ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
20:00 | วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | โบฮีเมี่ยนส์ | 1-0 |
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0 - 1 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | บานฟิลด์ | 0 - 1 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 0-0 |
01:45 | ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ | 4 - 0 | ซาน ลอเรนโซ่ | 3-0 |
04:00 | ซีเอ ฮูราแคน | 0 - 1 | ลานุส | 0-0 |
06:15 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 2 - 1 | ริเวอร์เพลท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต | 4 - 3 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 2-1 |
22:00 | สตวร์มกราซ | 3 - 1 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 1-0 |
22:00 | เอสวี รีด | 2 - 1 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 1 - 2 | เซาเปาโล | 1-2 |
07:00 | คุยอาบา | 1 - 1 | บาเฮีย บีเอ | 1-1 |
07:00 | พัลไมรัส | 2 - 3 | ฟอร์ตาเลซ่า | 2-2 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:15 | เบียรส์ชอทวิลริค | 0 - 3 | แซงต์ กิลลุส | 0-1 |
23:30 | เมเชเลน | 1 - 3 | เคเอเอส ยูเปน | 1-0 |
23:30 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1 - 3 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-0 |
01:45 | คอร์ไทรจ์ | 1 - 2 | ราซิ่ง เกงค์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 1 - 0 | แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า | 1-0 |
22:30 | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ | 1 - 0 | สตอล เมียเลช | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก | 3 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 3-1 |
21:30 | อาร์เซน่อล ตูล่า | 2 - 1 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 2-0 |
00:00 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 2 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | โอลิมปิก ลียง | 1 - 1 | แบรสต์ | 0-1 |
02:00 | ทรัวส์ | 1 - 2 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ก็อง | 1 - 2 | โซโชซ์ | 0-0 |
00:00 | เกรอน็อบล์(N) | 0 - 0 | แก็งก็อง | 0-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 0 - 1 | ตูลูส | 0-1 |
00:00 | ดิฌง | 1 - 1 | โรเดซ อเวรอน | 0-0 |
00:00 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1 - 2 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1-1 |
00:00 | วาล็องเซียนส์ | 0 - 3 | นีมส์ | 0-0 |
00:00 | อาเมียงส์ | 1 - 3 | เกววีลย์ อูแอส | 1-2 |
00:00 | เลอ อาฟร์ | 1 - 2 | ปารีส เอฟซี | 0-1 |
00:00 | เอเจ โอแซร์ | 0 - 0 | อฌักซิโอ้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | เอซี โอลู | 1 - 0 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 1-0 |
21:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 0 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
17:00 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 2 - 1 | แดกู เอฟซี | 1-0 |
18:00 | ซองนัม เอฟซี | 1 - 0 | โปฮัง สตีลเลอร์ | 1-0 |
18:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0 - 0 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
18:00 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 2 - 1 | แกงวัน เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก |
||||
21:30 | เดอ กราฟสคัป | 0 - 3 | โรด้า เจซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1 - 1 | ออร์แลนโด ซิตี้ | 1-0 |
06:30 | โคลัมบัส ครูว์ | 2 - 3 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 1-2 |
07:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1-0 |
07:00 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2 - 2 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
18:45 | อารัวก้า | 0 - 2 | เอสโตริล | 0-1 |
00:00 | โมไรเรนเซ่ | 1 - 2 | เบนฟิก้า | 1-2 |
02:30 | มาริติโม่ | 0 - 2 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
22:30 | ฮาล์มสตัด | 0 - 0 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 0-0 |
22:30 | โอเรโบร | 2 - 2 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์ |
||||
22:59 | เอฟซี ซิยง | 1 - 0 | ยัง บอยส์ | 1-0 |
01:30 | กราสฮ็อปเปอร์ | 3 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
18:30 | ดันดี ยูไนเต็ด | 1 - 0 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส | 0-0 |
21:00 | เซนต์ เมียร์เรน | 1 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 2 - 1 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 3 - 2 | โรชเดล | 2-1 |
21:00 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1 - 0 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1-0 |
21:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1 - 0 | พอร์ทเวล | 1-0 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 0-0 |
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 1-1 |
21:00 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 1 - 3 | สวินดอน ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 1 - 0 | บาร์โรว์ | 0-0 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 1 - 0 | วอลซอลล์ | 0-0 |
21:15 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 0 - 0 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 1 - 1 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 2 - 1 | สวอนซี ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | บริสตอล ซิตี้ | 1 - 1 | แบล็คพูล | 1-0 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 1 - 1 | บาร์นสลีย์ | 0-0 |
21:00 | ลูตัน ทาวน์ | 3 - 0 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1 - 4 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1 - 1 | มิลล์วอลล์ | 1-1 |
21:00 | สโต๊ค ซิตี้ | 3 - 2 | เร้ดดิ้ง | 2-1 |
02:00 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 3 - 3 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1-1 |
21:00 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 1 - 1 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 2 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0-0 |
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0 - 1 | พอร์ทสมัธ | 0-0 |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 1 | ลินคอล์น ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | อิปสวิช ทาวน์ | 2 - 2 | มอร์แคมบ์ | 0-1 |
21:00 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 2 - 0 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 2-0 |
21:00 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 0 - 1 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 0-1 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 1 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2-0 |
21:15 | ซันเดอร์แลนด์ | 2 - 1 | วีแกน แอธเลติก | 1-1 |
23:30 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 0 - 0 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
14:30 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)(N) | 2 - 2 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 1-1 |
15:00 | เลกาเนส | 2 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
15:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย(N) | 5 - 0 | มัล เมนอร์ | 3-0 |
15:30 | ตอร์ปิโด มินส์ค | 0 - 2 | เอฟเค อิสล็อก มินส์ค | 0-1 |
16:00 | แอตเลติโก้ มาลากูโน | 3 - 1 | คาดิส 2 | 1-1 |
16:00 | ปาร์ลา เอสคูเอลา | 1 - 1 | เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว | 0-0 |
16:00 | จี.เซโกเบียน่า | 4 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 2-0 |
16:15 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | รอ | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | |
16:15 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | รอ | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | |
16:15 | อูดิเนเซ่(เยาวชน)(N) | 2 - 0 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1-0 |
16:30 | นูมานเซีย(N) | 2 - 0 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1-0 |
16:30 | ลาส โรซัส | 0 - 2 | เลกาเนส บี | 0-2 |
17:00 | ไวเด้นบรูค | 0 - 0 | เฮสเซ่น คาสเซล | 0-0 |
17:00 | เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) | 2 - 0 | ปาร์ดูบีตเซ (ญ) | 0-0 |
17:00 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 0 - 0 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 0-0 |
17:30 | วีวี โดโว | 3 - 1 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 1-1 |
18:00 | ชาลเก เยาวชน | 5 - 1 | เอฟซี เครย์ | 3-1 |
18:15 | อูเทร็คท์ | 2 - 3 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-2 |
18:35 | โอลเดนเบอร์ก | 3 - 4 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | 1-1 |
18:45 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เอฟเวอร์ตัน | 3-0 |
18:45 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 1 | เซลต้า บีโก้ | 0-1 |
19:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บรอมลีย์ | 0-2 |
19:00 | วิลเลม 2 | รอ | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม | |
19:00 | ไวเด้นบรูค | 2 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | 1-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | 4 - 4 | เอสซี เวิร์ล | 3-1 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 3 - 0 | เอฟซี กีสเซิน | 1-0 |
