ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:15 | อลาเบส | 2 - 0 | บียาร์เรอัล บี | 1-0 |
22:15 | มาลาก้า | 1 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
00:30 | อัลบาเซเต้ | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 1-0 |
00:30 | เรอัล โอเบียโด | 1 - 0 | มิรานเดส | 1-0 |
04:00 | ลาส พัลมาส | 3 - 1 | เตเนริเฟ่ | 1-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
21:00 | ปาร์ม่า | 1 - 2 | โมเดน่า | 0-2 |
00:00 | ปิซ่า | 3 - 1 | แตร์นาน่า | 3-1 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 3 - 2 | ทูนาริ | 2-1 |
17:00 | การ์บาเนียกราโกล | 2 - 1 | วิสล่า พล็อค | 0-1 |
17:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | รอ | ซีเอส โวลุนทารี | |
17:30 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 0 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
18:00 | ซังค์ พอลเท่น | 7 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 3-0 |
18:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | รอ | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | |
19:00 | แบล็คพูล | รอ | วัดฟอร์ด | |
19:00 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | รอ | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | |
19:00 | เออีพี ปาฟอส | รอ | อัลเวย์เรดดี้ | |
20:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0 - 2 | มิดเดิลสโบรห์ | 0-0 |
20:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 1 - 2 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
14:00 | ชางชุน ย่าไท่(N) | 0 - 2 | ชางโจว ไลออนส์ | 0-1 |
14:00 | ต้าเหลียน โปร | 2 - 1 | เหมยโชวเคอเจีย | 1-0 |
16:30 | ซานตง ไท่ซาน | 5 - 0 | หวูฮั่น เอฟซี | 3-0 |
18:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 1 - 6 | เจ้อเจียง กรีนทาวน์ | 1-2 |
18:30 | เซินเจิ้น เอฟซี(N) | 0 - 4 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-1 |
18:30 | กว่างโจว เอฟซี(N) | 1 - 1 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 0-0 |
19:00 | เทียนจิน ไทเกอร์(N) | 1 - 0 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-0 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
13:30 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 2 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 1-1 |
13:30 | คุนชาน เอฟซี(N) | 0 - 2 | ซูโจว ดองวู | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลก |
||||
17:00 | ตูนิเซีย(N) | 0 - 1 | ออสเตรเลีย | 0-1 |
20:00 | โปแลนด์(N) | 2 - 0 | ซาอุดีอาระเบีย | 1-0 |
22:59 | ฝรั่งเศส(N) | 2 - 1 | เดนมาร์ก | 0-0 |
02:00 | อาร์เจนตินา(N) | 2 - 0 | เม็กซิโก | 0-0 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
22:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | 0-0 |
22:00 | ดันดี | 2 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 1 - 3 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
22:00 | เรธโรเวอร์ส | 3 - 0 | อัคชินเล็คทัลบอต | 0-0 |
22:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 4 - 1 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 1-1 |
22:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 4 - 0 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 3-0 |
22:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 0 - 2 | อาร์บรอท | 0-1 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 3 - 2 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 2-2 |
22:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 3 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-1 |
22:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 0 - 6 | ฟัลเคิร์ก | 0-1 |
02:45 | ไคลด์ | 1 - 3 | ดัมบาร์ตัน | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:45 | คิงส์ ลินน์ | 0 - 3 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1 - 0 | บาร์เน็ต | 0-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 4 - 1 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 2 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 2-1 |
22:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 1 | อัลเวเชิร์ช | 1-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-1 |
22:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 3 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3-1 |
22:00 | บาร์นสลีย์ | 3 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-0 |
22:00 | พอร์ทสมัธ | 3 - 2 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 2-1 |
22:00 | วอลซอลล์ | 2 - 1 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:15 | เร็กซ์แฮม | 4 - 1 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 0-0 |
00:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1 - 1 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 4 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 2-1 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 1 - 0 | เวเลซ | 1-0 |
19:00 | ดินาโม เคียฟ | 0 - 0 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
19:30 | ทริงลาฟ คราน | 0 - 4 | เอ็นเค ครักคา | 0-4 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:00 | เอฟซี ธูน | 1 - 1 | วาดุซ | 0-0 |
00:00 | เอฟซี วิล 1900 | 0 - 0 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | โบลูสปอร์ | 1 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1 - 3 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
