ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
23:45 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1 - 2 | สลิโก โรเวอร์ส | 1-1 |
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 0 - 2 | ดันดาล์ค | 0-1 |
01:45 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 1 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน |
||||
00:00 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ | 1 - 1 | อัลบอร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 3 - 1 | เอซี โอลู | 1-0 |
22:30 | อิลเวส แทมเปเร่ | 2 - 0 | เคทีพี ค็อตก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:00 | ทรอมส์ดาเลน | 2 - 1 | โฟรย่า FK | 0-1 |
23:30 | บาห์เรน | 2 - 0 | มาเลเซีย | 1-0 |
23:30 | แอล.เอ ริเวอร์ไซด์ | 4 - 2 | เอเอสวี 13 เวียนนา | 2-1 |
01:00 | เซนจา | รอ | อัลต้า ไอเอฟ | |
01:00 | เซนจา | 0 - 0 | อัลต้า | 0-0 |
01:45 | วอคโซป ทาวน์ | 5 - 0 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:59 | โบเตฟ วราตซา(N) | 1 - 0 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | เอฟเค เซนิก้า | 1 - 1 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 1-0 |
00:00 | เอ็มเอสเค ซิลิน่า | 2 - 2 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:45 | โคห์บ รัมเบลอ | 1 - 0 | คอร์ก ซิตี้ | 0-0 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 2 - 3 | ยูซี ดับลิน | 2-1 |
01:45 | เชลบอร์น | 4 - 0 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 2-0 |
01:45 | คาร์บินทารี เอฟซี | 0 - 2 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:10 | ซานโตส ลากูน่า | 0 - 1 | ครูซ อาซูล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | คาร์มิโอทิสซ่า | 0 - 4 | เนีย ซาลามิส | 0-2 |
00:30 | อโปเอล นิโคเซีย | 2 - 0 | เอร์มิส อราดิปปู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก |
||||
22:00 | ริก้า เอฟซี(N) | 3 - 0 | เมตต้า/ลู ริกา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 2 - 2 | สปายริส เคานาส | 1-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
22:40 | วิดซอว์ ลอดส์ | 0 - 2 | จีเคเอส ทิคี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:10 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 5 - 0 | สมอร์กอน เอฟซี | 2-0 |
00:10 | ดินาโม มินส์ค | 0 - 1 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ลิก เอ |
||||
16:05 | เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 6 | เมลเบิร์น วิคตอรี่ | 1-4 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | มิเซอร์ เอล มาคาซาห์(N) | 1 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
22:00 | เอล มาสรี่(N) | 2 - 2 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 1-1 |
02:00 | อัสวาน | 0 - 2 | เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:45 | โซล เดอ อเมริกา | 0 - 0 | ก๋วยลีน่า | 0-0 |
07:00 | กัวรานี อาซุนซิยง | 2 - 0 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:00 | บราซิล เด เปโลตัส | 0 - 0 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0-0 |
05:00 | กัวรานี่ เอสพี | 1 - 1 | วิตอเรีย บีเอ | 1-1 |
07:30 | เนาติโก (พีอี) | 1 - 0 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 1-0 |
07:30 | วิลา โนวา | 1 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2 - 1 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 1-0 |
02:15 | ฟจอลเนอร์ | 0 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 0-1 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 3 - 3 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซูเลีย เอฟซี | 1 - 2 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 1-1 |
06:20 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 3 - 3 | เดปอร์ตีโบ ลาร่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
07:15 | คูริโก้ ยูนิโด | 1 - 2 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:05 | นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี | 0 - 3 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 2 - 2 | เอฟเค ทารัซ | 0-2 |
20:00 | เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ | 1 - 0 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 1-0 |
21:00 | เอฟเค อรีส | 0 - 2 | เซตีซู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
20:30 | อลาชเคิร์ต | 1 - 0 | อารารัต | 0-0 |
20:30 | อรารัต เยเรวาน | 5 - 2 | ชีรัค | 3-1 |
20:30 | เอฟซี โนอาห์(N) | 1 - 2 | เอฟเค แวน | 0-0 |
20:30 | เอฟซี พิวนิค(N) | 0 - 1 | บานานต์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
22:59 | พีเค-35 วานต้า (ญ) | 0 - 0 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง |
||||
00:30 | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | 2 - 3 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 0-2 |
00:30 | ซโวลเล่ (ญ) | 5 - 1 | วีวี อัลค์มาร์ (ญ) | 4-0 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
07:00 | โอลเมโด้รีโอบัมบา | 1 - 1 | มอนต้า เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
14:00 | เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) | รอ | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนเอเชีย |
||||
17:20 | ญี่ปุ่น | 10 - 0 | เมียนมาร์ | 4-0 |
ผลบอลวันที่ CAF ซูเปอร์คัพ |
||||
22:59 | เอล อาห์ลี(N) | 2 - 0 | รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:40 | อัลบานี ครีก | 9 - 0 | เดอะ เลค | 4-0 |
17:45 | บริสเบน เคไนท์ส | 1 - 2 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
18:30 | เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา | 5 - 3 | ฮาโปเอล อิกซาล | 2-1 |
