ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
00:00 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 1 - 2 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1-1 |
00:00 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0 - 7 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 0-5 |
00:00 | โบฮีเมี่ยนส์ | 4 - 0 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
22:59 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 0 - 1 | บานฟิลด์ | 0-0 |
01:30 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 5 - 0 | เดเฟนซา วาย จัสติเชีย | 2-0 |
01:30 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า | 0 - 5 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-3 |
04:00 | ปาโตรนาโต ปารานา | 1 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 2 - 0 | ซังค์ พอลเท่น | 1-0 |
22:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1 - 1 | เอสวี รีด | 0-0 |
22:00 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2 - 1 | ออสเตรียเวียนนา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
23:30 | สตองดาร์ด ลีแอช | 2 - 1 | เคเอเอ เกนท์ | 0-1 |
01:45 | อันเดอร์เลชท์ | 2 - 2 | รอแยล อันท์เวิร์พ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1 - 1 | วิสล่า พล็อค | 1-1 |
22:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ | 0-1 |
01:00 | วิสล่า คราคอฟ | 1 - 2 | เลช พอซนาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 3 - 2 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 1-0 |
20:30 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 4 - 2 | ชาลเก้ 04 | 0-2 |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0 - 0 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-0 |
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 3 - 0 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1-0 |
23:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 6 - 0 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 4-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 2 - 2 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 1-0 |
18:00 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 2 - 2 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 1-2 |
18:00 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 1 - 3 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อูฟา | 0 - 0 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 0-0 |
20:30 | โลโคโมทีฟ มอสโก(N) | 0 - 0 | ดินาโม มอสโก | 0-0 |
20:30 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 2 - 4 | รูบิน คาซาน | 2-0 |
23:30 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 3 - 1 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
18:00 | น็องต์ | 3 - 0 | บอร์กโดซ์ | 1-0 |
22:00 | โอลิมปิก ลียง | 4 - 1 | ลอริยองต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | อฌักซิโอ้ | 1 - 1 | ปารีส เอฟซี | 1-1 |
01:00 | อาเมียงส์ | 0 - 0 | ชามัวร์ นิออร์ท | 0-0 |
01:00 | เอเจ โอแซร์ | 1 - 1 | เกรอน็อบล์ | 1-1 |
01:00 | เอฟซี แซมบี | 1 - 0 | ปัว เอฟซี | 1-0 |
01:00 | แกลร์กมงต์ ฟุต | 3 - 1 | โซโชซ์ | 2-1 |
01:00 | แก็งก็อง | 2 - 0 | ชาโตรูซ์ | 1-0 |
01:00 | โรเดซ อเวรอน | 1 - 1 | น็องซี่ | 0-0 |
01:00 | ตูลูส | 3 - 0 | ก็อง | 1-0 |
01:00 | ทรัวส์ | 2 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
01:00 | วาล็องเซียนส์ | 3 - 5 | เลอ อาฟร์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:00 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 3 | ซูวอน ซิตี้ | 0-2 |
12:00 | แดกู เอฟซี | 3 - 0 | อินชอนยูไนเต็ด | 2-0 |
14:30 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 1 - 1 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0-0 |
23:45 | เอสซี ฮีเรนวีน | 0 - 0 | อูเทร็คท์ | 0-0 |
01:00 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-0 |
02:00 | วีวีวี เวนโล | 3 - 3 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
00:00 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 2 - 0 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ชิคาโก ไฟร์ | 0 - 2 | ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน | 0-0 |
00:30 | แนชวิลล์ เอฟซี | 2 - 0 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1-0 |
00:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 3 - 1 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1-0 |
02:00 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) | 2 - 0 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 0-0 |
02:50 | เอฟซี ดัลลัส | 1 - 1 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1-1 |
05:05 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1 - 1 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
07:00 | แอลเอ กาแลกซี่ | 2 - 1 | ลอส แอนเจลิส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | สากัน โตสู | 0 - 0 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-0 |
13:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 1 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 0-0 |
16:00 | กัมบะ โอซาก้า | 0 - 2 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1 - 1 | ฮัคเค่น | 0-0 |
20:00 | ฮัมมาร์บี้ | 3 - 2 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 1-0 |
22:30 | โอเรโบร | 1 - 0 | ฮาล์มสตัด | 0-0 |
22:30 | เอล์ฟส์บอร์ก | 2 - 2 | คัลมาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
23:15 | ลูกาโน | 0 - 2 | วาดุซ | 0-1 |
01:30 | ยัง บอยส์ | 2 - 0 | บาเซิ่ล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
00:30 | อันคารากูคู | 1 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1-1 |
00:30 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0 - 1 | คาซิมปาซ่า | 0-0 |
00:30 | กาลาตาซาราย | 3 - 1 | เบซิคตัส เจเค | 2-1 |
00:30 | กัซเทป | 0 - 1 | คอนยาสปอร์ | 0-0 |
00:30 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 0 | เดนิซลิสปอร์ | 0-0 |
00:30 | คารากูมรัค(N) | 5 - 1 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 2-0 |
00:30 | เคย์เซริสปอร์ | 0 - 0 | กาเซียนเท็ป B.B. | 0-0 |
00:30 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0 - 4 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 0-2 |
00:30 | ชีวาสสปอร์ | 0 - 0 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0-0 |
00:30 | แทร็บซอนสปอร์ | 2 - 1 | อันตัลยาสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | อลาเบส | 2 - 2 | เลบานเต้ | 1-2 |
21:15 | บาร์เซโลน่า | 0 - 0 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0-0 |
23:30 | คาดิส | 2 - 1 | ฮูเอสก้า | 2-1 |
02:00 | แอธเลติก บิลเบา | 2 - 2 | โอซาซูน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
23:30 | โวลอส เอ็นเอฟซี | 3 - 1 | เออีแอล ลาริซ่า | 2-0 |
23:30 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 1 - 3 | พีเออี อโตรมิตอส | 0-2 |
23:30 | เลเมีย | 0 - 2 | โอเอฟไอ เครเต้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:15 | เรอัล ซาราโกซ่า | 0 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
23:15 | พอนเฟร์ราดิน่า | 0 - 1 | อัลบาเซเต้ | 0-1 |
01:30 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0 - 0 | ลาส พัลมาส | 0-0 |
02:00 | มาลาก้า | 1 - 1 | มายอร์ก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | สเปเซีย | 1 - 4 | นาโปลี | 0-3 |
20:00 | อูดิเนเซ่ | 1 - 1 | โบโลญญ่า | 1-0 |
22:59 | อินเตอร์ มิลาน | 5 - 1 | ซามพ์โดเรีย | 3-1 |
01:45 | ฟิออเรนติน่า | 2 - 0 | ลาซิโอ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 1 - 1 | บาร์โรว์ | 1-0 |
21:00 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 1-0 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 4 - 1 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 3-1 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0 - 3 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0 - 1 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 2 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | พอร์ทเวล | 0 - 3 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0 - 0 | วอลซอลล์ | 0-0 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | กริมสบี้ ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | คราวเลย์ ทาวน์ | 1 - 4 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0-2 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
22:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 3 - 0 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 3 - 1 | ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ | 2-1 |
