ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
23:30 | ซังค์ พอลเท่น | 3 - 3 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 2-0 |
23:30 | เอสวี รีด | 0 - 0 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0-0 |
01:30 | ออสเตรียเวียนนา | 3 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0 - 3 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-3 |
22:30 | ลาห์ติ | 2 - 4 | คูพีเอส | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:30 | อินชอนยูไนเต็ด | 1 - 1 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 0-0 |
17:30 | ซูวอน ซิตี้ | 2 - 1 | กวางจู เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
22:00 | ซีดี ทอนเดลา | 1 - 3 | เบเลเนนส์ | 1-2 |
22:00 | ซานตาคลารา | 1 - 0 | ริโอ อาฟ | 0-0 |
00:00 | นาซิอองนาล ดา มาไดร่า | 1 - 3 | เบนฟิก้า | 1-0 |
02:30 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 1 - 0 | เบาวิสต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
23:15 | วาดุซ | 0 - 2 | ยัง บอยส์ | 0-1 |
01:30 | บาเซิ่ล | 2 - 0 | ลูกาโน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:00 | คอนยาสปอร์ | 1 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-0 |
00:30 | อลันยาสปอร์ | 2 - 3 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 2-1 |
00:30 | อิสตันบูล บูยูคเซ็ค | 0 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 0-0 |
00:30 | เบซิคตัส เจเค | 1 - 2 | คารากูมรัค | 0-1 |
00:30 | เดนิซลิสปอร์ | 1 - 4 | กาลาตาซาราย | 0-2 |
00:30 | เฟเนร์บาห์เช่ | 1 - 2 | ชีวาสสปอร์ | 0-1 |
00:30 | กาเซียนเท็ป B.B. | 4 - 5 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 0-3 |
00:30 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 5 - 3 | กัซเทป | 1-2 |
00:30 | คาซิมปาซ่า | 3 - 1 | อันคารากูคู | 2-0 |
00:30 | เยนิ มาลัตยาสปอร์ | 1 - 1 | ฮาเตย์สปอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:00 | โอซาซูน่า | 3 - 2 | คาดิส | 1-0 |
01:00 | เอลเช่ | 0 - 2 | อลาเบส | 0-1 |
03:00 | เลบานเต้ | 3 - 3 | บาร์เซโลน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
01:45 | นาโปลี | 5 - 1 | อูดิเนเซ่ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
00:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1-1 |
02:15 | เซาแธมป์ตัน | 3 - 1 | คริสตัล พาเลซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
21:15 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3 - 2 | สตาเบ็ค (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก จีน |
||||
17:00 | ต้าเหลียน โปร(N) | 1 - 0 | เทียนจิน ไทเกอร์ | 0-0 |
19:00 | เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) | 0 - 0 | ชางชุน ย่าไท่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
14:30 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) | 0 - 1 | เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง | 0-0 |
18:35 | เสิ่นหยาง เออบาน(N) | 1 - 3 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ | 0-1 |
18:35 | เฉิงตู ซินเฉิง(N) | 4 - 1 | ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โคปา ลิเบอตาดอเรส |
||||
05:15 | ซานโตส | 1 - 0 | โบคา จูเนียร์ส | 1-0 |
05:15 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 2 - 1 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส | 0-0 |
05:15 | เดอะ สตรองเกสต์ | 2 - 0 | บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) | 1-0 |
07:30 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) | 0 - 1 | พัลไมรัส | 0-1 |
07:30 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 0 - 2 | ราซิ่ง คลับ | 0-0 |
07:30 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 2 - 2 | ฟลาเมงโก | 2-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
00:15 | อารัว | 4 - 0 | เอสซี เครียนส์ | 0-0 |
01:00 | เอฟซี วิล 1900 | 3 - 2 | เคียสโซ | 1-1 |
01:00 | เอฟซี ธูน | 1 - 0 | เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
23:30 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 0 - 2 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | โฮโบร | 3 - 0 | สคีฟซ์ ไอเค | 3-0 |
00:00 | เวนด์ซีเซล | 3 - 0 | โคลดิ้ง | 1-0 |
00:00 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 0 - 5 | เฮลซิงกอร์ | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
23:30 | โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ | 0 - 0 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | อิสทรา 1961 พูลา | 1 - 1 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1-1 |
00:05 | แซดเอ็นเคโอซีเยค | 3 - 0 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
01:00 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 2 - 0 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
01:00 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1 - 1 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-1 |
01:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 2 - 1 | เวย์เม้าท์ | 1-1 |
01:45 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 4 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 2-1 |
01:45 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0 - 1 | บรอมลีย์ | 0-0 |
01:45 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0 - 4 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 0-1 |
02:00 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 3 - 2 | วอคกิ้ง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
01:45 | กรีน็อค มอร์ตัน | 2 - 1 | มอนโทรส | 2-1 |
01:45 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | โคฟ เรนเจอร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:45 | ดัมบาร์ตัน | 1 - 0 | สแตรนแรร์ | 1-0 |
