ผลบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
20:30 | ดอร์เดรชท์ | 2 - 2 | วิลเลม 2 | 2-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:15 | อันดอร์ราซีเอฟ | 4 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
01:00 | เออิบาร์ | 0 - 0 | อลาเบส | 0-0 |
01:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-0 |
03:00 | เลบานเต้ | 1 - 1 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
10:45 | เอฟเวอร์ตัน(N) | 0 - 0 | เซลติก | 0-0 |
17:00 | เอฟซี บราชอฟ | 0 - 1 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-1 |
17:00 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 0 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-1 |
19:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 6 - 0 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1-0 |
19:30 | บาเซิ่ล | 0 - 0 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
20:00 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 1 | กราเซอร์ เอเค | 0-1 |
20:00 | ยูทีเอ อารัด | 2 - 1 | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | 0-0 |
22:05 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 2 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 2-1 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:30 | ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) | 1 - 1 | กว่างซี เปาหยุนเอฟซี | 0-1 |
13:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 0 - 3 | เสิ่นหยาง เออบาน | 0-2 |
13:30 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก |
||||
22:59 | กาตาร์ | 0 - 2 | เอกวาดอร์ | 0-2 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี มินาจ | 1 - 0 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-0 |
19:00 | ครีฟบาส | 0 - 2 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-2 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
20:15 | วาดุซ | 1 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 0 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
20:00 | อียูบสปอร์ | 1 - 0 | กัซเทป | 0-0 |
22:59 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 4 - 2 | บันไดมาสปอร์ | 2-0 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
18:00 | คาร์ราเรเซ่ | 1 - 0 | โอลเบีย | 0-0 |
20:30 | กุยเกลียโน่ | 2 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 1-0 |
20:30 | ลาติน่า | 0 - 0 | ยูเว่ สตาเบีย | 0-0 |
20:30 | วิเทอเบเซ่ | 1 - 3 | โครโตเน่ | 1-1 |
20:30 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 1 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0-0 |
20:30 | เชเซน่า | 0 - 1 | อันคอน่า | 0-0 |
20:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0 - 2 | เรจเจียนา | 0-0 |
20:30 | เมสสิน่า | 1 - 1 | โปเทนซ่า | 1-0 |
20:30 | คาตันซาโร่ | 3 - 0 | เกลบิซัน | 1-0 |
20:30 | ฟอกเจีย | 2 - 3 | ออด๊าซ เชริโนลา | 1-0 |
20:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 2 - 1 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
23:30 | ไอโมเลเซ่ | 0 - 2 | มอนเตวาชี | 0-0 |
23:30 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 1 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
23:30 | วิส เปซาโร | 1 - 1 | เฟอร์มาน่า | 0-0 |
23:30 | ลุคเชเซ่ | 0 - 2 | กุบบิโอ | 0-1 |
23:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 3 - 0 | ทารันโต้ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
19:30 | เกล็นโตรัน | 0 - 1 | คลิฟตันวิลล์ | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | อิลิโอปูลิ | 3 - 0 | ไอโรโดทอส | 1-0 |
20:00 | เวเรีย เอฟซี | 1 - 2 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-1 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
19:00 | นอร์เวย์(ยู 19) | 6 - 2 | มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) | 4-2 |
19:00 | ยูเครน(ยู 19)(N) | 4 - 1 | ไซปรัส(ยู 19) | 1-1 |
19:00 | เซอร์เบีย(ยู 19)(N) | 4 - 0 | ซานมารีโน(ยู 19) | 1-0 |
00:30 | สวีเดน(ยู 19) | 3 - 0 | โคโซโว(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:55 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 5 - 0 | ซิอัวลิอาย | 3-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เอฟซี อูฟา | 1 - 2 | รูบิน คาซาน | 1-1 |
17:25 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 0 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0-0 |
18:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 2 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-1 |
19:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 |
19:00 | โรดิน่ามอสควา(N) | 1 - 1 | เวเลส | 0-0 |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 1 - 2 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1-0 |
21:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 4 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-1 |