20:00 | สลาเวีย โซเฟีย | 1 - 2 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | โอลเบีย | 0 - 1 | เชเซน่า | 0-1 |
20:30 | อันคอน่า | 1 - 1 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 0-1 |
23:30 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 2 - 1 | วิส เปซาโร | 1-0 |
23:30 | ไอโมเลเซ่ | 1 - 2 | ปอนเทเดร่า | 0-1 |
23:30 | โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. | 0 - 0 | คาร์ราเรเซ่ | 0-0 |
23:30 | เฟอร์มาน่า | 1 - 0 | ลุคเชเซ่ | 1-0 |
23:30 | กุบบิโอ | 1 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 0-0 |
23:30 | เรจเจียนา | 2 - 0 | ริมินี่ | 1-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 2 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 0 | ยอร์ค ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เกทส์เฮด | 0-0 |
22:00 | อัลทริงแคม | 2 - 1 | อีสต์ไลก์ | 1-0 |
22:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 2-1 |
22:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 3 - 1 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 1 - 0 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สแตรนแรร์ | 1 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 0-1 |
ผลบอล รัสเซีย คัพ |
||||
20:00 | เอฟเค โซชิ | 1 - 2 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 1-1 |
20:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 1 - 2 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 2 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 0-1 |
00:00 | เออีเค ลาร์นาคา | 1 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | พอร์ทาดาวน์ | 0 - 2 | เกล็นโตรัน | 0-1 |
22:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1 - 0 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-0 |
22:00 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 0 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 2 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-0 |
00:30 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 0 - 0 | ครูซาเดอร์ | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
20:00 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0 - 2 | เออีแอล ลาริซ่า | 0-1 |
ผลบอล บัลแกเรีย คัพ |
||||
18:30 | มินยอร์ เพอร์นิค | 0 - 2 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-1 |
18:30 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 0 - 0 | อาร์ดา | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
06:00 | อากีลาส โดราดาส | 3 - 4 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 2-1 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 0 - 1 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | สการ์โบโรห์ | 1 - 3 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 2 - 0 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 1 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ดาร์ลิงตัน | 1-1 |
22:00 | เลมิงตัน | 0 - 2 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-1 |
22:00 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 2 - 1 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | 0 - 0 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 0-0 |
22:15 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 3 - 0 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3-0 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
20:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 5 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0-3 |
22:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 3 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1 - 1 | ทอนตัน ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 3 - 0 | บาธ ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เวย์เม้าท์ | 1-1 |
22:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 3 - 1 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 1-1 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0 - 2 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-2 |
22:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1 - 1 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-0 |
22:00 | วอร์ทติ้ง | 1 - 3 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 0 - 5 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0-2 |
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 3 - 0 | ซัมซุยโป | 1-0 |
17:00 | คิตฉี | 3 - 0 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 0-0 |
ผลบอล เลบานอน ลิก |
||||
19:15 | อัล ซาฟา | 0 - 2 | ชาบับ ซาเฮล | 0-2 |
ผลบอล UAE คัพ |
||||
19:45 | อิตติฮัต คาลบา | 1 - 5 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-1 |
19:45 | อัล ด๊าฟร่า | 2 - 0 | อัจมาน | 0-0 |
22:30 | อัล ชาร์จาห์ | 2 - 3 | บานนี่ ยาส | 1-2 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 1 - 0 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 0-0 |
22:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0 - 1 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | เฮนดอน | 3 - 4 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | เยท ทาวน์ | 5 - 4 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 3-2 |
