ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:00 | เซอแร็ง ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช | 1-1 |
00:15 | เคเอเอส ยูเปน | 0 - 2 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-1 |
00:15 | เมเชเลน | 2 - 1 | ออสเทนเด้ | 1-0 |
02:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 1 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:59 | ล็องส์ | 1 - 0 | เอเจ โอแซร์ | 0-0 |
01:00 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 3 - 1 | ลอริยองต์ | 1-1 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 2 | สตารส์บูร์ก | 1-2 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | โวเลนดัม | 2 - 1 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0-0 |
00:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 2 | อาแซด อัลค์มาร์ | 0-1 |
03:00 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1 - 0 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0-0 |
03:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | วิเซล่า | 3 - 0 | มาริติโม่ | 2-0 |
01:00 | ริโอ อาฟ | 0 - 1 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-1 |
03:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 0 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 2 - 2 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-2 |
22:00 | เซนต์ จอห์นสโตน | 2 - 4 | ลิฟวิงสตัน | 0-3 |
22:00 | มาเธอร์เวลล์ | 1 - 1 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | อันตัลยาสปอร์ | 2 - 2 | กิริซันสปอร์ | 1-1 |
20:00 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 3 - 1 | อันคารากูคู | 0-0 |
20:00 | คอนยาสปอร์ | 1 - 2 | เบซิคตัส เจเค | 1-0 |
22:59 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 0 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-0 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 0-0 |
22:15 | คิโรน่า | 2 - 1 | เซบีย่า | 0-1 |
00:30 | โอซาซูน่า | 1 - 0 | มายอร์ก้า | 0-0 |
03:00 | เรอัล โซเซียดาด | 3 - 1 | แอธเลติก บิลเบา | 2-1 |
ผลบอล กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:00 | เลเมีย | 1 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-1 |
01:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0 - 0 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 0 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
22:15 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 3 | เรอัล ซาราโกซ่า | 2-0 |
00:30 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 2-0 |
00:30 | เตเนริเฟ่ | 0 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
03:00 | เลบานเต้ | 3 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 2-1 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | เครโมเนเซ่ | 2 - 3 | มอนซ่า 1912 | 0-2 |
00:00 | เลชเช่ | 2 - 2 | เอซี มิลาน | 2-0 |
02:45 | อินเตอร์ มิลาน | 1 - 0 | เวโรน่า | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | สวินดอน ทาวน์ | 5 - 0 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | โรชเดล | 1 - 2 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | จิลลิ่งแฮม | 2 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
22:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0 - 0 | บาร์โรว์ | 0-0 |
22:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 1 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1-0 |
22:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1 - 1 | วอลซอลล์ | 0-0 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 2 - 0 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 2 - 0 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 3 - 0 | ลิเวอร์พูล | 0-0 |
22:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 2 - 0 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1 - 0 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 2 | เซาแธมป์ตัน | 1-0 |
00:30 | เบรนท์ฟอร์ด | 2 - 0 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 1-0 |
ผลบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 4 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 1-0 |
22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | ลูตัน ทาวน์ | 2 - 3 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 2-1 |
22:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 1 - 3 | สวอนซี ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 1 - 0 | มิลล์วอลล์ | 0-0 |
22:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 2-1 |
22:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 0 - 4 | นอริช ซิตี้ | 0-3 |
22:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | บริสตอล ซิตี้ | 4 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2-1 |
22:00 | เร้ดดิ้ง | 2 - 2 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 2-0 |
22:00 | วัดฟอร์ด | 2 - 0 | แบล็คพูล | 0-0 |
22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 1 | วีแกน แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอล ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0 - 1 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
22:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 3 - 0 | พอร์ทสมัธ | 1-0 |
22:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1 - 2 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0 - 4 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 2 - 3 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-2 |
22:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 0 | บาร์นสลีย์ | 1-0 |
22:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2 - 0 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0 - 0 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 1 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-0 |
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอล อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | บารี | 4 - 0 | ปาร์ม่า | 3-0 |
20:00 | เรจจิน่า | 0 - 1 | สปอล | 0-0 |
20:00 | ปิซ่า | 1 - 2 | ชิตตาเดลล่า | 0-2 |
20:00 | กาญารี่ | 2 - 0 | โคโม | 1-0 |
20:00 | เปรูจา | 3 - 3 | ปาแลร์โม่ | 3-1 |
22:15 | โฟรซิโนเน่ | 2 - 1 | โมเดน่า | 0-0 |
ผลบอล กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | รอ | โคโรน่า คีลเซ่ | |
15:30 | เดอะ คอง | 5 - 2 | ไฮฟอง เอฟซี | 4-1 |