22:59 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่(N) | 2 - 1 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | นาสบี้ | 4 - 0 | เอบี ทาร์นดี | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
18:30 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | 0 - 1 | เลเวส (ญ) | 0-0 |
19:00 | โคเวนทรี (ญ) | 1 - 5 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-5 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) | 1 - 1 | เซาแธมป์ตัน (ญ) | 0-0 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 1 - 2 | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) | 0-2 |
22:00 | บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) | 0 - 1 | เบอร์มิงแฮม (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 4 - 0 | ซัมซุยโป | 2-0 |
15:30 | ฮ่องกง เอฟซี | 2 - 1 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 1-1 |
17:00 | คิตฉี | 4 - 0 | โวฟูไทโป | 1-0 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 1 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 1-0 |
10:00 | แคสเมียร์ เทคนิค(N) | 1 - 3 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
21:05 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1 - 0 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย คัพ |
||||
19:15 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 3 - 1 | ซาบาห์ | 2-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:00 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0 - 3 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 0-1 |
22:00 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 1 - 0 | เลอ อาฟร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล สวีเดน Damallsvenskan |
||||
21:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 0 - 1 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 0-1 |
ผลบอล เยอรมัน(W) คัพ |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 1-0 |
19:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) | 3 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 1-0 |
19:00 | ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) | 1 - 1 | โคโลญจน์ (ญ) | 0-0 |
20:00 | เนิร์นแบร์ก(ญ) | 0 - 6 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 0-3 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
17:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค(N) | 0 - 0 | ชีรัค | 0-0 |
17:00 | เอฟซี โนอาห์(N) | 2 - 2 | เอฟเค แวน | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
18:00 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-1 |
01:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 2 - 2 | กิล วิเซนเต้ | 0-1 |
02:00 | อมาดอร่า(N) | 2 - 3 | เบนฟิก้า | 1-2 |
03:15 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 1 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 1-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
18:15 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | 1 - 0 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 0-0 |
18:15 | ซโวลเล่ (ญ) | 0 - 3 | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | 0-2 |
20:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 9 - 0 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 3-0 |
ผลบอล กัวเตมา ลาลีกา |
||||
01:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 0 - 1 | กัวสตาโตยา | 0-1 |
ผลบอล มอลตา คัพ |
||||
20:45 | กฮาจ์นซีเลม | 5 - 0 | เครนดิ | 0-0 |
ผลบอล บอลติก คัพ |
||||
20:00 | ลิทัวเนีย(ยู 21) | 1 - 2 | ลัตเวีย(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | นครราชสีมา เอฟซี | 1 - 0 | ชลบุรี เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ลำปาง เอฟซี | 1 - 2 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 0 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 3 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 0 | เอสเค ซาปี้ | 1-0 |
16:15 | บานิค ออสตราว่า 2 | 3 - 2 | เอสซี ซนอย์โม | 0-1 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:30 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 0-1 |
21:00 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 4 - 0 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 3-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 1 - 0 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 0-0 |
19:40 | มาซาฟี่ | 2 - 1 | ฮัทต้า คลับ | 1-0 |
19:45 | อัล ฮัมริยา | 0 - 2 | เอมิเรตส์ คลับ | 0-0 |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 0 - 3 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 0-1 |
16:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 1 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 1 - 0 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-0 |
ผลบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โซนี่ เซนได | รอ | นารา คลับ | |
11:00 | โคชิ ยูไนเต็ด | รอ | รัน เมล อาโอโมริ | |
11:00 | ฮอนด้า เอฟซี | 0 - 1 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 0-1 |