22:00 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ทรูโร ซิตี้ | 3-0 |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 1 - 2 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 3 - 5 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
22:00 | ฟอร์เรส | รอ | เนิร์น เคาน์ตี้ | |
22:00 | อินเวอร์รูเรีย | รอ | รอทส์ | |
22:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | รอ | ลอซีเมาท์ เอฟซี | |
22:00 | ฮันท์ลี | รอ | ธนาคาร โอ ดี | |
22:00 | คีธ | รอ | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด |
ผลบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 2 - 0 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
07:00 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 4 - 2 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอล Tipsport คัพ |
||||
16:30 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 1-0 |
16:30 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 2 - 0 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 2-0 |
16:30 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1-1 |
ผลบอล มาเลเซีย คัพ |
||||
20:00 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 2 - 1 | เซลังกอร์ พีบี | 1-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | รอ | โรเดซ อเวรอน (ญ) | |
20:30 | เลอ อาฟร์(ญ) | 5 - 0 | ดีฌง(ญ) | 3-0 |
20:30 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) | 1 - 0 | แก็งก็อง (ญ) | 1-0 |
20:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 0 - 1 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
20:00 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) | 1 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 0-0 |
22:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | 1 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | 1-1 |
ผลบอล อียิปต์ คัพ |
||||
22:00 | ซามาเล็ค(N) | 1 - 0 | เอล มาสรี่ | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 2 - 0 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | 1-0 |
21:00 | นาสบี้ บีเค (ญ) | รอ | วาลเด้ (ญ) |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) | 2 - 2 | มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) | 0-1 |
18:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1 - 0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 0-0 |
18:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | รอ | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | |
18:30 | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) | 2 - 0 | เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีก คัพ |
||||
18:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 0 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
22:00 | ฟามาลิเคา | 1 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-1 |
01:45 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 3 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 2-0 |
03:45 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | จิวเนสเซ่ | 1 - 0 | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 | 0-0 |
ผลบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
20:00 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 2 - 0 | ทาฟฟ์ เวลล์ | 0-0 |
20:00 | บาลา ทาวน์ | 2 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 1-0 |
ผลบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
18:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2 - 1 | เอฟเค มอร์นาร์ | 1-1 |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
16:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 3 - 0 | เอฟซี ซิโอนี่ | 1-0 |
16:30 | เอฟซี กากรา | 1 - 4 | ดินาโม บาตูมี | 0-2 |
16:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 1 | ดินาโม ทบิลิซี | 1-0 |
16:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 0 - 1 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-0 |
16:30 | เอฟซี เทลาวี | 1 - 1 | ดีลา กอริ | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | อเวเลย์ | 0 - 0 | คิงสโตเนียน | 0-0 |
22:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 2 - 2 | มาร์เกต | 0-0 |
22:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1 - 1 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | 0-1 |
22:00 | เฮสติงส์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 2-0 |
22:00 | เลเวส | 2 - 2 | โบเวร์ส พิทซี | 0-2 |
22:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 0 - 2 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1 - 0 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0-0 |
22:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 0 - 1 | เฮอรินจี โบโรห์ | 0-1 |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 3 - 0 | ฮอร์สแฮม | 1-0 |
22:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2 - 5 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1-2 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ |
||||
11:30 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | รอ | มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ) | |
12:00 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1 - 1 | เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) | 1-1 |
12:00 | แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) | รอ | โอคายาม่า ยูโนโก (ญ) |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:00 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | รอ | เควีเคไทอ์เนน(ญ) |
