ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
03:10 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1 - 2 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1-1 |
03:10 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1 - 0 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1-0 |
05:20 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 1 - 0 | นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ | 1-0 |
07:30 | ซาน ลอเรนโซ่ | 2 - 1 | อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:59 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1-1 |
22:59 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0 - 0 | ราปิด เวียนนา | 0-0 |
22:59 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 2 - 4 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
03:00 | โกยาส | 2 - 0 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 1-0 |
05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 1 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 1-0 |
05:00 | ซานโตส | 2 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
00:30 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1 - 2 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
21:00 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1 - 1 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-1 |
23:30 | โปกอน เซซิน | 0 - 0 | ปิแอส กลิวิส | 0-0 |
02:00 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 0 - 1 | เลเชีย กอเดนซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
21:30 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 2 - 2 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 1-0 |
21:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 2 - 2 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 1-1 |
21:30 | สตุ๊ตการ์ต | 1 - 1 | แฮร์ธ่า เบอร์ลิน | 1-0 |
21:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0 - 0 | ไฟร์บวร์ก | 0-0 |
00:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 0 - 0 | ชาลเก้ 04 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
19:00 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 0 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 0-0 |
19:00 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 2 - 0 | แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา | 1-0 |
19:00 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1-0 |
19:00 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 2 - 3 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:59 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 2 - 1 | นีซ | 1-0 |
01:00 | แร็งส์ | 1 - 1 | ล็องส์ | 1-0 |
03:00 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 2 | มงต์เปลลิเย่ร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 1 | แก็งก็อง | 1-1 |
01:00 | ก็อง | 1 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
01:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 1 - 0 | เอฟซี แซมบี | 0-0 |
01:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 2 | น็องซี่ | 1-0 |
01:00 | เกรอน็อบล์ | 0 - 0 | อาเมียงส์ | 0-0 |
01:00 | ปัว เอฟซี | 1 - 1 | ปารีส เอฟซี | 0-0 |
01:00 | ทรัวส์ | 2 - 1 | โรเดซ อเวรอน | 1-0 |
01:00 | ชาโตรูซ์ | 0 - 1 | เลอ อาฟร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
18:00 | โกรนิงเก้น | 1 - 0 | พีอีซี ซโวลล์ | 1-0 |
20:15 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | 1 - 2 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-1 |
22:30 | เอดีโอ เดน ฮาก | 2 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 1-0 |
00:45 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
18:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์(N) | 1 - 0 | เอสซี เทลสตาร์ | 1-0 |
20:15 | เดอ กราฟสคัป | 1 - 0 | เอ็มวีวี มาสทริสช์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:30 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 2 - 3 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
01:00 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 1 - 3 | ริโอ อาฟ | 0-2 |
03:30 | ปอร์โต้ | 2 - 2 | เบาวิสต้า เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
00:15 | ลัวซานนี สปอร์ท | 3 - 1 | เซอร์เวตต์ | 2-0 |
02:30 | เอฟซี ซิยง | 1 - 1 | เซนต์ กัลเลน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
22:00 | ดันดี ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ลิฟวิงสตัน | 2-0 |
22:00 | มาเธอร์เวลล์ | 1 - 4 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0-3 |
22:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 1 - 0 | คิลมาร์น็อค | 1-0 |
22:00 | อเบอร์ดีน | 0 - 0 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 0 | อันคารากูคู | 0-0 |
20:00 | แทร็บซอนสปอร์ | 1 - 0 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-0 |
22:59 | คารากูมรัค | 1 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
20:00 | กรานาดา ซีเอฟ | 1 - 2 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-0 |
22:15 | เซบีย่า | 1 - 0 | ฮูเอสก้า | 0-0 |
00:30 | เออิบาร์ | 1 - 1 | เรอัล บายาโดลิด | 1-1 |
03:00 | บาร์เซโลน่า | 5 - 1 | อลาเบส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
22:15 | แอสเตราส ตริโปลิส | 0 - 0 | เลเมีย | 0-0 |
00:30 | อโพลลอน สมายร์นิส | 2 - 1 | พีเออี อโตรมิตอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 2 - 2 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1-1 |
00:15 | มิรานเดส | 3 - 3 | คิโรน่า | 2-1 |
