ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
00:30 | ซังค์ พอลเท่น | 1 - 3 | แอลเอเอสเค ลินซ์ | 0-2 |
00:30 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 3 - 1 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1-0 |
02:30 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 3 - 1 | ออสเตรียเวียนนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 1 - 2 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 1-2 |
05:15 | ฟอร์ตาเลซ่า | 3 - 0 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2-0 |
07:00 | เซาเปาโล | 1 - 1 | ซิเอร่า | 0-0 |
07:30 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 3 - 3 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2-2 |
07:30 | ฟลูมิเนนเซอาร์เจ | 0 - 0 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:15 | ลูเซิร์น | 1 - 1 | ลูกาโน | 0-1 |
00:15 | เซอร์เวตต์ | 2 - 2 | เซนต์ กัลเลน | 1-1 |
02:30 | ยัง บอยส์ | 1 - 0 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
01:00 | คิลมาร์น็อค | 0 - 1 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
03:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 0 - 4 | เซลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
02:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 3 | เบรนท์ฟอร์ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
01:00 | เรจจิน่า | 1 - 0 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1-0 |
03:00 | คิเอโว่ | 1 - 0 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | รอ | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | |
15:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 4 - 1 | พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) | 4-0 |
15:00 | เฟเคิล | 4 - 0 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 4-0 |
15:30 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 4 - 2 | แดนดินัง ซิตี้ เอสซี | 1-0 |
15:30 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 6 - 0 | เอฟเค ออร์ชา | 4-0 |
16:00 | ธากา ซิตี้ เอฟซี | 0 - 0 | วาริ คลับ | 0-0 |
16:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 4 - 3 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-2 |
16:30 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1 - 0 | กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ | 0-0 |
16:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | 1 - 3 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 1-1 |
17:00 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 1 - 0 | เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส | 1-0 |
17:00 | จีเคเอส ทิคี | 2 - 0 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1-0 |
18:30 | พัลเซ่น 2 | 4 - 5 | อัสติ นาดลาเบม | 2-2 |
19:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 3 - 3 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 1-1 |
19:00 | มาชูค- เคเอ็มวี | 0 - 1 | อันจิ มาคัชคาล่า | 0-0 |
19:00 | พีเอฟซี เนซีบาร์ | 0 - 1 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0-0 |
19:30 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 2 - 1 | เวเลส | 1-1 |
19:30 | ราดนิคกี้ 1923 | 3 - 0 | โอเอฟเค เบลเกรด | 1-0 |
20:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 3 - 1 | วิดซอว์ ลอดส์ | 1-0 |
21:00 | เอฟเค คิมกี้ | 4 - 1 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 1-0 |
21:00 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 3 - 1 | เอฟเคเซต้า | 1-1 |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 2 - 5 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 1-2 |
00:00 | คัลมาร์ | 0 - 2 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 0-0 |
00:30 | จีเอไอเอส | 3 - 1 | เอฟซีโทรลฮัทตัน | 2-1 |
01:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2 - 2 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 2-1 |
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 1 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
00:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1 - 2 | ซอนเดอร์ไจสกี | 0-1 |
02:15 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 3 - 1 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
20:45 | เอเจ โอแซร์ | 0 - 2 | โอลิมปิก มาร์กเซย | 0-0 |
20:45 | บอร์กโดซ์ | 0 - 2 | ตูลูส | 0-1 |
20:45 | เกรอน็อบล์ | 0 - 1 | โมนาโก | 0-1 |
20:45 | น็องต์ | 2 - 4 | ล็องส์ | 1-3 |
20:45 | สตารส์บูร์ก | 0 - 2 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 0-1 |
22:59 | อาเมียงส์ | 1 - 2 | เม็ตซ์ | 0-1 |
22:59 | แบรสต์ | 2 - 1 | โรเดซ อเวรอน | 2-1 |
22:59 | นีมส์ | 1 - 3 | นีซ | 1-2 |
01:00 | ดิฌง | 0 - 1 | ลีลล์ | 0-1 |
03:00 | ก็อง | 0 - 1 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 2 - 1 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
03:15 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 1 | ปอร์โต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
23:30 | อารัว | 2 - 2 | เอฟซี ซิยง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
03:00 | เซบีย่า | 2 - 0 | บาร์เซโลน่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
02:45 | อตาลันต้า | 3 - 1 | นาโปลี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
