ผลบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 1 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-1 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 3 - 0 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 2 - 0 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-0 |
07:30 | บานฟิลด์ | 0 - 0 | ปาโตรนาโต ปารานา | 0-0 |
07:30 | ซาร์เมียนโต้ | 2 - 1 | ลานุส | 2-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
01:45 | คลับบรูซ | 1 - 1 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | สตอล เมียเลช | 2 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1-0 |
01:30 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 2 - 0 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
22:59 | แรนเดอร์ส | 1 - 0 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 1-0 |
01:00 | ลิงบี้ | 3 - 3 | มิดทิลแลนด์ | 1-3 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
01:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 6 | บาเยิร์น มิวนิค | 0-5 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-0 |
23:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1 - 1 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
02:00 | โอลิมปิก ลียง | 2 - 1 | อฌักซิโอ้ | 2-1 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
17:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 4 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-1 |
17:30 | เอฟซี โซล | 0 - 2 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 0 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
01:00 | เดน บอสช์ | 1 - 3 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-3 |
01:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 4 - 0 | เอดีโอ เดน ฮาก | 4-0 |
01:00 | วีวีวี เวนโล | 3 - 0 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 2-0 |
01:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
01:00 | ดอร์เดรชท์ | 0 - 2 | โรด้า เจซี | 0-2 |
01:00 | เอฟซี ออสส์ | 3 - 0 | เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) | 2-0 |
01:00 | วิลเลม 2 | 1 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
02:15 | เบนฟิก้า | 4 - 0 | อารัวก้า | 3-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
01:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 0 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 2 | อาร์เซน่อล | 0-1 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
12:50 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1 - 1 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 0-0 |
15:00 | อัลเจซีราส(N) | 2 - 2 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1-0 |
15:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
16:00 | เรอัล โซเซียดาด(N) | 1 - 2 | เออิบาร์ | 0-0 |
16:00 | โอซาซูน่า | 1 - 0 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
19:00 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 7 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 5-1 |
20:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 1 - 0 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-0 |
22:00 | อดาน่าสปอร์ | 2 - 2 | ฮาเตย์สปอร์ | 1-2 |
22:20 | อัล ไอน์ | 1 - 3 | อัล คูเวต เอสซี | 0-1 |
22:59 | เลอ ม็องส์ | 1 - 3 | ชาร์เทรส เอฟซี | 1-1 |
22:59 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 3 - 2 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1-0 |
22:59 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0 - 2 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
22:59 | โชเลท เอสโอ | 3 - 0 | เอฟซี น็องต์ บี | 0-0 |
00:00 | มาลาก้า | 0 - 2 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0 - 2 | เออีเค เอเธนส์ | 0-1 |
00:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-1 |
00:00 | ฮูเอสก้า | 3 - 1 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-1 |
00:00 | มิรานเดส | 1 - 2 | โอซาซูน่า | 1-0 |
00:30 | ชาโตรูซ์ | 0 - 1 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-0 |
00:30 | อัลเมเรีย | 1 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
00:30 | บรูค พีรอนนาส | 3 - 1 | เรด สตาร์ 93 | 1-1 |
00:30 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 2 - 2 | บูโลญจน์ | 2-0 |
00:30 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 0 | กัวดาล | 1-0 |
01:00 | วาเลนเซีย(ยู20) | 0 - 1 | อุรุกวัย(ยู 20) | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโบซีซ่า | 0 - 0 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-0 |
01:30 | ซีดี เตรรา | 2 - 2 | พูเอนเต้ เจนิล | 0-1 |
01:30 | โอซาซูนา(ญ) | 1 - 3 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-2 |
01:45 | ซิทติ้งบอร์น | 1 - 2 | มาร์เกต | 0-1 |
01:45 | แอธเลติก บิลเบา(N) | 1 - 0 | เรอัล โซเซียดาด | 1-0 |
03:30 | เลบานเต้(ยู20) | 0 - 2 | อาร์เจนตินา(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 0 - 0 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-0 |
18:30 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
19:00 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 2 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ปักกิ่ง ลี่ กง(N) | 0 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-0 |
15:00 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) | 0 - 3 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี | 0-0 |
15:00 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 1 - 2 | เหอเป่ย กังฟู | 0-1 |
18:30 | ซูโจว ดองวู(N) | 2 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 2-0 |
ผลบอล โคปปา อิตาเลีย |
||||
22:45 | กาญารี่ | 3 - 2 | เปรูจา | 1-1 |
22:59 | อูดิเนเซ่ | 2 - 1 | เฟอรัลพิซาโล | 1-0 |
02:00 | เลชเช่ | 1 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 0-0 |
02:15 | ซามพ์โดเรีย | 1 - 0 | เรจจิน่า | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
01:00 | เอ็นเค นาฟต้า | 0 - 0 | เอ็นเค ครักคา | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:30 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0 - 1 | เอฟซี วิล 1900 | 0-1 |
01:15 | เอฟซี ธูน | 2 - 2 | อารัว | 0-0 |
