ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 3 | โคโลญจน์ | 0-2 |
23:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
19:00 | แบรสต์ | 0 - 3 | นีซ | 0-1 |
21:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0 - 0 | แร็งส์ | 0-0 |
21:00 | เม็ตซ์ | 0 - 2 | สตารส์บูร์ก | 0-0 |
22:59 | น็องต์ | 0 - 0 | โมนาโก | 0-0 |
02:45 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
18:15 | โวเลนดัม | 2 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-1 |
22:45 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 2 | วีวีวี เวนโล | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 2 | มาริติโม่ | 0-1 |
01:00 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1-0 |
01:00 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 2 - 2 | ฟามาลิเคา | 1-1 |
03:30 | เบเลเนนส์ | 2 - 1 | อารัวก้า | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | คอนยาสปอร์ | 0 - 1 | ชีวาสสปอร์ | 0-0 |
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 1 - 0 | อัลเตย์สปอร์ | 1-0 |
20:00 | กัซเทป | 4 - 0 | อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 2 - 2 | เบซิคตัส เจเค | 0-1 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 1 | เรอัล เบติส | 0-1 |
22:15 | เซบีย่า | 1 - 0 | เกตาเฟ่ | 1-0 |
00:30 | อลาเบส | 0 - 0 | แอธเลติก บิลเบา | 0-0 |
00:30 | โอซาซูน่า | 2 - 0 | คาดิส | 1-0 |
03:00 | บียาร์เรอัล | 2 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 1-1 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 3 - 1 | พานาธิไนกอส | 1-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | คิโรน่า | 2 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 2-0 |
22:00 | ซีดี ลูโก้ | 2 - 1 | มิรานเดส | 1-0 |
00:15 | มาลาก้า | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1-2 |
02:30 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0 - 0 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0-0 |
03:30 | ลาส พัลมาส | 1 - 1 | อัลเมเรีย | 1-0 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | เอซี เวนิช | 0 - 3 | เอซี มิลาน | 0-1 |
20:30 | เอ็มโปลี | 1 - 5 | ซัสเซาโล่ | 1-2 |
22:30 | นาโปลี | 1 - 0 | ซามพ์โดเรีย | 1-0 |
22:30 | อูดิเนเซ่ | 2 - 6 | อตาลันต้า | 0-3 |
00:30 | เอเอส โรม่า | 3 - 4 | ยูเวนตุส | 1-1 |
00:30 | เจนัว | 0 - 1 | สเปเซีย | 0-1 |
02:45 | อินเตอร์ มิลาน | 2 - 1 | ลาซิโอ | 1-1 |
02:45 | เวโรน่า | 1 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ยูทีเอ อารัด | 1 - 4 | ชาเลอร์รัว | 0-2 |
15:45 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 1 - 2 | เอสเอชบี ดานัง | 1-1 |
17:30 | อันเดอร์เลชท์ | 2 - 0 | เวสเตอร์โล | 0-0 |
19:20 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 4 - 0 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 3-0 |
19:45 | อันเดอร์เลชท์ | 3 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม | 3-0 |
20:30 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | รอ | คาร์ลสรูห์ เอสซี | |
21:00 | ปาคซิ เซ | 2 - 5 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-2 |
21:30 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 2 - 1 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 0-1 |
ผลบอล จีน เอฟเอ คัพ |
||||
18:30 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:30 | ลูตัน ทาวน์ | 4 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0 - 1 | นอริช ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 2 - 0 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1-0 |
21:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 3 - 1 | มอร์แคมบ์ | 0-1 |
21:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 2 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 3 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 1 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-0 |
21:00 | ลิเวอร์พูล | 4 - 1 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 2-1 |
00:10 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 0 | อาร์เซน่อล | 0-0 |
ผลบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ |
||||
22:59 | แคเมอรูน | 2 - 1 | บูร์กินาฟาโซ | 2-1 |
02:00 | เอธิโอเปีย(N) | 0 - 1 | เคปเวิร์ด | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1-0 |
01:15 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0 - 2 | แอชดอด เอ็มเอส | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 2 | อิสตันบูลสปอร์ | 1-1 |
17:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 1 - 1 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
20:00 | โบลูสปอร์ | 1 - 0 | บาลิเคซิสปอร์ | 1-0 |
22:59 | อียูบสปอร์ | 1 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | ครูซ อาซูล | 2 - 0 | คลับ ตีฮัวนา | 1-0 |
07:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 3 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 3-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
21:00 | เฟอรัลพิซาโล | รอ | เซเรกโน่ | |