19:00 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 3 - 1 | ทีเอสจี บาลินเก้น | 1-0 |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | 1 - 3 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1-3 |
19:00 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) | 3 - 0 | ซโวลเล่ (ญ) | 3-0 |
19:00 | แบร์กิช กลัดบลัค 09 | 5 - 2 | ทีวีดี เฟลเบิร์ท | 2-1 |
19:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | 3 - 1 | ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) | 3-0 |
19:00 | ฮาร์โลว์ ทาวน์ | 1 - 2 | กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ | 0-2 |
19:00 | อีกส์สตัน เอฟซี | 2 - 2 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1-1 |
19:00 | นานท์วิช ทาวน์ | 3 - 2 | เชสเตอร์ เอฟซี | 1-1 |
19:10 | อเลมานเนีย อาเค่น | 0 - 1 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 0-0 |
19:30 | ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด | 0 - 1 | ฮัวร์ท | 0-1 |
19:30 | วาสแลนด์ บีเวเรน | 2 - 2 | เอสซี คัมบูร์ | 1-1 |
19:30 | คลับบรูซ | 2 - 1 | เวสเตอร์โล | 0-1 |
19:30 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 4 - 0 | อาร์เควีวี | 3-0 |
20:00 | นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด | 3 - 0 | นอริช ซิตี้ | 0-0 |
20:00 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 2 - 0 | พอร์ตสตีวาร์ท | 1-0 |
20:00 | อัลเฟรตัน ทาวน์ | 4 - 1 | คิงส์ ลินน์ | 2-0 |
20:00 | ยัง แอฟริกันส์ | 1 - 3 | เอ็กซ์เพรส เอฟซี | 0-2 |
20:00 | เบิร์นลี่ย์ | 0 - 2 | คาดิส | 0-1 |
20:00 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) | 2 - 1 | อันเดอร์เลชท์ (ญ) | 1-1 |
20:30 | เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) | 3 - 4 | กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) | 2-3 |
20:30 | อูเทร็คท์ | 7 - 0 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 4-0 |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | 2 - 3 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 2-1 |
21:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 3 - 1 | แทมเวิร์ธ | 1-0 |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 1 - 1 | เยโอวิล ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 1 - 1 | อัลทริงแคม | 1-0 |
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | รอ | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 1 - 2 | วีลด์สโตน เอฟซี | 0-2 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 0 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 0 - 4 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 0-2 |
21:00 | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | 1 - 2 | อีสต์ไลก์ | 0-0 |
21:00 | เลมิงตัน | 0 - 2 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 0-0 |
21:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 2 - 3 | ยอร์ค ซิตี้ | 2-1 |
21:00 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 3 - 1 | พีอีซี ซโวลล์ | 1-1 |
21:00 | วิมบอร์น ทาวน์ | 0 - 2 | เวย์เม้าท์ | 0-1 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 2 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | กุยเซลีย์ | 0 - 5 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 0-3 |
21:00 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 1 - 1 | วอคกิ้ง | 0-1 |
21:00 | เลเวส | 2 - 1 | ดาร์ทฟอร์ด | 1-0 |
21:00 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 3 - 2 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-1 |
21:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 0 - 1 | บีคอนส์ฟิลด์ | 0-1 |
21:00 | คริสตัล พาเลซ | 3 - 1 | วัดฟอร์ด | 1-0 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เวสต์แฮมยูไนเต็ด | 2 - 0 | อตาลันต้า | 1-0 |
21:00 | เซาแธมป์ตัน | 1 - 3 | แอธเลติก บิลเบา | 0-2 |
21:00 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 2 - 2 | เร็กซ์แฮม | 0-1 |
21:00 | ทีเอสเฟา เมียร์บุช | 1 - 2 | วีกเบอร์ก บีค | 0-0 |
21:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | 2 - 0 | เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) | 2-0 |
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 1 - 0 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | รอ | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1 - 0 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 3 - 1 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 2-1 |
21:00 | ฟริคลีย์ แอธเลติก | 2 - 1 | คาร์เทน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | บาธ ซิตี้ | 0-2 |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 1 - 1 | เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | แทมเวิร์ธ | รอ | เชสเตอร์ฟิลด์ | |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2 - 1 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2-1 |