00:30 | สวอนซี ซิตี้ | 1 - 3 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0-1 |
02:30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0-0 |
02:30 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | บริสตอล ซิตี้ | 0-0 |
03:15 | เอฟเวอร์ตัน | 4 - 4 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 3-2 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
22:59 | เคเอเอส ยูเปน | 5 - 1 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 1-1 |
00:00 | ราซิ่ง เกงค์ | 1 - 0 | แซงต์ ทรุยด็อง | 0-0 |
02:45 | คลับบรูซ | 3 - 1 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
23:30 | โปกอน เซซิน | 1 - 2 | ปิแอส กลิวิส | 0-1 |
02:30 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 4 - 2 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
19:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 1 | จิสครา โดแมซลิซ | 1-1 |
22:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 7 - 0 | เอฟเค พรีเปเร่ | 5-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0 - 2 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-1 |
01:15 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 3 - 1 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 2-1 |
01:45 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 2 - 0 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 1 - 0 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
00:05 | ริเยก้า | 0 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
21:00 | ปาโดวา | 6 - 0 | คาร์ปิ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
19:00 | ดอร์โรจี เอฟซี | 1 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 0-1 |
19:00 | คาซิงบาร์ซิคา | 1 - 4 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 0-1 |
19:00 | โซลอคซาร์ | 1 - 2 | วาร์ดา เซ | 1-2 |
19:00 | โฮดเมเซอวาชาร์เฮ | 0 - 3 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 0-1 |
19:00 | ชัควารี่ ทีเค | 2 - 3 | ปาคซิ เซ | 1-3 |
19:35 | ทาคโซนี เอสอี | 1 - 4 | ซิโอฟอค เอฟซี | 0-0 |
20:00 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี | 0 - 1 | ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ไอการ์ | 1 - 2 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 1-1 |
01:45 | วาซาส | 1 - 2 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 2 - 3 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-1 |
00:00 | อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี | 0 - 0 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ คัพ |
||||
22:00 | เออีเค เอเธนส์ | 4 - 2 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 4-1 |
00:00 | พีเอโอเค ซาโลนิก้า | 5 - 2 | เลเมีย | 2-2 |
02:30 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 2 - 1 | อาริส ซาโลนิก้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
00:45 | กาลาตาซาราย | 2 - 3 | อลันยาสปอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
01:30 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 2 - 5 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 1-2 |
01:30 | โนว่า อีกูอาคุ | 1 - 0 | อเมริกา อาร์เจ | 0-0 |
01:30 | แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ | 2 - 0 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
19:30 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0 - 3 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-1 |
22:15 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 1-0 |
01:30 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1 - 0 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ | 3 - 2 | เซอร์โร ลาร์โก | 0-1 |
03:00 | พลาซ่า โคโลเนีย | 3 - 0 | ดานูบิโอ เอฟซี | 2-0 |
05:15 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 3 - 2 | ซีเอ เรนติสตัส | 1-1 |
07:45 | ทอร์ค | 1 - 2 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:45 | ดอมซาเล่ | 3 - 3 | มาริบอร์ | 3-1 |
00:30 | เอฟซี โคเปอร์ | 1 - 2 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
15:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 2 - 0 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซีเรีย ลีก |
||||
19:00 | อัล ฟูโตวา | 0 - 0 | จาเบิลช | 0-0 |
19:00 | อัล คารามาห์ | 0 - 1 | อัล อิติฮัด | 0-1 |
19:00 | อัล ซาเฮล | 0 - 0 | เทชริน เอสซี | 0-0 |
19:00 | อัล ทาลิย่า | 1 - 1 | อัล จาอิส (SYR) | 1-0 |
19:00 | อัล วาห์ดา | 1 - 1 | อัล-โชต้าดามัสกัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | อัลฮิลาล | 1 - 0 | คาห์ลีจ ซาร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1 - 0 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 0-0 |
06:45 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 0 - 2 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
20:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 1 - 0 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 0-0 |
04:30 | คูริโก้ ยูนิโด | 0 - 0 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-0 |
04:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1 - 1 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 0-0 |
