ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
22:59 | รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา | 1 - 0 | ปิแอส กลิวิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | นอร์ดเจลแลนด์ | 2 - 2 | เอฟซี โคเปนเฮเกน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
22:59 | โฮลสไตน์ คีล | 1 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 | 1-0 |
01:30 | ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา | 5 - 2 | เนิร์นแบร์ก | 3-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
20:30 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1 - 0 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-0 |
22:59 | สปาร์ตัก มอสโก | 2 - 1 | เอฟเค คิมกี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
00:00 | ปอร์ติโมเนนเซ่ | 1 - 2 | โมไรเรนเซ่ | 1-1 |
02:15 | ปอร์โต้ | 5 - 1 | เอสซี เฟยเรนเซ่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
23:30 | ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค | 2 - 0 | เอไอเค โซลน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
02:00 | เรอัล เบติส | 2 - 1 | กรานาดา ซีเอฟ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
00:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1 - 1 | เลกาเนส | 0-1 |
02:00 | สปอร์ติ้ง กิฆอน | 1 - 0 | ซีดี ลูโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
02:00 | ฟูแล่ม | 0 - 2 | เบิร์นลี่ย์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | มอนซ่า 1912 | 0 - 2 | เบรสชา | 0-0 |
19:00 | เปสคารา | 0 - 3 | ซาแลร์นิตาน่า | 0-0 |
19:00 | ปิซ่า | 3 - 2 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1-1 |
19:00 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 2 - 0 | โคเซนซ่า 1914 | 0-0 |
19:00 | เรจจิน่า | 0 - 4 | โฟรซิโนเน่ | 0-2 |
19:00 | สปอล | 1 - 0 | เครโมเนเซ่ | 0-0 |
19:00 | คิเอโว่ | 3 - 0 | อัสโคลี่ | 1-0 |
19:00 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 1 | เอซี เวนิช | 0-1 |
19:00 | เอ็มโปลี | 2 - 1 | เลชเช่ | 0-1 |
19:00 | วิเชนซ่า | 2 - 1 | เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
8 | เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ | 0 - 0 | สตาเบ็ค | - |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | เหอเป่ย เอฟซี(N) | 1 - 1 | เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว | 1-0 |
19:00 | หวูฮั่น เอฟซี(N) | 0 - 2 | ปักกิ่ง กั๋วอัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:00 | เจียงซี เหลียนเชง(N) | 1 - 3 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 1-0 |
17:00 | เสฉวน(N) | 2 - 1 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด | 1-1 |
18:35 | ซูโจว ดองวู(N) | 2 - 1 | ปักกิ่ง ลี่ กง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
01:00 | วินเตอร์ทูร์ | 2 - 1 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-0 |
01:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 1 - 1 | เนอชาแตล ซามักซ์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
23:30 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1 - 1 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 1-0 |
23:30 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1 - 0 | จีเอไอเอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
20:45 | ซีเอส โวลุนทารี | 0 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
22:59 | ซีเอฟอาร์ คลูจ์ | 0 - 1 | เซ็บซี่ | 0-1 |
01:30 | สเตอัว บูคาเรสต์(N) | 2 - 2 | เอฟซีคลินเซนิ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
23:30 | เอสเบิร์ก | 1 - 2 | เฟรเดอริเซีย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:00 | โบเตฟ วราตซา | 1 - 0 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 0-0 |
00:15 | อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว | 0 - 3 | สลาเวีย โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:15 | ปาชูก้า | 4 - 2 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
22:59 | อคาเดมีโค วิสุ(N) | 1 - 2 | วิล่าแฟรเนียนเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 1 - 6 | อโปเอล นิโคเซีย | 0-2 |
22:00 | โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 1 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ลีก3 |
||||
01:45 | อานซี | 4 - 0 | บูโลญจน์ | 2-0 |
01:45 | อาวรองเช่ | 2 - 2 | เซเต้ เอฟซี | 0-2 |
01:45 | โชเลท เอสโอ | 2 - 2 | เลอ ม็องส์ | 0-1 |
01:45 | เกรไตล์ | 2 - 1 | สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี | 1-0 |
01:45 | โอร์แลงส์ ยูเอส | 3 - 1 | อูแอส กงการ์กโน่ | 1-0 |
01:45 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 1 | บาสเตีย | 0-0 |
01:45 | เรด สตาร์ 93 | 2 - 1 | บาสเตีย ซีเอ | 0-1 |
