ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 0 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:30 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 2 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 0-1 |
02:45 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 1 - 2 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-1 |
05:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 2 - 2 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-1 |
07:15 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1 - 2 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
02:00 | เรอัล บายาโดลิด | 1 - 1 | มาลาก้า | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
09:30 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 2 - 0 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
15:00 | อาร์ดา | 3 - 0 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 3-0 |
16:00 | โอซาซูน่า(N) | 2 - 1 | อลาเบส | 1-0 |
16:00 | เนิร์นแบร์ก | 0 - 7 | อิงโกลสตัดท์ | 0-3 |
16:00 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 1 - 3 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-1 |
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 3 - 0 | ซิโอฟอค เอฟซี | 1-0 |
16:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0 - 0 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-0 |
18:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 5 - 0 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 3-0 |
18:00 | ชีรัค | 1 - 0 | อรารัต เยเรวาน | 0-0 |
18:00 | ทแซร์สโค เซโล | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
18:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 1 - 4 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-3 |
19:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 5 - 1 | เอฟซี โซโสโพล | 3-0 |
19:00 | ดูก้า ปรากซ์(N) | 4 - 3 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1-1 |
20:00 | วาร์ดา เซ | 4 - 1 | เอฟซี มินาจ | 4-0 |
20:00 | วาซาส | 2 - 1 | อูจเปสต์ | 1-1 |
20:00 | เอสวี รีด | 2 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1-1 |
20:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 3 - 1 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-1 |
21:00 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0 - 1 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 0-1 |
21:00 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 3 - 1 | โคแคลิสปอร์ | 1-0 |
01:00 | ริเยก้า | 6 - 1 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 2-0 |
ผลบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:00 | มอลโดวา(ยู 21) | 1 - 0 | เวลส์(ยู 21) | 1-0 |
22:30 | บัลแกเรีย(ยู 21) | 5 - 0 | ยิบรอลตาร์ (ยู 21) | 4-0 |
22:30 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) | 1 - 2 | อิตาลี (ยู 21) | 0-2 |
22:30 | ลิทัวเนีย(ยู 21) | 2 - 1 | มอลตา(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | สวีเดน(ยู 21) | 3 - 1 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | โครเอเชีย(ยู 21) | 3 - 2 | นอร์เวย์(ยู 21) | 2-0 |
22:59 | รัสเซีย(ยู 21) | 1 - 0 | ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) | 1-0 |
22:59 | เบลารุส(ยู 21) | 0 - 2 | กรีซ(ยู 21) | 0-1 |
23:15 | ไอร์แลนด์(ยู 21) | 2 - 0 | ลักเซมเบิร์ก(ยู 21) | 1-0 |
23:30 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 5 - 0 | ยูเครน (ยู 21) | 2-0 |
23:30 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 1 - 1 | ฟินแลนด์(ยู 21) | 0-0 |
00:00 | เอสโตเนีย(ยู 21) | 0 - 4 | ออสเตรีย(ยู 21) | 0-2 |
00:00 | สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) | 2 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 1-0 |
01:00 | เบลเยียม (ยู 21) | 2 - 0 | คาซัคสถาน(ยู 21) | 1-0 |
01:00 | ฮังการี (ยู 21) | 2 - 2 | โปแลนด์(ยู 21) | 0-0 |
01:45 | สเปน(ยู 21) | 3 - 2 | สโลวะเกีย(ยู21) | 0-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | ทริงลาฟ คราน | 4 - 0 | เอ็นเค เครสโก | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 4 - 0 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 2-0 |
01:45 | คาร์บินทารี เอฟซี | 1 - 2 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-1 |
01:45 | เชลบอร์น | 1 - 1 | แอธโลน ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0 - 0 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
01:45 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 2 - 0 | แพททริค ทริสเทล | 0-0 |
01:45 | คิลมาร์น็อค | 3 - 1 | ควีนส์ ปาร์ค | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 3 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 2-1 |
20:00 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0 - 0 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 0-0 |
20:00 | ฮาโปเอล รามัต กาน | 1 - 3 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0-2 |
20:00 | ฮาโปเอล ริซอน | 3 - 2 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 1-2 |
20:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน | 1 - 0 | คาฟร์ กาซิม | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | โคเลอไรน์ | 0 - 0 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | อาวรองเช่ | 0 - 6 | เรด สตาร์ 93 | 0-2 |
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 1 - 2 | อานซี | 1-1 |
00:00 | ชาโตรูซ์ | 0 - 2 | อูแอส กงการ์กโน่ | 0-1 |
00:00 | โชเลท เอสโอ | 3 - 1 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 2-1 |
00:00 | เกรไตล์ | 3 - 2 | บูโลญจน์ | 1-1 |
00:00 | เลอ ม็องส์ | 2 - 0 | เอฟซี แซมบี | 1-0 |
