ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
23:30 | โฮลสไตน์ คีล | 2 - 0 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
00:00 | เลอ อาฟร์ | 0 - 1 | ตูลูส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
13:00 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 3 - 2 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
01:15 | ลูตัน ทาวน์ | 0 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
01:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 0 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-0 |
01:00 | แบล็คพูล | 2 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1-0 |
01:00 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 3 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | คิเอโว่ | 1 - 1 | เครโมเนเซ่ | 1-0 |
19:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 0 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 0-0 |
19:00 | เอ็มโปลี | 4 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 2-0 |
19:00 | วิเชนซ่า | 0 - 3 | เบรสชา | 0-2 |
19:00 | มอนซ่า 1912 | 1 - 0 | เลชเช่ | 1-0 |
19:00 | เปสคารา | 1 - 0 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 1-0 |
19:00 | ปิซ่า | 2 - 2 | เอซี เวนิช | 2-0 |
19:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 1 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-1 |
19:00 | เรจจิน่า | 2 - 2 | อัสโคลี่ | 1-1 |
19:00 | สปอล | 0 - 1 | โฟรซิโนเน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
12:00 | เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) | 0 - 1 | ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) | 0-1 |
02:00 | อัล คอร์(N) | 3 - 1 | อัล ชาฮานียา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ชางชุน ย่าไท่(N) | 0 - 0 | หวูฮั่น เอฟซี | 0-0 |
19:00 | ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) | 2 - 0 | ต้าเหลียน โปร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เสฉวน(N) | 0 - 0 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
22:30 | อารัว | 1 - 2 | ลูเซิร์น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 4 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2-0 |
05:15 | ซานโตส | 5 - 0 | เดอะ สตรองเกสต์ | 3-0 |
05:15 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0 - 2 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-1 |
07:30 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 1 - 2 | พัลไมรัส | 0-0 |
07:30 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
07:30 | แอลดียู กีโต้ | 2 - 3 | ฟลาเมงโก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก |
||||
02:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
23:30 | จีเอไอเอส | 3 - 2 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) | 1 - 1 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
22:59 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 0 - 1 | โบแร็ค คาแค็ก | 0-1 |
22:59 | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า | 1 - 1 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 1-0 |
22:59 | มัลโดส ลูการ์นี | 1 - 0 | เอฟเค วอซโดวัค | 1-0 |
22:59 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 1 - 0 | คูคาริคกิ สตานคอม | 0-0 |
22:59 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 2 - 0 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
23:45 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 3 - 1 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
01:45 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1 - 2 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0-0 |
01:45 | แกลร์นาร์ฟอน | 3 - 0 | บาลา ทาวน์ | 2-0 |
01:45 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0 - 3 | เดอะ นิว เซนต์ส | 0-0 |
01:45 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 2 - 2 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 2-2 |
01:45 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0 - 6 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 3 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย คัพ |
||||
20:30 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 4 - 1 | เอฟเค โคซิค | 3-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
22:59 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 3 - 2 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0 - 0 | เรธโรเวอร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | มอนโทรส | 3 - 2 | แพททริค ทริสเทล | 2-1 |
01:00 | ดัมบาร์ตัน | 3 - 2 | ปีเตอร์เฮด | 1-1 |
01:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ฟัลเคิร์ก | 0-0 |
01:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 3 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | คาวเดนบีท | 2 - 0 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 1-0 |
01:00 | เบรซิน ซิตี้ | 0 - 1 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
01:00 | สแตรนแรร์ | 2 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 2-1 |
01:00 | เอลจิน ซิตี้ | 3 - 2 | ควีนส์ ปาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 2 - 2 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
22:59 | เออีเค ลาร์นาคา | 0 - 1 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล Leumit ลีก |
||||
00:00 | เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย | 1 - 2 | ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม | 1-2 |
00:00 | ฮาโปเอล อิกซาล | 0 - 2 | ฮาโปเอล ริซอน | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี | 0 - 0 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | 0-0 |
00:00 | ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม | 1 - 6 | ฮาโปเอล อฟูล่า | 0-3 |
00:00 | ฮาโปเอล รานาน่า | 3 - 2 | ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม | 2-0 |
00:00 | คาฟร์ กาซิม | 2 - 0 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
01:30 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 0 - 4 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
01:45 | คลิฟตันวิลล์ | 1 - 2 | ลาร์นเอฟซี | 0-1 |
01:45 | เกล็นโตรัน | 1 - 1 | โคเลอไรน์ | 0-0 |
01:45 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 3 - 1 | ครูซาเดอร์ | 1-0 |
01:45 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 0 - 1 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0-0 |
01:45 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 4 - 1 | พอร์ทาดาวน์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
19:30 | อปอลล่อน ลาริสซ่า | 1 - 2 | โดซา ดรามัส | 1-2 |
19:30 | เออี คาไรสคาคิส | 3 - 3 | พานาคายคิ 2005 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 2 - 1 | ยูเอส บิสกรา | 1-1 |