ผลบอล เบลารุส คัพ |
||||
17:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 1-0 |
0 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0 - 1 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | - |
ผลบอล ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 3 - 1 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 2 - 2 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-1 |
22:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 0 - 2 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1 - 0 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 1-0 |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 3 - 2 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 5 - 1 | มัตล็อค ทาวน์ | 2-0 |
22:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | แอชตัน ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | มาร์รีน | 0 - 0 | ไฮด์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | 1 - 0 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 1 - 0 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
11:00 | บริสแบน โรว์(ญ) | 1 - 1 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 0-1 |
11:00 | ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) | 2 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 2-0 |
11:00 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 4 - 2 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 2-1 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:40 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 2 - 2 | อัล ไทด์ | 0-0 |
19:40 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1 - 2 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 1 - 4 | อาดส์ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
17:00 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | รอ | กิเรคเบอร์นู (ญ) |
ผลบอล อาร์เมเนียคัพ |
||||
20:00 | อารารัต | 0 - 4 | บานานต์ส | 0-1 |
22:00 | เอฟซี พิวนิค | รอ | เอฟซี โนอาห์ |
ผลบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
12:00 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 2 - 0 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
18:00 | เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า | 1 - 2 | โอโบโลน เคียฟ | 1-1 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
17:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1 - 3 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 0-1 |
17:30 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 1 - 3 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | รอ | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) |
ผลบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | คาลาลี | 1 - 1 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 1-0 |
22:00 | อิซ่า ทาวน์ | 2 - 1 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 1-1 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1 - 0 | อัลกิ โอโรกลินี | 1-0 |
ผลบอล ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | รอ | ซีดี ซูบิซ่า | |
21:45 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 2 - 0 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0-0 |
22:00 | เฮอร์คิวลีส2 | 1 - 2 | โอริฮูร่า | 1-1 |
22:30 | ซีดี บินิสซาเลม | 1 - 1 | ซีดี มานาคอร์ | 0-1 |
22:30 | ซีดีเบติ โอนัค | รอ | อเลสเวส | |
22:30 | ปาเซ เคอี | 0 - 5 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0-1 |
22:59 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 4 - 0 | เอสดี ดิวส์โต | 2-0 |
22:59 | วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า | 3 - 1 | ยูดี แกรน ทารายาลเอสที | 2-0 |
22:59 | คาสโตร | รอ | ซีดี คายอน | |
22:59 | เอสดี ไลเนา | 2 - 1 | ซีดี ลากุล โอแนค | 2-1 |
00:30 | ราโย่ บาเยกาโน่ 2 | 0 - 1 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0-0 |
01:00 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0 - 1 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:30 | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | |
19:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
17:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 2 - 2 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 1-0 |
19:00 | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | 3 - 0 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 2 - 0 | ตราด เอฟซี | 1-0 |
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 1 - 1 | อุดรธานี | 0-1 |
18:30 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 2 - 0 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 2-0 |
19:00 | เชียงใหม่ เอฟซี | 2 - 1 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | ชีรัค บี | 0 - 2 | เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย | 0-0 |
17:00 | อลาชเคิร์ท บี | 0 - 3 | มิก้า | 0-1 |
ผลบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
17:45 | โกเมล(W) | รอ | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) |
ผลบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง |
||||
00:15 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) | 0 - 0 | กลาสโกว์ เซลติก (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