15:30 | วิสล่า พล็อค | รอ | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | |
16:00 | โอปาว่า | 7 - 0 | วาลาชเก เมซิริชี | 3-0 |
16:00 | เอสเค ลิเซน | 0 - 2 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-1 |
16:00 | เอฟเค กาบาล่า | รอ | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | |
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | รอ | บานิค ออสตราว่า(ญ) | |
16:00 | แคลดโน่ | 2 - 2 | สโลวาน เวลวารี่ | 1-0 |
16:00 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2 - 5 | สโลวัคโก้ 2 | 2-2 |
16:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | รอ | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา | |
17:00 | ยัง บอยส์ | 2 - 0 | เอฟซี ธูน | 1-0 |
17:00 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
17:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0 - 1 | ซลูตัสค์ | 0-1 |
17:00 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 0 - 0 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 0-0 |
17:00 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 2 - 1 | ไวสคอป | 0-0 |
17:00 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0 - 1 | เอฟซี ฮีบาร์ | 0-1 |
17:00 | โปโลเนีย ไบตอม | 1 - 3 | รุช ซอร์ซอฟ | 1-1 |
17:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 2 - 1 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 0-1 |
17:00 | ออดราออปอเล | รอ | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | |
17:00 | บีวีเอสซี | 4 - 1 | บุดดาออร์ส เอสซี | 1-0 |
17:00 | วาซาส | รอ | โบแร็ค คาแค็ก | |
17:00 | ปาร์ดูบีตเซ | 3 - 0 | ไพรบราม | 2-0 |
17:00 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 5 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1-0 |
17:00 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 1 - 0 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 1-0 |
17:00 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
17:15 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | รอ | เคทีพี ค็อตก้า | |
17:30 | ทาทราน ปรีซอฟ | 1 - 0 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 1-0 |
17:30 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 2 - 1 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0-1 |
18:00 | เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค | 0 - 0 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-0 |
18:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 4 - 0 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 2-0 |
18:00 | จีเคเอส ทิคี | 0 - 0 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 0-0 |
74 | โบเตฟ วราตซา | 0 - 0 | สปาร์ตัก เพลเวน | 0-0 |
18:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 3 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 2-0 |
18:00 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1 - 1 | โซลอคซาร์ | 1-1 |
18:00 | เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน | รอ | เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน | |
18:00 | ซีมปิน ไมชาโลวี(N) | 2 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
18:10 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 2 - 2 | กราเซอร์ เอเค | 0-0 |
18:30 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง | 2 - 1 | เอสเอชบี ดานัง | 1-0 |
18:30 | อาร์ดา | รอ | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | |
18:30 | เอฟซี โคเปอร์ | รอ | รีดอมเลีย | |
18:30 | เอสวี เม็พเพ่น (ญ) | รอ | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | |
18:30 | ฮานอย เอซีบี | 0 - 4 | คองเอ็น เนนเดน เอฟซี | 0-0 |
18:30 | เอสเฟา สแตรเลน | 1 - 1 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1-1 |
19:00 | ฮันโนเวอร์ 96 | รอ | เดเบรเซน วีเอสซี | |
19:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | รอ | เนิร์นแบร์ก | |
19:00 | วาร์ดา เซ | รอ | สตอล เมียเลช | |
19:00 | เอลเคเอสลอดซ์ | รอ | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | |
19:00 | ปาคซิ เซ | รอ | วอจโวดิน่า โนวิ แซด | |
19:00 | นาเอสเวด | 0 - 1 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-1 |
19:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 3 - 0 | เอฟซี เฮลซิงกอร์ | 1-0 |
19:00 | เอาก์สบวร์ก | 0 - 4 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-2 |
19:00 | สลาเวีย ปราก 2 | 3 - 2 | ยาบโลเนช 2 | 1-0 |
19:00 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | รอ | โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก | |
19:00 | สปาร์ตัก วาร์นา | รอ | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | |
29 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0 - 1 | ฮันซ่า รอสต๊อค | - |
19:00 | เอบี โคเปนฮาเกน | รอ | ฮวิโดฟ ไอเอฟ | |
19:00 | การ์บาเนียกราโกล | 4 - 5 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 3-4 |
19:00 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1 - 0 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-0 |
19:00 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 2 - 0 | ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ไนเรกิฮาซา | 1 - 1 | เอฟเค โคซิค | 1-1 |
19:00 | สโลวัคโก้ (ญ) | 1 - 1 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 0-1 |
19:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | รอ | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | |
19:00 | ลิงบี้ | 5 - 0 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 5-0 |
19:00 | อดัม แซม บีค | รอ | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | |
19:30 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0 - 1 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-1 |
19:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 0 - 1 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 0-1 |
19:30 | เบอโน่ | 1 - 2 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-2 |
19:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0 - 2 | อินเตอร์ ตูร์คู | 0-0 |
19:40 | สเตล รุสซ์โซว | 2 - 1 | โกลนิค เลชน่า | 1-0 |
19:45 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 1 | ซัลปา | 0-1 |
20:00 | เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ | รอ | ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก | |
20:00 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | รอ | ยูนิออน กรูเทน | |
20:00 | เอฟซี ซูริค | รอ | เอฟซี วิล 1900 | |
