ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
02:30 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1 - 0 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-0 |
05:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 2 - 1 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 2-1 |
05:00 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 3 - 3 | ราซิ่ง คลับ | 2-2 |
07:30 | ริเวอร์เพลท | 5 - 0 | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า | 2-0 |
07:30 | อินดิเพนเดนเต้ | 1 - 2 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 0-0 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | ซิเอร่า | 1 - 1 | โกยาส | 0-0 |
05:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 3 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 1-2 |
05:00 | บรากันติโน้ | 2 - 1 | คุยอาบา | 1-1 |
05:30 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0-1 |
07:30 | ฟลาเมงโก | 0 - 0 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
07:30 | ซานโตส | 1 - 2 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | คูพีเอส | 0 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 0-0 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
07:05 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 4 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
01:45 | คิลมาร์น็อค | 2 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 1-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:45 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | วัดฟอร์ด | 1 - 2 | สวอนซี ซิตี้ | 1-0 |
01:45 | ฮัลล์ ซิตี้ | 2 - 1 | วีแกน แอธเลติก | 1-1 |
01:45 | มิดเดิลสโบรห์ | 1 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 1-0 |
01:45 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1 - 1 | มิลล์วอลล์ | 1-1 |
02:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1 - 0 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
17:30 | ชิลี (ญ) ยู 17 | 3 - 1 | โมร็อกโก(ญ) ยู17 | 3-1 |
20:30 | เอ็นเค โอปาติยา | 1 - 1 | เจดรัน โพเรค | 1-1 |
21:00 | ฝรั่งเศส (ยู 16) | 3 - 0 | เวลส์(ยู16) | 1-0 |
02:30 | สปอร์ติโว่ เดล โบโน่ | 1 - 4 | ซีเอ ตรินิแดด | 0-4 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:30 | ชางชุน ย่าไท่ | 0 - 0 | กว่างโจว เอฟซี | 0-0 |
18:30 | เหมยโชวเคอเจีย | 1 - 2 | ซานตง ไท่ซาน | 0-0 |
18:30 | หวูฮั่น เอฟซี | 0 - 1 | เฉิงตู ซินเฉิง | 0-0 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0 - 1 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
23:45 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 3 - 1 | เซลติก | 1-0 |
23:45 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ | 0-0 |
02:00 | เรอัล มาดริด | 2 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 2-1 |
02:00 | เซบีย่า | 1 - 4 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 0-3 |
02:00 | เบนฟิก้า | 1 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-1 |
02:00 | เชลซี | 3 - 0 | เอซี มิลาน | 1-0 |
02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 5 - 0 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 3-0 |
02:00 | ยูเวนตุส | 3 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 2 - 0 | ปีเตอร์เฮด | 0-0 |
ผลบอล รัสเซีย คัพ |
||||
17:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 0 - 1 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 0-0 |
19:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 2 - 1 | รูบิน คาซาน | 1-1 |
21:00 | เอฟเค ทิวเมน | 0 - 3 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-1 |
22:00 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0 - 2 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0-0 |
22:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 |
22:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 0 - 1 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0-0 |
22:30 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 0 - 1 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0-0 |
22:30 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 0 - 0 | คูบาน คราซ์โนดาร์ | 0-0 |
22:59 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1 - 1 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-0 |
22:59 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 2 - 0 | เวเลส | 1-0 |
ผลบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
15:30 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 0 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1-0 |
17:30 | เกียวโต แซงก้า | 1 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-1 |
