ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
22:30 | เดน บอสช์ | 0 - 2 | วีวีวี เวนโล | 0-1 |
00:45 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 3 - 0 | เอฟซี ออสส์ | 2-0 |
02:00 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1 - 0 | อัลเมเร่ ซิตี้ | 1-0 |
03:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0 - 2 | พีอีซี ซโวลล์ | 0-2 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:15 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
00:30 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2 - 2 | เลกาเนส | 2-1 |
00:30 | เตเนริเฟ่ | 2 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
03:00 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 1 | มาลาก้า | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2 - 0 | จิลลิ่งแฮม | 1-0 |
22:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 3 - 0 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 3-0 |
22:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โรชเดล | 1-0 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 3 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | วอลซอลล์ | 2 - 1 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 0 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-1 |
22:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 2 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1-1 |
22:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0 - 2 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-1 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 4 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | บาร์โรว์ | 3 - 1 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
19:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | พอร์ทเวล | 1 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0-0 |
22:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2 - 1 | มอร์แคมบ์ | 1-0 |
22:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 0-1 |
22:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 0 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-0 |
22:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1 - 2 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2 - 2 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1-0 |
22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 1-0 |
22:05 | บาร์นสลีย์ | 3 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
10:00 | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | 0 - 7 | ฮัมบูร์ก | 0-2 |
12:00 | กัมบะ โอซาก้า | 2 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
17:15 | เอสเปรานซ์ เอสที | 2 - 2 | อีโอ ซีดี บูซิด | 0-2 |
18:00 | กลอเรีย บูซัว | 2 - 2 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1-1 |
18:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 2 - 3 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 1-2 |
18:30 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 2 - 1 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 2-0 |
20:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 1-0 |
22:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 3 - 3 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1-1 |
02:00 | กินี(ยู 23) | 0 - 1 | บุรุนดี | 0-0 |
02:30 | โคโล โคโล่ | 1 - 0 | เรอัล เบติส | 0-0 |
04:00 | โคโลญจน์ | 2 - 4 | สตุ๊ตการ์ต | 0-4 |
ผลบอล เฟรนซ์ คัพ |
||||
21:00 | เกรอน็อบล์ | 2 - 0 | วิลเลฟรองเช | 1-0 |
22:59 | เอปินาล | 0 - 1 | เม็ตซ์ | 0-0 |
22:59 | ทิแยร์ส | 2 - 3 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-1 |
00:00 | เบตทูน | 0 - 4 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
00:00 | โคโลเมียร์ส | 0 - 1 | ปัว เอฟซี | 0-0 |
00:00 | เล เออบิเยรส์ | 2 - 2 | แก็งก็อง | 1-2 |
02:00 | เตรลิสซาค(N) | 2 - 3 | บอร์กโดซ์ | 2-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:00 | บานิค ออสตราว่า | 2 - 3 | สปาร์ตาปราก | 1-1 |
22:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 0 | ฮลูชิน | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | ดนีปรอ-1 | 2 - 1 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1-1 |
19:00 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 1 - 2 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 0-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค ครักคา | 2 - 1 | เอ็นเค นาฟต้า | 1-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | อารัว | 1 - 0 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 1-0 |
00:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 5 - 0 | อีเวอร์ดอน | 2-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:00 | คองสวิงเกอร์ | 2 - 1 | ซานเดฟยอร์ด | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 2 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 1-0 |
17:30 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 0 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0-0 |
20:00 | อดาน่าสปอร์ | 2 - 1 | อัลตินอร์ดู | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
21:30 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 1 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1-0 |
21:30 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1 - 4 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1-0 |
21:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 1 - 0 | บาลา ทาวน์ | 0-0 |
00:15 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0 - 0 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | โปร ปาเทรีย | 0 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
20:30 | เรนาเต้ เอซี | 3 - 4 | โปรเซดโต้ | 2-0 |
20:30 | มานโตวา | 0 - 0 | เฟอรัลพิซาโล | 0-0 |
20:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 0 | โนวาร่า | 0-0 |
20:30 | โปร เวอร์เซลลี่ | 1 - 1 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-1 |
23:30 | วิเชนซ่า | 4 - 0 | ตริเอสติน่า | 3-0 |
23:30 | ปาโดวา | 2 - 2 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 1-0 |
23:30 | เทรนโต้ | 0 - 2 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-1 |
23:30 | เลชโก้ | 3 - 1 | ปิอาเชนซา | 1-1 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | บาร์เน็ต | 1 - 0 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 2 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
22:00 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อีสต์ไลก์ | 1-1 |
22:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เร็กซ์แฮม | 2 - 0 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 0 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 1-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 3 | บรอมลีย์ | 1-2 |
22:00 | เกทส์เฮด | 3 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 0 - 0 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0-0 |
22:00 | วอคกิ้ง | 1 - 1 | อัลทริงแคม | 0-0 |
22:00 | ยอร์ค ซิตี้ | 1 - 2 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | แพททริค ทริสเทล | 3 - 0 | อาร์บรอท | 1-0 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 2 - 2 | อายร์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ดันดี | 1 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-0 |
22:00 | เรธโรเวอร์ส | 2 - 5 | ควีนส์ ปาร์ค | 1-2 |
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 1 - 2 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-1 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ไคลด์ | 3 - 3 | ฟัลเคิร์ก | 2-1 |
22:00 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 4 - 3 | อัลลัว แอทเลติค | 1-3 |
22:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 2 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-2 |
22:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 4 - 0 | มอนโทรส | 2-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 3 - 1 | อีสต์ ไฟฟ์ | 2-1 |
22:00 | แอนนัน แอธเลติก | 1 - 3 | เอลจิน ซิตี้ | 0-2 |
22:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1 - 0 | สแตรนแรร์ | 0-0 |
22:00 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1 - 1 | บอนนี่ริกก์โรส | 1-1 |
22:00 | ดัมบาร์ตัน | 2 - 2 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 2 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 0-0 |
22:00 | ครูซาเดอร์ | 4 - 0 | นิวรี่ ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0 - 0 | โคเลอไรน์ | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | พานเซอร์ไรกอส | 0 - 2 | อิราคลิส | 0-1 |
20:00 | เออีแอล ลาริซ่า | 1 - 0 | นิกี โวลอส | 1-0 |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0 - 1 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-1 |
22:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 3 | บาธ ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1 - 2 | ฟาสเลย์ เซลติก | 0-1 |
22:00 | เชสเตอร์ เอฟซี | 2 - 1 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | ดาร์ลิงตัน | 4 - 1 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 3-0 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0 - 1 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 1 - 0 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 1 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | เลเวส | 2 - 2 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 2-1 |
22:00 | มาร์รีน | 1 - 0 | สการ์โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 3 - 2 | รันคอร์น ลินเน็ต | 3-1 |
22:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 4 - 0 | ดาร์ทฟอร์ด | 2-0 |
22:00 | ทอนตัน ทาวน์ | 2 - 1 | ดัลลิช แฮมเลต | 0-1 |
22:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 2 - 4 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 0 - 1 | กุยเซลีย์ | 0-0 |
22:00 | วอร์ทติ้ง | 4 - 2 | เวย์เม้าท์ | 2-1 |
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 1 - 1 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1-0 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 4 - 2 | บักซ์ตัน เอฟซี | 1-2 |
22:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 1 - 0 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1 - 0 | ลีค ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 2 - 4 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 1-3 |
22:00 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 1 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1-0 |
22:00 | คิงส์ แลงลีย์ | 1 - 2 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | เลมิงตัน | 1 - 0 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0-0 |
22:00 | เลสตัน เอฟซี | 4 - 3 | อัลเวเชิร์ช | 3-1 |
22:00 | มัตล็อค ทาวน์ | 1 - 2 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 3 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1-1 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 1 - 2 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-0 |
22:00 | แทมเวิร์ธ | 1 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 2-1 |
ผลบอล บัลแกเรีย คัพ |
||||
18:30 | วิโตชา บิสตริต้า | 1 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 0-0 |
18:30 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 1 - 2 | อาร์ดา | 0-1 |
18:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 4 - 2 | เอฟซี ฮีบาร์ | 2-1 |
18:30 | ชาฟดาร์ | 2 - 0 | พีริน บลากอเยฟกราด | 2-0 |
18:30 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1 - 4 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 0-2 |