00:00 | เซเต้ เอฟซี | 0 - 1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1 - 2 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-1 |
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1 - 3 | วีพีเอส วาซ่า | 0-2 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:30 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0 - 0 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-0 |
22:59 | เคเอส พอลโควิค | รอ | พุชช่า นิโปโลมิเช่ |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เซอร์โร ลาร์โก | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) | 3 - 4 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
04:00 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 4 - 1 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 1-1 |
06:00 | อากีลาส โดราดาส | 1 - 0 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์ |
||||
20:10 | มาคาส ทุลคาล์ม | 1 - 4 | ซแบ๊บ อัลคาลิล | 0-1 |
ผลบอล UAE คัพ |
||||
21:15 | กอร์ ฟัคเค่น | 3 - 2 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 2-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 2 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-0 |
05:00 | วิลา โนวา | 1 - 0 | เรโม เบเลม | 1-0 |
07:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0 - 3 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0-2 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซูเลีย เอฟซี | 3 - 3 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1-1 |
05:15 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 1-0 |
05:15 | ทรูจิลลานอส | 1 - 2 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-1 |
07:30 | โมนาคัส เอสซี | 1 - 3 | คาราคาส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:00 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 2 - 1 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1-0 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 2 - 0 | เอสซีซันด์(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 5 - 0 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1-0 |
00:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 4 - 1 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 1-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
02:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 1 - 1 | เปอร์โต มอนต์ | 0-0 |
04:30 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 1 - 2 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1-1 |
04:30 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 3 - 1 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 2-0 |
05:00 | ซาน มาร์คอส | 1 - 2 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1-0 |
07:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 2 - 1 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1-1 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนยุโรป |
||||
01:45 | เยอรมนี | 2 - 1 | โรมาเนีย | 0-1 |
01:45 | ไอซ์แลนด์ | 1 - 1 | อารเมเนีย | 0-1 |
01:45 | สาธารณรัฐเช็ก | 2 - 2 | เวลส์ | 1-1 |
01:45 | เอสโตเนีย | 2 - 0 | เบลารุส | 0-0 |
01:45 | ลัตเวีย | 0 - 1 | เนเธอร์แลนด์ | 0-1 |
01:45 | ยิบรอลตาร์ | 0 - 3 | มอนเตเนโกร | 0-2 |
01:45 | ตุรกี | 1 - 1 | นอร์เวย์ | 1-1 |
01:45 | ไซปรัส | 0 - 3 | โครเอเชีย | 0-1 |
01:45 | มอลตา | 0 - 4 | สโลวีเนีย | 0-1 |
01:45 | รัสเซีย | 1 - 0 | สโลวาเกีย | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนแอฟริกา |
||||
20:00 | มาลาวี(N) | 0 - 3 | ไอเวอรี่โคสต์ | 0-1 |
22:59 | แคเมอรูน | 3 - 1 | โมซัมบิก | 1-0 |
00:35 | แองโกลา | 3 - 1 | กาบอง | 1-0 |
02:00 | แอลจีเรีย | 6 - 1 | ไนเจอร์ | 1-0 |
02:00 | จิบูตี(N) | 0 - 4 | บูร์กินาฟาโซ | 0-1 |
02:00 | อียิปต์ | 1 - 0 | ลิเบีย | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
09:05 | เอลซัลวาดอร์ | 1 - 0 | ปานามา | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:30 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 2 - 8 | สโลวัคโก้ 2 | 2-4 |
20:00 | ซลิน 2 | 2 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 0-1 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:05 | อัล รัมซ์ | 0 - 1 | อัล ฮัมริยา | 0-1 |
20:10 | ฮัทต้า คลับ | 1 - 0 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0-0 |
20:10 | อัลบาเตห์ | 1 - 0 | ดิบา ฟูไจรัช | 1-0 |
20:10 | อัล อราบี | 2 - 0 | อัล ไทด์ | 1-0 |
ผลบอล บาห์เรน คัพ |
||||
22:59 | คาลาลี | 1 - 2 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-1 |
22:59 | อัล นาจม่า | 3 - 0 | ซิทรา | 0-0 |
22:59 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 3 - 3 | อิสท์ ริฟฟา | 2-2 |
22:59 | อิซ่า ทาวน์ | 2 - 1 | อัล ทัดมัน | 1-1 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | เอฟซี คาริยา(N) | 1 - 1 | เวียร์เทียน คูวานะ | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
16:00 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0 - 0 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 0-0 |
16:00 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0 - 2 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-1 |
16:30 | เอฟซี ดิโมนา | 1 - 0 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 1-0 |
17:00 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 2 - 1 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 0-0 |
17:00 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 3 - 3 | บีไน ไอลัท | 1-2 |
17:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 2 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-1 |
