ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:10 | อินดิเพนเดนเต้ | 3 - 4 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1-1 |
05:20 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1 - 1 | ลานุส | 0-0 |
05:20 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 0 - 1 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
07:30 | เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี | 2 - 2 | ราซิ่ง คลับ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 0 | โวล์ฟสบวร์ก | 0-0 |
00:00 | บาเยิร์น มิวนิค | 5 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 3 - 1 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1-1 |
19:30 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 2 - 1 | ซังค์ เพาลี | 2-0 |
19:30 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 3 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 2-1 |
19:30 | ฮันโนเวอร์ 96 | 4 - 0 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-0 |
19:30 | โฮลสไตน์ คีล | 1 - 2 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
18:15 | เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี | 0 - 3 | เอ็นเอซี เบรด้า | 0-2 |
20:30 | เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น | 2 - 5 | เอสซี คัมบูร์ | 1-5 |
22:45 | เอสซี เทลสตาร์ | 5 - 2 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 3-0 |
02:00 | โวเลนดัม | 0 - 1 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
20:00 | ซีดี ทอนเดลา | 1 - 0 | ฟามาลิเคา | 0-0 |
22:00 | มาริติโม่ | 0 - 0 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0-0 |
02:00 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 2 - 0 | ริโอ อาฟ | 1-0 |
04:00 | ปอร์โต้ | 3 - 0 | โมไรเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 1 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 1-0 |
20:00 | คารากูมรัค(N) | 1 - 2 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-0 |
22:59 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 2 | เบซิคตัส เจเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 0 | เอลเช่ | 1-0 |
22:15 | อลาเบส | 1 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-1 |
00:30 | เออิบาร์ | 2 - 0 | กรานาดา ซีเอฟ | 0-0 |
00:30 | เรอัล โซเซียดาด | 1 - 1 | โอซาซูน่า | 0-1 |
03:00 | ฮูเอสก้า | 0 - 1 | บาร์เซโลน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | พานาธิไนกอส | 0 - 0 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-0 |
20:00 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 2 - 1 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
22:15 | เออีแอล ลาริซ่า | 1 - 1 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 0-0 |
22:15 | พาส เจียนนิน่า | 1 - 3 | อโพลลอน สมายร์นิส | 1-1 |
00:30 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 3 - 0 | เออีเค เอเธนส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
20:00 | คาสเตลล่อน | 0 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-0 |
22:00 | ลาส พัลมาส | 1 - 0 | เอสปันญ่อล | 1-0 |
00:15 | อัลบาเซเต้ | 1 - 1 | มาลาก้า | 0-0 |
02:30 | อัลเมเรีย | 3 - 1 | พอนเฟร์ราดิน่า | 3-0 |
03:00 | เรอัล โอเบียโด | 2 - 2 | มายอร์ก้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | อินเตอร์ มิลาน | 6 - 2 | โครโตเน่ | 2-2 |
21:00 | เอเอส โรม่า | 1 - 0 | ซามพ์โดเรีย | 0-0 |
21:00 | อตาลันต้า | 5 - 1 | ซัสเซาโล่ | 2-0 |
21:00 | กาญารี่ | 1 - 4 | นาโปลี | 0-1 |
21:00 | ฟิออเรนติน่า | 0 - 0 | โบโลญญ่า | 0-0 |
21:00 | เจนัว | 1 - 1 | ลาซิโอ | 0-1 |
21:00 | ปาร์ม่า | 0 - 3 | โตริโน่ | 0-1 |
21:00 | สเปเซีย | 0 - 1 | เวโรน่า | 0-0 |
00:00 | เบเนเวนโต้ | 0 - 2 | เอซี มิลาน | 0-1 |
02:45 | ยูเวนตุส | 4 - 1 | อูดิเนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
21:15 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
23:30 | เชลซี | 1 - 3 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
16:00 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1 - 1 | ฮอง อันห์ ยาลาย | 1-1 |
18:00 | ยูบี เลบริจาน่า | 0 - 0 | ซาน เฟอร์นานโด ซีดี | 0-0 |
18:00 | โมราโล ซีพี | รอ | ซีดี เมียยาดาส | |
22:30 | เมริดา เอดี | รอ | ซีดี โคเรีย |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
00:00 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 2 - 0 | อัลเตย์สปอร์ | 1-0 |
20:00 | อิสตันบูลสปอร์ | 5 - 3 | ออสมานลิสปอร์ เอฟซี | 2-2 |
22:59 | ซัมซั่นสปอร์ | 2 - 1 | อดาน่าสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 4 - 0 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1-0 |
18:15 | ซีดี มาฟรา | 1 - 2 | จีดี ชาเวซ | 1-1 |
22:00 | เฟยเรนเซ่ | 1 - 2 | วิเซล่า | 0-0 |
00:00 | ไลซอส | 0 - 0 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
00:00 | วาร์ซิม | 1 - 1 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 2 - 1 | เออีพี ปาฟอส | 1-1 |
22:59 | เออีเค ลาร์นาคา | 0 - 3 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-3 |
01:00 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 3 - 2 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:05 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เมลเบิร์น ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) | 3 - 1 | เอล อิสไมลี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
20:15 | อัมม์ ซาลาล | 0 - 1 | อัล-ดูฮาอิล | 0-1 |
22:45 | อัล อราบี | 3 - 0 | อัล คอร์ | 2-0 |
22:45 | กาตาร์ เอสซี | 2 - 2 | อัล การาฟา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
21:05 | ชาบับ ซาเฮล | 1 - 2 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ยูเอส ทาทูอิน | 1 - 0 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1-0 |
