ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เฮดไอเอฟเค | 1 - 0 | ฮอนก้าเอสพู | 1-0 |
22:30 | เอฟซี ฮาก้า | 1 - 1 | ลาห์ติ | 0-0 |
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 1 - 3 | เอซี โอลู | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
22:59 | ทีเจ สตาร์เบอร์โน | 3 - 3 | เอสซี ซนอย์โม | 3-1 |
22:59 | จิบูตี | 1 - 0 | โซมาเลีย | 1-0 |
00:00 | แบรัมเอสเค | 0 - 3 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
22:59 | ฮังการี | 0 - 3 | โปรตุเกส | 0-0 |
02:00 | เยอรมนี | 0 - 1 | ฝรั่งเศส | 0-1 |
ผลบอล สวีเดน คัพ |
||||
00:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 1 - 3 | อัสซีริสก้าบีเค | 0-2 |
00:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 2 - 2 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1-1 |
00:00 | ไอเอส ฮาลเมีย | 2 - 3 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 1-2 |
00:30 | เอ็นโคปิ้งก์ | 1 - 5 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
22:59 | เซียร์ราลีโอน(N) | 1 - 0 | เบนิน | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 0 | จีเอไอเอส | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 3 - 0 | บันก้า การ์ซได | 2-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 1 - 2 | ทาลา เอล เจช | 0-2 |
00:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 0 - 3 | สโมฮา เอสซี | 0-2 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | รอ | อัล-อาห์ลี เบงซี่ |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 0-0 |
05:00 | เนาติโก (พีอี) | 2 - 0 | วิลา โนวา | 1-0 |
07:30 | โกยาส | 1 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-0 |
07:30 | คอนฟิแองก้า | 1 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
23:30 | ปาเลสติโน่ | 0 - 2 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) | 1 - 1 | วาลเบิร์ก (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
07:05 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0 - 1 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย คัพ |
||||
22:59 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 0 - 3 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
17:25 | ทาจิกิสถานบุรุนดี(N) | 4 - 0 | เมียนมาร์ | 1-0 |
17:30 | ญี่ปุ่น | 5 - 1 | คีร์กีซสถาน | 3-1 |
21:00 | อินเดีย(N) | 1 - 1 | อัฟกานิสถาน | 0-0 |
22:00 | ฟิลิปปินส์(N) | 1 - 1 | มัลดีฟส์ | 1-1 |
22:59 | ออสเตรเลีย(N) | 1 - 0 | จอร์แดน | 0-0 |
23:30 | อิหร่าน(N) | 1 - 0 | อิรัก | 1-0 |
23:30 | บาห์เรน | 4 - 0 | จีน-ฮ่องกง | 0-0 |
23:45 | ไทย(N) | 0 - 1 | มาเลเซีย | 0-0 |
23:45 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 3 - 2 | เวียดนาม | 2-0 |
00:10 | บังกลาเทศ(N) | 0 - 3 | โอมาน | 0-1 |
01:00 | จีน(N) | 3 - 1 | ซีเรีย | 1-0 |
01:00 | ซาอุดีอาระเบีย | 3 - 0 | อุซเบกิสถาน | 2-0 |
01:00 | ปาเลสไตน์(N) | 3 - 0 | เยเมน | 2-0 |
02:00 | จีน-ไต้หวัน | 1 - 2 | คูเวต | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
06:00 | คูราเซา | 0 - 0 | ปานามา | 0-0 |
ผลบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
14:00 | เสฉวนหมินจู๋(N) | 2 - 1 | ฮูวนาน บิลโลวส์ | 2-0 |
14:00 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) | 3 - 1 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี | 2-0 |
14:00 | คุนหมิงเจิ้งเหอ(N) | 1 - 2 | ตงกวนกวนเหลียน | 1-1 |
14:30 | จีน (ยู20)(N) | 0 - 0 | เหอเบ่ย จิงยิง | 0-0 |
14:30 | เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) | 0 - 1 | ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี | 0-1 |
15:00 | ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 0-0 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
02:00 | โคลชากัว ซีดี | 1 - 6 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0-3 |
02:00 | โคเบรลัว | 2 - 1 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 0-1 |
02:00 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1 - 3 | เปอร์โต มอนต์ | 0-1 |
02:00 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0 - 1 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0-1 |
02:00 | เอซี โคลีนา | 1 - 0 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1-0 |
02:00 | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส | 1 - 3 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 0-0 |
05:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-0 |
07:00 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 2 - 2 | ซาน มาร์คอส | 1-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
21:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0 - 1 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1 - 2 | อัล คิว ซา | 1-1 |
01:30 | คานัวลาส เอฟซี | 0 - 1 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-1 |
01:30 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0 - 1 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1 - 3 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-2 |
