ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
05:20 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 1 - 0 | ซีเอ ฮูราแคน | 1-0 |
07:40 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ | 1 - 2 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-1 |
07:40 | บานฟิลด์ | 4 - 1 | ซาน ลอเรนโซ่ | 1-0 |
07:40 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0 - 1 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
02:00 | เซาเปาโล | 0 - 1 | ซานโตส | 0-0 |
02:00 | ฟลาเมงโก | 0 - 2 | ซิเอร่า | 0-1 |
04:15 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 1 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 1-0 |
04:15 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 0 | โกยาส | 1-0 |
06:30 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 3 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
19:30 | เมเชเลน | 3 - 0 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
22:00 | เบียรส์ชอทวิลริค | 1 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 1-1 |
00:15 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1 - 0 | อันเดอร์เลชท์ | 0-0 |
02:45 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1 - 2 | คลับบรูซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | เอาก์สบวร์ก | 1 - 4 | สตุ๊ตการ์ต | 0-2 |
00:00 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1 - 0 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:30 | ดาร์มสตัดท์ | 1 - 2 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0-1 |
19:30 | เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 | 2 - 1 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1-1 |
19:30 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0 - 2 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:15 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 0 - 2 | เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม | 0-1 |
20:30 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 3 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 0-3 |
20:30 | วีวีวี เวนโล | 2 - 1 | วิลเลม 2 | 0-1 |
22:45 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 2 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
02:15 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | 1 - 0 | เอฟซี ออสส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:00 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 3 - 1 | กิล วิเซนเต้ | 2-1 |
03:00 | เบเลเนนส์ | 0 - 2 | ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | อเบอร์ดีน | 1 - 2 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-1 |
22:00 | ลิฟวิงสตัน | 3 - 1 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | คารากูมรัค | 2 - 1 | คอนยาสปอร์ | 0-0 |
20:00 | อันคารากูคู | 1 - 2 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 1-1 |
20:00 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 1 - 1 | เดนิซลิสปอร์ | 0-1 |
22:59 | ฮาเตย์สปอร์ | 2 - 2 | เบซิคตัส เจเค | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | เลบานเต้ | 2 - 1 | เออิบาร์ | 0-0 |
22:15 | คาดิส | 3 - 1 | อลาเบส | 1-1 |
03:00 | เรอัล บายาโดลิด | 0 - 1 | บาเลนเซีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
20:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 3 - 1 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 1-1 |
22:15 | อโพลลอน สมายร์นิส | 0 - 1 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0-1 |
22:15 | พีเออี อโตรมิตอส | 0 - 0 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-0 |
00:30 | พานาธิไนกอส | 2 - 0 | เออีแอล ลาริซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | มายอร์ก้า | 0 - 1 | ลาส พัลมาส | 0-1 |
00:15 | เตเนริเฟ่ | 3 - 0 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 1-0 |
03:00 | เอสปันญ่อล | 2 - 0 | คาสเตลล่อน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
18:30 | เอเอส โรม่า | 2 - 2 | อินเตอร์ มิลาน | 1-0 |
21:00 | ปาร์ม่า | 0 - 2 | ลาซิโอ | 0-0 |
21:00 | อูดิเนเซ่ | 1 - 2 | นาโปลี | 1-1 |
21:00 | เวโรน่า | 2 - 1 | โครโตเน่ | 2-0 |
00:00 | ฟิออเรนติน่า | 1 - 0 | กาญารี่ | 0-0 |
02:45 | ยูเวนตุส | 3 - 1 | ซัสเซาโล่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:00 | เมดิมัวร์เย่ | 1 - 3 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1-1 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 3 - 2 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 2-0 |
19:00 | สปาร์ตาปราก | 0 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-0 |
19:30 | บานิค ออสตราว่า | 2 - 0 | เอสเค ลิเซน | 2-0 |
20:00 | รวันดา | 0 - 1 | คองโก | 0-1 |
20:30 | อิสทรา 1961 พูลา | 2 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
21:00 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน(N) | 1 - 3 | สตวร์มกราซ | 0-2 |
00:15 | อาซาม เอฟซี | 1 - 0 | มาลินด้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
20:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
20:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 3-0 |
20:30 | เชลซี | 4 - 0 | มอร์แคมบ์ | 2-0 |
20:30 | คราวเลย์ ทาวน์ | 3 - 0 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
20:30 | บริสตอล ซิตี้ | 2 - 1 | พอร์ทสมัธ | 1-1 |
20:30 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 1 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-1 |
20:30 | บาร์นสลีย์ | 2 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
00:00 | มาร์รีน | 0 - 5 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-4 |
02:45 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1 - 1 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
00:00 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 2 - 1 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | คลับ อเมริกา | 2 - 1 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 1-0 |
01:00 | โตลูก้า | 3 - 1 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
18:30 | ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 | 3 - 2 | คาตาเนีย | 1-1 |
18:30 | เรนาเต้ เอซี | 2 - 0 | โปรเซดโต้ | 2-0 |
21:00 | เมทัลลิกา คาลชิโอ้ | 1 - 3 | เปรูจา | 1-2 |
21:00 | ตริเอสติน่า | 0 - 1 | อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ | 0-0 |
21:00 | วิส เปซาโร | 1 - 4 | มานโตวา | 1-3 |
21:00 | บารี | 1 - 1 | เอพี เทอร์ริส | 1-1 |
21:00 | โปเทนซ่า | 1 - 0 | ปากาเนเซ่ | 1-0 |
21:00 | วิโบเนเซ่ | 1 - 1 | บิสเซลเย 1913 | 1-1 |
21:00 | เจียน่า เออมินิโอ | 2 - 0 | ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ | 0-0 |
21:00 | เลชโก้ | 2 - 2 | ลุคเชเซ่ | 2-1 |
21:00 | ลิวอร์โน่ | 0 - 2 | โปร ปาเทรีย | 0-1 |
21:00 | โนวาร่า | 1 - 1 | โอลเบีย | 1-0 |
21:00 | ปิอาเชนซา | 1 - 1 | โปร เวอร์เซลลี่ | 0-0 |
21:00 | ปอนเทเดร่า | 1 - 2 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0-1 |
21:00 | กุบบิโอ | 2 - 1 | ไอโมเลเซ่ | 2-0 |
23:30 | ราเวนน่า | 1 - 1 | อาเรสโซ่ | 1-0 |
23:30 | แตร์นาน่า | 2 - 1 | เอซี โมโนโปลี | 1-1 |
23:30 | กรอสเซโต้ | 0 - 2 | ปิสโทลเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:15 | เปนาฟิลด์ | 1 - 2 | วาร์ซิม | 0-0 |
22:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1 - 1 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 0-0 |
22:00 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 1 - 0 | เฟยเรนเซ่ | 1-0 |
00:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 1 - 1 | อารัวก้า | 0-0 |
00:00 | วิเซล่า | 2 - 1 | โควา พีดาเด้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1 - 1 | โดซ่า คาโตโกเปีย | 1-0 |
23:30 | เออีเค ลาร์นาคา | 1 - 2 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 2 - 2 | ซบ อฮัน | 1-0 |
18:30 | เซปาฮัน | 1 - 1 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 1-1 |
18:30 | เมส ราฟซานจาน | 1 - 0 | แมชชีน ซาซี่ | 0-0 |
18:30 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0 - 1 | ซาแนท นาฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
19:00 | เลเวส (ญ) | 1 - 1 | เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) | 0-1 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 2 - 1 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:30 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1 - 1 | อามาซูลู | 1-0 |
20:30 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1 - 1 | โมโรคา สวอลโลส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล วีห์ดัต(N) | 3 - 0 | อัล ซาเร | 3-0 |
23:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 0 - 1 | อัล จาซีรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ยูเอส เบน กัวเดน | 1 - 0 | สฟาเคซี | 1-0 |
20:00 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1 - 0 | เจเอส เคียรอยอันอิเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
09:00 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์เอเอฟซี | 1 - 2 | ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
10:00 | ไวทาคีรีเรนจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 1 - 1 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-1 |
04:30 | โคโล โคโล่ | 1 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
07:00 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 1 - 2 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Tipsport คัพ |
||||
16:30 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก(N) | 3 - 3 | ดูก้า ปรากซ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
03:10 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 0 - 1 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-0 |
03:10 | เบลกราโน่ | 2 - 2 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 1-0 |
03:10 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 1 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 0-0 |