11:00 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 3 - 0 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 2-0 |
11:00 | โอซาก้า เอฟซี | 1 - 1 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-1 |
11:00 | เวียร์เทียน คูวานะ | 1 - 0 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) | 2 - 0 | ลอนดอน บีส (ญ) | 2-0 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | 0 - 5 | อิปสวิช (ญ) | 0-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:30 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1 - 1 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 1-0 |
18:00 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 0 - 2 | เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ | 0-2 |
18:30 | โอโบโลน เคียฟ | 1 - 0 | ครีมิน ครีเม็นชุก | 1-0 |
ผลบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แอทเลติก เอสคาลเดส | 1 - 1 | เอฟซี ออร์ดิโน | 1-0 |
ผลบอล ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ |
||||
11:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ ยู18 | 1 - 0 | เอฟซี โตเกียว(ยู18) | 0-0 |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:45 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 3 - 2 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 2-1 |
18:00 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 1 - 1 | กิโรน่า บี | 1-0 |
18:00 | โคนิล ซีเอฟ | 1 - 0 | ลูเซน่า | 0-0 |
18:00 | ซีดี เมียยาดาส | 2 - 1 | อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว | 0-0 |
18:00 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 0 - 1 | อคูลัส ซีเอฟ | 0-1 |
18:00 | โตเลโด | รอ | ลาโซลาน่า | |
18:00 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 1 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 1-0 |
18:00 | คอนดัล ซีเอฟ | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 1-1 |
18:00 | โคเรีย ซีเอฟ | 2 - 1 | เซบีย่า ซี | 0-0 |
18:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 3 - 2 | ซิลวา เอสดี | 2-1 |
18:00 | ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ | 3 - 2 | โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ | 2-1 |
18:00 | ซีดี เอล ปาโล | 0 - 3 | ซีดี ฮัวโตร เวก้า | 0-1 |
18:30 | แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว | รอ | โอลิเวนซา เอฟซี | |
18:30 | ยูอี แซนท์ส | 0 - 4 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 0-2 |
18:45 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 1 - 1 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0-0 |
19:00 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 1 - 3 | ลันซาโรเต้ | 0-2 |
21:30 | ซีดี คายอน | 2 - 0 | ยูซี คาร์เทส | 1-0 |
22:00 | ซีดี อาร์ดรอย | 1 - 0 | ซีดีเบติ โอนัค | 0-0 |
พักครึ่ง | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 0 - 0 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 0-0 |
22:00 | เฮอร์คิวลีส2 | 2 - 0 | ยูดี เลบานเต้ บี | 0-0 |
22:30 | อัลมาซาน | รอ | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | |
22:59 | ซีเอสดี อาร์ซัว | 1 - 4 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 0-2 |
22:59 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | รอ | คาสโตร | |
22:59 | โอริฮูร่า | 3 - 0 | บียาร์เรอัล ซี | 1-0 |
22:59 | รีล เจน | รอ | แอตเลติโก้ มาลากูโน | |
22:59 | พูเอนเต้ เจนิล | รอ | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | |
22:59 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | รอ | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | |
22:59 | ซีดี การีนา | 1 - 1 | อายามอนเต ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 2 - 1 | ลา ยูเนียน ซีเอฟ | 0-1 |
23:30 | กัวดาล | 0 - 1 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-1 |
00:00 | ซานแอนดรู | 2 - 1 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 0 - 1 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 0-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2 - 1 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 3 - 2 | กระบี่ เอฟซี | 1-0 |
18:30 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1 - 0 | อุดรธานี | 0-0 |
19:00 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 3 - 2 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2-2 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
17:00 | อูจเปสต์(ญ) | 0 - 4 | เคเลน เอสซี(ญ) | 0-3 |
ผลบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค คารอสตา | รอ | เอฟเค ดินาโม ริก้า |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
19:15 | กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) | 0 - 6 | ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) | 0-2 |
21:00 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | รอ | ฮาร์ทส์ (ญ) | |
22:59 | ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | สปาร์ตันส์ (ญ) | |
22:59 | มาเธอร์เวลล์(ญ) | 4 - 1 | อเบอร์ดีน (ญ) | 3-0 |
