ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เอฟซี อูฟา | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก | 0-0 |
22:59 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 2 - 3 | ดินาโม มอสโก | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 5 - 1 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:59 | กอมเบยูไนเต็ด | 2 - 0 | แทราบา เอฟซี | 2-0 |
04:00 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 2 - 3 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
07:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 3 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า ยูโรปาลีก |
||||
00:55 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1 - 2 | เอเอส โรม่า | 0-0 |
00:55 | อาร์เซน่อล | 0 - 1 | โอลิมเปียกอส ไพรีอัส | 0-0 |
00:55 | โมลด์(N) | 2 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-0 |
00:55 | ดินาโม ซาเกร็บ | 2 - 0 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 0-0 |
03:00 | ยัง บอยส์ | 0 - 2 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0-1 |
03:00 | เอซี มิลาน | 0 - 1 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
03:00 | บียาร์เรอัล | 2 - 0 | ดินาโม เคียฟ | 2-0 |
03:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0 - 2 | สลาเวีย ปราก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 1 - 1 | โบโตซานี่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
21:00 | อาเลซซานเดรีย | 2 - 0 | เรนาเต้ เอซี | 1-0 |
23:30 | โนวาร่า | 2 - 0 | ปิอาเชนซา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
22:00 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0 - 0 | เปนาฟิลด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 0 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ |
||||
01:30 | มาริเลีย(N) | 0 - 0 | คริคูม่า | 0-0 |
03:30 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 1 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-1 |
03:30 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 0 - 1 | กอริติบ้า พีอาร์ | 0-1 |
04:00 | เทรเซ่ พาไรบา | 0 - 1 | อเมริกา เอ็มจี | 0-0 |
04:00 | คาสคาเวล พีอาร์ | 2 - 1 | ฟิกูเรนเซ่ | 1-1 |
06:00 | มิราสโซล(N) | 2 - 3 | บรากันติโน้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย คัพ |
||||
22:00 | ซีเอสเคเอ โซเฟีย | 4 - 0 | โบเตฟ วราตซา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ |
||||
01:00 | วิมเบิลดัน ยู18 | 1 - 0 | เบิร์นลี่ย ยู18 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย คัพ |
||||
20:00 | เอ็นดี เบลตินซี | 0 - 3 | ดอมซาเล่ | 0-2 |
22:00 | ทริงลาฟ คราน | 1 - 2 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:00 | เดปอร์ติโว มัลโดนาโด | 2 - 1 | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | ก๋วยลีน่า | 1 - 2 | ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) | 0-0 |
05:15 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 2 - 0 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 1-0 |
05:15 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 2 - 1 | กวายากิล ซิตี้ | 1-1 |
07:30 | ลา อีคูดัด(N) | 1 - 2 | เดปอร์ติโบ ปาสโต้ | 1-1 |
07:30 | คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) | 1 - 2 | เอฟบีซี เมลการ์ | 0-2 |
07:30 | โคเบรซอล | 0 - 0 | ปาเลสติโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
18:30 | เมส ราฟซานจาน | 0 - 1 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-1 |
18:30 | เพอร์เซโปลิส | 2 - 1 | นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี | 1-0 |
19:00 | เซปาฮัน | 2 - 0 | แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ | 1-0 |
20:00 | ซาแนท นาฟ | 0 - 0 | ปาดิสเด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
20:00 | วิคตอเรีย ซิซคอฟ | 1 - 2 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
20:00 | อัล ซัลมิย่า | 0 - 1 | อัล คูเวต เอสซี | 0-0 |
22:05 | อัล คาดเซีย | 3 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | อารารัต | 3 - 0 | เอฟเค แวน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา คัพ |
||||
03:00 | ลาเนรอส เอฟซี | 4 - 0 | แอตเลติโก้ เอฟซี | 3-0 |
03:10 | คอร์ตูลัว | 1 - 2 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:40 | นครราชสีมา เอฟซี | 2 - 0 | ตราด เอฟซี | 1-0 |
19:10 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
16:15 | บีเนโซว | รอ | จิสครา โดแมซลิซ | |
16:15 | เอฟเค บานิค โซโคลอฟ | รอ | โลโค ทาวิน |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน คัพ |
||||
22:30 | อัล นาจม่า | 2 - 1 | บูไสทีน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ลีก |
||||
17:00 | ซงลาม เหงะอาน | 1 - 0 | ทัน กวางนินห์ | 1-0 |
19:15 | ฮานอย ทีแอนด์ที | 3 - 2 | ทันห์ เฮาห์ เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
18:15 | ทูรัน | 2 - 2 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 2-1 |