01:30 | ฟลานเดรีย | 0 - 2 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
01:40 | ซีเอ ซาน มิเกล | 3 - 2 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:00 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 5 - 1 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 4-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
03:00 | คาริ อัคราเนส | 1 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | กรินดาวิค (ญ) | 2 - 3 | อัคราเนส(ญ) | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
18:00 | เกาหลีใต้(ยู 23) | 2 - 1 | กาน่า (ยู23) | 1-0 |
19:00 | เบลารุส (ญ) ยู19 | 7 - 1 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | 4-1 |
20:00 | เยอรมนี(ญ) | 0 - 0 | ชิลี (ญ) | 0-0 |
21:00 | อาร์เมเนีย( (ญ) | 0 - 3 | คาซัคสถาน(ญ) | 0-2 |
22:59 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 7 - 0 | นอร์เวย์(ญ) | 2-0 |
22:59 | สวีเดน (ญ) ยู23 | 2 - 0 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู23 | 1-0 |
22:59 | คอสตาริกา (ญ) | 4 - 1 | กัวเตมาลา (ญ) | 3-0 |
23:45 | สวีเดน(ญ) | 0 - 0 | ออสเตรเลีย(ญ) | 0-0 |
00:00 | ไอซ์แลนด์(ญ) | 2 - 0 | ไอร์แลนด์(ญ) | 0-0 |
00:30 | สเปน(ญ) | 3 - 0 | เดนมาร์ก(ญ) | 1-0 |
01:15 | เวลส์ (ญ) | 0 - 1 | สกอตแลนด์(ญ) | 0-0 |
02:30 | ตูนิเซีย | 1 - 0 | มาลี | 0-0 |
05:00 | อุรุกวัย (ญ) | 3 - 0 | เปอร์โตริโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
12:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 2 - 3 | คิมกี้(สำรอง) | 0-1 |
16:00 | โรดิน่ามอสควา | 1 - 5 | เอฟเค เลนินกราเดทส์ | 0-2 |
18:15 | ซนามย่า ทรูด้า | 4 - 1 | เอฟซี มูรอม | 1-1 |
18:30 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1 - 2 | โนสต้า โนโวทรอย | 0-1 |
19:00 | เอฟเค อูราล-2 | 0 - 3 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-0 |
19:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1 - 0 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0-0 |
20:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 1 - 5 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-3 |
20:00 | เอฟเค ทิวเมน | 2 - 2 | ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด | 2-0 |
20:30 | ซเวซดา เปียร์ม | 7 - 0 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 4-0 |
21:00 | เอฟเค โคลอมนา | 2 - 4 | คาชานก้า มอสโก | 1-0 |
21:00 | อันจิ มาคัชคาล่า | 5 - 1 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 4-0 |
21:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 5 - 1 | คราสโนดาร์ 3 | 2-0 |
21:10 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 3 - 0 | มาชูค- เคเอ็มวี | 3-0 |
22:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0 - 1 | ดินาโม มอสโก บี | 0-1 |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 2 - 0 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 1-0 |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 1 - 0 | เอฟซี คิมิค โนโวมอสคอฟสค์ | 0-0 |
22:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 3 - 3 | ซัลยุต | 0-1 |
22:00 | สปาร์ตัก นาลชิค | 2 - 2 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 1-0 |
22:30 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 2 - 1 | ลีเจียน ไดนาโม | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ซอลเวสเบิร์ก | 1 - 0 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้(N) | 2 - 1 | เวสเทิร์นสติม่า | 0-1 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1 - 2 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:05 | บานดาริ | 1 - 3 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-2 |
19:05 | ทัสเคอร์ | 0 - 1 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
05:00 | ดานูบิโอ เอฟซี(N) | 2 - 1 | ซีเอ แอตเทนาส | 0-1 |
07:25 | ซีเอยูเวนตูเด้(N) | 1 - 0 | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 3 - 4 | ซันดอม ไอเอฟ | 1-3 |
22:59 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 3 - 1 | นอร์วัลล่า | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | เฟริส เวียนนา 1894 | 3 - 0 | ฟาโวริตเนอร์ เอซี | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
03:00 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 2 - 2 | เอ็นเฮอร์จิ | 0-2 |
ผลบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | 1 - 1 | ไบร์ท สตาร์ | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
21:30 | เบต้า รามัท กาน | 4 - 1 | ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า | 1-0 |
21:30 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 3 - 0 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-0 |
21:30 | ทีเซเร่ ซาคห์นิน | 2 - 0 | ฮาโปเอล ทูบา-ซานการิเย่ | 1-0 |
22:00 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 4 - 2 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 2-2 |