ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2 - 3 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 0-1 |
00:00 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 0 - 0 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-0 |
00:00 | ปาโตรนาโต ปารานา | 4 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 3-0 |
02:15 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 3 - 1 | บานฟิลด์ | 1-1 |
04:30 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
07:00 | ริเวอร์เพลท | 3 - 2 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
19:30 | สตวร์มกราซ | 3 - 2 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 3-1 |
19:30 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 2 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1-0 |
22:00 | ราปิด เวียนนา | 0 - 3 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-1 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
18:30 | ราซิ่ง เกงค์ | 4 - 0 | แซงต์ ทรุยด็อง | 3-0 |
21:00 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 3 - 4 | คอร์ไทรจ์ | 2-1 |
23:15 | อันเดอร์เลชท์ | 2 - 1 | คลับบรูซ | 0-0 |
01:45 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1 - 2 | ออสเทนเด้ | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 2 - 1 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0-1 |
22:30 | เลช พอซนาน | 0 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
19:00 | แรนเดอร์ส | 3 - 4 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1-3 |
19:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 2 - 3 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 2-0 |
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 1 - 3 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-1 |
22:59 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 4 | มิดทิลแลนด์ | 0-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | ชาลเก้ 04 | 1 - 0 | เอาก์สบวร์ก | 1-0 |
22:59 | โคโลญจน์ | 2 - 3 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-1 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1 - 3 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-1 |
18:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 4 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 0-1 |
18:30 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 1 - 0 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-0 |
20:30 | ดินาโม มอสโก | 2 - 2 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-1 |
20:30 | เอฟเค โซชิ | 1 - 2 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
22:59 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 2 - 0 | สปาร์ตัก มอสโก | 2-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | แรนส์ | 1 - 0 | น็องต์ | 0-0 |
20:00 | แบรสต์ | 1 - 1 | นีมส์ | 1-1 |
20:00 | ล็องส์ | 4 - 1 | ลอริยองต์ | 2-1 |
20:00 | นีซ | 0 - 0 | แร็งส์ | 0-0 |
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 4 - 1 | บอร์กโดซ์ | 2-1 |
22:05 | โมนาโก | 3 - 0 | ดิฌง | 0-0 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 3 - 0 | อองเช่ร์ | 2-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | อาเมียงส์ | 1 - 0 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
14:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-1 |
14:30 | ซูวอน ซิตี้ | 0 - 1 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-0 |
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 5 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
17:15 | อูเทร็คท์ | 1 - 2 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 1-1 |
19:30 | วีวีวี เวนโล | 0 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
19:30 | โกรนิงเก้น | 0 - 2 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0-0 |
21:45 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0 - 1 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
17:15 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 0 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:00 | กิล วิเซนเต้ | 1 - 2 | โมไรเรนเซ่ | 0-1 |
21:30 | ซานตาคลารา | 5 - 1 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2-0 |
23:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 1 | เบเลเนนส์ | 1-0 |
02:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1 - 1 | ฟามาลิเคา | 1-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:05 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2 - 2 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1-2 |
12:00 | เอฟซี โตเกียว | 2 - 4 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-2 |
12:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 0 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-0 |
13:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 0 - 3 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-2 |
13:00 | สากัน โตสู | 3 - 0 | โยโกฮามา เอฟซี | 1-0 |
14:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 1 - 0 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
15:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 0 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
15:00 | วิสเซล โกเบ | 1 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0 - 0 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 0-0 |
20:00 | ฮาล์มสตัด | 1 - 0 | ฮัคเค่น | 0-0 |
22:30 | เอล์ฟส์บอร์ก | 0 - 2 | เยอร์การ์เด้น | 0-1 |
22:30 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1 - 1 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
21:00 | วาดุซ | 3 - 0 | เอฟซี ซิยง | 0-0 |
21:00 | ยัง บอยส์ | 2 - 0 | เซนต์ กัลเลน | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ซูริค | 1 - 2 | เซอร์เวตต์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 1 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ชีวาสสปอร์ | 3 - 1 | คอนยาสปอร์ | 1-0 |
20:00 | อันคารากูคู | 2 - 1 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-0 |
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 0-1 |
22:59 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 2 - 4 | เบซิคตัส เจเค | 2-2 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | บียาร์เรอัล | 1 - 2 | โอซาซูน่า | 0-0 |
21:15 | บาเลนเซีย | 2 - 2 | เรอัล โซเซียดาด | 0-2 |
23:30 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-0 |
02:00 | เรอัล เบติส | 1 - 1 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-1 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
19:00 | อาริส ซาโลนิก้า | 1 - 3 | เออีเค เอเธนส์ | 0-3 |
21:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
23:30 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 1 | พานาธิไนกอส | 1-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
19:00 | มาลาก้า | 2 - 0 | อัลบาเซเต้ | 1-0 |
21:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 2 - 1 | อัลเมเรีย | 1-1 |
23:15 | มิรานเดส | 0 - 1 | ยูดี โลโกรนเยส | 0-0 |
23:15 | ซาบาเดย์ | 1 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
23:15 | มายอร์ก้า | 2 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 1-0 |
02:00 | เอสปันญ่อล | 2 - 1 | เลกาเนส | 1-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
17:30 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 0 | กาญารี่ | 0-0 |
