ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2 - 0 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0-0 |
05:15 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0 - 3 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-1 |
07:30 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 1 - 0 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:59 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0 - 1 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-0 |
22:59 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 1 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-0 |
22:59 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 3 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-1 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:30 | บรากันติโน้ | 1 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
07:30 | เซาเปาโล | 2 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:30 | เคเอเอส ยูเปน | 2 - 2 | คอร์ไทรจ์ | 2-1 |
00:30 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 3 - 1 | เมเชเลน | 1-1 |
02:45 | ชาเลอร์รัว | 1 - 3 | อันเดอร์เลชท์ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
18:30 | โกลนิค เลชน่า | 1 - 2 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1-2 |
21:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 2 - 1 | สตอล เมียเลช | 0-0 |
23:30 | โปกอน เซซิน | 5 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2-1 |
02:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 4 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 3 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1-1 |
21:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 2 - 1 | ไฟร์บวร์ก | 0-0 |
21:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 1 | เอาก์สบวร์ก | 1-0 |
21:30 | โคโลญจน์ | 4 - 1 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-0 |
21:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 3 - 6 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1-2 |
00:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 1 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 4 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 | 3-0 |
19:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1 - 2 | ดาร์มสตัดท์ | 0-0 |
19:30 | ชาลเก้ 04 | 5 - 2 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
02:30 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1 - 1 | เอฟเค โซชิ | 1-0 |
20:30 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 2 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-0 |
22:59 | เอฟเค คิมกี้ | 3 - 3 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-1 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:59 | ลีลล์ | 1 - 1 | น็องต์ | 1-1 |
03:00 | นีซ | 0 - 1 | เม็ตซ์ | 0-1 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | ซูวอน ซิตี้ | 0-0 |
14:30 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 0 | กวางจู เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1 - 4 | โกรนิงเก้น | 1-2 |
02:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 0 - 0 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0-0 |
03:00 | วิลเลม 2 | 0 - 1 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:30 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
00:00 | ลีลล์สตรอม | 4 - 1 | สตรอมก็อดเซ็ท | 3-0 |
00:00 | ออด เกรนแลนด์ | 1 - 2 | วาเลเรนก้า | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | ฟามาลิเคา | 0 - 3 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0-2 |
01:00 | อารัวก้า | 2 - 1 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 2 - 2 | เวกัลตา เซนได | 1-0 |
12:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 2 - 1 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 0-0 |
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 3 - 1 | คาชิว่า เรย์โซล | 2-1 |
12:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 0 | สากัน โตสู | 1-0 |
12:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 4 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 2-1 |
12:00 | โออิตะ ตรินิต้า | 2 - 0 | โยโกฮามา เอฟซี | 2-0 |
12:00 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1 - 2 | เอฟซี โตเกียว | 1-0 |
12:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 1 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-0 |
12:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0 - 1 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 0-0 |
12:00 | วิสเซล โกเบ | 0 - 2 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0 - 1 | ลูกาโน | 0-0 |
02:30 | เอฟซี ซิยง | 3 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | ดันดี | 3 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 2-0 |
22:00 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 2 - 0 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-0 |
22:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1 - 2 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | อันตัลยาสปอร์ | 3 - 0 | อลันยาสปอร์ | 1-0 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เบซิคตัส เจเค | 0 - 4 | กิริซันสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | อลาเบส | 1 - 2 | เซลต้า บีโก้ | 1-1 |
22:15 | บาเลนเซีย | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1-0 |
00:30 | มายอร์ก้า | 0 - 0 | เกตาเฟ่ | 0-0 |
03:00 | บียาร์เรอัล | 1 - 3 | บาร์เซโลน่า | 0-0 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 6 - 2 | พีเออี อโตรมิตอส | 3-1 |
00:30 | พาส เจียนนิน่า | 1 - 2 | เออีเค เอเธนส์ | 1-1 |
00:30 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 0 | เลเมีย | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 3 - 0 | มาลาก้า | 1-0 |
00:15 | อัลเมเรีย | 0 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
00:15 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 1-0 |
02:30 | เรอัล บายาโดลิด | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 2-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | เอ็มโปลี | 2 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
21:00 | ซามพ์โดเรีย | 3 - 1 | เวโรน่า | 0-1 |
00:00 | ยูเวนตุส | 0 - 1 | อตาลันต้า | 0-1 |
02:45 | เอซี เวนิช | 0 - 2 | อินเตอร์ มิลาน | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 0 | วอลซอลล์ | 0-0 |
22:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 2 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1 - 0 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1-0 |
22:00 | พอร์ทเวล | 2 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | โรชเดล | 1 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1-0 |
22:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 1 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บาร์โรว์ | 1-0 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 1 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | อาร์เซน่อล | 2 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | นอริช ซิตี้ | 0 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0-0 |
22:00 | ลิเวอร์พูล | 4 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 3-0 |
22:00 | คริสตัล พาเลซ | 1 - 2 | แอสตัน วิลล่า | 0-1 |
00:30 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1 - 1 | ฟูแล่ม | 0-1 |
22:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 2 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-2 |
22:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 0 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2 - 1 | มิลล์วอลล์ | 1-1 |
22:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1 - 0 | แบล็คพูล | 0-0 |
22:00 | ลูตัน ทาวน์ | 1 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | สวอนซี ซิตี้ | 2 - 3 | เร้ดดิ้ง | 1-2 |
22:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-2 |
22:00 | มอร์แคมบ์ | 0 - 4 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-2 |
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
22:00 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 1 | พอร์ทสมัธ | 0-0 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 2 - 2 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 2 - 2 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1 - 2 | วีแกน แอธเลติก | 1-1 |
22:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 2 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-1 |
22:15 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | เบเนเวนโต้ | 4 - 0 | เรจจิน่า | 2-0 |
20:00 | โฟรซิโนเน่ | 2 - 2 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0-0 |
20:00 | อัสโคลี่ | 1 - 1 | มอนซ่า 1912 | 1-1 |
20:00 | โคเซนซ่า 1914 | 0 - 1 | สปอล | 0-0 |
20:00 | อาเลซซานเดรีย | 1 - 0 | เครโมเนเซ่ | 0-0 |
22:15 | เบรสชา | 0 - 1 | ปิซ่า | 0-0 |
00:30 | เปรูจา | 1 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
16:15 | บลานส์โค | รอ | เอสซี ซนอย์โม | |
20:00 | เยอร์การ์เด้น (ญ) | รอ | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | |
00:00 | เม็กซิโก (ญ) | รอ | แคนาดา(ญ) |
ผลบอล เฟรนซ์ คัพ |
||||
20:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 - 1 | เลอ ม็องส์ | 1-1 |
22:59 | มูลูส | 1 - 2 | ลียง ดูเชรี่ | 0-0 |
22:59 | อันเดรซัก | 3 - 0 | เกรอน็อบล์ | 2-0 |
22:59 | แคนเนส เอเอส | 1 - 1 | โรเดซ อเวรอน | 1-1 |
00:00 | แซร์บูร์ก เอฟซี | 1 - 3 | เกรไตล์ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี เบอเกอรัก | 4 - 0 | สเตรด บอร์เดไลส์ | 2-0 |
00:00 | กาเซเล็ค อฌักซิโอ้ | 1 - 2 | เรด สตาร์ 93 | 0-0 |
00:00 | เอฟซี แซมบี | 0 - 0 | บิวแวร์ส | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:30 | หนันท่ง ฉื่อยัน(N) | 4 - 0 | เสิ่นหยาง เออบาน | 3-0 |
18:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 3 - 0 | ซูโจว ดองวู | 2-0 |
18:30 | เสฉวน(N) | 1 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1-0 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
22:00 | อัคชินเล็คทัลบอต | 1 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-0 |
22:00 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 2 | เรธโรเวอร์ส | 0-1 |
22:00 | อัลลัว แอทเลติค | 5 - 0 | บอนนี่ริกก์โรส | 2-0 |
22:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 2 - 2 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1-1 |
22:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-0 |
22:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 0 - 1 | คิลมาร์น็อค | 0-1 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 1 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1-0 |
22:00 | ธนาคาร โอ ดี | 2 - 1 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1-1 |
22:00 | อาร์บรอท | 3 - 0 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2-0 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
03:00 | พัลไมรัส(N) | 1 - 1 | ฟลาเมงโก | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-2 |
22:15 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 1-2 |
22:30 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 2 - 0 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-0 |
00:30 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 0 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 0-0 |
00:50 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0 - 0 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 0-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี มินาจ | 0 - 2 | ดินาโม เคียฟ | 0-1 |
22:00 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 0-1 |
00:30 | ดนีปรอ-1 | 5 - 1 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 1-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:30 | เอ็นดี เบลตินซี | 0 - 3 | เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ | 0-2 |
19:30 | เอ็นเค นาฟต้า | 6 - 0 | ดราว่า | 3-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เอฟซี วิล 1900 | 2 - 2 | อารัว | 0-1 |
00:00 | วาดุซ | 2 - 1 | สเตด โลซาน อูชชี | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1 - 0 | แลนด์สโครน่า | 1-0 |
21:00 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1 - 2 | ออร์ไกร์ท | 0-2 |
21:00 | จีเอไอเอส | 2 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1-0 |
21:00 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 2 - 1 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1 - 3 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1-0 |
21:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1 - 2 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 2 | ไอเค บราเก้ | 0-0 |
21:00 | เฮลซิงบอร์ก | 2 - 2 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 0-2 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
21:00 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 2 - 1 | ซองน์ดาล | 1-0 |
21:00 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-0 |
21:00 | โกรลุด(N) | 1 - 2 | ฮามคาม | 1-1 |
21:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) | 4 - 1 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2-0 |
21:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 3 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-0 |
21:00 | รัวฟอส | 1 - 1 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 0-0 |
21:00 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0-1 |
