ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:10 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 1 - 2 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-2 |
03:10 | ลานุส | 2 - 0 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 2-0 |
05:20 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 3 - 2 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2-1 |
05:20 | ราซิ่ง คลับ | 3 - 1 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 2-1 |
07:30 | ริเวอร์เพลท(N) | 0 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-2 |
07:30 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 2 - 2 | โบคา จูเนียร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 0 - 1 | พัลไมรัส | 0-1 |
05:00 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
07:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 0 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
22:15 | ซูลเต้ วาเรเกม | 1 - 0 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 1-0 |
00:30 | คอร์ไทรจ์ | 2 - 1 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-1 |
00:30 | เซอร์เคอร์ บรูซ | 1 - 2 | เคเอเอส ยูเปน | 0-0 |
02:45 | ออสเทนเด้ | 3 - 2 | ชาเลอร์รัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1 - 1 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0-0 |
21:30 | ไฟร์บวร์ก | 5 - 0 | โคโลญจน์ | 2-0 |
21:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 0-1 |
21:30 | ชาลเก้ 04 | 4 - 0 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1-0 |
21:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 2 - 2 | โวล์ฟสบวร์ก | 1-1 |
00:30 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1 - 3 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:00 | เนิร์นแบร์ก | 1 - 1 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 1-1 |
19:00 | ซังค์ เพาลี | 1 - 1 | โฮลสไตน์ คีล | 0-0 |
19:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 2 - 3 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
03:00 | บอร์กโดซ์ | 2 - 1 | ลอริยองต์ | 2-1 |
03:00 | ดิฌง | 0 - 0 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
03:00 | ล็องส์ | 0 - 1 | สตารส์บูร์ก | 0-1 |
03:00 | เม็ตซ์ | 1 - 1 | นีซ | 0-1 |
03:00 | โมนาโก | 3 - 0 | อองเช่ร์ | 1-0 |
03:00 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1 - 1 | น็องต์ | 1-0 |
03:00 | นีมส์ | 0 - 1 | ลีลล์ | 0-1 |
03:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 3 - 0 | แบรสต์ | 1-0 |
03:00 | แร็งส์ | 3 - 1 | แซงต์ เอเตียน | 2-0 |
03:00 | แรนส์ | 2 - 2 | โอลิมปิก ลียง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เกรอน็อบล์ | 2 - 2 | เอเจ โอแซร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
22:30 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 0 - 1 | เอดีโอ เดน ฮาก | 0-1 |
00:45 | เอ็มเมน | 1 - 4 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-3 |
02:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0 - 2 | วิเทสส์ อาร์นเฮม | 0-1 |
02:00 | พีอีซี ซโวลล์ | 1 - 1 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1-0 |
03:00 | อูเทร็คท์ | 2 - 2 | โกรนิงเก้น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
20:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) | 2 - 2 | เฮลมอนด์ สปอร์ต | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:00 | โมไรเรนเซ่ | 2 - 2 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1-1 |
03:30 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1 - 1 | ซานตาคลารา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | คิลมาร์น็อค | 2 - 0 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 1-0 |
22:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 1 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ชีวาสสปอร์ | 2 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1-1 |
20:00 | กัซเทป | 0 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | เคย์เซริสปอร์ | 1 - 0 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 1-0 |
22:59 | กาลาตาซาราย | 6 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เซบีย่า | 3 - 2 | เรอัล โซเซียดาด | 2-2 |
00:30 | กรานาดา ซีเอฟ | 0 - 4 | บาร์เซโลน่า | 0-3 |
03:00 | โอซาซูน่า | 0 - 0 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:30 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 2 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:15 | มาลาก้า | 1 - 1 | เรอัล โอเบียโด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | เบเนเวนโต้ | 1 - 4 | อตาลันต้า | 0-1 |
00:00 | เจนัว | 2 - 0 | โบโลญญ่า | 1-0 |
02:45 | เอซี มิลาน | 2 - 0 | โตริโน่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บาร์โรว์ | 1-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | พอร์ทเวล | 3 - 0 | กริมสบี้ ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
19:30 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1 - 1 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 0 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-1 |