21:00 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | รอ | ปาโดวา | |
21:00 | ปิอาเชนซา | รอ | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | |
21:00 | โปร ปาเทรีย | รอ | เทรนโต้ | |
21:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | รอ | โปรเซดโต้ | |
21:00 | ซุดติโรล อัลโต้ | รอ | อัลบิโนเลฟเฟ่ | |
21:00 | ตริเอสติน่า | รอ | ยูเวนตุส(ยู 23) |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 1 - 0 | ไลซอส | 1-0 |
18:00 | โทรเฟนเซ่ | 1 - 3 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-2 |
02:30 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1 - 3 | อมาดอร่า | 0-3 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:45 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 3 - 3 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 2-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 0 - 6 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 0-1 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 0 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:00 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 1 - 1 | อัล ด๊าฟร่า | 0-0 |
22:30 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 1 - 2 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-1 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
19:15 | อัล-อันซาร์(เลบานอน) | 2 - 0 | อัล ซาฟา | 1-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0 - 1 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:00 | ชลบุรี เอฟซี | 1 - 1 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:30 | การท่าเรือ เอฟซี | 1 - 1 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | บริสแบน โรว์(ญ) | 0 - 1 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:55 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 2 - 2 | แมสฟุท | 1-0 |
19:55 | ฮัทต้า คลับ | 0 - 2 | อัล ฮัมริยา | 0-2 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
20:45 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 2 - 2 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 1-0 |
23:20 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 2 - 2 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 1-0 |
23:20 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | รอ | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 2 - 1 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
21:00 | เทาบาเต้(เยาวชน) | 0 - 2 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 0-1 |
01:15 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | 1 - 2 | คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) | 0-0 |
02:30 | เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) | 1 - 0 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 1-0 |
05:00 | เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | ซานโตส(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
19:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0 - 2 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-1 |
19:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 2 - 2 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) | 1 - 5 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 0-0 |
21:00 | อิปสวิช (ญ) | 1 - 1 | พอร์ทสมัธ (ญ) | 1-0 |
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 5 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | 1-0 |
20:00 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | รอ | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | ยูอี ซานต้า โคโลม่า | 1 - 3 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 0-2 |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล ทัดมัน | 0 - 2 | บาห์เลน เอสซี | 0-1 |
22:00 | อัล ชับบับ | 2 - 2 | อิซ่า ทาวน์ | 1-1 |
ผลบอล สหรัฐอาหรับเอมิ U19 |
||||
19:55 | อัล อิตติฮัด คัลบา(ยู 19) | 2 - 2 | อัล เดด (ยู 19) | 0-0 |
19:55 | คอร์ ฟักแคน(ยู19) | 1 - 1 | ดิบบา อัล-ฟูไจราห์(ยู19) | 1-0 |
ผลบอล UAE RL |
||||
20:00 | เอมิเรตส์ คลับ(สำรอง) | 2 - 4 | อัจมาน(สำรอง) | 0-4 |
20:00 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 2 - 3 | อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) | 2-1 |
20:00 | อัล ไอน์(สำรอง) | 1 - 2 | อัล ชาร์จาห์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 2 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1-0 |
22:00 | รีโมสตาร์ | 1 - 0 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | กอมเบยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 1 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 3 - 0 | เคโน พิลเลร์ส | 0-0 |
22:15 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | ซานทูซู เอฟซี | 1 - 1 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0-0 |
17:15 | ซีดี บาสโคเนีย | 0 - 0 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 0-0 |
17:30 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 0 - 2 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-0 |