21:00 | ไบรน์ | 0 - 2 | สตรอมเมน | 0-2 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:00 | เซ็บซี่ | 0 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
22:30 | ยูทีเอ อารัด | 0 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
01:30 | ราปิด บูคาเรสต์(N) | 1 - 1 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:45 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 5 - 1 | เฟรเดอริเซีย | 3-1 |
21:00 | เวนด์ซีเซล | 2 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2 - 2 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 1-2 |
20:30 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 3 - 2 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 1-1 |
20:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 1 | ซังค์ พอลเท่น | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 2 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1-1 |
22:59 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0 - 3 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | อิสตันบูลสปอร์ | 1 - 1 | เดนิซลิสปอร์ | 0-0 |
17:30 | โคแคลิสปอร์ | 1 - 2 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
20:00 | โบลูสปอร์ | 3 - 1 | อียูบสปอร์ | 2-0 |
22:59 | ซัมซั่นสปอร์ | 1 - 0 | อดาน่าสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:15 | พีริน บลากอเยฟกราด | 2 - 3 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-0 |
22:30 | อาร์ดา | 0 - 0 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 0-0 |
21:00 | เทรนซิน | 0 - 1 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ดราโกโวลแยค | 0 - 1 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 0-0 |
23:05 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 2 | ริเยก้า | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:45 | วาร์ดา เซ | 5 - 0 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 2-0 |
22:59 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 3 - 2 | กีไอร์มอต เอสอี | 1-1 |
01:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 2 | อูจเปสต์ | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 3 - 2 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 1 - 5 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-2 |
21:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 2 - 2 | บานิค ออสตราว่า | 1-1 |
00:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 6 - 0 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | เควีเอสเค ลอมเมล | 0 - 1 | เวสเตอร์โล | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | คาตาเนีย | 2 - 1 | โปเทนซ่า | 1-0 |
20:30 | โอลเบีย | 2 - 0 | ปอนเทเดร่า | 0-0 |
23:30 | บารี | 3 - 1 | ลาติน่า | 1-0 |
23:30 | เฟอรัลพิซาโล | 6 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 4-0 |
23:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 1 - 3 | กรอสเซโต้ | 0-0 |
03:00 | เอซี โมโนโปลี | 1 - 0 | ปากาเนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | อัลทริงแคม | 1 - 2 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 0 - 1 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 2 - 3 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0-1 |
22:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1 - 4 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-1 |
22:00 | วอคกิ้ง | 1 - 2 | บาร์เน็ต | 1-1 |
22:00 | เร็กซ์แฮม | 2 - 0 | บรอมลีย์ | 1-0 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 1 - 1 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-1 |
00:20 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 2 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-1 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | จีดี ชาเวซ | 0 - 1 | ซีดี มาฟรา | 0-1 |
21:00 | วาร์ซิม | 0 - 2 | เปนาฟิลด์ | 0-2 |
22:30 | อคาเดมีโค วิสุ | 0 - 0 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อาริส ลิมาสซอล | 0 - 0 | เออีพี ปาฟอส | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | โคเลอไรน์ | 0 - 0 | คลิฟตันวิลล์ | 0-0 |
22:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
22:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 1 - 2 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | พอร์ทาดาวน์ | 2 - 2 | ลาร์นเอฟซี | 1-1 |
00:30 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0 - 3 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0-3 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:45 | พานเซอร์ไรกอส | 1 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1-0 |
22:00 | คาลามาต้า เอโอ | 2 - 0 | เออร์โกเทลิส | 1-0 |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 0 | บลายท์ สปราตันส์ | 1-0 |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 1 | มอร์เพธ ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 5 - 1 | แทมเวิร์ธ | 2-1 |
22:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1 - 0 | เกทส์เฮด | 0-0 |
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 0 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-1 |
22:00 | เลมิงตัน | 0 - 3 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 1-1 |
22:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 2 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 0 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-0 |
22:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 0 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
22:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0 - 1 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-0 |
22:00 | เบร้นท์วู๊ด ทาวน์ | 1 - 2 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-1 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | วอร์ทติ้ง | 0 - 2 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 2 - 1 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 5 - 1 | เลสตัน เอฟซี | 2-1 |
22:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 3 - 1 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 4 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-2 |
22:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 2 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 2 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 2 - 1 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 0 - 2 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 0-1 |
ผลบอล ซีเรีย คัพ |
||||
18:00 | จาเบิลช | รอ | อัล ซาเฮล |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
18:40 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1 - 0 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-0 |