21:00 | คลิฟตันวิลล์ | รอ | เดอร์รี่ ซิตี้ | |
21:00 | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | 0 - 0 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | แบมเบอร์ ไบร์ท | รอ | ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี | |
21:00 | เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) | 5 - 0 | มาร์แซย์ (ญ) | 1-0 |
21:00 | บิ๊กเกรซเวด ทาวน์ | 3 - 0 | เคมบริดจ์ ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ | 3 - 2 | ดิดค็อต ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | ฟาสเลย์ เซลติก | รอ | ไฮด์ เอฟซี | |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 1 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 1-1 |
21:00 | มอสลีย์เอเอฟซี | 0 - 3 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 0-2 |
21:00 | นูเนียตัน โบโรห์ | 1 - 1 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด | 0 - 0 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 0-0 |
21:00 | โรเดซ อเวรอน (ญ) | 2 - 2 | อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เอฟซี | 0 - 1 | โคลชิล ทาวน์ | 0-1 |
21:30 | ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19)(N) | 2 - 2 | เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) | 2-0 |
21:30 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 4 - 2 | เควีเอสเค ลอมเมล | 3-1 |
22:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | 1 - 2 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | 1-0 |
22:00 | แตร์ราสซ่า | 1 - 1 | ยูอี แซนท์ส | 1-0 |
22:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 6 - 0 | เอฟวี เดียฟเฟลน | 0-0 |
22:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1 - 0 | เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 | 1-0 |
22:30 | โปเบด้า | 0 - 2 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0-1 |
22:30 | กิริซันสปอร์ | 0 - 0 | ซัมซั่นสปอร์ | 0-0 |
22:30 | เอฟเค โอครีด 2004 | รอ | โปเบด้า | |
22:59 | รูเดส | 3 - 1 | เอ็นเคลุคโก้ | 1-1 |
22:59 | สตาดิ ตูนิเซียน | 0 - 4 | เอตัวล์ ดู ซาเฮล | 0-1 |
22:59 | เอสดี แทกิลเอสคูโด้ | 1 - 2 | ซีดี โตรเปโซน | 1-1 |
22:59 | อูดิเนเซ่(N) | 1 - 0 | เอ็มโปลี | 1-0 |
22:59 | อโปเอล นิโคเซีย | 1 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 1-0 |
22:59 | ซัสเซาโล่(N) | 3 - 1 | วิเชนซ่า | 1-1 |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) | 2 - 0 | เซอร์เวตต์ (ญ) | 1-0 |
23:15 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)(N) | 2 - 1 | เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) | 1-1 |
23:30 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 1 | เลชเช่ | 1-1 |
23:30 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 1 - 1 | คูลทูรัล เลโอเนซ่า | 1-0 |
23:30 | เบรนท์ฟอร์ด | 2 - 1 | บาเลนเซีย | 0-1 |
00:00 | ซาบาเดย์ | 0 - 1 | บียาร์เรอัล บี | 0-0 |
00:00 | กรานาดา ซีเอฟ | 2 - 1 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 0-0 |
00:00 | ฟิออเรนติน่า | 0 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
00:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | รอ | อคูลัส ซีเอฟ | |
00:00 | ซีดี อิซาร่า | 1 - 1 | เอสดี โลโกรเนส | 1-0 |
00:00 | ยูดี ออร์ซิร่า | 0 - 1 | อัล ไอน์ | 0-1 |
00:00 | อัลบาเซเต้(N) | 1 - 1 | ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา | 1-0 |
00:00 | อันคารากูคู | 0 - 0 | เกนเคลอร์บิลิจี้ | 0-0 |
00:00 | อารันดิน่า | 0 - 1 | ซีเอฟ ปาเลนเซีย | 0-1 |
00:00 | บูร์โกส เปอเมซาส | 1 - 1 | ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ | 0-0 |
00:00 | โฆเว่ เอสปันญอล | 1 - 3 | อคูลัส ซีเอฟ | 1-1 |
00:00 | ยูอี แอลลาโกสเตลา | 1 - 1 | ซีอี ยูโรปา | 1-0 |
00:00 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 1 - 2 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 1-1 |
00:00 | เลกาเนส | 1 - 1 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 1-1 |
00:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1 - 1 | มิรานเดส | 1-0 |
00:00 | โก อเฮด อีเกิ้ลส์ | รอ | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | |
00:00 | แอสตัน วิลล่า | รอ | เซบีย่า | |
00:00 | โฟรซิโนเน่ | 2 - 2 | เบเนเวนโต้ | 0-1 |
00:00 | ซามพ์โดเรีย(N) | 1 - 0 | เวโรน่า | 1-0 |
00:00 | ลีแอร์ส | 1 - 0 | เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช | 0-0 |
00:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 0 | เรอัล โอเบียโด | 0-0 |
00:00 | เรอัล โอเบียโด้ บี(N) | 1 - 1 | เรอัล เอวิเลส | 1-1 |
00:30 | ตริเอสติน่า | 1 - 0 | เอฟซี โคเปอร์ | 0-0 |