17:45 | ซีดี กัวร์นิโซ | 0 - 0 | ยูดี ซามาโน | 0-0 |
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 1 - 3 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1-2 |
18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 0 - 1 | ยูอี โอลอต | 0-0 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 5 - 2 | โอริฮูร่า | 0-1 |
18:00 | อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี | 6 - 0 | ยูดี ลอส กราเลส | 2-0 |
18:00 | มายอร์ก้า 2 | 2 - 0 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 2-0 |
18:00 | ซีดี คาเบเซนเซ | 3 - 0 | เซบีย่า ซี | 0-0 |
18:00 | กิโรน่า บี | 2 - 1 | ฮอสปิตาเลย์ | 0-0 |
18:00 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | 0 - 0 | ซีดี มานาคอร์ | 0-0 |
18:00 | คาราวากา เวอราครูซ | 1 - 1 | กัลโลเวรา | 0-1 |
18:30 | ซีดี บินิสซาเลม | 0 - 2 | คอนสตานเซีย | 0-1 |
19:15 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0 - 0 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 0-0 |
19:30 | ซานราฟาเอล | 0 - 5 | ซีอี เมร์คาดัล | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 4 - 2 | ซีอีแคมโพส | 1-0 |
22:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0 - 1 | กัวดาล | 0-0 |
22:30 | เอสดี เบียไซน์ | 2 - 1 | โทโลซา | 0-1 |
22:30 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 1 - 1 | นูมานเซีย 2 | 0-0 |
22:59 | ฮาโร เดปอร์ติโบ | 2 - 2 | ออร์ฟาโร | 0-0 |
22:59 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-0 |
00:00 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 1 - 1 | ซีเอฟ เปราลาดา | 1-0 |
00:05 | ยูอี ฟิกูเรส | 2 - 0 | ยูอี แซนท์ส | 2-0 |
00:30 | อูรากา | 2 - 1 | เอล ซาน มาร์ติน | 2-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:00 | มาราคานา ซีอี | 2 - 1 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-0 |
02:00 | อิกาซ่า อีซี | 0 - 1 | คาร์โต ซีอี | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1 - 1 | โตลูกา(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 2 - 1 | เอเอสเอสยู อาร์เอ็น | 1-1 |
02:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4 - 2 | โกลโบ | 3-2 |
02:00 | โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น | 3 - 2 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1-1 |
03:00 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 1 - 0 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | 1 - 3 | เบิร์นลีย์ (ญ) | 0-0 |
21:00 | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | 1 - 0 | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 1 - 2 | สุโขทัย เอฟซี | 1-0 |
18:30 | เมืองกาญจน์เอฟซี(N) | 3 - 1 | ระยอง เอฟซี | 1-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0 - 0 | ราชประชา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | กัซเทป (ยู 19) | 2 - 3 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 0 - 2 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0 - 0 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 0-0 |
17:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 0-1 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
17:00 | บาหลี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | บาริโต ปูเตรา | 1-0 |
20:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | 0 - 1 | อเรม่า มาลัง | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 0 - 6 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 0-0 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 2 - 0 | อาร์เซน่อล (ญ) | 2-0 |
21:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 1 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 0 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 0-0 |
17:30 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 1 - 0 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1-0 |
18:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 1 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-0 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 1 - 0 | ไฮเดอราบัด | 1-0 |
ผลบอล กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | เอลมินา ชาร์ค | 0 - 1 | อาดัวน่าสตาร์ส | 0-1 |
22:00 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 1 - 1 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 1 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-1 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 2 - 0 | เอดี เซวตา | 0-0 |
18:00 | เมริดา เอดี | 2 - 0 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1-0 |
18:00 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 6 - 0 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 4-0 |
18:00 | มอสโตเรส | 3 - 0 | ยูซี เซียราส | 0-0 |
18:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1 - 1 | เอลเดนเซ่ | 0-0 |
18:00 | ซีอี ยูโรปา | 1 - 2 | เอสดี ทาราซอนนา | 1-0 |