01:45 | ลียง ดูเชรี่ | 2 - 1 | บรูค พีรอนนาส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
23:30 | ริกาสฟุทโบลา สโกลา | 1 - 0 | เอฟเค เวนต์สปิลส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) | 1 - 0 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 1-0 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) | 1 - 0 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
02:30 | เอล กัวน่า | 1 - 1 | อัสวาน | 0-1 |
02:30 | สโมฮา เอสซี | 2 - 1 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 1-0 |
02:30 | เอล อาห์ลี | 1 - 1 | ซามาเล็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
02:30 | อัล แรมธ่า คลับ | 5 - 1 | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | คิดชี | 4 - 1 | เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:05 | คิลเมส | 3 - 4 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 2-2 |
03:10 | เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ | 0 - 0 | ซาน เทลโม่ | 0-0 |
07:10 | กิมนาไซ เมนโดซ่า | 0 - 1 | นูเอว่า ชิคาโก้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W) |
||||
17:15 | เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) | 3 - 0 | คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:00 | อรารัต เยเรวาน | 0 - 0 | อลาชเคิร์ต | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 1 - 2 | อลาจูเรนเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | กวายากิล ซิตี้ | 0 - 3 | มอนต้า เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
22:59 | คอนอูมโบ ยูนิโด(N) | 1 - 0 | ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน | 1-0 |
22:59 | เปอร์โต มอนต์ | 1 - 1 | ซีดี เมกาเลนซ์ | 0-0 |
22:59 | ซานติเอโก มอร์นิ่ง | 3 - 0 | ซาน มาร์คอส | 3-0 |
05:00 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 0 - 1 | เดปอร์เตส ซานตาครูซ | 0-1 |
07:30 | แรนเจอร์ส ทัลค่า | 2 - 0 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
00:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 3 - 2 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 3-2 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:40 | ทูรัน | 0 - 1 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | มัคคาบี้ ยาฟเน่ | 3 - 1 | ชิมชอน คาฟร์ กาซิม | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
14:30 | กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) | 0 - 2 | ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) | 0-1 |
16:00 | ปูซาน ซังมู (ญ) | 0 - 2 | ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) | 0-0 |
16:00 | คยองจู เอฟซี (ญ) | 3 - 0 | โซล อเมโซเนส (ญ) | 2-0 |
16:00 | ฮวาชอน (ญ) | 1 - 1 | ชางยอง (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | บาห์เลน เอสซี | 1 - 3 | อิซ่า ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
01:00 | อัล คิว ซา | 1 - 3 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ดิวิชั่น 1 |
||||
02:00 | อัล-ทาดามอน(คูเวต) | 1 - 1 | ยาร์มุค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Pernambucano League |
||||
06:00 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี(N) | 1 - 0 | ซัลเกโร เอซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียม U21 |
||||
00:30 | รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) | รอ | เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) | |
00:30 | เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) | รอ | รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) | |
00:30 | แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) | รอ | แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21) | |
00:30 | ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) | รอ | เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) | |
00:30 | เจอมินัล เบียร์ชอต(ยู21) | รอ | ลีร์เซ(ยู21) | |
00:30 | เวสเทอโล(ยู 21) | รอ | คอร์ตจิค (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | พัลไมรัส อาร์เอ็น | 0 - 4 | โกลโบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ พริ้นคัพ |
||||
02:00 | อัล-ดูฮาอิล | 1 - 2 | อัล เรย์ยาน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | 1 - 0 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-0 |
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 3 - 1 | เอฟซี เอลวา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 0 - 0 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 0-0 |
22:00 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 2 - 1 | เอฟเค ออร์ชา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) | 4 - 2 | เบรย์ดาบลิค (ญ) | 4-1 |
02:15 | ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) | 0 - 0 | วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
