ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ทอม ทอมสค์(N) | 3 - 2 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0-1 |
16:00 | เอฟเค การูก้า | 1 - 0 | คิมกี้(สำรอง) | 0-0 |
16:00 | ดินาโม เบรสต์ | รอ | สลาเวีย โมซีร์ | |
16:45 | อฟูมาติ | รอ | กลอเรีย บูซัว | |
17:15 | ลีเจียน ไดนาโม | รอ | สปาร์ตัก นาลชิค | |
18:30 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | 0 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 0-0 |
18:30 | ดินาโม เบรสต์ | 1 - 0 | โวลิน ลุตส์ค | 0-0 |
19:00 | เอฟเค คิมกี้ | 0 - 2 | เชอตาโนโว มอสโก | 0-1 |
19:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | 1 - 1 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 1-0 |
19:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 1 - 0 | เอฟเค เวเลซ | 0-0 |
20:00 | ฮัมมาร์บี้ | 1 - 1 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 1-1 |
20:00 | ดินาโม ทบิลิซี | 3 - 2 | เวเลซ | 3-2 |
20:30 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | รอ | โลโคโมทีฟ มอสโก | |
20:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 4 - 0 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 4-0 |
20:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก | รอ | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | |
21:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 1 - 2 | เอฟเค โซชิ | 1-1 |
21:30 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 3 - 1 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 1-0 |
21:30 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 0 - 1 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 0-1 |
22:30 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 3 - 2 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 3-1 |
22:30 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | รอ | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | |
05:30 | อีตาบายานา | 1 - 0 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก คัพ |
||||
00:00 | โอเดนเซ่ บีเค | 1 - 2 | มิดทิลแลนด์ | 1-1 |
02:15 | เวเจิล | 0 - 0 | แรนเดอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
00:45 | โซโชซ์ | 1 - 0 | แซงต์ เอเตียน | 1-0 |
03:00 | อองเช่ร์ | 2 - 1 | แรนส์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส คัพ |
||||
03:15 | เอสโตริล | 1 - 3 | เบนฟิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนโคปาเดลเรย์ |
||||
03:00 | แอธเลติก บิลเบา | 1 - 1 | เลบานเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
00:30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 2 | เซาแธมป์ตัน | 0-0 |
03:00 | บาร์นสลีย์ | 0 - 1 | เชลซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
00:00 | เชอร์มินอล เบียร์ช็อต | 0 - 1 | เมเชเลน | 0-1 |
00:00 | เคเอเอ เกนท์ | 3 - 1 | ชาเลอร์รัว | 0-1 |
02:45 | แซงต์ กิลลุส | 0 - 5 | อันเดอร์เลชท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ คัพ |
||||
23:30 | ซาเกลบี้ ลูบิน | 0 - 0 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0-0 |
02:30 | ราดอมเมียร์ก ราดอม(N) | 0 - 0 | เลช พอซนาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก คัพ |
||||
20:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 1 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
01:15 | มัคคาบี้ เนทันย่า | 1 - 2 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | 2 - 1 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1-0 |
00:00 | เออีพี ปาฟอส | 2 - 1 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี คัพ |
||||
21:45 | ชีวาสสปอร์ | 0 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 0-0 |
00:45 | คอนยาสปอร์ | 1 - 1 | เบซิคตัส เจเค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
22:45 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 2 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1-0 |
01:30 | โบโตซานี่ | 0 - 1 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ | 3 - 3 | เซอโร่ มอนเตวิเดโอ | 1-1 |
03:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 3 - 1 | บอสตัน ริเวอร์ | 1-1 |
03:00 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 3 - 3 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 2-1 |
06:00 | ซีเอ เพนาโรล | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอ็นเค มูรา 05 | 0 - 0 | ทาบอร์เซซานา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:05 | อัล อิตติฟาค | 4 - 1 | แอ๊บฮา | 3-0 |
00:20 | อัล อาห์ลี | 1 - 1 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | รอ | เกทส์เฮด |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
19:30 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0 - 2 | เซรามิกา | 0-1 |
22:00 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ | 1 - 0 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 1-0 |
00:30 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 1 - 0 | เอล อิสไมลี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่า คลับ เวิลด์คัพ |
||||
22:00 | เอล อาห์ลี(N) | 0 - 0 | พัลไมรัส | 0-0 |
01:00 | ไบเอิร์นมิวนิก(N) | 1 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โอมาน ลีก |
||||
20:10 | บาห์ลา | 1 - 0 | อัล ซีบ | 1-0 |
20:35 | ดูฟาร์ | 2 - 0 | ซาฮัม | 0-0 |
