บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 28/11/2564

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา 2 - 0 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0-0
45+วินาที ปาโตรนาโต ปารานา 0 - 1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า -
07:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ เบเลซ ซาร์สฟิลด์

��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:59 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-0
22:59 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 2 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0
22:59 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 3 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-1

��������������� บราซิล ซีรี่ เอ

32วินาที บรากันติโน้ 0 - 0 อเมริกา เอ็มจี -
07:30 เซาเปาโล รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

00:30 เคเอเอส ยูเปน 2 - 2 คอร์ไทรจ์ 2-1
00:30 เซอร์เคอร์ บรูซ 3 - 1 เมเชเลน 1-1
02:45 ชาเลอร์รัว 1 - 3 อันเดอร์เลชท์ 0-1

��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

18:30 โกลนิค เลชน่า 1 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-2
21:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 1 สตอล เมียเลช 0-0
23:30 โปกอน เซซิน 5 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 2-1
02:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 4 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-0

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 โวล์ฟสบวร์ก 1 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-1
21:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 1 ไฟร์บวร์ก 0-0
21:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 1 เอาก์สบวร์ก 1-0
21:30 โคโลญจน์ 4 - 1 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
21:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 3 - 6 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1-2
00:30 บาเยิร์น มิวนิค 1 - 0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0-0

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 4 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 3-0
19:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 2 ดาร์มสตัดท์ 0-0
19:30 ชาลเก้ 04 5 - 2 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0
02:30 โฮลสไตน์ คีล 2 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน 1-0

��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 1 เอฟเค โซชิ 1-0
20:30 เทเลค กรอซนี่ย์ 2 - 0 เอฟเค รอสตอฟ 1-0
22:59 เอฟเค คิมกี้ 3 - 3 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:59 ลีลล์ 1 - 1 น็องต์ 1-1
03:00 นีซ 0 - 1 เม็ตซ์ 0-1

��������������� เค-ลีก

12:00 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 ซูวอน ซิตี้ 0-0
14:30 ซองนัม เอฟซี 1 - 0 กวางจู เอฟซี 1-0

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1 - 4 โกรนิงเก้น 1-2
02:00 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ 0-0
03:00 วิลเลม 2 0 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-0

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 0 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0-0

��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

00:00 ลีลล์สตรอม 4 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 3-0
00:00 ออด เกรนแลนด์ 1 - 2 วาเลเรนก้า 1-1

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 ฟามาลิเคา 0 - 3 ปอร์ติโมเนนเซ่ 0-2
01:00 อารัวก้า 2 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 1-0

��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 อวิสปา ฟูกูโอกะ 2 - 2 เวกัลตา เซนได 1-0
12:00 เซเรโซ โอซาก้า 2 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-0
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 3 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 2-1
12:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 0 สากัน โตสู 1-0
12:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 4 - 1 กัมบะ โอซาก้า 2-1
12:00 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 2-0
12:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 2 เอฟซี โตเกียว 1-0
12:00 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 1 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-0
12:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
12:00 วิสเซล โกเบ 0 - 2 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-1

��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 1 ลูกาโน 0-0
02:30 เอฟซี ซิยง 3 - 1 เซนต์ กัลเลน 1-1

��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ดันดี 3 - 0 มาเธอร์เวลล์ 2-0
22:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 0 เซนต์ เมียร์เรน 0-0
22:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 1 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 อันตัลยาสปอร์ 3 - 0 อลันยาสปอร์ 1-0
20:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 1 - 0 เคย์เซริสปอร์ 0-0
22:59 เบซิคตัส เจเค 0 - 4 กิริซันสปอร์ 0-1

��������������� ลาลีกา สเปน

20:00 อลาเบส 1 - 2 เซลต้า บีโก้ 1-1
22:15 บาเลนเซีย 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0
00:30 มายอร์ก้า 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
03:00 บียาร์เรอัล 1 - 3 บาร์เซโลน่า 0-0

��������������� กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 6 - 2 พีเออี อโตรมิตอส 3-1
00:30 พาส เจียนนิน่า 1 - 2 เออีเค เอเธนส์ 1-1
00:30 อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 0 เลเมีย 0-0

��������������� สเปน ลาลีกา 2

22:00 บูร์โกส ซีเอฟ 3 - 0 มาลาก้า 1-0
00:15 อัลเมเรีย 0 - 0 ฮูเอสก้า 0-0
00:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 1 ฟูเอนลาบราดา 1-0
02:30 เรอัล บายาโดลิด 2 - 0 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2-0

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 เอ็มโปลี 2 - 1 ฟิออเรนติน่า 0-0
21:00 ซามพ์โดเรีย 3 - 1 เวโรน่า 0-1
00:00 ยูเวนตุส 0 - 1 อตาลันต้า 0-1
02:45 เอซี เวนิช 0 - 2 อินเตอร์ มิลาน 0-1