23:10 | กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) | 1 - 1 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 3-0 |
21:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 3 - 3 | ลิเวอร์พูล (ญ) | 3-1 |
21:00 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 3 - 1 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2-1 |
22:00 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
16:00 | เอรัล นิวคัส | รอ | เอฟเค กิฟดูวอน | |
17:00 | ซามิน | 1 - 3 | ชูตัน กูซาร์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
20:00 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 1 - 2 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1-1 |
22:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 3 - 0 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 0 - 6 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 1 - 4 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 3 - 3 | โคโม 2000(ญ) | 2-1 |
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 0 - 0 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0-0 |
ผลบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
12:00 | เอฟซี กิฟู | 1 - 2 | กิระวันสึ คิตะคิวชู | 1-0 |
12:00 | เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ | 0 - 0 | ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี | 0-0 |
12:00 | มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี | 1 - 0 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 0-0 |
12:00 | ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 3 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-2 |
12:00 | ไกนาเร โตโตริ | 3 - 0 | คามาทามาเร่ ซานูกิ | 0-0 |
12:00 | อซูส คราโร นูมาซู | 1 - 2 | มิยาซากิ | 1-2 |
12:00 | วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี | 2 - 1 | มาบาริ เอฟซี | 1-0 |
12:00 | คาเตอเลอร์ โตยามา | 2 - 4 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | ชาทิน | 3 - 0 | อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ | 2-0 |
14:30 | วอง ไท ซิน | 0 - 1 | วิงยี เอฟที | 0-0 |
14:30 | ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ | 2 - 5 | เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น | 2-2 |
14:40 | เกาลูน ซิตี้ | 2 - 0 | เซาธ์ ไชน่า เอเอ | 1-0 |
14:40 | หยวน ลอง เอฟซี | 3 - 1 | ซิติเซ่น | 2-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
09:00 | กัวเตมาลา | รอ | นิการากัว | |
09:15 | เปรู | 1 - 0 | โบลิเวีย | 0-0 |
17:00 | ฝรั่งเศส (ยู 18) | รอ | อิตาลี (ยู 18) | |
19:00 | ออสเตรีย(ยู16) | รอ | สโลวาเกีย (ยู 16) | |
19:00 | แกมเบีย | รอ | แทนซาเนีย | |
19:00 | อุซเบกิสถาน | 0 - 0 | รัสเซีย | 0-0 |
19:10 | กินีบิสเซา | 0 - 0 | แกมเบีย | 0-0 |
19:30 | ไซปรัส(ยู 21) | 2 - 2 | เซอร์เบีย(ยู 21) | 2-1 |
19:30 | สโลวาเกีย | 0 - 0 | ชิลี | 0-0 |
19:30 | อียิปต์(ยู 20) | 0 - 0 | เบนิน (ยู 20) | 0-0 |
19:35 | มอนเตเนโกร(ยู 21) | 4 - 2 | แอลเบเนีย(ยู 21) | 1-1 |
20:00 | แอฟริกาใต้ | 1 - 1 | แองโกลา | 1-1 |
20:00 | นอร์เวย์ | 1 - 1 | ฟินแลนด์ | 0-1 |
20:00 | เดนมาร์ก(ยู 21) | รอ | ฮังการี (ยู 21) | |
20:45 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 20) | รอ | โอมาน (ยู20) | |
21:00 | เบลารุส(N) | 0 - 2 | โอมาน | 0-0 |
21:00 | สโลวีเนีย | 1 - 0 | มอนเตเนโกร | 1-0 |
21:00 | ลักเซมเบิร์ก | 0 - 0 | บัลแกเรีย | 0-0 |
22:00 | สวีเดน(ยู 21) | 8 - 1 | อาเซอร์ไบจาน(ยู 21) | 2-1 |
39 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23) | 0 - 0 | เกาหลีใต้(ยู 23) | - |
22:59 | กาบอง | 3 - 1 | ไนเจอร์ | 2-0 |
23:30 | อิสราเอล | 2 - 3 | ไซปรัส | 0-2 |
00:00 | เวเนซุเอลา | 2 - 1 | ซีเรีย | 1-0 |
01:30 | มอลโดวา | 0 - 5 | โรมาเนีย | 0-2 |
02:00 | มอลตา | 0 - 1 | ไอร์แลนด์ | 0-0 |
02:15 | ฮังการี | 2 - 1 | กรีซ | 1-0 |
02:45 | ออสเตรีย | 2 - 0 | อิตาลี | 2-0 |
03:00 | เซนต์ลูเซีย | 1 - 0 | ซานมารีโน | 0-0 |
05:00 | ชิลี(ยู 20) | 3 - 2 | บราซิล (ยู20) | 1-1 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี กัว | 3 - 0 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0-0 |
ผลบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
03:00 | ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ | 0 - 1 | ฮาร์เบอร์วิว | 0-1 |
03:15 | มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | อาร์เน็ท การ์เดน | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
17:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | รอ | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | |
17:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | เซบีย่า แอตเลติโก | 2 - 2 | มัล เมนอร์ | 1-2 |
17:30 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 2 - 0 | ซีดี โคเรีย | 1-0 |
18:00 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 1 - 2 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-1 |
18:00 | ซีดี เอโบร | 0 - 1 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-1 |
