ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
07:00 | ฟลาเมงโก | 2 - 3 | บรากันติโน้ | 1-1 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | คูพีเอส | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู | 0-1 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
14:30 | กวางจู เอฟซี | 1 - 1 | เอฟซี โซล | 0-1 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:05 | รีล ซอลต์ เลค | 3 - 1 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 1-0 |
06:35 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 2 - 3 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-1 |
06:35 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2 - 3 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2-2 |
06:35 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 0 | ชิคาโก ไฟร์ | 2-0 |
06:45 | เอฟซี ซินซินเนติ | 0 - 2 | โคโลราโด ราปิดส์ | 0-1 |
07:05 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 0-0 |
07:30 | เอฟซี ดัลลัส | 1 - 1 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
20:00 | ซานเดฟยอร์ด | 3 - 0 | ไวกิ้ง เอฟเค | 1-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 1 - 2 | วิสเซล โกเบ | 1-1 |
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 2 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 2-0 |
16:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 0 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 0-1 |
17:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 0 | คาชิว่า เรย์โซล | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 1 - 2 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 1-0 |
15:00 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 1 - 4 | แอดมิร่า ปราฮา | 0-2 |
15:00 | สลาโว วีเซลัด | 1 - 5 | ฮูเมนเน่ | 0-0 |
15:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 4 - 0 | เอ็นเค เซพิน | 3-0 |
15:15 | เอฟซี เซนิท คาสลาฟ | 2 - 3 | ดุคลา ปราก บี | 1-2 |
15:30 | ดูก้า ปรากซ์ | 2 - 0 | สปาร์ตาปราก 2 | 0-0 |
15:30 | เอสเคเอฟซีเรด | 0 - 3 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-3 |
16:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | รอ | โซกอล ออสโตรดา | |
16:00 | เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน | 2 - 7 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | 1-4 |
16:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 4 - 3 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 1-2 |
16:00 | บัลติก้า | 0 - 2 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
16:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 4 - 0 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 2-0 |
16:00 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 3 - 3 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2-2 |
16:30 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | รอ | แทมปิเนส โรเวอร์ส | |
18:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | 0 - 1 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 0-0 |
19:00 | ฮัคเค่น | 1 - 0 | โอเรโบร | 0-0 |
19:00 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 5 - 1 | เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ | 3-1 |
20:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 4 - 0 | เอสวี ฮอร์น | 2-0 |
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1 - 2 | ฮาล์มสตัด | 0-1 |
20:00 | เยอร์การ์เด้น | 2 - 3 | คัลมาร์ | 2-2 |
20:00 | เวเลส | 0 - 2 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-1 |
20:30 | พอร์ตสตีวาร์ท | 0 - 2 | โคเลอไรน์ | 0-0 |
20:30 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 0 | เอล์ฟส์บอร์ก | 1-0 |
21:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 1 - 2 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0-0 |
21:00 | ดาร์เวน เอฟซี | 3 - 3 | นิว มิลส์ | 0-2 |
21:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1 - 1 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 1-0 |
22:00 | เอสซี พินกาเฟลด์ | 3 - 4 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1-2 |
22:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-0 |
22:59 | เอ็นเค มูรา 05 | 0 - 4 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-2 |
22:59 | เอสเฟา รีด บี | 0 - 2 | เอสวี เซเคอเคน | 0-2 |
00:00 | ซานตาอานา | 7 - 0 | เอเอสเค วอยส์เบิร์ก | 3-0 |
00:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0 - 5 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0-2 |
01:00 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 1 - 1 | วัลลัซเนีย | 1-0 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
20:00 | ฮังการี | 1 - 1 | ฝรั่งเศส | 1-0 |
22:59 | เยอรมนี | 4 - 2 | โปรตุเกส | 2-1 |
02:00 | สเปน | 1 - 1 | โปแลนด์ | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ไอเค บราเก้ | 1 - 3 | ออร์ไกร์ท | 0-3 |
20:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 2 - 0 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-0 |
20:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 2-0 |
22:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0 - 3 | แลนด์สโครน่า | 0-1 |
22:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) | 1 - 0 | จีเอไอเอส | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 1 - 0 | ปาราดัว เอซี | 1-0 |
22:59 | เอ็มซี โอราน | 2 - 1 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1-0 |
22:59 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 3 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 0-0 |
22:59 | เอ็นซี มากร้า | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 0-0 |
02:00 | เจเอส ซาอัวร่า | 3 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 2-0 |
02:00 | ยูเอส บิสกรา | 3 - 2 | อาร์ซี รีไลแซน | 2-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1 - 1 | ซูดูว่า | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1 - 2 | ลุงสกิล | 0-1 |
19:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 3 - 2 | อัสซีริสก้า | 0-1 |
21:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 2 - 1 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | อัสซีริสก้า ไอเค | 1 - 2 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1 - 2 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1-1 |
21:00 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0 - 2 | สค็อปดี้ เอไอเค | 0-1 |
21:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2 - 1 | คาร์ลสเตด บีเค | 0-0 |
21:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อัสซีริสก้าบีเค | 1-1 |
22:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 2 - 0 | เกเฟล ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:45 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 0 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 0-0 |
