ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1 - 0 | โบฮีเมี่ยนส์ | 0-0 |
01:45 | เชลบอร์น | 0 - 0 | ดันดาล์ค | 0-0 |
01:45 | ยูซี ดับลิน | 0 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | สลิโก โรเวอร์ส | 0-0 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 2 - 2 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 0 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0-0 |
05:00 | บานฟิลด์ | 1 - 1 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0-1 |
07:30 | โบคา จูเนียร์ส | 1 - 2 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1-1 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
07:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 3 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 2-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1 - 0 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:35 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 2 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0-2 |
16:30 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 1 - 3 | ไวเด้นบรูค | 0-3 |
16:30 | เวสเตอร์โล | 6 - 2 | เคเอเอ เกนท์ | 2-0 |
16:30 | ปิแอส กลิวิส | 1 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
19:00 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1 - 5 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-2 |
19:00 | รูบิน คาซาน | 5 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 2-0 |
20:15 | วาดุซ | 0 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
20:15 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0 - 5 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1 - 1 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-1 |
21:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2 - 1 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-0 |
22:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 3 - 3 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-0 |
22:00 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2 - 4 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-3 |
22:00 | ยูทีเอ อารัด | 5 - 1 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-0 |
22:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0 - 1 | เซ็บซี่ | 0-1 |
22:00 | ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี | 0 - 5 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-1 |
22:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 1 - 2 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1-2 |
22:30 | ปาร์ติซาน เบลเกรด(N) | 0 - 1 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0-1 |
22:59 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 3 - 2 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0-0 |
22:59 | สตวร์มกราซ | 3 - 2 | เอ็นเค มูรา 05 | 2-2 |
22:59 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 2 - 1 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1-1 |
22:59 | เอสวี รีด | 2 - 0 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
22:59 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0 - 2 | เวเลส | 0-1 |
00:00 | เอสวี ฮอร์น | 2 - 2 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | 2-1 |
00:00 | วีเอฟบีเออร์บัค | 1 - 3 | ดินาโม เดรสเดน | 1-1 |
00:45 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 0 - 5 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0-3 |
01:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 1 - 2 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1-0 |
01:30 | คิลมาร์น็อค | รอ | ฟัลเคิร์ก | |
01:30 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 4 | คิลมาร์น็อค | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:30 | กว่างโจว ซิตี้(N) | 1 - 3 | ชางชุน ย่าไท่ | 1-2 |
18:30 | ต้าเหลียน โปร(N) | 0 - 2 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:30 | อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส | 0 - 1 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 2 - 1 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 1 - 0 | โคห์บ รัมเบลอ | 0-0 |
01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 0-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:30 | เม็กซิโก(ยู 20)(N) | 0 - 0 | เฮติ (ยู20) | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
22:30 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 4 - 1 | อิตาลี(ยู 19) | 2-1 |
22:30 | โรมาเนีย(ยู 19) | 0 - 1 | สโลวะเกีย(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 1 - 2 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 1-0 |
07:00 | เอฟบีซี เมลการ์ | 1 - 0 | แอทเลติโก้ กรัว | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | ซาฮับ เอสซี | 1 - 1 | อัล อคาบา เอสซี | 1-0 |
00:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 0 - 3 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-2 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 5 - 1 | เซลังกอร์ พีบี | 3-0 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อัล ซาวิ เอ | 1 - 0 | อัล อิติฮัด (ลิเบีย) | 0-0 |
ผลบอล AFC คัพ |
||||
16:00 | คายาเอฟซี | 1 - 2 | วิสาขเอฟซี | 1-0 |
17:00 | เดอะ คอง | 5 - 1 | ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี | 3-1 |
17:00 | ลีแมน | 1 - 3 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 1-2 |
19:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0 - 0 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0-0 |
20:00 | บาหลี ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เคดะห์ | 1-0 |
21:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 0 | เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา | 1-0 |
21:00 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 4 - 3 | พนมเปญ เอฟซี | 3-2 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 3 - 1 | กัวรานี่ เอสพี | 1-1 |
05:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 3 - 0 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 2 - 0 | ฟจอลเนอร์ | 1-0 |
03:30 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 4 - 1 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:00 | คิลเมส | 0 - 0 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-0 |
