ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 3 - 1 | บานฟิลด์ | 2-1 |
05:00 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0 - 1 | โบคา จูเนียร์ส | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 2 - 0 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 0-0 |
02:00 | วีวีวี เวนโล | 1 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 0-0 |
02:00 | ดอร์เดรชท์ | 1 - 2 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-1 |
02:00 | เอฟซี ออสส์ | 1 - 3 | วิลเลม 2 | 0-3 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
09:00 | รีล ซอลต์ เลค | 1 - 2 | อัตลาส | 1-1 |
16:00 | โรเซนบอร์ก | 2 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1-1 |
16:00 | ซิโอฟอค เอฟซี | 2 - 3 | ปาคซิ เซ | 1-1 |
16:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 6 - 0 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2-0 |
16:30 | ตูลูส | 2 - 1 | นีมส์ | 0-1 |
17:00 | การ์บาเนียกราโกล | 0 - 1 | เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ | 0-1 |
18:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 3 - 2 | ดอมซาเล่ | 0-1 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 2 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) | 2-2 |
19:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 9 - 2 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 4-1 |
19:00 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 4 - 3 | คาซิงบาร์ซิคา | 2-1 |
20:00 | สตวร์มกราซ | 5 - 1 | มาริบอร์ | 4-0 |
20:10 | อาเมียงส์ | 2 - 5 | เกววีลย์ อูแอส | 1-2 |
20:30 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 6 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 2-1 |
21:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1 - 0 | เฟริส เวียนนา 1894 | 1-0 |
22:59 | เนีย ซาลามิส | 1 - 2 | คาร์มิโอทิสซ่า | 0-2 |
22:59 | ลูเซิร์น | 6 - 0 | อารัว | 2-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 2 - 2 | เจียงซี เหลียนเชง | 0-1 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) | 2 - 6 | คุนชาน เอฟซี | 1-3 |
ผลบอล เบลเยี่ยม คัพ |
||||
01:00 | เดสเซล สปอร์ต | 1 - 1 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า - ยูโร U21 รอบคัดเลือก |
||||
22:59 | ไอซ์แลนด์(ยู 21) | 1 - 2 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 21) | 1-1 |
22:59 | โครเอเชีย(ยู 21) | 2 - 1 | เดนมาร์ก(ยู 21) | 2-0 |
22:59 | สโลวะเกีย(ยู21) | 3 - 2 | ยูเครน (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | ไอร์แลนด์(ยู 21) | 1 - 1 | อิสราเอล(ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค อลูมินิจ | 3 - 1 | บิสทริกา | 1-0 |
01:00 | เอ็นเค นาฟต้า | 2 - 0 | ทริงลาฟ คราน | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 4 - 4 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 2-2 |
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 3 - 1 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 2-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | เนกาซ่า | 2 - 2 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1-2 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
01:45 | ฟัลเคิร์ก | 2 - 0 | แพททริค ทริสเทล | 1-0 |
01:45 | อัลลัว แอทเลติค | 1 - 0 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:00 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0 - 3 | ดันดี | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:45 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 0-0 |
01:45 | โคเลอไรน์ | 2 - 0 | นิวรี่ ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 2 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 1-0 |
01:45 | ครูซาเดอร์ | 3 - 0 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:30 | เซอด็อง | 0 - 0 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-0 |
00:30 | บาสเตีย ซีเอ | 2 - 2 | เลอ ม็องส์ | 1-1 |
00:30 | โชเลท เอสโอ | 1 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-0 |
00:30 | แวร์กซายส์ 78 | 2 - 2 | น็องซี่ | 1-2 |
00:30 | วิลเลฟรองเช | 3 - 2 | บรูค พีรอนนาส | 1-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
22:30 | เคทีพี ค็อตก้า | 6 - 2 | เคพีวี คอคคูล่า | 2-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 3 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 3 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1-1 |
07:30 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0 - 2 | ปอนเต เปรตา | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
04:30 | คิลเมส | 1 - 1 | เอลมาโกล | 1-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
23:30 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 1 - 0 | เลอ อาฟร์(ญ) | 1-0 |
02:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 1 - 3 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
00:15 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1 - 0 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 0 - 3 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1-1 |
