ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 3 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 1-1 |
01:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0 - 0 | ราซิ่ง คลับ | 0-0 |
04:00 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 2 - 0 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 1-0 |
04:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 2 - 1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-1 |
07:00 | โบคา จูเนียร์ส | 2 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 1 - 5 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-4 |
22:00 | เอสวี รีด | 1 - 1 | สตวร์มกราซ | 0-1 |
00:30 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0 - 2 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-0 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:30 | ยูเวนตูเด้ | 0 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 0-1 |
02:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1 - 1 | ซิเอร่า | 1-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 2 - 1 | บรากันติโน้ | 0-0 |
05:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 1 - 1 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 1-0 |
06:30 | เซาเปาโล | 0 - 2 | ฟลาเมงโก | 0-1 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:00 | ราซิ่ง เกงค์ | 4 - 2 | เคเอเอส ยูเปน | 3-1 |
23:15 | คอร์ไทรจ์ | 0 - 0 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
23:15 | ชาเลอร์รัว | 1 - 3 | ออสเทนเด้ | 0-1 |
01:45 | เมเชเลน | 3 - 0 | แซงต์ กิลลุส | 1-0 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0-1 |
22:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1 - 2 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1-0 |
01:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 0 - 0 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
21:30 | นอร์ดเจลแลนด์ | 1 - 0 | วีบรอก | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-1 |
20:30 | เอาก์สบวร์ก | 0 - 4 | ไฟร์บวร์ก | 0-0 |
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 3 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1-0 |
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 2 - 2 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1-2 |
20:30 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 3 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1-1 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 1 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | ฮัมบูร์ก | 1 - 0 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1-0 |
18:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 4 - 2 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-2 |
18:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0 - 0 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
01:30 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 2 - 1 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0 - 2 | สปาร์ตัก มอสโก | 0-2 |
21:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 4 - 1 | เฟเคิล | 0-1 |
00:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
00:00 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 3 - 0 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | สตารส์บูร์ก | 1 - 2 | โมนาโก | 0-1 |
02:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 0 - 5 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-3 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 1 | นีมส์ | 1-1 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1 - 4 | บาสเตีย | 0-4 |
00:00 | อาเมียงส์ | 1 - 0 | อานซี | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 0 - 0 | ดิฌง | 0-0 |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 1 - 0 | เลอ อาฟร์ | 1-0 |
00:00 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1 - 2 | แก็งก็อง | 1-0 |
00:00 | เกรอน็อบล์ | 1 - 0 | โซโชซ์ | 1-0 |
00:00 | ปารีส เอฟซี | 2 - 1 | เกววีลย์ อูแอส | 2-0 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 0 - 3 | บอร์กโดซ์ | 0-2 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | วีพีเอส วาซ่า | 3 - 0 | อิลเวส แทมเปเร่ | 3-0 |
21:00 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1 - 0 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 1-0 |
22:30 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 2 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 1-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
17:00 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 2 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ | 4 - 2 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 2 - 3 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 1-0 |
23:45 | เอสซี คัมบูร์ | 0 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-2 |
01:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 4 - 1 | เอ็มเมน | 3-0 |
02:00 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 2 - 2 | อูเทร็คท์ | 2-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:40 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 2 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-1 |
02:00 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ | 1-0 |
06:30 | ดีซี ยูไนเต็ด | 0 - 0 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 3 - 1 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
06:30 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 2 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 2-1 |
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 3 - 2 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 2-1 |
06:30 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0 - 3 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-1 |
07:00 | แนชวิลล์ เอฟซี | 3 - 4 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2-2 |
07:30 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 4 - 2 | แอลเอ กาแลกซี่ | 3-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
21:00 | โบโด กลิมท์ | 7 - 0 | ออด เกรนแลนด์ | 4-0 |
22:59 | โรเซนบอร์ก | 2 - 1 | ฮามคาม | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | ริโอ อาฟ | 0 - 1 | วิเซล่า | 0-0 |
00:00 | เอสโตริล | 2 - 0 | ฟามาลิเคา | 2-0 |
02:30 | ปอร์โต้ | 5 - 1 | มาริติโม่ | 3-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 0 - 2 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
16:30 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 2 | คาชิว่า เรย์โซล | 1-1 |
17:00 | เซเรโซ โอซาก้า | 3 - 0 | วิสเซล โกเบ | 2-0 |
17:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 3 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2-0 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 2 - 0 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | เซอร์เวตต์ | 1 - 0 | วินเตอร์ทูร์ | 0-0 |
01:30 | กราสฮ็อปเปอร์ | 3 - 2 | เซนต์ กัลเลน | 2-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1 - 3 | เซลติก | 0-0 |
21:00 | อเบอร์ดีน | 4 - 1 | เซนต์ เมียร์เรน | 3-0 |
21:00 | มาเธอร์เวลล์ | 1 - 2 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 2 - 0 | คิลมาร์น็อค | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
23:15 | ชีวาสสปอร์ | 1 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-1 |
01:45 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | บาร์โรว์ | 3 - 2 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0 - 1 | วอลซอลล์ | 0-0 |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 3 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 2 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 2 - 1 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-0 |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0 - 1 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-0 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 0 - 0 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | ฟูแล่ม | 2 - 2 | ลิเวอร์พูล | 1-0 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 2 - 0 | แอสตัน วิลล่า | 1-0 |
21:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-1 |
21:00 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 4 - 1 | เซาแธมป์ตัน | 2-1 |
21:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 2 - 0 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-0 |
23:30 | เอฟเวอร์ตัน | 0 - 1 | เชลซี | 0-1 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | นอริช ซิตี้ | 1 - 1 | วีแกน แอธเลติก | 0-1 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 2 - 3 | ซันเดอร์แลนด์ | 1-1 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 2 - 0 | แบล็คพูล | 1-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มิลล์วอลล์ | 2-0 |
21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 3 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 3-1 |
21:00 | สวอนซี ซิตี้ | 0 - 3 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-1 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 2 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 - 0 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 3 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2-0 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | มอร์แคมบ์ | 2-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 0 - 0 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0 - 4 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-4 |
21:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 1 - 0 | เชลแน่ม ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 4 - 0 | พอร์ทเวล | 2-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-1 |
21:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 2 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 0-2 |
15:00 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 1 - 1 | เลกาเนส บี | 0-0 |
15:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 3 - 1 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 1-1 |
15:30 | เอสดี ทาราซอนนา | 1 - 0 | นูมานเซีย 2 | 0-0 |
15:30 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1 - 3 | เรส โรมา (ญ) | 1-2 |
16:00 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 3 - 2 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1-0 |
16:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 1 | อลาเบส | 1-0 |
16:30 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 3 - 1 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 1-1 |
16:30 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-0 |
16:30 | เอสดี ไลเนา | 2 - 1 | เอสดี เกอร์นิกา | 1-0 |
16:30 | เรอัล เบติส 2 | 0 - 1 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 0-0 |
16:35 | จี.เซโกเบียน่า | 0 - 1 | นูมานเซีย | 0-1 |
16:35 | เรอัล ยูนิโอน | 2 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2-1 |
17:00 | ลาส พัลมาส | 3 - 0 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-0 |
17:00 | เอสดี ลาเรโด | 1 - 1 | เซสต้าโอ | 0-1 |
17:00 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | รอ | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | |
18:00 | ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) | รอ | ยูเมีย ไอเค (ญ) | |
19:00 | เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ | รอ | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | |
19:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | รอ | เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) | |
19:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | รอ | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | |
19:30 | วิมบอร์น ทาวน์ | รอ | บาซิงสโตค ทาวน์ | |
19:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 2 - 2 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 0-1 |
19:30 | อาร์เควีวี | 2 - 2 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 1-1 |
20:00 | โคลอส โคซาลิฟก้า | รอ | เวเลซ | |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | 0 - 1 | รันคอร์น ลินเน็ต | 0-0 |
21:00 | มอสลีย์เอเอฟซี | รอ | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | |
21:00 | เกรย์ส แอธเลติก | รอ | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | |
21:00 | นิวรี่ ซิตี้ | 2 - 1 | ดันเดลา เอฟซี | 1-1 |
21:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | รอ | คาร์ริค แรนเจอร์ส | |
21:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | รอ | คลิฟตันวิลล์ | |
21:00 | แวร์ เอฟซี | รอ | โครินเธียน-แคชวลส์ | |
21:00 | มัลดอนทิปทรี | รอ | อเวเลย์ | |
21:00 | โคเลอไรน์ | 4 - 1 | อาดส์ เอฟซี | 2-1 |
21:00 | ลาร์นเอฟซี | รอ | บังกอร์ | |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์ | |
21:15 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | รอ | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | |
21:30 | รีล โอเวียโด (ญ) | รอ | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | |
22:00 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) | |
22:00 | เทรนโต้ | รอ | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | |
22:00 | เปลิสเตอร์ | รอ | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | |
22:30 | บาร์เซโลน่า(ญ) | รอ | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | |
22:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | รอ | เอ็นเค โซลิน | |
22:30 | น็องซี่ | รอ | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | |
22:59 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | รอ | บัลซาน เอฟซี | |
22:59 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | รอ | ฮัมมาร์บี้(ญ) | |
22:59 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | รอ | เนีย ซาลามิส | |
22:59 | เลชโก้ | 1 - 2 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-2 |
22:59 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 0 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-0 |
23:30 | กัดจา ยูไนเต็ด | รอ | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | |
23:30 | เลเมีย | 2 - 0 | เลวาเดียกอส | 1-0 |
00:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | รอ | เรอัล มาดริด กัสติยา | |
00:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 0 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
00:00 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | รอ | นิโนเวอ | |
00:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | รอ | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | |
00:00 | เรอัล เอวิเลส | รอ | สปอร์ติ้ง กิฆอน | |
00:00 | เอดี อัลคอร์ค่อน | รอ | ซาโมรา ซีเอฟ | |
00:00 | เตเนริเฟ่ | 1 - 1 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
00:00 | ฟูเอนลาบราดา | รอ | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | |
00:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
00:00 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | รอ | โอริฮูร่า | |
00:00 | ซาน เฟอร์นานโด ซีดี | รอ | เอดี เซวตา | |
00:00 | วิเชนซ่า | 1 - 6 | เอซี มิลาน | 1-4 |
00:00 | เดสเซล สปอร์ต | รอ | เบียรส์ชอทวิลริค | |
00:00 | นาโปลี | 0 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
00:30 | เอฟซี เฟลเกยราส | รอ | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี | |
00:30 | ออร์ฟาโร | รอ | เอสดี โลโกรเนส | |
00:30 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | รอ | เรอัล บายาโดลิด บี | |
00:30 | ซาลามังก้า | รอ | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | |
00:30 | ยูดี ออร์ซิร่า | รอ | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | |
01:00 | ซีดี เอล อีจิโด | รอ | อัลเมเรีย บี | |
01:00 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | รอ | ซีดี มอนติโฆ่ | |
01:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 0 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
01:00 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 0 | ลาซิโอ | 0-0 |
01:00 | กรานาดา ซีเอฟ | 1 - 1 | มาลาก้า | 1-0 |
01:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | รอ | เตเนริเฟ่ | |
01:30 | อินเตอร์ มิลาน | 2 - 4 | บียาร์เรอัล | 1-2 |
01:30 | ดอน เบนิโต้ | รอ | บาดาโฮซ | |
01:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1 - 0 | เรเครติโบ อูเอลบา | 1-0 |
02:00 | บาเลนเซีย | 2 - 1 | อตาลันต้า | 1-0 |
02:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 3 | คอร์โดบ้า | 0-1 |
02:00 | เลกาเนส | 1 - 2 | บียาร์เรอัล บี | 0-2 |
02:00 | คิโรน่า | 2 - 0 | โบลิวาร์ | 1-0 |
02:00 | เรอัล เบติส | 3 - 1 | ฟิออเรนติน่า | 2-0 |
02:00 | เซบีย่า | 1 - 0 | กาดิซ | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
16:30 | ต้าเหลียน โปร | 1 - 1 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-1 |
18:30 | กว่างโจว ซิตี้ | 0 - 3 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-0 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 0 - 1 | ซานตง ไท่ซาน | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:00 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 1 - 4 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-1 |
15:00 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 1 - 5 | คุนชาน เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล โคปปา อิตาเลีย |
||||
22:45 | ปิซ่า | 1 - 4 | เบรสชา | 1-1 |
22:59 | สเปเซีย | 5 - 1 | โคโม | 1-0 |
02:00 | เอ็มโปลี | 1 - 1 | สปอล | 0-0 |
02:15 | โตริโน่ | 3 - 0 | ปาแลร์โม่ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1 - 1 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 1-0 |
01:45 | ราปิด บูคาเรสต์ | 2 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ซอนเดอร์ไจสกี | 3 - 1 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 2-0 |
19:00 | เวนด์ซีเซล | 1 - 2 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1-2 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | กราเซอร์ เอเค | 1 - 0 | เอฟซี ไลเฟริ่ง | 1-0 |
19:30 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 2 - 1 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0-1 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:55 | บัซคา โทโพลา | 0 - 1 | โบแร็ค คาแค็ก | 0-0 |
02:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 2 - 2 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 2 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-1 |
01:00 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 5 - 2 | โบเตฟ วราตซา | 2-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1 - 1 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-1 |
22:59 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 2 - 3 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 2-0 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:55 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 0 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
02:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
01:00 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1 - 1 | เคชเคเมติ ทีอี | 0-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 0 - 2 | เบอโน่ | 0-1 |
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 5 - 1 | เทปลิเซ่ | 3-1 |
21:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 1 | ปาร์ดูบีตเซ | 1-0 |
00:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 3 | บานิค ออสตราว่า | 3-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 0 | โคห์บ รัมเบลอ | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 2 - 1 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-0 |
07:05 | มอนเทอร์เรย์ | 5 - 1 | คลับ เลออน | 3-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1 - 4 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-2 |
21:00 | บาร์เน็ต | 2 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1-0 |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-2 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 2 - 1 | อีสต์ไลก์ | 0-1 |
21:00 | อัลทริงแคม | 1 - 1 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2 - 2 | เกทส์เฮด | 1-2 |
21:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 3 - 0 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-1 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 3 - 2 | บรอมลีย์ | 1-2 |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 2 - 0 | วอคกิ้ง | 1-0 |
23:20 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อาร์บรอท | 0 - 0 | อินเวอร์เนสส์ | 0-0 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 0 - 1 | ดันดี | 0-1 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1 - 0 | โคฟ เรนเจอร์ | 0-0 |
21:00 | แพททริค ทริสเทล | 1 - 1 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-1 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 1-0 |
21:00 | มอนโทรส | 0 - 0 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
21:00 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0 - 3 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-2 |
21:00 | ไคลด์ | 2 - 2 | ปีเตอร์เฮด | 2-2 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 0 | สแตรนแรร์ | 0-0 |
21:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 0 - 3 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-2 |
21:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 2 - 2 | เอลจิน ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1 - 2 | ดัมบาร์ตัน | 1-1 |
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 2 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี คัพ |
||||
พักครึ่ง | เอสโซลโนกิ เอฟซี | 1 - 0 | มาโกะ | 1-0 |
22:59 | คิราลี่ เอสแซดอี | รอ | เวซสเพรม เอฟซี |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 2 - 1 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1-0 |
20:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 0 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 0-1 |
20:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 3 - 1 | ซีดี มาฟรา | 0-1 |
21:30 | โทรเฟนเซ่ | 3 - 2 | เบเลเนนส์ | 0-1 |
00:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 3 - 4 | เจเอพีเอส | 1-2 |
ผลบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 6 - 1 | ตูกุมส์-2000 | 4-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2 - 2 | เลียตาว่า โจนาว่า | 2-0 |
21:15 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 1 | บันก้า การ์ซได | 0-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 4 - 1 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1-1 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 1 - 4 | ทอร์น ไอเอฟ | 1-1 |
21:00 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 1 - 0 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1 - 2 | ไอเค ออเดวอร์ด | 1-1 |
21:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | 1 - 3 | คาร์ลสเตด บีเค | 1-1 |
21:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 1 - 6 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 0-3 |
21:00 | ลุนด์ บีเค | 2 - 0 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-0 |
21:00 | เทบีย์ไอเอส | 0 - 1 | เกเฟล ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ | 4 - 0 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 3-0 |
01:00 | ฮัมมาร์บี้ TFF | 0 - 2 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | โกลนิค เลชน่า | 1 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-1 |
22:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 3 - 1 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 1-0 |
01:00 | โครบริ โกลกูฟว์ | 2 - 3 | เอลเคเอสลอดซ์ | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:30 | ซลูตัสค์ | 2 - 4 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-2 |
21:30 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 2 - 2 | เนเมน กร็อดโน่ | 1-1 |
23:30 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 4 - 3 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 1 | เวเลส | 2-0 |
22:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 3 - 0 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-0 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:40 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 2 - 0 | พลาซ่า โคโลเนีย | 1-0 |
01:00 | เซอร์โร ลาร์โก | 1 - 1 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เดป.ซาน มาร์ติน | 1 - 0 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 1-0 |
01:15 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 2 - 2 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 2-2 |
03:30 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล | 4 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 2 | ยูเนียน แมกดาเลนา | 1-1 |
04:05 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 2 - 2 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 0-1 |
06:10 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0 - 2 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | ดาลุ่ม | 0 - 1 | เอบี ทาร์นดี | 0-0 |
18:45 | เอฟเค 2000 | 0 - 4 | มิดเดลฟาร์ท | 0-3 |
ผลบอล มาเลเซีย FA คัพ |
||||
20:00 | ตรังกานู | 1 - 1 | เซลังกอร์ พีบี | 0-1 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | กรุลล่า โมริโอกะ | 1 - 3 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1-2 |
16:00 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1 - 0 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-0 |
16:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 2 - 2 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 0-1 |
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 5 - 2 | เอฟซี เรียวเคียว | 3-1 |
17:00 | มาชิดา เซลเวีย | 1 - 1 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-0 |
17:00 | รีโนฟา ยามากูชิ | 0 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-0 |
17:00 | ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี | 1 - 4 | เวกัลตา เซนได | 0-2 |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 3 - 2 | โยโกฮามา เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 3 - 0 | ไพรบราม | 3-0 |
22:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก 2 | 0-0 |
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1 - 1 | ทริเน็ค | 1-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 3 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 3-0 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2 - 1 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 2 - 2 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1-2 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 3 - 5 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-3 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 0 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 0-0 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 3 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | เลมิงตัน | 4 - 0 | ฟาสเลย์ เซลติก | 3-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 0 - 1 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0-0 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 2 - 0 | สการ์โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1 - 2 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3 - 3 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2-2 |
21:00 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 1 - 1 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | 0 - 2 | ดาร์ทฟอร์ด | 0-0 |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 0 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 1 - 3 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-3 |
21:00 | เวย์เม้าท์ | 1 - 3 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0-2 |
21:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | 2 - 1 | เบรนทรี ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 3 - 1 | สลอค ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 1 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 0 - 0 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | วอร์ทติ้ง | 1 - 1 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1-1 |
ผลบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | ฟาร์โค | 0 - 0 | เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
02:00 | พีระมิดส์ เอฟซี | 1 - 0 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0 - 2 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-1 |
20:00 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1 - 0 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1-0 |
22:30 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1 - 0 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
22:59 | ชบับ อลอร์ดอน | 0 - 1 | อัล แรมธ่า คลับ | 0-0 |
01:30 | อัล อคาบา เอสซี | 1 - 1 | อัล วีห์ดัต | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | รอ | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | รอ | เมอร์ธีร์ทาวน์ | |
21:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | รอ | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 2 - 1 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | รอ | บีคอนส์ฟิลด์ | |
21:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | รอ | นอร์ท ลีห์ | |
21:00 | เฮนดอน | 0 - 1 | เยท ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | รอ | แฮร์โรว์ โบโร่ |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | เบรซิน ซิตี้ | รอ | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 3 - 0 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | รอ | ฟอร์เรส | |
21:00 | ธนาคาร โอ ดี | รอ | ฮันท์ลี | |
21:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | รอ | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | |
21:00 | รอทส์ | รอ | อินเวอร์รูเรีย | |
21:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | รอ | คีธ |
ผลบอล |
||||
22:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | รอ | สโลวาน บราติสลาวา บี | |
22:00 | สลาโว วีเซลัด | รอ | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | |
22:59 | เอฟเค โคซิค | รอ | เคเอฟซี โคมาร์โน |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | วาปรัส ปาร์นู | 0 - 1 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0-0 |
23:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 6 - 0 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 5-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1 - 3 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1-2 |
06:15 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0 - 0 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1-0 |
05:00 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 2 - 0 | ทอมเบนเซ่ | 0-0 |
05:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0 - 1 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 1 - 0 | ไอเอฟ เวสตรี | 0-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | ดินาโม ออโต | รอ | ซิมบรู ชิซินู |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 2 - 2 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2-2 |