20:00 | โอลิมปิก เด เบจา | 2 - 2 | เอเอส ซอลิแมน | 1-0 |
22:00 | คลับ แอฟริเคน | 0 - 1 | อีเอส เมทเลาอิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 0 | บราซิล เด เปโลตัส | 0-0 |
04:15 | วิตอเรีย บีเอ | 1 - 1 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 0 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-1 |
05:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 2 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:10 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 1 - 1 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0-1 |
03:10 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 2 - 1 | กิมนาเซีย จูจุย | 1-1 |
03:10 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0 - 0 | ออล บอยส์ | 0-0 |
03:10 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 2 - 0 | เอลมาโกล | 1-0 |
03:10 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 1-0 |
03:10 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0 - 0 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-0 |
03:10 | ซาร์เมียนโต้ | 1 - 1 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1-0 |
04:00 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 3 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 0-0 |
04:00 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0 - 0 | เบลกราโน่ | 0-0 |
04:10 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1 - 1 | วิลล่า ดาลมิเน | 0-1 |
05:10 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 2 - 0 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1-0 |
07:10 | เทมเปอร์ลีย์ | 0 - 0 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
20:30 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 2 - 0 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 1 - 0 | เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน | 0-0 |
04:00 | ซีดี อากีลา | 1 - 1 | ซีดี ซอนโซนาเต | 1-0 |
04:00 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 2 - 1 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-1 |
04:00 | ซานต้า เทคล่า | 0 - 2 | ซีดี ฟาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต คราวท์ พรินส์ คัพ |
||||
23:30 | อัล คูเวต เอสซี | 2 - 0 | อัล ซาเฮล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
03:00 | มาราธอน | 1 - 2 | ซีดี โมตากัว | 1-2 |
05:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 3 - 0 | ซีดี วิด้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
00:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 3 - 1 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2-0 |
01:00 | ซีดี มาลากาเตโก | 0 - 2 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-1 |
01:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 1 - 2 | กัวสตาโตยา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
03:00 | ซาน มาร์คอส | 2 - 3 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1-1 |
07:30 | ซานหลุยส์ คิวโลต | 1 - 1 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) | 2 - 1 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 0-0 |
14:05 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0 - 0 | บริสแบน โรว์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | ฟรี สเตท สตาร์ | 1 - 0 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1-0 |
20:30 | ริชาร์ดส์ เบย์ | 1 - 1 | รีล คิงส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัลกิ โอโรกลินี | 0 - 1 | โอโมเนีย อราดิปปู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
03:10 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0 - 1 | อัล คิว ซา | 0-0 |
03:10 | ทริสแทน ซัวเรส | 2 - 0 | โกมูนิกาซิโอเนส | 0-0 |
03:10 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 3 - 0 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน สุลต่าน คัพ |
||||
19:45 | ซูร์ คลับ | 1 - 1 | บาห์ลา | 1-1 |
20:15 | อัล นาเซอร์ (โอมาน) | 2 - 0 | บูแชร์ | 1-0 |
22:30 | อัล ซีบ | 5 - 0 | อัล ทาลี คลับ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
02:00 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 2 - 3 | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) | 2-0 |
02:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 1 - 0 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 1-0 |
06:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 1 - 0 | พัลไมรัส เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) | 0 - 1 | อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 0 | อควายูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1 - 2 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
22:00 | เคโน พิลเลร์ส | 2 - 0 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 1 - 0 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 0-0 |
22:00 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1 - 0 | อิฟานยี่ ยูบัช | 1-0 |
22:00 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 1 - 0 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เรอัล ซาราโกซ่า 2 | 2 - 0 | ซีดี คารินเยนา | 1-0 |
17:30 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 0 - 1 | ยูดี พาเตอร์นา | 0-1 |
18:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 3 - 1 | ยูดี อัลคูเดีย | 0-1 |
18:00 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 2 - 1 | ซานราฟาเอล | 0-1 |
18:00 | ซีดี วาเรีย | 5 - 0 | ซีดี เบอร์ซีโอ้ | 2-0 |
18:00 | อูรากา | 0 - 0 | คอนดัล ซีเอฟ | 0-0 |
22:00 | อูเตโบ เอฟซี | 2 - 1 | ซีดี ซารีเนนา | 2-0 |
22:00 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 4 - 0 | ซีดี ซานตูนซี่ | 1-0 |
