บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������� 23/01/2565

��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:15 คอร์ไทรจ์ 1 - 1 เคเอเอส ยูเปน 0-1
00:30 เบียรส์ชอทวิลริค 3 - 1 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2-1
90 วินาที ชาเลอร์รัว 0 - 0 เคเอเอ เกนท์ 0-0

��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 1-1
21:30 ไฟร์บวร์ก 2 - 0 สตุ๊ตการ์ต 1-0
21:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 5 - 1 เอาก์สบวร์ก 2-0
21:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 2 - 1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-0
21:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-1
00:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 2 - 2 โคโลญจน์ 1-2

��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 3 - 4 แวร์เดอร์ เบรเมน 2-1
19:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 0 - 0 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-0
19:30 อิงโกลสตัดท์ 0 - 2 ดาร์มสตัดท์ 0-1
02:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 5 ชาลเก้ 04 0-2

��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:59 แบรสต์ 2 - 0 ลีลล์ 1-0
73 วินาที ล็องส์ 0 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-1

��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 0 โซโชซ์ 0-0
01:00 เลอ อาฟร์ 0 - 0 โรเดซ อเวรอน 0-0
01:00 ดิฌง 1 - 0 เกววีลย์ อูแอส 0-0
01:00 อาเมียงส์ 3 - 0 แก็งก็อง 0-0
01:00 บาสเตีย 0 - 0 ตูลูส 0-0

��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1 - 3 โกรนิงเก้น 0-1
02:00 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 0-1
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ 0 - 0 เอสซี คัมบูร์ 0-0
72 วินาที วิลเลม 2 0 - 1 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0-1

��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

22:30 เอ็มเมน 2 - 0 เอ็นเอซี เบรด้า 2-0

��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 โมไรเรนเซ่ 0 - 2 ซานตาคลารา 0-1
01:00 ซีดี ทอนเดลา 2 - 3 วิเซล่า 2-1
พักครึ่ง พักครึ่ง สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 0 สปอร์ติ้ง บราก้า 1-0

��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 1 - 1 เบซิคตัส เจเค 0-0
20:00 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 0-1
20:00 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 5 - 0 คารากูมรัค 1-0
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 1 - 2 กัซเทป 0-1

��������������� ลาลีกา สเปน

20:00 เลบานเต้ 0 - 2 คาดิส 0-1
22:15 บียาร์เรอัล 3 - 0 มายอร์ก้า 2-0
00:30 เซบีย่า 2 - 2 เซลต้า บีโก้ 0-2
67 วินาที แอตเลติโก้ มาดริด 1 - 2 บาเลนเซีย 0-2

��������������� กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 โอเอฟไอ เครเต้ 2 - 4 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-2
00:30 ไอโอนิกอส 0 - 1 พานาธิไนกอส 0-1

��������������� สเปน ลาลีกา 2

22:00 เรอัล ซาราโกซ่า 0 - 0 เรอัล บายาโดลิด 0-0
00:15 ฟูเอนลาบราดา 3 - 2 ลาส พัลมาส 1-1

��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 เจนัว 0 - 0 อูดิเนเซ่ 0-0
00:00 อินเตอร์ มิลาน 2 - 1 เอซี เวนิช 1-1
89 วินาที ลาซิโอ 0 - 0 อตาลันต้า 0-0

��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 1-1
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
22:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0 - 0 พอร์ทเวล 0-0
22:00 โรชเดล 0 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
22:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0 - 3 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-2
22:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-0
22:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
22:00 วอลซอลล์ 0 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
22:00 บาร์โรว์ 1 - 3 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2
22:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 3 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 3 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

19:30 เอฟเวอร์ตัน 0 - 1 แอสตัน วิลล่า 0-1
22:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
22:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
00:30 เซาแธมป์ตัน 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 1-0

��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
19:30 บริสตอล ซิตี้ 3 - 2 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1-1
22:00 เร้ดดิ้ง 3 - 4 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 3-3
22:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 3 ฟูแล่ม 1-2
22:00 สวอนซี ซิตี้ 1 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
22:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 3 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-1
22:00 แบล็คพูล 1 - 0 มิลล์วอลล์ 0-0
22:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0
22:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 0 ลูตัน ทาวน์ 0-0
22:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 1 บาร์นสลีย์ 1-0

��������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1-1
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
22:00 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 พอร์ทสมัธ 1-0
22:00 วีแกน แอธเลติก 3 - 2 จิลลิ่งแฮม 2-0
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-0
22:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 1 - 0 เชลแน่ม ทาวน์ 1-0
22:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1
22:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1 - 2 ลินคอล์น ซิตี้ 1-0
22:00 อิปสวิช ทาวน์ 2 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
22:00 มอร์แคมบ์ 3 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-1

��������������� อิตาลี เซเรีย บี

20:00 มอนซ่า 1912 1 - 0 เรจจิน่า 0-0
20:00 โคโม 1 - 1 โครโตเน่ 1-1
20:00 โคเซนซ่า 1914 1 - 3 อัสโคลี่ 0-1
20:00 สปอล 0 - 0 ปิซ่า 0-0
20:00 อาเลซซานเดรีย 2 - 0 เบเนเวนโต้ 1-0
20:00 เบรสชา 1 - 1 แตร์นาน่า 1-1
22:15 เปรูจา 0 - 1 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0

��������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 4 - 0 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 2-0
15:00 ซิกม่า โอโลมุช บี(N) 1 - 1 ยูนิโก้ 1-1
16:00 เออเฮิสกี้ บรอด 5 - 0 วาลาชเก เมซิริชี 4-0
16:00 โอปาว่า 1 - 3 ฮลูชิน 1-0
16:00 เอสเค ซาปี้ 3 - 3 แอดมิร่า ปราฮา 1-2
16:00 ฮราเดตซ์กราลอเว บี รอ เลโตฮราด์
16:15 เอฟซี ปิเซ็ค 0 - 4 ดูก้า ปรากซ์ 0-1
16:45 เอสเจเค ไซนาโจเอน 2 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 1-0
17:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 1 ฟอร์ซไฮม์ 1-1
17:00 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 0 - 3 ทริเน็ค 0-3
17:00 เอสเค ลิเซน 1 - 0 สโลวาน บราติสลาวา 0-0
17:00 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 3 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-0
17:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 3 - 0 ทาบอร์เซซานา 2-0
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 - 1 โซโคล ซิวาไนซ์ 0-0
17:00 สลาโว วีเซลัด 0 - 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-0
17:00 ฟาสตาฟ ซลิน 2 - 0 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-0
17:00 ดินาโม มินส์ค 1 - 1 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1-0
17:00 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-1
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-0
17:00 สลาโว วีเซลัด รอ วิคตอเรีย ซิซคอฟ
17:00 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0
17:00 สโลวาน เวลวารี่ 3 - 3 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 3-1
17:00 ซิลเคบอร์ก 3 - 0 มิดเดลฟาร์ท 0-0
17:30 บาเต้ โบริซอฟ(N) 3 - 0 ซลูตัสค์ 1-0
17:30 เอฟซี โกเมล 4 - 0 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 3-0
17:30 โครบริ โกลกูฟว์ 1 - 3 เมียดิซ เลกนิก้า 1-3
17:30 ดีลา กอริ(N) 2 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0
18:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 3 - 0 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1-0
18:00 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1
18:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 2 - 1 ฮิลลิร็อด 0-0
18:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 3 รูเดส 0-1
18:00 เฟรมัด อเมเจอร์ 4 - 1 เอบี โคเปนฮาเกน 2-1
18:00 โคโรน่า คีลเซ่ 2 - 1 วิสลา พูลาเว่ 1-0
18:00 ยูนิเรีย เดจ 0 - 1 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-1
18:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
18:00 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 2 คุฟซไตน์ 1-2
18:00 ออดราออปอเล 7 - 1 โปโลเนีย ไบตอม 1-1
18:30 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ 0-0
18:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 2 - 2 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 2-0
18:30 นาเอสเวด 3 - 1 โรสกิลด์ 3-0
18:30 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 0 คัพเฟ่นเบิร์ก 2-0
18:45 ฮูเมนเน่ รอ สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า
19:00 ฮาล์มสตัด 2 - 0 ฟัลเค่นเบิร์ก 2-0
19:00 เนเมน กร็อดโน่ 3 - 3 ดินาโม เบรสต์ 2-1
19:00 เอสซี ซนอย์โม 0 - 3 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-0
19:00 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 1 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-1
19:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 0 โซกอล ออสโตรดา 1-0
19:00 เอซี โอลู 3 - 0 ยาโร 1-0
19:00 แลนด์สโครน่า 2 - 3 เฮลซิงกอร์ 0-0
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ 1. FC Lok Stendal
19:00 เลช พอซนาน 2 3 - 3 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2-2
19:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 1 เอฟเค เวเลซ 0-0
19:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-1
19:00 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ รอ ซีเอ เรนติสตัส
19:00 สลาเวีย โซเฟีย 0 - 5 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-4
19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-1
19:00 เอลเคเอสลอดซ์ 2 - 1 มอเตรอ รูบิน 0-1
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 4 ลิงบี้ 1-0
19:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1 - 2 กราเซอร์ เอเค 1-2
19:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า รอ โคลูบารา
19:00 เยอร์การ์เด้น 3 - 0 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1-0
19:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 3 - 1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0-0
19:00 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2 - 1 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-1
19:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 3 - 2 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-2
19:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 3 - 2 สลาโว วีเซลัด 1-0
19:00 เชลบอร์น 2 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0
19:00 ยัง บอยส์ 3 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 0-0
19:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0-1
19:30 ชามนิตเซอร์ 1 - 1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-0
19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ โอเบิร์นนูแลนด์
19:45 เอฟเค 2000 รอ วอนลอส
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 1 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 0-1
20:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-0
20:00 โคห์บ รัมเบลอ 0 - 5 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2
20:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก รอ ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0 - 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 0-1
20:00 เอฟซี ไลเฟริ่ง รอ เฟริส เวียนนา 1894
20:00 เอสเคยู อัมเสตทเทน รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
20:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) รอ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
20:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย รอ พาร์นดรอฟ
20:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) 0 - 1 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 0-1
20:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 1-1
20:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก(N) 2 - 2 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 1-1
20:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 5 - 2 เอฟซี ฮีบาร์ 5-1
20:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 8 - 0 บาเยิร์น อัลเซนัว 2-0
20:00 เอฟซี ซูริค 1 - 0 เอฟซี วิล 1900 1-0
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 1 โอเรโบร 1-1
20:25 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 5 การ์บาเนียกราโกล 1-4
20:30 เคียสโซ 0 - 1 ลูกาโน 0-1
20:30 ลูเซิร์น 2 - 2 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-1
20:30 ซังค์ เพาลี 2 รอ วีเอฟอาร์ น็อยมุนสเตอร์
20:30 วาดุซ 4 - 0 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-0
21:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 2 บัลติก้า 0-1
21:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์
21:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0 - 0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
21:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-1
21:00 เวียนเนอร์ เอสซี 2 - 3 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1-2
21:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 4 - 0 พริสตีนา 2-0
21:00 บาเซิ่ล 3 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-0
21:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 1-0
21:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-0
21:00 มาริบอร์ 2 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 1-0
21:00 เทเลค กรอซนี่ย์ รอ เลเชีย กอเดนซ์
21:00 เอฟซี เวลส์ รอ เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์
21:00 ซลิน 2 รอ สโลวัคโก้ 2
21:00 โปกอน เซซิน 2 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1
21:30 เลช พอซนาน 4 - 1 เอ็นเค มูรา 05 2-1
22:00 สปาร์ตาปราก 2 - 0 เอฟเค รอสตอฟ 1-1
22:00 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 0 เอฟเค โคลิน 0-0
22:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 5 วีพีเอส วาซ่า 1-2
22:00 อารัว รอ เบลลินโซนา
22:59 ดินาโม เคียฟ 4 - 0 เรซซิ่ง ยูเนียน 3-0
22:59 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 1 เบามิต ยาโบลเนค 1-0
23:15 ทีพีเอส ตูร์คู รอ อิลเวส แทมเปเร่ 2
01:00 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0 - 2 เชลบอร์น 0-1
05:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ ซีเอ เพนาโรล
07:45 ซาร์เมียนโต้(N) รอ ซานติเอโก วันเดอเรอร์

��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

19:30 อัคชินเล็คทัลบอต 0 - 5 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 0-2
22:00 ลิฟวิงสตัน 1 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 1-0
22:00 แพททริค ทริสเทล 1 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 1 ดันดี 0-0
22:00 คิลมาร์น็อค 1 - 1 ดันดี ยูไนเต็ด 1-1
22:00 อเบอร์ดีน 3 - 0 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2-0
22:00 อายร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-2
22:00 ธนาคาร โอ ดี 0 - 3 เรธโรเวอร์ส 0-0
22:00 มาเธอร์เวลล์ 0 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
00:30 อัลลัว แอทเลติค 1 - 2 เซลติก 0-2

��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 0 - 1 ฮาโปเอล ไฮฟา 0-1
22:20 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 2 มัคคาบี้ เนทันย่า 2-1
22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 2 - 0 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1-0
00:50 มัคคาบี้ ไฮฟา 1 - 1 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0

��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 0-0
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ 1-0

��������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0-1
17:30 อุมรานิเยสปอร์ 2 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
20:00 อัลตินอร์ดู 0 - 5 อิสตันบูลสปอร์ 0-1
22:59 อันคารากูคู 2 - 1 เดนิซลิสปอร์ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 1 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 0-0
21:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0 - 0 บาลา ทาวน์ 0-0
21:30 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 1 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 0-1

��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1 - 2 โตลูก้า 1-0
06:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า รอ กัวเรตาโร่ เอฟซี
08:00 คลับ เลออน รอ ปาชูก้า

��������������� อิตาลี C1A

20:30 เชเซน่า 0 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
20:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 4 - 0 กุบบิโอ 2-0
20:30 โมเดน่า 2 - 0 เฟอร์มาน่า 1-0
20:30 เปสคารา 4 - 2 มอนเตวาชี 3-1
20:30 เรจเจียนา 3 - 1 ปิสโทลเซ่ 2-1
20:30 วิส เปซาโร 0 - 2 เตราโม่ 0-2
21:00 ปอนเทเดร่า 0 - 5 อันคอน่า 0-2

��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลทริงแคม 1 - 2 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1-1
22:00 บอร์แฮม วู๊ด 1 - 1 เวย์เม้าท์ 1-1
22:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 0 - 0 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 0-0
22:00 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 2 บรอมลีย์ 1-1
22:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 1-0
22:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 5 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 4-0
22:00 วอคกิ้ง 2 - 0 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0
22:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 2 เร็กซ์แฮม 1-0
00:20 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0 - 2 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-2

��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-1

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 อีสต์ ไฟฟ์ 0 - 2 ฟัลเคิร์ก 0-0
22:00 ไคลด์ 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค 0-0

��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 คาวเดนบีท 0 - 1 สแตรนแรร์ 0-0

��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 4 - 3 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 2-2
22:30 วาร์ซิม 1 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีพี ปาฟอส 0 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-0
00:00 เออีเอล ลิมาสซอล 1 - 0 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-0
22:00 โคเลอไรน์ 3 - 0 คาร์ริค แรนเจอร์ส 2-0
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 3 - 1 พอร์ทาดาวน์ 1-0
22:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 2 - 0 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0

��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 นิกี โวลอส 0 - 2 อปอลล่อน ลาริสซ่า 0-1
22:00 สโกดา ซานธี 0 - 3 เวเรีย เอฟซี 0-1

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

22วินาที คอร์ตูลัว 0 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน -
06:10 อ็องเซ่ กัลดาส รอ ยูเนียน แมกดาเลนา
08:15 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า รอ ปาตริโอตาสเอฟซี

��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

15:45 ซิดนีย์ เอฟซี 1 - 2 เพิร์ท กลอรี่ 0-0

��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 เมส ราฟซานจาน 3 - 1 เซปาฮัน 2-1
21:30 เพอร์เซโปลิส 1 - 0 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0

��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

19:35 อัล-ไฟฮา 2 - 0 อัล ทาย 1-0
22:20 อัล ฮาเซม 2 - 0 อัล ราเอ็ด 1-0

��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 2 - 1 กุยเซลีย์ 2-1
22:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 5 - 0 ดาร์ลิงตัน 1-0
22:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0 - 1 บลายท์ สปราตันส์ 0-0
22:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 0 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1-0
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 4 - 3 เชสเตอร์ เอฟซี 2-0
22:00 ฟาสเลย์ เซลติก 0 - 4 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
22:00 เกทส์เฮด 3 - 1 เลมิงตัน 1-0
22:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0 - 1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 0-1
22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 3 - 0 ยอร์ค ซิตี้ 2-0
22:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 1 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-1

��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ 2 - 1 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2-0
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1 - 1 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-0
22:00 ดาร์ทฟอร์ด 2 - 2 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-1
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 5 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 4 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 2-0
22:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 2 - 1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-1
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1 - 1 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1-1
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0

��������������� กาตาร์ ลีก

20:30 อัล คอร์ 1 - 1 อัล ไซลีย่า 0-0
20:30 อัล-ดูฮาอิล 0 - 4 อัล วาครา 0-0
23:15 อัล อราบี 2 - 4 อัล ซาดด์ 1-2
23:15 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) รอ อัล ซาดด์

��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:45 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0 - 0 เคเอส คาสตริโอติ 0-0
19:45 ตูตา เดอร์เรซ 2 - 4 เคเอฟ ลาซี 1-1
20:00 เคเอส ดินาโม ติรานา รอ เอสเค ติรานา

��������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:00 อัล นาเซอร์ เบงซี่ รอ อัล-อาห์ลี เบงซี่

��������������� เลบานอน ลิก

19:15 อัล อาเฮด 2 - 1 อัล ซาฟา 2-0

��������������� UAE คัพ

20:00 อิตติฮัต คาลบา 1 - 0 อัล วาเซิ่ล 1-0
22:30 อัจมาน 1 - 0 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-0

��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 0 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 0-0
22:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 1-0
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 3 - 0 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-0
22:00 เฮนดอน 3 - 2 พูล ทาวน์ 1-0
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 1 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-0
22:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ 2 - 3 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1-3
22:00 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0 - 0 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0-0
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 6 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 2-0
22:00 ทรูโร ซิตี้ 2 - 1 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-0
22:00 วิมบอร์น ทาวน์ 1 - 0 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1-0
22:00 เยท ทาวน์ 2 - 1 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-1

��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 0 - 2 เบรซิน ซิตี้ 0-0
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 1 - 3 อินเวอร์รูเรีย 0-0
22:00 ฟอร์เรส 2 - 3 เนิร์น เคาน์ตี้ 0-0
22:00 ฟอร์ท วิลเลียม 1 - 4 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 0-0
22:00 ฮันท์ลี 1 - 2 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-0
22:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 2 - 1 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0-0
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1 - 2 รอทส์ 0-0

��������������� อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano

07:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) รอ ซาน ลอเรนโซ่

��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

22:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 2 - 3 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 1-2

��������������� Tipsport คัพ

16:30 ไวสคอป(N) 1 - 3 เบอโน่ 1-1
16:30 ซลาเต้ โมราฟเซ่(N) 1 - 2 เอฟเค เซนิก้า 1-0
19:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก(N) 1 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 3 - 1 แร็งส์(ญ) 1-1
20:30 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0 - 2 แก็งก็อง (ญ) 0-1
20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1 - 3 ปารีสเอฟซี (ญ) 0-1
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) 2 - 3 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2-2

��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

73 วินาที เอดี กรีเชีย 0 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 0-0
31วินาที เอดี ซาน คาร์ลอส 0 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน -
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ เฮเรดิอาโน
09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า รอ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ

��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน รอ ซีดี ชาลาเตนังโก

��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 บัลซาน เอฟซี 2 - 2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 2-0
22:00 มอลตาเอฟซี 1 - 1 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 0-1
00:00 กัดจา ยูไนเต็ด 1 - 0 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0

��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 4 - 1 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2-0
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 2 - 0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-0
22:00 โบเวร์ส พิทซี 0 - 1 เมอร์สทัมเอฟซี 0-0
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 4 - 4 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 3-3
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1 - 0 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0-0
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 2 - 3 เลเธอร์เฮด 1-2
22:00 คิงสโตเนียน 3 - 5 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1-3
22:00 มาร์เกต 3 - 1 โครินเธียน-แคชวลส์ 1-0
22:00 วอร์ทติ้ง 1 - 1 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-0

��������������� ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ซีดี วิด้า รอ มาราธอน
04:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซีดี โมตากัว
08:15 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:30 ซีดี วิตอเรีย รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา

��������������� กัวเตมา ลาลีกา

31วินาที โคบาน อิมเพเรียล 0 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส -
30วินาที ซีเอสดี มูนิชิปัล 0 - 0 กัวสตาโตยา -
09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี รอ แอนติกา จีเอฟซี

��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

32วินาที ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 2 ฮัวชิปาโต้ -

��������������� ตูนีเซีย คัพ

19:30 เจนเดาบาสปอรต์ รอ เอสเอส สฟาเชี่ยน
19:30 ซีเอส กอบ้า รอ สตาดา จาบีเซ็น

��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

21:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) รอ เปสคารา(เยาวชน)

��������������� เยอรมันลีกา 3

20:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 1 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0
20:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
20:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 5 - 2 เอสซี เวิร์ล 0-1
20:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0 - 0 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0-0
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 2 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-1

��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 3 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0-1
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 0-1
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี 1 - 1 หนองบัวลําภู 0-0

��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 1 - 0 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 1-0
22:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1 - 1 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-0
22:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 นานท์วิช ทาวน์ 0-0
22:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 2 - 1 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-0
22:00 ไฮด์ เอฟซี 1 - 2 ไวท์บี้ ทาว์น 1-0
22:00 มัตล็อค ทาวน์ 2 - 1 แบมเบอร์ ไบร์ท 1-0
22:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2 - 1 วิตตัน อัลเบียน 1-0
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 3 - 0 บักซ์ตัน เอฟซี 0-0
22:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 2 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1-0
22:00 สการ์โบโรห์ 2 - 0 แกรนแธม ทาวน์ 2-0
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 1-2

��������������� ออสเตรเลียสตรีลีก

13:05 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 3 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 2-0

��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:05 แมสฟุท 0 - 1 ดูบา อัลฮัสซัน 0-0

��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 นิวรี่ ซิตี้ 0-0
22:00 เดิร์กวิว เอฟซี 3 - 1 อินสติตูเต้ เอฟซี 2-0

��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

20:10 อุฮุด(เยาวชน) 3 - 2 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 2-1
22:20 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 5 - 0 อัล ทาย(เยาวชน) 0-0

��������������� บราซิล โคปา SP Juniores

05:00 เซาเปาโล(เยาวชน) รอ พัลไมรัส (เยาวชน)

��������������� สหรัฐอาหรับเอมิ U19

20:05 คอร์ ฟักแคน(ยู19) รอ อัลฮัมริยา (ยู 19)
20:10 ชาบับ อัล อาลี ดูไบ(ยู 19) รอ ชาร์จาห์เอสซีซี(ยู 19)

��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 0 เนีย ซาลามิส 1-0
19:40 อัลกิ โอโรกลินี 2 - 0 โอแทลลอส อเทียนัว 0-0

��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

22:00 ซานราฟาเอล 1 - 2 ซีอี เฟลานิทซ์ 1-1
22:00 ยูดี ซามาโน 2 - 1 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 0-0
22:00 ซีดีเบติ โอนัค 4 - 0 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 3-0
22:00 ซาลามังก้า 2 2 - 2 ซิวดัด โรดรีโก 1-1
22:15 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0 - 0 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0-0
22:30 ปาเซ เคอี 1 - 0 เอสดี เบียไซน์ 0-0
22:30 โทโลซา 0 - 3 โปรตุเกตเรเต้ 0-0
22:59 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1 - 1 ซีดี มานาคอร์ 0-1
22:59 เอฟซี วิลาฟรานกา 0 - 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 0-1
22:59 ยูดี รอตเรต โมลินาล 1 - 0 ซีอีแคมโพส 0-0
22:59 เซบีย่า ซี 1 - 1 ยูดี ลอส บาร์ริออส 0-1
01:00 อีเอ็มดี อคุยชาล 1 - 1 เจเรซ 0-1

��������������� ISR U19

15:15 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 0 - 0 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 0-0
15:30 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 3 - 0 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-0
16:00 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) 0 - 3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-0
16:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 3 - 0 ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 0-0
16:00 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 0 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 0-0
16:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2 - 4 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 0-3
16:00 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 6 - 1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 5-1
16:50 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 3 - 0 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-0
17:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 2 - 1 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 1-0
17:30 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) 1 - 3 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1-1

��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1 - 0 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 0-0

��������������� บราซิล Paranaense League

02:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0
05:00 คาสคาเวล พีอาร์ รอ ริโอ บรานโก้ พีอาร์

��������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1 - 0 บาร์ราเอฟซี 1-0
05:00 คอนคอร์เดีย เอสซี รอ บัสควอ เอฟซี

��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 0 - 0 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0
22:00 ลีออน(ยู20) 4 - 3 ปาชูก้า(ยู20) 0-0
22:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 2 - 2 ครูซ อซูล(ยู20) 0-0

��������������� บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ รอ บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ

��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

18:00 ซาน กวานน์ เอฟซี รอ ลิจา แอทเลติก
00:00 เซนต์ แอนดรู รอ ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์
02:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ รอ ราบัตอาแจ็กซ์

��������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 ตราด เอฟซี 1 - 0 ราชประชา เอฟซี 1-0
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 - 1 สุโขทัย เอฟซี 0-0
18:30 ลำปาง เอฟซี 5 - 1 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 3-1
19:00 นครปฐม เอฟซี 3 - 2 ราชนาวีสโมสร 3-0
19:00 อยุธยายูไนเต็ด 2 - 2 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������� บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

43วินาที ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี -
03:45 บาเฮีย บีเอ รอ แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ

��������������� ตุรกี A2 ลีก U19

15:30 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 4 - 1 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 2-1
16:00 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 3 - 2 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 1-2
17:00 ชีวาสสปอร์(ยู19) 4 - 0 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1-0

��������������� ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

20:00 เบรย์ดาบลิค 2 - 0 เอชเค โคปาโวกค์ 2-0
20:30 เคฟลาวิค 1 - 2 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0-0

��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 3 - 1 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0-0

��������������� ENG UD1

22:00 สต็อคบริดจ์ รอ วอคโซป ทาวน์
22:00 เวิร์คคิงตัน รอ นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี

��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) 4 - 0 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 2-0
20:30 ยูเวนตุส(ญ) 2 - 2 ฟิออเรนติน่า (ญ) 1-2

��������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

20:00 ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 1 - 2 กานา ( ญ ) ยู 20 0-1
21:30 แคเมอรูน(ญ) ยู 20 0 - 0 ไนจีเรีย (ญ) ยู20 0-0
22:59 โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 1 - 1 เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 1-1

��������������� การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 1 - 2 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-2
21:00 วาลูร์ เรย์ยาวิค รอ ฟีลเคียร์

��������������� BRA SPB

03:00 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ รอ 4 de Julho

��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เซนไนยิน เอฟซี 2 - 1 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0-1

��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

20:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) 0 - 2 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 0-1
22:00 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 2 - 3 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 1-3

��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เลกาเนส บี 4 - 0 ยูซี เซียราส 3-0
22:00 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 0 เอร์กูเลส 0-0
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส 2 - 0 ซีดี อาร์ดรอย 0-0
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 เรอัล เอวิเลส 0-0
00:00 เอสดี ลาเรโด 0 - 1 เซสต้าโอ 0-0

��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 ลาวาล(ยู 19) รอ ชาโตรูซ์(ยู 19)
20:30 นีซ (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)

��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 อเลมานเนีย อาเค่น 3 - 0 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-0
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1 - 4 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 0 บอนเนอร์ 0-0
20:00 ไวเด้นบรูค 5 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
20:05 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 - 3 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-1
21:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 0 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0

��������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

22:00 จูรา ซูด ฟุต 1 - 0 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0-0
22:59 อันเดรซัก 1 - 2 เล เออบิเยรส์ 0-2
22:59 อีเซอร์ เอเอส 0 - 0 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0
22:59 โอแซร์ บี 1 - 2 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 0-1
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 0 - 0 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-0
00:00 อ็องกูแลม 4 - 1 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 0-0
00:00 โคโลเมียร์ส 0 - 0 อองเช่ร์ 2 0-0
00:00 เอฟซี น็องต์ บี 0 - 0 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0-0
00:00 ชามาเลียเรสเอฟซี 1 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 1-2
00:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 1 - 0 ลียง ดูเชรี่ 0-0
00:00 บลัว เอฟ.41 1 - 0 แซ็ง-มาโล 1-0
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี 1 - 0 โรโมแรนติน 0-0
00:00 แก็งก็อง บี 0 - 5 วิเทร 0-2
00:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 2 - 1 พลาเบนเนค 0-1
00:00 ลอริยองต์ บี 1 - 1 แวร์กซายส์ 78 1-1
00:30 โกเบลินซ์ 2 - 1 อองตองต์ เอสเอสจี 1-1
00:30 วานส์ 1 - 4 ก็อง 2 1-2

��������������� ตุรกี ลีก 2

16:30 พาซาสปอร์ 1 - 0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-0
16:55 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-0
17:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 1 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-0
17:00 โครัม เอฟเค 1 - 2 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-2
17:00 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
17:00 ซาริเยอร์ 4 - 1 ซาคาร์ยาสปอร์ 0-1
17:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 0-0
17:00 24 Erzincanspor 2 - 1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-1
17:00 อาเหม็ดสปอร์ 1 - 1 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-0
17:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 0 อันคารา เดไมสปอร์ 1-0
17:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 2 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 0-0

��������������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

17:30 ปาร์นู เจเค(N) 1 - 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-0
19:30 เลวาเดีย ทัลลินน์(N) 2 - 0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-0
21:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 1 - 2 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-0
22:00 ทาร์ตู เจเค มัก 5 - 0 วาปรัส ปาร์นู 0-0

��������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

19:00 เฟรม เรย์จาวิค (ญ) รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)

��������������� BRA SE

02:00 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ รอ คอนฟิแองก้า

��������������� บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 บราซิลเลียนเซ่ รอ ปาราเนา อีซี
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ รอ เอสอี ตู กาม่า

��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 บานดาริ รอ เอเอฟซี ลีโอพาร์ด

��������������� รวันดา National League

21:00 เอเอส คิกาลี 0 - 0 เอพีอาร์ เอฟซี 0-0

��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 0 - 2 นครศรีธรรมราช เอฟซี 0-1
15:30 สี่แควเอฟซี 1 - 0 น่าน เอฟซี 1-0
15:30 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 1-1
15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 - 0 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1-0
17:00 เชียงราย ซิตี้ 1 - 0 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
18:00 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 3 - 0 จันทบุรีเอฟซี 1-0

��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

02:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ เดสเซล สปอร์ต

��������������� มาลี Premiere Division

22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 2 - 2 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 1-0
01:00 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0 - 1 เอเอส โปลิศ 0-0

��������������� กัวเตมาลา D2

00:00 ซิเคียนาเล่เอฟซี 0 - 0 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0-0

��������������� นิคารากัว Apertura ลีก

05:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล รอ จาลาปา
09:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ มานากัว เอฟซี

��������������� อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 เบลล่า วิสต้า บีบี รอ ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า

��������������� เม็กซิโก Segunda Division

09:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 3 - 1 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 0-0
05:00 คอร์รีคามินอส 2 รอ ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2

��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

19:00 มหาวิทยาลัยดับลิน เอฟซี 1 - 0 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 0-0

��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 ทานซาเนีย ไพรซัน 0 - 4 อาซาม เอฟซี 0-1
20:00 มทิปวา ชูการ์ 0 - 0 ซิมบ้า 0-0

��������������� สเปน Segunda Women

18:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) รอ โอซาซูนา(ญ)

��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 ยูโรปาพอยต์ รอ เอฟซี ลินคอล์น
00:30 ยูโรปาเอฟซี รอ เซนต์โยเซฟ เอฟซี

���������������

16:55 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 - 2 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-0
17:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 2 - 3 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 1-2
19:30 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 5 - 0 ปาส ลาเมีย(ยู19) 3-0
19:30 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 0 - 3 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) 0-2
20:00 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 1 - 1 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 0-0

��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 ครูซ อซูล(ญ)(N) 0 - 1 เกเรตาโร(ญ) 0-1
01:00 อัตลาส(ญ)(N) 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1-0

���������������

18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 5 - 0 เยย์ดา เอสปอร์ติว (ยู19) 2-0
23:15 ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 0 - 1 คิโรน่า(ยู 19) 0-0

���������������

22:00 นาซิโอนัล (ยู19) รอ อูเนียว ไลเรีย(ยู 19)
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) รอ บราก้า(ยู 19)
22:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) รอ ทอนเดล่า (ยู 19)
22:00 เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) รอ ไลซอส(ยู 19)
22:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) รอ วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
22:00 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19)
22:00 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) รอ ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
22:00 อัลเวอร์ก้า ยู19 รอ เบเลเนนส์(ยู 19)
22:00 วิเซล่า (ยู 19) รอ เฟยเรนเซ่ (ยู19)
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) รอ เบนฟิก้า(ยู 19)
22:00 กิล วิเซนเต้(ยู 19) รอ ริโอ อาฟ(ยู 19)
22:00 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) รอ เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19)

���������������

21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 3 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 1-1
22:00 อัลเวเชิร์ช 1 - 2 รัชเดน ไดมอนด์ 1-2
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 1 - 2 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-1
22:00 บาร์เวล 2 - 0 เลสตัน เอฟซี 2-0
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ 4 - 0 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 0-0
22:00 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 0 - 2 นูเนียตัน โบโรห์ 0-1
22:00 รูเชล โอลิมปิค 4 - 1 บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ 1-0
22:00 สตัวร์บริดจ์ 1 - 0 รอยสตัน ทาวน์ 1-0
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 แทมเวิร์ธ 0-0

���������������

18:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) รอ ริโอ อาฟ(ยู 23)
22:00 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1 - 3 ฟามาลิเคา(ยู 23) 1-2
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1 - 2 โกอิมบรา อีซี(ยู 23) 0-2

���������������

15:00 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 2 - 3 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-0

���������������

05:30 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล รอ ราซิ่ง คลับอรูบา
07:30 เอสวีดาโคตา รอ เอสวี ลา ฟาม่า

���������������

21:00 ลันวิท เมเจอร์ 3 - 0 แอลลาเนลี 0-0
21:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด 2 - 1 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 1-0
21:30 รูตินทาวน์ เอฟซี 2 - 1 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1-1