00:30 | ซีเอฟ โนอาห์ | 0 - 1 | กอมโปสเตลา | 0-1 |
00:30 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0 - 1 | ลาซิโอ | 0-1 |
00:30 | เรเครติโบ อูเอลบา(N) | 1 - 0 | คอร์โดบ้า | 0-0 |
00:30 | คาเซเรโน่ | 2 - 1 | ซีดี กัวจูเอโล | 1-0 |
00:30 | เตรูเอล | 1 - 1 | คาสเตลล่อน | 0-0 |
01:00 | เรอัล มาดริด กัสติยา | 0 - 1 | ฟูเอนลาบราดา | 0-0 |
01:00 | บียาร์เรอัล | 2 - 2 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-2 |
01:00 | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | รอ | เอซเตรมาดูรา | |
01:00 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | 1 - 4 | อันดอร์ราซีเอฟ | 1-0 |
01:00 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 0 - 2 | เกตาเฟ่ | 0-1 |
01:00 | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | 2 - 1 | คิโรน่า | 0-0 |
01:00 | เรอัลอวิล่า ซีเอฟ | 0 - 2 | ซาลามังก้า | 0-0 |
01:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | 0 - 0 | ซาน เฟอร์นานโด ซีดี | 0-0 |
01:30 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 4 - 0 | ลาโซลาน่า | 4-0 |
01:30 | มายอร์ก้า | 1 - 0 | กาญารี่ | 1-0 |
01:45 | กัซเทป | 2 - 0 | อัลตินอร์ดู | 1-0 |
02:00 | มาลาก้า | 0 - 1 | เตเนริเฟ่ | 0-1 |
02:00 | ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ | 1 - 0 | เซนต์.จอร์จ | 0-0 |
02:00 | เอลเช่ | 1 - 2 | เลบานเต้ | 0-0 |
02:30 | อูเนียว ไลเรีย | 1 - 1 | สปอร์ติง บราก้า 2 | 0-0 |
03:00 | เรอัล เบติส | 5 - 2 | เอเอส โรม่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย |
||||
18:30 | บราซิล (ยู 23)(N) | 1 - 1 | สเปน (ยู23) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดเอฟเบโพคาล |
||||
20:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0 - 4 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-2 |
20:30 | เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก | 0 - 3 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 0-2 |
20:30 | เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ | 3 - 6 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 1-2 |
20:30 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 2 - 0 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 1-0 |
20:30 | อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก | 0 - 0 | โฮลสไตน์ คีล | 0-0 |
20:30 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 0 - 4 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0-2 |
20:30 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0 - 6 | สตุ๊ตการ์ต | 0-2 |
23:30 | เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 | 2 - 2 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 1-1 |
23:30 | มักเดเบิร์ก | 2 - 3 | ซังค์ เพาลี | 1-2 |
23:30 | เอสเอสวีอูล์ม 1846 | 0 - 1 | เนิร์นแบร์ก | 0-0 |
01:45 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0 - 3 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์คัพ ฮอลแลนด์ |
||||
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 0 - 4 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-2 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
16:30 | ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) | 4 - 1 | กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง | 1-0 |
18:35 | ไซโบ้ ซันเดย์(N) | 1 - 3 | คุนชาน เอฟซี | 1-3 |
19:00 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) | 2 - 2 | หนานจิงซิตี้เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
00:00 | โคโม(N) | 2 - 2 | คาตันซาโร่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | อีสต์บอร์นทาวน์ | 2 - 4 | กิลด์ฟอร์ด ซิตี้ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | รุกห์ วินนีกี้ | 2 - 1 | เวเลซ | 2-1 |
23:30 | ดนีปรอ-1 | 2 - 1 | เอฟซี มาริอูพอล | 2-0 |
23:30 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 1 - 2 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 1-2 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก |
||||
22:59 | เอฟซี วิล 1900 | 3 - 0 | อีเวอร์ดอน | 2-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
22:00 | ฟัลเค่นเบิร์ก | 1 - 1 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 0-0 |
22:00 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1 - 1 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:30 | เอฟซีคลินเซนิ | 1 - 2 | คราอิโอว่า | 0-2 |
01:30 | เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ | 0 - 1 | ราปิด บูคาเรสต์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ลิงบี้ | 5 - 0 | เอสเบิร์ก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