20:00 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | รอ | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | |
20:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | รอ | วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ | |
20:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค(N) | 2 - 4 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-2 |
20:00 | ลูกาโน | 3 - 0 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 2-0 |
20:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | 2 - 4 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 1-1 |
20:00 | เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) | 1 - 4 | เอสซีซันด์(ญ) | 0-1 |
20:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | รอ | คัพเฟ่นเบิร์ก | |
20:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | รอ | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | |
20:00 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | รอ | บาเต้ โบริซอฟ | |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | รอ | เวลลิงเก้น | |
20:00 | เอสวี รีด | รอ | เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ | |
20:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | รอ | ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน | |
20:00 | อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) | รอ | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | รอ | ฮิลลิร็อด | |
20:00 | ยัง บอยส์ | รอ | วาดุซ | |
20:00 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1 - 3 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1-2 |
20:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 5 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 2-1 |
20:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 2 - 4 | วีเอฟบี ฮิลเดน | 1-1 |
20:00 | วาร์เท็กซ์ | 2 - 1 | ดอมซาเล่ | 2-0 |
20:00 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 4 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 2-0 |
20:00 | วินเตอร์ทูร์ | 6 - 0 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 2-0 |
20:00 | อัลโตน่า 93 | 1 - 0 | ซังค์ เพาลี 2 | 0-0 |
20:00 | ซานเดฟยอร์ด | 1 - 0 | เฟรม เรย์จาวิค | 1-0 |
20:00 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0 - 1 | ซังค์ เพาลี | 0-1 |
20:10 | เอสซี ไวซ์ | 1 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 0-1 |
20:30 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 0 - 2 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | ทอมเบนเซ่ | รอ | อิปาติงก้า | |
20:30 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | รอ | อิสทรา 1961 พูลา | |
20:30 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | รอ | ราสนิกีร์ ไนร์ | |
20:30 | โคโลญจน์ | 5 - 0 | เควีเอสเค ลอมเมล | 1-0 |
20:30 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1-0 |
21:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | รอ | กราสฮ็อปเปอร์ | |
21:00 | เอาก์สบวร์ก | 1 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
21:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | รอ | บานิค ออสตราว่า | |
21:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | รอ | ซีเอส คราอิโอว่า | |
21:00 | เคพีวี คอคคูล่า | รอ | เอสเจเค ไซนาโจเอน | |
21:00 | วาซาส | รอ | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | |
21:00 | เอซี โอลู | 1 - 0 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 0-0 |
21:15 | นาเอสเวด | 1 - 4 | บีเค เฟรม | 0-3 |
21:30 | โฮลสไตน์ คีล | รอ | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | |
21:30 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | รอ | โบโตซานี่ | |
21:30 | วิสล่า พล็อค | รอ | วิสล่า คราคอฟ | |
21:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 3 - 1 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2-1 |
21:30 | ชาลเก้ 04 | 0 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-1 |
22:00 | ลัวซานนี สปอร์ท | รอ | เอ็มซี แอลเจอร์ | |
22:00 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | รอ | คาพา | |
22:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น(N) | 3 - 0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 2-0 |
22:00 | บอลติกปาเนเวจิส | 1 - 1 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-1 |
22:00 | ลูเคิน ยูไนเต็ด | 0 - 4 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-0 |
22:00 | ฮันโนเวอร์ 96 | รอ | โดโกเรต์ส รัซกราด | |
22:15 | ฮอนก้าเอสพู | 5 - 0 | พีเค-35 วานตา | 3-0 |
01:00 | เทรนซิน | 1 - 2 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-1 |
03:45 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 2 - 1 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0-0 |
04:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 1 - 1 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1-0 |
04:00 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ | รอ | เซียนเซียโน่ | |
04:15 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 1 - 2 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
06:00 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0 - 1 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0-1 |
07:30 | ริเวอร์เพลท | 2 - 0 | มิลเลียนนาริออส | 0-0 |
07:30 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
00:30 | เซลติก(N) | 2 - 0 | คิลมาร์น็อค | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1 - 1 | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | 0-0 |
22:30 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 2 - 2 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1-1 |
22:59 | แอชดอด เอ็มเอส | 3 - 0 | มัคคาบี้ บีไน ไรน่า | 2-0 |
00:00 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 1-0 |
ผลบอล ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | เคซิโอเรนกูคู | 1 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-0 |
17:30 | โบลูสปอร์ | 3 - 1 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
20:00 | ซัมซั่นสปอร์ | 2 - 1 | อัลเตย์สปอร์ | 1-0 |
22:59 | กัซเทป | 0 - 1 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | พูอีบลา | 2 - 0 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 1-0 |
06:00 | ครูซ อาซูล | 2 - 3 | มอนเทอร์เรย์ | 1-1 |
ผลบอล อิตาลี C1A |
||||
20:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 1 - 1 | โปรเซดโต้ | 0-1 |
20:30 | ปาโดวา | 1 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 1-0 |
20:30 | ตริเอสติน่า | 2 - 0 | โนวาร่า | 2-0 |
20:30 | ริมินี่ | 1 - 4 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-1 |
20:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 2 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 1-0 |
20:30 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0 - 0 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-0 |
20:30 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 1 - 0 | ฟอกเจีย | 1-0 |
23:30 | เลชโก้ | 3 - 0 | วิเชนซ่า | 0-0 |
23:30 | เรนาเต้ เอซี | 1 - 0 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-0 |
23:30 | เฟอรัลพิซาโล | 0 - 1 | ปิอาเชนซา | 0-0 |
23:30 | มานโตวา | 2 - 0 | โปร ปาเทรีย | 1-0 |
ผลบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 2 | วอคกิ้ง | 0-1 |
22:00 | บรอมลีย์ | 4 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 2 - 2 | เรธโรเวอร์ส | 1-2 |
22:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1 - 0 | กรีน็อค มอร์ตัน | 1-0 |
22:00 | อินเวอร์เนสส์ | 0 - 0 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-0 |
22:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อาร์บรอท | 1-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ฟัลเคิร์ก | 4 - 0 | ไคลด์ | 1-0 |
22:00 | มอนโทรส | 1 - 0 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0-0 |
22:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 4 - 0 | ปีเตอร์เฮด | 2-0 |
22:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | สแตรนแรร์ | 0 - 4 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0-1 |
22:00 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
22:00 | เอลจิน ซิตี้ | 1 - 1 | แอนนัน แอธเลติก | 1-0 |
22:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 1 | ดัมบาร์ตัน | 0-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | เปนาฟิลด์ | 0 - 0 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 0-0 |
21:00 | โทรเฟนเซ่ | 2 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 2-0 |
22:30 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 2 - 0 | ไลซอส | 0-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1 - 2 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | โคเลอไรน์ | 4 - 1 | พอร์ทาดาวน์ | 3-1 |
22:00 | เกล็นโตรัน | 0 - 1 | ลาร์นเอฟซี | 0-0 |
22:00 | ครูซาเดอร์ | 3 - 1 | นิวรี่ ซิตี้ | 1-0 |
22:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 1 - 6 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1-1 |
22:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0-0 |
ผลบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ |
||||
22:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 4 - 1 | เลสตัน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0 - 2 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-2 |
22:00 | อีสต์ไลก์ | 1 - 0 | เบรนทรี ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เกทส์เฮด | 3 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1-1 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 1 | แทมเวิร์ธ | 1-1 |
22:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0 - 2 | บาร์เน็ต | 0-1 |
22:00 | ยอร์ค ซิตี้ | รอ | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
22:00 | แบรคเนล์ล ทาวน์ | 1 - 0 | บาธ ซิตี้ | 0-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 3 - 2 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 3-1 |
22:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | 7 - 1 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 4-0 |
22:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ดาร์ลิงตัน | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista |
||||
21:00 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0 - 3 | อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี | 0-1 |
01:30 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 0 - 2 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 0-1 |
02:00 | ซานโต อังเดร | 1 - 0 | กัวรานี่ เอสพี | 1-0 |
04:30 | พัลไมรัส | 0 - 0 | เซา เบนโต้ | 0-0 |
06:30 | ซานโตส | 2 - 1 | มิราสโซล | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | โนว่า อีกูอาคุ | 0 - 0 | โวลตา เรดอนดา | 0-0 |
02:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ(N) | 0 - 2 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-1 |
04:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0 - 0 | มาดูเดดา | 0-0 |
ผลบอล เวลส์ คัพ |
||||
21:00 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 1 - 2 | โฮลลีย์เวลล์ | 0-2 |
21:00 | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก | 2 - 2 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 2-1 |
21:00 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 0 - 2 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-1 |
21:00 | เดอะ นิว เซนต์ส | 7 - 0 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 4-0 |
00:15 | แอลลาเนลี | 0 - 2 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
13:00 | บริสแบน โรว์ | 0 - 1 | เวลริงตัน โฟนิค | 0-0 |
15:45 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-0 |
18:30 | เพิร์ท กลอรี่ | 2 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:30 | อัล บาเดน | 1 - 2 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-1 |
22:00 | อัล ราเอ็ด | 2 - 4 | อัล-ไฟฮา | 2-2 |
00:30 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0 - 0 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0-0 |
ผลบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เชสเตอร์ เอฟซี | 2 - 2 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 0-1 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 2 - 1 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 2-1 |
22:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 1 - 2 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-1 |
22:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 0 - 2 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 0 - 0 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | สการ์โบโรห์ | 3 - 2 | บลายท์ สปราตันส์ | 1-1 |
22:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 3 - 2 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-1 |
ผลบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 2 - 4 | ดัลลิช แฮมเลต | 1-1 |
22:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 1 - 3 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1-2 |
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 0 - 2 | วอร์ทติ้ง | 0-1 |
22:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1 - 1 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 2 - 3 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1-2 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 3 - 1 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1-0 |
22:30 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 1 - 2 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล | 1-2 |
14:00 | จีน-ฮ่องกง(ยู23) | 1 - 2 | ซัมซุยโป | 0-1 |
17:00 | คิตฉี | 5 - 0 | ฮ่องกง เอฟซี | 3-0 |
ผลบอล ซีเรีย ลีก |
||||
18:00 | อัล ฟูโตวา | 1 - 2 | อัล ทาลิย่า | 1-1 |
ผลบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | ตูตา เดอร์เรซ | 2 - 0 | เคเอส คาสตริโอติ | 1-0 |
22:59 | เคเอส บีริซ บอลช์ | รอ | วัลลัซเนีย |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:00 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0 - 2 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 0-0 |
00:15 | คัวริบก้า | 0 - 2 | เฟร์ ราเบท | 0-1 |
ผลบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | 4 - 1 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | 3-0 |
22:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 0 - 1 | เยท ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | รอ | เดเวรอนเวล | |
22:00 | ธนาคาร โอ ดี | รอ | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | |
22:00 | ฟอร์เรส | รอ | โบรร่า เรนเจอร์ส | |
22:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | รอ | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | |
22:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฮันท์ลี | 0-0 |
22:00 | รอทส์ | รอ | คีธ |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:45 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 2 - 0 | ดีฌง(ญ) | 1-0 |
19:45 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 2 - 0 | แร็งส์(ญ) | 1-0 |
19:45 | แก็งก็อง (ญ) | 2 - 2 | เลอ อาฟร์(ญ) | 2-1 |
19:45 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 0 - 3 | โอลิมปิก ลียง (ญ) | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | 1 - 4 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | 0-2 |
22:00 | อเวเลย์ | 1 - 0 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 1-0 |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 1 - 1 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | 1 - 3 | แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ | 0-2 |
22:00 | เฮอรินจี โบโรห์ | 1 - 0 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 0-0 |
22:00 | ฮอร์สแฮม | 4 - 0 | มาร์เกต | 1-0 |
22:00 | เลเวส | 2 - 0 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 1-0 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:30 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | 2 - 1 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 0-1 |
00:30 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | 1 - 1 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | 1-1 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:30 | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) | รอ | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) |
ผลบอล มอลตา คัพ |
||||
22:59 | บัลซาน เอฟซี | 4 - 0 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 2-0 |
02:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0 - 5 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 1 - 4 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | เลชเช่(ยู20) | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
19:00 | นาโปลี(เยาวชน) | 2 - 1 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 0 - 0 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-0 |
20:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 3 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2-1 |
20:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 1 - 1 | เอสซี เวิร์ล | 0-0 |
20:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 3 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1-1 |
20:00 | ซาบรุคเค่น | 2 - 3 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 0-2 |
20:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1 - 0 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 1-0 |
ผลบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 4 - 4 | ไฮด์ เอฟซี | 3-3 |
22:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 2 - 0 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 2-0 |
22:00 | เบลเปอร์ทาวน์ | 1 - 3 | นานท์วิช ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | กุยเซลีย์ | 1 - 0 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-0 |
22:00 | มาร์รีน | 2 - 3 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 2-0 |
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 0 - 2 | มัตล็อค ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
11:00 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 5 - 1 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:05 | อัล ฮัมริยา | 2 - 1 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัล อาห์ลี | 2 - 1 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 2-1 |
ผลบอล บาห์เรน คัพ |
||||
22:00 | อัล ฮัดด์ | 3 - 1 | อัล ริฟฟา | 2-0 |
22:00 | เมลคิยา | รอ | คาลาลี | |
22:00 | ซิทรา | รอ | อัล ทัดมัน |
ผลบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด | รอ | อาดส์ เอฟซี | |
22:00 | ดันเดลา เอฟซี | รอ | อินสติตูเต้ เอฟซี |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
16:00 | อาเหม็ดสปอร์(ญ) | รอ | กิเรคเบอร์นู (ญ) | |
16:00 | 1207 Antalya Muratpasa (w) | 1 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ (ญ) | 0-1 |
16:00 | อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ) | 0 - 2 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 0-1 |