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 2 | คริสตัล พาเลซ | 0-1 |
23:30 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 2 | เชลซี | 1-0 |
02:15 | ลิเวอร์พูล | 2 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | วัดฟอร์ด | 2 - 0 | สวอนซี ซิตี้ | 0-0 |
18:30 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 3 | เบรนท์ฟอร์ด | 0-0 |
18:30 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 3 - 1 | ลูตัน ทาวน์ | 1-1 |
18:30 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0 - 2 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-1 |
18:30 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 1 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-1 |
18:30 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 3 - 3 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-1 |
18:30 | มิดเดิลสโบรห์ | 0 - 3 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 0-2 |
18:30 | บาร์นสลีย์ | 2 - 2 | นอริช ซิตี้ | 2-1 |
18:30 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 2 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-0 |
18:30 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 5 - 2 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2-1 |
18:30 | เร้ดดิ้ง | 2 - 2 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 2-1 |
18:30 | โคเวนทรี ซิตี้ | 6 - 1 | มิลล์วอลล์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
17:30 | อาเลซุนด์ เอฟเค | รอ | อาซาเน่ ฟุตบอล | |
18:00 | ลิน (ญ) | รอ | โคลบอทน์ (ญ) | |
19:00 | ซองน์ดาล | รอ | ฮามคาม | |
19:00 | อโวลเนส (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) | |
20:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | รอ | โกรลุด | |
20:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | รอ | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | |
20:00 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | รอ | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | |
21:00 | สตรอมเมน | รอ | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | |
22:00 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | รอ | ไบรน์ | |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | รอ | ซทจอร์ดาล บริ้ง | |
22:59 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | รอ | ชาร์ปบอร์ก 08 | |
22:59 | รัวฟอส | รอ | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | |
22:59 | เปรูจา | รอ | โคโม | |
01:00 | ออเรนจ์ เคาน์ตี้ เอฟซี | รอ | เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น | |
01:30 | คอมมูนนิคาซิอองเนส(ญ) | รอ | โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) | |
05:00 | เอสวี ลา ฟาม่า | รอ | เอสวีบริแทนเนีย | |
06:30 | ชัตตานูกา | รอ | มิชิเกน สตาร์ |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ซานตง ไท่ซาน(N) | 2 - 0 | ชิงเต่า เอฟซี | 2-0 |
19:00 | กว่างโจว ซิตี้ | 2 - 4 | เซินเจิ้น เอฟซี | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
22:00 | ดันดี ยูไนเต็ด(N) | 0 - 2 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:00 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1 - 2 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 0-2 |
22:45 | บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ | 1 - 0 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0-0 |
00:15 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 3 - 2 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา | 3-0 |
01:00 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 3 - 1 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:00 | ดราว่า | รอ | เอ็นเค เครสโก | |
01:30 | เอ็นเค นาฟต้า | รอ | รีดอมเลีย |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
23:15 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 3 - 2 | อารัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | แลนด์สโครน่า | 1 - 0 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
20:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 3 - 2 | ออร์ไกร์ท | 2-1 |
20:00 | วาสเทราส เอสเค เอฟเค | 2 - 1 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
17:30 | กาซ เมตาน เมดิอัส | 2 - 1 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0-0 |
01:15 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 2 - 0 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 4 - 2 | เอสเคยู อัมเสตทเทน | 0-0 |
19:30 | ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) | 2 - 4 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | เอฟเค วอซโดวัค | 4 - 2 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 3-0 |
21:00 | โบแร็ค คาแค็ก | 4 - 1 | มัลโดส ลูการ์นี | 3-1 |
21:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 3 - 0 | แรดนิค ซูดูลิซาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:45 | โดโกเรต์ส รัซกราด | 1 - 2 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 5 - 3 | เทรนซิน | 1-1 |
22:00 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 0 - 0 | สปาร์ตัค เตอร์นาว่า | 0-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1 - 1 | เอฟเค เซนิก้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | วาร์เท็กซ์ | 0 - 1 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | บาลา ทาวน์ | 1 - 0 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-0 |
20:30 | เดอะ นิว เซนต์ส | 3 - 0 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 0-0 |
20:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 6 - 0 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 5-0 |
20:30 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | 0-0 |
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 1 - 2 | นิวทาวน์ เอเอฟซี | 1-2 |
23:15 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 4 - 0 | แกลร์นาร์ฟอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:00 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1 - 2 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 1-0 |
00:30 | อูจเปสต์ | 5 - 4 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
20:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1 - 1 | โอปาว่า | 0-1 |
22:00 | เบอโน่ | 2 - 3 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-2 |
22:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 3 - 3 | ไพรบราม | 1-2 |
00:30 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 3 - 0 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
07:00 | อัตลาส | 1 - 0 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
01:45 | เชเซน่า | รอ | มานโตวา |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาร์เน็ต | 1 - 4 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-1 |
21:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 0 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 0-0 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 2 - 4 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 1-2 |
21:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 2 - 0 | เวย์เม้าท์ | 1-0 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0 - 5 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 0-4 |
21:00 | วอคกิ้ง | 1 - 4 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 1-3 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 3 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ | 3-0 |
23:20 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 0 - 0 | บรอมลีย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 1 - 1 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | มอนโทรส | 2 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-1 |
21:00 | เรธโรเวอร์ส | 2 - 0 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | สแตรนแรร์ | 0 - 0 | ดัมบาร์ตัน | 0-0 |
21:00 | เอลจิน ซิตี้ | 0 - 1 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
21:30 | เฟยเรนเซ่ | 4 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2-1 |
22:59 | เอสแอล เบนฟิก้า บี | 1 - 1 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 1-1 |
00:00 | ซีดี มาฟรา | 2 - 2 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 2-0 |
02:15 | เอสโตริล | 1 - 1 | จีดี ชาเวซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์ |
||||
02:15 | เอชเค โคปาโวกค์ | 2 - 2 | ฟีลเคียร์ | 0-1 |
02:15 | เลคเนียร์ เรกยะวิก | 3 - 3 | เบรย์ดาบลิค | 1-1 |
02:15 | อัคราเนส | 1 - 1 | ไวกิงเกอร์ เรยาวิค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก กรีซ |