20:00 | ยูเวนตุส | 3 - 1 | เจนัว | 2-0 |
20:00 | ซามพ์โดเรีย | 0 - 2 | นาโปลี | 0-1 |
20:00 | เวโรน่า | 0 - 1 | ลาซิโอ | 0-0 |
22:59 | เอเอส โรม่า | 1 - 0 | โบโลญญ่า | 1-0 |
01:45 | ฟิออเรนติน่า | 2 - 3 | อตาลันต้า | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 2 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1-0 |
20:05 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 3 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 2-0 |
22:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
01:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | อาร์เซน่อล | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | เรจจิน่า | 3 - 0 | วิเชนซ่า | 2-0 |
00:00 | เอซี เวนิช | 3 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
18:00 | โอเรโบร (ญ) | รอ | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | |
19:00 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 0-0 |
20:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0 - 0 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 0-0 |
00:30 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0 - 0 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0-0 |
01:00 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | รอ | โตรอนโต้ เอฟซี | |
03:00 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | รอ | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | |
03:00 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 2 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 0-0 |
03:00 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 3 - 1 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 2-0 |
05:00 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | รอ | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:59 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 1 - 2 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0-1 |
00:15 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 3 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์(N) | 2 - 0 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0-0 |
18:00 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 2 - 1 | เอฟซี ลวีฟ | 0-0 |
21:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 0 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
23:30 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค(N) | 1 - 2 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 1-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็นเค บริซิเซ่ | รอ | เอ็นเค นาฟต้า | |
22:00 | เอ็นเค ครักคา | รอ | เอ็นดี เบลตินซี | |
22:00 | รีดอมเลีย | รอ | ทริงลาฟ คราน | |
22:00 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | รอ | เอ็นเค เครสโก |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ออร์ไกร์ท(N) | 0 - 1 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | อโครโพลิส ไอเอฟ(N) | 1 - 1 | ไอเค บราเก้ | 1-0 |
20:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 5 - 1 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
20:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 2 - 1 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0 - 0 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 1 | สคีฟซ์ ไอเค | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
15:30 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 5 - 0 | กราเซอร์ เอเค | 2-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
20:00 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1 - 5 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 1-2 |
00:00 | ปาร์ติซาน เบลเกรด | 2 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | อุมรานิเยสปอร์ | 2 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 1-1 |
22:59 | อดาน่าสปอร์ | 1 - 2 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
23:45 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0 - 0 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 2 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 2 - 2 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1-1 |
22:05 | อิสทรา 1961 พูลา | 0 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
00:10 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 0 - 2 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:30 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 1 - 4 | ปาคซิ เซ | 0-2 |
22:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0 - 1 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
19:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0 - 2 | เบอโน่ | 0-0 |
21:00 | เทปลิเซ่ | 1 - 3 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 1-1 |
23:30 | สลาเวีย ปราก | 2 - 0 | สปาร์ตาปราก | 1-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0 - 2 | แซงต์ กิลลุส | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 1 - 3 | คลับ อเมริกา | 0-1 |
00:00 | โตลูก้า | 1 - 2 | มอนเทอร์เรย์ | 0-0 |
07:00 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
17:30 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1 - 1 | ปอนเทเดร่า | 1-0 |
17:30 | คาเวเซ่ | 1 - 0 | เตราโม่ | 1-0 |
20:00 | โคโม | 2 - 2 | กรอสเซโต้ | 2-0 |
20:00 | ลุคเชเซ่ | 0 - 0 | ลิวอร์โน่ | 0-0 |
20:00 | โอลเบีย | 0 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
20:00 | ปิสโทลเซ่ | 1 - 0 | เรนาเต้ เอซี | 1-0 |
20:00 | คาร์ปิ | 4 - 1 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 2-1 |
20:00 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0 - 1 | โมเดน่า | 0-1 |
20:00 | เฟอร์มาน่า | 1 - 4 | เฟอรัลพิซาโล | 1-2 |
20:00 | ปาโดวา | 1 - 0 | กุบบิโอ | 0-0 |
20:00 | เปรูจา | 2 - 1 | ตริเอสติน่า | 0-0 |
20:00 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0 - 2 | เชเซน่า | 0-2 |
20:00 | คาตาเนีย | 5 - 2 | โปเทนซ่า | 2-1 |
20:00 | เอซี โมโนโปลี | 3 - 1 | ปากาเนเซ่ | 2-1 |
20:00 | เอพี เทอร์ริส | 0 - 1 | แตร์นาน่า | 0-0 |
22:30 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0 - 1 | ปิอาเชนซา | 0-0 |
22:30 | อาเรสโซ่ | 4 - 2 | วิส เปซาโร | 3-1 |
22:30 | โปร ปาเทรีย | 1 - 3 | โนวาร่า | 0-0 |
22:30 | โปรเซดโต้ | 0 - 1 | อาเลซซานเดรีย | 0-0 |
22:30 | ซุดติโรล อัลโต้ | 2 - 0 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1-0 |
22:30 | บิสเซลเย 1913 | 1 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1-0 |
01:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 2 | ราเวนน่า | 0-1 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:15 | เอสโตริล | 3 - 1 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 2-0 |
20:00 | จีดี ชาเวซ | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
22:59 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 2 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 2-0 |
02:30 | อารัวก้า | 3 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เออีเค ลาร์นาคา | 0 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
23:30 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 0 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | ตริคาล่า | 1 - 0 | เออี คาไรสคาคิส | 0-0 |
18:45 | พานาคายคิ 2005 | 3 - 2 | คิสสามิกอส | 2-1 |