02:30 | เตเนริเฟ่ | 1 - 0 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
21:00 | โตริโน่ | 0 - 0 | เจนัว | 0-0 |
00:00 | นาโปลี | 1 - 0 | ยูเวนตุส | 1-0 |
02:45 | สเปเซีย | 2 - 0 | เอซี มิลาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1 - 0 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1-0 |
22:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
19:30 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 1 | ลิเวอร์พูล | 0-0 |
22:00 | คริสตัล พาเลซ | 0 - 3 | เบิร์นลี่ย์ | 0-2 |
00:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 3 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 1-0 |
03:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 0 | แอสตัน วิลล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
19:30 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0 - 0 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-0 |
22:00 | วัดฟอร์ด | 6 - 0 | บริสตอล ซิตี้ | 4-0 |
22:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 0-1 |
22:00 | นอริช ซิตี้ | 4 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 3 - 1 | โคเวนทรี ซิตี้ | 2-0 |
22:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 3 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2-1 |
22:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2 - 1 | มิดเดิลสโบรห์ | 2-1 |
22:00 | เร้ดดิ้ง | 1 - 2 | มิลล์วอลล์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
22:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1 - 0 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 1-0 |
22:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0 - 2 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-0 |
22:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 1 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 0-0 |
22:00 | ซันเดอร์แลนด์ | 4 - 1 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 3-0 |
22:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2 - 3 | จิลลิ่งแฮม | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
18:00 | ซาแลร์นิตาน่า | 1 - 1 | วิเชนซ่า | 0-0 |
20:00 | เครโมเนเซ่ | 1 - 2 | เลชเช่ | 1-1 |
20:00 | เปสคารา | 0 - 2 | เอซี เวนิช | 0-1 |
20:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0 - 1 | ชิตตาเดลล่า | 0-1 |
22:00 | สปอล | 1 - 1 | เอ็มโปลี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
10:30 | ทารูนา | 3 - 3 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 2-2 |
11:00 | เวสต์ ทอร์เรนส์ ไบร์กัลลา | 0 - 1 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0-1 |
11:30 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 1 - 2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
11:30 | มอดบูรี่ เจ็ท | 2 - 2 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 1-0 |
11:30 | ซีฟอร์ด เรนเจอร์ | 0 - 1 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0-1 |
12:30 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 1 - 1 | บีช ซิตี้ | 1-1 |
13:35 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) | 1 - 0 | ซิดนีย์ ยู 21 | 0-0 |
14:00 | สวาดฮินาต้า เคเอส | 1 - 0 | ฟารัสช์จันจ์ เอสซี | 1-0 |
14:00 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 1 - 0 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
14:00 | บุนยอดกอร์ | 3 - 0 | เนฟชี่ เฟอร์กาน่า | 2-0 |
14:00 | บริสแบน ซิตี้ | 4 - 5 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
14:30 | แบงส์ทาวน์ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 1 | มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส | 2-0 |
14:30 | ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค | 1 - 2 | แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน | 1-0 |
15:00 | รอคเดลซิตี้ซัน | 3 - 2 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1-2 |
15:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ซิดนีย์ โอลิมปิก | 0-0 |
15:15 | สปิริต เอฟซี | 2 - 2 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 1-0 |
15:30 | เนเมน กร็อดโน่ | 2 - 0 | ซลูตัสค์ | 2-0 |
15:30 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 2 - 1 | คราสโนดาร์ 3 | 2-1 |
16:00 | สมอร์กอน เอฟซี | 1 - 4 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 1-2 |
16:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 1 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1-0 |
16:00 | ตอร์ปิโด มอสโก | 2 - 0 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1-0 |
16:15 | โรชเดล โรเวอร์ | 1 - 4 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0-2 |
16:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 9 - 1 | บริสแบน วูลฟ์ | 6-0 |
16:55 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0 - 0 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 0-0 |
17:00 | โครบริ โกลกูฟว์ | 1 - 2 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 1-1 |
17:00 | โปกอน ซีดล์เซ | 3 - 1 | มอเตรอ รูบิน | 2-1 |
17:00 | ซูดูว่า | 1 - 1 | บันก้า การ์ซได | 0-1 |
17:00 | เอสเค ลิเซน | 3 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช | 3-0 |
17:00 | เอ็มเคเอส คลูชบ็อค | 2 - 2 | สเตล บิเซค | 2-0 |
17:00 | ซาเกิลบี ซอสโนเวียค | 0 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 0-0 |
17:00 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0 - 1 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 0-0 |
17:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 1 - 1 | ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด | 1-1 |