||||
18:45 | โดซา ดรามัส | 2 - 4 | เออี คาไรสคาคิส | 1-0 |
18:45 | พานาคายคิ 2005 | 2 - 1 | ตริคาล่า | 2-1 |
18:45 | พานเซอร์ไรกอส | รอ | เอโอ คาวาลา |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Carioca |
||||
02:00 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 2 - 1 | มาดูเดดา | 1-1 |
07:05 | ฟลาเมงโก | 4 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
19:30 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2 - 2 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2 - 3 | เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส | 1-3 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด | 1 - 3 | อัสซีริสก้า | 0-0 |
18:00 | ดัลคุลด์ เอฟเอฟ | 2 - 2 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 1-0 |
18:00 | อัสซีริสก้าบีเค | 3 - 1 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-1 |
18:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 1 - 3 | ทอร์น ไอเอฟ | 0-0 |
18:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | 0 - 4 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 0-2 |
20:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0 - 0 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0-0 |
21:00 | เทบีย์ไอเอส | 2 - 3 | ไอเอฟ ซิลเวีย | 1-1 |
21:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 1 - 1 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1-0 |
21:00 | แอตวิดาเบิร์ก | 0 - 2 | สค็อปดี้ เอไอเค | 0-1 |
21:00 | ลุงสกิล | 4 - 0 | ลุนด์ บีเค | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 0 - 3 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-0 |
21:00 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 2 - 1 | โคโรน่า คีลเซ่ | 1-0 |
21:00 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 1 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-2 |
01:00 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 0 - 2 | เมียดิซ เลกนิก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ คัพ |
||||
19:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0 - 0 | คูพีเอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
18:30 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 2 - 0 | สปุตนิก | 2-0 |
22:30 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 3 - 3 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 1-2 |
00:30 | สลาเวีย โมซีร์ | 1 - 1 | ดินาโม เบรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | ทอม ทอมสค์ | 1 - 0 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1-0 |
18:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 6 - 0 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 3-0 |
18:00 | เออทิช 1946ออมส์ | 0 - 4 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 0-1 |
18:00 | สปาร์ตัก มอสโก 2 | 4 - 2 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 2-1 |
19:00 | เชอตาโนโว มอสโก | 1 - 3 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1-1 |
19:00 | เฟเคิล | 0 - 0 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0-0 |
20:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0 - 1 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0-0 |
20:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 3 - 2 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 1-0 |
20:00 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 1 - 1 | แอคร่อน โตเกลียทติ | 1-1 |
21:00 | อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ | 0 - 0 | เวเลส | 0-0 |
00:00 | บัลติก้า | 3 - 1 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | เอฟบีซี เมลการ์(N) | 1 - 3 | อลิอันซ่า แอตเลติโก | 0-0 |
01:15 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) | 3 - 2 | เซียนเซียโน่ | 1-0 |
03:30 | เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) | 1 - 2 | สปอร์ติ้งคริสตัล | 1-1 |
06:00 | คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) | 1 - 1 | อินติกัส เดปอร์เตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
20:00 | ทาบอร์เซซานา | 0 - 1 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
14:05 | นิวคาสเซิล เจ็ทส์ | 1 - 1 | ซิดนีย์ เอฟซี | 0-0 |
16:10 | เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ | 5 - 0 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน |
||||
23:15 | เมส ราฟซานจาน | 0 - 1 | นาซซาจี้ มาซานดาราน | 0-1 |
23:30 | ฟูแลด ครูเซสตัน | 1 - 0 | กอล โกฮาร์ เอฟซี | 0-0 |
23:45 | ซาแนท นาฟ | 0 - 1 | อลูมิเนียม อารัก เอฟซี | 0-1 |
23:45 | แมชชีน ซาซี่ | 2 - 2 | ไซปา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | เอฮิเมะเอฟซี | 1 - 1 | เอฟซี เรียวเคียว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
20:45 | ฮราเดตส์กราลอเว | รอ | ดูก้า ปรากซ์ | |
21:00 | อัสติ นาดลาเบม | รอ | บลานส์โค | |
22:00 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | รอ | ทริเน็ค | |
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | รอ | เอสเค ลิเซน | |
22:00 | สลาโว วีเซลัด | รอ | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | รอ | เอเอฟซี ฟิลด์ | |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | รอ | เกทส์เฮด | |
21:00 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | รอ | แบล็คเลย์ ทาวน์ | |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | รอ | ดาร์ลิงตัน | |
21:00 | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | รอ | ยอร์ค ซิตี้ | |
21:00 | กุยเซลีย์ | รอ | เลมิงตัน | |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | อัลเฟรตัน ทาวน์ | |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | รอ | ฟาสเลย์ เซลติก | |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | รอ | เชสเตอร์ เอฟซี | |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | รอ | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ | |
22:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | รอ | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | รอ | สลอค ทาวน์ | |
21:00 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | รอ | เมดสโตน ยูไนเต็ด | |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | รอ | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | รอ | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | รอ | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | รอ | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | รอ | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | |
21:00 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | รอ | ดาร์ทฟอร์ด | |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | รอ | บาธ ซิตี้ | |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | รอ | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ | 1 - 1 | เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล อคาบา เอสซี | 2 - 0 | ซาฮับ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | เอสเค ติรานา | 1 - 0 | เคเอส คาสตริโอติ | 0-0 |
00:00 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1 - 1 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-1 |
00:00 | ตูตา เดอร์เรซ | 4 - 0 | เคเอส บีริซ บอลช์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:15 | ซาบาห์ | 0 - 1 | เคดะห์ | 0-0 |
21:00 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 1 - 1 | กัวลา ลัมเปอร์ | 0-0 |
21:00 | ปุเลา ปีนัง | 0 - 3 | ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 0 - 1 | พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน |
||||
02:00 | อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) | 3 - 1 | อัล นาจม่า | 1-1 |
02:00 | อิสท์ ริฟฟา | 1 - 4 | อัล บูไดย่า | 0-1 |
02:00 | อัล ฮัดด์ | 3 - 2 | บูไสทีน | 0-2 |
02:00 | อัล ริฟฟา | 2 - 1 | เมลคิยา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | เรพิด คลับ อวด เซม | 3 - 2 | เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า | 3-0 |
05:00 | เอ็มซีโอ อุจดา | 3 - 2 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 1-1 |
05:00 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 1 - 0 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล ซัลมิย่า | 2 - 3 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-2 |
01:30 | อัล นาสเซอร์ | 0 - 1 | อัล ซาเฮล | 0-1 |
01:30 | คาซม่า | 2 - 2 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | รอ | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | |
21:00 | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | รอ | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | |
21:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | รอ | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | |
21:00 | เฮนดอน | รอ | โกสปอร์ท โบโรห์ | |
21:00 | พูล ทาวน์ | รอ | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | รอ | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | |
21:00 | ทอนตัน ทาวน์ | รอ | วิมบอร์น ทาวน์ | |
21:00 | ทรูโร ซิตี้ | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด | |
21:00 | วอลตัน แคชชวลส์ | รอ | เยท ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
15:30 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 2 - 1 | เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า | 0-1 |
22:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 0-1 |
22:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 3 - 0 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 2-0 |
22:00 | เอ็มเอฟเค สกาลิก้า | 1 - 0 | พาริซอน บาดิจอฟ | 0-0 |
22:00 | สลาโว วีเซลัด | 0 - 2 | ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส | 0-0 |
22:00 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 0 - 0 | เอฟเค โคซิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
20:00 | มลาดอสต์ โดโบจ์ คาคานจ์ | 0 - 0 | รัดนิก บิเยลจิน่า | 0-0 |
20:00 | สโลโบดา | 2 - 0 | โอลิมปิก ซาราเยโว | 1-0 |
21:55 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 1 - 0 | เอฟเค ครูปา | 1-0 |
00:05 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 1 - 1 | เอฟเค เวเลซ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 1 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 1-0 |
20:00 | ทาร์ตู เจเค มัก | 0 - 1 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 0-0 |
22:59 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1 - 2 | นอมเม่ เจเค คาลจู | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ | 1 - 2 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-1 |
07:00 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 2 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0 - 3 | ไอเอฟ เวสตรี | 0-3 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1 - 1 | กอเดรนเกอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ซิมบรู ชิซินู | รอ | เชอร์ริฟ ติราสโพล |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ลาล่าเอฟซี | 2 - 2 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 0-1 |
05:15 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 1 - 0 | ยาราคูยานอส | 1-0 |
07:30 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2 - 0 | ทรูจิลลานอส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:59 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 3 - 0 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2-0 |
02:30 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 0 | นูเบลนเซ่ | 0-0 |
05:00 | ซานติเอโก วันเดอเรอร์ | 0 - 3 | เมไลพิลล่า | 0-1 |
07:30 | โคโล โคโล่ | 1 - 2 | ปาเลสติโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
00:30 | เบลกราโน่ | 0 - 1 | ซานมาร์ติน ทูคูมัน | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0 - 0 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0-0 |
01:00 | ทริสแทน ซัวเรส | 1 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย | 1-0 |
01:30 | เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ | 1 - 0 | แอดเตริโค ราแฟล่า | 1-0 |
02:00 | ออล บอยส์ | 1 - 2 | อินสติทูโต เด คอลโดบา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
12:00 | อาวอนดาเล่ เอฟซี | 3 - 3 | ฮูม ซิตี้ | 1-2 |
15:30 | อัลโตน่า เมจิค | 1 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat |
||||
19:30 | แก็งก็อง (ญ) | 0 - 0 | แร็งส์(ญ) | 0-0 |
19:30 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 0 - 1 | บอร์กโดซ์ (ญ) | 0-0 |
19:30 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 1 - 0 | เฟลอรี่ 91 (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
18:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | 2 - 2 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0 - 2 | ทัลซ่า รัฟเนค | 0-0 |
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1-0 |
06:30 | ไมอามี่เอฟซี | 0 - 1 | ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก | 0-0 |
06:30 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 3 - 0 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 1-0 |
07:30 | ซาน อันโตนิโอ | 2 - 2 | เรอัล โมนาร์ช | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
12:15 | ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ญ) | 5 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 2-0 |
12:30 | เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) | 3 - 1 | บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) | 2 - 0 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
16:30 | วาลเด้ (ญ) | 1 - 0 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟเค ทารัซ | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-0 |
19:00 | เอฟเค คัสไป | 0 - 0 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1 - 1 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 0-0 |
21:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 0 - 1 | อักฮซายิก โอรอล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน คัพ |
||||
19:50 | อัล-เนจ์เมห์ | รอ | อัล ซาฟา |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | 2 - 1 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 1-1 |
18:00 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 2 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 0 - 2 | อีซียู โยนดาลูบ | 0-2 |
14:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 3 - 0 | อาร์มาเดล เอสซี | 0-0 |
14:00 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 2 - 2 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1-2 |
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 1 - 0 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 0-0 |
18:00 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 3 - 0 | บัลแคทต้า เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | รอ | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เรซซิ่ง ยูเนียน | รอ | ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน | |
22:59 | จิวเนสเซ่ | รอ | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | |
22:59 | แอตเซลล่า | รอ | โฟล่า เอสซ์ |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
18:00 | ซามเตรเดีย | 2 - 2 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 2-0 |
23:15 | ดินาโม บาตูมี | 1 - 0 | ดินาโม ทบิลิซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
21:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | รอ | โครินเธียน-แคชวลส์ | |
21:00 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | รอ | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | |
21:00 | เอนฟิลด์ ทาวน์ | รอ | โบเวร์ส พิทซี | |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | รอ | ฮอร์สแฮม | |
21:00 | คิงสโตเนียน | รอ | มาร์เกต | |
21:00 | เลเวส | รอ | เลเธอร์เฮด | |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | |
21:00 | วอร์ทติ้ง | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
21:00 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | รอ | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
23:30 | นซี ลูนาวิค | รอ | 07 Vestur Sorvagur |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
07:00 | ฮอนดูรัส โปรเกสโซ | รอ | ซีดี โอลิมเปีย |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
04:00 | กัวสตาโตยา | รอ | เดปอร์ติโว ซานาราเต้ |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
18:00 | คอร์โดบา(ฟุตซอล) | 6 - 3 | เลบันเต(ฟุตซอล) | 3-0 |
23:30 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 0 - 3 | แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
04:15 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0 - 5 | โบลิวาร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
01:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 3 - 1 | 9 de Octubre | 0-1 |
03:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) | 3 - 1 | แอลดียู กีโต้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:00 | เคสลา เอฟเค | 0 - 1 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0-0 |
23:15 | ซาบาลี | 0 - 4 | เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส | 2 - 3 | ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