07:05 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 2 | เมมฟิส 901 | 0-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง) |
||||
11:00 | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) | 0 - 0 | ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 2 - 2 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 0-0 |
00:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 6 - 0 | ซโวลเล่ (ญ) | 2-0 |
00:35 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 0 - 6 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-4 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | อินชอน โคเรียล | 0 - 0 | เชนันซิตี้ | 0-0 |
17:00 | ชางวอนซิตี้ | 2 - 0 | กังเนือง ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
21:00 | โอโตรโควิซ | 3 - 0 | วิทโควิซ | 1-0 |
ผลบอล ชิลี คัพ |
||||
22:30 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0 - 0 | โคเบรลัว | 0-0 |
06:00 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1 - 2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-2 |
ผลบอล บาห์เรน คัพ |
||||
22:45 | อัล-อาห์ลี เบงซี่ | 3 - 2 | อิซ่า ทาวน์ | 1-1 |
22:45 | อัล ริฟฟา | 2 - 1 | อัล บูไดย่า | 1-0 |
22:45 | มานาม่า คลับ | 1 - 0 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 1-0 |
22:45 | อัล ฮัดด์ | 3 - 0 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0-0 |
22:45 | อัล นาจม่า | 2 - 1 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 2-0 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | อาดส์ เอฟซี | 1 - 0 | ดันเดลา เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
15:00 | มัคคาบิ ทามร่า | 0 - 4 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0-3 |
15:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0 - 6 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-3 |
16:00 | มัวดอน สปอร์ตทิร่า | 3 - 1 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 2-0 |
16:00 | ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน | 2 - 2 | เอฟซี ดิโมนา | 1-0 |
18:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 0 - 0 | มัคคาบี้ ชารายิม | 0-0 |
18:15 | ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ | 3 - 1 | ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก | 1-0 |
18:30 | ฮาโปฯมาร์โมเร็ค | 1 - 0 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-0 |
18:30 | เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด | 3 - 1 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-0 |
18:40 | ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู | 2 - 1 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
18:45 | มัคคาบี้ นูเจแดท อาร์เมด | 3 - 0 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 0-0 |
19:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล คัวแคบ | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
07:05 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 1-1 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | 1 - 0 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 0-0 |
22:00 | อาร์ซี คูบา | 0 - 1 | อีเอส มอสตากาเนม | 0-0 |
22:00 | เอเอส โครยูบ์ | 2 - 0 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:50 | ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) | 0 - 2 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
18:00 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 1 - 4 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 1-1 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
00:30 | อเลสเวส | 0 - 1 | เปน่า สปอร์ต | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 3 - 0 | ซานหลุยส์(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล GER D5 |
||||
00:00 | ดีเจเค เจเบนบัช | 5 - 0 | เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 | 2-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0 - 1 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0-0 |
21:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 0 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 0-0 |
00:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
04:00 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 2 - 0 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | 1-0 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
20:00 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 0 - 2 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน |
||||
20:00 | ซวาซิแลนด์ (ยู 23) | 2 - 0 | บอตสวานา (ยู 23) | 1-0 |
20:00 | แทนซาเนีย ยู 23 | 0 - 0 | ซูดานใต้(ยู 23) | 0-0 |
22:59 | กินี บิสเซา (ยู 23) | 0 - 0 | ไนเจอร์(ยู23) | 0-0 |
00:00 | ลิเบีย (ยู 23) | 4 - 1 | รวันดา (ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 0-0 |
03:00 | โบโกตา เอฟซี | 1 - 0 | ออโซมารโซ่ | 1-0 |