22:00 | ปาราดัว เอซี | 2 - 0 | อาร์ซี รีไลแซน | 0-0 |
04:30 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | 5 - 1 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2-0 |
04:30 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 2 - 1 | ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส | 1-0 |
04:30 | อีเอส เซทิฟ | 1 - 1 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 0-0 |
04:30 | เจเอส ซาอัวร่า | 2 - 0 | โอลิมปิก เมเดีย | 2-0 |
04:30 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 0 - 0 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 0-0 |
04:30 | ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ | 1 - 1 | เจเอส คาบิลี่ | 1-0 |
04:40 | เอ็มซี โอราน | 3 - 2 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 3-1 |
04:50 | เอเอสโอ ชเลฟ | 0 - 1 | เอ็นซี มากร้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
22:59 | โชเลท เอสโอ | 1 - 4 | บาสเตีย | 0-1 |
01:00 | เลอ ม็องส์ | 4 - 0 | เกรไตล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | เอฟเค วัลเมียรา | 0 - 1 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | เนเวซิส | 0 - 3 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
21:45 | มาริบอร์ | 2 - 1 | ทาบอร์เซซานา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | บาเฮีย บีเอ | 2 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-1 |
05:15 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส | 3 - 2 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1-0 |
07:30 | เอฟบีซี เมลการ์(N) | 1 - 0 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 1 - 2 | ฮราเดตส์กราลอเว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล วีห์ดัต | 3 - 0 | อัล-จาลิล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | ตรังกานู | 3 - 0 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 2-0 |
21:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 3 - 1 | ปุเลา ปีนัง | 1-0 |
21:00 | เคดะห์ | 0 - 1 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0 - 0 | อัล นาสเซอร์ | 0-0 |
01:30 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0 - 0 | อัล ซัลมิย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก |
||||
07:00 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 1 - 1 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2 - 2 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:10 | วิลล่า ดาลมิเน | 0 - 0 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 0 - 3 | ฮัคเค่น (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21) | 2 - 3 | คัลม่าร์ (ยู 21) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก คัพ |
||||
05:00 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 2 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ |
||||
20:00 | อัล อาเฮด | 0 - 1 | อัล-เนจ์เมห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา คัพ |
||||
21:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 3 - 1 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:45 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 5 - 3 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | คาราบัค | 1 - 1 | ซีล่า เอฟเค | 1-1 |
23:15 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0 - 2 | ซาบาห์ เอฟเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 3 - 0 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 1-0 |
00:00 | เอสซี เวิร์ล | 0 - 0 | ดินาโม เดรสเดน | 0-0 |
00:00 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 4 - 1 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 1-1 |
00:00 | เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค | 0 - 3 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-2 |
00:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 1 - 1 | อิงโกลสตัดท์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
19:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 1 | นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน | 1-1 |
21:00 | บุนยอดกอร์ | 2 - 0 | นาซาฟ การ์ชิ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
21:00 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 0 - 1 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ดิโมนา | 1 - 0 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 1-0 |
21:00 | มัคคาบี้ ชารายิม | 2 - 4 | ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน | 0-2 |
21:00 | อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม | 4 - 2 | ฮาโปเอล แอชเคลอน | 0-1 |
21:00 | ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา | 1 - 0 | ฮาโปเอล บีไน ปาเดส | 0-0 |
21:00 | ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส | 3 - 1 | บีไน มาจ์ดอัล ครัม | 0-1 |
21:00 | รูบิ ชาปิร่า | 2 - 2 | เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี | 2-1 |
21:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 2 - 1 | เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เจดีอาร์ สตาร์ | 2 - 1 | โจโม คอสมอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
16:00 | ดนีโปร-1 (ยู 21) | 4 - 2 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 1-1 |
16:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 2 - 1 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 2-1 |
16:00 | เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) | 3 - 1 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | 0-1 |
17:00 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 4 - 1 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
21:00 | เจเอส ซาอัวรา(ยู21) | 2 - 0 | โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) | 1-0 |
21:45 | ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) | 0 - 1 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-0 |
22:00 | ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) | 3 - 1 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 2-0 |
22:00 | เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) | 5 - 1 | ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) | 3-1 |
22:00 | ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) | 4 - 3 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 1-2 |
22:05 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 4 - 0 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 3-0 |
22:10 | อีเอสเซติฟ(ยู21) | 2 - 0 | ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Goiano Division |
||||
04:00 | เกรมิโอ อนาโปลิส | 1 - 0 | แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 3 - 0 | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น | 1-0 |