09:15 | อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) | 1 - 1 | ฮูม ซิตี้ (ยู 20) | 0-1 |
13:30 | อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) | 2 - 2 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
12:00 | ยังจู ซิตี้เซน | 1 - 1 | ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น | 1-0 |
13:00 | เชนันซิตี้ | 0 - 1 | กิมโป เอฟซี | 0-1 |
13:00 | ชองจู จิคจิ | 2 - 1 | กังเนือง ซิตี้ | 0-0 |
13:00 | พาจูซิติเซ็น เอฟซี | 0 - 0 | อินชอน โคเรียล | 0-0 |
17:00 | อุลซันซิติเซ่น | 1 - 0 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:15 | เจียงซูซูหนิง(ญ) | รอ | เจ้อเจียง(ญ) | |
15:00 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) | รอ | เสฉวน(ญ) | |
15:30 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | รอ | เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
15:30 | กาญารี่(เยาวชน) | 0 - 2 | อตาลันต้า (เยาวชน) | 0-1 |
16:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2 - 1 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 1-1 |
17:30 | ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) | 6 - 1 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 3-0 |
18:00 | โตริโน่(เยาวชน) | 3 - 1 | อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 0 - 0 | สปอล(เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | โบโลญญ่า(เยาวชน) | 1 - 4 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 1 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1-0 |
19:00 | มักเดเบิร์ก | 3 - 2 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2-0 |
19:00 | อิงโกลสตัดท์ | 0 - 0 | ซาบรุคเค่น | 0-0 |
19:00 | ดินาโม เดรสเดน | 2 - 0 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2-0 |
19:00 | ฮันซ่า รอสต๊อค | 0 - 0 | ซวิคเกา | 0-0 |
19:00 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น | 4 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | รอ | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | |
21:00 | แกรนแธม ทาวน์ | รอ | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | รอ | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | รอ | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | |
21:00 | มัตล็อค ทาวน์ | รอ | วิตตัน อัลเบียน | |
21:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | รอ | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | รอ | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | |
21:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | |
21:00 | สการ์โบโรห์ | รอ | บักซ์ตัน เอฟซี | |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | รอ | มอร์เพธ ทาวน์ | |
21:00 | ไวท์บี้ ทาว์น | รอ | แบมเบอร์ ไบร์ท |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) | 1 - 2 | เฮชบี โคเก(ญ) | 0-1 |
19:00 | โคลดิ้ง บี (ญ) | 4 - 1 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1-1 |
19:00 | อัลบอร์ก (ญ) | 2 - 1 | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | 1-0 |
21:00 | นอร์ดเยลลันด์(ญ) | 1 - 3 | ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
21:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | รอ | บังกอร์ | |
21:00 | ลินฟีลด์ เอฟซี | รอ | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | |
23:30 | เกล็นโตรัน | รอ | คลิฟตันวิลล์ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
15:00 | เมาท์ กราเวท | 1 - 1 | บริสเบน เคไนท์ส | 1-1 |
15:00 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0 - 3 | อัลบานี ครีก | 0-1 |
16:00 | ทูวอง | 1 - 5 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 0-1 |
16:15 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 2 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
18:00 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0 - 4 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 4 - 1 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 4 - 0 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 2-0 |
18:30 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 2 - 3 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A |
||||
05:00 | มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส | 1 - 1 | เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอเอส โครยูบ์ | รอ | เอ็มซี อีไอ อิวล์มา | |
21:00 | เฮชบี เชลกูมเลด | รอ | เอ็มโอ คอนสแตนติน | |
21:00 | ยูเอสเอ็ม อันนาบา | รอ | ดีอาร์บี ตาดเจนาเน็ต | |
21:00 | เอเอสเอ็ม ออราน | รอ | โอเอ็ม อาร์ซิว | |
21:00 | อาร์ซี อาร์บา | รอ | อามัล บู ซาด้า | |
21:00 | ยูเอสเอ็ม บลีดา | รอ | ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค | |
21:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช | รอ | อาร์ซี คูบา |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
21:00 | โอโบโลน เคียฟ | 1 - 1 | เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) | 1 - 0 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 0-0 |
15:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 3 - 0 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 1-0 |
18:00 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 0 - 1 | เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | ปาคซิ เซ ยู 19 | 1 - 2 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:45 | ฟาร์ เซปาซี่ | 1 - 2 | บาดราน เอฟซี | 0-1 |
22:45 | คูเนห์ เบ คูเนห์ | 2 - 0 | อาร์แมน โกฮาร์ | 0-0 |
22:45 | ซาฮิน บูเชอร์ | 1 - 1 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 0-0 |
22:59 | เอสเตกัล คูซสถาน | 0 - 0 | มาลาวัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | รอ | โจโม คอสมอส | |
20:00 | รีล คิงส์ | รอ | ทีเอส สปอร์ติง |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:30 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | รอ | ซีเอ ซาน มิเกล | |
01:30 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | รอ | คานัวลาส เอฟซี | |
01:30 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | รอ | ยูเอไอ อากุยซ่า | |
01:30 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | รอ | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | |
01:30 | ซาคาชิสพาส | รอ | ฟลานเดรีย |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) | |
17:00 | โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) | รอ | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | |
17:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | รอ | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) | |
19:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | รอ | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
17:00 | เอเอสโครุบ(ยู21) | 0 - 2 | เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) | 0-1 |
17:00 | ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) | 2 - 0 | อาร์ซี คัวบา (ยู 21) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | จิกาวา โกลเด้น สตาร์ | รอ | โลบี สตาร์ส |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:30 | เมลียา ซีดี | รอ | โลญ่า ซีดี | |
20:45 | ซานราฟาเอล | รอ | ซีดี มานาคอร์ | |
21:00 | เฮอร์คิวลีส2 | รอ | ยูดี พาเตอร์นา | |
21:00 | เอสดี เบียไซน์ | รอ | ซีดี ซาน อิคนาซิโอ | |
21:30 | ซีดี บินิสซาเลม | รอ | ซีดี เฟอร์รีลเรนเซ่ | |
22:00 | ซีดี อาร์ดรอย | รอ | เอดี ซานฮวน | |
22:00 | ยูดี อัลคูเดีย | รอ | ซีเอฟโซลเลอร์ | |
22:00 | ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า | รอ | ลันซาโรเต้ | |
22:00 | ซีอี เอสปอร์เลส | รอ | ซีอี เฟลานิทซ์ | |
22:00 | คาสโตร | รอ | เอฟซี รินโกนาดา โปเลนโค | |
22:00 | ยูเอฟ เบนิกานีม | รอ | รีแคมบีออส โคลอน ซีดี | |
22:00 | อัลมาซาน | รอ | ลา บาเนซา | |
22:59 | ซีดี เมนซาเจโร่ | รอ | พานาเดอเรีย พูลิโด้ | |
00:00 | โคเรีย ซีเอฟ | รอ | ซีดี คาเบเซนเซ | |
00:00 | ยากิว ซีเอฟ | รอ | โอโยเนซา | |
00:00 | เบเลซ ซีเอฟ | รอ | แอทเลติโก้ มานชา เรอัล | |
00:30 | คูแดด เดอ ลูเซียน่า | รอ | เฆเรซ เดปอร์ติโว |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
14:45 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 1 - 0 | แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) | 0-0 |
15:00 | มัคคาบี ไฮฟา ชามูเอล ยู19 | 5 - 0 | ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) | 3-0 |
15:00 | เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) | 1 - 1 | มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) | 0-0 |
15:30 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 4 - 0 | ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) | 2-0 |