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1 - 0 วอลซอลล์ 0-0
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
22:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0
22:00 พอร์ทเวล 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
22:00 โรชเดล 1 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-0
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1-0
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1 - 0 บาร์โรว์ 1-0
22:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 อาร์เซน่อล 2 - 0 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-0
22:00 นอริช ซิตี้ 0 - 0 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
22:00 ลิเวอร์พูล 4 - 0 เซาแธมป์ตัน 3-0
22:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 2 แอสตัน วิลล่า 0-1
00:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 ฟูแล่ม 0-1
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 1-0
22:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-2
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 0 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 2 - 1 มิลล์วอลล์ 1-1
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1 - 0 แบล็คพูล 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-1
22:00 สวอนซี ซิตี้ 2 - 3 เร้ดดิ้ง 1-2
22:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0

��������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 1-2
22:00 มอร์แคมบ์ 0 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-2
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
22:00 จิลลิ่งแฮม 0 - 1 พอร์ทสมัธ 0-0
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-1
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 2 เชลแน่ม ทาวน์ 1-2
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 2 วีแกน แอธเลติก 1-1
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 0 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-1
22:15 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

20:00 เบเนเวนโต้ 4 - 0 เรจจิน่า 2-0
20:00 โฟรซิโนเน่ 2 - 2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0
20:00 อัสโคลี่ 1 - 1 มอนซ่า 1912 1-1
20:00 โคเซนซ่า 1914 0 - 1 สปอล 0-0
20:00 อาเลซซานเดรีย 1 - 0 เครโมเนเซ่ 0-0
22:15 เบรสชา 0 - 1 ปิซ่า 0-0
00:30 เปรูจา 1 - 1 ชิตตาเดลล่า 1-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

16:15 บลานส์โค รอ เอสซี ซนอย์โม
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ โบลสตรานอส เอสเค (ญ)
00:00 เม็กซิโก (ญ) รอ แคนาดา(ญ)

��������������� เฟรนซ์ คัพ

20:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 1 เลอ ม็องส์ 1-1
22:59 มูลูส 1 - 2 ลียง ดูเชรี่ 0-0
22:59 อันเดรซัก 3 - 0 เกรอน็อบล์ 2-0
22:59 แคนเนส เอเอส 1 - 1 โรเดซ อเวรอน 1-1
00:00 แซร์บูร์ก เอฟซี 1 - 3 เกรไตล์ 0-0
00:00 เอฟซี เบอเกอรัก 4 - 0 สเตรด บอร์เดไลส์ 2-0
00:00 กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ 1 - 2 เรด สตาร์ 93 0-0
00:00 เอฟซี แซมบี 0 - 0 บิวแวร์ส 0-0

��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 4 - 0 เสิ่นหยาง เออบาน 3-0
18:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 3 - 0 ซูโจว ดองวู 2-0
18:30 เสฉวน(N) 1 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 1-0

��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

22:00 อัคชินเล็คทัลบอต 1 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0-0
22:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 2 เรธโรเวอร์ส 0-1
22:00 อัลลัว แอทเลติค 5 - 0 บอนนี่ริกก์โรส 2-0
22:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 0 - 2 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1
22:00 โคฟ เรนเจอร์ 2 - 2 ควีน ออฟ เซาธ์ 1-1
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-0
22:00 ควีนส์ ปาร์ค 0 - 1 คิลมาร์น็อค 0-1
22:00 อินเวอร์เนสส์ 1 - 1 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
22:00 ธนาคาร โอ ดี 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 1-1
22:00 อาร์บรอท 3 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2-0

��������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส

03:00 พัลไมรัส(N) 1 - 1 ฟลาเมงโก 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-2
22:15 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 2 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-2
22:30 มัคคาบี้ เนทันย่า 2 - 0 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0-0
00:30 แอชดอด เอ็มเอส 1 - 0 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0
00:50 เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0-0

��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี มินาจ 0 - 2 ดินาโม เคียฟ 0-1
22:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0 - 1 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-1
00:30 ดนีปรอ-1 5 - 1 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 1-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 เอ็นดี เบลตินซี 0 - 3 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-2
19:30 เอ็นเค นาฟต้า 6 - 0 ดราว่า 3-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เอฟซี วิล 1900 2 - 2 อารัว 0-1
00:00 วาดุซ 2 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 1-1

��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

21:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 0 แลนด์สโครน่า 1-0
21:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1 - 2 ออร์ไกร์ท 0-2
21:00 จีเอไอเอส 2 - 1 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0
21:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-0
21:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1 - 3 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0
21:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 2 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-1
21:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 2 ไอเค บราเก้ 0-0
21:00 เฮลซิงบอร์ก 2 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-2

��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

21:00 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 2 - 1 ซองน์ดาล 1-0
21:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 1 - 0 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-0
21:00 โกรลุด(N) 1 - 2 ฮามคาม 1-1
21:00 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) 4 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 2-0
21:00 เฟรดริกซ์สตรัด 3 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 1-0
21:00 รัวฟอส 1 - 1 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-0
21:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-1
21:00 ไบรน์ 0 - 2 สตรอมเมน 0-2