18:00 | เอสดี อีเจีย | 0 - 2 | แตร์ราสซ่า | 0-1 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 0 - 3 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 0-0 |
19:00 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 0 - 1 | ซีดี โคเรีย | 0-1 |
19:00 | ยูดี ซาน เฟอร์นันโด | 1 - 3 | ดอน เบนิโต้ | 1-1 |
19:00 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 2 - 1 | ซีดี มอนติโฆ่ | 1-0 |
22:30 | เบรีย | 1 - 2 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-2 |
22:59 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 1 - 1 | คาดิส 2 | 0-0 |
22:59 | คอร์โดบ้า | 4 - 1 | เบเลซ ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | จี.เซโกเบียน่า | 2 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 1 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 0-1 |
22:59 | ปอนเตเบดรา | 4 - 1 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 1-1 |
22:59 | ยูดี ออร์ซิร่า | 1 - 0 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0-0 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 1 - 0 | เซสต้าโอ | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 2 - 1 | เตรูเอล | 1-0 |
23:30 | โตเลโด | 0 - 3 | เรอัล มูร์เซีย | 0-1 |
01:00 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 2 - 0 | ซีดี คายอน | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin |
||||
20:30 | ดีฌง(ญ) | 0 - 0 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-0 |
20:30 | อีเซอร์ เอเอส (ญ) | 1 - 1 | ตูลูส (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1 - 1 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1-1 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 0 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 0 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สมุทรปราการเอฟซี | 2 - 3 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 2-1 |
15:30 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 1 - 3 | อัสสัมชัญ ธนบุรี | 0-1 |
15:30 | เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด | 0 - 2 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) | 3 - 5 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 0-3 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:30 | ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) | 0 - 1 | อัลไดอา(ญ) | 0-0 |
17:30 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) | 3 - 0 | ซาลามังกา (ญ) | 2-0 |
ผลบอล สเปน Segunda Women |
||||
18:15 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ญ) | 1 - 0 | ซาราโกซ่า (ญ) | 1-0 |
22:00 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 2 - 1 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | ยูโรปาเอฟซี | 2 - 1 | กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
00:30 | ลิงซ์ เอฟซี | 0 - 0 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | วิอาเนนเซ่ | 1 - 2 | ซัล กาดาส | 0-0 |
22:00 | โลวเรส | 0 - 1 | ซาคาร์เวนเนส | 0-0 |
22:59 | มาริติโม่ 2 | 0 - 1 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | วิทาโล | 2 - 1 | มูซอนกาติ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:30 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1 - 2 | อาบาฮานี | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูอีบลา(ญ) | 1 - 3 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
18:00 | บูร์โกส(ยู19) | 3 - 2 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | เรอัล โซเซียดาด (ยู 19) | 1 - 1 | บิลเบา(ยู19) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
22:00 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 3 - 0 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
15:00 | บาโรก้า เอฟซี(สำรอง) | 1 - 0 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | 0-0 |
19:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 2 - 3 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
07:00 | เอสวีดาโคตา | 7 - 0 | เอสวีเอสเทรลล่า | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ลูซิเทเนีย | 1 - 3 | ซานโจเนนเซ่ | 1-1 |
22:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | 2 - 0 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 3 - 2 | เอสดี โลโกรเนส | 0-1 |
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 0 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1-0 |
18:00 | อัลเจซีราส | 2 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 2-1 |
18:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 0 - 0 | อัลบาเซเต้ | 0-0 |
18:00 | เซบีย่า แอตเลติโก | 1 - 0 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1-0 |
22:59 | กาลาฮอร์รา | 1 - 1 | แอธเลติก บิลเบา บี | 1-1 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
22:59 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2 - 1 | ซาลามังก้า | 0-1 |
22:59 | บาร์เซโลน่า บี | 1 - 2 | เรอัล เบติส 2 | 0-1 |
22:59 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2-0 |
ผลบอล |
||||
13:00 | พาโรยูไนเต็ด | 3 - 0 | อุกเยนอคาเดมี | 1-0 |