20:30 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0 - 3 | ปัคตากอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
01:00 | ซีเอฟ แอตแลนเต้ | 1 - 1 | อเลบบีเจ็ต เดอ โออาซากา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Copa Libertadores Femenino |
||||
03:00 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) | 0 - 0 | แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st |
||||
00:15 | เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) | 1 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) | 0-0 |
01:00 | เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) | รอ | มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) | |
01:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) | 3 - 0 | มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) | 0-0 |
01:30 | ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) | 1 - 4 | ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | คัตซิน่า ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล | 1-0 |
22:00 | พลาเทอู ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 2 - 0 | คาสกาเวล ซีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
01:00 | ปาชูก้า(ยู20) | 2 - 1 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
01:30 | โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ | 1 - 2 | อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
17:00 | ชีรัค บี | 1 - 2 | อรารัต เยเรวาน 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
20:00 | อลาอับ ดามานอาวเออร์ | 1 - 0 | มาเลเยอิท เอล เซยิอัท | 0-0 |
20:00 | เดเกอร์เนส | 2 - 0 | อาบู แคร์ เซเมด | 0-0 |
20:00 | เอล มานซูรา | 1 - 0 | บานี่ | 1-0 |
20:00 | ฟาร์โค | 2 - 0 | เอล แฮมแมม | 0-0 |
20:10 | มาทรูห์ | 0 - 1 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กีฬาโอลิมปิก รอบคัดเลือก อเมริกาเหนือและอเมริกากลาง |
||||
04:30 | สหรัฐอเมริกา (ยู 23)(N) | 1 - 0 | คอสตาริกา (ยู 23) | 1-0 |
07:00 | เม็กซิโก (ยู 23) | 4 - 1 | สาธารณรัฐโดมินิกัน(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Qatar League Division 2 |
||||
22:30 | อัล ชาฮานียา | 5 - 1 | อัล เมไซเมีย | 3-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี |
||||
07:00 | เดปอร์ติโบ กีโต้ | 1 - 1 | ซีดี เอล นาซิอองนาล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
17:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 1 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-0 |
18:00 | 24 Erzincanspor | 0 - 0 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
18:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 1 - 2 | โครัม เอฟเค | 0-0 |
18:00 | อันคารา เดไมสปอร์ | 1 - 1 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 1-0 |
18:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2 - 2 | อินโกลสปอร์ | 1-1 |
18:00 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 1 - 3 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
18:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 0 - 3 | โคแคลิสปอร์ | 0-1 |
18:00 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 3 - 0 | ซองกุลดัค | 1-0 |
18:00 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 2 - 0 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 0-0 |
18:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 2 - 0 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ | 2 - 0 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 0-0 |
18:00 | อียูบสปอร์ | 1 - 1 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 2 - 0 | เพนดิคสปอร์ | 0-0 |
18:00 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 2 - 1 | อลาซิกสปอร์ | 0-1 |
18:00 | พาซาสปอร์ | 6 - 1 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 3-0 |
18:00 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 1 - 1 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-0 |
18:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 1 - 2 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
00:00 | ซีเอฟเอฟ มารีทิม(ญ) | 1 - 1 | ลอร์ก้า (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
17:00 | คาราบัค 2 | 0 - 0 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 0-0 |
18:00 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 3 - 1 | เคชล่าเอฟเค 2 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
20:00 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 2 - 1 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
00:00 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 2 - 0 | ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:25 | บอร์ดบีช ยูไนเต็ด (สำรอง) | 1 - 1 | เนรัง (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 0 - 1 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ | 2 - 0 | อัครานี่ แบงค์ ลิมิเตดเอสซี | 2-0 |
20:00 | ฟารัสช์จันจ์ เอสซี | 1 - 1 | วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ | 1-1 |