ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:15 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 3 - 0 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1-0 |
07:30 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0 - 2 | บานฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
07:30 | เซาเปาโล | 1 - 1 | พัลไมรัส | 0-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
02:45 | เมเชเลน | 1 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
00:00 | สตอล เมียเลช | 0 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-0 |
02:30 | วิสล่า คราคอฟ | 2 - 1 | โปกอน เซซิน | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
01:00 | อัลบอร์ก | 0 - 2 | มิดทิลแลนด์ | 0-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
02:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 3 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
00:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-0 |
00:30 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2 - 0 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | แบรสต์ | 2 - 3 | โอลิมปิก ลียง | 0-3 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
02:00 | วิลเลม 2 | 0 - 6 | อูเทร็คท์ | 0-3 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:30 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 1 - 1 | เอสซี คัมบูร์ | 1-0 |
00:45 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 1 - 0 | เดน บอสช์ | 1-0 |
00:45 | ดอร์เดรชท์ | 2 - 3 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1-2 |
03:00 | เอสซี เทลสตาร์ | 1 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-0 |
03:00 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 1 - 2 | โรด้า เจซี | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
03:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
03:00 | เรอัล เบติส | 1 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
03:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 0 | มิรานเดส | 0-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
00:30 | ฟิออเรนติน่า | 3 - 0 | สเปเซีย | 0-0 |
02:45 | กาญารี่ | 0 - 1 | โตริโน่ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:45 | วัดฟอร์ด | 2 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
03:00 | โฟรซิโนเน่ | 0 - 0 | เปสคารา | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
12:00 | ปูซานไอปาร์ค | 0 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 0-0 |
13:45 | บีช ซิตี้(N) | 0 - 4 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 0-2 |
16:00 | ออร์ดาบาซี่ย์(N) | 4 - 2 | ดินาโม บาตูมี | 3-2 |
17:00 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 5 - 0 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 2-0 |
17:30 | เอสเค บรานน์ | 2 - 0 | โบโด กลิมท์ | 2-0 |
17:30 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 4 - 1 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 3-0 |
18:00 | เมียดิซ เลกนิก้า | 2 - 2 | ออดราออปอเล | 2-1 |
18:15 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์(N) | 2 - 1 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0-0 |
18:30 | ทริเน็ค | 1 - 5 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1-2 |
19:00 | วาเลเรนก้า | 1 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท | 1-0 |
19:00 | เทรนซิน | 1 - 0 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 0-0 |
19:00 | อัล วีห์ดัต | 5 - 1 | อัล บากา | 3-0 |
19:05 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 1 - 0 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1-0 |
19:30 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 4 - 0 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 3-0 |
20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 6 - 0 | เฟคเกรอย | 1-0 |
20:15 | โซกอล ออสโตรดา | 1 - 1 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 1-1 |
20:30 | มาชูค- เคเอ็มวี | 4 - 1 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 1-1 |
20:30 | ครีฟบาส | 0 - 0 | อาเลย์ | 0-0 |
20:30 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0 - 0 | เอฟเค อะตีราอู | 0-0 |
21:00 | รัวฟอส | 1 - 1 | สตาเบ็ค | 1-0 |
21:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | รอ | เอฟเค อรีส | |
21:00 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 2 - 0 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-0 |
01:00 | เจมส์เมอบังค์ | 7 - 1 | บราแบรนด์ | 0-0 |
05:10 | เทรเซ่ พาไรบา | 1 - 3 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-2 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 1 - 1 | อารัว | 1-0 |
02:00 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 4 - 0 | เอฟซี ธูน | 3-0 |
02:00 | เอฟซี วิล 1900 | 1 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | ซีเอส โวลุนทารี | 0 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-1 |
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 1 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 1 - 3 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
00:30 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1 - 0 | เอสวี ฮอร์น | 0-0 |
00:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์(N) | 1 - 0 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 0-0 |
00:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา(N) | 0 - 1 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
02:25 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 2 - 3 | ลาฟนิทซ์ | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 0 - 1 | อุมรานิเยสปอร์ | 0-1 |
20:00 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 2 - 1 | บันไดมาสปอร์ | 1-1 |