18:45 | สโกดา ซานธี | 2 - 0 | ดิโอโกรัส | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
06:00 | กัวรานี่ เอสพี | 0 - 1 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | มาดูเดดา | 0 - 0 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 0-0 |
04:00 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 3 - 1 | โนว่า อีกูอาคุ | 0-0 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 2 - 1 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 1-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:00 | ลียง ดูเชรี่ | 2 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 2-0 |
ผลบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
20:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18) | 2 - 2 | วัตฟอร์ด(ยู18) | 2-1 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
19:00 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 0 - 1 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 0-1 |
21:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 0 - 1 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | สปายริส เคานาส | 0 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เทบีย์ไอเอส | 2 - 2 | ยูเมีย เอฟซี | 0-1 |
18:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 2 - 0 | ลุนด์ บีเค | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 3 - 1 | อัสซีริสก้า | 2-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0 - 0 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-0 |
17:40 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1 - 1 | ออดราออปอเล | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:00 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 2 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี โกเมล | 2 - 0 | เนเมน กร็อดโน่ | 2-0 |
22:00 | สลาเวีย โมซีร์ | 0 - 2 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0-1 |
00:00 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 3 - 0 | สมอร์กอน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 - 1 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-0 |
17:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 5 - 2 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 3-0 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1 - 1 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-1 |
19:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 2 - 4 | เวเลส | 2-1 |
19:00 | เฟเคิล | 1 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0-0 |
19:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0 - 1 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0 - 1 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 2 - 0 | เออทิช 1946ออมส์ | 0-0 |
20:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 2 - 2 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1-0 |
22:59 | บัลติก้า | 0 - 1 | ทอม ทอมสค์ | 0-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:30 | อากีลาส โดราดาส | 0 - 3 | โบญาก้า ซิโค | 0-0 |
03:30 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-0 |
05:40 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 0-0 |
ผลบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
22:59 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 3 - 0 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 2-0 |
22:59 | สฟาเคซี | 2 - 2 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-2 |
02:00 | อีเอส เซทิฟ | 3 - 0 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 2-0 |
02:00 | เจเอส คาบิลี่ | 0 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
02:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0 - 3 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวลริงตัน โฟนิค | 3 - 2 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
19:30 | แมชชีน ซาซี่ | 1 - 1 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เมส ราฟซานจาน | 1 - 0 | ไซปา | 1-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
12:00 | มาชิดา เซลเวีย | 0 - 1 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
12:00 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0 - 2 | เอฟซี เรียวเคียว | 0-0 |
12:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-0 |
12:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
12:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 0 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0-0 |
14:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 2 - 2 | ฟาเจียโน โอคายามา | 2-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 1 | บลานส์โค | 0-1 |
21:30 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1 - 2 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-1 |
21:30 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 2 - 1 | เอสเค ลิเซน | 1-0 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เซรามิกา | 1 - 1 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 0-1 |
00:00 | เอล มาสรี่(N) | 1 - 0 | เอล กัวน่า | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1 - 1 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-1 |
22:00 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 0 | แบล็ค ลีโอพาร์ด | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | คิดชี | 3 - 0 | ไทจง เอฟซี | 2-0 |
16:30 | ลีแมน | 1 - 3 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 3 - 0 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 1-0 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ปุเลา ปีนัง | 1 - 1 | ซาบาห์ | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 | 0 - 0 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 0-0 |
20:00 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 1 - 1 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0 - 0 | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | 0-0 |
02:30 | เอฟยูเอส ราบัท | 2 - 1 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 1-1 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | คาห์ลีจ ซาร์ต | 1 - 3 | อัล อัคห์ดาร์ | 1-3 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 3 - 2 | พาริซอน บาดิจอฟ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 0 | สโลโบดา | 0-0 |
22:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 2 - 2 | เอฟเค ครูปา | 1-1 |
00:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 3 - 0 | โอลิมปิก ซาราเยโว | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | 6 - 2 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 2-1 |
17:00 | วาปรัส ปาร์นู | 1 - 2 | ทาร์ตู เจเค มัก | 1-1 |
19:00 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0 - 1 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-0 |
22:59 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1-1 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 3 - 3 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2-2 |
07:30 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 2 - 1 | ก๋วยลีน่า | 2-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
17:00 | ดินาโม ออโต | 1 - 0 | โคดรู โลโซวา | 0-0 |
20:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 0 - 4 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-1 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0 - 0 | อารากัว เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
18:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0 - 1 | เอฟเค ชคูปิ | 0-0 |
18:00 | เรโนวา | 0 - 3 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 0-0 |
18:00 | ซิเล็กส์ | 6 - 0 | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ | 2-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
04:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 1 - 2 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1-1 |
07:00 | โคโล โคโล่ | 1 - 2 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:10 | ออล บอยส์ | 2 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 1-0 |
01:30 | ซาน เทลโม่ | 2 - 1 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 2-0 |
01:30 | เอลมาโกล | 0 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 0-1 |
02:00 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 3 - 1 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1-0 |
02:00 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 2 - 1 | คิลเมส | 0-0 |
02:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 2 - 2 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1-0 |
02:30 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0 - 0 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
14:00 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 1 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ |
||||
20:00 | เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) | 1 - 1 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | 0-0 |
20:00 | ออสเตรียน(ญ) | 1 - 2 | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 1-2 |
20:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | 1 - 1 | บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง | 0-1 |
20:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | 3 - 1 | บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) | 1-0 |
20:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | 1 - 4 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | 1-2 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 3 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ (ญ) | 1-0 |
21:00 | วัดฟอร์ด (ญ) | 1 - 4 | วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) | 1-1 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
09:00 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 6 - 0 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 2-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 3 - 2 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1-1 |
11:00 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 3 - 2 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 3-2 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | อาร์ฮุส 1900(ญ) | 3 - 4 | วาลเด้ (ญ) | 1-0 |
20:00 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง บี(ญ) | 1 - 3 | อัลบอร์ก เฟรจา (W) | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
18:00 | ชีรัค | 0 - 0 | อลาชเคิร์ต | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 1 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-0 |
04:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส | 3 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 1-0 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 5 - 0 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 1-0 |
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 2 - 1 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-1 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์ |
||||
19:00 | คาซัคสถาน (ฟุตซอล) | 4 - 0 | อิสราเอล(ฟุตซอล) | 2-0 |
20:00 | โครเอเชีย (ฟุตซอล) | 7 - 0 | เดนมาร์ก(ฟุตซอล) | 3-0 |
22:59 | ยูเครน(ฟุตซอล) | รอ | อัลบาเนีย(ฟุตซอล) |
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
19:00 | โอเอฟเค พอดโกริก้า | 0 - 0 | เอฟเครูดาร์ | 0-0 |
20:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0 - 1 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 0-1 |
21:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 2 - 1 | ซามเตรเดีย | 2-1 |
19:00 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 2 - 2 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0-1 |
21:00 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 1 - 3 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
20:00 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 1 - 1 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 0-0 |
21:00 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 0 - 3 | นซี ลูนาวิค | 0-1 |
21:00 | เคไอ แคร๊กสวิก | 3 - 0 | อีบีสเทิลมูล | 2-0 |
22:59 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 7 - 0 | 07 Vestur Sorvagur | 3-0 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
05:00 | ซีดี โมตากัว | 5 - 2 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 2-1 |
06:00 | ซี.ดี. รีล เด มินัส | 0 - 0 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:30 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 3 - 0 | แอนติกา จีเอฟซี | 3-0 |
07:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 0 | ซีดี มาลากาเตโก | 1-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:15 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 0 - 3 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-1 |
06:30 | รีล โปโตซี่ | 3 - 0 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | ซีล่า เอฟเค | 0 - 0 | เคสลา เอฟเค | 0-0 |
22:15 | คาราบัค | 4 - 1 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
12:00 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 0-0 |
12:15 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0 - 1 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 0-0 |
13:45 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 1 - 1 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-0 |
15:30 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 2 - 2 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 0-1 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:30 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 6 - 2 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 3-1 |
12:00 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 0 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 0 - 3 | ฮวาซอง เอฟซี | 0-0 |
13:00 | เชนันซิตี้ | 2 - 1 | กิมแฮ ซิตี้ | 1-0 |
13:00 | ชองจู จิคจิ | 2 - 2 | อุลซันซิติเซ่น | 1-1 |
13:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 1 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | โตริโน่(เยาวชน) | 0 - 2 | สปอล(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
18:00 | ซวิคเกา | 1 - 2 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
19:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 2 - 0 | ดินาโม เดรสเดน | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:00 | เอฟเค ไพรบราม บี | รอ | โลโค ทาวิน | |
15:15 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | รอ | เอสเค ซาปี้ | |
15:15 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | รอ | ปาร์ดูบีค บี | |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | รอ | ดุคลา ปราก บี | |