06:15 | คาราคาส เอฟซี | 1 - 2 | ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส | 0-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
23:30 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0 - 0 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-0 |
02:00 | โคเบรซอล | 1 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1-0 |
04:30 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
23:10 | ซาน เทลโม่ | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
01:00 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0 - 0 | ทริสแทน ซัวเรส | 0-0 |
01:30 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 2 - 0 | ซาคาชิสพาส | 2-0 |
01:30 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 0 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1-0 |
02:40 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 3 - 2 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 2-1 |
04:05 | เทมเปอร์ลีย์ | 2 - 2 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 2-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
22:00 | โนวี่เมสโต | รอ | อินเตอร์ บราติสลาวา | |
22:00 | เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว | รอ | พาริซอน บาดิจอฟ |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
20:00 | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) | 0 - 2 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-2 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0 - 2 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-1 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 6 - 0 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 4-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1 - 0 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0-0 |
07:00 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 1 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 1-1 |
07:30 | เมมฟิส 901 | 3 - 1 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา |
||||
03:00 | เอสซี สการ์เบอโร ออนตาริโอ | รอ | แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
21:00 | อลาชเคิร์ต | 2 - 0 | อรารัต เยเรวาน | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | 0 - 1 | โคลบอทน์ (ญ) | 0-1 |
22:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | รอ | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | เอชพีเอส(ญ) | 0 - 4 | เคยูพีเอส (ญ) | 0-2 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 3 - 3 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 1-2 |
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 0 - 1 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 0-1 |
ผลบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | พันตาเรนนัส | 1 - 0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-0 |
06:30 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1 - 2 | เฮเรดิอาโน | 1-0 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | แอตเซลล่า | รอ | ซีเอส เพแทนจ์ |
ผลบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
20:30 | คาร์เออร์ว | 1 - 6 | โฮลลีย์เวลล์ | 0-4 |
20:30 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 1 - 1 | เดอะ นิว เซนต์ส | 1-0 |
20:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | รอ | รูตินทาวน์ เอฟซี | |
20:35 | อัมมันฟอร์ด | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | 1-1 |
ผลบอล คาซัคสถาน คัพ |
||||
22:00 | อัคโตเบ | 1 - 0 | มาคฮ์ทาเรล | 0-0 |
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
02:00 | เอฟเค มอร์นาร์ | รอ | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | |
02:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | รอ | เอฟเครูดาร์ |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
22:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู | รอ | 07 Vestur Sorvagur |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | รอ | เรอัลโซเซียดัดโทเคา |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
07:00 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 1 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 1-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร | 4 - 1 | ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ | 2-0 |
04:15 | คลับ กัวบิร่า | 1 - 0 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 1 - 2 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-1 |
05:30 | กวายากิล ซิตี้ | 0 - 0 | มาคาร่า อัมบาโต้ | 0-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
07:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0 - 1 | เปอร์โต มอนต์ | 0-1 |
07:00 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 3 - 0 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
22:59 | คาราบัค | 3 - 1 | ซาบาลี | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0 - 1 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 0-1 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 0 - 2 | เชนันซิตี้ | 0-2 |
ผลบอล จอร์เจีย คัพ |
||||
20:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0-1 |
ผลบอล AFF U-16 ชิงแชมป์เยาวชน อายุไม่เกิน 16 ปี |
||||
20:00 | สิงคโปร์(ยู16)(N) | รอ | ฟิลิปปินส์(ยู16) | |
20:00 | อินโดนีเซีย(ยู16) | รอ | เวียดนาม(ยู16) |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0 - 2 | ซาบรุคเค่น | 0-0 |
19:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 3 - 0 | ซวิคเกา | 0-0 |
19:00 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 0 - 1 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 1 - 0 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
19:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0 - 2 | ดินาโม เดรสเดน | 0-1 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 0 | โอลเดนเบอร์ก | 0-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | โลโค ทาวิน | 1 - 2 | จิสครา โดแมซลิซ | 0-1 |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 0 - 3 | อัสติ นาดลาเบม | 0-1 |
15:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | 0 - 2 | พัลเซ่น 2 | 0-0 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0 - 6 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-2 |
15:30 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 0 - 2 | เอฟซี ปิเซ็ค | 0-1 |
22:00 | บีเนโซว | รอ | สโลวาน เวลวารี่ | |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | รอ | เอฟเค โคลิน | |
22:00 | บลานส์โค | รอ | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | |
22:00 | ฟรีเดค-มิสตัค | รอ | ซลิน 2 | |
22:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | รอ | เวลเก เมซิริคิ | |
22:59 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | รอ | โบฮีเมียนส์ 1905 บี |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
21:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลชิงถ้วยพระราชทานคิงส์คัพ(ที่ไทย) |
||||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 2 - 3 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-2 |
ผลบอล CAF ซูเปอร์คัพ |
||||
01:00 | วีแดด คาซาบลานก้า | รอ | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | บินห์ดินห์ | 0 - 1 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 0-1 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 2 - 2 | ปัคตากอร์ | 1-2 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
09:30 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 3 - 3 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 2-0 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:30 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 5 - 2 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | รอ | สโลวัคโก้ (ยู 19) | |
16:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 2 - 3 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 2-2 |
