ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | เซาเปาโล | 1 - 1 | ซิเอร่า | 0-1 |
05:00 | คุยอาบา | 1 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
ผลบอล จีน เอฟเอ คัพ |
||||
13:30 | ชางโจว ไลออนส์(N) | 5 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 1-0 |
14:30 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 0 - 1 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 0-1 |
14:30 | หวูฮั่น เอฟซี(N) | 7 - 0 | แดนทองเถิงเย่ว | 3-0 |
15:00 | กว่างโจว ซิตี้(N) | 1 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-1 |
17:00 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว(N) | 3 - 0 | เสฉวนหมินจู๋ | 1-0 |
18:30 | ชิงเต่า เอฟซี(N) | 3 - 2 | คุนชาน เอฟซี | 2-1 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) | 1 - 0 | ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) | 1 - 1 | เสฉวน | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
00:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เฮลซิงกอร์ | 3 - 0 | เอสเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | ลิธัวเนีย(ยู 17) | รอ | ลัตเวีย(ยู 17) |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | ทีพีเอส ตูร์คู | 1 - 1 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 6 - 0 | เนเวซิส | 3-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:45 | ลาล่าเอฟซี | 0 - 3 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-0 |
04:00 | คาราคาส เอฟซี | 0 - 3 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 0-2 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
09:00 | ทาโคมา ดีเฟียนซ์ | 0 - 1 | ลาส เวกัส ไลท์ | 0-0 |
09:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี | 1 - 0 | ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี | 1-0 |
09:30 | สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี | 1 - 1 | ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
23:45 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0 - 2 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-0 |
02:00 | อาร์เซน่อล (ญ) | 4 - 0 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 2-0 |
02:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 5 - 0 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
19:00 | โมลเด้ (ยู 19) | 4 - 2 | เอ็มจอนดาเลน (ยู 19) | 4-0 |
00:30 | ฮามคาม ยู19 | 0 - 4 | แบรัม (ยู 19) | 0-3 |
01:15 | ออฟซอล (ยู 19) | 2 - 2 | มอสส์ (ยู19) | 1-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย คัพ |
||||
18:30 | เคเอส ดินาโม ติรานา | 2 - 0 | เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค | 2-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้ |
||||
03:00 | โบลิเวีย | 4 - 0 | ปารากวัย | 1-0 |
04:00 | โคลัมเบีย | 0 - 0 | เอกวาดอร์ | 0-0 |
06:30 | อาร์เจนตินา | 1 - 0 | เปรู | 1-0 |
07:00 | ชิลี | 3 - 0 | เวเนซุเอลา | 2-0 |
07:30 | บราซิล | 4 - 1 | อุรุกวัย | 2-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ |
||||
09:05 | เอลซัลวาดอร์ | 0 - 2 | เม็กซิโก | 0-1 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:30 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | ซีแอตเติล เรน (ญ) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า | 1 - 2 | เซเลยา เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 6 - 1 | อูนิเอา เอ็มที (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
21:10 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 1 - 1 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 1-0 |
23:45 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | รอ | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | |
23:45 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 0 - 3 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 2 - 3 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1-2 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 3 - 3 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี มาร์ดู | 2 - 1 | เอฟซี เอลวา | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
06:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 1 - 2 | ซูซา พีบี | 0-2 |
ผลบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
17:00 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 2 - 1 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-0 |
17:30 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1 - 3 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0-3 |
17:30 | เอฟซี กากรา | 2 - 0 | ชิคฮูร่า | 1-0 |
17:30 | ชักดิดี้ | 2 - 1 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 2 - 1 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 0-0 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | เอล มาสรี่ | 1 - 0 | อาบู แคร์ เซเมด | 1-0 |
19:30 | อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ | 0 - 1 | เอล มานซูรา | 0-0 |
19:30 | เดเกอร์เนส | 1 - 1 | อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 1-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
01:00 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 2 - 2 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
01:30 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 1 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
15:15 | เพอร์เซวอร์ แวโรเพน | 2 - 0 | มิตรา คูการ์ | 1-0 |
18:15 | พีเอสเอ็มเอส เมเดน | 2 - 2 | เซเมน ปาดัง | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) | 2 - 0 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 1 - 1 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) | 0 - 0 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0-0 |
01:20 | เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) | 1 - 0 | เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
00:00 | วินด์ยาร์ต | 7 - 2 | ดอน | 2-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:30 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 3 - 1 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
21:30 | เอฟเคอเรนดัล | 9 - 2 | โรเซนบอร์ก บี | 4-1 |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 1 - 0 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 0-0 |
19:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | 1 - 4 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 1-2 |
19:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0 - 0 | โซโคล ซาลาตอฟ | 0-0 |
20:00 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0 - 1 | เอฟเค ชิต้า | 0-1 |
20:00 | ดินาโม มอสโก บี | 2 - 2 | เชอตาโนโว มอสโก | 1-2 |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 3 - 0 | ซัลยุต | 3-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | เอฟซี ทูซอน | 0 - 2 | นอร์ท แคโรไลนา | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
07:00 | โรชา เอฟซี | รอ | อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:30 | ฮัวร์ท | 2 - 2 | เอฟซี เพสช์ 1956 | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-1 |
20:00 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 1 - 1 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 1 - 3 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 1-1 |
20:00 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2 - 2 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 2-2 |
20:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1 - 1 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-1 |
20:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 6 - 1 | ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง) | 3-0 |
20:00 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 4 - 3 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 2-2 |
42 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) | 0 - 0 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | - |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
16:30 | คาราบัค 2 | 0 - 2 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 0-1 |
17:30 | ซาบาห์ 2 | 1 - 0 | ซาเบล 2 | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
22:59 | เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด | 1 - 1 | เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน | 0-0 |
ผลบอล |
||||
14:30 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 3 - 2 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 3-0 |
ผลบอล |
||||
05:30 | โกยาเนีย | 1 - 1 | เอเอ อนาโปลิน่า | 1-1 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | เซเรส / อาร์เจ | 2 - 3 | ติเกรส์ บราซิล | 0-2 |
42 | บองซูเซสโซ่ | 0 - 0 | กิวมาดอส อาร์เจ | - |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:15 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 2 - 2 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 1-1 |
ผลบอล |
||||
08:00 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 1 - 1 | จาลาปา | 0-0 |