ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก | 2 - 0 | สลิโก โรเวอร์ส | 1-0 |
01:45 | ดันดาล์ค | 1 - 1 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 1-1 |
01:45 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 4 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 1-1 |
01:45 | โบฮีเมี่ยนส์ | 5 - 0 | ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
02:00 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 1 - 2 | เดอร์รี่ ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
22:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 2 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ | 1-1 |
22:30 | อินเตอร์ ตูร์คู | 2 - 0 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
07:05 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 2 - 0 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
22:59 | รีดอมเลีย | 1 - 1 | ดอมซาเล่ | 0-1 |
22:59 | ฮัมรุน สปาร์ตันส์ | 2 - 1 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 2-1 |
00:00 | เอสวี โกรดิก | 1 - 3 | ยูนิออน กรูเทน | 0-2 |
00:00 | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | 4 - 2 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ยูฟ่า แชมเปี้ยนชิพ ยุโรป |
||||
20:00 | สวีเดน(N) | 1 - 0 | สโลวาเกีย | 0-0 |
22:59 | โครเอเชีย(N) | 1 - 1 | สาธารณรัฐเช็ก | 0-1 |
02:00 | อังกฤษ | 0 - 0 | สกอตแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
22:59 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล(N) | 2 - 1 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 2-1 |
22:59 | รัวฟอส | 3 - 0 | เอฟเค เจิร์ฟ | 2-0 |
22:59 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 1 - 2 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-1 |
22:59 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 1 - 3 | อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล | 0-1 |
22:59 | ไบรน์ | 3 - 2 | โกรลุด | 2-0 |
22:59 | ซองน์ดาล | 2 - 0 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-0 |
22:59 | สตรอมเมน | 1 - 0 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1-0 |
01:00 | เฟรดริกซ์สตรัด | 0 - 1 | ฮามคาม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:30 | เบรย์ วันเดอเรอร์ส | 4 - 0 | ยูซี ดับลิน | 1-0 |
01:45 | เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) | 0 - 1 | เชลบอร์น | 0-1 |
01:45 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | 1 - 0 | คาร์บินทารี เอฟซี | 1-0 |
01:45 | แอธโลน ทาวน์ | 0 - 2 | คอร์ก ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | เอเอส เอน เอ็มลิล่า | 2 - 3 | ซีเอส กงส์ต็องตีน | 1-0 |
23:45 | เอเอสโอ ชเลฟ | 1 - 1 | เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 0 - 3 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 0-0 |
00:00 | เนเวซิส | 0 - 2 | บันก้า การ์ซได | 0-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
00:00 | ลุนด์ บีเค | 7 - 1 | ทอร์น ไอเอฟ | 2-0 |
00:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 2 - 3 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 0-1 |
00:00 | ยูเมีย เอฟซี | 1 - 0 | ไอเอฟเค ลูเลีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา คัพ |
||||
04:00 | ชิลี(N) | 1 - 0 | โบลิเวีย | 1-0 |
07:00 | อาร์เจนตินา(N) | 1 - 0 | อุรุกวัย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
22:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 4 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 1-0 |
00:00 | ดินาโม เบรสต์ | 2 - 2 | สมอร์กอน เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:45 | ซีเอ เรนติสตัส | 0 - 2 | ทอร์ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | วาดี้ เดกลาเอสซี | 0 - 0 | เอล กัวน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
07:30 | บราซิล เด เปโลตัส | 2 - 1 | โกยาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
01:00 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 1 - 0 | ฟจอลเนอร์ | 1-0 |
01:00 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0 - 1 | กอเดรนเกอร์ | 0-0 |
02:15 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 3 - 3 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 2-2 |
02:15 | กรินดาวิค | 3 - 1 | กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | ซูเลีย เอฟซี | 1 - 2 | เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี | 1-2 |
06:15 | ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา | 2 - 2 | แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ |
||||
16:35 | เซ้าท์ เมลเบิร์น | 0 - 1 | พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค | 0-0 |
17:40 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ | 3 - 2 | อัลโตน่า เมจิค | 1-1 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ | 2 - 1 | ไมอามี่เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
19:00 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0 - 1 | อักฮซายิก โอรอล | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 1 - 0 | เอฟเค ทารัซ | 1-0 |