01:45 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 2 - 2 | เอลจิน ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอร์มิส อราดิปปู | 4 - 2 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista |
||||
02:00 | สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา | 4 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
04:30 | เจเอส คาบิลี่ | 0 - 1 | เอ็มซี โอราน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย คัพ |
||||
00:15 | ดินาโม บูคาเรสต์ | 1 - 0 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | บอลติกปาเนเวจิส | 0 - 2 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-2 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โคปา ซูดาเมริกาน่า |
||||
05:15 | บรากันติโน้ | 2 - 0 | คลับสปอร์ต เอเมเลค | 1-0 |
05:15 | เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส(N) | 0 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 0-0 |
07:30 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0 - 0 | ดิปอร์เทส โตลิม่า | 0-0 |
07:30 | ทอร์ค(N) | 1 - 1 | อินดิเพนเดนเต้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
01:00 | อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) | 3 - 1 | กอร์ ฟัคเค่น | 2-0 |
01:00 | บานนี่ ยาส | 1 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 0-0 |
01:00 | อัล ไอน์ | 1 - 0 | ฮัทต้า คลับ | 1-0 |
01:00 | อัล นาเซอร์ ดูไบ | 2 - 3 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 1-0 |
01:00 | อัล วาเซิ่ล | 2 - 1 | อัล ด๊าฟร่า | 1-1 |
01:00 | อิตติฮัต คาลบา | 1 - 0 | อัล ชาร์จาห์ | 1-0 |
01:00 | อาห์ลี อัล ฟูจารัช | 1 - 2 | อัจมาน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | อามาซูลู | 0 - 1 | บาโรก้า เอฟซี | 0-1 |
20:00 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0 - 0 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก |
||||
19:00 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0 - 2 | ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
05:00 | เอ็มซีโอ อุจดา | 0 - 0 | เรพิด คลับ อวด เซม | 0-0 |
05:00 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 0 - 1 | โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ | 0-0 |
05:00 | อิตติฮัด เด แทงเจอร์ | 1 - 1 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คูเวต ลีก |
||||
01:30 | อัล คูเวต เอสซี | 1 - 3 | อัล คาดเซีย | 0-2 |
01:30 | คาซม่า | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(คูเวต) | 1-1 |
01:30 | อัล ฟาฮาฮีล เอสซี(N) | 1 - 5 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 0-3 |
01:30 | อัล ซาเฮล | 3 - 5 | อัล ซัลมิย่า | 3-4 |
01:30 | ไคตัน | 4 - 2 | อัล นาสเซอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิเบียพรีเมียร์ลีก |
||||
03:30 | อัล นาเซอร์ เบงซี่ | 2 - 0 | อัล อัคห์ดาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:59 | เอฟเค ซาราเยโว | 0 - 0 | สโลโบดา | 0-0 |
01:00 | โบแรกซ์ บันจา ลูกา | 2 - 1 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
22:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 7 - 1 | วาปรัส ปาร์นู | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
20:00 | ดาเซีย-บุยอูคานี | 1 - 2 | ซีเอส เปโตรคุบ | 0-1 |
22:00 | สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ | 1 - 3 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:10 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1 - 2 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า |
||||
22:00 | เฮลซิงบอร์ก (ยู 21) | 3 - 1 | เทรลเลบอร์ก (ยู 21) | 2-0 |
22:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก เอฟเอฟ (ยู 21) | 0 - 1 | ออร์ไกร์ท (ยู 21) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
19:00 | เอฟซี โนอาห์ | 3 - 0 | ชีรัค | 3-0 |
22:30 | เอฟซี พิวนิค | 0 - 0 | อารารัต | 0-0 |
22:30 | บานานต์ส | 2 - 1 | เอฟเค แวน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:00 | เอฟซี เทลาวี | 0 - 4 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0-2 |
21:00 | ดีลา กอริ | 1 - 2 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 3 - 2 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor |
||||
00:00 | อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) | 3 - 3 | ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก |
||||
13:15 | ชานตง(ญ)(N) | 0 - 4 | อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ) | 0-2 |
15:00 | เจียงซูซูหนิง(ญ)(N) | 0 - 0 | เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ) | 0-0 |
15:30 | เจ้อเจียง(ญ)(N) | 0 - 2 | ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย คัพ |
||||
00:00 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 2 - 1 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ คัพ |
||||
01:45 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 5 - 0 | เดิร์กวิว เอฟซี | 3-0 |
01:45 | ลาร์นเอฟซี | 2 - 1 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 2-0 |
01:45 | เกล็นโตรัน | 0 - 1 | ครูซาเดอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
20:50 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1 - 3 | เมตาลุค เบคาเบด | 1-1 |
20:55 | ซอกเดียน่า จิซาค | 4 - 1 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | ไพรบราม (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
22:59 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 2 - 0 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
22:00 | เจเอสคาไบลีย์(ยู21) | 1 - 0 | เอ็มซี โอราน (ยู21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Cearense Division 1 |
||||
01:30 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 1 - 0 | คัวคาเอีย ซีอี | 0-0 |