15:30 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:00 | เทปลิซ บี | รอ | เอฟเค พรีเปเร่ |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
13:05 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | บินห์ดินห์ | 0 - 1 | เดอะ คอง | 0-0 |
19:15 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 1 - 0 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0-0 |
19:15 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 4 - 0 | ทัน กวางนินห์ | 4-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
10:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | โซนี่ เซนได | 1-2 |
11:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 0 - 1 | โอซาก้า เอฟซี | 0-1 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 1 - 0 | เอฟซี คาริยา | 1-0 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0 - 2 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-1 |
11:00 | ฮอนด้า ล็อค เอสซี | 2 - 6 | ฮอนด้า เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
16:30 | ซีอี คาร์โรอิ | 0 - 3 | เซนต์ จูเลีย | 0-1 |
16:30 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0 - 2 | เอฟซี ซานต้าโคโลม่า | 0-0 |
16:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0 - 0 | ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ | 0-0 |
ผลบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ |
||||
18:10 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด(N) | 1 - 1 | ชลบุรี เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:45 | อิซ่า ทาวน์ | 1 - 0 | อัล ชับบับ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:30 | ฟลานเดรีย | 2 - 3 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-1 |
01:30 | ซาคาชิสพาส | 3 - 4 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 2-2 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 1 - 1 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
16:30 | อัลคอร์ค่อน บี | 1 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 0-0 |
16:30 | ซีดี อิเยร์กาส | 1 - 0 | แมนซานาเรสซีเอฟ | 1-0 |
16:30 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 0 - 0 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 0-0 |
16:30 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0 - 0 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0-0 |
17:00 | คาเซเรโน่ | 1 - 0 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 2 - 2 | ซีเอฟ เปราลาดา | 0-0 |
17:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 2 | ซานแอนดรู | 0-0 |
17:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1 - 0 | ลาปาลมา | 0-0 |
17:00 | ซีอี เอสปอร์เลส | 1 - 3 | ซานราฟาเอล | 0-3 |
17:00 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 1 - 1 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-0 |
17:00 | เอล ซาน มาร์ติน | 3 - 1 | ยูซี เซียราส | 1-0 |
17:00 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0 - 3 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ซีดี เอสตราเดนเซ่ | 5 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 2-1 |
17:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 0 - 0 | โคเรีย ซีเอฟ | 0-0 |
17:00 | ซีดี กัวร์นิโซ | 1 - 0 | ซีดี เบซานา | 0-0 |
17:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 1 - 2 | ยูดี ออร์ซิร่า | 1-0 |
17:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 2 - 1 | ซานตันยี | 1-0 |
17:00 | ซีดี บินิสซาเลม | 0 - 2 | มายอร์ก้า 2 | 0-1 |
17:00 | เรอัล บูร์โกส ซีเอฟ | 1 - 4 | ซาลามังก้า 2 | 1-2 |
17:00 | มอสโตเรส | 1 - 2 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-1 |
17:00 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 2 - 1 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0-1 |
17:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 0 - 1 | ออร์ฟาโร | 0-0 |
17:30 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 0 - 1 | กัลโลเวรา | 0-0 |
17:30 | ซีดี ปอนเทลลัส | 3 - 1 | ยูดี ปอสซาโค่ | 1-0 |
17:30 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 1 - 4 | กอร์โดบา บี | 1-1 |
18:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | รอ | ยูเนี่ยน วิเอร่า | |
18:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 2 - 0 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 1-0 |
18:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 1 - 0 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ วิคตอเรีย | 1 - 0 | แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ | 0-0 |
21:45 | เอสดี ดิวส์โต | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
22:00 | เครวิลเลนเต้ | 1 - 2 | ยูดี พาเตอร์นา | 0-1 |
22:00 | ยูบี เลบริจาน่า | 1 - 1 | ซีดี การีนา | 1-0 |
22:00 | นาซาร่า | 2 - 1 | ซีดี วาเรีย | 0-0 |
22:00 | เบรีย | 2 - 1 | เตรูเอล | 0-0 |
22:00 | ซีดี คารินเยนา | 2 - 0 | เอดี อัลมูร์เดวา | 0-0 |
22:00 | ซีดี ทุยล่าร์ | 2 - 1 | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | 1-0 |
22:00 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-1 |
22:00 | เจดี โซโมร์รอสโตร | 3 - 1 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0-0 |
22:00 | จี.เซโกเบียน่า | 0 - 1 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0-1 |
22:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 3 - 1 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 2-1 |
22:30 | บูร์โกส เปอเมซาส | 0 - 3 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-3 |
22:30 | ยูดี ฟราก้า | รอ | ซีดี ซารีเนนา | |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0 - 0 | เรอัล เอวิเลส | 0-0 |
22:59 | โตเลโด | 2 - 1 | อัลบาเซเต้ 2 | 0-1 |
23:15 | เฮอร์คิวลีส2 | 1 - 0 | อะเซโร | 1-0 |
23:30 | ซีดี โตรเปโซน | 2 - 0 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 1-0 |
00:00 | เอลเดนเซ่ | 2 - 0 | ซีดี โรด้า | 1-0 |
00:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | รอ | ลูเซน่า | |
00:00 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | รอ | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | |
00:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | คลับ แซลมี | 1 - 0 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 2 - 2 | อิโพรา อีซี | 0-1 |
02:00 | วิลา โนวา | 2 - 1 | โกยาส | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0 - 0 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 0-0 |
02:00 | ฟิกูเรนเซ่ | 1 - 1 | จอยวิลล์ เอสเซ | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 1 - 0 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
01:30 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 1 - 1 | โปซูอาเลกรี | 0-0 |
02:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 0 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
02:00 | ยูอาร์ที เอ็มจี | 1 - 1 | โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ | 0-0 |
04:15 | ทอมเบนเซ่ | 2 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 2-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:30 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 3 - 1 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 1-0 |
02:00 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 1 - 2 | โกลโบ | 1-1 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
