ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | อาเมียงส์ | 1 - 1 | แก็งก็อง | 0-0 |
02:45 | นีมส์ | 1 - 4 | เม็ตซ์ | 0-0 |
02:45 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 1 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
02:45 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 0 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 0-0 |
02:45 | เลอ อาฟร์ | 1 - 0 | โซโชซ์ | 0-0 |
02:45 | เกววีลย์ อูแอส | 1 - 1 | บาสเตีย | 1-0 |
02:45 | ก็อง | 2 - 2 | บอร์กโดซ์ | 0-2 |
02:45 | วาล็องเซียนส์ | 2 - 2 | อานซี | 1-1 |
02:45 | ปัว เอฟซี | 0 - 0 | เกรอน็อบล์ | 0-0 |
02:45 | ปารีส เอฟซี | 2 - 1 | ดิฌง | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:45 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 2 | โรชเดล | 1-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
17:30 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2 - 0 | โอโตรโควิซ | 1-0 |
18:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 4 - 2 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1-2 |
18:00 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 4 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 3-0 |
18:00 | ราปิด บูคาเรสต์ | 3 - 1 | เคชเคเมติ ทีอี | 0-1 |
19:00 | มัลโดส ลูการ์นี | 1 - 1 | ราดนิคกี้ 1923 | 1-1 |
19:00 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1 - 1 | อูจเปสต์ | 1-0 |
19:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 4 - 0 | เดเบรเซน วีเอสซี | 3-0 |
19:00 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 2 - 3 | ซีล่า เอฟเค | 2-2 |
19:00 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 2-0 |
19:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 3 - 1 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | 1-1 |
19:30 | ชาลเก้ 04 | 0 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
19:30 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 0 - 5 | สโลวัคโก้ | 0-2 |
19:40 | ฮันโนเวอร์ 96 | 2 - 2 | เอฟซี ซูริค | 0-2 |
20:00 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 0 - 2 | บานิค ออสตราว่า | 0-0 |
20:30 | เอฟซี ธูน | 0 - 1 | เบลลินโซนา | 0-0 |
21:00 | วาซาส | 1 - 1 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-1 |
21:00 | ลูเซิร์น | 1 - 5 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-2 |
21:00 | ออสเตรียเวียนนา | 3 - 4 | เบอโน่ | 3-2 |
21:00 | ปิแอส กลิวิส(N) | 0 - 0 | ลูกาโน | 0-0 |
21:15 | กราสฮ็อปเปอร์ | 1 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-1 |
22:00 | ซีเอส คราอิโอว่า | 3 - 1 | เคชเคเมติ ทีอี | 0-0 |
22:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์(N) | 5 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 2-1 |
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | 0 - 1 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 0-0 |
00:00 | คาร์ล ไซส์ เยน่า | 2 - 1 | เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ | 1-1 |
00:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1 - 3 | บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 | 1-2 |
01:30 | เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ | 5 - 3 | ลูเนอร์เอสวี | 2-2 |
01:30 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 1 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | 1-1 |
02:45 | โบเวร์ส พิทซี | 1 - 2 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 1-1 |
06:00 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 2 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-1 |
07:30 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 1 - 2 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-1 |
ผลบอล ดัตช์คัพ |
||||
00:45 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 3 - 1 | เอสซี เทลสตาร์ | 2-0 |
02:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | 1 - 3 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-1 |
02:00 | เอ็นเอซี เบรด้า | 1 - 1 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
03:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-2 |
ผลบอล โปรตุเกส คัพ |
||||
01:45 | ไลซอส | 1 - 1 | ฟามาลิเคา | 0-0 |
03:45 | วาร์ซิม | 0 - 2 | เบนฟิก้า | 0-1 |
ผลบอล โคปปา อิตาเลีย |
||||
03:00 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 1 | ปาร์ม่า | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ ลีกคัพ |
||||
03:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1-0 |
03:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
02:45 | บาลา ทาวน์ | 0 - 0 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
02:45 | แอร์บัส ยูเค บรอจตัน | 0 - 3 | แกลร์นาร์ฟอน | 0-2 |
02:45 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1 - 8 | เดอะ นิว เซนต์ส | 1-4 |
03:00 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0 - 3 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:10 | ปาชูก้า | 5 - 1 | พูอีบลา | 2-1 |
ผลบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่ |
||||
02:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2 - 2 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1-1 |
02:45 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0 - 2 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-2 |
02:45 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1 - 0 | พอร์ทสมัธ | 1-0 |
02:45 | เชลแน่ม ทาวน์ | 3 - 1 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ |
||||
02:45 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 3 - 2 | ไคลด์ | 1-2 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
02:30 | เร็กซ์แฮม | 2 - 1 | บรอมลีย์ | 1-1 |
02:45 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0 - 2 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0-1 |
02:45 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-1 |
ผลบอล Gulf Cup of Nations |
||||
20:15 | สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(N) | 0 - 1 | คูเวต | 0-0 |
23:15 | กาตาร์(N) | 1 - 2 | บาห์เรน | 1-0 |
ผลบอล กรีซ คัพ |
||||
21:30 | คาลิเทีย | 1 - 2 | เลเมีย | 1-2 |
02:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 2 - 0 | คาลามาต้า เอโอ | 2-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
02:45 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 0 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-0 |
02:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 4 - 2 | ครูซาเดอร์ | 2-0 |
02:45 | นิวรี่ ซิตี้ | 1 - 2 | โคเลอไรน์ | 0-1 |
ผลบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) | รอ | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 18) | |
02:45 | อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด(ยู 18) | 3 - 1 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ ยู18 | 0-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
18:30 | เพิร์ท กลอรี่ | 2 - 1 | บริสแบน โรว์ | 1-0 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
00:30 | อัล ราเอ็ด | 1 - 1 | อัล ฮิลาล | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
02:45 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฟาสเลย์ เซลติก | 2-0 |
02:45 | บักซ์ตัน เอฟซี | 2 - 2 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
02:45 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 0 | ทอนตัน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
00:30 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
20:15 | อัล ซัลมิย่า | รอ | อัล คูเวต เอสซี | |
20:15 | ยาร์มุค | รอ | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี |
ผลบอล อิหร่าน คัพ |
||||
20:30 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 2 - 0 | โคเชห์ ทาเลย์ | 0-0 |
ผลบอล สเปน ควีนคัพ |
||||
00:45 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 0 - 1 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 0-1 |
02:45 | โอซาซูนา(ญ) | 0 - 9 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
02:45 | ไวท์บี้ ทาว์น | 0 - 2 | กุยเซลีย์ | 0-2 |
02:45 | ไฮด์ เอฟซี | 2 - 2 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล ยูธคัพ อิตาลี |
||||
18:00 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1 - 1 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0-0 |
18:30 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0 - 0 | เลชเช่(ยู20) | 0-0 |
19:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 1 | นาโปลี(เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1 - 2 | เจนัว(เยาวชน) | 1-2 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:20 | อัล-โชอาลาห์ | 0 - 3 | อัล ลิยาช | 0-0 |
21:40 | อัล กาดาซิย่า | 1 - 1 | อัล อาห์ลี | 1-0 |
ผลบอล บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
20:45 | เรโม พีเอ (เยาวชน)(N) | 1 - 1 | เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) | 0-1 |
22:59 | เรโทร พีอี(ยู20)(N) | 2 - 2 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 2-1 |
22:59 | มาดูเดดา(เยาวชน)(N) | 0 - 1 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) | 0-0 |
22:59 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ (เยาวชน) | 2 - 2 | ซีเอสเอ (ยู 20) | 1-1 |
22:59 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 1 - 2 | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) | 2 - 4 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 2-2 |
01:15 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 2 - 0 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) | 1-0 |
01:15 | อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) | 0 - 1 | บาเฮีย (เยาวชน) | 0-1 |
01:15 | เมาอา เอสพี(เยาวชน) | 0 - 1 | วิลา โนวา(เยาวชน) | 0-0 |
04:00 | ไอทาบายาน่าเอสอี (เยาวชน) | 4 - 4 | โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) | 2-1 |
05:00 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 2 - 0 | เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) | 0-0 |
05:30 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0 - 1 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0-0 |
07:45 | มาริเลีย(เยาวชน) | 0 - 3 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
06:05 | คอร์เรคามินอส ยูเอที | 1 - 1 | เวนาโดส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
05:30 | เอบีซี อาร์เอ็น | 4 - 0 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 2-0 |
ผลบอล อังกฤษลีกสำรอง |
||||
20:00 | โบลตัน วันเดอร์เรอร์ส(สำรอง) | 1 - 4 | แบล็คพูล(สำรอง) | 0-3 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | บาริโต ปูเตรา | 1 - 1 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 0-1 |
ผลบอล อาเซียนฟุตบอลแชมเปียนชิพ |
||||
19:30 | ไทย | 3 - 0 | มาเลเซีย | 1-0 |
ผลบอล ENG SD1 |
||||
02:45 | เทมส์ ยูไนเต็ด | 7 - 2 | เอฟซี โรมาเนีย | 3-2 |
ผลบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2 |
||||
20:00 | คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21) | 1 - 0 | บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) | 0-0 |
00:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 3 - 3 | วีแกน แอธเลติก(U21) | 2-1 |
ผลบอล โอมานสหพันธ์ฟุตบอล |
||||
19:55 | อัล มูซานนาห์ | 2 - 1 | โซฮาร์ คลับ | 2-1 |
20:00 | อัล นาห์ด้า | 0 - 0 | อัล ซูวาอี | 0-0 |
22:00 | ซูร์ คลับ | 3 - 1 | อัล โอรูบา | 1-1 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
21:00 | มาลี | 1 - 0 | คองโก-กินชาซา | 1-0 |
ผลบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ |
||||
17:15 | กาลังกูต | 0 - 0 | ซัลเกาการ์ สปอร์ท คลับ | 0-0 |
ผลบอล |
||||
15:45 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 3 - 0 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 2-0 |
ผลบอล |
||||
02:45 | รอยสตัน ทาวน์ | 1 - 1 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 0-1 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 1 - 2 | มาริติโม่(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
21:00 | ลิฟวิงสตัน (สำรอง) | 1 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด(สำรอง) | 1-0 |
21:00 | คิลมาร์น็อค(สำรอง) | 7 - 0 | ควีนออฟเซาธ์ (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอล |
||||
21:30 | อัล คอร์ | 1 - 1 | อัล บิดด้า เอสซี | 0-0 |