17:00 | ดาเชีย มิโอวินี่ | 1 - 2 | ราปิด บูคาเรสต์ | 1-0 |
17:00 | สโลวัคโก้ 2 | 1 - 3 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-1 |
17:30 | จีเคเอส ทิคี | 1 - 3 | พุชช่า นิโปโลมิเช่ | 1-1 |
17:30 | เจมส์เมอบังค์ | 2 - 1 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0-0 |
17:40 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | รอ | โลโคโมทีฟลิสคิ | |
17:50 | บีเค เฟรม | 3 - 0 | ฮิลลิร็อด | 2-0 |
18:00 | บันสโก | รอ | เลฟสกี้ โซเฟีย(ยู 19) | |
18:00 | อัสติ นาดลาเบม | 1 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 1-0 |
18:30 | เอฟซี โกเมล | 2 - 0 | สปุตนิก | 1-0 |
18:30 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย(N) | 1 - 1 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 1-0 |
19:00 | เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม | 1 - 1 | ดูก้า ปรากซ์ | 0-0 |
19:00 | ฮาล์มสตัด | 3 - 3 | วาลเบิร์ก เอฟซี | 3-2 |
19:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | รอ | สเตล รุสซ์โซว | |
19:00 | ทอร์น ไอเอฟ | 2 - 1 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 2-0 |
19:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 5 - 0 | โคลบอทน์ (ญ) | 3-0 |
19:00 | เบรกัลนิก้า สติป | 2 - 2 | เอฟเค โคซุส | 0-1 |
19:00 | โอเรโบร (ญ) | 1 - 4 | ลิงโคปิ้ง (ญ) | 1-3 |
19:00 | วาร์นาโม | 0 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 0-1 |
19:00 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1 - 1 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-1 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 2 - 0 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 0 - 0 | ไอเค บราเก้ | 0-0 |
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 4 - 1 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 2-0 |
20:00 | เฮลซิงบอร์ก | 0 - 0 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 0-0 |
20:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 3 - 0 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2-0 |
20:00 | วิดซอว์ ลอดส์ | รอ | ตูราน โตวูซ | |
20:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 2 - 0 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 1-0 |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 3 - 1 | เอฟเค ไบโอลอก | 1-0 |
20:00 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 2 - 2 | คาเมนิคา-ซาซ่า | 0-0 |
20:00 | โคโรน่า คีลเซ่ | รอ | ราดอมเมียร์ก ราดอม | |
20:30 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0 - 2 | เวเลส | 0-1 |
21:00 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 2 - 4 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1-2 |
21:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์(N) | 2 - 1 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2-0 |
21:00 | เยอร์การ์เด้น | 4 - 0 | โอเรโบร | 2-0 |
21:00 | บอลติกปาเนเวจิส | 1 - 1 | ซิอัวลิอาย | 0-1 |
21:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 0 - 0 | ดินาโม มินส์ค | 0-0 |
21:30 | ดินาโม บาตูมี | 0 - 0 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 0-0 |
21:30 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0 - 1 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 0-0 |
21:30 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 1 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-1 |
21:30 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 1 | จีเอไอเอส | 1-0 |
22:00 | คอปพราเบริกร์ โกเตนเบิร์ก (ญ) | 2 - 1 | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 1-1 |
22:59 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1-0 |
22:59 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 3 - 2 | สเตล สตาโลว่า โวล่า | 2-1 |
01:30 | เทรเซ่ พาไรบา | 1 - 2 | โกลโบ | 1-1 |
03:00 | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) | 1 - 1 | เรโม เบเลม | 1-0 |
04:00 | เอซี โคลีนา | 2 - 1 | ลิน่าเรส ยูนิโด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เฟรนซ์ คัพ |
||||
19:30 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 1 - 1 | โรโมแรนติน | 0-1 |
20:00 | เรด สตาร์ 93 | 1 - 0 | โบบิกนี เอ.ซี. | 0-0 |
01:00 | เกววีลย์ อูแอส | 1 - 0 | เอฟซี รูออง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
20:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 2 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-2 |
23:45 | แอชดอด เอ็มเอส | 0 - 0 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-0 |
00:50 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 0 - 1 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
19:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 2 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 1-1 |
19:00 | เอฟซี มินาจ | 1 - 2 | เอฟซี ลวีฟ | 0-2 |
22:00 | ดินาโม เคียฟ | 3 - 1 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:45 | เคียสโซ | 1 - 1 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
19:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 1 - 1 | ยูทีเอ อารัด | 1-0 |
02:00 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 0 - 0 | เซ็บซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | เอสเบิร์ก | 0 - 0 | เวนด์ซีเซล | 0-0 |
21:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1 - 1 | โฮโบร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
19:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 1 - 1 | อินดิจา | 1-1 |