14:35 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 2 - 0 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เซวาน บอย | 4 - 0 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 3-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | คูม่า ไทเกอร์ | 0 - 3 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-1 |
12:00 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 2 - 1 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 1-1 |
14:15 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 5 - 1 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 1-1 |
15:00 | บริสแบน สไตรเกอร์ส | 0 - 3 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0-2 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อติรา เอฟซี | 0 - 0 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-0 |
21:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1 - 0 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 1-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | 3 - 1 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 2-0 |
17:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 0 | อีกิบาสตัซ | 0-0 |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:00 | โฟร์ฟาร์ ฟาร์มิงตัน ( ญ ) | 0 - 7 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 0-1 |
20:00 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 3 - 0 | ฮาร์ทส์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 3 - 2 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 2-1 |
22:10 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 5 - 0 | สปาร์ตันส์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
17:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 1 - 6 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 1-2 |
17:00 | กัซเทป (ยู 19) | 7 - 0 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 3-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | แยงไกเยอร์ | 1 - 0 | บูโซโร เอฟเค | 1-0 |
18:00 | บุนยอดกอร์ 2 | 1 - 0 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 1-0 |
ผลบอล Qatar League Division 2 |
||||
21:30 | อัล มาร์คไฮยา | 1 - 0 | อัล บิดด้า เอสซี | 0-0 |
21:30 | มูอิเทอร์เอสซี | 0 - 1 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0-1 |
22:30 | อัล ชาฮานียา | 0 - 3 | อัล ชามาล | 0-1 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | แอง แยง | 1 - 1 | บิ่ญ เฟือก | 0-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 0-0 |
14:00 | เอฟซี อันยาง | 2 - 1 | ปูซานไอปาร์ค | 1-1 |
16:30 | แทจอน ซิติเซน | 2 - 1 | กยองนัม เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ | 1-0 |
11:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0 - 3 | กรุลล่า โมริโอกะ | 0-0 |
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0 - 0 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
12:00 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 2 - 3 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 1-2 |
12:00 | มิยาซากิ | 2 - 1 | ไกนาเร โตโตริ | 2-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 3 - 2 | บิโตเวีย บิโตฟ | 1-0 |
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
12:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 3 - 1 | วอง ไท ซิน | 2-0 |
12:30 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 0 - 3 | นอร์ท ดิสทริค เอฟซี | 0-0 |
14:30 | ซัมซุยโป | 0 - 2 | ฮ่องกง เอฟซี | 0-2 |
14:30 | โวฟูไทโป | 2 - 2 | หยวน ลอง เอฟซี | 1-1 |
14:30 | ซิติเซ่น | 0 - 2 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 0-1 |
14:35 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 0 - 0 | วิงยี เอฟที | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
11:30 | ญี่ปุ่น(ญ) | 7 - 0 | ปานามา (ญ) | 5-0 |
18:00 | อุสเบกิสทาน(ญ) | 1 - 3 | เบลารุส(ญ) | 1-1 |
18:00 | มาซิโดเนีย (ญ) | 0 - 1 | โคโซโว (ญ) | 0-0 |
00:30 | เบลเยียม(ญ) | 1 - 0 | ไอร์แลนด์(ญ) | 1-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ญ) | 2 - 2 | ฟินแลนด์(ญ) | 2-0 |
04:30 | เอลซัลวาดอร์ (ญ) | 1 - 3 | นิการากัว (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 3 - 4 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล WAUS WD1 |
||||
14:00 | ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 2 | บัลแคทต้า (ญ) | 0-2 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
16:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 2 - 1 | คลับ มาริโน่ | 0-0 |
16:00 | เยคราโน ดิปอติโว | 2 - 1 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 2-1 |
16:30 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 2 - 0 | ฮอสปิตาเลย์ | 2-0 |
16:30 | เซบีย่า แอตเลติโก | 0 - 0 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 0-0 |
16:30 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-1 |
17:00 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-0 |
17:00 | ยูดี เลบานเต้ บี | 2 - 1 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-0 |
17:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0 - 1 | ยูดี มาร์เบลล่า | 0-1 |
17:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0 - 2 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-1 |
17:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 2 - 0 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 1-0 |
17:00 | บาดาโฮซ | 2 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 1-0 |
17:00 | นูมานเซีย | 3 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-0 |
17:00 | เอสดี ทาราซอนนา | 2 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2-1 |
17:00 | ซีดี เอโบร | 0 - 2 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-1 |
17:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 4 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-1 |
17:00 | ซีดี โควาดอนก้า | 3 - 3 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-2 |
17:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 1 - 1 | ปอนเตเบดรา | 1-0 |
17:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | เอสดี อีเจีย | 2 - 1 | อลาเบส 2 | 0-1 |
22:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-1 |
22:00 | คอร์โดบ้า | 1 - 2 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1-0 |
22:00 | เรอัล เบติส 2 | 3 - 1 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
22:00 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1 - 1 | เกตาเฟ่ บี | 0-0 |
22:00 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 0 | กอมโปสเตลา | 0-0 |
22:00 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 0-0 |
22:00 | เอสดี โลโกรเนส | 0 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
22:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-0 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0 - 0 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-0 |
22:00 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 2 - 0 | เอสดี ไลเนา | 1-0 |
22:30 | บียาร์เรอัล บี | 1 - 3 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-1 |
22:30 | เรอัล มูร์เซีย | 2 - 1 | คาดิส 2 | 1-0 |
22:59 | โอริฮูร่า | 2 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1-1 |
22:59 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 0 | อัลเจซีราส | 0-0 |
