บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 27/01/2565

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 คลับบรูซ 0 - 0 แซงต์ กิลลุส 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:15 เอสโตริล 1 - 2 อารัวก้า 1-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี(N) 0 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0
15:00 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
17:00 ดินาโม เคียฟ 1 - 1 โบโด กลิมท์ 1-1
18:00 โอซาซูน่า 0 - 1 อลาเบส 0-0
18:00 ไวกิ้ง เอฟเค(N) 2 - 2 เบามิต ยาโบลเนค 1-0
19:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
19:00 ซิลเคบอร์ก 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 1-0
19:00 เอสซี คัมบูร์ 0 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
19:00 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-0
19:00 ดูนาจสก้า สเตรด้า 1 - 1 บัซคา โทโพลา 0-0
19:00 เบามิต ยาโบลเนค รอ เอฟเค รอสตอฟ
19:00 โคโลญจน์ 2 - 2 ชาลเก้ 04 1-1
19:00 เวเจิล 1 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-1
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
20:00 ปิแอส กลิวิส 3 - 0 อาร์ดา 0-0
20:00 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-0
20:00 เนิร์นแบร์ก 9 - 0 ไพรบราม 4-0
20:00 เอาก์สบวร์ก 3 - 3 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 2-2
20:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์(N) 0 - 1 โมลด์ 0-1
21:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3 - 2 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-1
21:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 1 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1-1
21:00 วิสล่า พล็อค 1 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-2
21:30 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 2 - 1 เอสซีซันด์(ญ) 0-0
22:20 โกลนิค เลชน่า 0 - 0 โบแร็ค คาแค็ก 0-0
22:30 สโลวาน ลิเบอเรช 3 - 1 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
22:59 เอไอเค โซลน่า 1 - 2 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 0-1
00:00 ฮัคเค่น 2 - 3 เฟรดริกซ์สตรัด 1-1
00:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 4 - 0 คัพเฟ่นเบิร์ก 3-0
01:30 พอร์ส เกรนแลนด์ 4 - 2 ฮาลเซ่น 2-1
01:30 ฮาลเซ่น 2 - 4 พอร์ส เกรนแลนด์ 1-2
04:30 รอยัล พารี่ เอฟซี 1 - 1 เรอัล ซานต้า ครูซ 0-1
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 1 - 1 บลูมมิ่ง 0-0

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

00:30 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0

��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 นิกี โวลอส 1 - 0 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0

��������������� บราซิล Campeonato Paulista

06:00 มิราสโซล 3 - 1 บรากันติโน้ 1-0
07:30 กัวรานี่ เอสพี 2 - 1 เซาเปาโล 1-0

��������������� บราซิล Campeonato Carioca

01:30 มาดูเดดา 1 - 0 เรเซนเด้ อาร์เจ 1-0
06:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0 - 1 บันกู 0-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 0 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0-0
06:05 ปาตริโอตาสเอฟซี 2 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 0-0

��������������� AFC Women’s Asian Cup

15:00 ญี่ปุ่น(ญ)(N) 1 - 1 เกาหลีใต้(ญ) 1-0
15:00 เวียดนาม(ญ)(N) 2 - 2 เมียนมาร์ (ญ) 1-1
21:00 ออสเตรเลีย(ญ)(N) 2 - 1 ไทย(ญ) 1-0
21:00 ฟิลิปปินส์ (ญ)(N) 6 - 0 อินโดนีเซีย (ญ) 2-0

��������������� แอลเบเนีย คัพ

20:25 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
22:45 เคเอส ดินาโม ติรานา 1 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 1-1

��������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย

16:10 ออสเตรเลีย 4 - 0 เวียดนาม 2-0
17:00 ญี่ปุ่น 2 - 0 จีน 1-0
19:00 เลบานอน 0 - 1 เกาหลีใต้ 0-1
21:30 อิหร่าน 1 - 0 อิรัก 0-0
22:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ 2 - 0 ซีเรีย 1-0
00:15 ซาอุดีอาระเบีย 1 - 0 โอมาน 0-0

��������������� ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้

04:00 เอกวาดอร์ 1 - 1 บราซิล 0-1
06:00 ปารากวัย 0 - 1 อุรุกวัย 0-0
07:15 ชิลี 1 - 2 อาร์เจนตินา 1-2

��������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

07:00 จาเมกา 1 - 2 เม็กซิโก 0-0
07:00 สหรัฐอเมริกา 1 - 0 เอลซัลวาดอร์ 0-0

��������������� บาห์เรน คัพ

22:00 บูไสทีน 0 - 3 อิสท์ ริฟฟา 0-2
22:00 ซิทรา 0 - 3 บาห์เลน เอสซี 0-0
22:00 อัล ฮัดด์ 4 - 1 อัล ริฟฟา 1-0
22:00 คาลาลี 2 - 4 อัล มูฮารัค 0-1

��������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)

��������������� อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:00 มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 1 - 1 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-0
00:30 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 1 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 1-0
01:45 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) 0 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 - 0 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส 0-0

��������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 4 - 0 คาร์โต ซีอี 1-0
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 1 - 0 มาราคานา ซีอี 0-0
02:00 อิกาซ่า อีซี 2 - 0 อีกาตู ซีอี 0-0

��������������� บราซิล Paranaense League

05:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 2 - 1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 2-0
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 1-0

��������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

06:00 ยูเวนตุสเอสซี 2 - 2 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 1-2
07:30 บัสควอ เอฟซี 0 - 0 คัมโบริว เอสซี 0-0

��������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

05:00 ยาปิรันก้า 2 - 1 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 2-1

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 3 - 1 แอตลาส (ยู20) 0-1
22:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 4 - 0 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 1-0

��������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

02:45 เชฟฟิลด์ (ญ) 0 - 2 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 0-1

��������������� ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

01:30 เลคเนียร์ เรกยะวิก 5 - 3 อัคราเนส 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

02:30 อาร์เซน่อล (ญ) 2 - 1 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1

��������������� Qatar League Division 2

22:00 รัสเซลล์ซิตี้ 0 - 2 อัล คูไรติอัต 0-1

��������������� กระชับมิตร

19:00 อินโดนีเซีย 4 - 1 ติมอร์-เลสเต 0-1
20:00 อุซเบกิสถาน 3 - 0 ซูดานใต้ 2-0
22:00 บาห์เรน 3 - 1 ยูกันดา 1-1

��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เดลี ไดนามอส 2 - 3 ไฮเดอราบัด 1-0

��������������� บราซิล Campeonato Paulista B

01:00 พรีมาเวร่า 0 - 3 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-1

��������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 5 - 1 ฟีลเคียร์(ญ) 3-0
02:30 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 6 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2-1

��������������� บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 ซีเอ ตากัวตินก้า ดีเอฟ 3 - 2 เอเอ ลูเซียเนีย 2-1

��������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ

19:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 1 บอร์นมัธ (ยู 23) 0-1

��������������� อิสราเอล C ลีก

22:30 มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า 2 - 3 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 0-2

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 ครูซ อซูล(ญ) 1 - 0 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 1-0
04:45 พูอีบลา(ญ) 1 - 2 ปาชูกา(ญ) 0-1

���������������

02:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 3 - 1 เบรย์ดาบลิค 1-1

���������������

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-0

���������������

20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 3 - 1 เอ็นดันดา เอฟซี 0-0

���������������

01:00 เอซเตรมาดูรา 0 - 2 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-1
03:00 ยูดี โลโกรนเยส 1 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0

���������������

19:30 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 0 - 0 เอล อิสไมลี่ 0-0
22:00 สโมฮา เอสซี 3 - 0 เอล อาห์ลี 1-0

��������������� 27/01/2565

��������������� AFC Women’s Asian Cup
��������������� BRA SE
��������������� BRA SPB
��������������� Qatar League Division 2
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������� บราซิล Brasiliense DF 1
��������������� บราซิล Campeonato Baiano Division
��������������� บราซิล Campeonato Carioca
��������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
��������������� บราซิล Campeonato Cearense Division 1
��������������� บราซิล Campeonato Gaucho Division 1
��������������� บราซิล Campeonato Paulista
��������������� บราซิล Campeonato Paulista B
��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������� บราซิล Paranaense League
��������������� บาห์เรน คัพ
��������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ
��������������� ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย
��������������� ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้
��������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก
��������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก
��������������� รวันดา National League
��������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ U23 ลีกคัพ
��������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง
��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������������� อิสราเอล C ลีก
��������������� อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st
��������������� แอลเบเนีย คัพ
��������������� ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior


���������������AFC Women’s Asian Cup, BRA SE, BRA SPB, Qatar League Division 2, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Carioca, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล Paranaense League, บาห์เรน คัพ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย, ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, รวันดา National League, ลีกา 1 ฮังการี, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, แอลเบเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,