01:15 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2 - 3 | อีเวอร์ดอน | 1-1 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
16:00 | ออร์ไกร์ท | 2 - 2 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1-1 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 0 - 1 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | 3 - 1 | ฮิลลิร็อด | 2-0 |
00:10 | เฮลซิงกอร์ | 3 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
23:10 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 2 - 2 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-1 |
23:10 | เอสวี ฮอร์น | 2 - 1 | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | 0-1 |
23:10 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 1 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-0 |
23:10 | เฟริส เวียนนา 1894 | 1 - 1 | ซังค์ พอลเท่น | 1-0 |
01:30 | ลาฟนิทซ์ | 0 - 4 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
00:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 1 - 0 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:30 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0 - 1 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
01:30 | เทรนซิน | 3 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | วาร์เท็กซ์ | 1 - 1 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-1 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | วาซาส | 2 - 2 | ปาคซิ เซ | 2-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | คอร์ก ซิตี้ | 6 - 1 | แอธโลน ทาวน์ | 3-0 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 2 - 2 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อัตลาส | 3 - 1 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | ควีนส์ ปาร์ค | 2 - 3 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
18:45 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 3 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ซีเรีย คัพ |
||||
21:00 | อัล วัทบา | 0 - 0 | อัล ฟูโตวา | 0-0 |
21:05 | อัล วาห์ดา | 0 - 1 | เทชริน เอสซี | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | บีเค โอลิมปิค | 0 - 3 | จีเอไอเอส | 0-2 |
00:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 5 | ปิเทีย ไอเอฟ | 1-2 |
00:30 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 1 - 1 | ลุงสกิล | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:59 | อาร์ก้า กดิเนีย | 1 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 1-0 |
01:30 | ออดราออปอเล | 0 - 1 | วิสล่า คราคอฟ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
00:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 3 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0-2 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 3 - 0 | ซีเอ เรนติสตัส | 2-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:30 | ทาบอร์เซซานา | 1 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:45 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 1 - 1 | ลา อีคูดัด | 1-0 |
07:50 | ปาตริโอตาสเอฟซี | 3 - 0 | คอร์ตูลัว | 3-0 |
ผลบอล มาเลเซีย FA คัพ |
||||
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 6 - 1 | ปุเลา ปีนัง | 2-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 3 - 2 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1-2 |
22:59 | โอปาว่า | 3 - 0 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-0 |
22:59 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 1-1 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:00 | เอล กัวน่า | 1 - 4 | ซามาเล็ค | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 2 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:00 | อัล ซาเร | 0 - 2 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 0-1 |
00:30 | อัล ไฟซาลี | 1 - 0 | ซาฮับ เอสซี | 1-0 |
ผลบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 0 - 0 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:30 | เอฟเค เวเลซ | 3 - 1 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 1-0 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0 - 1 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-1 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1 - 2 | ก๋วยลีน่า | 1-2 |
06:15 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0 - 4 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 0-1 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
05:00 | วิลา โนวา | 1 - 1 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
07:30 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 2 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | เควี เวสตูร์แบร์ | 2 - 1 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0-0 |
02:15 | กอเดรนเกอร์ | 0 - 0 | ฟจอลเนอร์ | 0-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 0 - 1 | เอชเค โคปาโวกค์ | 0-0 |
03:00 | ฟีลเคียร์ | 5 - 2 | กรินดาวิค | 1-2 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | โมนาคัส เอสซี | 0 - 1 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-1 |
06:15 | ซาโมร่า บารินาส | 2 - 0 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 3 - 0 | เอลมาโกล | 2-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
17:15 | เมลเบิร์น ไนท์ | 2 - 0 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย | 2-0 |
17:30 | เซนต์อัลบันส์เซนต์ส | 1 - 1 | อีสเทิร์น ไลออน เอสซี | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:30 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 3 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-2 |
ผลบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก |
||||
16:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) | 2 - 3 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) | 0-2 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) | 4 - 0 | เอฟเค อูราล (เยาวชน) | 4-0 |