16:00 | โคคแคลิสปอร์ (ยู19) | 2 - 1 | ซัมซุงสปอร์ ยู19 | 2-0 |
16:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 1-0 |
16:00 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 3 - 0 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 4 - 3 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 2-1 |
16:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 3 - 0 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 1 - 1 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) | 2 - 0 | อดานาสปอร์ ยู19 | 1-0 |
16:00 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 1 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) | 0 - 0 | เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) | 0-0 |
16:00 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0 - 1 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0-0 |
16:00 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 4 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 2 - 1 | กัซเทป (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0 - 4 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล สโลวีเนีย U19 |
||||
19:30 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 2 - 1 | ดอมซาเล่ (ยู 19) | 0-1 |
22:30 | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นดี กอริก้า(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 2 - 3 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0-1 |
18:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 5 - 1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1-0 |
22:00 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1 - 6 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0-2 |
00:15 | ซีดี ตากอน(ญ) | 5 - 1 | อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) | 4-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
00:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0 - 3 | เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
22:00 | เวิร์คคิงตัน | 2 - 1 | 1874 นอร์ทวิช | 2-1 |
22:00 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 1 - 3 | รันคอร์น ลินเน็ต | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1 - 6 | เอซี มิลาน(ญ) | 0-4 |
ผลบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
19:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | รอ | เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ |
ผลบอล คอสตาริกา คัพ |
||||
09:15 | พันตาเรนนัส | 1 - 1 | กัวดาลูเป เอฟซี | 1-1 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ |
||||
20:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 0 - 5 | เซาแธมป์ตัน (ยู 21) | 0-0 |
21:00 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 4 | อาร์เซน่อล (ยู 21) | 0-4 |
22:00 | เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) | 1 - 2 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) | 1-2 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
21:00 | มอลตา(ยู 19) | รอ | เยอรมนี (ยู 19) | |
00:00 | โปแลนด์ (ยู 19) | รอ | โปรตุเกส(ยู 19) | |
06:00 | โบแนเรอ | รอ | อารูบา |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี กัว | 0 - 2 | เบงกาลูรู | 0-1 |
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 1 - 0 | ไฮเดอราบัด | 1-0 |
ผลบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก |
||||
23:30 | เอเอส โดอานเนส ดาการ์ | 0 - 2 | เจเนอเรชั่น ฟุต | 0-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 3 - 1 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 2-0 |
21:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 0 - 0 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 0-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 4 - 2 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 1-1 |
22:00 | คาดิส 2 | 1 - 3 | เยคราโน ดิปอติโว | 0-2 |
22:59 | ซีดี กัวจูเอโล | 1 - 0 | โพลโวลีน | 0-0 |
22:59 | เอดี ซานฮวน | 1 - 0 | อูเตโบ เอฟซี | 1-0 |
22:59 | ซีดี กวาดาลาฮารา | 2 - 0 | เลกาเนส บี | 1-0 |
22:59 | ซีเอซิลบอลเนโร | 1 - 2 | ซีดี อิซาร่า | 1-2 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 1 - 0 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 0-0 |
00:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0 - 6 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 0-2 |
01:00 | โอเรนเซ | 1 - 2 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | 1-2 |
01:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 2 - 1 | ยูอี โอลอต | 1-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
19:00 | บาสเตีย (ยู 19) | 3 - 3 | แซงต์ เอเตียน(ยู 19) | 3-0 |
20:00 | อฌักซิโอ้(ยู 19) | 0 - 1 | โคโลเมียร์ส (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1 - 1 | แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ | 6 - 2 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 2-0 |
19:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 4 - 1 | คิกเกอร์ เอ็มเดน | 1-1 |
20:00 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 2 - 2 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2-2 |
20:00 | ไวเด้นบรูค | 3 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 2 - 1 | เอฟซี คานน์-มารีบอร์น | 2-0 |
20:00 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 4 - 2 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-1 |
20:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2 - 1 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0 - 0 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-0 |
20:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 3 - 1 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 1-0 |
20:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 4 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-1 |
20:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0 - 2 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
20:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 3 - 1 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2-1 |
20:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 2 - 2 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 2-0 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 0 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 1 - 1 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 0-1 |
20:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1 - 2 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-1 |
20:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 2 - 1 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2-0 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0 - 1 | บาลินเกอร์ | 0-0 |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 3 - 0 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0-0 |
20:15 | วัตเทินไชด์ 09 | 4 - 5 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 1-4 |
21:00 | บีเอสวี เรห์เด้น | 1 - 1 | เบรเมอร์ เอสวี | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
21:00 | โบบิกนี เอ.ซี. | 5 - 0 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 1-0 |
21:00 | อันเดรซัก | 2 - 2 | อองเช่ร์ 2 | 1-1 |
21:00 | โซเมอร์ โอเอล | รอ | อีเซอร์ เอเอส | |
21:00 | ก็อง 2 | รอ | กรานวิลเล | |
21:00 | ชาร์เทรส เอฟซี | รอ | บิวแวร์ส | |
21:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | เม็ตซ์ บี | |
21:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 2 - 0 | แก็งก็อง บี | 0-0 |
21:00 | โอแซร์ บี | 0 - 0 | เซเต้ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | ไฮอีเรส | 0 - 0 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | 0-0 |
21:00 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 2 - 2 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1-2 |
01:00 | แซง กวองแตง | รอ | เบซองกอง | |
01:30 | เอฟซี น็องต์ บี | 0 - 1 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0-1 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
16:00 | เอฟซี มารามูเรส | 1 - 2 | ลูเซียฟารุล โอราเดีย | 0-1 |
16:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 3 - 0 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 3-0 |
18:45 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1 - 1 | ยูนิเรีย เดจ | 0-1 |
21:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 1 - 0 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
20:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | รอ | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | |
21:00 | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | รอ | เอฟซี กอสเซา | |
22:00 | เอสซี แชม | 4 - 1 | เอสซี เครียนส์ | 4-0 |
22:00 | เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) | รอ | อูซี่ |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0 - 4 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
18:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 0 - 0 | พอสต้า เรนเจอร์ | 0-0 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0 - 0 | บานดาริ | 0-0 |
20:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | รอ | เคนยา โพลิส เอฟซี |
ผลบอล รวันดา National League |
||||
20:30 | โปลิศ(รวันดา) | 0 - 1 | กอริลล่าเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | เอลวายเอส ซาสซานดรา | 3 - 1 | สปอร์ติ้งเจนัว | 1-1 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | สกลนคร เอฟซี | รอ | เมืองเลย ยูไนเต็ด | |
15:30 | จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 1 | ทหารบก เอฟซี | 2-0 |
18:00 | สมุทรสาคร เอฟซี | 0 - 1 | มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:00 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 1 - 1 | ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว | 0-0 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | รอ | เควีเค ไทอ์เนน |
ผลบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 2 - 1 | เบือง เกต อังกอร์ | 0-0 |
18:30 | วิสาขเอฟซี | 2 - 3 | พนมเปญ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
16:00 | คูการิค(ยู 19) | 3 - 2 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 1-1 |
18:48 | เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) | 1 - 0 | เอฟเค แรด (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | แวร์เดอร์ เบรเมน 3 | 2 - 4 | บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา | 0-2 |
19:30 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0 - 2 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 0-1 |
19:30 | เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต | 0 - 2 | แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ | 0-2 |