21:00 | เอฟเค อะตีราอู | 0 - 2 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 0-2 |
22:00 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 0 - 1 | อัคโตเบ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เอฟซี เทลาวี | 1 - 0 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 0-0 |
22:30 | ตอร์ปิโด คาตูซี่ | 0 - 0 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 0-0 |
23:30 | ดินาโม บาตูมี | 2 - 0 | ดีลา กอริ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21 |
||||
15:20 | โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) | 3 - 0 | อัลโตน่า เมจิค (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | พย็องแท็กซิติเซ็น | 0 - 2 | ม็อกโป ซิตี้ | 0-1 |
17:00 | ชองจู จิคจิ | 1 - 3 | อินชอน โคเรียล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1 - 1 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
17:30 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 4 - 4 | บริสเบน เคไนท์ส | 3-1 |
17:40 | เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ | 2 - 2 | ทูวอง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BSWCP |
||||
16:00 | ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 3 | เดนมาร์ก (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:15 | ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 3 | อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
17:15 | โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 4 | สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
18:45 | โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) | 10 - 1 | เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 0 | มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
20:00 | อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 2 | โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:30 | อังกฤษ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 2 - 2 | เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
21:30 | สเปน (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 3 | ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
00:15 | สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 3 - 2 | ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
01:30 | รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) | 5 - 3 | เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน |
||||
16:15 | เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) | 1 - 2 | ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) | 0-2 |
16:15 | เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) | 0 - 0 | เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | คลับ แซลมี | 5 - 0 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 3-0 |
22:59 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 0 - 1 | เคเอซีเดอ เคนิตร้า | 0-1 |
22:59 | วิดาด เฟส | 2 - 1 | เอเอสเดอ ซาเล่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
18:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | 3 - 1 | เอฟเค ออร์ชา | 1-0 |
20:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 4 - 0 | เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | เดปอร์ติโว คาเปียต้า | 1 - 1 | สปอตติโว อิเทโน่ | 1-1 |
02:00 | เดปอร์ตีโบ ซานทานิ | 1 - 1 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 1-1 |
02:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | 3 - 1 | 2 เด มาโย พีเจซี | 3-1 |
03:45 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 2 - 1 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
01:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ | 1 - 1 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:30 | โกเมล(W) | 0 - 8 | โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) | 0-4 |
20:30 | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) | 0 - 5 | เอฟเค มินสก์ (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:00 | ชักดิดี้ | 2 - 1 | เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0 - 1 | เอฟซี กากรา | 0-1 |
20:00 | เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ | 4 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 2-0 |
20:00 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 2 - 2 | เมรานี่ ทบิลิซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ Egypt Premier League |
||||
21:00 | เปโตรเจ็ท | 3 - 1 | โอลิมปิกเอล เควนาร์ | 1-0 |
21:00 | เอล โอลิมปิก | 0 - 1 | ฮาราส เอล เฮดู๊ด | 0-1 |
21:00 | เอล ดัคเลยาห์ | 0 - 0 | กอมฮอร์เยท เชบิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
06:00 | ทอมเบนเซ่ | 3 - 0 | เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย FFA คัพ |
||||
16:30 | บริสแบน ซิตี้ | 1 - 2 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
17:30 | อิปสวิช ซิตี้ | 0 - 4 | ม็อกกิล เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก |
||||