22:45 | อัล มูซานนาห์ | 1 - 0 | โซฮาร์ คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ | 1 - 1 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 0-0 |
04:30 | โคโล โคโล่ | 0 - 0 | โคเบรซอล | 0-0 |
04:30 | คอนอูมโบ ยูนิโด | 3 - 0 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1-0 |
04:30 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 1 - 1 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-0 |
07:00 | ฮัวชิปาโต้ | 1 - 0 | ปาเลสติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
19:30 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 3 - 1 | เนชั่นเนลแบงก์ ออฟอียิปต์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 3 - 0 | เอดี กรีเชีย | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง |
||||
21:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 1 - 1 | วาเลเรนก้า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
22:59 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 3 - 7 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 2-3 |
ผลบอลวันที่ มอลตา คัพ |
||||
02:30 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 8 - 0 | มกับบา เอฟซี | 6-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
19:00 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 0 - 0 | ซัสเซาโล่(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1 - 0 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:30 | ชลบุรี เอฟซี | 1 - 2 | เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด | 0-1 |
19:00 | สุโขทัย เอฟซี | 4 - 3 | ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียสตรีลีก |
||||
15:05 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) | 1 - 2 | บริสแบน โรว์(ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:30 | อัล-โนจูม | 1 - 1 | อัล-ไฟฮา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
21:00 | มาลี(ยู17)(N) | 5 - 1 | มอริเตเนีย (ยู17) | 1-1 |
00:30 | เซเนกัล(ยู17) | 4 - 0 | กินี-บิสเซา(ยู17) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:00 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | 2 - 0 | บีน๊อต เนทันยา (ญ) | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ)(N) | 1 - 0 | มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) | 0-0 |
00:30 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1 - 2 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1-0 |
01:30 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 4 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
01:30 | จารากัวอีซี | 1 - 0 | วิลา โนวา | 0-0 |
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 1 - 0 | แคร๊ค จีโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
18:15 | เปอร์เซบายา สุราบายา | รอ | พีเอสไอเอส เซมารัง | |
20:30 | เปรซียา จาการ์ตา | รอ | พีเอสเอ็มมากัสซาร์ |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
02:00 | โบโกตา เอฟซี | 1 - 0 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 1-0 |
03:00 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 3 - 1 | ลาเนรอส เอฟซี | 2-1 |
06:30 | เรอัล ซานตานเดร์ | 0 - 1 | เวลเลดูปา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
22:00 | เซบีญ่า เอฟซี (ญ) | 1 - 1 | ซีดี ตากอน(ญ) | 1-1 |
01:00 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 3 - 2 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | มอนเตเนโก(ยู 19) | 2 - 4 | บอสเนีย (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เดลี ไดนามอส | 2 - 2 | เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
45+ | ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) | 0 - 1 | ซิเอร่า(เยาวชน) | - |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
17:00 | บัทมาน เปโทรลสปอร์ | 0 - 0 | อีร็อกสปอร์ | 0-0 |
17:00 | คาซิยาก้า | 0 - 2 | โกลคุคสปอร์ | 0-0 |
17:00 | ยิมปา ยอซกัตสปอร์ | 2 - 4 | เฟธิเยสปอร์ | 1-3 |
17:00 | ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 2 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ | 0 - 1 | เรอัล เอสเทล | 0-0 |
04:00 | ชินันเดกาเอฟซี | 1 - 2 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | คอสเทล ยูนิออน | 2 - 1 | อาซาม เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
16:00 | ซาบาห์ 2 | 3 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 1-1 |
17:00 | ซากาตาล่า เอฟเค | 2 - 0 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 1-0 |
17:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 1 - 0 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1-0 |
17:00 | ตูราน โตวูซ | 0 - 0 | เคชล่าเอฟเค 2 | 0-0 |
18:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 1 - 0 | คาราบัค 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
45+ | อัสปัญญอล บี (ญ) | 0 - 0 | ซาราโกซ่า (ญ) | - |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | 5 - 0 | อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ชินันเดกา(ยู 20) | 1 - 4 | เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:00 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 1 - 2 | ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เลชอยส์ (ยู 23) | 1 - 0 | บราก้า(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | ยัง ชาร์เลนเจอร์ | 3 - 0 | เอดีอี เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | อัล อราบี | 2 - 2 | อัล-โมฮาฟซา | 1-0 |