20:45 | เอฟซี โกเมล | 2 - 0 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2-0 |
22:45 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 0 | สปุตนิก | 2-0 |
00:45 | ดินาโม มินส์ค | 0 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-1 |
ผลบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
00:00 | เอสเปรานซ์ เอสที | 0 - 1 | เอล อาห์ลี | 0-0 |
02:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0 - 1 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 1 - 2 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-0 |
22:15 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0 - 0 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-0 |
01:00 | บอสตัน ริเวอร์ | 1 - 1 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-0 |
03:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 3 - 0 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | ซิดนีย์ เอฟซี | 2 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 2 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 2 - 2 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0-0 |
16:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 0 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 2 | เกียวโต แซงก้า | 1-2 |
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 0 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1-0 |
17:00 | ฟาเจียโน โอคายามา | 3 - 0 | เอฟซี เรียวเคียว | 1-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | เฟร์ ราเบท | 1 - 0 | เอ็มซีโอ อุจดา | 1-0 |
01:15 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0 - 0 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 3 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-0 |
04:30 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 0 | ปอนเต เปรตา | 1-0 |
05:00 | วิตอเรีย บีเอ | 3 - 1 | บัสควอ เอฟซี | 0-1 |
05:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 2 - 1 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1-1 |
07:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 3 - 1 | คอนฟิแองก้า | 0-1 |
07:00 | วิลา โนวา(N) | 0 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0 - 3 | ไอเอฟ เวสตรี | 0-2 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อารากัว เอฟซี | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 0-0 |
05:00 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0-1 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:30 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | 2 - 1 | เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี | 1-1 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 3 - 0 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1-0 |
14:30 | ฮูม ซิตี้ | 2 - 3 | เมลเบิร์น ไนท์ | 0-2 |
16:00 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 2 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
20:00 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21) | 1 - 2 | ฮาล์มสตัด (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:05 | เรอัล โมนาร์ช | 1 - 2 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 0-1 |
06:35 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1 - 2 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 |
07:05 | ทัลซ่า รัฟเนค | 2 - 3 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1-3 |
07:30 | เมมฟิส 901 | 0 - 1 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 0-1 |
07:30 | ซาน อันโตนิโอ | 1 - 1 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 10 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 0-5 |
12:00 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
10:00 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1 - 2 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 0-1 |
11:00 | เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) | 2 - 4 | เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) | 1-3 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 3 - 3 | วาลเด้ (ญ) | 1-3 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | โทบอล คอสตาเนย์ | 2 - 1 | เซตีซู | 1-1 |
21:00 | เอฟเค คัสไป | 2 - 4 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0-1 |
22:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 3 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | โคลบอทน์ (ญ) | 1 - 2 | สตาเบ็ค (ญ) | 0-1 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0 - 2 | อีซียู โยนดาลูบ | 0-0 |
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 3 - 6 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 1-4 |
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 1 - 3 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 0-3 |
14:00 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 0 - 0 | อาร์มาเดล เอสซี | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 1 - 2 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0-0 |
17:15 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 2 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:30 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 4 - 0 | ซามเตรเดีย | 2-0 |
23:30 | ดินาโม ทบิลิซี | 2 - 0 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
01:00 | อีบีสเทิลมูล | 0 - 4 | บี 36 ทอร์ชาฟน์ | 0-1 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:40 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 6 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 3-1 |
14:00 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 0 - 4 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 0-2 |
16:45 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0 - 1 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
15:00 | กิมโป เอฟซี | 1 - 2 | กิมแฮ ซิตี้ | 0-1 |
15:00 | ฮวาซอง เอฟซี | 0 - 0 | ชางวอนซิตี้ | 0-0 |
15:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 2 - 0 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 0-0 |
15:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 0 - 2 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | ทูรัน | 0 - 3 | บุนยอดกอร์ | 0-2 |
22:00 | ปัคตากอร์ | 0 - 0 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
22:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 2 - 0 | เมตาลุค เบคาเบด | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เมาท์ กราเวท | 2 - 1 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 2-1 |
15:15 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 0-0 |
16:15 | เดอะ เลค | 1 - 3 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-3 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 3 - 0 | บิวาโกะ ชิงะ | 1-0 |
13:00 | นารา คลับ | 0 - 1 | รัน เมล อาโอโมริ | 0-1 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
