ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:00 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 1 - 2 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 1-1 |
09:30 | แอลเอ กาแลกซี่ | 2 - 3 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-3 |
09:30 | พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส | 2 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 2-0 |
09:45 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 3 - 1 | เอฟซี ดัลลัส | 1-1 |
07:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 2 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 0 - 3 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-2 |
16:00 | สปาร์ตาปราก | 3 - 0 | โอปาว่า | 2-0 |
16:10 | เลเชีย กอเดนซ์ | 2 - 1 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
19:00 | มิดทิลแลนด์ | 2 - 1 | อัลบอร์ก | 1-0 |
20:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 0 - 0 | ดินาโม มาฮัชคาลา | 0-0 |
20:30 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 0-0 |
21:00 | บาเซิ่ล | 3 - 1 | โบโตซานี่ | 1-0 |
22:00 | ยูโรปาเอฟซี | 0 - 4 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ยูทีเอ อารัด | 0 - 0 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0-0 |
22:00 | ลูกาโน | 0 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 0-0 |
22:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2 - 2 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1-1 |
22:00 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
22:00 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 0 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-0 |
22:15 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 3 - 0 | เซ็บซี่ | 1-0 |
22:30 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1 - 3 | ปาคซิ เซ | 1-0 |
22:59 | เอ็นเค มูรา 05 | 1 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 1-0 |
22:59 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 1 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0-0 |
22:59 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2 - 1 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 1-1 |
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0 - 2 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
23:30 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า(N) | 0 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | กว่างโจว เอฟซี(N) | 1 - 2 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 1-1 |
18:30 | ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) | 0 - 0 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
18:30 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 2 - 1 | หวูฮั่น เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 1 - 2 | ชิงเต่า จงเนิ่ง | 0-2 |
15:00 | เหอเป่ย กังฟู(N) | 2 - 0 | ซูโจว ดองวู | 1-0 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 2 - 0 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
22:59 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 1 - 1 | ซองน์ดาล | 0-0 |
22:59 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 0 - 2 | โรเซนบอร์ก | 0-1 |
22:59 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0 - 2 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 0-1 |
00:00 | เอสเค บรานน์ | 6 - 0 | เฟรดริกซ์สตรัด | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน คัพ |
||||
00:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 0 - 5 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-3 |
ผลบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | ฟอร์ตาเลซ่า | 1 - 1 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 0-0 |
ผลบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20 |
||||
09:00 | กัวเตมาลา(ยู20) | 1 - 1 | เม็กซิโก(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล บราซิล คัพ |
||||
05:00 | อเมริกา เอ็มจี | 3 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 2-0 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 1 - 2 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 1-1 |
22:59 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 4 - 0 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ปิเทีย ไอเอฟ | 0 - 1 | ทีจี เอสเค | 0-1 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
20:00 | อิตาลี (ญ) ยู19(N) | 2 - 2 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 | 1-0 |
20:00 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) | 2 - 1 | เยอรมนี (ญ) ยู19 | 0-1 |
22:30 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0 - 5 | สเปน (ญ) ยู19 | 0-2 |
22:30 | สวีเดน(ญ) ยู19(N) | 1 - 0 | อังกฤษ (ญ) ยู19 | 1-0 |
ผลบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 2 - 1 | ลานุส | 1-0 |
07:30 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 2 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1-0 |
07:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 2 - 4 | เซาเปาโล | 0-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
00:30 | อัล วีห์ดัต | 2 - 0 | อัล ซาเร | 1-0 |
ผลบอล AFC คัพ |
||||
16:00 | คายาเอฟซี(N) | 0 - 1 | บาหลี ยูไนเต็ด | 0-1 |
17:00 | เดอะ คอง(N) | 5 - 2 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 2-2 |
17:00 | ไถหนันซิตี้(N) | 1 - 3 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-1 |
19:00 | แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) | 1 - 2 | กัวลา ลัมเปอร์ | 1-2 |
20:00 | เคดะห์(N) | 5 - 1 | วิสาขเอฟซี | 2-1 |
21:00 | ซอกเดียน่า จิซาค(N) | 3 - 1 | เอฟซี แอลติน แอสเซร์ | 1-0 |
21:00 | เอฟเค คูจานด์(N) | 0 - 0 | ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค | 0-0 |
