 อัลเวเชิร์ช 1 - 0 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 1-0
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 5 - 1 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2-0
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 1 - 2 รอยสตัน ทาวน์ 1-0
21:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2 - 0 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0-0
21:00 นูเนียตัน โบโรห์ 2 - 3 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-2
21:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0 - 1 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-1
21:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 1 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
21:00 รูเชล โอลิมปิค 2 - 0 บาร์เวล 2-0

���������������

17:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 2 - 1 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-0

���������������

01:00 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 0 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

���������������

18:00 วาร์เท็กซ์ 0 - 0 บีเยลอวาร์ 0-0
21:30 คริดเวนิกา เอ็นเค 2 - 0 โปโมแรค 1-0

���������������

13:00 ยังพย็อง 2 - 4 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0-1

���������������

16:00 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 4 - 3 อัสโคลี่(เยาวชน) 3-2
19:30 โคโม (ยู 20) 2 - 3 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 2-2
20:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) 2 - 0 ลาซิโอ(เยาวชน) 2-0
20:00 เบรสชา(เยาวชน) 2 - 2 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1-1
20:00 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 5 - 3 อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 0-0
20:00 เรจเจียนา (ยู 20) 1 - 2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) 0-0
20:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 2 - 1 ปิซา(ยู 19) 1-1
20:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 2 - 0 สเปเซีย(เยาวชน) 1-0
20:00 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 2 - 3 ปาร์ม่า(เยาวชน) 0-1

���������������

00:00 เอฟซี เอสเตลี 2 - 2 เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส 1-0

���������������

22:00 อัลเจซีราส 0 - 0 ซาบาเดย์ 0-0
22:00 ยูอี คอร์เนลล่า 1 - 1 คาสเตลล่อน 0-0
22:00 กาลาฮอร์รา 1 - 0 เซลต้า บีโก้ บี 1-0
22:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 4 - 2 เรอัล บายาโดลิด บี 0-2
00:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 0-0
00:00 เรอัล ยูนิโอน 1 - 2 บาดาโฮซ 0-0

��������������� 25/09/2564

��������������� AFC Womens Asian Cup Qualifiers
��������������� Australia Gold Coast Premier League
��������������� BRA D4
��������������� Brazil DDL
��������������� Brazil L
��������������� China National Games – Women’s Football
��������������� ENG UD1
��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������� ISR U19
��������������� NOR D4
��������������� Qatar League Division 2
��������������� SVK U19 A
��������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ
��������������� UAE RL
��������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ
��������������� USL ดิวิชั่น 1
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กรีซ คัพ
��������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก
��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� คาซัคสถานสตรี
��������������� เค ลีก ชาเลน
��������������� เค-ลีก
��������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3
��������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก
��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)
��������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)
��������������� ชเลสวิกลีกา
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� เช็ก U19 ลีก
��������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา
��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������� ซานมารีโนลีก
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� เซเรีย บี บราซิล
��������������� เซอร์เบีย U19 ลีก
��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������� เดนมาร์ก - 2.Liga
��������������� เดนมาร์ก - 4.Liga
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2
��������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� ตุรกี ลีก 2
��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������� นอร์เวย์ 2.Liga
��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19
��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน
��������������� บราซิลเลียร์
��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������� บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
��������������� บาห์เรนคิงส์คัพ
��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง
��������������� เบลารุสลีกสำรอง
��������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2
��������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โปรตุเกส คัพ
��������������� โปแลนด์ Div.4
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก
��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส
��������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko
��������������� ฟินแลนด์ Kolmonen
��������������� ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง
��������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น
��������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20
��������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
��������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์
��������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้
��������������� ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga
��������������� ภูฏาน Thimphu League
��������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา
��������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2
��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยูเครน Division 3
��������������� ยูเครน U21 ลีกา
��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมัน(W) คัพ
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รัสเซีย DIV2
��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก
��������������� ลาลีกา สเปน
��������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1
��������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������� เลบานอน ลิก
��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������� เวเนซุเอลา Segunda Division
��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เวลส์ คัพ
��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน Segunda Women
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สโลวาเกีย 3.Liga
��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย U19
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������� สวีเดน Damallsvenskan
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน
��������������� สวีเดนดิวิชั่น 1
��������������� สวีเดนสตรี Divi.1
��������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก
��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง
��������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา
��������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ
��������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth
��������������� ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก
��������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง
��������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก
��������������� ออสเตรีย 3.Liga
��������������� ออสเตรีย Landesliga
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์
��������������� อาร์เจนตินา Torneo A
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������� อิรัก ลิก
��������������� อิสราเอล C ลีก
��������������� อิสราเอลลีก
��������������� อียิปต์ คัพ
��������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� อุรุกวัย U19 ลีก
��������������� อุรุกวัยกันดา
��������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������� เอสโตเนีย Teine Liiga
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1
��������������� ไอริช women National Union
��������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������� ฮังการี NB III
��������������� ฮังการี U19 2nd Division
��������������� ฮังการี U19 A ลีก
��������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก


���������������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, Australia Gold Coast Premier League, BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, China National Games – Women’s Football, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, NOR D4, Qatar League Division 2, SVK U19 A, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถานสตรี, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรนคิงส์คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ คัพ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอริช women National Union, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,