03:10 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 2 - 1 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 1-0 |
07:05 | ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) | 1 - 1 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 2 - 1 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0-1 |
17:30 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 0 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 1 - 1 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 2 - 1 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 0-1 |
18:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 6 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 4-1 |
19:30 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 0 - 0 | เวเจิล (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล BSWCP |
||||
16:00 | อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 3 - 1 | รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด | 1-0 |
16:00 | คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 2 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:15 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 2 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:35 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 4 - 4 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:45 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 3 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 1 - 1 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:30 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 4 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:30 | อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 4 | โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:55 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 8 - 2 | ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:15 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 6 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:30 | รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 5 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อาร์ซี อาร์บา | 2 - 0 | เอ็มโอ เบไจอา | 2-0 |
22:00 | อาร์ซี คูบา | 2 - 1 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 0-0 |
22:00 | เฮชบี เชลกูมเลด | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 0-0 |
22:00 | เอ็มโอ คอนสแตนติน | 0 - 1 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 0-0 |
ผลบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
16:30 | เลียตาว่า โจนาว่า | 3 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี | 2-1 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 2 - 1 | ปาราดอ เอซี (ยู21) | 0-1 |
43 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 0 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | - |
16:00 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 0 - 0 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 0-0 |
16:00 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อควายูไนเต็ด | 2 - 0 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:30 | เบติ โคซโค เคอี | 1 - 2 | ซีดี อาร์ดรอย | 0-1 |
22:59 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 4 - 1 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 2-0 |
22:59 | อาลูกัส ซีเอฟ | 4 - 0 | แอตเลติโก้ ยูเนียน กุยมาร์ | 2-0 |
22:59 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 4 - 1 | ยูดี แอลบาร์ร่า | 1-0 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 0 - 2 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-1 |
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 0 - 1 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 0-0 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-0 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2 - 3 | โครย์ดอน คิงส์ | 1-1 |
12:30 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 3 - 3 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 1-2 |
14:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 5 - 0 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
17:00 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 0 - 1 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 4 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 1-0 |
17:30 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 1 - 3 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 1-2 |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 1 - 2 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 1-1 |
20:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 0 - 6 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-3 |
21:30 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 2 - 3 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1 - 5 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-2 |
17:00 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 1 - 1 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 1-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
20:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 4 - 2 | เอฟเค ลิด้า | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
10:15 | วอลเดน เวสทอน | 0 - 5 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 0-2 |
14:30 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 2 - 2 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 5 - 1 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 2-0 |
12:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 5 - 1 | แอดิเลด ฮิลล์ | 2-0 |
12:30 | มอดบูรี่ เจ็ท | 4 - 0 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 2-0 |
12:30 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 2 - 1 | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | 2-0 |
12:45 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0 - 3 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 0 - 1 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 0-0 |
12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1 - 2 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-1 |
12:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 1 - 1 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 0-0 |
12:15 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 1 - 1 | แลงวาร์ริน | 1-0 |
14:00 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 0 - 3 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 0-2 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เจนเออะแร็ล ดิแอซ | 2 - 2 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-0 |
02:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 2 - 2 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 4 - 0 | ไบโคนูร์ | 2-0 |