01:00 | เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค | 0 - 0 | ลาฟนิทซ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
23:55 | มัลโดส ลูการ์นี | 1 - 2 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 0-1 |
02:00 | เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค | 3 - 0 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | โบเตฟ พล็อฟดิฟ | 1 - 0 | สลาเวีย โซเฟีย | 0-0 |
01:00 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 0 - 2 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1 - 2 | เทรนซิน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:55 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 1 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 0-1 |
02:00 | เฮชเอ็นเคกอริก้า | 1 - 3 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
22:45 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 3 - 2 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 2-0 |
01:00 | เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน | 1 - 0 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 1 - 3 | บานิค ออสตราว่า | 0-1 |
21:00 | ฮราเดตส์กราลอเว(N) | 1 - 1 | สโลวาน ลิเบอเรช | 0-1 |
21:00 | สปาร์ตาปราก | 2 - 0 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 1-0 |
21:00 | ฟาสตาฟ ซลิน | 3 - 0 | เทปลิเซ่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1 |
||||
01:00 | โคห์บ รัมเบลอ | 0 - 0 | แอธโลน ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | คลับ ตีฮัวนา | 0 - 2 | โตลูก้า | 0-1 |
09:05 | เนกาซ่า | 1 - 2 | ครูซ อาซูล | 1-1 |
05:00 | ชีวาส กัวดาลาจาร่า | 2 - 2 | เอฟซี ฮัวเรซ | 1-1 |
07:00 | คลับ อเมริกา | 2 - 0 | พูอีบลา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 2 - 2 | อาร์บรอท | 0-2 |
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0 - 3 | แพททริค ทริสเทล | 0-2 |
21:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0 - 1 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0-1 |
21:00 | อินเวอร์เนสส์ | 1 - 0 | เรธโรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0 - 1 | คิลมาร์น็อค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | อัลลัว แอทเลติค | 3 - 1 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1-0 |
21:00 | ดัมบาร์ตัน | 2 - 2 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 2 - 1 | ปีเตอร์เฮด | 1-0 |
21:00 | มอนโทรส | 2 - 2 | ไคลด์ | 0-0 |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 2 - 0 | โคฟ เรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 2 - 2 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 0-0 |
21:00 | คาวเดนบีท | 3 - 1 | เอลจิน ซิตี้ | 2-1 |
21:00 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 2 - 0 | อีดินเบิร์ก ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 0 - 3 | แอนนัน แอธเลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
21:30 | ทาคโซนี เอสอี | 2 - 10 | เซกรัล | 1-5 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
16:45 | อคาเดมีโค วิสุ(N) | 2 - 1 | คาซ่า เพีย เอซี | 0-1 |
20:00 | วาร์ซิม | 2 - 2 | จีดี ชาเวซ | 1-1 |
00:00 | ปอร์โต้ บี(N) | 2 - 2 | โทรเฟนเซ่ | 0-0 |
01:30 | เฟยเรนเซ่ | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง โควิลฮา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
17:30 | ยัง ไลอ้อนส์ | 0 - 1 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
18:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 3 - 2 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 1-2 |
18:00 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 4 - 0 | มูซ่า | 1-0 |
19:00 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 0 - 1 | ยาโร | 0-0 |
21:00 | เคพีวี คอคคูล่า | 1 - 0 | เอ็มพี มิคเคลลี่ | 0-0 |
21:00 | ทีพีเอส ตูร์คู | 2 - 1 | พีเค-35 วานตา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | ซูดูว่า | 3 - 0 | บอลติกปาเนเวจิส | 1-0 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เมียดิซ เลกนิก้า | 1 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 1-0 |
22:59 | เคเอส พอลโควิค | 0 - 2 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
01:30 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0 - 2 | โครบริ โกลกูฟว์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:00 | ซีเอ ริเวอร์เพลท | 3 - 3 | ทอร์ค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:15 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) | 1 - 0 | ยูทีซี กาฮามาร์ก้า | 0-0 |
03:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) | 0 - 1 | คาร์ลอส แมนนุซซี่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย คัพ |
||||