ผลบอล กรีซ คัพ |
||||
20:00 | ดิโอโกรัส | 0 - 0 | อปอลล่อน คาลามาเรีย | 0-0 |
20:00 | อีกาเลโอเอเธนส์ | 1 - 1 | พานเซอร์ไรกอส | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
22:30 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 2 - 1 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 1-1 |
02:15 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 3 - 2 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-2 |
ผลบอล ไซปรัส คัพ |
||||
22:00 | โอแทลลอส อเทียนัว(N) | 1 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
18:00 | ฟินแลนด์(ยู 17) | 2 - 1 | กรีซ (ยู17) | 2-1 |
21:00 | อิตาลี (ยู 17) | 5 - 2 | โคโซโว(ยู17) | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ |
||||
19:00 | วิเชนซ่า | 2 - 1 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1-0 |
19:30 | อาเลซซานเดรีย | 2 - 1 | โนวาร่า | 1-0 |
19:30 | เรนาเต้ เอซี | 3 - 1 | โปรเซดโต้ | 1-0 |
19:30 | อันคอน่า | 0 - 1 | ริมินี่ | 0-0 |
19:30 | มานโตวา | 1 - 0 | เทรนโต้ | 0-0 |
19:30 | วิเทอเบเซ่ | 2 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-0 |
20:00 | เชเซน่า | 3 - 1 | เฟอร์มาน่า | 1-0 |
20:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0 - 1 | ไอโมเลเซ่ | 0-0 |
22:59 | โปร ปาเทรีย | 1 - 0 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-0 |
22:59 | ปิอาเชนซา | 2 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1-0 |
22:59 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1 - 1 | คาร์ราเรเซ่ | 1-1 |
22:59 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0 - 0 | ปอนเทเดร่า | 0-0 |
22:59 | เลชโก้ | 1 - 3 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-1 |
22:59 | เปสคารา | 6 - 0 | วิส เปซาโร | 1-0 |
22:59 | ตริเอสติน่า | 0 - 1 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 0-0 |
02:00 | โอลเบีย | 2 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 2-1 |
ผลบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0 - 1 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 0-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
07:30 | อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ | 3 - 2 | มิลเลียนนาริออส | 0-1 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
15:00 | คาซัคสถาน (ญ) ยู19 | 0 - 7 | สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 | 0-3 |
17:00 | อังกฤษ (ญ) ยู19(N) | 5 - 0 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 3-0 |
17:00 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 8 - 0 | อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 | 4-0 |
19:00 | สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) | 0 - 2 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
19:30 | บอสเนีย(ญ) ยู19 | 3 - 2 | มอลโดว่า (ญ) ยู19 | 2-0 |
19:30 | แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 | 3 - 1 | ลัตเวีย (ญ) ยู19 | 3-0 |
20:00 | เวลส์ (ญ) ยู19 | 0 - 3 | ฮังการี (ญ) ยู19 | 0-2 |
20:00 | นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) | 10 - 0 | มอลตา ( ญ ) ยู 19 | 6-0 |
20:00 | อิตาลี (ญ) ยู19 | 2 - 2 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:00 | สโลวะเกีย (ญ) ยู19 | 1 - 6 | เดนมาร์ก (ญ) ยู19 | 0-3 |
22:59 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 1 - 0 | เบลเยียม (ญ) ยู19 | 0-0 |
00:00 | สเปน (ญ) ยู19 | 6 - 0 | สกอตแลนด์ (ญ) ยู19 | 3-0 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 1 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
22:00 | อามาซูลู | 0 - 1 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0-0 |
00:30 | โมโรคา สวอลโลส์ | 1 - 2 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:45 | อัล ชับบับ | 3 - 2 | บาห์เลน เอสซี | 2-1 |
23:55 | อัล บูไดย่า(N) | 0 - 0 | อิสท์ ริฟฟา | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
02:00 | ธนาคาร โอ ดี | 2 - 0 | เดเวรอนเวล | 1-0 |
02:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 2 - 0 | คีธ | 0-0 |
02:00 | รอทส์ | 2 - 2 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 1-2 |
02:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 1 - 4 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 0-2 |
02:00 | เบรซิน ซิตี้ | 2 - 2 | ฮันท์ลี | 1-2 |
02:00 | ฟอร์เรส | 4 - 2 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 2-2 |
02:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 2 - 2 | อินเวอร์รูเรีย | 1-0 |
ผลบอล AFC คัพ |
||||
20:00 | ซอกเดียน่า จิซาค | 0 - 0 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-0 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ฮูเมนเน่ | 0 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