19:30 | เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ | 2 - 1 | ฮัลเลน | 1-0 |
20:00 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1 - 1 | วีเอฟอาร์ กราซิงค์ | 1-1 |
20:00 | เวลลิงเก้น | 4 - 1 | เอฟเอสวี ฮอลลินบัก | 2-1 |
20:00 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 0 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 0-0 |
20:00 | ทีเอสจี บัคนัง | 1 - 3 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 0-1 |
20:15 | เอสวี ซอนส์เบ็ก | 2 - 2 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 0-2 |
20:30 | น็อตตินเก้น | 1 - 5 | สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส | 0-3 |
20:30 | เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น | 4 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 2-2 |
22:00 | ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) | 1 - 1 | เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) | 0-1 |
ผลบอล นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women |
||||
06:00 | เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) | รอ | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) |
ผลบอล ฮังการี NB III |
||||
19:00 | ทาทาบันย่า | 0 - 0 | เวซสเพรม เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 2 - 0 | สปาเคนเบิร์ก | 1-0 |
20:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 3 - 3 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 3-1 |
21:00 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 1 - 5 | ชีเวนนินเกน | 1-2 |
21:00 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 1 - 0 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 0-0 |
21:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 3 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 2-0 |
21:30 | ทีอีซี | 2 - 0 | นูร์ดวิก | 1-0 |
00:00 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 2 - 1 | ควิก บอยส์ | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
21:30 | เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) | 4 - 0 | สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:30 | คเจลเลอรูบ | 1 - 4 | นอร์เรสซันด์บี | 1-2 |
19:00 | สจอร์ด | 2 - 2 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2-1 |
19:00 | นาเอสเวด ไอเอฟ 2 | 3 - 1 | อัลเรโรด เอฟเค | 0-0 |
20:00 | มาเรียไลน์ | 3 - 0 | ริงโคบิง | 1-0 |
20:00 | ทารูก-พารูก ไอเอฟ | 2 - 1 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 1-1 |
20:00 | บรอนชอยจ์ | 2 - 2 | บี 1908 | 0-1 |
20:00 | เกรฟ | 3 - 0 | จีวีไอ | 0-0 |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 0 - 0 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 0-0 |
19:30 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 0 | เอ็นเค จารูน | 0-0 |
ผลบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | รูวู ชูตติ้ง | 0 - 1 | ซิงกิด้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:15 | ยัง แอฟริกันส์ | 2 - 0 | มเบยา ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
19:00 | เอสอาร์ บราซอฟ | 2 - 1 | เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ | 1-0 |
19:00 | ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ | 2 - 0 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 1-0 |
19:00 | เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ | 3 - 5 | เอสซี บาเกา | 2-0 |
19:00 | บิฮอร์ โอราเดีย | 4 - 0 | ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 | 1-0 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | ทรี ฟิโอริ | รอ | เอสพี โดมัญญาโน |
ผลบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
22:00 | คอลเลจ 1975 เอฟซี(N) | รอ | เอฟซี ลินคอล์น | |
00:30 | ลิงซ์ เอฟซี(N) | รอ | แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี |
ผลบอล |
||||
18:00 | โปกอน(W) | 1 - 0 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
16:00 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 1 - 2 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) | 1 - 3 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 1-2 |
17:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 4 - 1 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 3-1 |
20:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 3 - 0 | เลวาเดียกอส (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล Cuban Championship |
||||
03:00 | กามากูเอย์ | 3 - 0 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 0-0 |
ต่อเวลา | ซานติอาโก เดอ คิวบา | 2 - 0 | ลา ฮาบานา | 2-0 |
ผลบอล |
||||
00:30 | เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) | 1 - 0 | บาเซิล (ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 3 - 2 | เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19) | 2-2 |
21:00 | สลาเวน เบลูโป(ยู 19) | 2 - 1 | เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | บารี่ (เยาวชน) | 1 - 1 | วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ญ) |
ผลบอล |
||||
22:00 | ไครัต อัลมาตี้(ฟุตซอล) | 1 - 2 | เอสเอล เบนฟิก้า(ฟุตซอล) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
16:15 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 3 - 1 | คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) | 0-1 |