07:05 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1 - 0 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:30 | เมลเบิร์น ไนท์ | 1 - 1 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1-0 |
16:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 0-0 |
17:30 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0 - 0 | ฮูม ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
16:30 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 1 - 2 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ดีลา กอริ | 1 - 1 | เอฟซี กากรา | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
02:45 | ปัลมา (ฟุตซอล) | รอ | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:15 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1 - 0 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
00:00 | ไอสโวล์ด ทีเอฟ(ยู 19) | 2 - 3 | ลีน ฟุตบอล(ยู19) | 0-0 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | อินชอน โคเรียล | 0 - 3 | กังเนือง ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
06:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1 - 3 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:00 | ไอเวอรี่โคสต์(ยู 17) | 2 - 3 | กานา ยู17 | 1-1 |
01:30 | ไนจีเรีย(ยู 17) | 2 - 1 | บูกินาฟาโซ(ยู17) | 1-1 |
ผลบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
21:00 | ลัตเวีย (ญ) | 1 - 0 | ลักเซมเบิร์ก (ญ) | 0-0 |
22:00 | มอลโดวา (ญ) | 0 - 4 | โรมาเนีย(ญ) | 0-1 |
00:00 | เบลารุส(ญ) | 2 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ญ) | 2-1 |
01:15 | ยูเครน(ญ) | 0 - 4 | สกอตแลนด์(ญ) | 0-4 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:45 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 1 - 2 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 4 - 1 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 1-0 |
17:30 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 5 - 2 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 3-1 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0 - 4 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0-3 |
06:15 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 1 - 2 | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:45 | ซามิน | 1 - 2 | บูโซโร เอฟเค | 0-2 |
20:45 | เอรัล นิวคัส | 1 - 6 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 0-2 |
21:50 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1 - 3 | ทูรัน | 1-2 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
02:00 | โกลโบ | รอ | อโฟกาดอส ดา อินกาเซียร่า เอฟซี | |
02:00 | อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ | รอ | ซานตา ครูซ พีอี |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
22:00 | เยอรมนี(ญ) | 7 - 0 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 2-0 |
22:00 | อิตาลี(ญ) ยู17 | 1 - 4 | เม็กซิโก (ญ) ยู17 | 1-0 |
22:30 | มาซิโดเนีย (ญ) | 3 - 1 | โคโซโว (ญ) | 2-1 |
22:59 | เอสโตเนีย (ญ) | 0 - 2 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู 23 | 0-1 |
00:00 | เซเนกัล(ยู17) | 2 - 0 | ตูนิเซีย (ยู 17) | 0-0 |
00:00 | เดนมาร์ก(ญ) | 2 - 1 | บราซิล (ญ) | 1-0 |
00:45 | เซอร์เบีย(ญ) | 0 - 5 | ญี่ปุ่น(ญ) | 0-1 |
02:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 | 1 - 3 | สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 | 0-1 |
02:00 | อังกฤษ(ญ) | 5 - 1 | เนเธอร์แลนด์(ญ) | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2 - 3 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 0-1 |
17:30 | ไพน์ฮิลส์ | 0 - 3 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0-1 |
ผลบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | คูเวต (ยู 16) | 1 - 0 | ปาเลสไตน์ (ยู 16) | 0-0 |
01:00 | ซีเรีย(ยู16) | 1 - 0 | เลบานอน (ยู 16) | 1-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
00:00 | โซล่า | 0 - 1 | ซานด์เนส บี | 0-0 |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 1 - 0 | โฮบาร์ต ใต้ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 5 - 3 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 1-2 |
ผลบอล ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | อุกเยนอคาเดมี | 4 - 0 | เอฟซี ทาคิน | 1-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | เอเอสไอ อเบนกัวรูว | 1 - 0 | บัวเค เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก |
||||
00:15 | อัล เมอร์รีคห์ | 1 - 0 | อัล-ฮิลาล | 0-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
05:00 | ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ | รอ | ลิเบอทาดอร์ เอฟซี | |
05:00 | ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส | รอ | ยูเรนา เอสซี | |
05:00 | ยาราคูยานอส | รอ | ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี | |
05:00 | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย | รอ | ทิทาเนส เอฟซี | |
05:00 | เรียลฟร้อนเทร่า | รอ | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี |
ผลบอล ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
17:20 | ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ | 0 - 2 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
02:15 | คาริ อัคราเนส | 2 - 3 | เคเอช ฮลิดาเรนดิ | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 5 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 0-2 |
21:00 | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) | 0 - 3 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-3 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
15:30 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 1 - 1 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
16:30 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 2 - 0 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 1-0 |
17:30 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 1 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล |
||||
02:00 | บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 | 1 - 2 | เคไอ คลากสวิก 2 | 1-2 |
ผลบอล |
||||
20:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 5 - 2 | พีเอสเอส สเลมัน | 3-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | โซล เดอ อเมริกา(ญ) | 1 - 1 | คลับ กัวรานี่(ญ) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
17:45 | นอร์ธ สตาร์ | รอ | เซาธ์ ยูไนเต็ด |
ผลบอล |
||||
09:00 | นานี เลียน | 4 - 1 | พีดีเอ็กซ์ เอฟซี | 3-1 |
06:00 | ชาร์ลอ อีเกิลส์ | 1 - 1 | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | 1-0 |