18:30 | วิเฮรน แซนดันสกี่ | 1 - 4 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 1-2 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
21:00 | สโลวีเนีย(ยู17) | 0 - 0 | คาซัคสถาน(ยู 17) | 0-0 |
00:00 | โปรตุเกส(ยู 17) | 3 - 0 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 17) | 2-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
17:00 | อิสราเอล(ยู 19)(N) | 2 - 0 | หมู่เกาะแฟโร(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | โครเอเชีย(ยู 19) | 1 - 2 | ฟินแลนด์(ยู 19) | 1-2 |
22:00 | ฝรั่งเศส(ยู 19) | 2 - 0 | ไอซ์แลนด์ (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | สกอตแลนด์(ยู 19) | 5 - 2 | คาซัคสถาน(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | บัลติก้า | 1 - 0 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 0-0 |
ผลบอล สิงคโปร์ คัพ |
||||
16:30 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2 - 3 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 3 - 0 | ดาลุ่ม | 2-0 |
19:45 | เอฟเค 2000 | 2 - 0 | โฮลสเตโบร บีเค | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ไทจง เอฟซี | 0 - 1 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 0-1 |
17:00 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0 - 1 | ลีแมน | 0-1 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ดาร์เนส | 1 - 1 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 2 - 3 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 1-2 |
22:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0 - 0 | เยท ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 2 - 0 | พูล ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | 2 - 2 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 2-2 |
22:00 | นอร์ท ลีห์ | 0 - 2 | เฮนดอน | 0-1 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | เบรซิน ซิตี้ | 2 - 1 | ฟอร์เรส | 0-1 |
22:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 1 - 0 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 2 - 3 | เดเวรอนเวล | 1-2 |
22:00 | ธนาคาร โอ ดี | 3 - 4 | อินเวอร์รูเรีย | 1-3 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
10:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 4 - 3 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 4-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:59 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 1 - 0 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
06:10 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 1 - 1 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | แก็งก็อง (ญ) | 0 - 3 | ปารีสเอฟซี (ญ) | 0-3 |
20:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 2 - 2 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 2-1 |
20:30 | ดีฌง(ญ) | 1 - 5 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 1-4 |
20:30 | แร็งส์(ญ) | 0 - 0 | โรเดซ อเวรอน (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | วาลเด้ (ญ) | 4 - 0 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมัน(W) คัพ |
||||
18:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) | 2 - 1 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 0-1 |
19:00 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 1 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 0-0 |
20:30 | เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) | 0 - 7 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-2 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 1 - 2 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | 3 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1 - 0 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 0 - 2 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
18:00 | ไลซอส | 2 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-0 |
22:30 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 0-0 |
01:00 | ซีดี ทอนเดลา | 0 - 0 | เอสโตริล | 0-0 |
03:30 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0 - 0 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | 2 - 1 | อเวเลย์ | 0-0 |
22:00 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1 - 1 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1-1 |
22:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0 - 1 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 0-0 |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 2 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:30 | เกนท์ บี (ญ) | 1 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | ซีดี วิตอเรีย | 1 - 0 | ซีดี โมตากัว | 1-0 |
04:00 | โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม | 3 - 2 | ซีดี วิด้า | 1-2 |
04:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 2 - 0 | เรอัลโซเซียดัดโทเคา | 1-0 |
04:05 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | 0 - 0 | เรอัล ซีดี เอสปานา | 0-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:00 | แอนติเครา(ฟุตซอล) | 3 - 3 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 1-0 |
01:00 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 4 - 3 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
06:00 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 4 - 0 | เปอร์โต มอนต์ | 2-0 |
ผลบอล มอลตา คัพ |
||||
21:30 | ซิวคิจาไทเกอร์ | 2 - 0 | ลิจา แอทเลติก | 0-0 |
ผลบอล บอลติก คัพ |
||||
21:00 | เอสโตเนีย | 2 - 0 | ลิธัวเนีย | 0-0 |
21:00 | ลัตเวีย | 1 - 1 | ไอซ์แลนด์ | 0-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 0-1 |
18:30 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 3 - 1 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 2-1 |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 0 - 0 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