18:00 | เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า | 5 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 3-0 |
18:00 | ยูดี เมลิลล่า | 3 - 0 | ดอน เบนิโต้ | 1-0 |
18:00 | ซีดี เตรรา | 0 - 0 | เรเครติโบ อูเอลบา | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1 - 0 | เรอัล เบติส 2 | 0-0 |
18:00 | เบเลซ ซีเอฟ | 1 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-0 |
18:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 1 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
18:00 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 1 - 1 | เตรูเอล | 1-1 |
18:00 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 4 - 0 | เออี พรัท | 1-0 |
18:00 | อัลคอร์ค่อน บี | 0 - 2 | ซีดี มอนติโฆ่ | 0-2 |
18:00 | คาเซเรโน่ | 3 - 0 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 2-0 |
18:10 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 1 - 0 | มายอร์ก้า 2 | 1-0 |
22:00 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 5 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
22:30 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 0 | อลาเบส 2 | 0-0 |
22:59 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 1 | คาดิส 2 | 1-1 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0 - 2 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 0-2 |
22:59 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0 - 2 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0-1 |
22:59 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1 - 0 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1-0 |
22:59 | เยย์ดา | 0 - 1 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0-1 |
22:59 | แตร์ราสซ่า | 3 - 1 | เอร์กูเลส | 2-1 |
22:59 | เอสดี ทาราซอนนา | 3 - 1 | เอดี ซานฮวน | 1-0 |
22:59 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 0 - 1 | ซีดี เอล อีจิโด | 0-1 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 3 - 1 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 1-0 |
22:59 | โครูโช่ เอฟซี | 0 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0-1 |
22:59 | ยูอี โอลอต | 1 - 2 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 0-1 |
22:59 | ออร์ฟาโร | 0 - 2 | เอสดี เกอร์นิกา | 0-1 |
22:59 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0 - 2 | ซีเอซิลบอลเนโร | 0-0 |
23:30 | เรอัล เอวิเลส | 1 - 0 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 1-0 |
23:30 | เซสต้าโอ | 0 - 1 | เบรีย | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 0 - 0 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) | 1 - 4 | ทรัวส์(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | ดร็องซี(ยู 19) | 4 - 5 | ซารัน (ยู 19) | 4-0 |
20:30 | ดันเคอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | ก็อง(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) | 4 - 2 | ล็องส์(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | โอลิมปิก ลียง(ยู 19) | 1 - 1 | ดิฌง(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 1 - 0 | โมนาโก(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | อาวรองเช่(U19) | 0 - 3 | น็องต์(ยู 19) | 0-1 |
20:30 | เลอ อาฟร์(ยู 19) | 2 - 3 | ลีลล์(ยู 19) | 1-1 |
20:30 | เม็ตซ์(ยู 19) | 3 - 2 | โอแซร์ (ยู 19) | 2-1 |
20:30 | สตารส์บูร์ก(ยู 19) | 1 - 1 | ปารีส เอฟซี(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 2 - 3 | มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) | 2-1 |
20:30 | ลอริยองต์(U19) | 0 - 2 | อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) | 0-1 |
20:30 | เลอ ม็องส์(ยู19) | 1 - 3 | นิออร์ท(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | บาสเตีย (ยู 19) | 0 - 0 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | ฮาเวลเซ่ | 4 - 0 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 1-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 4 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอล Greece Divison C |
||||
20:00 | โดซา ดรามัส | 1 - 1 | เอโอ คาวาลา | 1-1 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:30 | เดเลมอน | รอ | เอฟซี ธูน (ยู 21) | |
21:00 | ลังเงนทาล | รอ | โวห์เลน | |
22:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 5 - 0 | เอฟซี กอสเซา | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
20:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | 2 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 2 - 0 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-0 |
18:00 | อีร็อกสปอร์ | 2 - 0 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0-0 |
18:00 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 2 | อินโกลสปอร์ | 0-1 |
18:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1 - 0 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | ซาริเยอร์ | 1 - 0 | ซองกุลดัค | 1-0 |
18:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 3 - 2 | ดัคซีสปอร์ | 1-0 |
18:00 | โครัม เอฟเค | 1 - 0 | 24 Erzincanspor | 1-0 |
18:00 | โซมาสปอร์ | 0 - 1 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 0-0 |
18:00 | บาลิเคซิสปอร์ | 2 - 0 | เฟธิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | พาซาสปอร์ | 0 - 0 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-0 |
18:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 4 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 2-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 1 | เคซีบี | 0-1 |
19:00 | บานดาริ | 2 - 1 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล แคเมอรูน Elite One |
||||
21:05 | โคตอน สปอร์ต | 0 - 0 | อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:00 | เรยอน สปอร์ต เอฟซี | 2 - 2 | มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต | 1-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | สปอร์ติ้งเจนัว | รอ | เอเอสอีซี มิโมซาส |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สี่แควเอฟซี | รอ | วัดโบสถ์ เอฟซี | |
15:30 | เมืองเลย ยูไนเต็ด | รอ | สุรินทร์ โขงชีมูล | |
15:30 | ยาลอซิตี้ | รอ | สงขลา เอฟซี | |
15:30 | เกาะกวาง | 0 - 0 | ฉะเชิงเทรา | 0-0 |
15:30 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 2 - 3 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 1-1 |
17:00 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | สุรินทร์ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | เชียงราย ซิตี้ | 0 - 1 | พะเยา เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล มอนเตเนโก Div.2 |
||||
19:00 | เอฟเค การ์เบจ | 1 - 0 | โอทรานท์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเคเซต้า | 0 - 2 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | 0-1 |
19:00 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1 - 1 | โบเคลจ์ โคเตอร์ | 0-1 |
19:00 | โอเอสเค อิกาโล | 1 - 1 | เอฟเค เบราเน | 0-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
21:00 | แอฟเซ ลีแอช | 0 - 0 | เคเอสเค ไฮสท์ | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | พิลิแกน โลวิส | 1 - 2 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | 1-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | 0 - 0 | คาบเว วอร์ริเออร์ส | 0-0 |
ผลบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | วิสาขเอฟซี | 5 - 3 | เบือง เกต อังกอร์ | 1-2 |
18:30 | พนมเปญ เอฟซี | 1 - 0 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
07:20 | จาลาปา | 2 - 0 | ยูเวนตุส มานากัว | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie |
||||
20:00 | ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส | 2 - 0 | ยูดีไอ 19 | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
03:00 | ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า | 4 - 0 | เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ | 3-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
20:00 | ริงโคบิง | 4 - 1 | โอเคเอส | 1-0 |
ผลบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
18:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี | 4 - 0 | คอลลินส์ทาวน์ | 0-0 |
19:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | มาลาไฮด์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | ยูเอส เปียเนเซ่ | รอ | ลิวอร์โน่ | |
20:30 | ออร์ซ่าเชอน่า | รอ | ปอติซี 1906 | |
20:30 | ราเวนน่า | 2 - 3 | เมซโซลาร่า | 2-1 |
20:30 | กลาดิเอเตอร์ | 3 - 3 | เอเอสดี มารีนา ฟรานกา | 0-1 |
20:30 | นาร์โด | 2 - 2 | โนเซริน่า | 1-1 |
20:30 | เอซี เมสเตร่ | 0 - 0 | ลูพาเรนเซ่ เอฟซี | 0-0 |
20:30 | สแกนดิคซิ | 0 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
39 | ยูเอสดี บิตอนโต | 0 - 0 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | - |
20:30 | เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม | 1 - 4 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 0-3 |
20:30 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 1 - 4 | ปอนซัคโค | 1-1 |
20:30 | คาสโตรวิลลารี่ | 3 - 0 | ทราปานี่ | 1-0 |
20:30 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 0 | เอเอสดี บรา | 1-0 |
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 1 - 1 | คลอเดียนเซ่ | 1-1 |
20:30 | อาเรสโซ่ | รอ | กรอสเซโต้ | |
20:30 | ซาน นิโคโล | รอ | ตราสเตเวเร กัลโช่ | |
20:30 | กัสซีโน | รอ | ปากาเนเซ่ | |
20:30 | มาเตล่า | 1 - 1 | ทีมอัลตามูรา | 0-0 |
20:30 | ลูปา โรม่า | 3 - 0 | เอสเอส โนล่า 1925 | 1-0 |
20:30 | เคียรี่ | 2 - 1 | เลคนาโน | 1-0 |
20:30 | ไลกอร์น่า | 3 - 1 | เฟซซาเนเซ่ | 1-1 |
20:30 | คาเวเซ่ | 0 - 0 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0-0 |
ผลบอล ฮ่องกง 2nd Division |
||||
12:30 | ฟู มูน เอฟซี | 4 - 2 | มูทัล เอฟซี | 2-0 |
12:30 | ตวนมุน เอสเอ | 2 - 3 | ถั่ง ซิง เอฟซี | 1-1 |
14:30 | กุ๊นถอง | 0 - 1 | ลักกี้ ไมล์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