19:00 | อ็อคเซเปส | 1 - 1 | มาคฮ์ทาเรล | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
18:00 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 0 - 7 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 0-4 |
18:00 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 4 - 2 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 2-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 2 - 2 | แมกนิ | 2-1 |
21:45 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1 - 1 | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | 0-1 |
22:59 | วอลซันกูร์ | 5 - 2 | คาริ อัคราเนส | 3-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
19:00 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 2 - 1 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
21:00 | เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) | 4 - 2 | อัคฮิซาร์ เบเลดิเย่ (ยู 19) | 4-1 |
21:20 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 2 - 3 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เอรัล นิวคัส | 2 - 1 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 3 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 2-0 |
16:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 3 - 3 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 3-0 |
16:30 | เออิบาร์ (ญ) | 1 - 3 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-3 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
19:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 1 - 9 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0-6 |
19:30 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 5 - 1 | สโลวัคโก้ (ญ) | 4-1 |
20:30 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 0 - 1 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | ลิเบีย(N) | 0 - 1 | ซูดาน | 0-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 2 - 0 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1-0 |
16:30 | แทจอน ซิติเซน | 0 - 0 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
15:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 3 - 2 | อซูส คราโร นูมาซู | 2-2 |
17:00 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1 - 0 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 1-0 |
01:30 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0 - 0 | โบตาโฟโก้ พีบี | 0-0 |
03:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 0 - 0 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
03:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 2 - 1 | ปารานา พีอาร์ | 1-1 |
05:00 | โอเอสเต้ | 0 - 0 | คริคูม่า | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:00 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 2 - 1 | บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ลีกา de elite |
||||
18:00 | เฉิงฟุง | 0 - 6 | เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า | 0-3 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | โลแกน เมโทร | 0 - 2 | ไพน์ฮิลส์ | 0-1 |
ผลบอล สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 2 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 3 - 0 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 2-0 |
12:00 | บัลแคทต้า(ยู20) | 2 - 4 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 0-2 |
12:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) | 0 - 4 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 0-2 |
12:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 7 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ | 2 - 4 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 0-3 |
18:00 | อีพีเอส เอสโป | 0 - 0 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0-0 |
20:00 | แจส พอริ | 5 - 2 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 2-1 |
20:00 | เอฟซี เอลเวส-คิสเซท | 2 - 1 | วันตา | 2-1 |
ผลบอล โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B |
||||
17:00 | มาเรียลวาส ยู17 | 3 - 4 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | โวห์เลน | 3 - 4 | เดเลมอน | 2-3 |
20:30 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 4 - 1 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 2-0 |
21:00 | เอฟซี กอสเซา | 1 - 5 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | 1-2 |
21:00 | เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค | 2 - 1 | ทาลวิล | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ทุคเกน | 1 - 2 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | 1-0 |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | 1 - 1 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 1-0 |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 6 - 1 | ลังเงนทาล | 2-1 |
22:30 | แกรนด์ แลนซี | 1 - 2 | ลาโชฟอนด์ | 1-1 |
22:30 | เวอแวสปอร์ต | 2 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | เบียล เบียนนี่ | 4 - 1 | ซูก 94 | 1-1 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
18:00 | เฟคเกรอย | 0 - 0 | โซต้า | 0-0 |
20:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 1 - 0 | กเจลแซส | 0-0 |
20:00 | ไอสโวล์ด TF | 4 - 1 | โฟลโร | 3-1 |
21:00 | สคีด ออสโล | 1 - 2 | เอฟเคอเรนดัล | 0-0 |
22:59 | อัลต้า | 3 - 1 | โมสส์ | 2-1 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | อูลเลเรดส์ | 0 - 4 | ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ | 0-3 |
18:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 5 - 1 | รินนินเก้ ไอเค | 2-1 |
19:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 5 - 1 | ออนซาล่า บีเค | 2-1 |
19:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 5 - 0 | อัสซีริสก้า บีเค | 1-0 |
19:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 0 - 2 | วินเบิร์ก ไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | อันเจเรด บีเค | 4 - 1 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 3-0 |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 1 - 2 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 0 - 1 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 0-0 |
19:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 5 - 1 | เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค | 3-1 |
19:00 | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | 1 - 0 | สเมดบี้ เอไอเอส | 0-0 |
20:00 | ทีจี เอสเค | 6 - 1 | ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน | 3-0 |
20:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 2 - 1 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 1-1 |
21:00 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 2 - 0 | เอ็นโคปิ้งก์ | 2-0 |
21:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 2 - 2 | ซอลเวสเบิร์ก | 1-0 |
21:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 4 - 1 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1 - 5 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 1-2 |
21:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 7 - 0 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | 2-0 |
21:30 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 2 - 0 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | 2-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:15 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 2 - 0 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 0-0 |
11:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 4 - 4 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 3-1 |
13:30 | โฮบาร์ทซีบรา | 1 - 2 | โฮบาร์ต ใต้ | 0-2 |
15:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 2 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี | 2 - 1 | วาเลนไทน์ | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:45 | ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) | 0 - 7 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-3 |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0 - 4 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0-1 |
15:15 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 0 - 3 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1 - 0 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-0 |
19:15 | เคซีบี | 1 - 0 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:05 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 | 2 - 0 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 2-0 |
03:00 | เอฟเอ ยูโร | 0 - 3 | แมนแฮตตัน เอสซี | 0-0 |
04:00 | บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี | 0 - 0 | เฮอร์ชี่ | 0-0 |
05:30 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 1 - 1 | โอมาฮา | 0-1 |
06:00 | โตรอนโต้ เอฟซี 2 | 2 - 1 | ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส | 2-1 |
07:30 | นอร์ทเท็กซัสเอสซี | 0 - 0 | เอฟซี ทูซอน | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:00 | แก็บ(สำรอง) | 1 - 2 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ (สำรอง | 1-2 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
12:00 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 1-0 |
ผลบอล FFSA SLR |
||||
10:15 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 3 - 2 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 1-2 |
10:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 2 - 3 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1-1 |
10:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 3 - 5 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 1-2 |
10:15 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 2 - 2 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 0-0 |
10:15 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | รอ | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | |
10:15 | ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) | รอ | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) |
ผลบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) | 3 - 3 | อัลบานี่ ครีก (ญ) | 1-3 |
16:00 | มหาลัยควีนส์แลนด์ ( ญ ) | 2 - 0 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง | 2-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | อิลเวส(ยู 20) | 0 - 0 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 0-0 |
20:00 | พีเค-35 วานตา(ยู 20) | 4 - 3 | เฮชเจเอส (ยู 20) | 1-2 |
ผลบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
23:00 | ยูท่าห์ แอโร่ เอสซี (ญ) | 5 - 1 | โคโลราโด ไพรด์ (ญ) | 2-0 |
01:00 | นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ) | 1 - 1 | แลงคาสเตอร์อินเฟอร์โน(ญ) | 0-1 |
04:00 | ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ) | 2 - 2 | กรีนเบย์กลอรี่(ญ) | 0-0 |
07:00 | ไฟร์ แอนด์ ไอซ์ เอสซี(ญ) | 6 - 0 | โคลัมบัสอีเกิลส์(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:30 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 1 - 0 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0-0 |
19:00 | เพอแมรี่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | วิพาส ซาโล | 1-0 |
19:00 | อัตเลตีโก เมลมิ | 5 - 3 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 2-0 |
19:00 | เอฟซี ไวคิงกิต | 0 - 1 | คอยพีเอส | 0-1 |
19:00 | ซาวยู | 4 - 0 | ฮาพีเค | 2-0 |
20:00 | โรลล่อน โปเจ็ท | 2 - 2 | คาจฮา | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
17:00 | โรพีเอส(ญ) | 0 - 2 | วาซา ไอเอฟเค(ญ) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
16:00 | ฟิตซรอย ซิตี้ | 2 - 2 | ไคลโลปาร์คเอสซี | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
21:00 | พีเอสวี เวียนนา | 0 - 0 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 0-0 |
22:30 | เอทีเอสวี โวลฟ์สแบร์ก | 2 - 1 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
12:00 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2 - 0 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1-0 |
15:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 2 - 1 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 0-0 |
15:35 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี | 1-1 |
16:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 1 - 2 | ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 7 - 2 | ทัวรังกาซิตี้ยูไนเต็ด | 4-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | วิสลา พูลาเว่ | 7 - 1 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 1-1 |
18:00 | บอลเทค จีเนีย | 2 - 1 | โปกอน เซซิน 2 | 1-0 |
19:00 | แคมิกโปลิศ | 2 - 6 | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | 0-5 |
20:00 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 1 - 2 | เคเอสคุทโน | 1-0 |
22:00 | โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ | 0 - 0 | พิลิแกน โลวิส | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
20:00 | อมาโซน กริมต้า (ญ) | 1 - 0 | เมดกิลา (ญ) | 1-0 |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
09:00 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 2 - 2 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 2-1 |
11:15 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 6 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 1-4 |
11:15 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 5 - 2 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 2-1 |
11:15 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 3 - 2 | ซัมเมอร์เซต | 1-1 |
13:30 | เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) | 5 - 0 | ลอนเซสตันซิตี้ บี | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | เกรฟ | 1 - 0 | ฮูซัม บีเค | 1-0 |