04:00 | คูคูต้า เดปอร์ติโว่ | 0 - 0 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย Div.1 |
||||
18:15 | พีเอสซีเอสซิลาแคบ | 0 - 0 | เกรซิค ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | กวาง นัม | 2 - 1 | บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี | 2-1 |
18:00 | เกิ่น เทอ เอฟซี | 1 - 6 | ด่องตัมลองอัน | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 2 - 0 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
19:00 | ฮัลล์ซิตี้(ยู21) | 3 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) | 1-0 |
19:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) | 2 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
19:00 | เบิร์นลีย์(ยู21) | 1 - 3 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 0-2 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
13:00 | แคเมอรูน(N) | 0 - 2 | อุซเบกิสถาน | 0-1 |
15:00 | เอธิโอเปีย | 1 - 1 | ซูดาน | 1-0 |
16:00 | โรมาเนีย(ยู 17) | 1 - 2 | นอร์เวย์(ยู17) | 1-1 |
16:30 | ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) | 3 - 1 | เบลเยี่ยม (ยู 18) | 2-1 |
18:00 | โปแลนด์(ยู 17) | 5 - 2 | อุสเบกิสทาน(ยู17) | 2-1 |
18:00 | เกาหลีใต้ | 2 - 2 | คอสตาริกา | 1-1 |
19:25 | ญี่ปุ่น(N) | 2 - 0 | สหรัฐอเมริกา | 1-0 |
20:30 | สกอตแลนด์(ยู 19) | 3 - 1 | มอลตา(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) | 0 - 3 | สวิตเซอร์แลนด์ (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) | 2 - 2 | ฟินแลนด์(ยู 18) | 1-0 |
21:00 | โปแลนด์ (ยู 18) | 1 - 0 | เอสโตเนีย(ยู 18) | 1-0 |
21:00 | อังกฤษ(ยู 17) | 3 - 0 | สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17) | 0-0 |
21:00 | เยอรมนี(ยู18) | 2 - 0 | สหรัฐอเมริกา(ยู 18) | 1-0 |
21:00 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 1 - 1 | เม็กซิโก (ยู 18) | 1-0 |
21:00 | โปรตุเกส(ยู 17) | 4 - 2 | เม็กซิโก (ยู 17) | 2-0 |
21:30 | อัลบาเนีย ยู20(N) | 1 - 3 | เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย (ยู 20) | 1-1 |
21:30 | โปแลนด์(ยู 21) | 0 - 1 | กรีซ(ยู 21) | 0-0 |
22:00 | อิรัก(N) | 1 - 1 | โอมาน | 0-0 |
22:00 | โปรตุเกส (ยู20) | 1 - 2 | อิตาลี(ยู20) | 0-1 |
22:00 | โรมาเนีย(ยู 21) | 1 - 4 | สเปน(ยู 21) | 0-2 |
22:30 | บาห์เรน | 1 - 2 | เคปเวิร์ด | 1-1 |
22:30 | ฮังการี (ยู 21) | 1 - 0 | บัลแกเรีย(ยู 21) | 1-0 |
22:59 | อิเควทอเรียลกินี | 0 - 0 | รวันดา | 0-0 |
22:59 | เยอรมัน (ยู20) | 2 - 1 | โปแลนด์(ยู20) | 0-1 |
22:59 | ปารากวัย(N) | 1 - 0 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 0-0 |
22:59 | อิหร่าน(N) | 1 - 0 | อุรุกวัย | 0-0 |
22:59 | คองโก-กินชาซา | 0 - 1 | บูร์กินาฟาโซ | 0-0 |
22:59 | มาลี (ยู23) | รอ | ตูนิเซีย(ยู 23) | |
23:15 | เยอรมนี(ยู 21) | 0 - 1 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 0-0 |
23:30 | เบลเยียม (ยู 21) | 1 - 2 | เนเธอร์แลนด์(ยู 21) | 0-2 |
00:00 | เนเธอร์แลนด์(ยู 17) | 3 - 0 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 1-0 |
00:00 | กาตาร์(N) | 0 - 2 | แคนาดา | 0-2 |
00:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | 5 - 1 | สกอตแลนด์ (ยู 18) | 2-1 |
00:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 19) | 4 - 3 | โครเอเชีย(ยู 19) | 3-0 |
00:00 | ออสเตรีย(ยู16) | 2 - 3 | เยอรมนี(ยู16) | 1-1 |
00:30 | โมร็อกโก(ยู 17) | 0 - 0 | เซเนกัล(ยู17) | 0-0 |
00:30 | โมร็อคโค (ยู23) | รอ | เซเนกัล (ยู23) | |
01:00 | อียิปต์ | 3 - 0 | ไนเจอร์ | 1-0 |
01:00 | จอร์แดน | 2 - 0 | ซีเรีย | 2-0 |
01:00 | ซาอุดีอาระเบีย(N) | 0 - 0 | เอกวาดอร์ | 0-0 |
01:30 | บราซิล(N) | 3 - 0 | กานา | 3-0 |
01:30 | ออสเตรีย(ยู 21) | 5 - 1 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 3-0 |
02:00 | แอลจีเรีย | 1 - 0 | กินี | 0-0 |
02:00 | มาลี | 1 - 0 | แซมเบีย | 1-0 |
02:00 | โมร็อกโก(N) | 2 - 0 | ชิลี | 0-0 |
07:00 | อาร์เจนตินา(N) | 3 - 0 | ฮอนดูรัส | 2-0 |
ผลบอล NOR D4 |
||||
22:00 | จีเจลเลอราเซน ไอเอล | 2 - 10 | ทรอมโซ่ บี | 2-6 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
22:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 0-0 |
00:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1 - 1 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0-1 |
00:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 4 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
00:30 | เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล | 2 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
22:59 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 1 - 1 | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | 0-0 |
00:00 | ลีโอเบน | 3 - 0 | เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต | 2-0 |
00:00 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 2 - 0 | เอสวี โกรดิก | 0-0 |
00:00 | เอสซี แมนสดอร์ฟ | 1 - 1 | เวียนเนอร์ เอสซี | 1-0 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 4 - 0 | วอคลามาร์ค | 2-0 |
