ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
00:00 | ซาน ลอเรนโซ่ | 2 - 0 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-0 |
07:30 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 0 - 0 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
07:30 | ลานุส | 1 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 0 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-1 |
22:00 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 2 - 4 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 0-2 |
ผลบอล บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 1 | โกยาส | 1-1 |
04:30 | บรากันติโน้ | 2 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1-0 |
04:30 | เซาเปาโล | 4 - 2 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-1 |
04:30 | อเมริกา เอ็มจี | 2 - 1 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2-1 |
04:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1 - 0 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0-0 |
04:30 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1 - 2 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1-1 |
07:00 | ซานโตส | 0 - 0 | พัลไมรัส | 0-0 |
ผลบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:15 | เวสเตอร์โล | 3 - 0 | สตองดาร์ด ลีแอช | 2-0 |
01:45 | เคเอเอ เกนท์ | 2 - 2 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 0-1 |
ผลบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1-0 |
22:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2 - 1 | โปกอน เซซิน | 0-0 |
01:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1 - 1 | โคโลญจน์ | 0-1 |
20:30 | ชาลเก้ 04 | 2 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 1-1 |
20:30 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1 - 1 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 4 - 2 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2-1 |
23:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 1 - 3 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1-0 |
ผลบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 2 - 2 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2-1 |
18:00 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1 - 2 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1-1 |
18:00 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 1 - 0 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0-0 |
01:30 | ฮัมบูร์ก | 2 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 1 - 0 | เฟเคิล | 0-0 |
20:30 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0 - 3 | ดินาโม มอสโก | 0-2 |
20:30 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 2 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-1 |
22:59 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 3 - 0 | เอฟเค คิมกี้ | 1-0 |
ผลบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | น็องต์ | 0 - 3 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-1 |
02:00 | ลีลล์ | 2 - 1 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-1 |
ผลบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:40 | บอร์กโดซ์ | 3 - 0 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 2-0 |
00:00 | แก็งก็อง | 1 - 1 | เม็ตซ์ | 0-1 |
00:00 | อาเมียงส์ | 1 - 3 | ก็อง | 1-1 |
00:00 | นีมส์ | 1 - 2 | ดิฌง | 1-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 2 - 6 | บาสเตีย | 1-2 |
00:00 | ปารีส เอฟซี | 2 - 1 | โซโชซ์ | 0-1 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 2 - 2 | อานซี | 0-1 |
00:00 | แซงต์ เอเตียน | 4 - 2 | เกววีลย์ อูแอส | 1-1 |
ผลบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
18:00 | คูพีเอส | 2 - 0 | ลาห์ติ | 2-0 |
ผลบอล เค-ลีก |
||||
14:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 1 - 1 | กวางจู เอฟซี | 0-1 |
16:00 | เอฟซี โซล | 1 - 1 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
17:00 | แทจอน ซิติเซน | 0 - 1 | แดกู เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 3 - 0 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-0 |
06:30 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 1 - 3 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 0-1 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 3 - 2 | โคลัมบัส ครูว์ | 2-1 |
06:30 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 2 - 1 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2-1 |
06:40 | ดีซี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-0 |
07:30 | ชิคาโก ไฟร์ | 3 - 3 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-1 |
07:40 | เอฟซี ดัลลัส | 1 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 0-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | อารัวก้า | 1 - 0 | จีดี ชาเวซ | 0-0 |
21:30 | ซานตาคลารา | 1 - 0 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1-0 |
00:00 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-0 |
02:30 | ฟามาลิเคา | 2 - 4 | ปอร์โต้ | 2-2 |
ผลบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
11:00 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0 - 0 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 0-0 |
13:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 1 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 1-1 |
13:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 1 - 1 | เอฟซี โตเกียว | 1-1 |
13:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 0 - 2 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
14:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 1 - 1 | วิสเซล โกเบ | 0-1 |
14:00 | โยโกฮามา เอฟซี | 2 - 1 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1-0 |
15:00 | สากัน โตสู | 2 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 1-0 |
17:00 | กัมบะ โอซาก้า | 0 - 2 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 0-1 |
ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 2 - 1 | เอไอเค โซลน่า | 1-1 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | วินเตอร์ทูร์ | 0 - 1 | เซอร์เวตต์ | 0-0 |
01:30 | ลูเซิร์น | 1 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 1-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:30 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 2 - 1 | อเบอร์ดีน | 1-1 |
21:00 | คิลมาร์น็อค | 0 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-1 |
21:00 | มาเธอร์เวลล์ | 1 - 0 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | เซลติก | 2 - 2 | เซนต์ เมียร์เรน | 1-2 |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 2 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | คาซิมปาซ่า | 1 - 0 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-0 |
22:59 | กาลาตาซาราย | 2 - 0 | ชีวาสสปอร์ | 1-0 |
22:59 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 4 | อลันยาสปอร์ | 0-2 |
ผลบอล ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | คิโรน่า | 1 - 2 | บียาร์เรอัล | 1-1 |
21:15 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 1-0 |
23:30 | อัลเมเรีย | 3 - 0 | มายอร์ก้า | 2-0 |
23:30 | เกตาเฟ่ | 1 - 1 | เอลเช่ | 1-1 |
02:00 | บาร์เซโลน่า | 1 - 2 | เรอัล โซเซียดาด | 0-1 |
ผลบอล สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:30 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1 - 4 | ลาส พัลมาส | 1-3 |
23:30 | มิรานเดส | 1 - 3 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-1 |
23:30 | อลาเบส | 2 - 1 | มาลาก้า | 0-0 |
23:30 | เออิบาร์ | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 0-1 |
23:30 | ซีดี ลูโก้ | 1 - 2 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
23:30 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 1 | อัลบาเซเต้ | 0-1 |
23:30 | บียาร์เรอัล บี | 2 - 3 | เลบานเต้ | 1-2 |
02:00 | เตเนริเฟ่ | 2 - 1 | บูร์โกส ซีเอฟ | 0-1 |
ผลบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | เครโมเนเซ่ | 1 - 5 | โบโลญญ่า | 0-3 |
22:59 | อตาลันต้า | 3 - 1 | เวโรน่า | 1-1 |
01:45 | เอซี มิลาน | 5 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 3-1 |
ผลบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 0 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1 - 3 | เบรนท์ฟอร์ด | 1-0 |
21:00 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ฟูแล่ม | 2 - 2 | คริสตัล พาเลซ | 1-1 |
21:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1 - 1 | เอฟเวอร์ตัน | 1-0 |
21:00 | ลิเวอร์พูล | 1 - 1 | แอสตัน วิลล่า | 0-1 |
23:30 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 0 | อาร์เซน่อล | 1-0 |
ผลบอล ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
18:35 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 3 - 3 | ซานตง ไท่ซาน | 2-3 |
18:35 | เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง | 1 - 0 | ต้าเหลียน โปร | 1-0 |
18:35 | เหมยโชวเคอเจีย | 0 - 2 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท | 0-1 |
ผลบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เสิ่นหยาง เออบาน | 1 - 1 | เหอเป่ย กังฟู | 1-1 |