22:59 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 3 - 1 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2-1 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 2 - 0 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1-0 |
22:59 | เมริดา เอดี | 3 - 0 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 2-0 |
22:59 | เอซเตรมาดูรา | 0 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0 - 3 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-0 |
22:59 | ซีดี อิซาร่า | 3 - 2 | โปรตุเกตเรเต้ | 2-2 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | โอแซร์ (ยู 19) | รอ | ดิฌง(ยู 19) | |
20:00 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | รอ | โซโชซ์(ยู 19) | |
20:00 | เม็ตซ์(ยู 19) | รอ | ทรัวส์(ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | รอ | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | |
20:00 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | รอ | ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) | |
20:00 | ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) | รอ | อาเมียงส์(ยู 19) | |
20:00 | ล็องส์(ยู 19) | รอ | เลอ อาฟร์(ยู 19) | |
20:00 | ก็อง(ยู 19) | รอ | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | |
20:00 | วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) | รอ | เอเวรอซ์(ยู19) | |
20:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | รอ | โมนาโก(ยู 19) | |
20:00 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | รอ | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | |
20:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) | รอ | ตูลูส (ยู 19) | |
20:00 | นีมส์(ยู 19) | รอ | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | |
20:00 | ตูลง(ยู 19) | รอ | อฌักซิโอ้(ยู 19) | |
20:00 | แก็งก็อง(ยู 19) | รอ | อาวรองเช่(U19) | |
20:00 | บอร์กโดซ์(ยู 19) | รอ | แบรสต์(ยู 19) | |
20:00 | เลอ ม็องส์(ยู19) | รอ | ชาโตรูซ์(ยู 19) | |
20:00 | เมริกนาเคส ยู19 | รอ | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | |
20:00 | ตูร์(ยู 19) | รอ | ลาวาล(ยู 19) |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1 - 0 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
19:00 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | รอ | อันเดรซัก | |
19:00 | โอลิมปิก ลียง 2 | รอ | โมนาโก 2 | |
19:00 | โอแซร์ บี | รอ | เอปินาล | |
19:00 | บิวแวร์ส | รอ | ล็องส์ บี | |
19:00 | แซง กวองแตง | รอ | เม็ตซ์ บี |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0 - 1 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-1 |
22:59 | ราปิด บูคาเรสต์ | 4 - 1 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 2-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | บีเค อวาลต้า | 0 - 2 | ฮิลลิร็อด | 0-1 |
18:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 1 - 2 | มิดเดลฟาร์ท | 1-2 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
22:00 | อัลต้า | รอ | โฮดด์ |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | 24 Erzincanspor | 3 - 1 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2-0 |
19:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 0 - 1 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 0-1 |
19:00 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1 - 4 | ซาริเยอร์ | 1-2 |
19:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 0 - 1 | อินโกลสปอร์ | 0-1 |
19:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 3 - 1 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 1-0 |
19:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1 - 0 | โครัม เอฟเค | 1-0 |
19:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 1 - 1 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | ซองกุลดัค | 1 - 1 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 0-0 |
19:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 2 - 1 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
19:00 | โบดรุมสปอร์ | 3 - 0 | เพนดิคสปอร์ | 2-0 |
19:00 | อียูบสปอร์ | 0 - 0 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
19:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 0-0 |
19:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 5 - 2 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 2-2 |
19:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1-0 |
19:00 | พาซาสปอร์ | 2 - 0 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 2 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
19:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0 - 2 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1 - 2 | เอฟเค การูก้า | 1-0 |
18:30 | เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ | 2 - 3 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 0-3 |
19:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0 - 1 | ซาเทิร์นมอสโก | 0-0 |
19:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 0 - 1 | สโตรกิโน่ มอสโก | 0-1 |
20:00 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 2 - 2 | ลีเจียน ไดนาโม | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | คุยอาบา | 1 - 0 | ลูเวอร์เดนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 1 - 0 | วาเลนไทน์ | 0-0 |
11:30 | วาเลนไทน์ | รอ | แลมบ์ตัน จาร์วิส | |
13:30 | เลค แมคควอรี | 3 - 2 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
13:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 4 - 1 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 2-0 |
13:15 | เวสตัน พุด (ญ) | 6 - 1 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 2-1 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
15:05 | นอร์ธเวสท์ ซิดนีย์ โคอาล่าส์ (ญ) | 2 - 3 | แมนลีย์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2-0 |
16:05 | แบงค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ (ญ) | 0 - 1 | แบลกทาวน์ สปาร์ตัน (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
09:35 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 3 - 2 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
12:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1 - 1 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 0-1 |
16:10 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 1 - 3 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
20:00 | รูเปล บูม | รอ | โรเซลาเร่ | |
20:00 | ฟราน โบเรียนส์ | รอ | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | โคโรน่า ไคเอลเซ่ | 1 - 0 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 0-0 |
22:00 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 3 - 0 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 1-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เรด แอร์โร | 2 - 0 | กรีน อีเกิลส์ | 1-0 |
ผลบอล |
||||
11:30 | เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส | 0 - 1 | เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี | 0-0 |
14:05 | โทรอนโต อวาบา | 2 - 4 | วอลล์เซนด์ | 0-2 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
00:00 | มูนิซิปัล ซาน รามอน | 0 - 0 | พันตาเรนนัส | 0-0 |
03:00 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 1 - 2 | เอดี การ์เมลิต้า | 0-1 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
00:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 1 - 0 | ซิเคียนาเล่เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ซีดี ซากาปา | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมีชโก | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด 2 | 7 - 0 | ทาคโซนี เอสอี | 4-0 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
04:00 | ชินันเดกาเอฟซี | 2 - 1 | เดปอร์ติโวโอโกตัล | 1-1 |
07:00 | จาลาปา | 0 - 2 | ดิเรียนเกน | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
07:00 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 3 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 | 2-0 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:50 | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 | 2 - 0 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 0-0 |
21:30 | เมดิมัวร์เย่ | 2 - 1 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | เอซี เมสเตร่ | 2 - 1 | เบลลูโน | 0-0 |
20:00 | เอเอสออสเตียแมร์ | 1 - 1 | เอเอสดี กราสซิน่า | 0-1 |
20:00 | เอเอสดี มูราเวรา | 1 - 3 | เอฟซี ซาวอย์ 1908 | 0-2 |
20:00 | ฟอร์ลิ | 3 - 1 | เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ | 2-0 |
20:00 | เมซโซลาร่า | 1 - 1 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 0-1 |
20:00 | เซเรกโน่ | 3 - 2 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 1-1 |
20:00 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 3 - 0 | ปอติซี 1906 | 1-0 |
20:00 | โฟลิคโน กัลโช่ | 1 - 2 | กาวอร์ราโน | 1-1 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เตร เพนน์ | 2 - 1 | เอสพี คอสมอส | 0-1 |
ผลบอล ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | กุ๊นถอง | 0 - 0 | มูทัล เอฟซี | 0-0 |
12:30 | เซา โฮเซ เอพี | 1 - 3 | ฟลาเวอร์ | 0-1 |
18:00 | ตวนมุน เอสเอ | 1 - 1 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
21:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | 1 - 0 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:30 | โซล เดอ เมโย | 1 - 1 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 1-0 |
02:00 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 2 - 1 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2-0 |
02:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 2 - 2 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 0-1 |
02:00 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1 - 0 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 0-0 |
02:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0 - 3 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-1 |
02:30 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1 - 0 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
02:30 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2 - 1 | วิลล่า มิเตร | 1-1 |
02:30 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 2 - 2 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2-1 |
03:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 2 - 2 | โบค่า ยูนิดอส | 1-1 |
03:30 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 3 - 1 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 2-1 |
04:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0 - 0 | ซานซิเนน่า | 0-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
17:00 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 0 - 7 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
21:00 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0 - 4 | มอนส์คัลปีเอสซี | 0-2 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
22:59 | อาฮี เอเคอร์ | 0 - 1 | เบต้า นาฮาริย่า | 0-1 |
ผลบอล |
||||
02:30 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 1 - 0 | มานุส (สมัครเล่น) | 1-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:30 | กอนโดมาร์ | 1 - 2 | มาริติโม่ 2 | 0-1 |
17:30 | เลคา | 1 - 2 | อมารันเต | 1-1 |
17:30 | เปดราสรูบราส | 0 - 1 | เอสซี บียา เรอัล | 0-0 |
17:30 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 0 - 1 | โทรเฟนเซ่ | 0-0 |
20:30 | ไอดีล | 3 - 2 | ฟาบริล บาร์เรียโร | 1-2 |
20:30 | เรอัลสปอร์ต คลับ | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี | 0-0 |
22:00 | เมเรลินเนเซ่ | 0 - 0 | มิรานเดลา | 0-0 |
22:00 | วิอาเนนเซ่ | 1 - 0 | จีดี บรากานคา | 1-0 |
23:15 | อัลแวร์กา | 0 - 0 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-0 |
23:15 | คัลดัส | 3 - 0 | โลวเรส | 2-0 |
23:15 | เอสยู 1 เดแซมโบร | 1 - 0 | ซินเทรียนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 3 - 1 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 3-1 |
ผลบอล |
||||
09:30 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 0 - 4 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 0-1 |
10:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 2 - 0 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 1-0 |
10:00 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 3 - 1 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) | 3-0 |
11:30 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 0 - 2 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 0-2 |
14:00 | เมาท์ตี้ วันเดอเรอร์(ยู20) | 1 - 5 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 0-3 |
ผลบอล |
||||
15:30 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 1 | ไถหนันซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
16:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 0 - 2 | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | 0-0 |
19:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 3 - 0 | ซาบรุคเค่น(ญ) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
13:45 | คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 7 | เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
20:05 | ลาริซา(ญ) | 3 - 0 | เอลพิเดอร์ คาร์ดิทซา (ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
15:00 | เลกาเนส(ยู 19) | 1 - 0 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เอดี เนอเวียน (ยู19) | 2 - 1 | ซีดี ซานตา เฟ่(ยู19) | 1-1 |
21:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | 2 - 0 | โตเลโด (ยู 19) | 0-0 |
21:30 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 2 - 3 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
14:00 | บริสแบน วูลฟ์ | 0 - 1 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 0-0 |
15:00 | มิทเชลตัน เอฟซี | 1 - 2 | โรชเดล โรเวอร์ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
10:00 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1 - 0 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
01:00 | ชินันเดกา(ยู 20) | 0 - 6 | เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) | 0-3 |
04:00 | จาลาปา(ยู 20) | 3 - 0 | ดิเรียนเกน (ยู20) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
09:45 | โวเดน เวสตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
21:30 | เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว | 2 - 1 | เอ็นเค สลาวิย่า พลิเตอร์นิก้า | 2-0 |
21:30 | เอ็นเค เซพิน | 0 - 0 | เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 | 0-0 |
ผลบอล |
||||
18:15 | เปอร์ซิบ บันดุง(N) | 3 - 2 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 3-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ฟลาเมงโก(N) | 2 - 2 | พัลไมรัส | 2-1 |