19:30 | แมควา ซาแบค | 2 - 1 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 0-0 |
19:30 | มัลโดส ลูการ์นี | 2 - 2 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 1-1 |
21:30 | ราสนิกีร์ ไนร์ | 0 - 1 | เซอร์เวน่า ซเวซด้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
17:30 | บันไดมาสปอร์ | 2 - 1 | อิสตันบูลสปอร์ | 0-0 |
17:30 | อุมรานิเยสปอร์ | 3 - 0 | เอสคิเซไฮสปอร์ | 1-0 |
20:00 | อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 4 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-1 |
22:59 | อัลเตย์สปอร์ | 0 - 4 | เคซิโอเรนกูคู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
17:30 | โบเตฟ วราตซา | 1 - 2 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-1 |
20:00 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0 - 0 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0-0 |
22:30 | สลาเวีย โซเฟีย | 0 - 1 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 4 - 1 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 1-0 |
20:00 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 1 - 0 | เอฟเค เซนิก้า | 0-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 0 - 0 | สโลวาน บราติสลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
23:30 | ดินาโม ซาเกร็บ | 1 - 0 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
20:45 | วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ | 3 - 2 | ปาคซิ เซ | 2-0 |
22:59 | วาร์ดา เซ | 2 - 1 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 1-0 |
01:30 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 2 - 3 | ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | เบอโน่ | 0 - 0 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-0 |
20:00 | โอปาว่า | 0 - 0 | ไพรบราม | 0-0 |
22:00 | สลาเวีย ปราก | 3 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
10:00 | คลับ ตีฮัวนา | 2 - 0 | คลับ เลออน | 1-0 |
10:30 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 0 - 3 | แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
18:30 | อัลบิโนเลฟเฟ่ | 0 - 3 | ยูเวนตุส(ยู 23) | 0-2 |
18:30 | คาตาเนีย | 1 - 0 | เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ | 0-0 |
18:30 | ฟอกเจีย | 0 - 2 | คาตันซาโร่ | 0-0 |
20:30 | ปาแลร์โม่ | 3 - 1 | บิสเซลเย 1913 | 2-1 |
21:00 | อาเลซซานเดรีย | 0 - 0 | เจียน่า เออมินิโอ | 0-0 |
21:00 | ปอนเทเดร่า | 1 - 0 | โนวาร่า | 0-0 |
21:00 | โปร เวอร์เซลลี่ | 3 - 0 | กรอสเซโต้ | 1-0 |
21:00 | วิส เปซาโร | 0 - 1 | ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า | 0-1 |
21:00 | วิเทอเบเซ่ | 1 - 0 | คาเวเซ่ | 0-0 |
22:30 | ลิวอร์โน่ | 3 - 3 | โอลเบีย | 1-0 |
23:30 | ยูเว่ สตาเบีย | 0 - 1 | อเวลลิโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0 - 0 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-0 |
22:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 2 - 0 | อัลทริงแคม | 0-0 |
22:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2 - 0 | บอร์แฮม วู๊ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อัลลัว แอทเลติค | 1 - 1 | อาร์บรอท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
18:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 2 - 1 | โควา พีดาเด้ | 0-0 |
22:00 | อารัวก้า | 0 - 0 | วาร์ซิม | 0-0 |
00:00 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0 - 0 | วิเซล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอร์มิส อราดิปปู | 0 - 2 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
22:00 | ครูซาเดอร์ | 1 - 3 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0-1 |
00:00 | พอร์ทาดาวน์ | 1 - 1 | คลิฟตันวิลล์ | 0-0 |
00:30 | ลาร์นเอฟซี | 3 - 0 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
20:30 | อาร์ซี รีไลแซน | 2 - 1 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 1-0 |
20:30 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 2 - 2 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
20:30 | โอลิมปิก เมเดีย | 2 - 1 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
00:00 | บาสเตีย ซีเอ | 3 - 0 | อาวรองเช่ | 1-0 |
00:00 | บรูค พีรอนนาส | 1 - 3 | บาสเตีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
18:00 | คูพีเอส | 5 - 2 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 3-2 |
18:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 0 | มูซ่า | 2-0 |
18:45 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 2 - 1 | เฮดไอเอฟเค | 1-1 |
19:00 | ลาห์ติ | 3 - 0 | เคทีพี ค็อตก้า | 3-0 |
19:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1 - 2 | เอซี โอลู | 0-2 |
20:00 | ฮอนก้าเอสพู | 1 - 0 | เอฟซี ฮาก้า | 1-0 |
20:15 | ยาโร | 2 - 1 | เคพีวี คอคคูล่า | 2-1 |
20:30 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 0 - 2 | พีเค-35 วานตา | 0-1 |
21:15 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 3 - 0 | จิปโป | 1-0 |
00:30 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0 - 3 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
20:00 | ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต | 0 - 0 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 0-0 |
22:59 | มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส | 2 - 0 | อัล-ฮิลาล | 1-0 |
22:59 | โฮโรย่า เอซี | 2 - 0 | เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | เซอร์โร ลาร์โก | 1 - 3 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 1-1 |
04:00 | เซอร์โร ลาร์โก | 1 - 3 | มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ | 1-1 |