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

20:00 เซ็บซี่ 0 - 0 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0-0
22:30 ยูทีเอ อารัด 0 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
01:30 ราปิด บูคาเรสต์(N) 1 - 1 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-1

��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:45 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 5 - 1 เฟรเดอริเซีย 3-1
21:00 เวนด์ซีเซล 2 - 0 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-0

��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

20:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2 - 2 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-2
20:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 3 - 2 คัพเฟ่นเบิร์ก 1-1
20:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 1 ซังค์ พอลเท่น 0-0

��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 ราดนิคกี้ 1923 1 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-1
22:59 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 0-1

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 อิสตันบูลสปอร์ 1 - 1 เดนิซลิสปอร์ 0-0
17:30 โคแคลิสปอร์ 1 - 2 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-1
20:00 โบลูสปอร์ 3 - 1 อียูบสปอร์ 2-0
22:59 ซัมซั่นสปอร์ 1 - 0 อดาน่าสปอร์ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:15 พีริน บลากอเยฟกราด 2 - 3 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0
22:30 อาร์ดา 0 - 0 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-0

��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-0
21:00 เทรนซิน 0 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1

��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 ดราโกโวลแยค 0 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0
23:05 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 ริเยก้า 0-0

��������������� ลีกา 1 ฮังการี

20:45 วาร์ดา เซ 5 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2-0
22:59 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 3 - 2 กีไอร์มอต เอสอี 1-1
01:30 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1 - 2 อูจเปสต์ 1-0

��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 2 สโลวัคโก้ 0-1
21:00 ปาร์ดูบีตเซ 1 - 5 ซิกม่า โอโลมุช 1-2
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 2 บานิค ออสตราว่า 1-1
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 6 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 3-0

��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:45 เควีเอสเค ลอมเมล 0 - 1 เวสเตอร์โล 0-0

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:05 อัตลาส รอ มอนเทอร์เรย์
08:00 คลับ อเมริกา รอ พูมาส ยูนัม

��������������� อิตาลี C1A

20:30 คาตาเนีย 2 - 1 โปเทนซ่า 1-0
20:30 โอลเบีย 2 - 0 ปอนเทเดร่า 0-0
23:30 บารี 3 - 1 ลาติน่า 1-0
23:30 เฟอรัลพิซาโล 6 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 4-0
23:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 3 กรอสเซโต้ 0-0
03:00 เอซี โมโนโปลี 1 - 0 ปากาเนเซ่ 0-0

��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลทริงแคม 1 - 2 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-2
22:00 คิงส์ ลินน์ 0 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 3 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-1
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 4 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-1
22:00 วอคกิ้ง 1 - 2 บาร์เน็ต 1-1
22:00 เร็กซ์แฮม 2 - 0 บรอมลีย์ 1-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-1
00:20 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-1

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 จีดี ชาเวซ 0 - 1 ซีดี มาฟรา 0-1
21:00 วาร์ซิม 0 - 2 เปนาฟิลด์ 0-2
22:30 อคาเดมีโค วิสุ 0 - 0 วิล่าแฟรเนียนเซ 0-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อาริส ลิมาสซอล 0 - 0 เออีพี ปาฟอส 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 โคเลอไรน์ 0 - 0 คลิฟตันวิลล์ 0-0
22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 0 ครูซาเดอร์ 0-0
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 2 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0-1
22:00 พอร์ทาดาวน์ 2 - 2 ลาร์นเอฟซี 1-1
00:30 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-3

��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 พานเซอร์ไรกอส 1 - 0 อปอลล่อน ลาริสซ่า 1-0
22:00 คาลามาต้า เอโอ 2 - 0 เออร์โกเทลิส 1-0

��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 บลายท์ สปราตันส์ 1-0
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 1 มอร์เพธ ทาวน์ 1-1
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 5 - 1 แทมเวิร์ธ 2-1
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 0 เกทส์เฮด 0-0
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 3 - 0 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2-0
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์
22:00 เลมิงตัน 0 - 3 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-0
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 สตัวร์บริดจ์ 1-1
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2 - 2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0
22:00 สลอค ทาวน์ 1 - 0 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-0
22:00 บาธ ซิตี้ 0 - 0 ดาร์ทฟอร์ด 0-0
22:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 0 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-0
22:00 เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ 1 - 2 ดัลลิช แฮมเลต 0-1
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 1 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0-1
22:00 วอร์ทติ้ง 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 2 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 0-1
22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 5 - 1 เลสตัน เอฟซี 2-1
22:00 เบรนทรี ทาวน์ 3 - 1 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 1-1
22:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 4 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-2
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 2 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-2
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 3 - 2 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-1
22:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 1 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1-0
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ โฟล์คสโตน อินวิคต้า

��������������� ซีเรีย คัพ

18:00 จาเบิลช รอ อัล ซาเฮล

��������������� โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0
02:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 5 - 2 โคโรน่า คีลเซ่ 4-1

��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

15:00 ทอม ทอมสค์ 1 - 1 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-1
16:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 3 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 1-0
18:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 3 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-1
18:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 2 เฟเคิล 1-2
18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-1
18:00 ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
20:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 1 เวเลส 2-0
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 0 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 1-0
20:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 2 โดลโกพรูดนี่ 0-0
22:00 บัลติก้า 0 - 0 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-0

��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 รีดอมเลีย(N) 0 - 2 ดอมซาเล่ 0-2
22:59 เอ็นเค อลูมินิจ 3 - 2 ทาบอร์เซซานา 2-2

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

1วินาที เดปอร์ติโว กาลี 0 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า -
08:05 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า

��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

13:05 เวลริงตัน โฟนิค 2 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0
15:45 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 2 - 2 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-1

��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 ดูก้า ปรากซ์ 0 - 0 ทริเน็ค 0-0
19:30 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 2 - 3 ไพรบราม 1-1

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

19:00 อัล บาเดน 0 - 0 อัล ฮาเซม 0-0
21:25 อัล อิตติฟาค(N) 1 - 0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 0-0
23:40 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1 - 0 อัล ทาย 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ทีเอส กาแล็กซี่ 2 - 2 เคป ทาวน์ ซิตี้ 1-1

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

01:45 วัลลัซเนีย 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 0-0

��������������� คูเวต ลีก

21:20 อัล ซัลมิย่า 2 - 0 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0
23:35 อัล คาดเซีย 1 - 0 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-0

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 1 - 3 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-1

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ เดเวรอนเวล
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เฟรเซอร์เบิร์ก
22:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ รอทส์
22:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ คีธ
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ฟอร์เรส

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

22:00 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ รอ เซเวนโนคส์ ทาวน์

���������������

19:00 ฮูเมนเน่ 0 - 3 เอฟเค โคซิค 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 สโลโบดา 1 - 1 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1-1

��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน(N) 2 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-1
21:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0 - 0 ทาร์ตู เจเค มัก 0-0

��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 1 - 0 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-0
06:30 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส รอ อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล

��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เรโนวา 1 - 2 อคาเดมี่ ปานเดฟ 0-1

��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 โคเบรซอล 0 - 0 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 0-0
04:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-0
04:00 เมไลพิลล่า(N) 1 - 0 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0

��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

พักครึ่ง พักครึ่ง คิลเมส 1 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1-1

��������������� Qatar Cup

20:00 อัล วาครา 2 - 0 อัล ชามาล 1-0
22:10 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0 - 2 อัล เรย์ยาน 0-1

��������������� ฮ่องกง เอฟเอ คัพ

14:00 ไทจง เอฟซี(N) 0 - 1 ลีแมน 0-0
16:30 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 4 - 0 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 3-0

��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน)
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)
18:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
18:15 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ โปกอน เซซิน (เยาวชน)

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 เอดี ซาน คาร์ลอส รอ เอดี กรีเชีย

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 0 ซีดี อากีลา 1-0
04:00 ซีดี ฟาส 2 - 2 แอตเลติโก้ มาร์เต 1-1
04:00 ซีดี ชาลาเตนังโก รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น

��������������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 3 - 2 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 2-1

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 2 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-1
22:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2 - 0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-0
00:00 วัลเล็ตตา เอฟซี 3 - 1 มอลตาเอฟซี 2-0

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 ฮอร์สแฮม รอ มาร์เกต
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
22:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ เลเวส
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เลเธอร์เฮด

��������������� ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 0 - 0 มหาวิทยาลัยโตกุยามา(ญ) 0-0
09:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) รอ เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1 - 0 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1-0
07:00 แอนติกา จีเอฟซี รอ ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า

��������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

19:00 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) รอ อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)

��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 6 - 1 คลับ กัวบิร่า 3-0
85 วินาที แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) 3 - 0 บลูมมิ่ง 1-0

��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

08:00 เดลฟินเอสซี รอ มาชัค รูนา
08:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล
08:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค รอ มอนต้า เอฟซี
08:00 กวายากิล ซิตี้ รอ โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
08:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา รอ อูเรนเซ่ เอสซี

��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ซาบาห์ เอฟเค 2 - 1 เคสลา เอฟเค 2-0
21:15 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 1 - 0 ซาบาลี 0-0

��������������� อิหร่าน คัพ

17:40 ไซปา 0 - 2 ซาฮิน บูเชอร์ 0-0

��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 เชนันซิตี้ 2 - 2 กิมโป เอฟซี 1-0

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 3 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-3
17:00 เวโรน่า (เยาวชน) 1 - 4 โตริโน่(เยาวชน) 0-1
19:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 2 - 2 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 1-1
21:00 สปอล(เยาวชน) 0 - 5 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0-2

��������������� เยอรมันลีกา 3

20:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-0
20:00 มักเดเบิร์ก 2 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2-0
20:00 ซาบรุคเค่น 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-0
20:00 ฮาเวลเซ่ 2 - 3 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-2
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0 - 0 เอสซี เวิร์ล 0-0
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 3 เอสวี เม็พเพ่น 1-1