18:30 | เอฟซี ดิโมนา | 0 - 2 | ฮาโปเอล เบนาย ลอด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
22:00 | แทนซาเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 4 | อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด) | 1-1 |
23:15 | เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) | 3 - 2 | โมร็อคโก (ฟุตบอลชายหาด) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
21:50 | แคชไค | 1 - 0 | เอสเตกัล คูซสถาน | 1-0 |
22:50 | พาร์ส โจโนบิ แจม | 1 - 0 | เมส เคอมัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1 - 1 | คัวริบก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonat Potigurar |
||||
01:00 | โกลโบ | 2 - 1 | ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:55 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 0 - 1 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร คัพ |
||||
01:00 | นซี ลูนาวิค | 3 - 0 | 07 Vestur Sorvagur | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | คาปาลาบา บูลด็อก | 1 - 6 | มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด | 0-4 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
22:59 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) | 4 - 0 | ซาคุสปอร์ติง(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
02:15 | คาริ อัคราเนส | 0 - 2 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
02:15 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 3 - 1 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
23:45 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 0 - 3 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
21:00 | ยูเครน (ยู 21) | 0 - 2 | อุซเบกิสถาน ยู21 | 0-1 |
01:45 | อิตาลี | 7 - 0 | ซานมารีโน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล แชมป์ ซี |
||||
01:00 | นาซีอองนัล เอสพี | 2 - 0 | โนโรเอสเต้ | 1-0 |
01:00 | พรีมาเวร่า | 2 - 1 | บาร์เรโตส เอสพี | 0-1 |
02:00 | ลิเนนเซ่(บราซิล) | 0 - 1 | อีซี เซา โชเซ เอสพี | 0-0 |
06:00 | มาริเลีย | 0 - 2 | ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ กานาพรีเมียร์ |
||||
22:00 | คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 1 | อักกรา เกรท โอลิมปิกส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
23:30 | ไวเด้นบรูค | 1 - 1 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1-1 |
00:30 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 3 - 1 | วีกเบอร์ก บีค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:30 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 1 - 0 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
00:00 | เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ | รอ | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | |
00:00 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | รอ | เอสซี แมนสดอร์ฟ |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
00:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | 2 - 1 | เอบี โคเปนฮาเกน | 1-0 |
00:00 | โรสกิลด์ | 3 - 0 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 1-0 |
00:00 | เจมส์เมอบังค์ | 0 - 0 | บราแบรนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
00:00 | โคแคลิสปอร์(N) | 4 - 0 | ซาคาร์ยาสปอร์ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
21:00 | อินเตอร์ เชียร์เคสสค์ | 1 - 2 | สตาฟโรพอล-2009 | 0-1 |
21:00 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 0 - 4 | เอฟเค ไบโอลอก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
16:30 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 1 - 4 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
19:00 | พอสต้า เรนเจอร์ | 1 - 3 | กากาเมก้า โฮมบอยซ์ | 1-3 |
19:00 | เวสเทิร์นสติม่า | 1 - 1 | บานดาริ | 0-0 |
19:00 | ยูลินซี่ สตาร์นากูรู | 1 - 0 | เอ็นโซเอียยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:40 | บริสเบน ไนท์ เอฟซี (สำรอง) | 1 - 3 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เอธิโอเปียน คอฟฟี่ | 1 - 1 | อดามา ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
15:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 3 - 1 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์ mainland Super League |
||||
06:30 | โนเมดส์ | 0 - 4 | เนลสัน ซูเบริบส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | เลตเทียร์ | 0 - 0 | ฮวิติ ริดดารินน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
21:00 | เชอคาสกี้ ดีอินโปร | 2 - 1 | บัลเคนี่ ซอร์ย่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
19:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 5 - 1 | สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) | 1-1 |
21:00 | ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) | 4 - 3 | ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
17:00 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0 - 0 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 0-0 |
17:00 | ฮาโปเอลพาร์ดิซิย่า เอฟซี | 4 - 4 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 1-1 |
19:00 | ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน | 0 - 0 | ชิมชอน เทลลอาวีฟ | 0-0 |
19:00 | เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | 0 - 1 | ไอออนนิ โมดิอิน | 0-1 |
20:00 | เอสซี เบียร์ ชีบา | 3 - 1 | เอฟซี ตีรี ราฮัท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | โพรลีนเอฟซี | 0 - 2 | บียูเอล เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | บราก้า(ยู 19) | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-1 |