22:00 | โรชเดล | 3 - 3 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-3 |
00:30 | อิปสวิช ทาวน์ | 2 - 3 | สวินดอน ทาวน์ | 0-1 |
02:45 | ซันเดอร์แลนด์ | 1 - 1 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
20:00 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 0 - 2 | ชิตตาเดลล่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:00 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 2 - 1 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด | 2-1 |
12:00 | เซนต์ จอร์จซิตี้ เอฟเอ (ยู 20) | 2 - 0 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | 1-0 |
14:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 4 - 1 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 4-0 |
14:00 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 2 - 0 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส | 1-0 |
15:20 | นัม ดินห์ เอฟซี | 1 - 0 | ฮองลินห์ ฮาตินห์ | 1-0 |
15:30 | โฮจิมินห์ซิตี้(N) | 1 - 0 | แอง แยง | 0-0 |
17:00 | โซลอคซาร์ | 1 - 0 | ดอร์โรจี เอฟซี | 1-0 |
17:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 0 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 1-0 |
17:00 | ดูก้า ปรากซ์(N) | 3 - 1 | เบามิต ยาโบลเนค | 2-1 |
17:00 | บาเซิ่ล(N) | 2 - 2 | เอฟซี ธูน | 2-2 |
17:00 | กีไอร์มอต เอสอี | 1 - 2 | อูจเปสต์ | 0-1 |
17:30 | เอสดี ลาเรโด | 1 - 0 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 1-0 |
18:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 0 | โอปาว่า | 1-0 |
18:00 | ซอนเดอร์ไจสกี(N) | 6 - 0 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 3-0 |
18:00 | เอสเคเอฟซีเรด | 2 - 2 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1-2 |
18:30 | ลูกาโน | 3 - 0 | เคียสโซ | 1-0 |
19:00 | ดิออสกียอร์ วีทีเค | 1 - 0 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-0 |
19:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0 - 2 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 0-0 |
19:00 | ซังค์ พอลเท่น(N) | 2 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 0-0 |
19:30 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี | 1 - 3 | ปาคซิ เซ | 0-0 |
19:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 4 - 0 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 4-0 |
20:00 | เอฟซี ซูริค(N) | 3 - 1 | ลูเซิร์น | 1-0 |
20:00 | วาดุซ | 2 - 3 | วินเตอร์ทูร์ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี มาริอูพอล | 1 - 3 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1-3 |
20:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 3 - 1 | เอสเค ลิเซน | 1-0 |
20:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1 - 0 | เบอโน่ | 1-0 |
20:00 | เบอโน่ | รอ | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | |
20:00 | บูดาฟอคิ เอ็มทีอี(N) | 1 - 1 | สโลวัคโก้ | 0-1 |
20:00 | เอสวี รีด(N) | 2 - 0 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 2-0 |
20:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 0 - 0 | ทริเน็ค | 0-0 |
20:30 | แซดเอ็นเคโอซีเยค(N) | 2 - 3 | สตวร์มกราซ | 0-2 |
21:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น(N) | 5 - 2 | ฮราเดตส์กราลอเว | 3-0 |
21:00 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 3 - 1 | ออสเตรียเวียนนา | 1-0 |
21:00 | เอฟซี วิล 1900 | 1 - 4 | เซนต์ กัลเลน | 0-0 |
21:00 | ราปิด เวียนนา(N) | 2 - 1 | ลาฟนิทซ์ | 2-1 |
00:00 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น(N) | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 0-1 |
00:15 | ซิมบ้า(N) | 2 - 0 | มทิปวา ชูการ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
22:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 1 - 1 | ลินลิธโกว์ โรส | 1-1 |
22:00 | อัลลัว แอทเลติค | 2 - 3 | โคฟ เรนเจอร์ | 2-1 |
22:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 2 - 1 | ธนาคาร โอ ดี | 0-0 |
02:45 | ดันดี | 1 - 1 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
19:00 | นอริช ซิตี้ | 2 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2-0 |
19:00 | เอฟเวอร์ตัน | 1 - 1 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 1-0 |
19:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 0 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1-0 |
19:00 | ลูตัน ทาวน์ | 1 - 0 | เร้ดดิ้ง | 1-0 |
19:00 | บอร์แฮม วู๊ด | 0 - 2 | มิลล์วอลล์ | 0-1 |
19:15 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 0 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1-0 |
22:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 0 - 4 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0 - 0 | ฟูแล่ม | 0-0 |
22:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 4 - 1 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 3-1 |
22:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-1 |
22:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
22:00 | แบล็คพูล | 2 - 2 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-0 |
22:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 2 - 3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
22:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-1 |
22:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 2 | สวอนซี ซิตี้ | 0-1 |
22:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1 - 4 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 1-1 |
00:30 | อาร์เซน่อล | 0 - 0 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 0-0 |
01:00 | เบรนท์ฟอร์ด | 2 - 1 | มิดเดิลสโบรห์ | 1-0 |
01:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 3 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2-2 |
03:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | วัดฟอร์ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:05 | คลับ ตีฮัวนา | 0 - 0 | พูมาส ยูนัม | 0-0 |
10:30 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 3 - 2 | เนกาซ่า | 2-1 |
06:00 | อัตลาส | 0 - 2 | มอนเทอร์เรย์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
20:30 | คาเวเซ่ | 0 - 1 | ปาแลร์โม่ | 0-0 |
21:00 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 1 - 1 | เฟอร์มาน่า | 1-0 |
21:00 | คาร์ราเรเซ่ | 0 - 1 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-0 |
21:00 | เชเซน่า | 0 - 0 | ซุดติโรล อัลโต้ | 0-0 |
23:30 | เตราโม่ | 1 - 1 | อเวลลิโน่ | 1-0 |
23:30 | เฟอรัลพิซาโล | 1 - 2 | แซมเบเนเดทเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อัลทริงแคม | 2-1 |
22:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 3 - 1 | วีลด์สโตน เอฟซี | 1-0 |
22:00 | คิงส์ ลินน์ | 1 - 1 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
19:00 | จีดี ชาเวซ | 0 - 2 | เอสโตริล | 0-0 |
00:00 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 1 - 1 | อคาเดมีโค วิสุ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เออีเอล ลิมาสซอล | 1 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-1 |
22:59 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 1 - 4 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-1 |
01:00 | อโปเอล นิโคเซีย | 3 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | คลิฟตันวิลล์ | 2 - 2 | ครูซาเดอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | โอลิมปิก เมเดีย | 2 - 1 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-1 |
20:30 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 5 | อีเอส เซทิฟ | 0-3 |
20:30 | อาร์ซี รีไลแซน | 2 - 0 | ยูเอส บิสกรา | 0-0 |
21:00 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1 - 0 | เอ็นซี มากร้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:30 | อัล ทาวอน | 0 - 0 | อัล ราเอ็ด | 0-0 |
21:55 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 1 - 0 | อัล อิตติฟาค | 1-0 |
00:45 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1 - 0 | อัล ดาฮัม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 2 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 0-1 |
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 2 | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 2 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 1-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 2 - 1 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 1-1 |
22:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 1 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0 - 0 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0 - 2 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 0-2 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) | 1 - 0 | อัสวาน | 0-0 |
22:00 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0 - 0 | เอล กัวน่า | 0-0 |
00:30 | ซามาเล็ค(N) | 3 - 0 | ทาลา เอล เจช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ทีเอส กาแล็กซี่ | 0 - 3 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-2 |
20:00 | บาโรก้า เอฟซี | 0 - 2 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 0-0 |
20:30 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1 - 0 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 0 - 2 | มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | ซาฮับ เอสซี(N) | 1 - 0 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:30 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0 - 0 | เอสเค ติรานา | 0-0 |
19:30 | เคเอฟ ลาซี | 3 - 2 | เคเอส กูเกซี | 2-0 |
19:30 | เคเอส คาสตริโอติ | 2 - 2 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
20:30 | อิสท์ ริฟฟา(N) | 1 - 2 | อัล ริฟฟา | 1-1 |
22:59 | อัล มูฮารัค | 2 - 0 | อัล ฮัดด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0 - 0 | ยูเอส ทาทูอิน | 0-0 |
20:00 | ซีเอ บิเซอร์ติน | 1 - 1 | คลับ แอฟริเคน | 1-1 |
20:00 | อีเอส เมทเลาอิ | 0 - 2 | โอลิมปิก เด เบจา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | รอ | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:00 | อเมริกา เอ็มจี | 4 - 0 | วิตอเรีย บีเอ | 2-0 |
07:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 3 - 0 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 0 - 2 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0 - 3 | ซีดี อากีลา | 0-2 |
04:00 | ซีดี ซอนโซนาเต | 2 - 3 | อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ | 2-2 |
04:00 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0 - 3 | ซานต้า เทคล่า | 0-2 |
04:00 | ซีดี ฟาส | 1 - 0 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 3 - 0 | เซงลีอา แอทเลติค | 1-0 |
00:00 | บัลซาน เอฟซี(N) | 1 - 0 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:59 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | รอ | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
04:30 | นูเบลนเซ่ | 5 - 0 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0 - 2 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0-1 |
20:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1 - 0 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง | 0-0 |
20:00 | เอสวี เม็พเพ่น | 1 - 0 | ซาบรุคเค่น | 1-0 |
20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 0 - 0 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 0-0 |
20:00 | มักเดเบิร์ก | 1 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 1-0 |
20:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1 - 1 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | รอ | ไวท์บี้ ทาว์น | |
22:00 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | รอ | สการ์โบโรห์ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:05 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 1 - 0 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
19:50 | ดูบา อัลฮัสซัน | 0 - 1 | เอมิเรตส์ คลับ | 0-0 |
19:50 | มาซาฟี่ | 0 - 1 | อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:00 | อุฮุด(เยาวชน) | 1 - 2 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 0-0 |
19:20 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 2 - 0 | ฮาเจอร์(เยาวชน) | 0-0 |
19:20 | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | 3 - 0 | อับฮา คลับ(เยาวชน) | 0-0 |
19:20 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 0-0 |
19:25 | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | 0 - 0 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 0-0 |
19:30 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 0 - 2 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | 0-1 |
20:05 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | 1 - 2 | อัล ทาย(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี(N) | 1 - 2 | เจนไน ซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | กานา ยู17(N) | 1 - 1 | ไนจีเรีย(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
18:00 | รีล คิงส์ | 2 - 2 | สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด | 1-0 |
20:30 | โจโม คอสมอส | 1 - 1 | เคป ยูโมย่า ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:05 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 1 - 2 | ยูเอส บิสกรา(ยู 21) | 0-1 |
16:10 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 0 - 2 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 0-0 |
16:20 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1 - 2 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | อควายูไนเต็ด | 2 - 1 | อาเบีย วอร์ริเออร์ส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:25 | อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) | 1 - 0 | อัล-ไคซูมาห์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
18:00 | มายอร์ก้า 2 | 2 - 1 | ซีดี บินิสซาเลม | 1-0 |
21:45 | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | 0 - 2 | เอสดี เรวิลลา | 0-0 |
22:00 | ซีอี อันดราทส์ | 1 - 1 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-1 |
22:00 | ซานราฟาเอล | 0 - 0 | ซีอี เอสปอร์เลส | 0-0 |
22:30 | ซานตันยี | 0 - 1 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0-0 |
35 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 0 - 0 | ซาลามังก้า 2 | - |
35 | ยูซีดี บูร์ลาเดส | 0 - 0 | ซีดีเบติ โอนัค | - |
22:30 | โทโลซา | 0 - 5 | เซสต้าโอ | 0-0 |
22:59 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 2 - 0 | ยูดี โซโมซาส | 0-0 |
22:59 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 0 - 1 | ปาเซ เคอี | 0-0 |
00:30 | เรอัล โซเซียดัด ซี | 3 - 2 | เอสดี เกอร์นิกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | แอตลาส (ยู20) | 0 - 2 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | 0-0 |
22:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 6 - 0 | ลีออน(ยู20) | 0-0 |
00:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 4 - 1 | ซานหลุยส์(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | เซนต์ แอนดรู | 4 - 0 | มกับบา เอฟซี | 3-0 |
00:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 2 - 2 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ | รอ | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | |
19:30 | เปอร์ซิบ บันดุง | รอ | มาดูร่า ยูไนเต็ด | |
