ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:45 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย(N) | 4 - 4 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 3-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
00:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 1 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1-0 |
02:00 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1 - 3 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
03:00 | วิลเลม 2 | 2 - 3 | โกรนิงเก้น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | พีเออี อโตรมิตอส | 2 - 1 | เลเมีย | 1-1 |
00:30 | อาริส ซาโลนิก้า | 0 - 1 | เออีเค เอเธนส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
03:00 | อาร์เซน่อล | 0 - 0 | คริสตัล พาเลซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:40 | ราปิด เวียนนา | 2 - 1 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0-0 |
17:55 | ซอนเดอร์ไจสกี(N) | 1 - 1 | โอเดนเซ่ บีเค | 0-0 |
19:00 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2 - 1 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-1 |
19:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 3 - 1 | เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ | 1-0 |
20:00 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 2 - 2 | สคีฟซ์ ไอเค | 1-0 |
20:00 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 4 - 3 | เคสลา เอฟเค | 2-0 |
20:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 2 - 1 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0-0 |
21:00 | บันไดมาสปอร์ | 0 - 1 | เลช พอซนาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
21:00 | เฟฟ | 2 - 2 | เบเลเนนส์ | 2-0 |
03:30 | กิล วิเซนเต้ | 2 - 2 | อคาเดมีโค วิสุ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
23:30 | ซัสเซาโล่ | 0 - 2 | สปอล | 0-0 |
03:15 | อตาลันต้า | 3 - 1 | กาญารี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | โบโตซานี่ | 0 - 1 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0-0 |
01:00 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 3 - 1 | เอฟซีคลินเซนิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
22:45 | อลันยาสปอร์ | 4 - 1 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 2-1 |
00:45 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 0 | คาซิมปาซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 0 - 0 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
02:00 | ลีดส์ ยูไนเต็ด ยู18 | รอ | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (U18) |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ(N) | 0 - 0 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:30 | อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) | 2 - 2 | อัล กาดาซิย่า | 1-0 |
21:45 | อัล อิตติฟาค | 1 - 1 | อัล บาเดน | 1-0 |
21:50 | อัล ฟาร์ท | 1 - 2 | อัล ทาวอน | 1-1 |
00:10 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 0 - 1 | แอ๊บฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 4 - 2 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | อัสวาน(N) | 1 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
22:00 | เอล กัวน่า | 2 - 0 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
21:00 | อัล จาซีรา | 1 - 0 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
05:15 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 3 - 2 | ซีอาร์บี แม็คซิโอ | 1-1 |
07:30 | คุยอาบา | 4 - 0 | กัวรานี่ เอสพี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 2 - 1 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 2-1 |
05:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 1 - 1 | ปาเลสติโน่ | 1-1 |
07:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 2 - 0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 2-0 |
03:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 3 - 2 | เฮเรดิอาโน | 3-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
07:45 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 1 - 1 | อเมริกา เด กาลี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ซุเปอร์โคปา เดอ เอสพานา |
||||
03:00 | เรอัล มาดริด(N) | 1 - 2 | แอธเลติก บิลเบา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
16:05 | เพิร์ท กลอรี่(ญ) | 1 - 2 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี(N) | 4 - 3 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 1-3 |
20:30 | โมฮัมเมดัน เอสซี(N) | 0 - 0 | ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา | 1 - 1 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | อัล ทัดมัน | 0 - 2 | คาลาลี | 0-2 |
22:00 | อัล ฮาล่า | 0 - 3 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-2 |
22:00 | ซิทรา | 0 - 0 | บาห์เลน เอสซี | 0-0 |
22:00 | คาลาลี | รอ | อัล ทัดมัน |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:45 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 1 - 1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
02:00 | ยูอี แซนท์ส | 2 - 0 | ยูเอ ฮอร์ต้า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
04:00 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 1 - 2 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | บานี่ | 0 - 4 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-1 |
19:30 | เอล แฮมแมม | 1 - 3 | เอล โอลิมปิก | 0-1 |
19:30 | ฟาร์โค | 4 - 2 | อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:10 | โคลอน เดอ ซานตา เฟ่(N) | 1 - 0 | คลับ ซิโพลเล็ตติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ |
||||
03:00 | คริสตัล พาเลซ (ญ) | 0 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี กัว | 3 - 0 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | โครัม เอฟเค | 2 - 2 | อาเหม็ดสปอร์ | 0-0 |
17:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 0 - 0 | อินโกลสปอร์ | 0-0 |
17:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 2 - 4 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | กอร์ มาเฮีย(N) | 3 - 1 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 2-0 |
19:00 | เชเมลิลซูการ์ | 2 - 2 | เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | อาบาฮานี | 1 - 0 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | โอลิมปีโกมอนตีโจ | 4 - 0 | ปราเอียนเซ่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:45 | ครูซ อซูล(ญ) | 1 - 1 | คลับ ลีออน (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:30 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 0 - 0 | ยูเวนตุสเอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | คัวคาเอีย ซีอี | 1 - 1 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-1 |