17:15 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | ไพรบราม (ยู 19) | 0 - 4 | เบอโน่ (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:10 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 4 - 0 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 1-0 |
01:30 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 1 - 0 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 0-0 |
01:30 | อิตูไซย์โง | 0 - 2 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 2 - 0 | ลีออน(ยู20) | 1-0 |
22:59 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | รอ | ครูซ อซูล(ยู20) | |
23:30 | พูเอบลา (ยู20) | รอ | พูมาส ยูนัม(ยู20) |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 2 - 3 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1-2 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2 - 1 | โครย์ดอน คิงส์ | 1-1 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0 - 1 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-0 |
12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 7 - 0 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 4-0 |
12:30 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1 - 3 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 1-2 |
15:30 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 2 - 3 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล GER D5 |
||||
20:00 | บาเยิร์น โฮฟ | 1 - 3 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 0-2 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | เอฟซี เอลวา | 9 - 0 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 7-0 |
19:00 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ปาร์นู เจเค | 2-0 |
19:45 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0 - 4 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 0-3 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:30 | อินดิจา | รอ | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:15 | วอลเดน เวสทอน | 3 - 2 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 1-1 |
14:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 7 - 0 | คูม่า ไทเกอร์ | 4-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
15:15 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 3 - 2 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1-2 |
16:15 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 1 - 4 | บริสแบน ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซาลาสปิลส์ | รอ | เอฟเค ดินาโม ริก้า |
ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0 - 1 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-0 |
12:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 3 - 3 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 1-1 |
17:35 | แอดิเลด ฮิลล์ | 0 - 1 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | รอ | อติรา เอฟซี | |
02:00 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | รอ | สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อีกิบาสตัซ | 0 - 3 | ไครัต อคาเดมี่ | 0-1 |
19:30 | อคาเดมี่ ออนทูสติก | 5 - 3 | อัสตานาบี | 1-2 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
19:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | รอ | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แมกนิ | รอ | ไออาร์ เรกยะวิก | |
22:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | รอ | วอลซันกูร์ |
ผลบอล สโลวีเนีย U19 |
||||
23:30 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | รอ | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | 2 - 1 | บาริโต ปูเตรา | 2-1 |
18:00 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | มาเชล มูบาเร็ค | รอ | เอรัล นิวคัส | |
21:00 | ทูรัน | รอ | ซามิน | |
21:30 | บูโซโร เอฟเค | รอ | แยงไกเยอร์ |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | ทีทีบีดี ฟูดอง | 1 - 1 | ด่องตัมลองอัน | 0-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) | รอ | กรินดาวิค (ญ) |
ผลบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
14:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 4 - 1 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 2-0 |
16:05 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 4 - 0 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 3-0 |
16:05 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 1 - 2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 3 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | รอ | สปาร์ตัก เพลเวน | |
00:00 | พีเอฟเค มอนทาน่า | รอ | เบลาสิต้า เปทริท | |
00:00 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 3 - 1 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0-0 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 2 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ |
||||
13:00 | โอคไลจ์ แคนนอนส์(N) | 1 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-0 |
ผลบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | เกรทน่า เอฟซี | 7 - 2 | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | 5-1 |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) | รอ | คาวเดนบีท |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
14:00 | มาบาริ เอฟซี | 5 - 2 | โยโกฮามา เอสซีซี | 1-0 |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0 - 2 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-1 |
03:00 | เอบีซี อาร์เอ็น | 3 - 2 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-1 |
04:00 | ยาปิรันก้า | 5 - 0 | มานุส (สมัครเล่น) | 3-0 |
05:00 | อัลโต พีไอ | 0 - 3 | เอสซี เปซานดูปารา | 0-0 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
02:00 | บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ | 0 - 1 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | รอ | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | |
22:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | รอ | การ์บาเนียกราโกล | |
22:00 | โปกอน ซีดล์เซ | รอ | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | |
22:59 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 2 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 1-1 |
ผลบอล BRA SPC |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 1 - 1 | พรีมาเวร่า | 0-0 |
01:00 | อา โซ ซานต้า เอสพี | 1 - 1 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0-0 |
02:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0 - 1 | เซอร์เทาซินโญ่ | 0-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
20:00 | คีร์กิสถาน ยู19 | รอ | อุซเบกิสถาน(ยู19) | |
22:59 | ทาจิกิสถาน(ยู 19) | รอ | อัฟกานิสถาน ยู19 |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | เมาท์ กราเวท | 1 - 1 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 1-1 |
15:00 | อคาเซีย ริดจ์ | 3 - 2 | ไพน์ฮิลส์ | 1-2 |
15:00 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0-0 |
16:15 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 2 - 4 | เดอะ เลค | 1-1 |
ผลบอล สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 3 - 3 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 2-2 |
12:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 6 - 0 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 2-0 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 2 - 2 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 0-2 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
19:00 | อูราเอด เอฟเค | 0 - 3 | พอร์ส เกรนแลนด์ | 0-2 |
20:00 | สปินท์ เจลอย | 1 - 1 | วินด์ยาร์ต | 0-0 |
20:00 | นาร์โด เอฟเค | 5 - 1 | สเทรินจาร์ | 3-0 |
21:00 | โคลสตัด | 3 - 2 | ออรเคล | 2-0 |
21:00 | สเจ็ทเทน | 1 - 4 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 0-2 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 1 - 1 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 0-1 |