21:00 | ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) | 2 - 1 | เอฟเค โอเรนบูร์ก(เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 2 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) | 3 - 0 | ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:30 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1 - 5 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
01:30 | อาแฟน ลิโด้ | 5 - 2 | คุมบราน เซลติก | 3-1 |
01:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0 - 1 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 0-1 |
02:00 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 4 - 2 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล คาซัคสถาน คัพ |
||||
20:00 | อักฮซายิก โอรอล | 2 - 2 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-1 |
22:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 2 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-1 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 4 - 0 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1-0 |
06:30 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0 - 0 | แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ | 0-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
07:00 | โคเบรลัว | 1 - 0 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:30 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1 - 2 | ซีล่า เอฟเค | 1-1 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:30 | เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) | 0 - 3 | อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอล AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี |
||||
15:00 | กัมพูชา (ยู16)(N) | 4 - 2 | ออสเตรเลีย (ยู 16) | 2-1 |
19:00 | เมียนมาร์(ยู16)(N) | 1 - 1 | มาเลเซีย(ยู16) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2 - 2 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
22:59 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 1 - 1 | สโลวัคโก้ 2 | 0-1 |
00:00 | ฮลูชิน | 4 - 1 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 2-1 |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | ไฮฟอง เอฟซี | 1 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 1-0 |
19:15 | เดอะ คอง | 0 - 1 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0-0 |
19:15 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 0 - 1 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 3 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-3 |
ผลบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ |
||||
19:00 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 2 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0-0 |
21:30 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 2 - 1 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 2-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 3 - 0 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 2 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
02:00 | แอตลาส (ยู20) | 2 - 1 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
02:15 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 3 - 0 | เคฟลาวิค(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:20 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | มอดบูรี่ เจ็ท | 3 - 4 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | มอร์แลนด์ เซบราส | 1 - 0 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 0 - 0 | 2 เด มาโย พีเจซี | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 1 - 0 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
16:00 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 1 - 1 | เปรซียา จาการ์ตา | 0-0 |
20:30 | อเรม่า มาลัง | 0 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 2 - 1 | เอฟเค กิฟดูวอน | 1-1 |
21:00 | ชูตัน กูซาร์ | 3 - 3 | โซรัซ FK อูลกัช | 1-1 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) | 0 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 21) | 3 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 1-2 |
21:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 3 - 1 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-0 |
00:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 3 - 3 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 3-0 |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 21) | 2 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1-0 |
01:00 | ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) | 2 - 5 | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-3 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
05:00 | เลเมนเชเอสพี | 1 - 1 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
15:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | 1 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 1-0 |
16:00 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 0 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0-0 |
16:00 | มาเลเซีย(ยู19) | 0 - 0 | ไทย(ยู19) | 0-0 |
18:35 | เวียดนาม (ยู19) | 2 - 0 | เมียนมาร์(ยู 19) | 2-0 |
20:00 | อุซเบกิสถาน(ยู19) | 2 - 2 | อิหร่าน (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | คีร์กิสถาน ยู19 | 1 - 0 | อัฟกานิสถาน ยู19 | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:59 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1 - 1 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 1-0 |
00:00 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 3 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-0 |
00:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | 2 - 0 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1-0 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น | 1-1 |
00:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 0 - 2 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-2 |
00:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | 2 - 1 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | 2-0 |
00:30 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 3 - 0 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | คาริเนน โปเจ็ท | 2 - 3 | ซัลปา | 2-3 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
21:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 3 - 0 | เอฟซี มารามูเรส | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
23:25 | เอสวีจี ไรชีเนา | 1 - 2 | คิทซ์บูเฮล | 0-1 |
23:30 | เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ | 3 - 1 | ดอร์นบิร์น เอสวี | 1-1 |
00:00 | เอสซี คาลสดอฟ | 2 - 4 | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | 1-1 |
00:00 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 2 | วอคลามาร์ค | 1-1 |
00:00 | เอสเฟา รีด บี | 4 - 0 | เอสซี ไวซ์ | 0-0 |
00:00 | ลีโอเบน | 0 - 0 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 0-0 |
00:00 | เอสวี โกรดิก | 0 - 3 | ยูเอสเค อานิฟ | 0-1 |
00:30 | เอสวี คูเคิล | 1 - 1 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 1-1 |
01:00 | เครมเซ่อ | 4 - 6 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 2-4 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
00:10 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 2 - 0 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 6 - 2 | เอฟบีเค บอลข่าน | 4-1 |
00:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 1 - 3 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1-2 |
00:00 | โทโล IF | 4 - 0 | ทอลสแลนด้าไอเค | 2-0 |
00:30 | วาร์มโบลเอฟซี | 0 - 2 | ไอเคสเล็ปเนอร์ | 0-1 |
00:30 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 3 - 2 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 2-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 0 - 0 | ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
16:00 | ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) | 1 - 2 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 1-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
23:45 | ซีเอ แอตเทนาส | 0 - 1 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 0-0 |
02:00 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 2 - 0 | เซ็นทรัล เอสปันญ่อล | 2-0 |
07:30 | อาร์ติกัส | 1 - 0 | บาซาเนซ | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
19:00 | คูพีเอส(ยู 20) | 1 - 2 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 0-0 |
22:59 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0 - 2 | อิลเวส(ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | โปซีท | 5 - 1 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 4-0 |
22:59 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 3 - 2 | วัลท์ติ | 2-2 |
22:59 | จาพีเอส/47 | 0 - 1 | ทีไอพีเอส วันตา | 0-1 |
23:15 | เอฟซี โพฮู | 2 - 4 | พอนนี่สตาร์เกท | 1-3 |
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
21:00 | อคาเดเมีย เดปอร์ติวา กันโตเลา(สำรอง) | 1 - 0 | อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) | 1-0 |
22:59 | สปอร์ต บอยส์(สำรอง) | 3 - 0 | เดปอร์ติโวซาน มาร์ติน (สำรอง) | 1-0 |
22:59 | สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
23:30 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1 - 1 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 0-0 |
00:00 | น็อตตินเก้น | 2 - 4 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-2 |
00:00 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 1 - 0 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0-0 |
00:30 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 2 - 0 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | 0-0 |
00:30 | เวลลิงเก้น | 1 - 0 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 1-0 |
00:45 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 4 - 0 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 2-0 |
ผลบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | รอ | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | |
21:00 | ฟูแล่ม(ยู 23) | รอ | เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) | |
00:00 | แอสตัน วิลล่า (ยู 23) | รอ | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) | |
01:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | รอ | ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | |
01:00 | เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) | รอ | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | พลาเทนเซ่(สำรอง) | 0 - 0 | บานฟิลด์(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) | 1 - 0 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0-0 |
21:05 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1 - 4 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:45 | ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย | 2 - 1 | ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า | 1-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 4 - 0 | ดินาโม เบรสต์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
07:00 | ไทเกรส(ญ) | 4 - 1 | พูอีบลา(ญ) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
16:30 | เดอะ โคฟ เอฟซี | 0 - 0 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 0-0 |
17:00 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 2 - 2 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 2-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | คลับ โอลิมเปีย(ญ) | 2 - 0 | โซล เดอ อเมริกา(ญ) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
01:30 | ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) | 1 - 1 | ปาตริโอตาส (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
01:10 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 2 - 0 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
17:20 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 1 - 0 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:20 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1 - 1 | เซาธ์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล |
||||
17:20 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 3 - 1 | ปาล์ม บีช | 2-1 |
ผลบอล |
||||
20:30 | อินเดีย(ยู 20) | 2 - 2 | บังคลาเทศ ยู 20 | 1-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | รอ | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) |