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 หนองบัวลําภู 0 - 1 การท่าเรือ เอฟซี 0-1
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 4 - 1 นครราชสีมา เอฟซี 2-0
18:30 โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0-0
19:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-0

��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 1 - 0 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2 - 0 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1-0

��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:35 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 2 - 1 อัล รัมซ์ 0-0
19:35 ดูบา อัลฮัสซัน 2 - 3 ฮัทต้า คลับ 0-0
19:40 มาซาฟี่ 0 - 2 อัล ฮัมริยา 0-0

��������������� บาห์เรน คัพ

22:00 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1 - 2 อัล บูไดย่า 1-0
22:00 คาลาลี 1 - 0 บูไสทีน 1-0
22:00 อัล นาจม่า 2 - 0 อิซ่า ทาวน์ 2-0
22:59 อัล ทัดมัน รอ อัล ริฟฟา

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยควีนส์
22:00 ดันเดลา เอฟซี รอ นิวรี่ ซิตี้
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี รอ อาดส์ เอฟซี

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:15 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
19:15 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
19:45 อัล อาห์ลี(เยาวชน) รอ อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)
21:35 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)
21:35 อัล-จีล(เยาวชน) รอ อัล-อิตติฟาค(เยาวชน)

��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 0-0
17:00 บุนยอดกอร์ 3 - 2 ปัคตากอร์ 1-2
17:00 นาซาฟ การ์ชิ 1 - 3 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-0
17:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 2 - 3 โคแคน 1-1
17:00 คิซิลคัม ซารัชโชน รอ เมตาลุค เบคาเบด
17:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 0 มาเชล มูบาเร็ค 1-0
17:00 ทูรัน รอ อันดิแจน แทชเค้นท์

��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 1 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-1
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 3 - 1 รัน เมล อาโอโมริ 3-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0 - 3 ฮอนด้า เอฟซี 0-3

��������������� อิสราเอลลีก

20:00 บีไน ไอลัท รอ มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา
01:30 มัวดอน สปอร์ตทิร่า รอ มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
18:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ ซิลเคบอร์ก (ยู 19)
18:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ เวเจิล (ยู 19)
19:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)
19:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19)
19:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)

��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:15 เนวา เทอร์โนพิล 4 - 2 ครีมิน ครีเม็นชุก 2-1

��������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

18:00 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 2 - 2 เนเธอร์แลนด์(ญ) 1-0
19:30 อังกฤษ(ญ) 1 - 0 ออสเตรีย(ญ) 1-0

��������������� ฮังการี U19 A ลีก

16:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 2 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-0
16:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
16:00 วิดีโอตอน(ยู 19) รอ พัสกัสเอฟซี (ยู 19)
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) รอ ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)
20:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)

��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 ฟรี สเตท สตาร์ รอ รีล คิงส์
20:30 ทีเอส สปอร์ติง รอ โจโม คอสมอส

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 4 เนีย ซาลามิส 0-2

��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 ลอส อันเดส 1 - 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 1-0
03:00 ซีเอ ซาน มิเกล 0 - 3 โกมูนิกาซิโอเนส 0-2
03:00 อัล คิว ซา 1 - 1 ซาคาชิสพาส 1-0

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:15 อัล ลิยาช รอ อัล-โนจูม
19:20 อัล บูกาย์รียาห์ 0 - 0 อัล เอ็นเทซาร์ 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:00 อาลูกัส ซีเอฟ รอ ลาส พัลมาส ซี
18:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
21:30 ยูซี คาร์เทส รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ อัลมาซาน
22:00 ยูดี รอตเรต โมลินาล รอ ซีเอฟโซลเลอร์
22:00 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ อารันดิน่า
22:00 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า รอ ซีดี กัวจูเอโล
22:00 อัลบาเซเต้ 2 รอ ยูบี คอนเควนเซ่
22:30 ซีอี เฟลานิทซ์ รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
22:30 เอสดี เบียไซน์ รอ ซีดี บาสโคเนีย
22:30 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ แอตเลติโก้ ซากัลทิโน
22:30 ปาเซ เคอี รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
23:15 โฆเว่ เอสปันญอล รอ บียาร์เรอัล ซี
00:00 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) รอ เอสดี ไลเนา

��������������� ISR U19

16:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 1 - 0 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-0
19:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-0

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท รอ ยูเอสเอ็ม อุจดา
21:30 วิดาด เฟส รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี รอ สวีอิยูไนเต็ด
20:00 มาร์ซา รอ ฟกูรายูไนเต็ด
00:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี รอ ลิจา แอทเลติก
00:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า รอ เซนต์.จอร์จ

��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:30 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)
20:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
21:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
21:30 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ ลิงบี้เอฟซี (ยู 17)
21:45 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 4 - 1 ปาร์นู เจเค 2-1

��������������� เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล รอ เอฟซี สโลนิม 2017
17:00 เอฟเค ออร์ชา รอ ดนีโปร โมกิเลฟ
17:00 เอฟเค ลิด้า รอ นาฟตานนาวาโปลัตสค์
17:00 เอฟซี บาราโนวีชี รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 2 ระยอง เอฟซี 1-1
18:00 ระนอง เอฟซี 1 - 1 ราชประชา เอฟซี 0-0
18:00 เมืองกาญจน์เอฟซี 2 - 2 ตราด เอฟซี 1-1
18:00 สุโขทัย เอฟซี รอ เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 2 - 0 อุดรธานี 1-0
19:00 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 2 - 0 ราชนาวีสโมสร 1-0

��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 1 แมควา ซาแบค 0-0

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) 2 - 1 เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1-0

��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอส ติร่า(N) 4 - 2 เปอเซล่า ลามังกัน 2-1
20:30 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 1 - 1 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 คอร์ตูลัว 1 - 0 โบญาก้า ซิโค 1-0

��������������� ENG UD1

22:00 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ รอ รันคอร์น ลินเน็ต
22:00 คาร์เทน ทาวน์ รอ คอร์บี้ ทาวน์
22:00 สต็อคบริดจ์ รอ ลินคอล์น ยูไนเต็ด
22:00 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น รอ แสตมฟอร์ด เอเอฟซี

��������������� บัลแกเรีย B PFG

17:45 สปาร์ตัก วาร์นา 2 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-1
19:30 ลิเท็กซ์ โลเวช 1 - 0 เอฟซี โซโสโพล 0-0

��������������� ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

15:30 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) รอ เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล)

��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 0 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-0
19:00 โซกอล ออสโตรดา 1 - 4 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-3

��������������� กระชับมิตร

11:00 ออสเตรเลีย(ญ) 0 - 3 สหรัฐอเมริกา(ญ) 0-1
12:00 เกาหลีใต้(ญ) 2 - 1 นิวซีแลนด์(ญ) 0-1
03:00 เอกวาดอร์ (ญ) 0 - 0 อาร์เจนตินา (ญ) 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปารากวัย (ญ) 0 - 0 เปรู (ญ) 0-0

��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 อีสต์ เบงกอล(N) 0 - 3 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 0-3
22:59 มุมไบ ซิตี้(N) 1 - 3 ไฮเดอราบัด 1-1

��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1 - 3 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-0
01:30 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 3 - 2 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 0-1
01:30 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 3 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-0

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 1 - 2 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1-0
22:00 เบรีย 2 - 0 เอสดี ทาราซอนนา 1-0
22:59 กอมโปสเตลา 3 - 2 เรอัล เอวิเลส 1-1
22:59 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 3 - 0 ยูซี เซียราส 1-0
22:59 ซีดี มอนติโฆ่ 1 - 0 ซีดี โคเรีย 0-0
00:00 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 1 เอลเดนเซ่ 0-0
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 0 - 3 ซีเอฟ ลา นูเซีย 0-2
00:00 นาซาร่า 1 - 2 โอซาซูน่า บี 0-0
00:00 คอร์โดบ้า 3 - 0 เมริดา เอดี 1-0
00:30 เอสดี เกอร์นิกา 0 - 2 เซสต้าโอ 0-0
01:00 ซีดี อิซาร่า 3 - 1 เปน่า สปอร์ต 3-0
01:00 เรอัล โซเซียดัด ซี 2 - 2 บูร์โกส เปอเมซาส 1-0
01:00 ดอน เบนิโต้ 2 - 3 คาดิส 2 1-0
01:30 เอสดี อีเจีย 0 - 0 ซีดี เอโบร 0-0
02:00 คาเซเรโน่ 0 - 1 วิลล่าโนเวนเซ่ 0-0

��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
17:00 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
17:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) รอ เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
17:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) 0 - 0 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0-0
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) รอ เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19)
19:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
19:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 2 - 2 เอาก์สบวร์ก(ยู 19) 1-2
19:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) 1 - 0 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 0-0
19:30 ชามนิตเซอร์(ยู 19) รอ เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
20:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
20:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 0 - 2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-1
20:00 บอนเนอร์ 2 - 2 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
20:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1 - 3 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-0
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 2 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 1-2
20:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 0 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 0 วีกเบอร์ก บีค 0-0
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 4 - 3 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 1-1
20:00 บาลินเกอร์ 4 - 0 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 2-0
20:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0 - 0 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-0
20:00 เอฟซี กีสเซิน 1 - 1 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0-1
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 2 - 0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 2-0
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2 - 1 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 0-0
20:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 0 - 2 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0-1
20:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 0 - 2 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-1
20:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 2 - 2 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0-2
20:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 5 - 2 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 2-2
20:05 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 - 2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0-1

��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0 - 0 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส 0 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1
16:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0 - 0 ยูนิเรีย เดจ 0-0
16:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1 - 0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0

��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 เอฟซี แบลค สทาร์ รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)
22:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ เอฟซี ลินท์ 04
22:00 ซูก 94 รอ โวห์เลน
23:30 เวอแวสปอร์ต รอ ลาโชฟอนด์
00:00 อูซี่ รอ ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน
00:00 ลูกาโน่(ยู21) รอ เอฟซี ทุคเกน

��������������� ตุรกี ลีก 2

17:00 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-1
17:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อันคารา เดไมสปอร์ 0-1
17:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0 - 1 พาซาสปอร์ 0-0
17:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 2 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
17:00 อดิยามานสปอร์ 3 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
17:00 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 7 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 3-0
17:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 0 โบดรุมสปอร์ 1-0
17:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1 - 2 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0
17:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1 - 2 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-1
17:00 โซมาสปอร์ 2 - 0 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-0
17:30 อินโกลสปอร์ 1 - 0 ซาริเยอร์ 0-0
19:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 3 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0

��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 4 - 2 เอ็นโคปิ้งก์ 0-1
20:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 3 - 1 คาร์ลเบิร์ก บีเค 1-1
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 4 - 1 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 1-0
21:00 เอสโลฟ บีเค 10 - 0 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 3-0
21:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 1 - 0 ซอลเวสเบิร์ก 0-0
21:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 3 - 2 บีเค โอลิมปิค 2-2
21:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0 - 1 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0-1
21:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 1 โนซาบี้ ไอเอฟ 1-0

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 0 สระบุรี เอฟซี 0-0
15:30 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 2 - 2 สมุทรปราการเอฟซี 1-0
15:30 บางกอก เอฟซี 2 - 0 สยาม เอฟซี 0-0
15:30 สุรินทร์ เอฟซี 1 - 2 อุบลราชธานี เอฟซี 1-1

��������������� มอนเตเนโก Div.2

23:30 โอเอสเค อิกาโล รอ โบเคลจ์ โคเตอร์
23:30 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา รอ เซตีเนีย

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เควีเค ไทอ์เนน

��������������� คอสตาริกา 2.Liga

02:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย รอ พันตาเรนนัส

��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1 - 2 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-1

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 มานากัว เอฟซี รอ ดิเรียนเกน
09:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัล เอสเทล

��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

21:00 โคซัคเค่น บอยส์ รอ ชีเวนนินเกน
21:00 สปาเคนเบิร์ก รอ โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี
21:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ นูร์ดวิก
21:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ ควิก บอยส์
21:30 โวเลนดัม (เยาวชน) รอ ทีอีซี
21:30 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ เดอ ทริฟเฟอร์ส

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 2 - 1 คอร์รีคามินอส 2 1-0
00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 5 - 1 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 4-1
38วินาที แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 2 - 0 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล -

��������������� โครเอเชีย 2.Division

19:30 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 5 - 3 เอ็นเค โซลิน 1-3
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 0 - 0 วาร์เท็กซ์ 0-0
19:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 0 - 0 เอ็นเค จารูน 0-0

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 มเบยา ซิตี้ 2 - 2 เคเอ็มซี เอฟซี 2-1

��������������� โครเอเชีย U19

16:00 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) รอ สลาเวน เบลูโป(ยู 19)
20:00 ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) รอ ริเยกา (ยู 19)

��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) รอ ลานุส(สำรอง)
19:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) รอ โกดอย ครูซ (สำรอง)
19:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) รอ ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง)
19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) รอ ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง)
19:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) รอ ฮูรากัน(สำรอง)

��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า รอ สเตนต้า มิรอสราว่า
19:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ รอ สเตอัว บูคาเรสต์ 2
19:00 ทูนาริ รอ ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ

��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

01:30 มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) รอ บาเลนเซีย บี (ญ)

��������������� ยูเครน Division 3

18:30 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ รอ เชอคาสกี้ ดีอินโปร
22:00 เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ รอ ดินาซ วีชโกรอด

���������������

17:30 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 2 - 2 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0-0
18:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 2 - 3 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 0-1
20:00 พานาธิไนกอส(ยู19) 2 - 0 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 2-0

���������������

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ บูจุมบูรา ซิตี้

���������������

16:45 เชค รัสเซล เคซี 1 - 0 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 0-0

���������������

17:30 บารี่ (เยาวชน) รอ ฟอกเจีย(เยาวชน)
20:30 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) รอ ปากาเนเซ่ (ยู 19)
20:30 ปาโดวา(เยาวชน) รอ เลคโค่(ยู19)

���������������

19:00 เตเนริเฟ่ (ยู 19) 2 - 1 ซีดี มาริโน่ (ยู 19) 2-0
22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) 1 - 2 เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) 0-1

���������������

22:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 2 - 0 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 0-0
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 4 - 0 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) 1-0
22:00 เบนฟิก้า(ยู 19) 8 - 0 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) 5-0
01:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) 0 - 4 ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) 0-3

���������������

20:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค
20:00 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ รอ เคอาร์ เรย์ยาวิค