18:30 | เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ | 1 - 5 | ซูโจว ดองวู | 0-2 |
ผลบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น |
||||
21:00 | เอสเค บรานน์ | 2 - 0 | ลีลล์สตรอม | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลโลกเยาวชน ยู 20 |
||||
01:00 | กัวเตมาลา(ยู20)(N) | 0 - 1 | นิวซีแลนด์(ยู 20) | 0-0 |
01:00 | สหรัฐอเมริกา(ยู 20)(N) | 1 - 0 | เอกวาดอร์ (ยู20) | 0-0 |
04:00 | อาร์เจนตินา(ยู 20) | 2 - 1 | อุสเบกิสทาน (ยู 20) | 2-1 |
04:00 | ฟิจิ (ยู20)(N) | 0 - 4 | สโลวะเกีย (ยู20) | 0-2 |
ผลบอล จีน เอฟเอ คัพ |
||||
14:30 | ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี | รอ | ฮูวนาน บิลโลวส์ |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:30 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 2 - 0 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1-0 |
00:30 | แอชดอด เอ็มเอส | 1 - 2 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 1-1 |
00:30 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 5 - 0 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 3-0 |
ผลบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:00 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า | 0 - 1 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
18:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 2 - 0 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 1-0 |
19:00 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1 - 5 | ดินาโม เคียฟ | 1-2 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอ็นดี เบลตินซี | 3 - 3 | บิสทริกา | 2-2 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | 2 - 0 | วาดุซ | 1-0 |
ผลบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | แลนด์สโครน่า | 3 - 2 | โอเรโบร | 2-1 |
20:00 | สค็อปดี้ เอไอเค | 2 - 3 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-2 |
20:00 | จีเอไอเอส | 0 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 2 - 0 | ไบรน์ | 0-0 |
ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
18:45 | โบโตซานี่ | 5 - 1 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 2-1 |
00:30 | เซ็บซี่ | 1 - 2 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เวนด์ซีเซล | 2 - 0 | เฮลซิงกอร์ | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | กราเซอร์ เอเค | 2 - 0 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | ราดนิคกี้ 1923 | 1 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 1 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-1 |
00:15 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 2 - 2 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 1-2 |
ผลบอล สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 1 - 0 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
22:59 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1 - 0 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 4 - 2 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2-1 |
22:59 | สโลวาน บราติสลาวา | 0 - 1 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0-0 |
22:59 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 2 - 1 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1-1 |
22:59 | เทรนซิน | 1 - 3 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1-1 |
ผลบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 5 - 2 | วาร์เท็กซ์ | 2-1 |
ผลบอล ลีกา 1 ฮังการี |
||||
19:10 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 3 - 0 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2-0 |
22:45 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1 - 3 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
ผลบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | สโลวัคโก้ | 2 - 2 | ซิกม่า โอโลมุช | 1-0 |
20:00 | สปาร์ตาปราก | 2 - 1 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
22:59 | สลาเวีย ปราก | 2 - 1 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 1-0 |
ผลบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
23:15 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 2 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 2 | โทรเฟนเซ่ | 0-1 |
20:00 | อคาเดมีโค วิสุ | 2 - 1 | เฟยเรนเซ่ | 1-1 |
21:30 | เบเลเนนส์ | 2 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2-1 |
ผลบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อาริส ลิมาสซอล | 1 - 0 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1-0 |
22:59 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 3 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
ผลบอล เจเปน เอ็มเพอร์เรอร์ คัพ |
||||
11:00 | เอฟซี กิฟู | รอ | มหาวิทยาลัยนีงะตะ | |
11:00 | โทจิงิซิตี้ | 1 - 1 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 1-0 |
ผลบอล สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:00 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 1 - 0 | ยัง ไลอ้อนส์ | 1-0 |
17:00 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 3 - 2 | บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม | 1-0 |
ผลบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป |
||||
20:00 | โปรตุเกส(ยู 17) | 2 - 1 | สกอตแลนด์(ยู 17) | 2-0 |
21:30 | ไอร์แลนด์ (ยู 17) | 3 - 0 | เวลส์ (ยู17) | 2-0 |
01:00 | ฮังการี(ยู17) | 3 - 5 | โปแลนด์(ยู 17) | 0-2 |
01:00 | ฝรั่งเศส(ยู 17) | 1 - 3 | เยอรมนี(ยู 17) | 1-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
20:00 | ซัลปา | 1 - 2 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0-1 |
20:00 | จีวาคีล่า เจเค | 1 - 2 | คาพา | 1-0 |
ผลบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ซูดูว่า | 2 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-1 |
21:00 | สปายริส เคานาส | 1 - 0 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอล สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1 - 4 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 1-2 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 0 | ทอร์น ไอเอฟ | 0-0 |
21:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 0 - 1 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
20:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 3 - 0 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-0 |
22:30 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 0 - 3 | วิสล่า คราคอฟ | 0-1 |
01:00 | สเตล รุสซ์โซว | 1 - 1 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
ผลบอล ฟินแลนด์ คัพ |
||||
20:00 | พุยยุ เฮลซิงกิ | 0 - 1 | ฟูทูร่า ปอร์โว | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค | 0 - 2 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-0 |
21:00 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 1 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ | 0-0 |
22:59 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 5 - 0 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 1-0 |
ผลบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
13:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 2 - 2 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 0-1 |
18:00 | เอฟซี อูฟา | 1 - 0 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 1-0 |
20:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 0 - 2 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0-1 |
23:30 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 5 - 2 | เวเลส | 2-0 |
01:30 | บัลติก้า | 0 - 1 | รูบิน คาซาน | 0-1 |
ผลบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 2 | วีแดด คาซาบลานก้า | 0-0 |
ผลบอล สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0 - 2 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-1 |
01:15 | รีดอมเลีย | 1 - 0 | ดอมซาเล่ | 0-0 |
01:15 | เอฟซี โคเปอร์ | 1 - 2 | เอ็นเค มูรา 05 | 1-0 |
ผลบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
05:00 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 1 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 0-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:30 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0 - 0 | วอนลอส | 0-0 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 2 - 1 | ดาลุ่ม | 2-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:45 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 2 - 0 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 3 - 2 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-0 |
15:15 | ไวสคอป | 2 - 0 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 1 - 0 | ทริเน็ค | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | อามาซูลู | 0 - 4 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-3 |
20:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0 - 1 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0-1 |
20:00 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 0 - 0 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-0 |
20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 2 - 1 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 1-0 |
20:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 0-0 |
ผลบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:15 | พีบี ปาหัง | 1 - 0 | ปุเลา ปีนัง | 0-0 |
19:15 | เปรัค | 0 - 4 | เซลังกอร์ พีบี | 0-2 |
20:00 | กลันตันยูไนเต็ด | 1 - 3 | กัวลา ลัมเปอร์ | 1-2 |
ผลบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:00 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1 - 1 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-1 |
ผลบอล คูเวต ลีก |
||||
23:15 | อัล ซัลมิย่า | 2 - 1 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 2-1 |
ผลบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | อัลฮิลาล | รอ | อัล อัคห์ดาร์ |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โอลิมปิก เด เบจา | 0 - 0 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-0 |
ผลบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 0 - 1 | สปาร์ตันส์ | 0-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
21:00 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0 - 2 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-1 |
23:30 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1 - 2 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1-0 |
ผลบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 1 - 0 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 1-0 |
05:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1 - 2 | เจเนอรัลกาบาเยโร่ | 1-0 |
ผลบอล เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 3 - 0 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1-0 |
03:00 | อิทัวโน่ เอสพี | 0 - 2 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-0 |
03:00 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 1 - 0 | เอบีซี อาร์เอ็น | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 1 - 0 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 1-0 |
ผลบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:59 | เอฟซี มิลซามี่ | 0 - 4 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 0-3 |
ผลบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0 - 0 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 0-0 |
05:15 | โมนาคัส เอสซี | 0 - 2 | คาราคาส เอฟซี | 0-2 |
07:30 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 0 - 1 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 0-1 |
ผลบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | นูเบลนเซ่ | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 1-0 |
04:30 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 2 - 1 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 2-1 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1 - 1 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
21:10 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 3 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 2-0 |
00:00 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 3 - 1 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 2-0 |
00:00 | เอลมาโกล | 0 - 0 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0-0 |
00:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
00:00 | ซาน เทลโม่ | 3 - 1 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-1 |
00:10 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-1 |
07:30 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0 - 1 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0-0 |
07:30 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 1-0 |
07:40 | ทริสแทน ซัวเรส | 0 - 0 | คิลเมส | 0-0 |
ผลบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | มอร์แลนด์ ซิตี้ | 0 - 2 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0-1 |
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 1 - 0 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-0 |
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ | 0-1 |
15:30 | ฮูม ซิตี้ | 1 - 0 | อัลโตน่า เมจิค | 0-0 |
16:15 | แดนน็อค ธันเดอร์ | 2 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 0 - 0 | บาเยิร์น มิวนิค (ญ) | 0-0 |
ผลบอล USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 1 - 0 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-0 |
06:00 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 4 - 1 | ลาส เวกัส ไลท์ | 2-0 |
06:30 | ดีทรอยต์ ซิตี้ | 1 - 0 | ซาน อันโตนิโอ | 1-0 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1 - 2 | เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี | 1-1 |
07:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 0 - 3 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:00 | อาลาเมน (ญ) | 0 - 3 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 0-2 |
13:00 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 2 - 0 | เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
13:00 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 1 - 1 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
10:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 1 - 0 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 1-0 |
11:00 | มหาวิทยาลัยชิซูโอกะ ซังโย (ญ) | 1 - 3 | เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) | 0-2 |
11:00 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 3 - 2 | ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) | 1-2 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | วาลเด้ (ญ) | รอ | นาสบี้ บีเค (ญ) | |
17:00 | สคอฟรูนเด่ ไอเอฟ (ญ) | รอ | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) |
ผลบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เซตีซู | 0 - 3 | เอฟเค อะตีราอู | 0-2 |
20:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 3 - 2 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 2-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:00 | อรารัต เยเรวาน | 1 - 0 | เอฟซี โนอาห์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
20:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 1 - 2 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0-1 |
ผลบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1 - 3 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0-1 |
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 1 - 2 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-2 |
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 3 - 4 | อาร์มาเดล เอสซี | 2-3 |
ผลบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | รอ | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | |
21:45 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | รอ | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
ผลบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | ซีดี ดรากอน | 2 - 1 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 1-0 |
ผลบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง |
||||
17:00 | ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 | รอ | อังกฤษ (ญ) ยู17 | |
17:00 | โปแลนด์(ญ) ยู17 | รอ | สวีเดน(ญ) ยู17 | |
21:00 | สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ยู17 | 2 - 1 | เยอรมนี(ญ) ยู 17 | 1-0 |
21:00 | สเปน(ญ) ยู17 | 6 - 0 | เอสโตเนีย(ญ) ยู17 | 2-0 |
ผลบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก |
||||
11:00 | ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี | รอ | ซูวา เอฟซี |
ผลบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เอฟซี กากรา | 1 - 2 | เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี | 0-2 |
18:00 | ซามเตรเดีย | 1 - 2 | ดีลา กอริ | 0-2 |
19:00 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 1 | ดินาโม บาตูมี | 1-1 |
22:00 | เอฟซี เทลาวี | 1 - 0 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-0 |
22:59 | ดินาโม ทบิลิซี | 4 - 4 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 2-3 |
ผลบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
21:00 | อีบีสเทิลมูล | 2 - 1 | ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ | 2-0 |
ผลบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
23:30 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | รอ | บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) |
ผลบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 1 - 2 | อัลเวย์เรดดี้ | 1-0 |
ผลบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | มาชัค รูนา | 0 - 0 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 0-0 |
03:30 | เดปอร์ติโว คูเอนก้า | 1 - 2 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-1 |
06:40 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 3 - 2 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-0 |
ผลบอล ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 2 - 2 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 0-2 |
14:45 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 3 - 0 | เซาท์โคสท์วุลเวอร์ | 1-0 |
15:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 1 - 0 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0-0 |
16:00 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 2 - 1 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
16:00 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1 - 2 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 0-1 |
16:00 | เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ | 1 - 2 | ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 0 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 0-0 |
09:45 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 1 - 2 | เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) | 1-1 |
10:00 | มอร์แลนด์ซิตี้(ยู21) | 1 - 7 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) | 1-5 |
12:00 | กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) | 1 - 3 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 1-2 |
12:30 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 3 - 1 | อัลโทน่า เมจิค ยู21 | 1-1 |
13:45 | แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) | 3 - 4 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) | 2-2 |
ผลบอล เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
11:00 | กังเนือง ซิตี้ | 1 - 2 | ยังจู ซิตี้เซน | 0-1 |
12:00 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 2 - 2 | โปชอน เอฟซี | 0-2 |
13:00 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0 - 0 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-0 |
13:00 | ชิฮุงชิ ซิตี้ | 1 - 2 | อุลซันซิติเซ่น | 0-0 |
17:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 1 - 0 | อินชอน โคเรียล | 0-0 |
ผลบอล เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) | 1 - 0 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 0-0 |
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 1 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 1 - 2 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0 - 2 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-0 |
19:00 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 0 - 3 | อิงโกลสตัดท์ | 0-3 |
19:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 2 - 0 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 1-0 |
ผลบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 4 - 1 | ปาร์ดูบีค บี | 1-1 |
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0 - 3 | โลโค ทาวิน | 0-1 |
15:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | 2 - 2 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 1-0 |
15:15 | สโลแวน โรซิค | 1 - 0 | เอสเอฟเค โชวิน่า | 0-0 |
15:30 | อัสติ นาดลาเบม | 2 - 2 | เอฟเค โคลิน | 2-2 |
15:30 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0 - 3 | แอดมิร่า ปราฮา | 0-0 |
19:30 | จิสครา โดแมซลิซ | 0 - 0 | พัลเซ่น 2 | 0-0 |
22:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 5 - 1 | ฮลูชิน | 0-1 |
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ | 2 - 2 | เอสเค ซาปี้ | 0-0 |
22:00 | วิทโควิซ | 1 - 3 | ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด | 0-2 |
22:59 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 2 - 2 | เซสเก บูเดโจวิซ 2 | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
18:50 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 2 - 1 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 1-1 |
19:00 | เฮชบี โคเก(ญ) | 2 - 0 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:15 | อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) | 4 - 2 | อัล ฮัมริยา | 0-1 |
21:15 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 6 - 2 | มาซาฟี่ | 2-0 |
ผลบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi |
||||
19:00 | เอแอลจี สปอร์(ญ) | 1 - 0 | ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) | 0-0 |
ผลบอล เวียดนาม ลีก |
||||
18:00 | ซงลาม เหงะอาน | 2 - 2 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 0-1 |
18:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1 - 1 | ไฮฟอง เอฟซี | 1-1 |
19:15 | เดอะ คอง | 2 - 1 | บินห์ดินห์ | 0-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
21:30 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 1 - 0 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-0 |
ผลบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 2 - 1 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 1-1 |
ผลบอล เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 2 - 2 | ดูกล้า ปรากซ์(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1 - 4 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1 - 3 | วิโซซิน่า จิคลาวา (ยู 19) | 0-2 |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 1 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 3 - 1 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 3-1 |
18:00 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
19:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 2 - 3 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | รอ | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | |
17:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | รอ | เอสเบิร์ก (ยู 19) | |
17:00 | เวเจิล (ยู 19) | รอ | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | |
17:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | ฮอร์เซนส์(ยู19) | |
17:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | รอ | บรอนด์บี้ (ยู 19) | |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 1 - 1 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 0-0 |
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 1 - 2 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อาร์ซี คูบา | 2 - 0 | เอ็มซี ไซดาร์ | 0-0 |
21:00 | อาร์ซี รีไลแซน | 0 - 1 | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | 0-1 |
21:00 | จีซี มาสคาร่า | รอ | เอเอสเอ็ม ออราน | |
21:00 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0 - 2 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
18:00 | เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ | 3 - 2 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 1 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | รอ | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | |
16:00 | วิดีโอตอน(ยู 19) | รอ | คาโปสวาร์ (ยู 19) | |
17:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 1 - 2 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 1-1 |
19:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | รอ | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | |
19:20 | เบเก้ซัคซาบา(ยู 19) | 1 - 4 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
22:59 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0 - 1 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 0-1 |
00:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 2 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-2 |
00:00 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1 - 0 | ซาคาชิสพาส | 1-0 |
00:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 1 - 0 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 0-0 |
ผลบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:00 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | รอ | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) |
ผลบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
23:30 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0 - 1 | ซีเอฟ ซาลามันติโน่ | 0-1 |
00:00 | ซีเอฟ วิมีนอร์ | 1 - 1 | ซีดี โตรเปโซน | 0-1 |
00:30 | อูเตโบ เอฟซี | 1 - 2 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-1 |
00:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-0 |
ผลบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | รอ | ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย | |
22:59 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 1 - 0 | วิดาด เฟส | 0-0 |
22:59 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | รอ | เอเอสเดอ ซาเล่ |
ผลบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:59 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 1 - 0 | โตลูกา(ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 4 - 0 | มอดบูรี่ เจ็ท | 3-0 |
12:30 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 2 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 1-2 |
12:30 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0-0 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1 - 1 | โครย์ดอน คิงส์ | 1-0 |
15:35 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 4 - 0 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 3-0 |
ผลบอล GER D5 |
||||
19:00 | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | 2 - 2 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 0-1 |
ผลบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
19:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | เวเจิล(ยู 17) | |
20:00 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) |