23:45 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 3 - 0 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 1-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:30 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 0 - 0 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
06:00 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1 - 0 | ทาคัวรี่ เอฟบีซี | 1-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 1 - 1 | อิทัวโน่ เอสพี | 1-1 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 1 - 0 | การาโบโบ เอฟซี | 0-0 |
06:15 | ซาโมร่า บารินาส | 1 - 1 | โมนาคัส เอสซี | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
19:30 | ออสเตอร์(ยู 21) | 6 - 0 | บรอมมาโปคาร์น่า (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:35 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 0-1 |
07:00 | เมมฟิส 901 | 2 - 2 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
16:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 3 - 0 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:00 | อักฮซายิก โอรอล | 1 - 1 | เอฟเค อรีส | 1-1 |
ผลบอล เกาหลีใต้ FA คัพ |
||||
17:00 | แดกู เอฟซี | 0 - 0 | เอฟซี โซล | 0-0 |
17:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1 - 1 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1-1 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | 2 - 1 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
22:00 | โรมาเนีย(ญ) ยู17 | 2 - 0 | ลิธัวเนีย(ญ) ยู17 | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
01:45 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1 - 3 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 1-0 |
ผลบอล เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ |
||||
19:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 1 - 0 | เปลิสเตอร์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค สเกนดิจา 79 | 5 - 0 | เอฟเค สโกเปีย | 4-0 |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
06:30 | ออโรร่า | 0 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-0 |
07:30 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 3 - 1 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 1-0 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:40 | อัล โอลูบัช | 0 - 1 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 0-1 |
00:15 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 1 | อัล อาห์ลี | 0-1 |
ผลบอล แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
04:00 | เซเนกัล(ยู17) | 1 - 2 | มาลี(ยู17) | 0-1 |
ผลบอล อาร์เมเนียคัพ |
||||
18:00 | แกนด์ซาซาร์ กาแพน | 1 - 5 | ชีรัค | 0-2 |
18:00 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 1 - 4 | อลาชเคิร์ต | 1-2 |
ผลบอล BSWCP |
||||
04:00 | เวเนซูเอลา(ฟุตบอลชายหาด) | 1 - 2 | เปรู (ฟุตบอลชายหาด) | 1-1 |
05:55 | หมู่เกาะอาร์เจนติน่า(ฟุตบอลชายหาด) | 4 - 4 | อุรุกวัย(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
09:05 | เวนาโดส เอฟซี | 3 - 0 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0-0 |
07:05 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0 - 1 | มอนเตอร์เรย์ บี | 0-0 |
ผลบอล มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ |
||||
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 2 - 0 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อัล ซาลิบิคัท | 0 - 2 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 0-0 |
00:20 | ไคตัน | 0 - 1 | ยาร์มุค | 0-1 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 1 - 2 | โอริฮูร่า | 1-1 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ลีออน(ยู20) | 0 - 1 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
22:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 3 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 1-1 |
22:00 | พูเอบลา (ยู20) | 0 - 0 | แอตลาส (ยู20) | 0-0 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
01:00 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ | 0 - 1 | ไวกิงเกอร์ โกตู | 0-1 |
01:30 | เคไอ แคร๊กสวิก | 4 - 0 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 |
ผลบอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ |
||||
21:30 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1 - 1 | ยูดี เมลิลล่า | 1-0 |
00:00 | แตร์ราสซ่า | 1 - 1 | ซีดี อิซาร่า | 0-1 |
00:30 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 2 - 1 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 1-1 |
01:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 1 | มัล เมนอร์ | 1-0 |
01:30 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1 - 0 | โมราโล ซีพี | 1-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | โซรัซ FK อูลกัช | 2 - 1 | ทูรัน | 1-1 |
ผลบอล Qatar League Division 2 |
||||
00:00 | อัล คอร์ | 2 - 1 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 3 - 3 | ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) | 2-2 |
01:00 | เนาติโก พีอี (เยาวชน) | 3 - 1 | ซิเอร่า(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 2 - 1 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-1 |
ผลบอล UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19 |
||||
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1 - 2 | เซลติก ยู 19 | 0-2 |
19:00 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 6 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก(ยู 19) | 3-1 |
19:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 2 - 4 | เคอาร์ซี เกงค์(ยู 19) | 2-1 |
19:30 | เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก (ยู 19)(N) | 2 - 0 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | เชลซีเอฟซี (ยู 19) | 1 - 1 | เอซี มิลาน(U19) | 0-1 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(ยู 19) | 1 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 1 - 1 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | สลาเวีย โซเฟีย(ยู 19) | 2 - 2 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1-0 |
21:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0 - 1 | ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 2 - 2 | ยัง บอยส์(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล Women |
||||
19:00 | ปารากวัย(ญ) ยู20 | 0 - 5 | เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 | 0-1 |
21:15 | อาร์เจนตินา(ญ) ยู20 | 1 - 5 | อุรุกวัย(ญ) ยู20 | 0-3 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลช พอซนาน 2 | 1 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
04:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 3 - 0 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
03:00 | ซีดี เปอร์โต กีโต | 1 - 0 | เอสซี อิมบาบูรา | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:30 | อดิยามานสปอร์ | 0 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:30 | พาซาสปอร์ | 1 - 3 | โคแคลิสปอร์ | 0-1 |
18:30 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0 - 3 | โซมาสปอร์ | 0-1 |
18:30 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | โครัม เอฟเค | 0-1 |
19:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 1 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 0-0 |
19:30 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 0 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
19:30 | อินโกลสปอร์ | 1 - 2 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1-0 |
19:30 | อีร็อกสปอร์ | 5 - 1 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2-0 |
22:30 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 1 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เฟธิเยสปอร์ | 0 - 2 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-0 |
22:59 | บาลิเคซิสปอร์ | 1 - 0 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 0 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
01:45 | เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) | 0 - 7 | ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) | 0-2 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
00:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0 - 0 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0-0 |
ผลบอล กัวเตมาลา D2 |
||||
07:00 | คลับ ออโรร่า | 1 - 0 | ซีดี ซากาปา | 1-0 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
22:00 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 3 - 0 | เอฟเค โมดริกา | 2-0 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว | 2 - 2 | จาลาปา | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
01:00 | ยูเอ็นเอ | 1 - 0 | เกเมิร์ท | 0-0 |
01:00 | โอเจซี รอสมาเล่น | 5 - 0 | วีวี ดอนเกน | 2-0 |
01:00 | ยูอาร์เค | 2 - 3 | วีวี โดโว | 0-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
01:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 3 - 0 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 2-0 |
01:00 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 0 - 0 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 0-0 |
01:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1 - 0 | ชีเวนนินเกน | 0-0 |
ผลบอล บราซิลริโอคัพ |