03:10 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 0 - 1 | แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร | 0-1 |
03:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 1 - 2 | แอตเลติโก้ แอตแลนต้า | 1-0 |
03:10 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 4 - 0 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0-0 |
03:10 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1 - 2 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 0-0 |
03:10 | ซีเอ พลาเทนเซ่ | 2 - 1 | เทมเปอร์ลีย์ | 2-0 |
05:15 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 0 - 0 | ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
05:15 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 2 - 2 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 1-1 |
05:15 | คลับ อัตเลตีโก ติเกร | 1 - 2 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-0 |
05:15 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 2 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ซานตา ลูเซีย(N) | 0 - 0 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0-0 |
20:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี(N) | 0 - 0 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0-0 |
00:00 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์(N) | 3 - 1 | มอลตาเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
05:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 0 - 0 | ซีดี โมตากัว | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | อิงโกลสตัดท์ | 2 - 1 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2-1 |
20:00 | ซวิคเกา | 2 - 1 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
12:05 | เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) | 0 - 6 | เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี(N) | 1 - 1 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 0-1 |
20:30 | อินเดียน แอโรว์(N) | 2 - 5 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | จิลลิ่งแฮม(ญ) | รอ | ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) | |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) | รอ | พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) | |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | พอร์ทสมัธ (ญ) | |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ (ญ) | รอ | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:30 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 1 - 2 | ทีเอส สปอร์ติง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
06:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 3 - 1 | ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล | 1 - 0 | วิคกิ ทัวร์ริส | 1-0 |
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | 0 - 1 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 0-0 |
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | อะดามาวา ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | โลบี สตาร์ส | 3 - 0 | วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี | 1 - 0 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | เคโน พิลเลร์ส | 0-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | ริเวอร์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ควาร่า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:15 | ซานทูซู เอฟซี | 1 - 0 | เอสดี ดิวส์โต | 0-0 |
17:30 | เอสเอฟซี มิเนอร์วา | 1 - 3 | เรอัล มูร์เซีย 2 | 1-2 |
17:30 | เอล ซาน มาร์ติน | 4 - 0 | คอนดัล ซีเอฟ | 3-0 |
18:00 | คลับ เซียโร | 1 - 2 | แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ | 0-0 |
18:00 | ลีพิโด เดอ บัวซาส | 2 - 1 | ซีดี ช็อกโก | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซาน โรเก้ | 1 - 1 | ซีดี การีนา | 0-0 |
18:00 | ยูบี เลบริจาน่า | 1 - 2 | ยูดี ลอส บาร์ริออส | 0-2 |
18:00 | เอดี เซวตา | 1 - 1 | โคนิล ซีเอฟ | 0-0 |
18:30 | อัลกอสซีเอฟ | 1 - 0 | ซีเอ แอนโตเนียโน่ | 0-0 |
18:30 | เอสดี ฟอร์เมนเตรา | 2 - 0 | ซานตา คาตาริน่า แอตเลติโก้ | 1-0 |
18:30 | เมลียา ซีดี | 1 - 0 | อัลฮัวริโน | 1-0 |
19:00 | เซบีย่า ซี | 1 - 2 | พูเอนเต้ เจนิล | 1-1 |
22:00 | ซีเอฟโซลเลอร์ | 0 - 0 | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | 0-0 |
22:00 | เดปอร์ติวา มีเนอร่า | 1 - 1 | ฟิวดัส เด มุลเซีย | 1-1 |
22:30 | ซีดี โคเรีย | 1 - 2 | เอซเตรมาดูรา บี | 0-1 |
22:59 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | 3 - 0 | ลาปาลมา | 1-0 |
22:59 | ซีดี เอล ปาโล | 1 - 0 | โมทริล ซีเอฟ | 0-0 |
22:59 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 1 - 0 | ซีดี คาเบเซนเซ | 0-0 |
22:59 | ซีดี โตรเปโซน | 3 - 0 | คาสโตร | 0-0 |
22:59 | ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) | 0 - 0 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-0 |
23:30 | เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | 2 - 6 | ซีดี คายอน | 0-0 |
23:30 | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | 4 - 0 | ยูดี มาราเซน่า | 0-0 |