22:59 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 1 - 2 | อัลเตย์สปอร์ | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2 - 2 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2-2 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
02:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0 - 0 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
22:00 | เบามิต ยาโบลเนค | 1 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 1-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เนีย ซาลามิส | 4 - 0 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-0 |
00:00 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 0 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-0 |
ผลบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน |
||||
22:59 | ทานซาเนีย (ยู 20)(N) | 1 - 1 | แกมเบีย (ยู 20) | 0-1 |
02:00 | โมร็อคโก(ยู20)(N) | 0 - 0 | กานา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1-0 |
20:30 | ยูเอส บิสกรา | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-0 |
20:30 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1 - 3 | เอ็มซี โอราน | 0-2 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | บาสเตีย | 1 - 1 | วิลเลฟรองเช | 0-1 |
00:00 | เลอ ม็องส์ | 1 - 1 | บาสเตีย ซีเอ | 1-0 |
00:00 | ลียง ดูเชรี่ | 1 - 3 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 0-2 |
ผลบอล อิสราเอล คัพ |
||||
18:00 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0 - 0 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0-0 |
18:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 2 - 0 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 1-0 |
19:00 | ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม | 0 - 0 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-0 |
19:00 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 0-1 |
19:00 | คาฟร์ กาซิม | 0 - 2 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง) |
||||
20:00 | ไซปรัส (ญ) | 0 - 10 | สกอตแลนด์(ญ) | 0-5 |
23:15 | ฟินแลนด์(ญ) | 1 - 0 | โปรตุเกส(ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ |
||||
19:00 | อินเตอร์ ตูร์คู(N) | 1 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 0-0 |
00:00 | มูซ่า(N) | 0 - 1 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | พลาซ่า โคโลเนีย | 3 - 0 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:10 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0 - 5 | เพอร์เซโปลิส | 0-1 |
ผลบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 3 - 0 | กอร์ ฟัคเค่น | 1-0 |
20:30 | อัล วาเซิ่ล | 4 - 4 | อิตติฮัต คาลบา | 1-3 |
23:15 | อัล ไอน์ | 3 - 1 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:50 | อัล ริฟฟา | 2 - 1 | มานาม่า คลับ | 0-0 |
20:50 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1 - 0 | บูไสทีน | 1-0 |
23:30 | อัล บูไดย่า | รอ | อัล ฮัดด์ | |
23:30 | อัล มูฮารัค | 1 - 0 | อิสท์ ริฟฟา | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-1 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อัล-มาดิน่า | 0 - 0 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:30 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 1 - 0 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
15:45 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 2 - 2 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:05 | เอฟซี โนอาห์(N) | 4 - 0 | เอฟเค แวน | 1-0 |
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเครูดาร์ | 4 - 2 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 4-1 |
20:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 2 - 1 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1-1 |
00:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 1 - 1 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 1-1 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
04:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 3 - 0 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 0-0 |
07:00 | แอลดียู กีโต้ | 4 - 2 | 9 de Octubre | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | ซาบาลี | 2 - 0 | ซาบาห์ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 0 | คาราบัค | 0-0 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 2 - 1 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:25 | อัล อราบี | 1 - 3 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 1-0 |
20:25 | อัลบาเตห์ | 1 - 1 | เอมิเรตส์ คลับ | 1-1 |
20:25 | แมสฟุท | 0 - 0 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-0 |
ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี(N) | 4 - 0 | อินเดียน แอโรว์ | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
01:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 2 - 0 | อัคราเนส | 2-0 |
01:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 0 - 5 | เบรย์ดาบลิค | 0-2 |
02:00 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 8 - 1 | กรินดาวิค | 4-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
16:30 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0 - 0 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
17:00 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1 - 2 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 0-1 |
17:30 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 1 - 0 | เอฟซี ดิโมนา | 1-0 |
17:45 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 3 - 2 | ฮาโปเอล อิกซาล | 3-1 |
18:00 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1 - 0 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 1-0 |
18:30 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา(N) | 0 - 0 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0-0 |
18:30 | รูบิ ชาปิร่า | 0 - 1 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 0-0 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 0 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อามัล บู ซาด้า | 0 - 1 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 0-0 |