00:00 | ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ | 1 - 1 | ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 3 - 0 | เจมส์เมอบังค์ | 0-0 |
00:00 | โรสกิลด์ | 1 - 2 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-2 |
ผลบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:25 | อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) | 1 - 0 | อัล โอรูบา (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 3 - 0 | ไอเอฟเค คูมลา | 2-0 |
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 2 - 0 | เอสโลฟ บีเค | 1-0 |
01:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 3 - 0 | อูลเลเรดส์ | 0-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
06:00 | โอเรียนทอล | 2 - 2 | วิลล่า เทเรซ่า | 0-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:15 | โปซีท | 5 - 2 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 2-0 |
22:59 | คิอิสโต้ วาซ่า | 0 - 1 | เอสเซ่ ไอเค | 0-0 |
00:15 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 1 - 1 | อีไอเอฟ อคาเดมี่ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
14:00 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 1 - 0 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:09 | เคเอซี 1909 | 1 - 3 | เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
22:59 | บอลเทค จีเนีย | 1 - 2 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | 2 - 0 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 2 - 5 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 0-3 |
00:30 | เดลบรุคเคอร์ เอสซี | 1 - 3 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี | 0-1 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:59 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 2 - 0 | เอฟเค พอดรินเจ | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
02:00 | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | 1 - 1 | บัลลี่มุน ยูไนเต็ด | 0-0 |
02:05 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 1 - 1 | เซนต์ มอชแทส | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | ติเกร (สำรอง) | 2 - 2 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 0-1 |
21:00 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) | 2 - 0 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 2-0 |
21:00 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) | 0 - 2 | ราซิ่ง คลับ (สำรอง) | 0-0 |
21:00 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) | 5 - 2 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 3-2 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต | 0 - 0 | เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว | 0-0 |
21:00 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 2 - 0 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
01:00 | ทีมอัลตามูรา | 1 - 1 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0-0 |
ผลบอล อิสราเอล C ลีก |
||||
14:45 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 6 - 1 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 2-0 |
15:00 | มัคคาบี้ เบียร์ เชว่า | 1 - 3 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 1-2 |
16:00 | เบต้า นาฮาริย่า | 2 - 2 | ไอรอนี่ บีไน คาบุล | 1-0 |
16:00 | ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี | 1 - 1 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 1-1 |
18:10 | มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท | 1 - 5 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | บีเอส ไดนามิค | 0 - 0 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 1 - 0 | ครูซ อซูล(ญ) | 1-0 |
05:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 2 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 1-1 |
07:00 | ไทเกรส(ญ) | 3 - 0 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก |
||||
22:59 | เอสโตเนีย | 2 - 1 | มอลตา | 1-0 |
01:45 | อิตาลี | 1 - 0 | อังกฤษ | 0-0 |
01:45 | บัลแกเรีย | 5 - 1 | ยิบรอลตาร์ | 2-1 |
01:45 | ฟินแลนด์ | 1 - 1 | โรมาเนีย | 1-0 |
01:45 | เยอรมนี | 0 - 1 | ฮังการี | 0-1 |
01:45 | บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา | 1 - 0 | มอนเตเนโกร | 1-0 |
ผลบอล |
||||
07:00 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 3 - 1 | เอสวีคาราเวล | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:20 | มัสแคท | 4 - 0 | มาจิส | 3-0 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 0-0 |
ผลบอล |
||||
01:30 | อาแฟน ลิโด้ | 2 - 1 | อัมมันฟอร์ด | 1-0 |
ผลบอล |
||||
15:30 | เอเอสซี | 1 - 1 | เอฟซี บังกาลอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:30 | เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี | 0 - 3 | เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
06:00 | เทาโร(สำรอง) | 2 - 0 | ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | วาสโก ดา กามา ( ญ ) | 1 - 3 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 0-0 |