18:10 | บีเอสเอฟ | 0 - 1 | ไอเอฟ ซาโจโอ เบร็กเกอร์โรด | 0-0 |
18:30 | นอร์เรสซันด์บี | 1 - 0 | โคลดิงค์บีเค | 1-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี(N) | 0 - 1 | ซิมบ้า | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 3 - 2 | แมนดูราท ซิตี้ | 2-2 |
14:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 1 - 1 | คลอเดียนเซ่ | 1-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์คัพ |
||||
09:00 | เกาะ กรีน เอเอฟซี | 1 - 5 | มหาวิทยาลัย โอทาโก้ | 0-4 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0 - 0 | ซีเอส เพนาโรล เดอ ซาน ฮวน | 0-0 |
01:00 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 1 - 0 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 4 - 1 | คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว | 4-0 |
01:00 | วิลล่า มิเตร | 1 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1-0 |
01:10 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0 - 1 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
01:30 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 1 - 1 | โบค่า ยูนิดอส | 1-1 |
01:30 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 1 - 0 | ดักลาส เฮก | 0-0 |
01:45 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0 - 1 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-0 |
02:00 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1 - 1 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1-1 |
ผลบอล |
||||
14:45 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 1 - 0 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 1-0 |
15:00 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 0 - 0 | เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 2 - 0 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 2-0 |
21:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0 - 1 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0 - 1 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 2 - 3 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1 - 0 | ซานโต อังเดร | 0-0 |
01:00 | เบาวิสต้า อาร์เจ | 1 - 1 | มาดูเดดา | 0-0 |
01:00 | กัวรานี่ ซีอี | 2 - 1 | พัลมาส | 0-0 |
01:10 | จอยวิลล์ เอสเซ | 1 - 0 | ยูเวนตุสเอสซี | 1-0 |
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 0 - 0 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 1 - 1 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 0-1 |
02:00 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 1 - 1 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 1-0 |
02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1 - 0 | คาเซียส อาร์เอส | 1-0 |
02:00 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 2 - 1 | เอสอี ตู กาม่า | 2-0 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ | 1 - 2 | แม็คเคย์เอสปอร์เต้ เอฟซี | 0-0 |
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 2 - 2 | อเมริกา อาร์เจ | 1-1 |
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 1 - 0 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 0-0 |
01:00 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 1 - 0 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอล |
||||
01:00 | ฟลาเมงโก อาร์เจ(ญ) | 1 - 0 | คินเดอร์มาน (ญ) | 0-0 |
01:00 | เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) | 0 - 0 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-0 |
04:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 2 - 3 | ซานโตส (ญ) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
18:00 | แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | 2 - 3 | ชาทิน(ญ) | 2-3 |
20:00 | คิตฉี(ญ) | 0 - 1 | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
17:00 | บราก้า(ยู 19) | 2 - 1 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 1 - 10 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-4 |
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 1 - 1 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1-1 |
22:59 | กรูโป สปอร์ติโว ลัวเรส(ยู19) | รอ | แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) | |
22:59 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 6 - 0 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | รอ | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | |
22:59 | ไลซอส(ยู 19) | รอ | เบเลเนนส์(ยู 19) | |
22:59 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1 - 2 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | วิเซล่า (ยู 19) | 2 - 2 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 0-1 |
22:59 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 3 - 0 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
05:00 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 1 - 1 | เอสวีดาโคตา | 1-0 |
07:00 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 0 - 0 | เอสวี ลา ฟาม่า | 0-0 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
18:30 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | 0 - 0 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0-0 |
ผลบอล |
||||
12:00 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 4 - 2 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 3-1 |
ผลบอล |
||||
04:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 3 - 5 | เดลฟินเอสซี | 1-2 |
07:00 | 9 de Octubre | 2 - 0 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-0 |
ผลบอล |
||||
22:30 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 0 - 1 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | คาลิเทีย | 0 - 0 | นิกี โวลอส | 0-0 |
21:00 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 2 - 0 | คาลามาต้า เอโอ | 1-0 |
ผลบอล |
||||
14:00 | โกยาง เอฟซี | 2 - 2 | ยังพย็อง | 0-2 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เอครานาส | 3 - 1 | ซิลูเต้ | 2-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | แม็คเคย์ (ยู 20) | 0 - 2 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 0-1 |
20:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 0 - 4 | ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) | 0-1 |
20:00 | โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) | 0 - 1 | วาสโก ( เยาวชน) | 0-1 |
00:00 | มากาปา (ยู 20) | 3 - 0 | เซาเปาลู เอพี (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 0 - 0 | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 0 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | นาโปลี(ยู 19) | รอ | เลชเช่(ยู20) |
ผลบอล |
||||
03:00 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 3 - 2 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | 2-0 |
07:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 3 - 0 | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา | 2-0 |