00:30 | เฮอร์คิวลีส2 | 0 - 1 | เอลเดนเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
22:00 | โตลูกา(ยู 20) | 1 - 2 | เกเรตาโร่ (ยู20) | 0-0 |
00:00 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | รอ | ครูซ อซูล(ยู20) |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
20:00 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 3 - 0 | ฟกูรายูไนเต็ด | 1-0 |
00:00 | มาร์ซา | 4 - 1 | เครนดิ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | เบิร์นลีย์ (ญ) | รอ | เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) | |
21:00 | ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) | รอ | น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) | |
21:00 | ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) | รอ | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) | |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) | รอ | สโต๊ค ซิตี้ (ญ) | |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์(ญ) | รอ | เชฟฟิลด์ (ญ) | |
21:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ญ) | รอ | ลอจโบโรห์โฟเซส (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เร้ดดิ้ง (ญ) | 0 - 5 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
18:00 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 0 - 1 | เออิบาร์ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor |
||||
20:00 | โนวาลิ(ฟุตซอล) | 2 - 4 | เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
04:00 | เอสซี เปซานดูปารา | 0 - 1 | เรโม เบเลม | 0-1 |
06:00 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 1 - 1 | ยาปิรันก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
18:30 | เซนไนยิน เอฟซี(N) | 0 - 0 | เดลี ไดนามอส | 0-0 |
21:00 | จามเชดปูร์ เอฟซี(N) | 2 - 3 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
18:30 | ยูเวนตุส(ญ)(N) | 2 - 0 | ฟิออเรนติน่า (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ VIE U19 |
||||
13:15 | ทีพี โฮจิมินห์(ยู 19) | 0 - 3 | กว๋างนาม(ยู19) | 0-0 |
13:30 | นาม ดิ่ญ (ยู 19) | 0 - 2 | ทีแอนด์ที ฮานอย (ยู 19) | 0-1 |
14:00 | ดอง ไน (ยู 19) | 3 - 1 | เบน ทรี (ยู 19) | 2-0 |
14:30 | ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู19) | 0 - 0 | เอสคิวซี บินห์ดิน(ยู 19) | 0-0 |
15:00 | ด่งเติมล็องอาน(ยู19) | 2 - 1 | เกิ่นเทอ(ยู 19) | 2-0 |
15:00 | เอสเฮชบี ดานัง (ยู19) | 0 - 2 | ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) | 0-1 |
15:15 | พูเยน เอฟซี (ยู 19) | 0 - 1 | ดั๊กลั๊ก (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | พีวีเอฟ เวียดนาม (ยู 19) | 4 - 0 | กอง อัน งัน ดัน เอฟซี (ยู 19) | 0-0 |
16:10 | คานห์โฮ(ยู19) | 2 - 3 | บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | บิญเฟื้อก (ยู19) | 0 - 0 | ด่งท้าป(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
02:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) | 1 - 1 | อีซี บาเฮีย(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | เตชิมันซิตี้ | 3 - 1 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
17:30 | โปรตุเกตเรเต้ | 0 - 1 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
18:00 | บาดาโฮซ | 2 - 0 | ยูดี เมลิลล่า | 1-0 |
18:00 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1 - 0 | วิลล่าโนเวนเซ่ | 0-0 |
18:00 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 2 - 3 | คลับ มาริโน่ | 0-1 |
18:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 2 - 0 | อัลเจซีราส | 2-0 |
18:00 | ลา โฮย่า ลอร์ก้า | 0 - 3 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-1 |
18:00 | เอร์กูเลส | 3 - 1 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 3-1 |
18:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 2 - 2 | ยูอี คอร์เนลล่า | 1-2 |
18:00 | เออี พรัท | 0 - 1 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 0-1 |
18:00 | เซลต้า บีโก้ บี | 1 - 0 | โครูโช่ เอฟซี | 0-0 |
18:30 | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | 1 - 2 | ซีดี อัลโคยาโน่ | 1-0 |
19:00 | ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ | 1 - 1 | ยูดี ทามาราเซเต้ | 1-0 |
21:45 | เรอัล เบติส 2 | 0 - 0 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
22:00 | บูร์โกส ซีเอฟ | 4 - 0 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 4-0 |
22:30 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 0 - 0 | ซีดี ลีอัลตัดท์ | 0-0 |
22:59 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 0 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-1 |
22:59 | ดอน เบนิโต้ | 3 - 1 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1-0 |
22:59 | ซีดี เอล อีจิโด | 1 - 1 | เรอัล มูร์เซีย | 0-1 |
22:59 | เยคราโน ดิปอติโว | 3 - 1 | เซบีย่า แอตเลติโก | 2-0 |
22:59 | เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล | 0 - 1 | ซาลามังก้า | 0-0 |
23:30 | ซาโมรา ซีเอฟ | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1-0 |