07:30 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 0 - 0 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
20:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 1 - 3 | ซานตา ลูเซีย | 0-2 |
20:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี | 2 - 1 | กัดจา ยูไนเต็ด | 0-1 |
20:00 | เซบบูคเรนเจอร์ | 0 - 1 | มาร์ซา | 0-0 |
20:00 | โคร์มิ เอฟซี | 0 - 3 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 0-1 |
21:00 | บิร์เซ็บบูกา | 1 - 4 | ซาเกร็บยูไนเต็ด | 0-1 |
00:00 | บัลซาน เอฟซี | 1 - 3 | มอลตาเอฟซี | 0-1 |
00:00 | เซนต์ แอนดรู | 1 - 0 | สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | สปอล(เยาวชน) | 1 - 0 | ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) | 1-0 |
21:00 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 3 - 1 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2-0 |
21:00 | เจนัว(เยาวชน) | 2 - 2 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 2-1 |
21:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 2 - 6 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 1-2 |
21:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 1 - 1 | กาญารี่(เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
01:20 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 3 - 2 | ซวิคเกา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | สุพรรณบุรี เอฟซี | 1 - 0 | ระยอง เอฟซี | 0-0 |
18:00 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 3 - 5 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 2-2 |
18:30 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 0-0 |
19:00 | นครราชสีมา เอฟซี | 1 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัล-อดาลห์ | 1 - 1 | ฮาเจอร์ | 1-1 |
20:00 | อัล-จาบาลีน | 0 - 1 | นาจราน | 0-0 |
22:55 | อัล-ราเบีย จิดดาห์ | 1 - 1 | อัล-โชอาลาห์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
10:05 | แทมปิโก มาเดโร | 1 - 0 | ตลัซกาลาเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | เลกาเนส บี | 3 - 0 | เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส | 1-0 |
22:00 | เบโรรีล บูปันซา | 1 - 2 | อัลมาซาน | 0-1 |
23:30 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 4 - 1 | แอตเลติโก้ วิคตอเรีย | 3-1 |
23:30 | ซีดี เมนซาเจโร่ | 4 - 1 | แอตเลติโก้ วิคตอเรีย | 3-1 |
00:00 | ชิลลา ซีเอฟ | 1 - 0 | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | 0-0 |
00:00 | พูเอนเต้ เจนิล | รอ | ซีดี การีนา | |
00:00 | อะเซโร | 0 - 1 | ซีดี โรด้า | 0-0 |
00:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 2 - 2 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0-0 |
00:00 | เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ | 2 - 2 | โฆเว่ เอสปันญอล | 0-0 |
00:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 1 - 0 | เครวิลเลนเต้ | 0-0 |
00:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 1 - 0 | เครวิลเลนเต้ | 0-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 0 - 0 | อันเทคัวร่า ซีเอฟ | 0-0 |
01:00 | ยูดี ลอส กราเลส | 3 - 0 | อีดีเอ็มเอฟเชอรา | 1-0 |
01:45 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 1 - 0 | โซดูปี ยูซี | 0-0 |
01:45 | เอสซีดี ดูรานโก้ | 1 - 0 | โซดูปี ยูซี | 0-0 |
02:00 | ยูดี ปอสซาโค่ | 2 - 1 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี | 2-0 |
02:00 | ดีเอวี ซานต้า อน่า | 4 - 2 | ซีดี ซาน เฟอร์นันโด เดอ เฮนาเรส | 2-0 |
02:30 | โอลิเวนซา เอฟซี | 0 - 0 | เจเรซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | กัวรานี่ ซีอี | 0 - 0 | บาร์บาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 5 - 1 | อนาโปลิส เอฟซี | 1-1 |
07:30 | โกยาส | 0 - 2 | อปาเรซิเดนเซ จีโอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ลำปาง เอฟซี | 1 - 2 | ราชนาวีสโมสร | 0-1 |
17:00 | สมุทรสาคร เอฟซี | 0 - 6 | ระนอง เอฟซี | 0-3 |
18:00 | อุดรธานี | 0 - 2 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
18:00 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เชียงใหม่ เอฟซี | 0-0 |
18:00 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2 - 1 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 1-1 |
19:00 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ขอนแก่น เอฟซี | 0-0 |
19:00 | นครปฐม เอฟซี | 0 - 0 | หนองบัวลําภู | 0-0 |
19:00 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1 - 1 | อุทัยธานี ฟอเรสท์ | 1-0 |
19:00 | อยุธยายูไนเต็ด | 2 - 1 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
18:00 | อัล ฮานลาบา | 0 - 1 | อัล-นาฟ | 0-1 |
20:15 | นาฟิต อัล ยันนูป | 0 - 1 | อัล โชลต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | เปอร์ซิค เคดีรี่ | รอ | พีเอส ติร่า | |
18:30 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด | รอ | เปอร์ซิบ บันดุง |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก |
||||
02:00 | เชลซี เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | อาร์เซน่อล (ญ) | 0-0 |
02:00 | ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) | 1 - 0 | เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 1 - 1 | คอร์ตูลัว | 0-1 |
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 1-1 |
04:00 | ออโซมารโซ่ | 2 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา คัพ |
||||