19:30 | เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) | 0 - 1 | อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | อมารันเต | 0 - 1 | ซัล กาดาส | 0-0 |
22:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 2 - 3 | วิอาเนนเซ่ | 0-1 |
22:00 | อิมอร์ตัล | 0 - 1 | แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส | 0-0 |
22:00 | มาริติโม่ 2 | 1 - 0 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 1-0 |
22:00 | เลคา | 0 - 2 | กอนโดมาร์ | 0-1 |
22:00 | จีดี บรากานคา | 2 - 2 | เมเรลินเนเซ่ | 1-0 |
22:59 | ปราเอียนเซ่ | 1 - 1 | เอสซี แองเกรนเซ่ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
14:00 | มหาวิทยาลัยฟูเจน | 1 - 1 | ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0 - 4 | บราก้า(ญ) | 0-1 |
22:00 | เอสโตริล(ญ) | 1 - 5 | วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
19:00 | ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) | 1 - 1 | โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า (ญ) | 2 - 0 | ลาริซา(ญ) | 1-0 |
20:00 | ตริกาลา 2011(ญ) | 3 - 0 | อาริส ซาโลนิกา(ญ) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
16:30 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 1 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | บิลเบา(ยู19) | 1 - 1 | ซีดี อลาเบส(ยู 19) | 0-1 |
18:00 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 0 - 2 | เลกาเนส(ยู 19) | 0-0 |
18:00 | เอลเช่(ยู 19) | 1 - 2 | เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) | 1-1 |
18:00 | ฮูเอสก้า(ยู19) | 0 - 3 | มายอร์กา(ยู 19) | 0-2 |
18:00 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 5 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า(ยู19) | 1-0 |
18:00 | มาลาก้า(ยู 19) | 1 - 2 | กรานาดา (ยู 19) | 1-1 |
22:00 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 0 - 3 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 0-1 |
22:30 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 1 - 0 | อัลคอร์ค่อน(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
19:30 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 2 - 3 | อปอลลอน ลิมาสซอลเอลเอฟซี(ญ) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
22:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 2 - 2 | เบาวิสต้า(ยู 19) | 1-0 |
22:59 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | รอ | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) |
ผลบอล |
||||
05:00 | เอสวีเอสเทรลล่า | 2 - 3 | เอสวีบริแทนเนีย | 0-1 |
07:00 | เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล | 4 - 2 | สปอร์ต คลับยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล |
||||
22:59 | ควีน ปาร์ค ( ญ ) | 2 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน(ญ) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
15:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส(สำรอง) | 5 - 1 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-1 |
15:00 | เคปทาวน์ซิตี้ เอฟซี (สำรอง) | 2 - 0 | อามาซูลู(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
00:00 | โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) | 2 - 1 | เซลาฆู(สำรอง) | 1-1 |
00:00 | แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) | 2 - 1 | ซี.เอส.ดี.คอมมูนนิคาซิอองเนส (สำรอง) | 0-1 |
04:00 | เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) | 1 - 3 | กัวสตาโตยา(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
02:00 | โคโล โคโล่ (ญ) | 2 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 2-2 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 1 - 3 | บาดาโฮซ | 0-2 |
18:00 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 2 | เรอัล ยูนิโอน | 1-0 |
18:00 | นูมานเซีย | 3 - 3 | ซาบาเดย์ | 2-0 |
18:00 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 2 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 1-1 |
18:00 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 2 - 0 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1-0 |
18:00 | กาลาฮอร์รา | 1 - 1 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0-0 |
18:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 3 - 1 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1-0 |
18:00 | เมริดา เอดี | 2 - 0 | เอดี เซวตา | 0-0 |
22:00 | คอร์โดบ้า | 2 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-1 |
22:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1 - 1 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
00:00 | เอสดี โลโกรเนส | 1 - 1 | โอซาซูน่า บี | 0-0 |
00:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 2 - 0 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2-0 |
01:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 2 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | บังกอร์ เซลติก | 1 - 1 | เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
20:30 | นาโปลี(หญิง) | 4 - 2 | เบรสชา(ญ) | 2-1 |