22:00 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 2 - 3 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) | 0 - 0 | อัลโบรายา(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | อูราล ซีเอฟ (ยู 19) | 0 - 2 | เซลต้า บีโก้(ยู 19) | 0-2 |
22:00 | เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) | 0 - 2 | มาลาก้า(ยู 19) | 0-1 |
00:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 4 - 1 | อินเตอร์อมิสตาท (ยู19) | 2-0 |
00:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 1 - 2 | อัลเมเรีย(ยู19) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 2 - 1 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | เรอัล มาสซามา(ยู19) | 2 - 1 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เมียเรอเลนเซ่(ยู19) | 3 - 1 | ชาเวช (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0 - 2 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 0-1 |
22:00 | อมารานเต้ (ยู19) | 0 - 3 | วาร์ซิม(ยู19) | 0-2 |
22:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 2 - 0 | เลาเลตาโน่ ยู19 | 0-0 |
22:50 | ไลซอส(ยู 19) | 2 - 2 | เอสซี ลาเมโก(ยู19) | 1-1 |
22:59 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 3 - 1 | นาซิโอนัล (ยู19) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
05:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) | 0 - 1 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
22:00 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 3 - 4 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 1-2 |
22:00 | ฮิทชิน ทาวน์ | 4 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 3-1 |
22:00 | เลสตัน เอฟซี | 2 - 1 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 2-0 |
22:00 | รูเชล โอลิมปิค | 3 - 1 | รัชเดน ไดมอนด์ | 1-1 |
22:00 | สตัวร์บริดจ์ | 0 - 1 | บาร์เวล | 0-0 |
22:00 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1 - 0 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 0-0 |
22:00 | อีกส์สตัน เอฟซี | 3 - 0 | คิงส์ แลงลีย์ | 1-0 |
22:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1 - 1 | แทมเวิร์ธ | 0-1 |
22:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | รอยสตัน ทาวน์ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
21:00 | โมลด อเล็กซานดรา | รอ | บัคลี่ย์ ทาวน์ | |
21:30 | อาแฟน ลิโด้ | 3 - 2 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 1-2 |
21:30 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 1 - 5 | แอลลาเนลี | 1-2 |
21:30 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | รอ | ทคอนวี ยูไนเต็ด | |
21:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 0 | คาร์มาร์เธ็น | 1-0 |
21:30 | พอร์ทมาด็อก | รอ | กุลสฟิลด์ เอฟซี |
ผลบอล |
||||
19:30 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 0 - 1 | บีเยลอวาร์ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
19:00 | เอฟเค ทราไก 2 | 4 - 0 | ซิลูเต้ | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 1 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เจนัว(เยาวชน) | 4 - 1 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0-1 |
20:00 | ปาโดวา(เยาวชน) | 2 - 1 | สปอล(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 0 - 2 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-1 |
20:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 3 - 2 | ปิซา(ยู 19) | 1-2 |
20:30 | โคโม (ยู 20) | 3 - 5 | เบรสชา(เยาวชน) | 2-1 |
20:30 | เปสคารา(เยาวชน) | 0 - 2 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 3 - 2 | เปรูจา(เยาวชน) | 1-2 |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1 - 5 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 1-3 |
20:30 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 2 | วิเชนซ่า(ยู20) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
20:00 | เฟฟ | 1 - 1 | ซานโจเนนเซ่ | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 1 - 2 | มอนตาเรเกร | 0-1 |
22:00 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 2 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 0-2 |
22:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 3 - 2 | วาร์ซิม | 1-1 |
ผลบอล |
||||
22:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 2 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-1 |
22:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 1 - 2 | เซลต้า บีโก้ บี | 1-0 |
22:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 3 - 0 | กาลาฮอร์รา | 1-0 |
22:00 | ซาบาเดย์ | 0 - 0 | เอสดี โลโกรเนส | 0-0 |
00:00 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 2 - 0 | ซาลามังก้า | 2-0 |
00:00 | คาสเตลล่อน | 1 - 0 | เรอัล มูร์เซีย | 0-0 |
00:00 | บาดาโฮซ | 2 - 4 | คอร์โดบ้า | 2-1 |
00:30 | บาร์เซโลน่า บี | 1 - 2 | นูมานเซีย | 0-2 |
ผลบอล |
||||
11:00 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) | 2 - 3 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 2-2 |
12:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0 - 2 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 3 - 1 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
20:30 | ลุคเชเซ่(ยู 19) | 1 - 6 | เรนาเต้ (ยู 19) | 1-1 |
20:40 | เลคโค่(ยู19) | 2 - 3 | โมเดน่า(ยู20) | 0-3 |
21:30 | อเวลลิโน่ (เยาวชน) | 1 - 1 | ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | 1 - 2 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 0-1 |