07:10 | ริเวอร์เพลท | 4 - 0 | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:30 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) | 0 - 0 | เออิบาร์ (ญ) | 0-0 |
22:59 | สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) | 1 - 0 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 0-0 |
22:59 | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) | 1 - 0 | แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) | 1-0 |
00:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 0 - 1 | ซานตาเทเรซา ซีดี (ญ) | 0-0 |
01:00 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 6 - 0 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:00 | อัล บิดด้า เอสซี | 2 - 1 | อัล มาร์คไฮยา | 1-1 |
22:00 | รัสเซลล์ซิตี้ | 0 - 1 | มูอิเทอร์เอสซี | 0-1 |
22:00 | อัล ชามาล | 2 - 1 | อัล ชาฮานียา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซนไนยิน เอฟซี(N) | 0 - 1 | จามเชดปูร์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
18:00 | ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด | 2 - 0 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1-0 |
21:45 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | 2 - 1 | ยูดี มาร์เบลล่า | 1-1 |
22:59 | เอสดี อีเจีย | 1 - 2 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0-0 |
22:59 | ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล | 1 - 1 | แอตเลติโก้ เด มาดริด บี | 0-1 |
22:59 | บูร์โกส ซีเอฟ | 2 - 0 | เรอัล บายาโดลิด บี | 0-0 |
22:59 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 1 | เกตาเฟ่ บี | 0-1 |
22:59 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 3 - 1 | ลาส โรซัส | 1-1 |
22:59 | เรอัล โอเบียโด้ บี | 2 - 1 | ซีดี โควาดอนก้า | 0-0 |
22:59 | ซีพี บียาร์โลเบลโด | 1 - 1 | ยูดี เมลิลล่า | 0-1 |
22:59 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 1 - 1 | เอซเตรมาดูรา | 0-1 |
22:59 | โอริฮูร่า | 1 - 2 | ซีเอฟ ลา นูเซีย | 0-0 |
22:59 | ปอนเตเบดรา | 0 - 0 | ซีดี กัวจูเอโล | 0-0 |
01:30 | ยูอี คอร์เนลล่า | 0 - 1 | เออี พรัท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | อดิยามานสปอร์ | 2 - 0 | ดัคซีสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
21:30 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1 - 3 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 0-1 |
23:40 | วาปรัส ปาร์นู | รอ | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | |
00:30 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 1 - 2 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 2 - 0 | เกริโช่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แองโกลา Girabola ลีก |
||||
21:00 | พรีเมโร่ เด อกอสโต้ | 2 - 3 | บราวอส โด มาควิส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | กรีน อีเกิลส์ | 0 - 0 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
06:00 | มานากัว เอฟซี | 5 - 2 | จาลาปา | 4-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เอเอสดี บรา | 0 - 0 | กอซซาโน่ | 0-0 |
20:30 | ตราสเตเวเร กัลโช่ | 1 - 0 | โฟลิคโน กัลโช่ | 1-0 |
20:30 | เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ | 0 - 1 | เอพีดีซี ชิออนส์ | 0-1 |
20:30 | กาวอร์ราโน | 0 - 1 | ลากวีลา | 0-0 |
20:30 | ทารันโต้ | 0 - 0 | ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ | 0-0 |
20:30 | เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า | 2 - 0 | เอเอสดี กราสซิน่า | 1-0 |
20:30 | เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี | 2 - 2 | เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ | 0-0 |
20:30 | โรทอนดา | 1 - 0 | เกลบิซัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:00 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 2 - 0 | เบยร่า มาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เอดี เนอเวียน (ยู19) | 1 - 2 | คาดิส (ยู 19) | 1-0 |
23:30 | อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) | 2 - 2 | เลกาเนส(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | เคเอฟ เทรปคา 89 | 4 - 0 | เคเอฟ เฟริซาจ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) | 0 - 2 | เรอัล เอสเทล(ยู 20) | 0-2 |
05:00 | เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) | 2 - 0 | ยูเวนตุส มานากัว (ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:30 | อิกาซ่า อีซี | 1 - 0 | ฟลอเรสต้า ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | ตริคาล่า | 0 - 0 | เออร์โกเทลิส | 0-0 |
19:00 | ดิโอโกรัส | 1 - 1 | คิสสามิกอส | 0-0 |
20:00 | โดซา ดรามัส | 0 - 0 | พานาคายคิ 2005 | 0-0 |
20:00 | ไอโอนิกอส | 1 - 0 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 0-0 |
20:00 | เออี คาไรสคาคิส | 0 - 1 | สโกดา ซานธี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2 - 3 | เรจจิน่า(ยู19) | 0-2 |
20:30 | เบรสชา(เยาวชน) | 1 - 0 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
20:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 2 - 3 | เปสคารา(เยาวชน) | 1-2 |
20:30 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0 - 1 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0-1 |
21:00 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 3 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-3 |