02:30 | วิลา โนวา(ญ) | 2 - 0 | เนาติโก้ คาปิบาริเบ้(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
22:59 | เอ็มไอพีเค มิกเกลี | 0 - 2 | นูรมิจาร์เวน | 0-1 |
22:59 | เจเอพีเอส | 4 - 5 | แอตแลนติส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
00:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 1 - 3 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 0-1 |
00:00 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 0 - 0 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-0 |
00:00 | เอสโลฟ บีเค | 1 - 4 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 1-1 |
00:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 1 - 2 | บีเค โอลิมปิค | 0-1 |
02:00 | โบเดน บีเค | 4 - 1 | อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี | 2-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ NSW-N พรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | เมทแลนด์ | 1 - 0 | เลค แมคควอรี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ |
||||
06:00 | เอซี คอนเนคติคัท | 0 - 3 | ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ | 0-3 |
06:30 | เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ | 4 - 0 | แบล็ค ร็อค เอฟซี | 3-0 |
07:30 | เอฟซี โซนิค ลีไฮท์ วอลลี่ | 1 - 7 | ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
15:30 | เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) | 0 - 4 | ทูวอง(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
15:45 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2 - 2 | เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี |
||||
02:00 | ครูซาเดอร์ สไตร์เกอร์ส(ญ) | 1 - 1 | ลินฟิลด์(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
22:00 | นูมเมลาน พัลโลเซอูรา | 0 - 1 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 0-0 |
22:30 | ทีไอพีเอส วันตา | 1 - 1 | ซาปา | 0-0 |
22:59 | พีเค-37 | 2 - 2 | จีวาสคีล่า แบล็คเบิร์ด | 0-1 |
23:30 | คลับ ลาติโน เอสปัญนอล | 0 - 1 | ตัวโกลัน เตราส | 0-1 |
00:00 | เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า | 3 - 1 | เอฟซี เอสพู 2 | 0-0 |
00:15 | วัลท์ติ | 1 - 0 | เอฟซีคอนตู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:30 | ซามส์ | 4 - 5 | เอสวี เคียร์ชบิเคิล | 1-3 |
ผลบอลวันที่ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก |
||||
20:00 | เพาเวอร์ ไดนาโมส์ | 1 - 0 | ลูซากา ไดนาโมส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น |
||||
00:00 | เบลลินโซนา | 0 - 2 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 4 Deild |
||||
03:00 | อลาฟอสส์ | 1 - 3 | อีเมียร์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ แทนซาเนียลีกเอิง 1 |
||||
20:00 | มเบยา ซิตี้ | 2 - 0 | คอสเทล ยูนิออน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ นิวซีแลนด์คัพ |
||||
14:30 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 4 - 3 | โคซแท็ล สปิริท | 3-1 |
08:00 | แคสเมียร์ เทคนิค | 7 - 3 | เนลสัน ซูเบริบส์ | 5-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
21:00 | เอฟซี โกเมล(สำรอง) | 3 - 2 | เอฟซี อิสลอช(สำรอง) | 2-2 |
21:00 | ดินาโม มินส์(สำรอง) | 2 - 1 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล C ลีก |
||||
14:30 | เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ | 3 - 2 | เบต้า รามัท กาน | 0-0 |
15:00 | เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท | 1 - 0 | มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ | 1-0 |
16:30 | มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา | 5 - 2 | ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว | 1-2 |
17:30 | ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า | 4 - 2 | เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ | 1-1 |
18:00 | เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ | 1 - 1 | มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท | 0-0 |
18:00 | ฮาโปเอลเคฟาร์ บาร่า | 0 - 4 | เบต้าเปตะห์ ติกวา | 0-3 |
19:25 | เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ | 6 - 0 | มัคคาบี้ อฮิลัคซอล | 3-0 |
19:30 | ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน | 3 - 2 | เอฟซี ออซมา โฮลอน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:15 | มาการ่า(สำรอง) | 2 - 2 | เอสดี ออกาส(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:45 | คาเวเซ่(ยู19) | 0 - 3 | เชเซน่า (เยาวชน) | 0-1 |
22:00 | อาเรสโซ่ (ยู 19) | 4 - 1 | เปรูจา(เยาวชน) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
05:10 | ฟอร์ชูนเอฟซี | 2 - 0 | บีเค มิลาน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ประเทศเยอรมนี Landespokal |
||||
00:40 | เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน | 3 - 4 | เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน | 2-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | บันกู (ยู 20) | 0 - 3 | เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | ธากา ซิตี้ เอฟซี | 1 - 1 | วิคตอเรีย สปอร์ติ้ง คลับ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 1 - 0 | ปิราต้า เอฟซี | 0-0 |