07:00 | เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ | 1 - 1 | พลาซ่า โคโลเนีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:00 | เอ็นดี กอริก้า | 2 - 1 | เอฟซี โคเปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:15 | ลา อีคูดัด | 1 - 0 | มิลเลียนนาริออส | 0-0 |
05:30 | เดปอร์ติโว กาลี | 1 - 0 | อากีลาส โดราดาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | แมชชีน ซาซี่ | 1 - 0 | ซาแนท นาฟ | 0-0 |
18:30 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1 - 2 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-1 |
19:00 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 1 - 2 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 1-1 |
19:30 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 2 - 0 | ปาดิสเด เอฟซี | 2-0 |
20:40 | เซปาฮัน | 2 - 0 | เอสเตกฮลัล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
19:50 | อัล ทาวอน | 0 - 2 | อัล กาดาซิย่า | 0-1 |
00:20 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 0 - 4 | อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
22:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 1-0 |
22:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | รอ | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
22:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 1 - 1 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0-0 |
22:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-1 |
22:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 4 - 1 | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | 3-0 |
22:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 5 - 0 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
20:30 | กอร์ ฟัคเค่น | 1 - 2 | บานนี่ ยาส | 0-2 |
20:30 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 2 - 2 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-1 |
23:15 | อัล ชาร์จาห์ | 1 - 2 | อัล ไอน์ | 1-1 |
23:15 | ฮัทต้า คลับ | 3 - 0 | อัจมาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 1 - 1 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1-0 |
22:00 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 2 - 1 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ ลีก |
||||
19:45 | อัล การาฟา | 0 - 1 | อัล ไซลีย่า | 0-0 |
22:15 | อัล คอร์(N) | 2 - 1 | อัล คูไรติอัต | 1-0 |
22:15 | อัล ซาดด์ | 3 - 0 | อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เคเอส คาสตริโอติ | 0 - 3 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-0 |
20:00 | เอสเค ติรานา | 0 - 2 | เคเอส กูเกซี | 0-1 |
20:00 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 0 - 1 | เคเอฟ ลาซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1 - 1 | มาเกร็ฟ เท็ทวอน | 1-0 |
23:15 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 0 - 1 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-1 |
01:30 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1 - 0 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | รอ | บีคอนส์ฟิลด์ | |
22:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | รอ | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | |
22:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด | |
22:00 | เฮนดอน | รอ | วอลตัน แคชชวลส์ | |
22:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | รอ | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | |
22:00 | ทอนตัน ทาวน์ | รอ | ทรูโร ซิตี้ | |
22:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | รอ | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | |
22:00 | วิมบอร์น ทาวน์ | รอ | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | |
22:00 | เยท ทาวน์ | รอ | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
07:00 | ฮอว์เคส เบย์ ยูไนเต็ด | 3 - 2 | เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | เอฟเค โคซิค | 0 - 3 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0-1 |
19:30 | พาริซอน บาดิจอฟ | 2 - 1 | เอฟเค โปปาร์ด | 1-1 |
19:30 | สลาโว วีเซลัด | 4 - 1 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 0-1 |
19:30 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 1 - 1 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:30 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2 - 1 | 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา |
||||
20:00 | อคาเดมี่ ปานเดฟ | 0 - 1 | ราบ็อตนิคกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2 - 3 | คูริโก้ ยูนิโด | 0-2 |
04:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 3 - 1 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
20:30 | อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) | 1 - 0 | ดีฌง(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ คัพ |
||||
19:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1 - 3 | เปโตรเจ็ท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
06:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 3 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:30 | ซีดี อากีลา | 1 - 1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1-0 |
05:00 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 3 - 1 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | บีร์คีร์คารา เอฟซี | 0 - 2 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 0-1 |
20:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 2 - 0 | มอลตาเอฟซี | 0-0 |
00:00 | ซานตา ลูเซีย | 7 - 0 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 2-0 |