16:00 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 0 - 4 | บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) | 0-1 |
21:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) | 3 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) | 1-0 |
21:15 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 0 - 2 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 0-1 |
22:59 | เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) | 0 - 3 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
05:00 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | รอ | เคเอซีเดอ เคนิตร้า |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
07:00 | ฟอร์ตาเลซ่า | 0 - 0 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Paranaense League |
||||
02:00 | คาสกาเวล ซีอาร์ | 1 - 2 | ปารานา พีอาร์ | 0-1 |
04:00 | โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ | 3 - 0 | เซียนอร์เต้ พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Gaucho Division 1 |
||||
05:00 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 4 - 1 | ยูเวนตูเด้ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | รอ | ลีออน(ยู20) | |
22:59 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | รอ | แอตลาส (ยู20) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Mineiro Division 1 |
||||
02:30 | อัตเลติโก มิไนโร่ | รอ | ทอมเบนเซ่ |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น | 1 - 2 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 0 - 1 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
12:30 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 4 - 2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 1-1 |
12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 3 - 2 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 2-2 |
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 3 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 0-0 |
13:15 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 3 - 3 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | รอ | ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) | |
18:30 | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | รอ | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | |
20:00 | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | รอ | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | รอ | เวเจิล(ยู 17) | |
20:15 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) | |
20:30 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | |
20:30 | ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) | รอ | นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | ซแวซด้า 2005 (ญ) | 2 - 1 | คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอร์รา เอฟซี | 1 - 2 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira |
||||
02:00 | ซิเอร่า | รอ | บาเฮีย บีเอ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:15 | โลแกน ไลท์นิ่ง | 1 - 6 | บริสแบน โรว์ (เยาวชน) | 0-0 |
15:00 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 3 - 3 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 2-3 |
15:30 | เพนินซูล่า เพาเวอร์ | 4 - 0 | ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี | 1-0 |
15:30 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | โกลด์ โคสต์ ไนท์ | 0-1 |
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 3 - 1 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | 3 - 0 | แอดิเลด ฮิลล์ | 1-0 |
12:30 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 1 - 3 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-1 |
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0 - 0 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-0 |
13:30 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1 - 0 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | บรันสวิก ซิตี้ | 1 - 4 | คิงส์ตัน ซิตี้ | 1-1 |
12:00 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ | 1 - 5 | พาสโค วอลล์ เอสซี | 1-1 |
12:00 | แลงวาร์ริน | 0 - 1 | กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน | 0-0 |
12:15 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | 3 - 1 | เอฟซี บูลลีนไลออน | 2-1 |
12:15 | แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ | 2 - 1 | เวอริบี ซิตี้ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | รอ | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | |
21:00 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | รอ | 2 เด มาโย พีเจซี |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
20:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 4 - 1 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 2 - 0 | เลคเนียร์ เอฟ | 1-0 |
21:00 | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | 0 - 3 | วอลซันกูร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
19:30 | เนเมน กร็อดโน่ (ญ) | รอ | โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
16:00 | เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) | 0 - 3 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 0-2 |
18:00 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 3 - 2 | เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
19:30 | เอฟเค กิฟดูวอน | รอ | ซามิน |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สเปน(W) |
||||
16:00 | เรอัล เบติส ( ญ ) | 0 - 0 | เออิบาร์ (ญ) | 0-0 |
18:00 | ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) | 0 - 3 | ซีดี ตากอน(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) | 0 - 2 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 0-0 |
19:00 | สปาร์ตา ปราก (ญ) | 5 - 0 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 2-0 |
19:00 | สลาเวีย ปราก (ญ) | 2 - 0 | สโลวัคโก้ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
17:30 | ยูเวนตุส(ญ) | 2 - 0 | นาโปลี(หญิง) | 2-0 |
20:00 | เอ็มโปลี (ญ) | 2 - 1 | เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) | 2-0 |
20:00 | ซาสซูโอโล่ (ญ) | 1 - 0 | บารี ( ญ ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค โอโซโกโว | รอ | โปเบด้า | |
21:00 | เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ | รอ | เอฟเค สโกเปีย |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen |
||||
15:00 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | รอ | ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | ลิเท็กซ์ โลเวช | 1 - 1 | สตรัมส์ก้า สลาวา | 0-0 |
00:30 | พีริน บลากอเยฟกราด | 1 - 3 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
14:00 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0 - 0 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 2 - 3 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 1-1 |
18:00 | บิโตเวีย บิโตฟ | 0 - 2 | สเตล รุสซ์โซว | 0-0 |
18:00 | สลาสค์วรอคลาวน์ 2 | 0 - 1 | เลช พอซนาน 2 | 0-1 |
21:00 | การ์บาเนียกราโกล | 2 - 2 | เคเอส พอลโควิค | 1-0 |
22:30 | เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา | 2 - 2 | โปกอน ซีดล์เซ | 1-1 |
00:00 | มอเตรอ รูบิน | 4 - 1 | โซกอล ออสโตรดา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา de elite |
||||
20:00 | เฉิงฟุง | 2 - 1 | พีเอสพี มาเก๊า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
15:00 | โลแกน เมโทร | 3 - 0 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี | 3 - 1 | กาน่า ดรีม เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 2 - 3 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 1-1 |
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 5 - 0 | ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) | 1-0 |
12:00 | ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) | 3 - 3 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 1-1 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 1 - 1 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 2 - 0 | ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) | 1-0 |
21:00 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | 2 - 1 | สตองดาร์ ลีแอช (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
22:30 | เอสดี ไลเนา | รอ | ฮาโร เดปอร์ติโบ | |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | รอ | กอมโปสเตลา | |
00:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | รอ | เอร์กูเลส | |
00:00 | คลับ มาริโน่ | รอ | ลา โฮย่า ลอร์ก้า |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 3 - 0 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | 1-0 |