22:30 | ลาโซลาน่า | 1 - 2 | มันเชโก้ ซิวดัด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | อเรม่า มาลัง | รอ | เปอร์เซบายา สุราบายา | |
15:30 | พีเอสไอเอส เซมารัง | รอ | เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง | |
15:30 | พีเอส ติร่า | รอ | มาดูร่า ยูไนเต็ด | |
18:15 | บาหลี ยูไนเต็ด | รอ | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | |
18:30 | พีเอสเอส สเลมัน | รอ | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | |
20:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | รอ | บาริโต ปูเตรา |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | อัลซาร์ก้า | 0 - 1 | โคคา โคล่า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
04:00 | ซานตา ครูซ พีอี | 1 - 1 | อิทัวโน่ เอสพี | 1-0 |
06:00 | ยาปิรันก้า | 2 - 1 | เรโม เบเลม | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | อีสต์ เบงกอล(N) | 3 - 1 | เดลี ไดนามอส | 2-0 |
21:00 | โมฮัน บากอน(อินเดีย)(N) | 2 - 0 | นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาดัวน่าสตาร์ส | 2 - 1 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 0-0 |
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 1 | เอลมินา ชาร์ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 1 - 1 | เอสดี โลโกรเนส | 1-0 |
18:00 | อัลเจซีราส | 1 - 1 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 1-0 |
21:45 | คาดิส 2 | 1 - 2 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0-0 |
22:30 | เรอัล โซเซียดาด บี | 4 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 3-0 |
00:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 3 - 0 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 1 - 3 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
17:00 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 2 - 3 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 0-0 |
17:00 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 0 - 2 | พาซาสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 1 | ยิมปา ยอซกัตสปอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21 |
||||
20:00 | อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) | 0 - 2 | บานิยาส เอสซี (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | บานดาริ | 2 - 0 | เวสเทิร์นสติม่า | 1-0 |
19:00 | ทัสเคอร์ | 1 - 1 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1-1 |
19:00 | วาซิโต้ เอฟซี | 2 - 1 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | ซีเอ ลูกาโน | 0 - 0 | ซีเอ อัตลาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | อัสสัมชัญ ธนบุรี | 6 - 0 | สมุทรสงคราม เอฟซี | 3-0 |
15:30 | ชัยภูมิ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | สุรินทร์ โขงชีมูล | 0-1 |
15:30 | กบินทร์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | ฉะเชิงเทรา | 0-3 |
15:30 | มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี | 3 - 6 | นนทบุรี เอฟซี | 2-4 |
15:30 | เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด | 1 - 0 | พระนครศรีอยุธยา | 0-0 |
15:30 | ทหารบก เอฟซี | 0 - 0 | เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด | 0-0 |
15:30 | สี่แควเอฟซี | 1 - 1 | อุตรดิตถ์ | 0-0 |
16:00 | สระบุรี เอฟซี | 1 - 1 | หัวหิน ซิตี้ | 1-0 |
16:00 | สุราษฎร์ธานี ซิตี้ | 1 - 1 | ตรัง เอฟซี | 1-0 |
16:00 | สุรินทร์ เอฟซี | 2 - 3 | มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
18:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 2 - 0 | วัดโบสถ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | คารองกายูไนเต็ด | 1 - 2 | อีพีเอซี ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:15 | ดักลาส เฮก | 0 - 0 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 0-0 |
04:00 | ซานซิเนน่า | 0 - 2 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 0-1 |
04:00 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 2 - 2 | โซล เดอ เมโย | 1-1 |
04:00 | สปอร์ติโว เพนาโรล | 1 - 1 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 1-0 |
06:00 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 2 - 0 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 0-0 |
06:30 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 0 - 2 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0-1 |
07:00 | วิลล่า มิเตร | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 2 - 1 | มอนตาเรเกร | 2-0 |
18:00 | ซานโจเนนเซ่ | 2 - 0 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 1-0 |
18:00 | เบอร์โก้ เอสซี | 2 - 3 | เอฟซี เฟลเกยราส | 1-1 |
18:00 | เอสเปแรนคา เดอ ลากอส | 1 - 0 | ลูซิทาโน อีโวรา | 1-0 |
18:00 | กอนโดมาร์ | 2 - 0 | โคอิมบรอส | 1-0 |
18:00 | เมเรลินเนเซ่ | 1 - 0 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0-0 |
18:00 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 3 - 2 | จีดี บรากานคา | 2-2 |
18:00 | วิตอเรีย เซตูบัล | 2 - 2 | ลัวเล็ทตาโน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 0 - 1 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0-1 |
02:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | อัลโต พีไอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
20:00 | ซีจีไอ เอพริล 7 | 2 - 1 | อิตาโบไร อาร์เจ | 1-1 |
20:00 | เซเรส / อาร์เจ | 2 - 0 | เบลา วิสต้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 3 - 0 | เบนฟิก้า ( ญ ) | 0-0 |
18:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 2 - 0 | ยูอาร์ คาดิมา(ญ) | 0-0 |
18:00 | มาริติโม่(ญ) | 1 - 2 | สปอร์ติง(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | พสุนธรา คิงส์ | 2 - 0 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โกปาดูบราซิล รุ่นอายุไม่เกิน 20 ปี |
||||
05:00 | วาสโก ( เยาวชน) | 3 - 3 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2-1 |