18:00 | เลอร์นายิน อาร์ทซัค | 0 - 2 | เซวาน บอย | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
02:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 1 - 0 | อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
16:00 | ชิคฮูร่า | 1 - 5 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-3 |
18:00 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0 - 2 | เอฟซี กากรา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียดนาม ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | กวาง นัม | รอ | ดั๊ก ลั๊ก |
ผลบอลวันที่ บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | บาเฮีย (เยาวชน) | 2 - 2 | กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) | 2-2 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:30 | ปูซานไอปาร์ค | 4 - 1 | แทจอน ซิติเซน | 3-0 |
17:30 | อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี | 3 - 2 | เอฟซี อันยาง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | แบนเดียแรนท์ | 1 - 0 | พรีมาเวร่า | 1-0 |
01:00 | กาปิ วาเรียโน | 3 - 2 | เพนาโปเลนเซ่ | 2-1 |
01:00 | บาร์เรโตส เอสพี | 1 - 2 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 1-1 |
01:00 | ริโอ เพรโต | 0 - 3 | มาริเลีย | 0-1 |
03:00 | โคเมอเชียล-เอสพี | 1 - 1 | เดปอร์ติโว บราซิลเอสพี | 0-0 |
03:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 2 - 3 | นาซีอองนัล เอสพี | 1-2 |
03:00 | โนโรเอสเต้ | 0 - 1 | โอลิมเปีย เอสพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 3. ลัก บี |
||||
20:00 | มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 0 | ออฟสปอร์ | 1-0 |
00:30 | เฟธิเยสปอร์ | 0 - 1 | ยอมราสปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
13:00 | ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ | 0 - 1 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-0 |
17:00 | ไดนาโม บรานัวล์ | 1 - 0 | เอฟเค อูราล-2 | 1-0 |
17:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1 - 2 | เชลยาบินสค์ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค การูก้า | 4 - 2 | คิมกี้(สำรอง) | 2-0 |
19:00 | ซัลยุต | 0 - 2 | เอฟเค อาร์ยาซาน | 0-1 |
20:00 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 2 - 0 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 2-0 |
20:00 | คราสโนดาร์ 3 | 1 - 0 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1-0 |
20:30 | ลีเจียน ไดนาโม | 0 - 0 | เอสเคเอ รอสตอฟ | 0-0 |
21:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 1 - 2 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-1 |
22:30 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0 - 3 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เบรัสเตกี(N) | 0 - 1 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:30 | เดปอร์ติโว ปารากัวโย | 0 - 0 | ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล | 0-0 |
01:30 | สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) | 0 - 0 | เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 0 - 3 | อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
01:00 | ราซิ่ง คลับ (ญ) | 2 - 3 | ลานุส (ญ) | 2-1 |
01:00 | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) | 5 - 0 | เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) | 2 - 2 | เรดดิ้ง(ยู 23) | 1-1 |
19:00 | ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) | 1 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) | 0-0 |
20:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) | 3 - 2 | นอริช ซิตี้ (ยู 23) | 0-0 |
01:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 1 - 3 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) | 1-0 |
01:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 0 - 2 | ลิเวอร์พูล (ยู 23) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นิคารากัว Apertura ลีก |
||||
09:00 | มานากัว เอฟซี | 1 - 0 | เรอัลมาดริซเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
17:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) | 1 - 1 | สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) | 0-1 |
19:00 | วีแกน (ยู 23) | 1 - 11 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบียลีก หญิง |
||||
22:00 | วอจ์โวดิน่า(ญ) | 1 - 2 | โปซาเรวัซ(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
01:45 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 1 - 0 | เตร เพนน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เกรมิโอ (ญ) | 1 - 2 | ซานโตส (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
04:00 | อัตลาส(ญ) | 3 - 1 | ปาชูกา(ญ) | 1-0 |
06:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) | 3 - 0 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 0-0 |