||||
01:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 2 - 0 | กอนกาเลนส์ | 2-0 |
05:00 | โวลตา เรดอนดา | 3 - 2 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 2-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
01:45 | คลิฟตันวิลล์(สำรอง) | 0 - 2 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
01:45 | ร็อคเม้าท์ | 2 - 1 | คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
20:00 | เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) | 4 - 1 | ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) | 1-0 |
20:00 | บานฟิลด์(สำรอง) | 2 - 1 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) | 1-0 |
20:00 | อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) | 1 - 3 | เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) | 1-2 |
21:00 | ติเกร (สำรอง) | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) | 0-1 |
21:00 | ซาคาชิสปาส(สำรอง) | 0 - 2 | ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) | 0-2 |
21:00 | แบนฟิลด์(สำรอง) | 1 - 3 | เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) | 1-1 |
21:00 | เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) | 0 - 1 | ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) | 0-0 |
00:00 | ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) | 1 - 0 | เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) | 0 - 2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:00 | กอซซาโน่ | 3 - 1 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 1-0 |
20:00 | ไลกอร์น่า | 0 - 0 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 0-0 |
20:00 | เซสตริ เลเวนเต | 3 - 2 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 0-2 |
20:00 | ราเวนน่า | 3 - 3 | เจียน่า เออมินิโอ | 1-2 |
20:00 | สแกนดิคซิ | 0 - 0 | เอ.ซี.เครม่า 1908 | 0-0 |
20:00 | คาตาเนีย | 3 - 0 | วิโบเนเซ่ | 1-0 |
01:00 | ปราโต้ | 0 - 1 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
ผลบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
18:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 3 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 0-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 2 - 2 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล San Marino cup |
||||
01:45 | ซาน โจวันนี | 0 - 0 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0-0 |
ผลบอล Brazil L |
||||
01:00 | บาร์รา มานซา เอฟซี | 1 - 4 | กอยทาคาซ อาร์เจ | 1-3 |
ผลบอล |
||||
01:00 | ฟูแล่ม (ยู 21) | 0 - 0 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-0 |
ผลบอล กัมพูชาลีกคัพ |
||||
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 1 - 2 | วิสาขเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 3 - 0 | กรูโป สปอร์ติโว ลัวเรส(ยู19) | 2-0 |
ผลบอล โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 0 - 2 | มาดูเดดา (ยู 20) | 0-1 |
01:00 | อูเด็กซ์ริโออาร์เจ (ยู 20) | 0 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
07:00 | มาชัค รูนา | 2 - 1 | 9 de Octubre | 1-0 |
ผลบอล |
||||
05:30 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 2 - 2 | เกรมิโอ (ญ) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | รอ | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | |
01:00 | บาร์รา เอฟซี (ยู 20) | 1 - 3 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
15:00 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 2 - 0 | นราธิวาส เอฟซี | 1-0 |
17:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | สมุทรปราการเอฟซี | 2-0 |
ผลบอล |
||||
01:45 | เกรย์ส แอธเลติก | 0 - 2 | ทิลบูรี | 0-2 |
ผลบอล |
||||
09:00 | เดเรนเอฟซี | 0 - 1 | อูลานบาตอร์ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอล โกปา อุรุกวัย |
||||
02:00 | ทอร์ค | 1 - 2 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 1-2 |
06:30 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0 - 1 | ซีเอ เพนาโรล | 0-0 |
ผลบอล |
||||
11:00 | จีน-ไต้หวัน(ยู17)(N) | 9 - 0 | เจียนพูไซ ยู17 | 4-0 |
16:00 | ไทย(ยู 17)(N) | 3 - 0 | เนปาล(ยู17) | 1-0 |
16:00 | อิหร่าน (ยู 17)(N) | 3 - 0 | ลาว(ยู17) | 0-0 |
20:00 | อินโดนีเซีย ยู17 | 3 - 2 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 17) | 2-2 |
20:00 | บรูไน ยู17(N) | 0 - 14 | อุสเบกิสทาน(ยู17) | 0-8 |
20:00 | โอมาน (ยู17) | 2 - 0 | บาห์เรน(ยู17) | 1-0 |
20:30 | ฮ่องกง ยู 17(N) | 1 - 2 | คีร์กีซสถาน ยู 17 | 1-1 |
20:30 | ญี่ปุ่น(ยู 17)(N) | 7 - 0 | เติร์กเมนิสถาน(ยู 17) | 3-0 |
23:45 | อิรัก(ยู 17)(N) | 0 - 0 | เลบานอน (ยู 17) | 0-0 |
01:30 | อินเดีย ยู17(N) | 3 - 0 | คูเวต (ยู17) | 1-0 |