18:00 | ชามนิตเซอร์ | 3 - 0 | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | 2-0 |
18:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 2 - 1 | เบรเมอร์ เอสวี | 1-1 |
18:30 | แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ | 1 - 2 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-0 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 0 - 1 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0 - 4 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-2 |
19:00 | บาลินเกอร์ | 3 - 2 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 1-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1 - 0 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2 - 1 | เอสเฟา สแตรเลน | 2-0 |
19:00 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 3 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 8 - 0 | วัตเทินไชด์ 09 | 1-0 |
19:05 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0 - 1 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0-0 |
19:10 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 3 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 2-1 |
20:10 | บีเอสวี เรห์เด้น | 2 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 1-0 |
21:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 3 - 3 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 2-1 |
22:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | รอ | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | |
22:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 3 - 1 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
17:00 | นูรมิจาร์เวน | 3 - 3 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 1-2 |
21:00 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 2 - 1 | อีพีเอส เอสโป | 1-0 |
21:00 | จิปโป | รอ | ฟูทูร่า ปอร์โว | |
22:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 0 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 0-0 |
22:59 | วีไอเอฟเค | 3 - 0 | โอทีพี โออูลู | 2-0 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ยูนิเรีย เดจ | 2 - 1 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 0-0 |
15:00 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0 - 1 | ซีเอสซี ดัมบราวิต้า | 0-1 |
15:00 | กลอเรีย บูซัว | 1 - 0 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-0 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1 - 0 | เอฟซี บราชอฟ | 0-0 |
15:30 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | 0 - 0 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | รอ | ยัง บอยส์ (ยู 21) | |
21:00 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | รอ | ลังเงนทาล | |
21:00 | เอฟซี กอสเซา | รอ | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | |
22:00 | อูซี่ | รอ | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | |
22:30 | เอสซี เครียนส์ | รอ | เอสซี แชม | |
01:00 | เบียล เบียนนี่ | รอ | สตาเด้ นยอนเนียส |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:30 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | รอ | เอสวี วาลส์-กรูนัว | |
00:00 | ยูนิออน กรูเทน | รอ | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 1 - 1 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-0 |
19:00 | โรสกิลด์ | 3 - 0 | เอบี โคเปนฮาเกน | 1-0 |
19:00 | บราแบรนด์ | 1 - 3 | เอสเบิร์ก | 1-2 |
19:00 | โคลดิ้ง | 1 - 0 | เจมส์เมอบังค์ | 1-0 |
19:00 | บีเค เฟรม | 1 - 1 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 1-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | โฮดด์ | 0 - 0 | แบรัมเอสเค | 0-0 |
21:00 | กเจลแซส | 2 - 2 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 2-1 |
21:00 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 5 - 0 | อัลต้า | 3-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
19:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | รอ | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
21:00 | คแวนท์ ออบนินส์ค | รอ | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | |
21:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | รอ | เอฟเค อาร์ยาซาน | |
21:00 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | รอ | สโตรกิโน่ มอสโก | |
22:00 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | รอ | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | |
22:00 | เอฟเค การูก้า | รอ | คิมกี้(สำรอง) | |
22:00 | สปาร์ตัก โคสโตรมา | รอ | เอฟซี มูรอม | |
22:00 | ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ | รอ | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 0 - 2 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | รอ | ไอเอฟเค ลูเลีย | |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | รอ | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | |
19:00 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 1 - 0 | ออนซาล่า บีเค | 1-0 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | รอ | อันเจเรด บีเค | |
19:00 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 0 - 2 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 0-2 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | รอ | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | |
20:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 1 - 2 | ไอเอฟเค คูมลา | 0-1 |
21:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 2 - 0 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 0-0 |
21:30 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | อราเมียสก้า ไอเอฟ | |
22:00 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | รอ | เอ็นสเคเด้ไอเค |
ผลบอล ลีกอาชีพพม่า |
||||
15:30 | ชาน ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 10 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 7-0 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 2 - 1 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:15 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 0 - 0 | คาปาลาบา(ญ) | 0-0 |
15:15 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 3 - 2 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-0 |
ผลบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:20 | ริชมอนด์ คิกเกอร์ | 3 - 1 | เอฟซี ทูซอน | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 0 - 2 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0-1 |
04:00 | เรอัล พิลาร์ | 1 - 0 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | รอ | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล |
ผลบอล FFSA WPL |
||||
14:45 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | รอ | เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) |
ผลบอล FFSA SLR |
||||
10:05 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 2 - 1 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 2-1 |
10:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 2 - 4 | อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-2 |
10:15 | เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) | 0 - 4 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 0-3 |
10:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 0 - 3 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 0-0 |
10:15 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 1 - 2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 1-0 |
10:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 4 - 0 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 2-0 |
13:15 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 1 - 1 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
20:25 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0 - 1 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 0-0 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
03:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | รอ | เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:30 | คอยพีเอส | 2 - 1 | เอฟซี คุไซซิ | 1-0 |
18:00 | เฮอร์โต | 0 - 1 | ตัวโกลัน เตราส | 0-0 |
19:00 | อัตเลตีโก เมลมิ | 7 - 1 | ตูยูซูล่า | 5-1 |
19:00 | โอพีเอส อูลู | 0 - 0 | พีเอส เคมิ คิงส์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | เวลลิงตัน ยูไนเต็ด | 1 - 2 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 0-1 |
37 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 0 - 0 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | - |
ผลบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1 |
||||
12:00 | มอนิงตั้น | 2 - 0 | 28150 | 0-0 |
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | เพนาโปเลนเซ่ | รอ | เปาลิสต้า |
ผลบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก |
||||
09:45 | เกาะ กรีน เอเอฟซี | 5 - 1 | มอสเจล เอเอฟซี | 2-0 |
09:45 | แคสเมียร์ เทคนิค | 3 - 1 | โคซแท็ล สปิริท | 2-0 |
ผลบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:45 | เบือง เกต อังกอร์ | 2 - 1 | พนมเปญ เอฟซี | 0-0 |
18:30 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 0 - 1 | วิสาขเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
23:10 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | รอ | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) |
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
22:59 | สปอร์ต ฮวนคาโย่(สำรอง) | รอ | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(สำรอง) |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เอลลิดิ | 3 - 0 | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | 2-0 |
21:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | 2 - 1 | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | 2-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
15:00 | จีลอง เอสซี | 4 - 0 | สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล | 2-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก |
||||
15:15 | โอปาว่า 2 | 5 - 3 | เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ | 5-1 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 0 - 1 | เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง | 0-1 |
19:35 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 1 - 3 | บูดิสซ่า บัวซอน | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 2 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) | 0-1 |
21:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | รอ | กอนเซนไฮม์ | |
22:59 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | รอ | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี |
ผลบอล คาตาโลเนียคัพ |
||||
00:30 | เอฟซี วิลาฟรานกา | รอ | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | |
00:30 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | รอ | เยย์ดา | |
01:00 | ฮอสปิตาเลย์ | รอ | เออี พรัท |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
03:00 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 1 - 0 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1-0 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
22:00 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | รอ | ซีดี ซากาปา | |
06:30 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | รอ | คลับ ออโรร่า |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:30 | เอฟเค โมดริกา | รอ | เอฟเค พอดรินเจ |
ผลบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:10 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 0 - 3 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 0-1 |
11:30 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 6 - 1 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 2-0 |
11:40 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 0 - 4 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | เกรฟ | รอ | บี 1908 | |
18:00 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 1 - 4 | บีเค อวาลต้า | 0-3 |
18:00 | บี 1913 โอเดนเซ่ | รอ | ริงโคบิง | |
18:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | รอ | ฮอลเบค | |
19:00 | บี 1909 โอเดนเซ่ | รอ | โอเคเอส | |
20:00 | วาลเด้ | รอ | ทารูก-พารูก ไอเอฟ |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ริเวอร์ เพลท(สำรอง) | 2 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | โคลอน (สำรอง) | 0 - 2 | นีเวลล์ส (สำรอง) | 0-1 |
20:15 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) | 2 - 0 | ติเกร (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 2 - 1 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 2-0 |
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 0-0 |
14:00 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา | 4 - 0 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | รอ | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) |
ผลบอล |
||||
14:50 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 4 - 3 | เอสดี เรดเดอร์ส (ยู20) | 0-0 |
16:30 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1 - 0 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
01:30 | จารากัวอีซี | รอ | อิตุมเบียรา อีซี จีโอ |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | ครูซ อซูล(ญ) | รอ | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | |
05:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | รอ | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) |
ผลบอล |
||||
15:00 | โรชเดล โรเวอร์ | 2 - 1 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 2-1 |
16:05 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 0 - 4 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | เบติส เอฟซี (ยู 20) | 2 - 1 | อูเบอร์ลันเดีย(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:30 | อัคซายิค โอรัล (สำรอง) | 4 - 1 | เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | อัลเวเชิร์ช | รอ | สตัวร์บริดจ์ | |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1 - 2 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ | รอ | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | |
21:00 | รอยสตัน ทาวน์ | รอ | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | รอ | เบดฟอร์ด ทาวน์ | |
21:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | รอ | นีดแฮมมาร์เก็ต | |
21:00 | บาร์เวล | 1 - 2 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เลสตัน เอฟซี | 3 - 2 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1-1 |
21:00 | รูเชล โอลิมปิค | 0 - 3 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | แทมเวิร์ธ | 1 - 1 | อีกส์สตัน เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
03:00 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่(ญ) | รอ | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) |
ผลบอล |
||||
20:00 | อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) | 0 - 2 | โอลาเรีย อาร์เจ (ยู20) | 0-2 |
00:30 | วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) | รอ | อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) |
ผลบอล |
||||
19:00 | ซีดี คอสต้า โด ซอล | 1 - 1 | ยูดี ซองโก้ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
15:00 | อัลบานี ครีก | 1 - 2 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 0-2 |
15:15 | ทารินก้า โรเวอร์ | 1 - 3 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 0-0 |
15:15 | บริสแบน วูลฟ์ | 4 - 1 | โคมาลา | 2-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0 - 0 | คาโป (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
02:00 | 3บี ดา อมาโซเนีย (ญ) | รอ | สปอร์ตเรซิเฟ่(ญ) |
ผลบอล |
||||
17:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 0-0 |