ผลบอล SVK U19 A |
||||
16:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 1 - 1 | เทรนซีน (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
19:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 0 - 6 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:00 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 0 - 1 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-0 |
ผลบอล เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
22:00 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 1 | เอฟซี บาราโนวีชี | 0-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:59 | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) | 1 - 0 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอล อิรัก ลิก |
||||
20:40 | อัล-นาฟ | 0 - 2 | อัล กูวา อัล จาวิย่า | 0-0 |
ผลบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก |
||||
19:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) | รอ | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) | |
22:00 | เคเลน เอสซี(ญ) | รอ | อูจเปสต์(ญ) |
ผลบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
22:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 1 - 1 | สโลโบด้า อูซิเซ่ | 0-0 |
00:00 | แมควา ซาแบค | 2 - 1 | เอฟเค ทราจัล | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | วอลเดน เวสทอน | 3 - 4 | กาการิน ยูไนเต็ด | 1-1 |
14:45 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 2 - 1 | เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 2 - 1 | โรชเดล โรเวอร์ | 2-0 |
14:10 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 1-2 |
15:00 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 0 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 2 - 2 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 0-0 |
12:30 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 3 - 0 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-0 |
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 1 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 1-0 |
13:10 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 4 - 1 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 3-0 |
13:45 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1 - 1 | มอร์แลนด์ เซบราส | 0-0 |
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 0 - 1 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 0-1 |
ผลบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 2 - 3 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 0-1 |
ผลบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ไครัต อคาเดมี่ | 0 - 4 | อักฮซายิก โอรอล | 0-2 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
35 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0 - 0 | วอลซันกูร์ | - |
ผลบอล ไทยลีกคัพ |
||||
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
22:15 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) | 4 - 1 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 2-0 |
ผลบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:30 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | รอ | มาเชล มูบาเร็ค | |
21:30 | ไดนาโม ซามาร์คาด | รอ | โคแคน |
ผลบอล Egypt Premier League |
||||
21:00 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 1 - 0 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 0-0 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
17:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1 - 1 | บิยาร์เรอัล(ญ) | 0-0 |
17:00 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 2 - 0 | เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) | 2-0 |
ผลบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
18:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 1 - 1 | สโลวัคโก้ (ญ) | 0-0 |
18:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | รอ | ดูก้าปรากซ์(ญ) | |
18:00 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | รอ | สลาเวีย ปราก (ญ) | |
18:00 | บานิค ออสตราว่า(ญ) | รอ | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) |
ผลบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) | 2 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(ญ) | 0-0 |
ผลบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อี.จีเอส กัฟซ่า | 2 - 0 | เอ.เอส. ดีเจอร์บา | 1-0 |
ผลบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | บิ่ญ เฟือก | 1 - 2 | ฟ๋อเฮียนเอฟซี | 1-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก |
||||
16:00 | แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน | 2 - 2 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ | 0-1 |
16:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 3 - 1 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1-0 |
16:10 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ | 2 - 1 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 2-1 |
ผลบอล บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | เอฟซี ดูนาฟ รูส | 4 - 2 | มินยอร์ เพอร์นิค | 3-0 |
22:00 | สปาร์ตัก เพลเวน | 1 - 1 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-0 |
ผลบอล เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 0 - 3 | ซองนัม เอฟซี | 0-1 |
16:30 | เอฟซี อันยาง | 2 - 0 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1-0 |
16:30 | โซล อี-แลน เอฟซี | 2 - 0 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-0 |
ผลบอล BRA RJYH |
||||
20:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) | 2 - 0 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ (ยู 20) | 2-0 |
20:00 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | รอ | มาดูเดดา (ยู 20) | |
20:00 | มาดูเดดา (ยู 20) | 3 - 1 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | 1-1 |
01:00 | เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) | รอ | โวลตา เรดอนดา (ยู 20) | |
01:00 | ฟลูมิเนนเซ่(ยู 20) | รอ | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | |
01:00 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | รอ | บันกู (ยู 20) |
ผลบอล บราซิลเลียร์ |
||||
02:00 | เซา เบอร์นาร์โด้ | 3 - 1 | คอนฟิแองก้า | 1-0 |
02:00 | อัลโต พีไอ | 3 - 2 | ยาปิรันก้า | 2-0 |
02:30 | ฟิกูเรนเซ่ | 2 - 1 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-1 |
05:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0 - 0 | บัสควอ เอฟซี | 0-0 |
05:00 | โบตาโฟโก้ พีบี | 1 - 1 | โปซูอาเลกรี | 0-1 |
ผลบอล BRA D4 |
||||
01:00 | โนว่า อีกูอาคุ | 0 - 1 | ซานโต อังเดร | 0-0 |
01:30 | เรอัล โนโรสเต้ | 0 - 2 | วิตอเรีย อีเอส | 0-0 |
02:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 1 - 1 | เกรมิโอ เมโตรโปลิตาโน มารินก้า | 1-0 |
02:00 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 1 - 0 | ปรินเซซ่า (สมัครเล่น) | 0-0 |
02:10 | อินเตอร์ปอร์โต้ เอฟซี | 1 - 0 | บราซิลเลียนเซ่ | 1-0 |
03:00 | อนาโปลิส เอฟซี | 1 - 0 | อิโพรา อีซี | 0-0 |
03:00 | เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า | 2 - 0 | แคร๊ค จีโอ | 1-0 |
03:00 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1 - 2 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 0-1 |
04:00 | ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) | 3 - 2 | เรเซนเด้ อาร์เจ | 0-1 |
05:00 | คัมโบริว เอสซี | 1 - 0 | คอนคอร์เดีย เอสซี | 0-0 |
ผลบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซาเกลบี้ ลูบิน บี | 1 - 1 | เคเอส พอลโควิค | 0-1 |
22:00 | ชาก้า ตราโนร์บเช็ค | 1 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 1-1 |
00:11 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 2 - 0 | โอลิมเปีย ไอบรองก์ | 2-0 |
ผลบอล กระชับมิตร |
||||
17:00 | เซเนกัล ( ญ ) ยู 20 | รอ | โมร็อกโก ( ญ ) ยู 20 | |
22:59 | กาตาร์ (ยู17) | รอ | เวียดนาม(ยู17) |
ผลบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
14:00 | นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี | 3 - 0 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:00 | อคาเซีย ริดจ์ | รอ | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | |
15:00 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 3 - 1 | นอร์ท บริสเบน | 1-1 |
ผลบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
20:00 | นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) | 0 - 1 | ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | กัวรูล์โฮสเอสพี (เยาวชน) | 0 - 2 | ฟลาเมงโก้-เอสพี (เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | พัลไมรัส (เยาวชน) | 2 - 1 | เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) | 0 - 0 | ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | ริโอ คาร์โล (เยาวชน) | 2 - 1 | วีโล คลับ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) | 5 - 0 | อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) | 3-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) | 2 - 4 | โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) | 0-3 |
01:00 | ริโอ เปรโต (เยาวชน) | 2 - 1 | โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) | 1-0 |