06:00 | อิกาซ่า อีซี | 0 - 1 | ซิเอร่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เรอัล ซัคเซส | 2 - 1 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 2-0 |
21:00 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 2 - 0 | โดรเชีย | 1-0 |
21:00 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 3 - 1 | โกลเดนี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) | 0 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) | 0-1 |
02:15 | เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) | 0 - 0 | เคฟลาวิค(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 2 - 0 | เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสเบน คัพ |
||||
16:00 | นอร์ท บริสเบน | 5 - 4 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 0-3 |
16:00 | พาร์ คริดจ์ | 3 - 2 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2-1 |
16:30 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี | 3 - 2 | เมาท์ กราเวท | 3-0 |
16:30 | โลแกน เมโทร | 6 - 0 | อิปสวิช ซิตี้ | 3-0 |
16:30 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 1 - 1 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-1 |
16:40 | ไพน์ฮิลส์ | 5 - 1 | ทูวอง | 4-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 0 | ไครัต อคาเดมี่ | 0-0 |
18:00 | คีแรนไชม์เคนท์ | 8 - 2 | ไบโคนูร์ | 3-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
18:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 3 - 0 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 1-0 |
18:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 2 - 0 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไดนาโม ซามาร์คาด | 2 - 0 | ชูตัน กูซาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
22:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 2 - 0 | โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ | 0 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:45 | สปิริต เอฟซี | 0 - 2 | มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ | 0-1 |
17:00 | ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี | 1 - 1 | แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) | 1 - 3 | เอนด์ราต อาลาส (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
00:00 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 0 - 4 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
16:00 | เอฟเค ชิต้า | 1 - 0 | ลูกิ อีเนอร์จีย่า | 0-0 |
17:00 | เอฟเค โคลอมนา | 3 - 3 | โรดิน่ามอสควา | 1-2 |
17:00 | ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 | 0 - 1 | ซเวซดา เปียร์ม | 0-1 |
17:00 | คาชานก้า มอสโก | 0 - 1 | ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก | 0-0 |
20:00 | โดลโกพรูดนี่ | 2 - 0 | ดินาโม มอสโก บี | 1-0 |
20:00 | อันจิ มาคัชคาล่า | 2 - 2 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 1-0 |
21:00 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 6 - 0 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 1-0 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 5 - 0 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 1-0 |
22:00 | เอฟซี มูรอม | 2 - 2 | ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 1-1 |
22:00 | ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ | 1 - 2 | ซนามย่า ทรูด้า | 0-2 |
22:30 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 3 - 1 | โนสต้า โนโวทรอย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงคัพ |
||||
16:30 | คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | ทารินก้า โรเวอร์(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | อารามบัคเคเอส | 3 - 1 | ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ | 1-1 |
20:00 | เชค รัสเซล เคซี | 0 - 2 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 0-2 |
22:00 | ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ | 4 - 1 | มูกติยอดด้าเอสเคซี | 3-1 |
ผลบอลวันที่ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก |
||||
20:00 | ไบร์ท สตาร์ | 3 - 1 | มบารารา ซิตี้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 1.Liga |
||||
21:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 4 - 1 | วีแกน (ยู 23) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
19:55 | รูเดส | 0 - 2 | ดราโกโวลแยค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาเซอร์ไบจาน Division 2 |
||||
19:00 | พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 | 2 - 3 | ซาบาห์ 2 | 0-1 |
19:00 | คาราบาจโลคบาตัน | 3 - 1 | เอฟเค โมอิก บากู | 2-0 |
19:00 | ซัมกายิต เอฟเค 2 | 1 - 0 | คาราบัค 2 | 0-0 |
19:00 | ตูราน โตวูซ | 1 - 2 | ซากาตาล่า เอฟเค | 1-2 |
19:00 | เคชล่าเอฟเค 2 | 2 - 1 | เอฟเคคาปาร์สคันก่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
01:45 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 3 - 1 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div |
||||
01:30 | ยูโรปาเอฟซี | 4 - 0 | ไลอ้อนยิบรอลตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | ลุคเชเซ่(ยู 19) | 2 - 1 | คาร์ราเรเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | โนวาร่า (เยาวชน) | 5 - 0 | เลคโค่(ยู19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
09:30 | มอนเทอร์เรย์(ญ) | 2 - 1 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เอสโตริล(ยู 23) | 2 - 1 | บราก้า(ยู 23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | เอ็นเคลุคโก้ | 2 - 3 | เอ็นเค วร์โบเวต | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 2 - 1 | เปสคารา(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:30 | โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) | 4 - 2 | โกล โคส ซิตี้ (ญ) | 4-2 |