00:00 | เซงลีอา แอทเลติค | 0 - 2 | โฟลเรียน่า เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
22:00 | โบเวร์ส พิทซี | รอ | เฮอรินจี โบโรห์ | |
22:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | |
22:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | รอ | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | |
22:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | |
22:00 | คิงสโตเนียน | รอ | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | |
22:00 | เลเวส | รอ | โครินเธียน-แคชวลส์ | |
22:00 | มาร์เกต | รอ | เมอร์สทัมเอฟซี | |
22:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
22:00 | วอร์ทติ้ง | รอ | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
22:59 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | รอ | เควี เมเชเลน(ญ) |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | ปัลมา (ฟุตซอล) | รอ | เพนิสโคลา(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
19:00 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 3 - 0 | ซาบาลี | 2-0 |
21:30 | คาราบัค | 1 - 2 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
17:00 | กาญารี่(เยาวชน) | 2 - 3 | เจนัว(เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 1-1 |
21:00 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 2 - 1 | สปอล(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ควีนคัพ |
||||
23:30 | ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) | 0 - 3 | บาร์เซโลน่า(ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
20:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0 - 0 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0-0 |
20:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1 - 1 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 0 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 2-0 |
18:00 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | บางกอกกล๊าส เอฟซี | 0-1 |
18:30 | โปลิศ เทโร เอฟซี | 2 - 0 | การท่าเรือ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | ระยอง เอฟซี | 0 - 1 | สมุทรปราการ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
22:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | รอ | นานท์วิช ทาวน์ | |
22:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | รอ | วิตตัน อัลเบียน | |
22:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | บักซ์ตัน เอฟซี | |
22:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | รอ | ไวท์บี้ ทาว์น | |
22:00 | มัตล็อค ทาวน์ | รอ | มอร์เพธ ทาวน์ | |
22:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | รอ | สการ์โบโรห์ | |
22:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | ไฮด์ เอฟซี | |
22:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | รอ | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | |
22:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | รอ | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | |
22:00 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | รอ | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | |
22:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | รอ | แกรนแธม ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ UAE ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:20 | ดูบา อัลฮัสซัน | รอ | แมสฟุท | |
20:25 | อัล ฮัมริยา | รอ | อัลบาเตห์ |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
22:00 | อาดส์ เอฟซี | รอ | มหาวิทยาลัยควีนส์ | |
22:00 | ดันเดลา เอฟซี | รอ | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:30 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | รอ | อัล-ฮิลาล(เยาวชน) | |
19:30 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | รอ | อับฮา คลับ(เยาวชน) | |
20:00 | อัล ทาย(เยาวชน) | รอ | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | |
20:15 | อุฮุด(เยาวชน) | รอ | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | |
20:15 | อัล-อิติฮัด(เยาวชน) | รอ | อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) | |
22:15 | อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) | รอ | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | |
22:55 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | รอ | ฮาเจอร์(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ อินเดียลีกดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ทีอาร์เอยู เอฟซี | 1 - 3 | โกคูลัม เคราล่า เอฟซี | 0-1 |
17:30 | มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ | 2 - 0 | เจนไน ซิตี้ | 1-0 |
20:30 | รีล แคชเมียร์ เอฟซี(N) | 4 - 3 | เนโรกา เอฟซี | 3-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ลีกคัพ |
||||
18:30 | เอชเค โคปาโวกค์ | 2 - 0 | กรินดาวิค | 0-0 |
19:00 | ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ | 2 - 1 | กอเดรนเกอร์ | 0-0 |
19:00 | อัคราเนส | 3 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 2-1 |
19:00 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ | 3 - 2 | ไอเอฟ เวสตรี | 1-1 |
21:00 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 3 - 3 | เคฟลาวิค | 3-1 |
22:00 | เคเอ อคูเรย์รี่ | 0 - 1 | วาลูร์ เรย์ยาวิค | 0-0 |
00:15 | เฟรม เรย์จาวิค | รอ | ธอร์ อคูเรย์รี่ |
ผลบอลวันที่ แอฟริกันคัพเยาวชน U17 |
||||
22:59 | มาลี(ยู17) | รอ | เซเนกัล(ยู17) |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
01:30 | ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า | 1 - 1 | มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม | 1-1 |