02:30 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 5 - 2 | โคโรน่า คีลเซ่ | 4-1 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | ทอม ทอมสค์ | 1 - 1 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-1 |
16:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 3 - 1 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-0 |
18:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 3 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-1 |
18:00 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1 - 2 | เฟเคิล | 1-2 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 2 - 1 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-1 |
18:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
20:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 2 - 1 | เวเลส | 2-0 |
20:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 0 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-0 |
20:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0 - 2 | โดลโกพรูดนี่ | 0-0 |
22:00 | บัลติก้า | 0 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | รีดอมเลีย(N) | 0 - 2 | ดอมซาเล่ | 0-2 |
22:59 | เอ็นเค อลูมินิจ | 3 - 2 | ทาบอร์เซซานา | 2-2 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | เดปอร์ติโว กาลี | 2 - 1 | เดปอร์ติโว เปไรร่า | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:05 | เวลริงตัน โฟนิค | 2 - 1 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 0-0 |
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
16:15 | ดูก้า ปรากซ์ | 0 - 0 | ทริเน็ค | 0-0 |
19:30 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 2 - 3 | ไพรบราม | 1-1 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:00 | อัล บาเดน | 0 - 0 | อัล ฮาเซม | 0-0 |
21:25 | อัล อิตติฟาค(N) | 1 - 0 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-0 |
23:40 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1 - 0 | อัล ทาย | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 2 - 2 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:45 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 0 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
01:45 | วัลลัซเนีย | 1 - 0 | เคเอฟ ลาซี | 0-0 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
21:20 | อัล ซัลมิย่า | 2 - 0 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1-0 |
23:35 | อัล คาดเซีย | 1 - 0 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1 - 0 | เยท ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 2 - 2 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 1 - 3 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 0-1 |
22:00 | เฮนดอน | 3 - 1 | วอลตัน แคชชวลส์ | 2-0 |
22:00 | คิงส์ แลงลีย์ | 2 - 1 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 1 - 1 | พูล ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 1 - 0 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | รอ | เดเวรอนเวล | |
22:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | รอ | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | |
22:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | รอ | คีธ | |
22:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | รอ | ฟอร์เรส |
ผลบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
22:00 | เฟเวอร์ชาม ทาวน์ | รอ | เซเวนโนคส์ ทาวน์ |
ผลบอล |
||||
19:00 | ฮูเมนเน่ | 0 - 3 | เอฟเค โคซิค | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:00 | สโลโบดา | 1 - 1 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
18:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน(N) | 2 - 2 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 2-1 |
21:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0 - 0 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | อารากัว เอฟซี | 1 - 0 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 1-0 |
06:30 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1 - 2 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-1 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | เรโนวา | 1 - 2 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โคเบรซอล | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
04:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0 - 0 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0-0 |
04:00 | เมไลพิลล่า(N) | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
05:10 | คิลเมส | 1 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1-1 |
ผลบอล Qatar Cup |
||||
20:00 | อัล วาครา | 2 - 0 | อัล ชามาล | 1-0 |
22:10 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 0 - 2 | อัล เรย์ยาน | 0-1 |
ผลบอล ฮ่องกง เอฟเอ คัพ |
||||
14:00 | ไทจง เอฟซี(N) | 0 - 1 | ลีแมน | 0-0 |
16:30 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 4 - 0 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 3-0 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) | รอ | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | |
17:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | รอ | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | |
18:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | รอ | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | |
18:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | รอ | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | |
18:15 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | รอ | โปกอน เซซิน (เยาวชน) |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 1 - 3 | เอดี กรีเชีย | 1-2 |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1 - 0 | ซีดี อากีลา | 1-0 |
04:00 | ซีดี ฟาส | 2 - 2 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 1-1 |
04:00 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 1-0 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | รอ | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น |
ผลบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
21:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 3 - 2 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 2-1 |
ผลบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1 - 2 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-1 |
22:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 2 - 0 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
00:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 3 - 1 | มอลตาเอฟซี | 2-0 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | มาร์เกต | |
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | |
22:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | รอ | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | |
22:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | เลเวส | |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | เลเธอร์เฮด |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
09:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยโตกุยามา(ญ) | 0-0 |
09:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | รอ | เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
09:00 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1 - 0 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1-0 |
07:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 0 - 0 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
19:00 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | รอ | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 6 - 1 | คลับ กัวบิร่า | 3-0 |
04:15 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์(N) | 3 - 0 | บลูมมิ่ง | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
18:00 | ซาบาห์ เอฟเค | 2 - 1 | เคสลา เอฟเค | 2-0 |
21:15 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 1 - 0 | ซาบาลี | 0-0 |
ผลบอล อิหร่าน คัพ |
||||
17:40 | ไซปา | 0 - 2 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | เชนันซิตี้ | 2 - 2 | กิมโป เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 3 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-3 |
17:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 1 - 4 | โตริโน่(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2 - 2 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | สปอล(เยาวชน) | 0 - 5 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0 - 0 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0-0 |
20:00 | มักเดเบิร์ก | 2 - 0 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2-0 |
20:00 | ซาบรุคเค่น | 2 - 0 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0-0 |
20:00 | ฮาเวลเซ่ | 2 - 3 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-2 |
20:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0 - 0 | เอสซี เวิร์ล | 0-0 |
20:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 3 | เอสวี เม็พเพ่น | 1-1 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | หนองบัวลําภู | 0 - 1 | การท่าเรือ เอฟซี | 0-1 |
18:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 4 - 1 | นครราชสีมา เอฟซี | 2-0 |
18:30 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 1 - 0 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1 - 0 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 2 - 0 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 1-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:35 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 2 - 1 | อัล รัมซ์ | 0-0 |
19:35 | ดูบา อัลฮัสซัน | 2 - 3 | ฮัทต้า คลับ | 0-0 |
19:40 | มาซาฟี่ | 0 - 2 | อัล ฮัมริยา | 0-0 |
ผลบอล บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1 - 2 | อัล บูไดย่า | 1-0 |
22:00 | อัล ทัดมัน | 0 - 8 | อัล ริฟฟา | 0-0 |
22:00 | คาลาลี | 1 - 0 | บูไสทีน | 1-0 |
22:00 | อัล นาจม่า | 2 - 0 | อิซ่า ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | รอ | มหาวิทยาลัยควีนส์ | |
22:00 | ดันเดลา เอฟซี | รอ | นิวรี่ ซิตี้ | |
22:00 | อินสติตูเต้ เอฟซี | รอ | อาดส์ เอฟซี |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:15 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 1-0 |
19:15 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 0 - 1 | อุฮุด(เยาวชน) | 0-0 |
19:45 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 0 - 2 | อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) | 0-0 |
21:35 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 0-0 |
21:35 | อัล-จีล(เยาวชน) | 0 - 1 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
17:00 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0 - 1 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0-0 |
17:00 | บุนยอดกอร์ | 3 - 2 | ปัคตากอร์ | 1-2 |
17:00 | นาซาฟ การ์ชิ | 1 - 3 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1-0 |
17:00 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 2 - 3 | โคแคน | 1-1 |
17:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 3 | เมตาลุค เบคาเบด | 0-2 |
17:00 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 0 | มาเชล มูบาเร็ค | 1-0 |
17:00 | ทูรัน | 1 - 0 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 0 - 1 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-1 |
11:00 | บิวาโกะ ชิงะ | 3 - 1 | รัน เมล อาโอโมริ | 3-0 |
11:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0 - 3 | ฮอนด้า เอฟซี | 0-3 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
01:30 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 0 - 2 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 1 - 0 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 3 - 1 | เวเจิล (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 0 - 4 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 0 - 1 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
19:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 2 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
18:15 | เนวา เทอร์โนพิล | 4 - 2 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 2-1 |
ผลบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
18:00 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 2 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 1-0 |
19:30 | อังกฤษ(ญ) | 1 - 0 | ออสเตรีย(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 2 - 2 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 2 - 2 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 2-1 |
17:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 1 - 0 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 1 - 3 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | ฟรี สเตท สตาร์ | รอ | รีล คิงส์ | |
20:30 | ทีเอส สปอร์ติง | รอ | โจโม คอสมอส |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1 - 4 | เนีย ซาลามิส | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:00 | ลอส อันเดส | 1 - 0 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-0 |
03:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 0 - 3 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-2 |
03:00 | อัล คิว ซา | 1 - 1 | ซาคาชิสพาส | 1-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:15 | อัล ลิยาช | 4 - 0 | อัล-โนจูม | 0-0 |
19:20 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0 - 0 | อัล เอ็นเทซาร์ | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | อาลูกัส ซีเอฟ | รอ | ลาส พัลมาส ซี | |
18:00 | ยูเนี่ยน วิเอร่า | รอ | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | |
21:30 | ยูซี คาร์เทส | รอ | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | |
21:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | รอ | อัลมาซาน | |
22:00 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | รอ | ซีเอฟโซลเลอร์ | |
22:00 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | รอ | อารันดิน่า | |
22:00 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | รอ | ซีดี กัวจูเอโล | |
22:00 | อัลบาเซเต้ 2 | รอ | ยูบี คอนเควนเซ่ | |
22:30 | ซีอี เฟลานิทซ์ | รอ | ยูดี คอเยเรนเซ่ | |
22:30 | เอสดี เบียไซน์ | รอ | ซีดี บาสโคเนีย | |
22:30 | ยูเอฟ เบนิกานีม | รอ | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | |
22:30 | ปาเซ เคอี | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
23:15 | โฆเว่ เอสปันญอล | รอ | บียาร์เรอัล ซี | |
00:00 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | รอ | เอสดี ไลเนา |
ผลบอล ISR U19 |
||||
16:00 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1 - 0 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 1 - 2 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | รอ | ยูเอสเอ็ม อุจดา | |
21:30 | วิดาด เฟส | รอ | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล |
ผลบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี | รอ | สวีอิยูไนเต็ด | |
20:00 | มาร์ซา | รอ | ฟกูรายูไนเต็ด | |
00:00 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | รอ | ลิจา แอทเลติก | |
00:00 | แพมเบิร์คแอทลีต้า | รอ | เซนต์.จอร์จ |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:30 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | |
20:45 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | รอ | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:45 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | เวเจิล(ยู 17) | |
21:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
21:30 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | รอ | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | |
21:45 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
21:00 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 4 - 1 | ปาร์นู เจเค | 2-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:00 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | รอ | เอฟซี สโลนิม 2017 | |
17:00 | เอฟเค ออร์ชา | รอ | ดนีโปร โมกิเลฟ | |
17:00 | เอฟเค ลิด้า | รอ | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | |
17:00 | เอฟซี บาราโนวีชี | รอ | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 2 | ระยอง เอฟซี | 1-1 |
18:00 | ระนอง เอฟซี | 1 - 1 | ราชประชา เอฟซี | 0-0 |
18:00 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 2 - 2 | ตราด เอฟซี | 1-1 |
19:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 2 - 0 | อุดรธานี | 1-0 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2 - 0 | ราชนาวีสโมสร | 1-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0 - 1 | แมควา ซาแบค | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 2 - 1 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอส ติร่า(N) | 4 - 2 | เปอเซล่า ลามังกัน | 2-1 |
20:30 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) | 1 - 1 | เปอซิปูร่า จายาปูร่า | 1-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:30 | คอร์ตูลัว | 1 - 0 | โบญาก้า ซิโค | 1-0 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
22:00 | มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ | รอ | รันคอร์น ลินเน็ต | |
22:00 | คาร์เทน ทาวน์ | รอ | คอร์บี้ ทาวน์ | |
22:00 | สต็อคบริดจ์ | รอ | ลินคอล์น ยูไนเต็ด | |
22:00 | ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น | รอ | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | ซิเล็กส์ | 3 - 0 | เอฟเค โอครีด 2004 | 2-0 |
19:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 3 - 0 | โปเบด้า | 1-0 |
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
17:45 | สปาร์ตัก วาร์นา | 2 - 1 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-1 |
19:30 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1 - 0 | เอฟซี โซโสโพล | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
15:30 | ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) | รอ | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 0 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 0-0 |
19:00 | โซกอล ออสโตรดา | 1 - 4 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0-3 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
11:00 | ออสเตรเลีย(ญ) | 0 - 3 | สหรัฐอเมริกา(ญ) | 0-1 |
12:00 | เกาหลีใต้(ญ) | 2 - 1 | นิวซีแลนด์(ญ) | 0-1 |
03:00 | เอกวาดอร์ (ญ) | 0 - 0 | อาร์เจนตินา (ญ) | 0-0 |
05:00 | ปารากวัย (ญ) | 1 - 1 | เปรู (ญ) | 0-0 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | อีสต์ เบงกอล(N) | 0 - 3 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-3 |
22:59 | มุมไบ ซิตี้(N) | 1 - 3 | ไฮเดอราบัด | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 1 - 3 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 1-0 |
01:30 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 3 - 2 | เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) | 0-1 |
01:30 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) | 3 - 1 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 1 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 1-0 |
22:00 | เบรีย | 2 - 0 | เอสดี ทาราซอนนา | 1-0 |
22:59 | กอมโปสเตลา | 3 - 2 | เรอัล เอวิเลส | 1-1 |
22:59 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 3 - 0 | ยูซี เซียราส | 1-0 |
22:59 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1 - 0 | ซีดี โคเรีย | 0-0 |
00:00 | อคูลัส ซีเอฟ | 0 - 1 | เอลเดนเซ่ | 0-0 |
00:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 0 - 3 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-2 |
00:00 | นาซาร่า | 1 - 2 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
00:00 | คอร์โดบ้า | 3 - 0 | เมริดา เอดี | 1-0 |
00:30 | เอสดี เกอร์นิกา | 0 - 2 | เซสต้าโอ | 0-0 |
01:00 | ซีดี อิซาร่า | 3 - 1 | เปน่า สปอร์ต | 3-0 |
01:00 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 2 - 2 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
01:00 | ดอน เบนิโต้ | 2 - 3 | คาดิส 2 | 1-0 |
01:30 | เอสดี อีเจีย | 0 - 0 | ซีดี เอโบร | 0-0 |
02:00 | คาเซเรโน่ | 0 - 1 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0 - 0 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 2 - 2 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 3 - 2 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 2-1 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 2 - 2 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 1-2 |
19:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 1 - 0 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 5 - 1 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 4-0 |
20:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 0 - 2 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) | 5 - 3 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0 - 2 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 0-1 |
20:00 | บอนเนอร์ | 2 - 2 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-1 |
20:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2 - 1 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 1-0 |
20:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1 - 3 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1 - 2 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 1-2 |
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1 - 0 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-0 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 0 | วีกเบอร์ก บีค | 0-0 |
20:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 4 - 3 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | บาลินเกอร์ | 4 - 0 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 2-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0 - 0 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-0 |
20:00 | เอฟซี กีสเซิน | 1 - 1 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-1 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2 - 0 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 2-0 |
20:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 2 - 1 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 0-0 |
20:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0 - 2 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0 - 2 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-1 |
20:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 2 - 2 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-2 |
20:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 5 - 2 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 2-2 |
20:05 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1 - 2 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 0 - 0 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-0 |
16:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0 - 1 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-1 |
16:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0 - 0 | ยูนิเรีย เดจ | 0-0 |
16:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 1 - 0 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 1-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | รอ | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | |
22:00 | เอฟซี บัลเซอร์ | รอ | เอฟซี ลินท์ 04 | |
22:00 | ซูก 94 | รอ | โวห์เลน | |
23:30 | เวอแวสปอร์ต | รอ | ลาโชฟอนด์ | |
00:00 | อูซี่ | รอ | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | |
21:00 | ลูกาโน่(ยู21) | 3 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 2 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-1 |
17:00 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-1 |
17:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0 - 1 | พาซาสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 1 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
17:00 | อดิยามานสปอร์ | 3 - 1 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 7 - 0 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 3-0 |
17:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 1 - 0 | โบดรุมสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 1 - 2 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-0 |
17:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 1 - 2 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-1 |
17:00 | โซมาสปอร์ | 2 - 0 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 1-0 |
17:30 | อินโกลสปอร์ | 1 - 0 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
19:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 3 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
20:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | 4 - 2 | เอ็นโคปิ้งก์ | 0-1 |
20:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 3 - 1 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 1-1 |
20:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 4 - 1 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี กูเต้ | 1 - 3 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 0-1 |
21:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | 0 - 3 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 0-0 |
21:00 | เอสโลฟ บีเค | 10 - 0 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 3-0 |
21:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 1 - 0 | ซอลเวสเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 3 - 2 | บีเค โอลิมปิค | 2-2 |
21:00 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 0 - 1 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 0-1 |
21:00 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 2 - 1 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1 - 3 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 0 - 0 | สระบุรี เอฟซี | 0-0 |
15:30 | เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด | 2 - 2 | สมุทรปราการเอฟซี | 1-0 |
15:30 | บางกอก เอฟซี | 2 - 0 | สยาม เอฟซี | 0-0 |
15:30 | สุรินทร์ เอฟซี | 1 - 2 | อุบลราชธานี เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | รอ | เควีเค ไทอ์เนน |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 1 - 5 | ยูเนี่ยน 60 เบรเมน | 0-0 |
20:30 | เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร | 3 - 1 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 0 - 3 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
02:00 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | รอ | พันตาเรนนัส |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 2 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 1-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
21:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | ชีเวนนินเกน | |
21:00 | สปาเคนเบิร์ก | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
21:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | รอ | นูร์ดวิก | |
21:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | รอ | ควิก บอยส์ | |
21:30 | โวเลนดัม (เยาวชน) | รอ | ทีอีซี | |
21:30 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | รอ | เดอ ทริฟเฟอร์ส |
ผลบอล เม็กซิโก Segunda Division |
||||
09:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 2 - 1 | คอร์รีคามินอส 2 | 1-0 |
00:00 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 5 - 1 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 4-1 |
05:25 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 4 - 2 | มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล | 2-0 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 5 - 3 | เอ็นเค โซลิน | 1-3 |
19:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0 - 0 | วาร์เท็กซ์ | 0-0 |
19:30 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 0 - 0 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | มเบยา ซิตี้ | 2 - 2 | เคเอ็มซี เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล โครเอเชีย U19 |
||||
16:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | รอ | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | |
20:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | รอ | ริเยกา (ยู 19) |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:00 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | รอ | ลานุส(สำรอง) | |
19:00 | ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) | รอ | โกดอย ครูซ (สำรอง) | |
19:00 | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) | รอ | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | |
19:00 | ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) | รอ | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | |
19:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | รอ | ฮูรากัน(สำรอง) |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | รอ | สเตนต้า มิรอสราว่า | |
19:00 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | รอ | สเตอัว บูคาเรสต์ 2 | |
19:00 | ทูนาริ | รอ | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
01:30 | มิสลาตา ซีเอฟ (ญ) | รอ | บาเลนเซีย บี (ญ) |
ผลบอล ยูเครน Division 3 |
||||
18:30 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | รอ | เชอคาสกี้ ดีอินโปร | |
22:00 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | รอ | ดินาซ วีชโกรอด |
ผลบอล |
||||
17:30 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 2 - 2 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0-0 |
18:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 2 - 3 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 4 - 0 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 0-0 |
20:00 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 2 - 0 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | มูซอนกาติ เอฟซี | รอ | บูจุมบูรา ซิตี้ |
ผลบอล |
||||
16:45 | เชค รัสเซล เคซี | 1 - 0 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
17:30 | บารี่ (เยาวชน) | รอ | ฟอกเจีย(เยาวชน) | |
20:30 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | รอ | ปากาเนเซ่ (ยู 19) | |
20:30 | ปาโดวา(เยาวชน) | รอ | เลคโค่(ยู19) |
ผลบอล |
||||
19:00 | เตเนริเฟ่ (ยู 19) | 2 - 1 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 2-0 |
22:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 1 - 2 | เรอัล ซาราโกซา(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
22:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 3 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 0 - 1 | ไลซอส(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 2 - 0 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0 - 0 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 0 - 0 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 4 - 0 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 8 - 0 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 5-0 |
01:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 0 - 4 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอล |
||||
20:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | รอ | วาลูร์ เรย์ยาวิค | |
20:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | รอ | เคอาร์ เรย์ยาวิค |
ผลบอล |
||||
05:30 | เอสวี ลา ฟาม่า | รอ | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | |
07:30 | เอสวีดาโคตา | รอ | เอสวี ริเวอร์ เพลท |
ผลบอล |
||||
22:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 2 - 0 | รอยสตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | บาร์เวล | 2 - 1 | ฮิทชิน ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | โลเวสทอฟต์ ทาวน์ | 2 - 2 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1 - 1 | รูเชล โอลิมปิค | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | บราก้า(ยู 23) | 3 - 0 | เลชอยส์ (ยู 23) | 0-0 |
18:00 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 2 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
17:00 | ปิซา(ยู 19) | 2 - 1 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | เปรูจา(เยาวชน) | 2 - 2 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 0 - 4 | สเปเซีย(เยาวชน) | 0-3 |
17:30 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 2 - 0 | เรจจิน่า(ยู19) | 1-0 |
17:30 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 3 - 1 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 1 - 3 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 4 - 1 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 2-0 |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1 - 1 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | โคโม (ยู 20) | 0 - 1 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
22:00 | สปอร์ติง บราก้า 2(N) | 0 - 1 | แอนาเดีย | 0-1 |
22:00 | อัลแวร์กา | 0 - 1 | คัลดัส | 0-0 |
02:30 | เอฟซี เฟลเกยราส | 2 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-0 |
ผลบอล |
||||
22:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1 - 2 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
22:59 | บาดาโฮซ | 2 - 2 | เอสดี โลโกรเนส | 2-1 |
22:59 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 0 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-0 |
22:59 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 2 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1-0 |
22:59 | บาร์เซโลน่า บี | 0 - 2 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0-2 |
01:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1 - 1 | ซาลามังก้า | 0-1 |
01:00 | เรอัล ยูนิโอน | 2 - 0 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1-0 |
01:00 | คาสเตลล่อน | 2 - 1 | เรอัล เบติส 2 | 1-0 |
01:00 | ซาบาเดย์ | 0 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
09:00 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 2 - 1 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ซีเรีย (ยู18) | รอ | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) |