17:45 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 0 - 0 | มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา | 0-0 |
18:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 3 - 1 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 0-1 |
18:30 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 2 - 2 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 0-1 |
18:30 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 4 - 0 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0-0 |
18:30 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 1 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 1-0 |
19:00 | ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา | 1 - 1 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 1-0 |
19:10 | รูบิ ชาปิร่า | 3 - 0 | มัคคาบิ ทามร่า | 2-0 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
16:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 0 - 3 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:05 | อัล เอ็นเทซาร์ | 0 - 1 | อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 4 - 0 | กัวดาล | 1-0 |
22:59 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 5 - 0 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0-0 |
00:30 | โฆเว่ เอสปันญอล | 1 - 0 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 1-0 |
01:00 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 3 - 1 | ซีดี ทุยล่าร์ | 0-1 |
01:30 | อัลฮัวริโน | 4 - 0 | ยูดี ซาน เปโดร | 1-0 |
02:00 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1 - 2 | ซีดี เอล ปาโล | 0-1 |
03:00 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 1 - 1 | ลาส พัลมาส ซี | 0-0 |
03:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | 2 - 1 | อาลูกัส ซีเอฟ | 2-0 |
ผลบอล ISR U19 |
||||
18:45 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) | 1 - 0 | มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
16:00 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1 - 3 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 3 - 2 | คาปาลาบา บูลด็อก | 2-0 |
16:45 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 3 - 0 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 2-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0 - 1 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 0-0 |
19:30 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0 - 1 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0-0 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ชิคฮูร่า | 1 - 3 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1-3 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอฟเค กิฟดูวอน | 6 - 3 | บุนยอดกอร์ 2 | 3-0 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | อัลเนสร์ไคโร | 0 - 1 | เทอร์ซาน่า เอสซี | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20 |
||||
20:00 | ยูกันดา ( ญ ) ยู 20 | 3 - 1 | เคนยา ( ญ ) ยู 20 | 2-1 |
21:00 | แอฟริกาใต้ (ญ) ยู 20 | 3 - 2 | โมซัมบิก ( ญ ) ยู 20 | 2-2 |
21:00 | นามิเบีย ( ญ ) ยู 20 | 0 - 2 | บุรุนดี ( ญ ) ยู 20 | 0-0 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
01:00 | เตาบาแต | 0 - 1 | ยูเวนตุส เอสพี | 0-0 |
01:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1 - 1 | เซา คาเอตาโน่ | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
16:00 | อิตาลี (ยู 16) | 3 - 3 | ออสเตรีย(ยู16) | 2-1 |
19:00 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) | 1 - 1 | ตุรกี(ยู19) | 0-0 |
19:00 | ตุรกี (ยู 18)(N) | 0 - 3 | สเปน (ยู 18) | 0-2 |
19:00 | กาตาร์(ยู 19) | 1 - 1 | อาร์เมเนีย(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 1 - 3 | แอลเบเนีย(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | เซอร์เบีย(ยู 19) | 0 - 3 | บอสเนีย (ยู 19) | 0-1 |
20:30 | สวีเดน(ยู 19)(N) | 2 - 2 | ไอร์แลนด์(ยู 19) | 1-2 |
21:00 | สเปน (ยู17) | 2 - 0 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 0-0 |
22:00 | โรมาเนีย (ยู 18) | 1 - 2 | โปรตุเกส (ยู 18) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
16:30 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 0 - 3 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:30 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0 - 1 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 0-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
00:00 | คราเครอย์ ไอเอล | 0 - 4 | เฟรดริกซ์สตรัด บี | 0-3 |
ผลบอล WAFF U23 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
19:30 | ปาเลสไตน์(ยู 23)(N) | 1 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 1-0 |
21:45 | จอร์แดน(ยู 23)(N) | 2 - 1 | เยเมน(ยู23) | 1-1 |
22:30 | ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23) | 3 - 0 | บาห์เรน(ยู23) | 0-0 |
00:45 | คูเวต (ยู 23)(N) | 1 - 1 | โอมาน(ยู23) | 0-0 |
01:30 | เลบานอน(ยู23)(N) | 2 - 2 | อิรัก (ยู23) | 2-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
00:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 4 - 1 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 2-1 |
00:30 | อเลมานเนีย อาเค่น | 3 - 2 | วีกเบอร์ก บีค | 2-0 |
00:30 | ไวเด้นบรูค | 2 - 2 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 2-0 |
00:30 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0 - 3 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | 1 - 1 | เล เออบิเยรส์ | 0-1 |
01:00 | อ็องกูแลม | 0 - 2 | อันเดรซัก | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 1 - 2 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 0-2 |