01:30 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 0 - 1 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:30 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | 1 - 1 | อาร์ซี อาร์บา | 0-1 |
20:30 | ยูเอสเอ็ม บลีดา | 1 - 3 | อามัล บู ซาด้า | 1-2 |
20:30 | เอ็มโอ เบไจอา | 0 - 0 | เจเอสเอ็ม เบอจายา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
18:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 3 - 1 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 0 - 0 | เมส เคอมัน | 0-0 |
17:30 | มาลาวัน | 0 - 0 | นาวาด เออร์เมีย | 0-0 |
17:30 | อาร์แมน โกฮาร์ | 1 - 2 | ฟาร์ เซปาซี่ | 1-0 |
17:30 | ซอร์คพูชาน พักแดชท์ | 0 - 1 | ซาฮิน บูเชอร์ | 0-0 |
18:00 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1 - 0 | โคเชห์ ทาเลย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
45+ | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 0 - 0 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | - |
20:30 | ฟรี สเตท สตาร์ | รอ | ริชาร์ดส์ เบย์ | |
20:30 | เจดีอาร์ สตาร์ | รอ | สตีนเบิร์ก ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
18:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 0 - 1 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:00 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 2 - 0 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 1-0 |
16:00 | อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) | 2 - 1 | เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) | 1-1 |
16:00 | ยูเอสเอ็ม บลิดา(ยู21) | 0 - 0 | เอ บัว ซาดา(ยู 21) | 0-0 |
16:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 1 - 1 | อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:05 | ฮอตเทิร์น | 2 - 2 | อัล โอลูบัช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
22:00 | ซานราฟาเอล | 2 - 2 | ซีดี บินิสซาเลม | 0-0 |
22:00 | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | 0 - 2 | ซีดี บาสโคเนีย | 0-0 |
22:15 | ริบามอนทาน อัล มาร์ ซีเอฟ | 0 - 1 | เอดี ซีเอทเต้วิลล่า | 0-0 |
22:30 | ปาเซ เคอี | 3 - 1 | ซีดี ซานตูนซี่ | 0-0 |
22:30 | โทโลซา | 0 - 3 | เจดี โซโมร์รอสโตร | 0-0 |
22:30 | ยูดี พาเตอร์นา | 0 - 2 | แอตเลติโก้ ซากัลทิโน | 0-0 |
22:59 | เอฟซี วิลาฟรานกา | 7 - 0 | ซีเอฟ มอนตาเนซ่า | 2-0 |
23:30 | เอสดี ดิวส์โต | 1 - 0 | เอสดี เบียไซน์ | 0-0 |
23:30 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | 0 - 0 | เตเนริเฟ่ 2 | 0-0 |
00:00 | ซีพี ซาน คริสโทบอล | 0 - 0 | แตร์ราสซ่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | คัวคาเอีย ซีอี | 2 - 0 | คาร์โต ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
00:00 | มาร์ซักลอกก์ เอฟซี | 1 - 1 | เครนดิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ |
||||
17:30 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 7 - 0 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 5-0 |
19:00 | เคฟลาวิค(ญ) | 8 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 6-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 0 | สมุทรสาคร เอฟซี | 2-0 |
18:00 | นครปฐม เอฟซี | 3 - 0 | กรมศุลกากร เอฟซี | 2-0 |
19:00 | ศรีสะเกษ เอฟซี | 1 - 3 | ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี | 1-0 |
19:00 | ราชนาวีสโมสร | 0 - 2 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิรัก ลิก |
||||
20:15 | อัล ซอลรา | รอ | อาร์บิล |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:30 | ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี | รอ | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | |
18:15 | เปอเซล่า ลามังกัน | รอ | มาดูร่า ยูไนเต็ด | |
20:30 | อเรม่า มาลัง | รอ | บาริโต ปูเตรา |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์ |
||||
ต่อเวลา | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 0 - 3 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0-1 |
19:00 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | รอ | ฮอนก้าเอสพู (ญ) |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 2 - 3 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 0-2 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
19:30 | ฟาร์โค | 3 - 1 | อาบู แคร์ เซเมด | 1-0 |
19:30 | ไฟยุม | 1 - 0 | แอสซุส เปโตรเลียม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซีโอ เมเดนีน | 1 - 0 | ซีเอส กอบ้า | 1-0 |
20:00 | ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ | 0 - 0 | เจนเดาบาสปอรต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:00 | เนฟโตชิมิก บูร์กัส | 1 - 3 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 0-1 |
19:00 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0 - 0 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ |
||||
21:00 | เปสคารา (ฟุตซอล) | รอ | คาตาเนีย(ฟุตซอล) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
15:00 | นอร์ท บริสเบน | 0 - 4 | เดอะ เลค | 0-3 |
15:00 | สปริงส์ฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 5 | นามเบอร์ ยานดิน่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อินเดียซูเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เซนไนยิน เอฟซี | 2 - 2 | เอฟซี กัว | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน หญิงคัพ |
||||
18:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 5 - 0 | เอ็มโปลี (ญ) | 2-0 |
20:30 | เอซี มิลาน(ญ) | 0 - 0 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
19:00 | คลับ มาริโน่ | 0 - 0 | คาดิส 2 | 0-0 |
21:45 | เรอัล โซเซียดาด บี | 2 - 1 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
00:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1 - 1 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 1-0 |
00:00 | ฮอสปิตาเลย์ | 2 - 3 | ยูอี คอร์เนลล่า | 2-0 |
00:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 2 - 2 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | 1-2 |
00:00 | เยย์ดา | 0 - 3 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 0-2 |
00:00 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 3 - 0 | เรอัล ยูนิโอน | 1-0 |
00:00 | เอสดี ลาเรโด | 1 - 0 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
20:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0 - 4 | บาลินเกอร์ | 0-2 |
20:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 3 - 1 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
00:00 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | รอ | วานส์ |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | อียูบสปอร์ | 0 - 0 | โบดรุมสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว |
||||
22:00 | นอมเม่ เจเค คาลจู | รอ | ทาร์ตู เจเค มัก | |
01:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | รอ | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น |
||||
17:00 | นาโกย่า โอเชี่ยน ฟุตซอล | รอ | โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 1 - 0 | ฉะเชิงเทรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:30 | เดสเซล สปอร์ต | รอ | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | อารามบัคเคเอส | 0 - 4 | อาบาฮานี | 0-2 |
16:30 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 0 - 0 | พสุนธรา คิงส์ | 0-0 |
19:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 2 - 1 | เชค รัสเซล เคซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เรด แอร์โร | รอ | ซานาโก |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
04:00 | ดี.คอนเซ็ป | 0 - 2 | เดปอร์เตส วาลเลนาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 4 - 0 | เดปอร์ตีโว คาร์ชา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
09:00 | ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก | 3 - 0 | โลรอส เดอ โคลิม่า | 1-0 |
00:00 | ซิตาคัวโร ซีเอฟ | 0 - 1 | อินเทล พาจา | 0-0 |
01:00 | แอตเลติโก้ ซาน ลูอิส 2 | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 1-0 |
04:00 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 2 - 0 | ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
20:30 | เอ็นเค โซลิน | 2 - 1 | อินเตอร์ ซาเปรซิค | 1-0 |
20:30 | รูเดส | 6 - 1 | เมดิมัวร์เย่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
20:30 | เทรนโต้ | 3 - 2 | จีเอสดี แอมโบรเซียนา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน Segunda Women |
||||
19:00 | ซีอี ซีกัลป์ (ญ) | 1 - 0 | ซาราโกซ่า (ญ) | 0-0 |
22:30 | คอร์โดบา(ญ) | 1 - 3 | แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
18:00 | ซาคาร์เวนเนส | 1 - 1 | โลวเรส | 0-0 |
22:00 | ซานโจเนนเซ่ | 1 - 1 | เอสพี เอสพินโฮ | 0-1 |
22:00 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 0 - 1 | กอนโดมาร์ | 0-1 |
22:00 | วิลาเวอเดินเซ่ | 0 - 1 | มิรานเดลา | 0-1 |
02:00 | ลัวเล็ทตาโน | 1 - 0 | ลูซิทาโน อีโวรา | 1-0 |
04:00 | โทรเฟนเซ่ | 1 - 0 | โคอิมบรอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
22:59 | อัตลาส(ญ) | 3 - 2 | ซานโตส ลากูน่า(ญ) | 3-0 |
01:00 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1 - 0 | ปาชูกา(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | บียารีล (ยู 19) | 4 - 0 | ยูดี อัลซีรา(ยู 19) | 3-0 |
19:00 | ซีดี ออฟรา(ยู19) | 1 - 2 | ซีดี มาริโน่ (ยู 19) | 1-1 |
22:00 | บูร์โกส(ยู19) | 1 - 0 | เกตาเฟ่(ยู 19) | 0-0 |
22:00 | ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) | 0 - 1 | เลบันเต (ยู 19) | 0-1 |
22:00 | วาลาโดลิด(ยู 19) | 1 - 1 | อัตเลติโก เดอ ปินโต้ (ยู19) | 1-0 |
22:15 | อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) | 3 - 1 | เรอัล มาดริด (ยู 19) | 1-0 |
22:30 | ยูเนี่ยน อดาร์เว(ยู 19) | 0 - 0 | ราโย บาเยกาโน (ยู 19) | 0-0 |
22:59 | บาร์เซโลน่า(ยู 19) | 2 - 0 | ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | วอลเตอร์เฟอร์เรตติ(ยู 20) | 1 - 1 | มานากัว(ยู 20) | 0-0 |
05:00 | ดิเรียนเกน (ยู20) | 1 - 1 | เรอัล เอสเทล(ยู 20) | 0-1 |
05:00 | จาลาปา(ยู 20) | 1 - 1 | เดปอร์ติโวโอโกตัล(ยู20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) | 1 - 3 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 1-2 |
22:00 | โควา พีดาเด้(ยู 23) | 2 - 1 | ริโอ อาฟ(ยู 23) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:45 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | 5 - 2 | โอแอลเอส | 3-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:45 | สโกดา ซานธี | 1 - 0 | ตริคาล่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:00 | อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) | 3 - 0 | ซานต้า เทคล่า (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 1 - 2 | ปิซา(ยู 19) | 1-1 |
20:00 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 2 - 1 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 1-1 |
20:30 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 1 - 2 | คิเอโว่(ยู 19) | 1-0 |
20:30 | นาโปลี(ยู 19) | 3 - 2 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 2-2 |
20:30 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 1 - 1 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 1-0 |
20:30 | วิเซนซา ยู 19 | 0 - 1 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 0-1 |