21:00 | พนมเปญ เอฟซี(N) | 4 - 2 | ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:30 | ฟจอลเนอร์ | 3 - 1 | เอชเค โคปาโวกค์ | 3-0 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | อารากัว เอฟซี | 2 - 3 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2-2 |
06:15 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0 - 0 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
06:00 | นูเบลนเซ่ | 1 - 2 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
17:00 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19) | 1 - 3 | อัสเคอร์(ยู19) | 0-1 |
21:00 | สตาเบ็ค (ยู 19) | 4 - 2 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 1-2 |
23:30 | สคีด ออสโล (ยู 19) | 2 - 1 | ออฟซอล (ยู 19) | 0-1 |
01:00 | ฮามคาม ยู19 | 4 - 1 | คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) | 1-0 |
01:15 | เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) | 3 - 0 | ไอสโวล์ด ทีเอฟ(ยู 19) | 2-0 |
01:15 | แบรัม (ยู 19) | 1 - 0 | ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล Malaysia President Cup |
||||
15:45 | พีดีอาร์เอ็ม (ยู 21) | 0 - 7 | เตรังกานูเอฟซี 3 (ยู 21) | 0-4 |
15:45 | เซลังงอร์(ยู 21) | 1 - 0 | เพทาลิง จายา ซิตี้ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 0-0 |
ผลบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 0 - 1 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 0-0 |
05:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 3 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 2-1 |
07:30 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 0 - 1 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:00 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 4 - 1 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 1-0 |
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 1 - 2 | เอฟซี เอลวา | 0-0 |
22:59 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 0 - 5 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0-1 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
20:00 | อัล ซอลรา | รอ | อัล นาจาฟ |
ผลบอล เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 0 - 2 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 0-0 |
ผลบอล Mediterranean Games - Football |
||||
22:59 | ตุรกี (ยู 18) | 0 - 0 | อิตาลี (ยู 18) | 0-0 |
22:59 | โปรตุเกส (ยู 18) | 0 - 2 | กรีซ(ยู 18) | 0-0 |
02:00 | โมร็อคโก (ยู 18) | 1 - 1 | สเปน (ยู 18) | 1-1 |
02:00 | อัลจีเรีย(ยู18) | 2 - 3 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 0-2 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
22:59 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) | 0 - 4 | อังกฤษ(ญ) | 0-0 |
ผลบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | จอร์แดน (ยู 16) | 1 - 0 | เลบานอน (ยู 16) | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 4 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:30 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 3 - 0 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 3-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
09:00 | เอฟซี ทูซอน | 0 - 1 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 0-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | บัวเค เอฟซี | 1 - 1 | ซานเปโดร | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:59 | เอสเซ่ ไอเค | 2 - 1 | คิอิสโต้ วาซ่า | 1-1 |
22:59 | คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า | 2 - 1 | ไมปา | 1-1 |
22:59 | ตูยูซูล่า | 1 - 3 | คอยพีเอส | 0-2 |
22:59 | ซันดอม ไอเอฟ | 4 - 1 | นอร์วัลล่า | 2-0 |
23:30 | วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส | 1 - 1 | เอ็นไอเค | 0-1 |
00:30 | เอซีอี | 0 - 1 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:40 | อัลมาโกร(สำรอง) | 0 - 0 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 0-0 |
20:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1 - 0 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) | 2 - 1 | คิลเมส(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | ลานุส(สำรอง) | 1 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 1-0 |
21:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 0 - 0 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 4 - 1 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 3-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | ลอส อันเดส(สำรอง) | 0 - 0 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 0-0 |
01:30 | คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) | 2 - 0 | คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) | 1-0 |
01:30 | เบรัสเตกี(สำรอง) | 2 - 0 | เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
21:00 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 4 - 2 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 2-1 |
21:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 2 - 0 | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
16:30 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 3 - 1 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
12:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 1 - 0 | เอิร์ซิม | 0-0 |
ผลบอล |
||||
19:30 | อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) | 2 - 1 | ออร์ดาบาซี่(สำรอง) | 2-1 |
20:00 | ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) | 0 - 4 | อัคซายิค โอรัล (สำรอง) | 0-3 |
ผลบอล |
||||
01:00 | บราซิล เดอ เปโลตัส อาร์เอส (เยาวชน) | 1 - 6 | เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) | 1-2 |
01:00 | โบตาโฟโก้(ยู 23) | 4 - 2 | สปอร์ เรซิเฟ่(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
01:45 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 1 - 0 | มาร์ตินเลเดสมา | 0-0 |