���������������

05:30 เอสวี ลา ฟาม่า รอ เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล
07:30 เอสวีดาโคตา รอ เอสวี ริเวอร์ เพลท

���������������

22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 2 - 0 รอยสตัน ทาวน์ 1-0
22:00 บาร์เวล 2 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 0-1
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2 - 2 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-2
22:00 เรดดิตช์ ยูไนเตด 1 - 1 รูเชล โอลิมปิค 1-0

���������������

18:00 บราก้า(ยู 23) 3 - 0 เลชอยส์ (ยู 23) 0-0
18:00 ฟามาลิเคา(ยู 23) 2 - 0 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1-0

���������������

17:00 ปิซา(ยู 19) 2 - 1 โครโตเน่ (เยาวชน) 0-0
17:30 ปาร์ม่า(เยาวชน) 3 - 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) 0-0
20:30 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) 4 - 1 ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 2-0
20:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1 - 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 1-0
20:30 โคโม (ยู 20) 0 - 1 เรจเจียนา (ยู 20) 0-1

���������������

22:00 สปอร์ติง บราก้า 2(N) 0 - 1 แอนาเดีย 0-1
22:00 อัลแวร์กา 0 - 1 คัลดัส 0-0
02:30 เอฟซี เฟลเกยราส 2 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 1-0

���������������

22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 1 - 2 บียาร์เรอัล บี 1-0
22:59 บาดาโฮซ 2 - 2 เอสดี โลโกรเนส 2-1
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 1 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 2 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า 1-0
22:59 บาร์เซโลน่า บี 0 - 2 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 0-2
01:00 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1 - 1 ซาลามังก้า 0-1
01:00 เรอัล ยูนิโอน 2 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 1-0
01:00 คาสเตลล่อน 2 - 1 เรอัล เบติส 2 1-0
01:00 ซาบาเดย์ 0 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 0-0

���������������

09:00 เวลลิงตัน โอลิมปิก 2 - 1 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 0-1
08:00 แคสเมียร์ เทคนิค รอ มิราม่าร์ แรนเจอร์

���������������

21:00 ซีเรีย (ยู18) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18)

��������������� 28/11/2564

��������������� BRA SE
��������������� Egypt Premier League
��������������� ENG UD1
��������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา
��������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา
��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������� ISR U19
��������������� Lebanese Premier 2
��������������� Qatar Cup
��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe
��������������� กระชับมิตร
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กานาพรีเมียร์
��������������� เกาหลี ชาเลน ลีก
��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� คูเวต ลีก
��������������� เค-ลีก
��������������� โคปา ลิเบอตาดอเรส
��������������� โครเอเชีย 2.Division
��������������� โครเอเชีย U19
��������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1
��������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3
��������������� ชิลี Primera D
��������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น
��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������� ซีเรีย คัพ
��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก
��������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา
��������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า
��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17
��������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19
��������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� ตุรกี ลีก 2
��������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น
��������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
��������������� บราซิล ซีรี่ เอ
��������������� บัลแกเรีย B PFG
��������������� บาห์เรน คัพ
��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� เบลารุสลีกา Pershaya
��������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ
��������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
��������������� ปาเลสไตน์คัพ
��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������� โปแลนด์ Div.4
��������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� โปแลนด์ ลิกา 2
��������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า
��������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย
��������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
��������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน
��������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน
��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������� ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor
��������������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor
��������������� ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ
��������������� ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น
��������������� ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ
��������������� เฟรนซ์ คัพ
��������������� มอนเตเนโก Div.2
��������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala
��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������� มาลี Premiere Division
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
��������������� ยูเครน Division 3
��������������� ยูเครน U21 ลีกา
��������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก
��������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg
��������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รวันดา National League
��������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1
��������������� รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก
��������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
��������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
��������������� โรมาเนีย U19 ลีก
��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3
��������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1
��������������� ลาลีกา สเปน
��������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก
��������������� ลีกา 1 ฮังการี
��������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga
��������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก
��������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ
��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������� สโลวาเกีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 1
��������������� สโลวีเนีย ลิกา 2
��������������� สวีเดน Div 3 Mellersta
��������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
��������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2
��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า
��������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
��������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
��������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana
��������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������� อินเดีย Regional Cup
��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา
��������������� อิรัก ลิก
��������������� อิสราเอลลีก
��������������� อิหร่าน คัพ
��������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
��������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ
��������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A
��������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก
��������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนีย Esi Liiga
��������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก
��������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก
��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������� ฮ่องกง เอฟเอ คัพ
��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น
��������������� ฮอลแลนด์ลีกสำรอง
��������������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3
��������������� ฮังการี U19 A ลีก


���������������BRA SE, Egypt Premier League, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Lebanese Premier 2, Qatar Cup, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, เค-ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปาเลสไตน์คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, เฟรนซ์ คัพ, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Regional Cup, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง เอฟเอ คัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี U19 A ลีก,