19:00 | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | 1 - 1 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 4 - 2 | บาลินเกอร์ | 1-2 |
19:00 | เอฟซี กีสเซิน | 1 - 2 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-0 |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | 2 - 2 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 2-0 |
19:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 2 - 0 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 2-0 |
19:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 3 - 0 | เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส | 1-0 |
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 3 - 2 | บาเยิร์น อัลเซนัว | 1-1 |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | 4 - 2 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-1 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 2 - 1 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 1-0 |
19:00 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 3 | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | 0-3 |
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 2 - 1 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 0 - 3 | ไวเด้นบรูค | 0-2 |
19:00 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1 - 0 | วีกเบอร์ก บีค | 0-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2 - 1 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1-1 |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 3 - 1 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 2-1 |
19:00 | ชาลเก้ 04 (เยาวชน) | 6 - 1 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1-0 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 1 | บอนเนอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:59 | อ็องกูแลม | รอ | เอฟซี น็องต์ บี | |
22:59 | เอฟซี เบอเกอรัก | รอ | โคโลเมียร์ส | |
22:59 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | รอ | เตรลิสซาค | |
22:59 | เล เออบิเยรส์ | รอ | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | |
22:59 | โรโมแรนติน | รอ | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | |
23:30 | พลาเบนเนค | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี | |
23:30 | วานส์ | รอ | แก็งก็อง บี | |
00:00 | ก็อง 2 | รอ | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | |
00:00 | กรานวิลเล | รอ | เอฟซี รูออง | |
00:00 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
00:00 | ลอริยองต์ บี | รอ | แวร์กซายส์ 78 | |
01:00 | ชามาเลียเรสเอฟซี | รอ | อีเซอร์ เอเอส |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 1 - 0 | เมต้าล๊อกโลบูส | 0-0 |
15:00 | พานดูรี ทาร์กู-จิอู | 1 - 2 | ฟารูล คอนสแตนต้า | 0-1 |
15:00 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ | 2 - 3 | เอซีเอส โคมูนา รีเซีย | 0-1 |
15:00 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 2 - 0 | ซีเอส สตินก้า บาเกา | 0-0 |
15:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 1 - 0 | สโคลาร์เรซิต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | 0 - 0 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 0-0 |
19:00 | ฮิลลิร็อด | 1 - 0 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | 1-0 |
19:00 | เอบี ทาร์นดี | 1 - 2 | นาเอสเวด | 1-2 |
19:00 | บราแบรนด์ | 1 - 0 | นาสบี้ | 1-0 |
19:00 | ดาลุ่ม | 0 - 4 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 0-3 |
19:00 | เจมส์เมอบังค์ | 1 - 0 | มิดเดลฟาร์ท | 1-0 |
20:00 | บรอนชอยจ์ | 0 - 2 | บีเค อวาลต้า | 0-0 |
20:00 | สคอฟโชเว็ด | 0 - 2 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 0-1 |
20:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0 - 0 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
20:00 | บีเค เฟรม | 1 - 0 | เอฟซี ซีสเวส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | รอ | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | |
18:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | รอ | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
18:00 | เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ | 2 - 2 | เพนดิคสปอร์ | 2-1 |
19:00 | อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ | 0 - 1 | ซองกุลดัค | 0-0 |
19:00 | อาเหม็ดสปอร์ | 4 - 1 | คาห์รามานมาราสส์สปอร์ | 2-0 |
19:00 | โครัม เอฟเค | 0 - 0 | ซาริเยอร์ | 0-0 |
19:00 | เออร์กินิ วิไลมิซิ | 2 - 2 | ซานลิอูร์ฟาสปอร์ | 1-2 |
19:00 | อินโกลสปอร์ | 2 - 0 | ฮาเซทเทเป้ เอสเค | 1-0 |
19:00 | โคแคลิสปอร์ | 5 - 0 | กูมัสฮาเนสสปอร์ | 2-0 |
19:00 | นีเด อนาโดลู เอฟเค | 6 - 1 | ยูทัส ยูแซกสปอร์ | 3-0 |
19:00 | ซานคักเทเป เอฟเค | 0 - 3 | 24 Erzincanspor | 0-0 |
19:00 | อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ | 2 - 0 | พาซาสปอร์ | 2-0 |
19:00 | อลาซิกสปอร์ | 5 - 7 | ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ | 3-4 |
19:00 | อียูบสปอร์ | 1 - 0 | เบเลดิเย แวนสปอร์ | 0-0 |
19:00 | คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ | 2 - 2 | กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ | 1-1 |
19:00 | คาสทาโมนุสปอร์ | 0 - 4 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 0-2 |
19:00 | เซริก เบเลดิเยสปอร์ | 3 - 0 | บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค | 1-0 |
19:00 | ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู | 0 - 1 | เคอร์คลาเรลีสปอร์ | 0-0 |
19:00 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 0 - 0 | โบดรุมสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
20:00 | ซแวซด้า เออคุตสค์ | 0 - 3 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ BRA SE |
||||
02:00 | คอนฟิแองก้า | รอ | ซีเอส เซอร์จิเป้ |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:00 | โฮบาร์ต ใต้ | 2 - 1 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 1-0 |
11:35 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 2 - 1 | โฮบาร์ทซีบรา | 1-0 |
13:25 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 4 - 1 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 3-0 |
13:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 1 - 3 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Brasiliense DF 1 |
||||
01:30 | เอสอี ตู กาม่า | รอ | เอเอ ลูเซียเนีย |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
11:30 | แลมบ์ตัน จาร์วิส | 1 - 2 | แฮมิลตัน โอลิมปิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 2 - 4 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 0-3 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | เอฟซี โคลัมบัส | 0 - 2 | มิลวอกี ทอเร้นท์ | 0-0 |
06:00 | นอร์ท แคโรไลนา | 1 - 2 | กรีนวิลล์ เอฟซี | 1-1 |
06:00 | เวสตัน | 4 - 2 | ไมอามี่ ซิตี้ แชมเปียนชิป | 4-0 |
06:00 | นอร์ทเทิร์นเวอร์จิเนียยูไนเต็ด | 3 - 2 | จูเนียร์โลนสตาร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
13:00 | เมาท์ กราเวท(สำรอง) | 1 - 2 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 0-1 |
14:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) | 2 - 3 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 2 - 1 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 1-0 |
01:30 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | 1 - 1 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:00 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2 - 0 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
09:45 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 6 - 1 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 4-0 |
10:15 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 6 - 1 | เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) | 3-0 |
10:15 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 2 - 4 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) | 2-3 |
10:15 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 1 - 2 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1-2 |
11:00 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 5 - 2 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 3-2 |
11:10 | ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) | 1 - 1 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
05:00 | คอสตา เดล เอสเต | รอ | เทาโร เอฟซี | |
05:00 | ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า | รอ | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | |
05:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | รอ | สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต | |
05:00 | เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) | รอ | พลาซ่า อมาดอร์ |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 3 - 2 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2 |
||||
15:00 | บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ | 1 - 2 | เซนต์ จอร์จ เซนต์ | 1-1 |
15:00 | เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ | 4 - 3 | เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) | 1-1 |
15:30 | เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี | 2 - 0 | สปิริต เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
17:00 | โรพีเอส(ญ) | 3 - 1 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Div.2 |
||||
22:00 | โอเอสเค อิกาโล | รอ | โบเคลจ์ โคเตอร์ | |
22:00 | เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา | รอ | เอฟเค การ์เบจ |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
09:45 | โนเมดส์ | 3 - 2 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | โอคแลนด์ ซิตี้ | รอ | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | รอ | เคเอสเค ไฮสท์ | |
01:00 | แอฟเซ ลีแอช | รอ | เดสเซล สปอร์ต |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | โมฮัมเมดัน เอสซี | รอ | เชค รัสเซล เคซี | |
20:00 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | รอ | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | |
22:00 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | รอ | อารามบัคเคเอส |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
00:11 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | รอ | ลีเกีย วอร์ซอว์ บี |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ซานาโก | รอ | คาบเว วอร์ริเออร์ส | |
20:00 | คิทเว ยูไนเต็ด | รอ | ฟอเรสต์ เรนเจอส์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
20:15 | โบคา จูเนียร์ส (ญ) | รอ | เอล ปอร์เวเนีย(ญ) | |
01:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | รอ | ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
14:55 | เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) | 1 - 1 | โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) | 1-0 |
17:54 | เอฟเค อินเตอร์นาซิอองนาล(ยู19) | 2 - 3 | ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เอลลิดิ | รอ | เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ | |
21:00 | ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ | รอ | ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ | |
21:00 | เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ | รอ | เอ็นเฮอร์จิ |
ผลบอลวันที่ ไอริช women National Union |
||||
20:00 | คอร์ก ซิตี้(ญ) | รอ | เว็กซ์ฟอร์ด เอฟซี ( ญ ) |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
09:00 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 1 - 5 | ซัมเมอร์เซต | 0-1 |
11:00 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 2 - 1 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 1-0 |
11:15 | ทารูนา | 1 - 0 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
11:15 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 3 - 2 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
20:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | รอ | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | |
20:00 | โวเลนดัม (เยาวชน) | รอ | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | |
20:00 | โคซัคเค่น บอยส์ | รอ | เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม | |
20:00 | สปาเคนเบิร์ก | รอ | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | |
20:30 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | รอ | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | |
20:30 | ควิก บอยส์ | รอ | เดอ ทริฟเฟอร์ส | |
20:30 | ชีเวนนินเกน | รอ | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | |
20:30 | ทีอีซี | รอ | นูร์ดวิก |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | รอ | ยูกันดา โปลิศ เอฟซี | |
20:00 | เอสซี วิลล่า | รอ | ไบร์ท สตาร์ | |
20:00 | บียูเอล เอฟซี | รอ | มบารารา ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
19:00 | มาเรียไลน์ | รอ | บี 1913 โอเดนเซ่ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:55 | เมดิมัวร์เย่ | รอ | ดีนาโมซาเกร็บ 2 | |
22:00 | ดราโกโวลแยค | รอ | เอ็นเค โซลิน | |
22:00 | เอ็นเค จูเน็ค | รอ | ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
21:00 | ซิมบ้า | รอ | ยัง แอฟริกันส์ |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย U19 |
||||
16:00 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | รอ | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | |
18:00 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) | รอ | ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) | |
18:30 | แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) | รอ | เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) | |
19:00 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | รอ | ริเยกา (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
22:00 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | รอ | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | |
22:00 | เอฟซี โอเตลุล กาลาติ | รอ | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | |
22:00 | ไครซัล ชิสินิว คริส | รอ | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | |
22:00 | ซีเอส มินัวเออร์ บาเอีย แมร์ | รอ | ยูนิเรีย เดจ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | แอซฟิลล์ | รอ | สวาน ยูไนเต็ด | |
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | รอ | แมนดูราท ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | ครูเซโร เดล นอร์เต้ | รอ | ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต | |
02:30 | เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ | รอ | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:30 | อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) | 0 - 2 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 0-1 |
19:51 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 0 - 4 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-2 |
19:51 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 0 - 2 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
23:15 | ลิงซ์ เอฟซี | รอ | ยูโรปาเอฟซี | |
01:30 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | รอ | เซนต์โยเซฟ เอฟซี |
ผลบอลวันที่ |
||||
03:05 | มานุส (สมัครเล่น) | รอ | นาซิอองนาล (สมัครเล่น) |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
17:00 | กอนโดมาร์ | รอ | เลคา | |
22:30 | เฟฟ | รอ | วิตอเรีย กิมาไรส์ บี |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) | รอ | นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) | |
16:15 | เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) | รอ | ซิดนีย์ ยูไนเต็ด 58(ยู20) |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เซนต์ กาลเลิน(ญ) | รอ | บาเซิล (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
06:00 | เซาเปาโล/เอสพี (ญ) | รอ | อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
09:55 | นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) | 0 - 1 | พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:30 | ฟาโน(ยู 19) | รอ | เตราโม(ยู19) | |
20:00 | ลิวอร์โน่ ยู 19 | รอ | ลุคเชเซ่(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | คิตฉี(ญ) | รอ | ฮ่องกง เอฟซี (ญ) | |
18:00 | วูฟูไทโป(ญ) | รอ | แฮปปี้ วัลเล่ย์(ญ) | |
20:00 | ชาทิน(ญ) | รอ | ซิติเซ่น เอเอ (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี | รอ | บริสแบน ซิตี้ | |
16:15 | เวสต์เทิร์น ไพร์ด | รอ | เซาธ์ ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลีก 3 |
||||
22:00 | บิสทริกา | รอ | เอ็นเค ซเรเซ |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:05 | พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ | 0 - 0 | ซาลิสบูรี ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | รอ | สกาย บลู เอฟซี (ญ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:30 | เจเอส ซาอัวร่า | 4 - 0 | เจเอสเอ็ม สกิกดา | 2-0 |
04:30 | ซีอาร์ เบลูอิซดัด | รอ | เอ็นซี มากร้า | |
04:30 | ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ | 2 - 0 | เอ็มซี แอลเจอร์ | 1-0 |
04:30 | เจเอส คาบิลี่ | 2 - 0 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 0-0 |
04:30 | อีเอส เซทิฟ | 1 - 2 | ดับบิวเอ ทเลมเซน | 1-1 |