00:00 | เอสซี ชวาส | 3 - 0 | เอสวีจี ไรชีเนา | 0-0 |
00:00 | วอคลามาร์ค | 0 - 1 | เอสเฟา รีด บี | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เวลส์ | 2 - 4 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 2-3 |
00:00 | อัลเลอไฮเลเกน | 1 - 4 | เอสซี ไวซ์ | 1-1 |
00:00 | สตวร์ม กราซ (เยาวชน) | 3 - 1 | เอสซี คาลสดอฟ | 2-1 |
00:00 | คุฟซไตน์ | 1 - 2 | คิทซ์บูเฮล | 0-0 |
00:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 0 - 0 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 0-0 |
00:30 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 0 - 3 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 0-1 |
00:35 | น็อยซีเดิล | 0 - 1 | เวียนเนอร์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 4 - 1 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 2-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 2 - 0 | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0 - 0 | เรอัล พิลาร์ | 0-0 |
01:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | 0 - 1 | เคลย์โพล | 0-0 |
01:00 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 2 - 1 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 2-0 |
01:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0 - 0 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-0 |
01:00 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 2 - 2 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 0-0 |
01:15 | คลับ ลูจัน | 1 - 2 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
07:00 | คอสตา เดล เอสเต | 1 - 0 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:30 | คอยพีเอส | 7 - 0 | เอฟซี เอสพู 2 | 3-0 |
22:30 | ทีไอพีเอส วันตา | 2 - 2 | แอลพีเอส เฮลซิงกิ | 0-1 |
00:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 3 - 3 | อัตเลตีโก เมลมิ | 2-1 |
00:25 | เอชไอเอฟเค 2 | 1 - 1 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
23:30 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 2 - 2 | เซนต์ ไมเคิล บีไอ | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | 0 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 0-0 |
01:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 0 - 3 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 0-1 |
ผลบอล อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
00:00 | เซอร์โร่(ยู 19) | 4 - 0 | เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) | 2-0 |
01:30 | เรนทิสทัส(ยู 19) | 0 - 3 | ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) | 0-3 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 2 - 1 | น็อตตินเก้น | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
07:00 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 2 - 1 | โคราส เดอ นายาริท | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
00:00 | โฮลสเตโบร บีเค | 3 - 0 | ริงโคบิง | 2-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ |
||||
01:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(ยู23) | 6 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | 6-0 |
01:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) | 1 - 1 | เซาธ์เอ็นด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0-1 |
01:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | 2 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 3 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | 2-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:30 | เชอร์รี โอรชาร์ด | 0 - 1 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 0-0 |
01:45 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ลิฟฟีย์ เพลียส์ | 0-0 |
01:45 | เซนต์ มอชแทส | 3 - 0 | บังกอร์ เซลติก | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1 - 4 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0-3 |
20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 5 - 0 | ลานุส(สำรอง) | 3-0 |
20:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 2 - 1 | ฮูรากัน(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0 - 0 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0-0 |
20:10 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | 1 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1-0 |
20:20 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 1 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสติ | 0-0 |
19:00 | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | 0 - 3 | ดินาโม บูคาเรสต์ 2 | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
06:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1 - 1 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
18:00 | ฮาโปเอลเบอิทชีนเมสซิลอต | 1 - 2 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
03:00 | ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) | 1 - 2 | เอเรเดียโน่(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
19:00 | อัล-โมฮาฟซา | 0 - 1 | อัล อราบี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
01:00 | ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) | 1 - 1 | เรโทร พีอี(ยู20) | 1-0 |
02:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 4 - 3 | อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
03:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง) | 1 - 0 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 0 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0-0 |
00:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0 - 1 | เซลต้า บีโก้ บี | 0-1 |