19:30 | การท่าเรือ เอฟซี | 1 - 3 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
19:30 | ยูนิโก้ | 2 - 2 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 0-1 |
19:30 | ฟรีเดค-มิสตัค | 2 - 2 | เวลเก เมซิริคิ | 0-1 |
19:30 | บลานส์โค | 4 - 0 | วิทโควิซ | 2-0 |
21:30 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 2 - 1 | ซลิน 2 | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
20:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 3 - 0 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 1-0 |
22:00 | เบลเปอร์ทาวน์ | 2 - 2 | ไวท์บี้ ทาว์น | 1-2 |
22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 1 - 2 | นานท์วิช ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 1 - 1 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-0 |
22:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1 - 3 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 0-1 |
22:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 2 - 0 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:30 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 1 - 2 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
11:00 | บริสแบน โรว์(ญ) | 2 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 2-0 |
11:00 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 2 - 2 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 2-1 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | แมสฟุท | 2 - 1 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | ดันเดลา เอฟซี | 4 - 0 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 4 - 2 | เดิร์กวิว เอฟซี | 3-1 |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | โคเนค เบล (ญ) | 0 - 7 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 0-4 |
ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี | 2 - 0 | ราชาสถาน คลับ | 1-0 |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1 - 1 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 0-1 |
17:00 | ไซ่ ง่อน เอฟซี | 2 - 1 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 1-0 |
17:00 | เดอะ คอง | 3 - 0 | เอสเอชบี ดานัง | 2-0 |
17:00 | บินห์ดินห์ | 2 - 1 | โฮจิมินห์ซิตี้ | 0-0 |
17:00 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 2 - 1 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 2-1 |
17:00 | ซงลาม เหงะอาน | 2 - 1 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
12:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 0 - 0 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | 0 - 0 | เอเอส โครยูบ์ | 0-0 |
21:00 | จีซี มาสคาร่า | 0 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย | 0-0 |
21:00 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1 - 2 | อีเอส มอสตากาเนม | 1-1 |
21:00 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 2 - 2 | เอเอสเอ็ม ออราน | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
16:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 4 - 2 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 4-1 |
18:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 0 - 0 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 3 - 1 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 3-1 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:10 | จีซี มาสคาร่า(ยู 21) | 1 - 1 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 0-1 |
16:10 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0 - 1 | เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) | 0-0 |
16:20 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 1 - 1 | เอเอสโครุบ(ยู21) | 1-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:05 | อัล-คาว์แคบ | 0 - 1 | อัล อันซาร์ | 0-0 |
19:30 | ฮอตเทิร์น | 1 - 0 | อัล-ไดรห์ | 0-0 |
19:40 | อัล เอ็นเทซาร์ | 0 - 0 | อัล บูกาย์รียาห์ | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
19:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 0 - 1 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
19:00 | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | 1 - 1 | เตเนริเฟ่ 2 | 0-1 |
22:00 | ซีอี เมร์คาดัล | 1 - 1 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0-1 |
22:00 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 4 - 0 | นูมานเซีย 2 | 3-0 |
22:30 | ซีดี อิเยร์กาส | 2 - 0 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 0-0 |
22:59 | ซีดี บาสโคเนีย | 2 - 3 | ปาเซ เคอี | 0-2 |
22:59 | ซีดี ลากุล โอแนค | 1 - 1 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-1 |
23:30 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 1 - 2 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-0 |
23:30 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 2 - 1 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 2-0 |
00:30 | ยากิว ซีเอฟ | 2 - 0 | นาซาร่า | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 1 - 1 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1-1 |
22:59 | วิดาด เฟส | 0 - 0 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0-0 |
ผลบอล GER D5 |
||||
20:00 | บาเยิร์น โฮฟ | 1 - 2 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:00 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 3 - 3 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 0-0 |
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | 5 - 0 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 2 - 2 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 0-0 |
21:00 | เวเจิล(ยู 17) | 3 - 0 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | 0-0 |
21:15 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 10 - 0 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | 0-0 |
21:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | 1 - 1 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | 0-0 |
21:30 | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) | 2 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
17:10 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 2 - 2 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ระนอง เอฟซี | 0 - 2 | นครปฐม เอฟซี | 0-0 |
18:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 1 - 1 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 0-1 |
18:00 | ราชประชา เอฟซี | 1 - 0 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0-0 |
18:30 | ตราด เอฟซี | 1 - 0 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
20:05 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | 2 - 5 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | 0-2 |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1 - 1 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 0 - 3 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | อันคารากูคู(ยู19) | 0 - 3 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | อดานาสปอร์ ยู19 | 0 - 1 | ทูสลาสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) | 1 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 1 - 3 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 1 - 1 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 0-0 |
16:00 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 1 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1 - 0 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) | 1 - 1 | บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) | 1-1 |
17:00 | กัซเทป (ยู 19) | 2 - 0 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 2 - 2 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
22:00 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 1 - 2 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) | 1-1 |
00:30 | อาร์เซน่อล (ญ) | 2 - 3 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 5 - 2 | ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) | 2-1 |
18:30 | เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) | 1 - 1 | คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) | 0-0 |
19:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 2 - 1 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 2-1 |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
19:30 | บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า | 5 - 1 | อาบู แคร์ เซเมด | 2-0 |
19:40 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 0 - 0 | เอล โอลิมปิก | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 1 - 0 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-0 |
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 2 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1-1 |
22:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0 - 1 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-1 |
02:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1 - 3 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 1-2 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
17:00 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 3 - 0 | ดูก้าปรากซ์(ญ) | 2-0 |
20:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 5 - 0 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
22:00 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | แยกซ์ลีย์ | 1-0 |
22:00 | ลุฟเบร้อ ไดนาโม | 3 - 1 | เซนต์ นิออท ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | สต็อคบริดจ์ | 3 - 0 | บริดลิงตันทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | เจนเดาบาสปอรต์ | 1 - 0 | ซีโอ เมเดนีน | 1-0 |
20:00 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 3 - 1 | เอเอส กาเบส | 2-1 |
20:00 | ซีเอส กอบ้า | 1 - 1 | เอ.เอส. มาร์ซ่า | 0-0 |
ผลบอล คอสตาริกา คัพ |
||||
09:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1 - 0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
18:00 | มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) | 4 - 0 | วัตฟอร์ด (ยู 21) | 3-0 |
20:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 2 - 1 | แอสตัน วิลล่า (ยู 21) | 0-1 |
20:00 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 1 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
16:00 | เบลารุส(ยู 21) | 1 - 0 | อิหร่าน ยู21 | 0-0 |
17:00 | อิตาลี(ยู 19) | 7 - 2 | ฮังการี(ยู 19) | 2-1 |
17:00 | สเปน(ยู 19) | 0 - 1 | ญี่ปุ่น (ยู 20) | 0-1 |
18:00 | สโลวะเกีย (ยู20) | 2 - 1 | อินโดนีเซีย (ยู20) | 0-1 |
19:00 | มาซิโดเนีย (ยู 18) | 3 - 1 | สโลวาเกีย (ยู 18) | 1-0 |
21:00 | อิสราเอล(ยู 21)(N) | 1 - 1 | ยูเครน (ยู 21) | 0-1 |
21:00 | รวันดา | 1 - 0 | ซูดาน | 1-0 |
22:00 | คูเวต | 2 - 0 | เลบานอน | 0-0 |
22:30 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ | 2 - 1 | คาซัคสถาน | 1-0 |
22:59 | บูร์กินาฟาโซ(N) | 2 - 1 | ไอเวอรี่โคสต์ | 2-1 |
23:30 | แอลเบเนีย | 2 - 0 | อารเมเนีย | 1-0 |
23:30 | อิตาลี (ยู 21) | 2 - 4 | เยอรมนี(ยู 21) | 0-1 |
00:00 | โคโซโว | 1 - 1 | หมู่เกาะแฟโร | 0-0 |
00:00 | เบลเยี่ยม(ยู20) | 1 - 1 | โปรตุเกส (ยู20) | 0-0 |
00:00 | ยิบรอลตาร์ | 1 - 0 | อันดอร์รา | 1-0 |
00:00 | ตุรกี | 2 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก | 1-0 |
02:30 | สวีเดน | 2 - 0 | แอลจีเรีย | 1-0 |
03:00 | ฝรั่งเศส (ยู 21) | 1 - 1 | นอร์เวย์(ยู 21) | 1-0 |
09:00 | กัวเตมาลา | รอ | นิการากัว |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เซนไนยิน เอฟซี | 3 - 1 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 1-0 |