17:00 | อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) | 1 - 0 | โคเนค เบล (ญ) | 0-0 |
18:00 | เอแอลจี สปอร์(ญ) | 2 - 0 | คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอล บราซิล โคปา SP Juniores |
||||
21:00 | โกยาส(เยาวชน) | 2 - 1 | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | กูยาบา เอ็มที (เยาวชน) | 1 - 2 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | อาไว (เยาวชน) | 1 - 2 | ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) | 0 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 0-0 |
03:15 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 3 - 2 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 1-2 |
04:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | 1 - 2 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 0-2 |
05:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 2 - 1 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอล อิสราเอลลีก |
||||
00:30 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0 - 7 | มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา | 0-3 |
ผลบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 2 - 0 | รีล คิงส์ | 1-0 |
20:30 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1 - 3 | บาโรก้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | โอแทลลอส อเทียนัว | 2 - 1 | โอโมเนีย อราดิปปู | 1-1 |
ผลบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 2 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-2 |
ผลบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:35 | อัล-ทักดอม | รอ | ฮอตเทิร์น |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 0 - 1 | ซีดีเบติ โอนัค | 0-0 |
21:30 | อเลสเวส | รอ | ซีดี ซูบิซ่า | |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 1 - 2 | ซีอี เมร์คาดัล | 1-1 |
22:00 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 2 - 0 | ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน | 0-0 |
22:00 | ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส | 0 - 0 | ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน | 0-0 |
22:00 | ซานตันยี | รอ | ลัวเซเตนเซ่ | |
22:00 | นูมานเซีย 2 | รอ | อัลมาซาน | |
22:00 | เปน่า สปอร์ต | รอ | ยูซีดี บูร์ลาเดส | |
22:30 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0 - 0 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | เอสดี ไลเนา | 2 - 0 | โปรตุเกตเรเต้ | 0-0 |
22:59 | ยูดี ซามาโน | รอ | เอสดี เรวิลลา | |
22:59 | เอสซีดี ดูรานโก้ | รอ | ซีดี วิตอเรีย |
ผลบอล ISR U19 |
||||
16:00 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 2 - 1 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 2-0 |
16:50 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0 - 1 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0-0 |
17:00 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 2 - 0 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 1-0 |
17:40 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 1 - 0 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 1-0 |
01:30 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 2 - 1 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
02:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2 - 0 | อีกาตู ซีอี | 1-0 |
04:30 | มาราคานา ซีอี(N) | 1 - 0 | คัวคาเอีย ซีอี | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 0 - 4 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-3 |
04:30 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 1 - 0 | โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
02:00 | อนาโปลิส เอฟซี | 1 - 1 | วิลา โนวา | 1-0 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1 |
||||
02:30 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 2 - 0 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-0 |
06:00 | คัมโบริว เอสซี | 0 - 0 | จอยวิลล์ เอสเซ | 0-0 |
ผลบอล บราซิล Pernambucano League |
||||
02:30 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2 - 0 | เปโตรลิน่า พีอี | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | 1 - 1 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 1-0 |
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | รอ | คลับ อเมริกา (ยู 20) | |
22:59 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 2 - 1 | คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) | 0-1 |
00:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 1 - 6 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | 1-4 |
ผลบอล บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ | 0 - 0 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอล ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ระยอง เอฟซี | 2 - 0 | อุดรธานี | 0-0 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 1 - 1 | ระนอง เอฟซี | 1-1 |
18:30 | นครศรียูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 1 | ตราด เอฟซี | 0-0 |
19:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 3 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 2-2 |
ผลบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ |
||||
20:00 | เอธิโอเปีย | 0 - 0 | โมซัมบิก | 0-0 |
22:59 | คองโก-กินชาซา | 0 - 0 | ยูกันดา | 0-0 |
02:00 | ไอเวอรี่โคสต์ | 0 - 1 | เซเนกัล | 0-0 |
ผลบอล ตุรกี A2 ลีก U19 |
||||
15:00 | กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) | 3 - 1 | ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) | 1-1 |
16:00 | อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | คอนยาสปอร์(ยู19) | 0-0 |
16:00 | คาซิมปาซ่า (ยู 19) | 0 - 0 | กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) | 2 - 2 | อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) | 1-1 |
16:00 | เบซิคตัส เจเค (ยู 19) | 4 - 0 | เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | อัลตินอร์ดู (ยู 19) | 4 - 0 | โบลูสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) | 2 - 0 | กัซเทป (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) | 0 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | อลันยาสปอร์(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) | 1 - 1 | ชีวาสสปอร์(ยู19) | 0-1 |
16:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) | 3 - 2 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) | 3-1 |