���������������

15:30 เอ็นเอ ฮุสเซียนเดย์ (ยู19) 3 - 0 อีเอส เซทีฟ(ยู 19) 1-0
15:40 ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) 2 - 2 ซีเอ บัตน่า(ยู 19) 1-2

���������������

21:00 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) รอ ปิซา(ยู 19)

���������������

02:00 อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี รอ พัลมาส

���������������

18:00 เอฟซี เฟลเกยราส 2 - 1 ซีเอฟคาเนลาส 2010 0-0
00:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 2 - 1 โควา พีดาเด้ 2-0

���������������

22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1 - 1 เรอัล ยูนิโอน 1-0
22:59 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส 0 - 7 เซลต้า บีโก้ บี 0-3
22:59 ซีดี อัลโคยาโน่ 1 - 1 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
22:59 ยูอี คอร์เนลล่า 2 - 0 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด 1-0
01:00 แอธเลติก บิลเบา บี 3 - 0 เอซเตรมาดูรา 0-0
01:00 เอสดี โลโกรเนส 0 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 0-0
01:00 เรอัล บายาโดลิด บี 0 - 2 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1
01:00 อันดอร์ราซีเอฟ 0 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
01:00 บาร์เซโลน่า บี 2 - 2 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2-1

���������������

19:30 เซรามิกา 1 - 2 เอนพ์พี 0-0
19:30 ฟาร์โค 0 - 0 ทาลา เอล เจช 0-0
22:00 ซามาเล็ค 0 - 3 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0-2

��������������� 23/01/2565

��������������� BRA SE
��������������� BRA SPB
��������������� ENG SD1
��������������� ENG UD1
��������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ
��������������� ISR U19
��������������� Portugal Campeonato Nacional
��������������� Tipsport คัพ
��������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi
��������������� UAE คัพ
��������������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1
��������������� กระชับมิตร คัพ
��������������� กรีซ เนชั่นแนล A
��������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
��������������� กัวเตมา ลาลีกา
��������������� กัวเตมาลา D2
��������������� กาตาร์ ลีก
��������������� กานาพรีเมียร์
��������������� การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก
��������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ
��������������� คอสตาริกา 2.Liga
��������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A
��������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
��������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม
��������������� ชิลี พรีเมียร์ บี
��������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
��������������� ซานมารีโนลีก
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2
��������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน
��������������� ซาอุดีอาระเบียลีก
��������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ
��������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา
��������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส
��������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1
��������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2
��������������� ตุรกี 2 Ligi A
��������������� ตุรกี 3. ลัก บี
��������������� ตุรกี A2 ลีก U19
��������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก
��������������� ตุรกี ลีก 2
��������������� ตูนีเซีย คัพ
��������������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก
��������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1
��������������� ไทย ดิวิชั่น 1
��������������� ไทย พรีเมียร์ลีก
��������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2
��������������� นิคารากัว Apertura ลีก
��������������� บราซิล Brasiliense DF 1
��������������� บราซิล Campeonato Baiano Division
��������������� บราซิล Campeonato Catarinense Division 1
��������������� บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira
��������������� บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1
��������������� บราซิล Paranaense League
��������������� บราซิล Pernambucano League
��������������� บราซิล โคปา SP Juniores
��������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
��������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน
��������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน
��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล
��������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก
��������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น
��������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า
��������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur
��������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก
��������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat
��������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์
��������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
��������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
��������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
��������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ
��������������� ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20
��������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์
��������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก
��������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก
��������������� มาลี Premiere Division
��������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil
��������������� เม็กซิโก Segunda Division
��������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น
��������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20
��������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2
��������������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div
��������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า
��������������� เยอรมันลีกา 3
��������������� รวันดา National League
��������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1
��������������� ลาลีกา สเปน
��������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก
��������������� ลีกวัน อังกฤษ
��������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส
��������������� ลีกา de elite
��������������� เลบานอน ลิก
��������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1
��������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
��������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ
��������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก
��������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น
��������������� สเปน Segunda Women
��������������� สเปน ลาลีกา 2
��������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี
��������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง
��������������� สหรัฐอาหรับเอมิ U19
��������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ
��������������� ออสเตรเลียสตรีลีก
��������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2
��������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก
��������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
��������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก
��������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ
��������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
��������������� อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano
��������������� อาร์เจนตินา Torneo B
��������������� อิตาลี C1A
��������������� อิตาลี เซเรีย บี
��������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1
��������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก
��������������� อินเดียซูเปอร์ลีก
��������������� อิสราเอล C ลีก
��������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น
��������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก
��������������� เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว
��������������� แองโกลา Girabola ลีก
��������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก
��������������� ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ
��������������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior
��������������� ฮอนดูรัส ลีกา
��������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก
��������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น


���������������BRA SE, BRA SPB, ENG SD1, ENG UD1, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Portugal Campeonato Nacional, Tipsport คัพ, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนีเซีย คัพ, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา de elite, เลบานอน ลิก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สหรัฐอาหรับเอมิ U19, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล C ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,