20:30 | เปรซียา จาการ์ตา | รอ | เปอซิปูร่า จายาปูร่า |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | ไฟยุม | 0 - 1 | เบนี ซูเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1 - 0 | ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
20:00 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 4 - 4 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 3-2 |
ผลบอลวันที่ เวียดนามซูเปอร์คัพ |
||||
17:00 | เดอะ คอง | 0 - 1 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
03:00 | วิลา โนวา | 2 - 1 | ซานตา ครูซ พีอี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เบงกาลูรู(N) | 0 - 1 | อีสต์ เบงกอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:45 | เอสดี ไลเนา | 2 - 2 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-2 |
22:00 | อลาเบส 2 | 0 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 0-1 |
22:59 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 0 - 2 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 0-1 |
22:59 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 1-1 |
22:59 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 0 | เยย์ดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 1 - 1 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 0 - 1 | บาลินเกอร์ | 0-0 |
20:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 0 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 1-0 |
20:00 | เอฟซี กีสเซิน | 2 - 1 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 2-0 |
20:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0 - 2 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 0-1 |
20:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0 - 1 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 0-0 |
20:00 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 1 - 4 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-2 |
20:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2 - 3 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0-3 |
20:00 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 2 - 0 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 2-0 |
20:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 0 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | เกริโช่(N) | 1 - 1 | บานดาริ | 0-1 |
19:00 | คิซูมู่ออลสตาร์ | 0 - 0 | โซนี่ ซูการ์ | 0-0 |
19:00 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด(N) | 0 - 1 | วาซิโต้ เอฟซี | 0-1 |
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 4 - 2 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 3-0 |
20:00 | กอร์ มาเฮีย | รอ | ทัสเคอร์ |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
02:00 | เคเอสเค ไฮสท์ | รอ | เควีเค ไทอ์เนน | |
02:00 | โรเซลาเร่ | รอ | ฟราน โบเรียนส์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ)(N) | 2 - 2 | ริเวอร์เพลท(ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
20:00 | เอซี โคลีนา(N) | 2 - 0 | เดปอร์เตส วาลเลนาร์ | 1-0 |
04:00 | ลิน่าเรส ยูนิโด(N) | 3 - 0 | ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
04:00 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | วัตฟอร์ด (ยู 23) | รอ | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
21:30 | อัล-เรย์ยานเอสซี (ยู 23) | 0 - 2 | อัล การาฟา(ยู 23) | 0-2 |
21:30 | อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) | 3 - 1 | อัล ไซลีย่า (ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | โอลิมปีโกมอนตีโจ | 0 - 3 | โอเรียนทัล ลิสเบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | กายันซ่า ยูไนเต็ด | 4 - 1 | มูซิงก้า เอฟซี | 0-0 |
20:00 | บีเอส ไดนามิค | 0 - 1 | ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
02:00 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 2 - 3 | มิราสโซล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
5 | บาร์รา มานซา เอฟซี | 0 - 0 | อิตาโบไร อาร์เจ | - |
5 | ติเกรส์ บราซิล | 0 - 0 | กิวมาดอส อาร์เจ | - |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | คลับ อีเกิลส์ | 3 - 2 | วิคตอรี่เอสซี | 1-0 |
22:59 | ทีซี สปอร์ตคลับ | 1 - 1 | คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) | 0 - 2 | สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 2 - 0 | ตีฮัวนา (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | ซีอี ยูโรปา(ยู 19) | 0 - 1 | ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) | 0-0 |
2 | ซีดี 26 เดอ เฟเบอเรโร่(ยู19) | 0 - 0 | ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) | - |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | บราก้า(ยู 23) | 0 - 0 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 0-0 |
18:00 | เบนฟิก้า(ยู 23) | 0 - 0 | โกอิมบรา อีซี(ยู 23) | 0-0 |
18:00 | โควา พีดาเด้(ยู 23) | 0 - 1 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 0-1 |
18:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 1 - 1 | วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) | 0-1 |