18:00 | เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) | 3 - 1 | อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) | 2-0 |
18:00 | กาลาตาซาราย (ยู 19) | 4 - 0 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:00 | บาริโต ปูเตรา | 1 - 2 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
15:00 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | 4 - 0 | พีเอสเอส สเลมัน | 2-0 |
ผลบอล OFC Club Championship U17 |
||||
14:00 | ตาฮิติ (ยู 17)(N) | รอ | หมู่เกาะคุก (ยู 17) |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
19:30 | แอสตัน วิลล่า (ญ) | 2 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 0 - 3 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-2 |
22:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 2 - 2 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 1-1 |
ผลบอล ENG UD1 |
||||
22:00 | แทรฟฟอร์ด | 1 - 2 | เวิร์คคิงตัน | 0-1 |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1 - 7 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 0-2 |
ผลบอล อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) | 2 - 1 | ไบรท์ตัน (ยู 21) | 0-1 |
00:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) | 2 - 1 | ลิเวอร์พูล (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
22:00 | คาวเดนบีท | รอ | มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง | |
22:00 | เกรทน่า เอฟซี | รอ | อีสต์ สเตอร์ลิง | |
22:00 | เบอร์วิค เรนเจอร์ส | รอ | ฮาร์ทส์(สำรอง) |
ผลบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก |
||||
18:00 | ฟีลเคียร์ | 2 - 0 | เคอาร์ เรย์ยาวิค | 1-0 |
21:00 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 4 - 1 | ไออาร์ เรกยะวิก | 2-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
21:00 | เยอรมนี(ยู 17) | รอ | อังกฤษ(ยู 17) | |
22:00 | มอริเตเนีย(N) | 2 - 0 | ไนเจอร์ | 2-0 |
ผลบอล อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เบงกาลูรู | 3 - 1 | เดลี ไดนามอส | 2-0 |
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย) | 0 - 1 | มุมไบ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista B |
||||
21:00 | ยูเวนตุส เอสพี | 1 - 0 | ริโอ คลาโร่ | 1-0 |
01:00 | เซา คาเอตาโน่ | 0 - 1 | พรีมาเวร่า | 0-1 |
01:30 | เออี เวโล คลับ เอสพี | 1 - 2 | ปอนเต เปรตา | 1-0 |
02:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 0 - 0 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0-0 |
05:00 | โนโรเอสเต้ | 1 - 3 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 0-2 |
ผลบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 0 - 0 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 0-0 |
21:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 2 - 0 | เควี เมเชเลน(ญ) | 2-0 |
ผลบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:00 | คาดิส 2 | 0 - 3 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-1 |
22:30 | ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ | 1 - 0 | เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี | 0-0 |
23:15 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2 - 1 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1-0 |
00:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 2 - 0 | เอฟซี คาร์ตาจีนา บี | 1-0 |
00:30 | เยคราโน ดิปอติโว | 0 - 0 | มัล เมนอร์ | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:30 | น็องต์(ยู 19) | 6 - 0 | เมริกนาเคส ยู19 | 3-0 |
20:30 | บาสเตีย (ยู 19) | 1 - 2 | แคนเนส เอเอส (ยู 19) | 0-0 |
20:40 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 1 - 1 | นีซ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
20:30 | เอวิย็อง | รอ | โอแซร์ บี | |
22:00 | เอปินาล | รอ | โบบิกนี เอ.ซี. | |
22:00 | แรนส์ 2 | 3 - 4 | บลัว เอฟ.41 | 1-3 |
22:59 | คอลมาร์ | 1 - 0 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ไฮอีเรส | รอ | จูรา ซูด ฟุต | |
00:00 | ตูลง | 0 - 2 | มาริกนาเน่ จีเนค | 0-0 |
00:00 | เกรไตล์ | 1 - 1 | บูโลญจน์ | 0-1 |
00:00 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 4 - 1 | สเตรด บอร์เดไลส์ | 1-0 |
00:00 | โรโมแรนติน | 2 - 0 | เอฟซี น็องต์ บี | 1-0 |
00:00 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | รอ | ลียง ดูเชรี่ | |
00:00 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 3 - 0 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 2-0 |
00:00 | แซง กวองแตง | รอ | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | |
00:00 | โซเมอร์ โอเอล | 0 - 0 | อองเช่ร์ 2 | 0-0 |
00:00 | เอฟซี แซมบี | 2 - 2 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 0-1 |
00:30 | วานส์ | 3 - 3 | แก็งก็อง บี | 2-2 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 0 - 2 | ดัคซีสปอร์ | 0-2 |
18:00 | อีร็อกสปอร์ | 4 - 0 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | 2-0 |
18:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0-0 |
18:00 | ซาริเยอร์ | 0 - 1 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
21:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2 - 0 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 1-0 |
22:59 | ทาร์ตู เจเค มัก | 2 - 0 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์ |
||||
22:00 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | รอ | ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1 - 2 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-1 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 0 - 0 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0 - 1 | กอร์ มาเฮีย | 0-0 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 2 - 1 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1-1 |
19:15 | เคนยา โพลิส เอฟซี | 0 - 0 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 0-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 1 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | พะเยา เอฟซี | รอ | เชียงรายล้านนา | |
15:30 | บ้านบึง | 0 - 1 | กบินทร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | สกลนคร เอฟซี | 2 - 4 | สุรินทร์ เอฟซี | 1-2 |
15:30 | สระบุรี เอฟซี | 1 - 3 | ปทุมธานี ยูไนเต็ด | 0-0 |
17:00 | บางกอก เอฟซี | 2 - 1 | สมุทรปราการเอฟซี | 1-1 |
18:00 | ราชนาวีสโมสร | รอ | ฉะเชิงเทรา | |
18:00 | ขอนแก่น เอฟซี | 0 - 2 | ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:00 | สมุทรสาครเอฟซี | 2 - 1 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 1-0 |