01:00 | โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) | รอ | บาทาติสเอฟซี(เยาวชน) | |
01:00 | อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) | 0 - 0 | เลเมนเช – เอสพี (เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) | 1 - 2 | กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ปอนเต เปรตา(เยาวชน) | 0 - 2 | โมจิ มิริม(เยาวชน) | 0-2 |
01:00 | เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) | 2 - 0 | อิทัวโน่ (เยาวชน) | 1-0 |
01:00 | ออสโต้(เยาวชน) | 3 - 0 | เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอล สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 2 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 1-1 |
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 4 - 1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 2-1 |
12:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 1 - 2 | บัลแคทต้า(ยู20) | 1-0 |
ผลบอล บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง |
||||
21:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) | 3 - 0 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 2-0 |
21:00 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 4 - 1 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 3-0 |
01:00 | คินเดอร์มาน (ญ) | 1 - 0 | เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 3 - 1 | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | 4 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 19) | 2-0 |
16:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 0 - 3 | ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) | 0-1 |
16:00 | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | รอ | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | |
17:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 3 - 5 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 1 - 4 | โคโลญจน์ (ยู 19) | 0-4 |
19:30 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 3 - 3 | โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) | 0-3 |
20:30 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) | 1 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 1 - 1 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 1-0 |
19:00 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1 - 1 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 0-1 |
19:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 5 - 0 | เอสวี เฮล์มสเตเทน | 1-0 |
19:00 | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | 1 - 5 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1-2 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 2 - 3 | ไอน์ทรัค เทรียร์ | 2-0 |
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0 - 2 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 0-0 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 4 - 3 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 0-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 1 - 0 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 0-0 |
19:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 0 - 6 | แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น | 0-0 |
19:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 6 - 0 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 2-0 |
19:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 1 - 0 | ทีเอสวี บุชบัช | 0-0 |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 3 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1-1 |
19:10 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 2 - 3 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 1-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
20:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 1 - 2 | จิปโป | 0-0 |
20:00 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 2 - 2 | โอทีพี โออูลู | 1-0 |
ผลบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 0 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-0 |
ผลบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | รอ | อูซี่ | |
21:00 | เดเลมอน | รอ | โวห์เลน | |
21:00 | ยัง บอยส์ (ยู 21) | 3 - 0 | บาเดน | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ลินท์ 04 | รอ | เอฟซี กอสเซา | |
21:00 | ทาเวิร์น | 1 - 2 | เอฟซี ทุคเกน | 0-1 |
21:00 | เอฟซี เนเทอร์ส | รอ | เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท | |
21:00 | เมแร็ง | รอ | ลาโชฟอนด์ | |
21:00 | ลังเงนทาล | รอ | มูริ | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | เอฟซี แบลค สทาร์ | |
21:00 | เอสซี แชม | 1 - 2 | เบียล เบียนนี่ | 0-1 |
21:00 | เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) | รอ | เอสซี เครียนส์ |
ผลบอล ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | เอสวี วาลส์-กรูนัว | 2 - 2 | ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ | 1-1 |
21:00 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | รอ | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | |
21:00 | เอสซี เบรเกนซ์ | 3 - 1 | คุฟซไตน์ | 2-0 |
21:30 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | 0 - 2 | เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน | 0-0 |
22:00 | เอสวี เซเคอเคน | รอ | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | |
00:00 | ซานตาอานา | 1 - 1 | ยูนิออน กรูเทน | 1-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 3 - 1 | บราแบรนด์ | 2-1 |
18:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 1 - 2 | โรสกิลด์ | 0-2 |
19:00 | บีเค เฟรม | รอ | เจมส์เมอบังค์ | |
19:00 | โคลดิ้ง | 1 - 1 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0-0 |
ผลบอล นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
19:00 | วาร์ด ฮอเกซุนด์ | 3 - 0 | เอฟเคอเรนดัล | 1-0 |
ผลบอล สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 7 - 2 | ยูเมีย ไอเค (ญ) | 2-0 |
19:00 | เทรลเลบอริส เอฟเอฟ (ญ) | 1 - 2 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) | 0-1 |
21:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 0 - 1 | เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอล ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 1-0 |
19:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | รอ | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | |
19:00 | ซองกุลดัค | รอ | พาซาสปอร์ | |
19:00 | 24 Erzincanspor | รอ | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | |
19:00 | ดัคซีสปอร์ | รอ | อีร็อกสปอร์ | |
19:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 1 | บูร์ซาสปอร์ | 1-1 |
19:00 | โซมาสปอร์ | รอ | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | |
19:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | รอ | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | |
19:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | รอ | บาลิเคซิสปอร์ | |
19:00 | อินโกลสปอร์ | รอ | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | |
19:00 | เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ | รอ | อาเหม็ดสปอร์ | |
19:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | รอ | บัทมาน เปโทรลสปอร์ |
ผลบอล ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
19:00 | ออฟสปอร์ | รอ | 76 Igdir Belediye spor | |
19:00 | อลาซิกสปอร์ | รอ | คาซิยาก้า |
ผลบอล รัสเซีย DIV2 |
||||
18:00 | ดินาโม มอสโก บี | รอ | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก |
ผลบอล สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
17:00 | ฮิตตาร์พีเอส ไอเค | 2 - 1 | นัสโจ เอฟเอฟ | 1-1 |
18:00 | เอฟบีเค คาร์ลสตาด | 2 - 0 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 2-0 |
18:00 | ไอเอฟเค อุปซอลา | 0 - 3 | เอ็นสเคเด้ไอเค | 0-1 |
18:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 0-1 |
19:00 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 3 - 4 | วีเอ็มเอ ไอเค | 3-0 |
19:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 1 - 0 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1-0 |
19:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 2 - 1 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-0 |
21:00 | เอฟโอซี ฟาร์สต้า | 4 - 1 | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | 1-0 |
21:00 | ทีจี เอสเค | 1 - 1 | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | 1-0 |
ผลบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | เมทแลนด์ | 3 - 0 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 2-0 |
14:00 | วาเลนไทน์ | 2 - 3 | อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี | 0-0 |
14:30 | เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี | 1 - 1 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
12:10 | เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) | 0 - 3 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 0-2 |
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1 - 1 | เวสตัน พุด (ญ) | 1-1 |
15:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) | 3 - 1 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 0-1 |
16:00 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 2 - 3 | มิทเชลตัน ( ญ ) | 1-1 |
ผลบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
00:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | 1 - 0 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 1-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
00:00 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0 - 1 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส | 0-0 |
ผลบอล FFSA SLR |
||||
09:15 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 3 - 0 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 1-0 |
09:45 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 2 - 3 | เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) | 0-1 |
10:15 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 5 - 0 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 3-0 |
10:15 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 0 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 0-0 |
10:15 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 3 - 2 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 0-0 |
13:15 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 3 - 1 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 2-0 |
ผลบอล อุรุกวัยกันดา |
||||
01:00 | ซีเอยูเวนตูเด้ | 1 - 0 | โอเรียนทอล | 1-0 |
01:00 | มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี | 3 - 2 | ทาคูแรมโบ | 1-2 |
01:00 | ซีเอ แอตเทนาส | 1 - 2 | แรมปรา จูเนียร์ | 1-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:30 | แอตแลนติส (ยู 20) | 2 - 2 | เอชไอเอฟเคเฮลซิงกิ (ยู 20) | 1-1 |
17:00 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 3 - 2 | คูพีเอส(ยู 20) | 2-0 |
18:15 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 0 - 4 | อิลเวส(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division |
||||
22:30 | ยูเอสซี บัสซาม | 0 - 1 | ซานเปโดร | 0-1 |
ผลบอล เปรู B ลีก |
||||
00:30 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0 - 1 | ยูเนียน ฮัวอเรล | 0-0 |
ผลบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
07:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 1 - 1 | พลาซ่า อมาดอร์ | 1-1 |
ผลบอล ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
20:30 | วัลท์ติ | 10 - 0 | ตูยูซูล่า | 4-0 |
22:15 | ซาปา | 0 - 3 | เอฟซี ฟินน์ครูด | 0-1 |
ผลบอล พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
10:00 | นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี | 3 - 3 | สต๊อป เอาท์ | 3-2 |
ผลบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1 |
||||
20:00 | เอสโป(ญ) | รอ | วาซา ไอเอฟเค(ญ) |
ผลบอล เคนยาคัพ |
||||
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 1 - 2 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0-2 |
ผลบอล ออสเตรีย Landesliga |
||||
20:30 | เอสเค มาเรีย ซาล | 1 - 4 | เอสวี เลนดอร์ฟ | 1-1 |
21:00 | เอฟซี 1980 วีน | 5 - 3 | สโลวาน เอชเอซี | 3-0 |
ผลบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ โมกิเอสพี | 1 - 1 | ฟลาเมงโก(เอเอ) | 1-1 |
01:00 | ตานาบี เอสพี | 0 - 1 | เพนาโปเลนเซ่ | 0-0 |
01:40 | มาอูเอ็นซ่าเอสพี | 1 - 2 | นาซีอองนัล เอสพี | 1-2 |
02:00 | เซา คาร์ลอส | 0 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ เอสพี | 0-0 |
ผลบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
12:30 | เบย์โอลิมปิก | 1 - 3 | แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
23:30 | รูเปล บูม | 3 - 3 | เคเอสเค ไฮสท์ | 2-1 |
ผลบอล โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 1 - 2 | โปโลเนีย ไบตอม | 0-2 |
21:00 | ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ | 1 - 0 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 0-0 |
21:00 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 2 - 1 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 1-0 |
22:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 2 - 1 | เออซุส วอร์ซอ | 0-0 |
22:00 | โอลิเปีย ซามโบรฟว์ | 0 - 3 | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี | 0-3 |
22:00 | ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี | 4 - 3 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 2-0 |
ผลบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
03:00 | ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่ (ญ) | รอ | เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ญ) | |
03:00 | ฮูราแคน(ญ) | รอ | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | |
03:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | รอ | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | |
03:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | รอ | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | |
03:00 | พลาเทนเซ่ (ญ) | รอ | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) | |
03:00 | ริเวอร์เพลท(ญ) | รอ | ลานุส (ญ) |
ผลบอล เกาหลีลีกสำรอง |
||||
03:10 | เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) | 3 - 0 | อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอล อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | เพนาโรล (ยู 19) | 3 - 0 | บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
20:00 | ฮวิติ ริดดารินน์ | รอ | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | |
21:00 | คาริ อัคราเนส | รอ | ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ | |
22:59 | แมกนิ | รอ | อีเมียร์ |
ผลบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก |
||||
15:00 | จีลอง เอสซี | รอ | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน |
ผลบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
18:00 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0 - 2 | ฮันซ่า รอสต๊อค 2 | 0-0 |
19:00 | เอฟซี เมมมินเก้น | 1 - 1 | ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม | 1-1 |
20:00 | วอล์ดเกอเมส | 1 - 0 | เคเอสวี บาวนาทาล | 0-0 |
20:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 2 - 2 | กอนเซนไฮม์ | 2-1 |
21:00 | เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก | 1 - 0 | โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี | 0-0 |
ผลบอล ชิลี Primera D |
||||
02:30 | เดปอร์เตส วัลดิเวีย | 1 - 3 | เฟอร์นันเดซ ไวเอิล | 1-1 |
03:00 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 2 - 1 | ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส | 1-0 |
ผลบอล ฟิลิปปินส์ UFL |
||||
15:00 | เอฟซี เมรัลโกมะนิลา | 1 - 5 | คายาเอฟซี | 0-4 |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:30 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 4 - 3 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 2-2 |
20:30 | ชีเวนนินเกน | รอ | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | |
20:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 3 - 2 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
20:30 | นูร์ดวิก | รอ | ทีอีซี | |
20:30 | ควิก บอยส์ | รอ | เดอ ทริฟเฟอร์ส | |
20:30 | สปาเคนเบิร์ก | รอ | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก |
ผลบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
20:00 | โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 5 - 4 | โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) | 2-0 |
ผลบอล เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
18:00 | โอเคเอส | รอ | บี 1913 โอเดนเซ่ |
ผลบอล โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | รูเดส | 1 - 2 | เอ็นเค โซลิน | 1-1 |
22:30 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 1 - 1 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-0 |
ผลบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
18:00 | กรานาดา ซีเอฟ(หญิง) | 2 - 0 | โอซาซูนา(ญ) | 1-0 |
ผลบอล ฮังการี U19 2nd Division |
||||
18:00 | ซาเลเกอร์เซค ยู19 | 1 - 1 | เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 3 - 3 | เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล | 2-3 |
14:00 | มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก | 2 - 2 | กอสแนลส ซิตี้ | 1-1 |
14:00 | ซูเบียโก เอเอฟซี | 2 - 2 | ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
16:00 | ร็อคคิงแฮม ซิตี้ เอฟซี | 1 - 3 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอล ซานมารีโนลีก |
||||
01:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 1 - 2 | เอสพี คอสมอส | 1-1 |
ผลบอล เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | รอ | เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) |
ผลบอล Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:59 | อมารันเต | 0 - 0 | ลูซิเทเนีย | 0-0 |
ผลบอล |
||||
14:00 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 2 - 0 | ลีแมน | 0-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | วิทาโล | รอ | บีเอส ไดนามิค | |
20:00 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | รอ | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | |
20:00 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | รอ | รูกินโซ เอฟซี |