01:00 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | รอ | โปชิกัวร์ อาร์เอ็น |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
23:30 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 2 - 5 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 1 - 2 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 1-0 |
02:15 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 9 - 0 | ฟีลเคียร์(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | พิวนิค บี | 0 - 1 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 0-0 |
19:00 | อรารัต-อาร์เมเนียบี | 2 - 1 | ชีรัค บี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 3 - 1 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 2 - 3 | เอฟเค กิฟดูวอน | 2-3 |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
05:00 | ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) | 1 - 4 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ BRA SPB |
||||
05:00 | คลับ ดู เรโม | 1 - 0 | อกัว เดอ มาราบา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:35 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 1 - 1 | เมลเบิร์น ไนท์ | 0-0 |
19 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 0 - 0 | เปรสตัน ไลออนส์ | - |
17:00 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 0 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
06:00 | บาร์เรโตส เอสพี | 2 - 1 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 0-0 |
06:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 2 - 3 | นาซีอองนัล เอสพี | 1-2 |
06:00 | ริโอ เพรโต | 3 - 1 | พรีมาเวร่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม Second Division |
||||
15:00 | ลัม ด่อง | 4 - 1 | กอน ตูม | 2-1 |
15:30 | เตวียนกวาง | 1 - 0 | หวิง ลอง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ลีก U19 |
||||
01:00 | เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) | 1 - 3 | ฟจอลเนอร์ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) | 3 - 1 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 2-0 |
22:59 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1 - 1 | เอฟซี กีสเซิน | 1-1 |
22:59 | บาลินเกอร์ | 2 - 1 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 1-0 |
22:59 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0 - 4 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0-1 |
22:59 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 1-0 |
00:00 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2 - 1 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 0-1 |
00:00 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1 - 2 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 0-0 |
00:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 1 - 3 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-2 |
00:00 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 1 - 1 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0-0 |
00:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 3 - 2 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 2-2 |
00:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 0 - 2 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ | รอ | นาร์เปส คราฟท์ |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 1 - 1 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-1 |
18:00 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 0 - 5 | เอฟเค ไบโอลอก | 0-2 |
19:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 3 - 2 | อันจิ มาคัชคาล่า | 3-1 |
21:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 0 - 1 | ลีเจียน ไดนาโม | 0-1 |
21:00 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 3 - 2 | สปาร์ตัก นาลชิค | 2-0 |
00:00 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 0 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
03:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 0 - 3 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | 0-1 |
03:00 | ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | รอ | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | อาบาฮานี | 5 - 2 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 3-0 |
20:00 | พสุนธรา คิงส์ | 2 - 0 | บังกลาเทศ โปลิสคลับ | 0-0 |
22:00 | เชค รัสเซล เคซี | 3 - 0 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
19:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 0 - 1 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 0-0 |
23:30 | ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 2 | มิลล์วอลล์(ยู 23) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
02:00 | อัล การาฟา(ยู 23) | 0 - 2 | อัล เรย์ยาน(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | ยูโรปาเอฟซี | 0 - 2 | เซนต์โยเซฟ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
20:00 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 3 - 1 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 2-0 |
20:30 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน | 2 - 2 | เบต้า รามัท กาน | 1-1 |
20:30 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | 2 - 0 | เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | 1-0 |
20:30 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 2 - 2 | ไอโรนี่ เนเชอร์ | 1-0 |
23:15 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 1 - 0 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 0-0 |
01:00 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 4 - 0 | ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 1 - 0 | มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) | 1-0 |
22:00 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 2 - 2 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 0-1 |
22:00 | ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) | 0 - 2 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | แตร์นานา (ยู 19) | 1 - 0 | เปรูจา(เยาวชน) | 0-0 |
21:00 | เลคโค่(ยู19) | 2 - 2 | เรนาเต้ (ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:00 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 3 - 1 | อัตลาส(ญ) | 2-0 |
09:00 | ตีฮัวนา (ญ) | 3 - 0 | คลับ เนกาซ่า (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | มิทเชลตัน เอฟซี | 3 - 0 | ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี | 0-0 |
16:30 | คูเมรา | 2 - 6 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 3 - 1 | ฟามาลิเคา(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:00 | อัล มาจด์ | 1 - 0 | อัล นาวัล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 2 - 2 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 1-1 |