23:35 | ซีดี อิซาร่า | 3 - 0 | ซีดี เอโบร | 2-0 |
00:00 | แอธเลติก บิลเบา บี | 0 - 0 | เรอัล ยูนิโอน | 0-0 |
00:00 | บาร์เซโลน่า บี | 4 - 0 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
16:00 | 24 Erzincanspor | 0 - 0 | โคแคลิสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 0 - 6 | โครัม เอฟเค | 0-3 |
17:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 2 - 2 | อันคารา เดไมสปอร์ | 2-0 |
17:00 | พาซาสปอร์ | 1 - 1 | เพนดิคสปอร์ | 1-0 |
17:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 3 - 2 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 1-1 |
17:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 2 - 0 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 0 - 1 | ทัสเคอร์ | 0-0 |
19:00 | คาริโอแบงกิ ชาคส์(N) | 4 - 3 | กอร์ มาเฮีย | 3-1 |
19:00 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 1 - 1 | เวสเทิร์นสติม่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | เรอัล พิลาร์ | 2 - 0 | คานัวลาส เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
03:10 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์(N) | 2 - 3 | เดปอร์ติโบ มูนิซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มาลาวีพรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | ทีเอ็น สตาร์ | 1 - 0 | ชิทิพายูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ | 4 - 0 | คิทเว ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
19:00 | โบคา จูเนียร์ส (ญ)(N) | 2 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
03:00 | ดี.คอนเซ็ป | 1 - 2 | ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo B |
||||
04:00 | ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา | 2 - 0 | เบน เฮอร์ ราฟาเอลา | 0-0 |
05:00 | เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา | 3 - 0 | อาร์เจนติโน เพนาโรล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | นาร์โด | 2 - 1 | ทีมอัลตามูรา | 1-0 |
20:30 | อาซิกนาโน่ วัลเชมโป | 2 - 2 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 2-1 |
20:30 | เอเอสดี กราสซิน่า | 2 - 2 | เอเอสดี แคนนาร่า | 0-1 |
20:30 | เอซี เอสเต้ | 0 - 2 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-1 |
20:30 | ฟอร์ลิ | 1 - 0 | เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี | 0-0 |
20:30 | สแกนโซรอสซิเอต | 1 - 0 | ปอนเต ซาน เปียโตร | 0-0 |
20:30 | ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ | 3 - 2 | เอ.เอส.วาเรเซ่ | 1-0 |
20:30 | เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ | 1 - 1 | ฟอสซาโน่คาลซิโอ | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี ลานุเซอิ | 2 - 0 | กุยเกลียโน่ | 1-0 |
20:30 | ซาสซาริ ตอร์เรส | 2 - 1 | กลาดิเอเตอร์ | 1-0 |
20:30 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0 - 0 | เอเอสดี โมบเฟตต้า | 0-0 |
20:30 | เอฟบีซี กราวิน่า | 0 - 0 | เอฟซีฟรานกาวิลลา | 0-0 |
20:30 | เอเอสออสเตียแมร์ | 3 - 0 | ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
18:00 | อัสปัญญอล บี (ญ) | 0 - 2 | บาร์เซโลนา บี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
03:10 | เดปอร์ตีโบ ไมปู | 3 - 0 | เดปอร์ติโวมาดรีน | 0-0 |
03:30 | ฮูราแคน ลาส เฮราส | 2 - 2 | วิลล่า มิเตร | 0-1 |
03:30 | ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ | 2 - 0 | โอลิมโป บาเฮีย บลังกา | 0-0 |
04:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 1 - 0 | สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
21:30 | อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) | 1 - 0 | อัล-อราบี โดฮา(ยู 23) | 1-0 |
21:30 | อัมม์ ซาลาล(ยู 23) | 2 - 0 | อัล-คอร์ เอสซี(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | อมารันเต | 1 - 2 | เลคา | 0-1 |
18:00 | โทรเฟนเซ่ | 0 - 0 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 0-0 |
18:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0 - 1 | มาเรีย ดา ฟอนเต้ | 0-0 |
18:00 | ลูซิทาโน อีโวรา | 0 - 0 | โอลฮาเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 1 - 2 | รูกินโซ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:45 | อัลโต พีไอ | 5 - 1 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1-0 |
02:00 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 1 - 1 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 1-0 |
02:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 3 - 0 | ฟาส คลับ (สมัครเล่น) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ(N) | 0 - 1 | พสุนธรา คิงส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
06:00 | เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) | 0 - 5 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | กรานาดา (ยู 19) | 0 - 1 | มาลาก้า(ยู 19) | 0-0 |
19 | บียารีล (ยู 19) | 0 - 0 | ซีดี โรด้า (ยู 19) | - |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) | 0 - 2 | โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:00 | เดปอร์ติโบ มาซาย่า | 2 - 0 | มินา เอฟซี | 1-0 |