ผลบอล Cuban Championship |
||||
03:00 | เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส | 2 - 1 | ลา ฮาบานา | 1-0 |
ผลบอล |
||||
13:10 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค (ยู 20) | 2 - 0 | ซิดนีย์ โอลิมปิก (ยู 20) | 1-0 |
13:45 | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | 1 - 1 | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) | 1-0 |
14:00 | ดัลวิชฮิลล์(ยู20) | 0 - 1 | บันนี่ริ๊ก ไวท์ อีเกิ้ลส์ (ยู 20) | 0-1 |
14:00 | มาคาร์เธอร์ แรมส์ (ยู 20) | 1 - 2 | เซนต์.จอร์จเซนต์ส(ยู20) | 0-0 |
14:00 | แบล็คทาวน์สปาร์ตัน(ยู20) | 1 - 6 | นอร์เทิร์น ไทเกอร์ (ยู 20) | 0-6 |
14:00 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ (ยู 20) | 0 - 1 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี (ยู 20) | 0-0 |
16:15 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | 3 - 1 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เอฟซี (ยู 20) | 2-1 |
16:50 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 5 - 2 | เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) | 2-1 |
ผลบอล |
||||
22:59 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | 1 - 2 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 1-0 |
00:00 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | รอ | เอฟซี ซูริค (ญ) |
ผลบอล |
||||
16:00 | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | 1 - 2 | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
09:45 | เวอร์ริบี ซิตี้(ยู 21) | 1 - 1 | มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) | 1-1 |
10:00 | บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 1 | แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) | 1-0 |
ผลบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 1 - 3 | คลับ อเมริกา (ญ) | 0-2 |
11:10 | ตีฮัวนา (ญ) | 2 - 0 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เรอัล เบติส (ยู 19) | 1 - 3 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
17:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 1 - 2 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 3 - 1 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 2-0 |
17:00 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1 - 2 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0-0 |
17:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 3 - 2 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 3-1 |
17:00 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 2 - 2 | บราก้า(ยู 19) | 0-1 |
22:00 | ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 | 1 - 0 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 0 - 1 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 1 - 1 | นาซิโอนัล (ยู19) | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) | 0 - 2 | เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) | 0-1 |
22:59 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1 - 2 | เบาวิสต้า(ยู 19) | 0-1 |
22:59 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 0 - 0 | คาซ่า เพีย ยู19 | 0-0 |
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1 - 2 | มาริติโม ยู19 | 0-2 |
ผลบอล |
||||
12:00 | เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ | 2 - 0 | อัลบานี ครีก | 0-0 |
15:00 | บริสแบน วูลฟ์ | 0 - 2 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-0 |
15:15 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | 2 - 1 | เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ | 0-1 |
15:15 | มิทเชลตัน เอฟซี | 0 - 1 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 0-0 |
ผลบอล |
||||
05:30 | เอสวีบริแทนเนีย | 2 - 0 | ราซิ่ง คลับอรูบา | 0-0 |
ผลบอล |
||||
18:00 | เอิร์ซิม | รอ | คานการิด |
ผลบอล |
||||
22:00 | นซี ลูนาวิค | 3 - 1 | เคไอ คลากสวิก 2 | 1-0 |
ผลบอล |
||||
01:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0 - 3 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0-2 |
ผลบอล |
||||
22:30 | เอ็นเคโอซีเยค 2 | 0 - 4 | มลาโดสต์ ซดราโลวี | 0-3 |
ผลบอล |
||||
12:00 | จอนจู ซิติเซน เอฟซี | 0 - 1 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
15:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | 2 - 2 | ดอลนี่ บินิซอฟ | 1-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | บันกู (ยู 20) | 2 - 1 | โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 | 2-1 |
01:00 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 0 - 2 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0-2 |
01:00 | แฟร์โรวิอาริโอ (ยู20) | 0 - 0 | โฟร์ตาเลซา (ยู 20) | 0-0 |
01:00 | จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) | 3 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ เอสซี (เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอล |
||||
19:30 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 2 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 2-1 |
19:30 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 2 - 1 | สปอล(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | ปาร์ม่า(เยาวชน) | 3 - 0 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 2 - 2 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอล |
||||
12:00 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 3 - 2 | โฮบาร์ทซีบรา | 1-2 |
ผลบอล |
||||
00:30 | บาดาโฮซ | 1 - 0 | ปอนเตเบดรา | 0-0 |
00:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 4 - 0 | อัลเจซีราส | 3-0 |
00:30 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 0-0 |
00:30 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0 - 0 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
00:30 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 2 - 0 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1-0 |
00:30 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-1 |
00:30 | คาสเตลล่อน | 1 - 1 | เรอัล ยูนิโอน | 0-0 |
00:30 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1 - 0 | ซาบาเดย์ | 1-0 |
00:30 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 1 - 0 | บาร์เซโลน่า บี | 0-0 |
00:30 | ยูดี โลโกรนเยส | 1 - 0 | นูมานเซีย | 0-0 |
00:30 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 1 | เอดี เซวตา | 1-1 |
00:30 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 0 - 1 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0-1 |
00:30 | เมริดา เอดี | 0 - 0 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
00:30 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0 - 2 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
00:30 | ซาลามังก้า | 2 - 0 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
00:30 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1 - 2 | เรอัล มูร์เซีย | 0-0 |
00:30 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 0 - 0 | กาลาฮอร์รา | 0-0 |
00:30 | ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ | 1 - 0 | เอสดี โลโกรเนส | 0-0 |
00:30 | เอลเดนเซ่ | 1 - 0 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0-0 |
00:30 | โอซาซูน่า บี | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0-0 |
ผลบอล |
||||
12:00 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 3 - 0 | โนจิมะ สเตลลา(ญ) | 1-0 |
ผลบอล |
||||
20:00 | ปาแลร์โม ยู19 | 2 - 1 | บารี่ (เยาวชน) | 1-1 |
ผลบอล |
||||
16:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) | รอ | ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) | |
16:00 | สปาตัค เทอร์นาวา (ญ) | รอ | สโลวาน บราติสลาวา (ญ) | |
21:00 | เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) | 2 - 7 | เอเอส เทรนซิน(ญ) | 1-2 |
ผลบอล |
||||
22:59 | ลานุส (ญ) | 2 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 2-1 |
22:59 | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | 0 - 2 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | 0-2 |
ผลบอล |
||||
15:00 | ทารินก้า โรเวอร์ | 1 - 3 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 0-1 |
15:00 | บรอดบีชยูไนเต็ด | 2 - 0 | นอร์ธ สตาร์ | 1-0 |
15:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง | 0 - 4 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 0-1 |
ผลบอล |
||||
01:00 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | รอ | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | |
01:00 | โอลาเรีย | 1 - 0 | อเมริกา อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 0 - 1 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 0-0 |
01:00 | มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ | 0 - 2 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 0-1 |
ผลบอล |
||||
03:00 | เซา เปาโล เอพี | 1 - 1 | ซานโตส มาคาปา | 1-0 |
ผลบอล |
||||
06:00 | เวสต์เวอร์จิเนียอัลไลแอนซ์เอฟซี | รอ | ชาร์ลอ อีเกิลส์ | |
07:00 | ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์ | 2 - 0 | เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ | 0-0 |
07:00 | เท็กซัส ยูไนเต็ด | 5 - 1 | มิสซิสซิปปี้ บริล่า | 2-0 |