18:00 | พิษณุโลก เอฟซี | รอ | กำแพงเพชร |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | นิโนเวอ | รอ | เดสเซล สปอร์ต |
ผลบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
15:45 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 3 - 2 | เชค รัสเซล เคซี | 1-0 |
ผลบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เรด แอร์โร | 0 - 3 | เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา | 0-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
06:00 | เวเลซ เดอ ซาน ราโมน | 1 - 2 | ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม | 0-1 |
ผลบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง |
||||
17:40 | โคเลอไรน์(สำรอง) | 0 - 1 | ลินฟีลด์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
21:00 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | รอ | ซาน โจวันนี |
ผลบอล |
||||
17:00 | พาส เจียนนิน่า (ยู 19) | 1 - 3 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1-2 |
17:00 | ปาส ลาเมีย(ยู19) | 0 - 2 | อโตรมิโตส (ยู 19) | 0-1 |
17:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 3 - 1 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 1-1 |
20:00 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 1 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 3 | ไทเกรส(ญ) | 0-3 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | 2 - 0 | มาลาก้า(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | บียารีล (ยู 19) | 1 - 1 | ยูดี อัลซีรา(ยู 19) | 0-1 |
22:30 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) | 1 - 2 | อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) | 1-1 |
22:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า (ยู 19) | 1 - 1 | ลูโก(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1 - 3 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 1-1 |
21:50 | วิเซล่า (ยู 19) | 2 - 2 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 2 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 2-0 |
22:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 3 - 2 | นาซิโอนัล (ยู19) | 1-2 |
22:00 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 3 - 2 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 2-1 |
22:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 2 - 0 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | บราก้า(ยู 19) | 3 - 3 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 1-3 |
22:00 | เอสซี ลาเมโก(ยู19) | 3 - 3 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) | 1-1 |
22:00 | ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) | 2 - 0 | ปาโดนเซ่(ยู19) | 2-0 |
22:00 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 2 - 1 | เรอัล มาสซามา(ยู19) | 1-0 |
22:00 | คาซ่า เพีย ยู19 | 2 - 3 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | มาริติโม ยู19 | 1 - 1 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 1-0 |
22:00 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 5 - 0 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1-0 |
22:00 | ไลซอส(ยู 19) | 0 - 0 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0-0 |
ผลบอล |
||||
22:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 3 - 0 | อัลเวเชิร์ช | 2-0 |
22:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 1 - 2 | ฮิทชิน ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | บาร์เวล | 1 - 1 | สตัวร์บริดจ์ | 0-1 |
22:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 2 - 2 | เบดฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | รอยสตัน ทาวน์ | 4 - 2 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 3-1 |
ผลบอล |
||||
15:00 | ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) | 1 - 1 | อามาซูลู(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
21:30 | พอร์ทมาด็อก | รอ | โมลด อเล็กซานดรา | |
21:30 | มหาวิทยาลัยสวอนซี | รอ | ทาฟฟ์ เวลล์ | |
21:30 | รูตินทาวน์ เอฟซี | รอ | ลานดูเนา | |
20:30 | ลันวิท เมเจอร์ | รอ | ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก |
ผลบอล |
||||
15:20 | เอ็มซี เอล เออูลม่า(ยู 19) | 0 - 2 | เอ็มซี อัลเจอร์ (ยู19) | 0-1 |
16:10 | ซีเอ บัตน่า(ยู 19) | 1 - 2 | ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
02:00 | อราปิราก้า(เอเอสเอ) | 2 - 0 | คอรูริเป้ เอไอ | 2-0 |
ผลบอล |
||||
16:00 | เปรูจา(เยาวชน) | 2 - 1 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 2-1 |
17:00 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 2 - 2 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 1-0 |
17:00 | สเปเซีย(เยาวชน) | 4 - 2 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 3-1 |
17:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 0 - 0 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 0-0 |
17:30 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 1 - 3 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1-2 |
20:00 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 1 | วิเชนซ่า(ยู20) | 1-0 |
20:30 | เปสคารา(เยาวชน) | 3 - 1 | ปิซา(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 0 - 0 | เบรสชา(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | โคโม (ยู 20) | 2 - 2 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1-2 |
20:30 | สปอล(เยาวชน) | 1 - 0 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 0 - 1 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 0-0 |
22:00 | วาร์ซิม | 2 - 1 | แอนาเดีย | 1-0 |
ผลบอล |
||||
22:59 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 3 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-0 |
22:59 | เอลเดนเซ่ | 1 - 0 | เรอัล มูร์เซีย | 0-0 |
01:00 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 0 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-0 |
01:00 | อัลเจซีราส | 3 - 3 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-2 |
01:00 | ซาลามังก้า | 1 - 0 | ปอนเตเบดรา | 0-0 |
01:00 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 0 - 1 | โอซาซูน่า บี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
05:00 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 1 - 1 | อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:30 | โมเดน่า(ยู20) | 3 - 1 | เรนาเต้ (ยู 19) | 2-0 |