21:00 | ไฮเดอราบัด | 0 - 1 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 1 - 1 | โซนาคอส | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
01:00 | เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) | 4 - 2 | โปร์ตูเกซา ( ญ ) | 2-1 |
06:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | 0 - 1 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 2 - 3 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 1-2 |
21:30 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 2 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 2-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) | 0 - 2 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | 3 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | 0-0 |
17:00 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) | 1 - 5 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 0-0 |
17:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 0-0 |
18:00 | พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) | 2 - 3 | สปอร์ตฟรอยด์ ซีเก้น(ยู17) | 0-0 |
19:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 3 - 0 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | 1 - 7 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | 0-0 |
19:00 | เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) | 0 - 1 | โบคุ่ม (ยู 17) | 0-0 |
19:30 | รอสต็อก ยู17 | 2 - 1 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 0-0 |
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) | 2 - 0 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17) | 0-0 |
20:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | 5 - 2 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 0-0 |
20:30 | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | 0 - 1 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 0-0 |
21:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) | 2 - 2 | ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) | 0-0 |
21:30 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 6 - 0 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:59 | โพลโวลีน | 0 - 2 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0 - 1 | เอสดี ลาเรโด | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | สต๊าด แร็งส์(ยู 19) | 5 - 4 | อาเมียงส์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | ลาวาล(ยู 19) | 1 - 1 | แรนส์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | แก็งก็อง(ยู 19) | 2 - 3 | แบรสต์(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
17:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 0-0 |
17:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 2 - 0 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 2 - 2 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 0 - 0 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 0 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) | 2 - 0 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | 2 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น(ยู19) | 2-0 |
17:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) | 5 - 1 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 3-1 |
17:30 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 1 - 2 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 2 - 5 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 1-2 |
18:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 1 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 0-1 |
18:10 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 1 - 3 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 0-2 |
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) | 3 - 2 | พาเดอร์บอร์น(ยู 19) | 0-0 |
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) | 2 - 2 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 1 - 2 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | 1-2 |
19:00 | รอยต์ลิงเก้น ยู19 | 1 - 4 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | 0-1 |
19:15 | เนิร์นแบร์ก(ยู19) | 2 - 1 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) | 2-1 |
19:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | 2 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | 1-1 |
20:00 | พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) | 1 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 0 - 3 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 0-1 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 0 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 0-0 |
20:00 | วัตเทินไชด์ 09 | 3 - 2 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0 - 1 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 0-1 |
20:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 3 - 0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1-0 |
20:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 1 - 0 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0-0 |
20:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 2 - 2 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-1 |
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 1 - 1 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0-1 |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0 - 0 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 0-0 |
20:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 0 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 0-0 |
20:00 | ทีเอสวี บุชบัช | 3 - 2 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 3-0 |
20:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1 - 2 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1-0 |
20:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 1-0 |
21:00 | บีเอสวี เรห์เด้น | 2 - 1 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:00 | โอแซร์ บี | 2 - 0 | ตูลง | 0-0 |
00:00 | อันเดรซัก | 0 - 0 | อีเซอร์ เอเอส | 0-0 |
00:00 | อ็องกูแลม | 0 - 1 | สเตรด บอร์เดไลส์ | 0-1 |
00:00 | เม็ตซ์ บี | 2 - 3 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 2-2 |
00:00 | เอฟซี แซมบี | 0 - 0 | บิวแวร์ส | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี เนเทอร์ส | 3 - 0 | ลาโชฟอนด์ | 0-0 |
22:00 | โซล็อตเทิร์น | 2 - 1 | คอนคอร์เดีย | 1-1 |
22:00 | เอสซี แชม | 0 - 2 | บาเดน | 0-0 |
22:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) | 1 - 3 | เอฟซี ทุคเกน | 0-2 |
22:30 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | 0 - 2 | วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก | 0-0 |
22:59 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 3 - 0 | เอสซี เครียนส์ | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | โรสกิลด์ | 3 - 0 | เจมส์เมอบังค์ | 0-0 |
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 1 - 3 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 0-2 |
20:00 | บราแบรนด์ | 1 - 2 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-0 |
20:00 | บีเค เฟรม | 1 - 3 | โคลดิ้ง | 0-3 |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
18:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 1 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | อลาซิกสปอร์ | 1 - 2 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 1-1 |
18:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 0 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล บราซิลโคปาเวิร์ด |
||||
05:00 | วิลา โนวา | 1 - 1 | เอสซี เปซานดูปารา | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0 - 2 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 0-1 |
19:00 | กอร์ มาเฮีย | 1 - 0 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1 - 2 | ทัสเคอร์ | 0-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:00 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1 - 0 | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | 1-0 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สยาม เอฟซี | 0 - 1 | ทหารบก เอฟซี | 0-0 |
15:30 | น่าน เอฟซี | 2 - 1 | อุตรดิตถ์ | 0-0 |
15:30 | สกลนคร เอฟซี | 0 - 3 | ขอนแก่น เอฟซี | 0-1 |
15:30 | หัวหิน ซิตี้ | 2 - 1 | สระบุรี เอฟซี | 0-0 |
15:30 | แม่โจ้ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | กำแพงเพชร | 1-0 |
17:00 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | สโมสรฟุตบอลยโสธร ยูไนเต็ด) | 1-0 |
17:00 | อ่างทอง เอฟซี | 4 - 0 | สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร | 0-0 |
18:00 | พิษณุโลก เอฟซี | 2 - 0 | นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
18:00 | พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | บ้านค่าย ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:00 | พีเอสวี เวียนนา | 0 - 1 | เอสวี ดานูบ | 0-1 |
20:00 | เอสเค เซนต์.แอนดรา | 1 - 3 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 2 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 0-0 |
19:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 4 - 0 | สเตล บิเซค | 2-0 |
19:00 | โซกอล ออสโตรดา | 4 - 3 | เออซุส วอร์ซอ | 1-2 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:00 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 1 - 0 | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | 0-0 |
20:00 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 2 - 0 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0-0 |
21:00 | เอนด์เทบรูกค์ | 2 - 4 | เอฟซี กูเทอร์สโลห์ | 1-2 |
22:59 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 3 - 3 | เวลลิงเก้น | 1-1 |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
03:00 | เอซี โคลีนา | 1 - 2 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 0-1 |
ผลบอล คอสตาริกา 2.Liga |
||||
03:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 2 - 2 | มูนิซิปัล ลิเบเรีย | 0-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
07:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) | 1 - 2 | แคนเตอร์บิวรี่ ยูไนเต็ด(ญ) | 1-1 |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
19:00 | โกมาโรม วีเอสอี | 0 - 4 | เวซสเพรม เอฟซี | 0-2 |
19:00 | เอฟซี ดาบาส | 2 - 1 | แบงค์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก |
||||
19:30 | มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ | 2 - 1 | เอ็นเค ทราฟนิค | 1-1 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | นูร์ดวิก | 2 - 0 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 2-0 |
20:30 | ชีเวนนินเกน | 1 - 2 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 0-1 |
21:00 | สปาเคนเบิร์ก | 1 - 1 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 0-0 |
21:00 | ควิก บอยส์ | 1 - 3 | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | 1-0 |
21:30 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 1 - 2 | ทีอีซี | 0-1 |
22:59 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1 - 0 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
18:00 | เฟเยนูร์ด (สำรอง) | 4 - 1 | อัลเมเร่ ซิตี้ (สำรอง) | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | บี 1908 | 1 - 3 | ฮอลเบค | 0-2 |
19:00 | อัลเรโรด เอฟเค | 0 - 1 | บีเค อวาลต้า | 0-1 |
19:00 | วิไบ ไอเอฟ | 1 - 1 | ออดเดอร์ ไอจีเอฟ | 0-0 |
19:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 2 - 3 | มาเรียไลน์ | 1-1 |
20:00 | จีวีไอ | 1 - 4 | บรอนชอยจ์ | 1-3 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0 - 0 | รูเดส | 0-0 |
19:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 2 - 2 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
19:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี | 1 - 0 | พอร์ตมาน็อค | 0-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
22:59 | รูวู ชูตติ้ง | 0 - 4 | ซิมบ้า | 0-3 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | ทูนาริ | 2 - 0 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 0-0 |
19:00 | เอสซี บาเกา | 1 - 1 | สเตนต้า มิรอสราว่า | 1-1 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
17:00 | คอร์โดบา(ญ) | 3 - 0 | รีล โอเวียโด (ญ) | 1-0 |
18:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 1-0 |
21:30 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 3 - 3 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 1-1 |
00:30 | ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 0-0 |
ผลบอล Cuban Championship |
||||
03:00 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 0 - 3 | ซานติอาโก เดอ คิวบา | 0-2 |
03:00 | วิลล่า คลาร่า | 3 - 2 | กามากูเอย์ | 1-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) | 0 - 1 | ปอร์โต้ บี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เซบีย่า (ยู 19) | 1 - 1 | คาดิส (ยู 19) | 1-0 |
20:00 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0 - 0 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 0-0 |
20:15 | เรอัล โอเบียโด้(ยู 19) | 5 - 0 | มารีน่าสปอร์ต(ยู19) | 3-0 |
21:30 | คิโรน่า(ยู 19) | 2 - 0 | ซีดี เอโบร (ยู19) | 2-0 |
22:00 | อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) | 2 - 3 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | คิตฉี(ญ) | 1 - 0 | วูฟูไทโป(ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
22:00 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 2 - 1 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1 - 1 | วิเซล่า (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | คาซ่า เพีย ยู19 | 1 - 0 | มาริติโม ยู19 | 0-0 |
22:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0 - 0 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 3 - 4 | กอนโดมาร์ (ยู19) | 2-0 |
22:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 2 - 0 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 1-0 |
22:00 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 3 - 2 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
07:30 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 1 - 1 | เอสวี ลา ฟาม่า | 0-0 |
ผลบอล |
||||
19:40 | อัล ชาบับ(โอมาน) | 1 - 1 | ฟานจา เอสซี | 0-1 |
ผลบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
19:05 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 2 - 1 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 0-1 |
22:00 | บอนเนอร์เอสซี | 5 - 2 | เอสเอสเฟา เมอเท็น | 2-1 |
00:00 | บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท | 0 - 1 | ฮัวร์ท | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | รอยสตัน ทาวน์ | 4 - 2 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 3 - 0 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1-0 |
22:00 | อีกส์สตัน เอฟซี | 2 - 0 | บาร์เวล | 1-0 |
22:00 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 1 - 1 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 1-0 |
22:00 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1 - 3 | สตัวร์บริดจ์ | 1-0 |
22:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 1 | รูเชล โอลิมปิค | 1-0 |
22:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 4 - 3 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 3-1 |
ผลบอล |
||||
17:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1 - 3 | โกลเดน แอร์โรว์(สำรอง) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
04:00 | คาร์ตากิเนส(ยู20) | 1 - 4 | อลาจูเรนเซ่(ยู20) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ลันวิท เมเจอร์ | 0 - 1 | แอลลาเนลี | 0-0 |
21:00 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 3 - 1 | พอร์ทมาด็อก | 1-0 |
21:00 | ลานดูเนา | 0 - 1 | รูตินทาวน์ เอฟซี | 0-1 |
21:00 | คุมบราน เซลติก | 1 - 4 | อาแฟน ลิโด้ | 0-2 |
21:30 | คาร์มาร์เธ็น | 2 - 4 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 2-1 |
21:30 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 2 - 1 | โมลด อเล็กซานดรา | 1-0 |
ผลบอล |
||||
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) | 2 - 0 | ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
03:00 | ซีเอ ตรินิแดด | 2 - 0 | สปอร์ติโว่ เดล โบโน่ | 1-0 |
ผลบอล |
||||
22:59 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 2 - 1 | คาสเตลล่อน | 1-1 |
22:59 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 2 - 0 | อัลเจซีราส | 1-0 |
22:59 | เอลเดนเซ่ | 2 - 0 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0-0 |
01:00 | บาร์เซโลน่า บี | 2 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 2-0 |
01:00 | ปอนเตเบดรา | 0 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
01:00 | ซาลามังก้า | 1 - 2 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0-1 |
01:00 | เรอัล มูร์เซีย | 1 - 0 | ยูดี โลโกรนเยส | 1-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก | 3 - 4 | พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี | 2-2 |
ผลบอล |
||||
0 | อันคอน่า (ยู 21) | 0 - 0 | เซียน่า(ยู20) | - |
ผลบอล |
||||
20:00 | อัสวาน | 0 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
22:59 | เอล ดัคเลยาห์ | 1 - 1 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 0 - 4 | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
21:00 | เยอรมัน (ยู20) | 2 - 1 | นอร์เวย์ (ยู 20) | 1-1 |
21:00 | ฝรั่งเศส(ยู 20) | 1 - 1 | ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) | 0-0 |