21:00 | เจเอสเอ็ม เบอจายา | 2 - 1 | ยูเอสเอ็ม บลีดา | 1-1 |
21:00 | อาร์ซี คูบา | 1 - 1 | เอ็มโอ เบไจอา | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | ลวีฟ(ยู 21) | 2 - 1 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | 0-1 |
18:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 5 - 2 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 0-1 |
16:10 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 2 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1-0 |
16:20 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 3 - 2 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 2-1 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:50 | อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) | 0 - 0 | อัล-ทักดอม | 0-0 |
20:00 | อัล-อราบี(ซาอุฯ) | 0 - 2 | อัล อันซาร์ | 0-2 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ซานหลุยส์(ยู20) | รอ | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | |
22:00 | เนกาซ่า (ยู20) | 2 - 0 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 0-0 |
22:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | รอ | ลีออน(ยู20) | |
22:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | รอ | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | |
22:00 | ปาชูก้า(ยู20) | รอ | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) |
ผลบอล |
||||
17:30 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 3 - 2 | คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี | 2-0 |
17:35 | แมนดูราท ซิตี้ | 4 - 1 | มอร์เลย์ วินด์มิลส์ | 2-1 |
19:30 | แอซฟิลล์ | 0 - 5 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 0-3 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเค ทราจัล | 2 - 1 | ซีมูน | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
06:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 2 - 3 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1-1 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล ดัคเลยาห์ | 1 - 0 | อัลซาร์ก้า | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:30 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่(N) | 4 - 2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 4 - 1 | ไพน์ ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
21:00 | ออสเตรีย(ญ)(N) | 1 - 6 | สวีเดน(ญ) | 1-4 |
00:00 | กัวเตมาลา (ญ) | 0 - 3 | ปานามา (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) | 3 - 1 | อีสต์ เบงกอล | 1-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
22:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 6 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 3-1 |
00:30 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1 - 0 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | บานดาริ | 2 - 1 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 2-1 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 2 - 0 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 4 - 4 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1-1 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1 - 1 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-0 |
20:00 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1 - 3 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 1-1 |
20:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 2 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 1-0 |
22:59 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 4 - 1 | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | 1-0 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ยู 23) | 0 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
02:00 | เชลซี(ยู 23) | 2 - 3 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 1-2 |
ผลบอล อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
20:00 | บาร์นสลีย์ (ยู 23) | 2 - 3 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 1 - 0 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 3 - 3 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1-2 |
19:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 2 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | โคลอน (สำรอง) | 1 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 2 - 0 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
19:00 | โกดอย ครูซ (สำรอง) | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-0 |
19:00 | ฮูรากัน(สำรอง) | 2 - 2 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-1 |
19:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 1 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1-1 |
19:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 1 - 3 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-2 |
19:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | 1 - 3 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-3 |
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-1 |
19:15 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2 - 1 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 2-0 |
ผลบอล ฟิจิ National League |
||||
14:05 | ลาบาซา เอฟซี | 1 - 1 | ซูวา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
02:45 | เอฟซี เฟลเกยราส | 1 - 1 | มาร์ ติโน | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 1 - 0 | วิทาโล | 1-0 |
ผลบอล |
||||
01:30 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 2 - 2 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0-0 |
01:30 | คาริ อัคราเนส | 4 - 1 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 2-1 |
03:00 | เควี เวสตูร์แบร์ | 2 - 0 | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | 1-0 |