21:00 | เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา | 0 - 1 | บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ | 0-0 |
00:00 | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส | 0 - 3 | เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | รีดอมเลีย(N) | 1 - 2 | มาริบอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:00 | อเมริกา เด กาลี | 1 - 0 | อ็องเซ่ กัลดาส | 0-0 |
05:30 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 2 - 0 | เดปอร์ติโว กาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
19:00 | แฮร์เลว ไอเอฟ | 2 - 4 | โรสกิลด์ | 1-3 |
19:00 | นาสบี้ | 0 - 2 | บีเค เฟรม | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 3 - 0 | ทริเน็ค | 1-0 |
22:00 | เอสเค ลิเซน | 0 - 0 | อัสติ นาดลาเบม | 0-0 |
22:00 | โอปาว่า | 1 - 0 | ไวสคอป | 1-0 |
22:00 | เอสเค ปรอสเตียยอฟ | 2 - 0 | เบอโน่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | ซามาเล็ค | 3 - 0 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 3-0 |
02:00 | เอล อาห์ลี | 4 - 0 | เซรามิกา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
20:00 | ตรังกานู | 2 - 0 | พีบี ปาหัง | 2-0 |
20:00 | กัวลา ลัมเปอร์ | 1 - 0 | เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ | 1-0 |
20:00 | ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี | 2 - 0 | เปรัค | 1-0 |
20:00 | ปุเลา ปีนัง | 2 - 1 | มะละกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
19:15 | ซาราวักยูไนเต็ด | 3 - 1 | กลันตัน | 2-1 |
20:00 | เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส | 0 - 1 | พีเคเอ็นพีเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | 10 - 0 | คีธ | 7-0 |
21:00 | เดเวรอนเวล | 1 - 4 | เบรซิน ซิตี้ | 0-3 |
21:00 | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | 3 - 0 | ฟอร์ท วิลเลียม | 2-0 |
21:00 | เฟรเซอร์เบิร์ก | 6 - 2 | โบรร่า เรนเจอร์ส | 2-2 |
21:00 | ฮันท์ลี | 2 - 1 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 1-1 |
21:00 | อินเวอร์รูเรีย | 2 - 1 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | รอทส์ | 2 - 2 | เนิร์น เคาน์ตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 2 - 3 | สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า | 2-2 |
22:00 | พาริซอน บาดิจอฟ | 1 - 4 | เคเอฟซี โคมาร์โน | 1-1 |
22:00 | เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม | 1 - 1 | สลาโว วีเซลัด | 1-0 |
22:00 | ฮูเมนเน่ | 3 - 1 | เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
00:00 | สโลโบดา | 0 - 0 | เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค | 0-0 |
02:00 | เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ | 3 - 0 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
20:00 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 3 - 0 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 2-0 |
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ | 3 - 1 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:15 | นาซิอองนาล อซุนซิยง | 1 - 0 | ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง | 0-0 |
06:30 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 2 - 0 | ก๋วยลีน่า | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
21:00 | บัสควอ เอฟซี | 1 - 2 | ครูไซโร่ (เอ็มจี) | 0-0 |
02:30 | เนาติโก (พีอี) | 0 - 4 | คอนฟิแองก้า | 0-2 |
05:00 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0 - 0 | อาไว เอฟซี เอสซี | 0-0 |
05:30 | วิตอเรีย บีเอ | 0 - 1 | วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) | 0-1 |
07:30 | วิลา โนวา | 0 - 2 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0 - 2 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สมาคม ฟุตบอล อิงแลนด์ |
||||
23:15 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้(N) | 0 - 1 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
00:00 | เชอร์ริฟ ติราสโพล | 7 - 1 | ดินาโม ออโต | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 1 - 0 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-0 |
06:00 | ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี | 2 - 0 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
02:00 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 1 - 3 | ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี | 0-2 |
04:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 3 - 2 | นูเบลนเซ่ | 2-1 |
07:00 | ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า | 4 - 3 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 3-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | คิลเมส | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
01:30 | ทริสแทน ซัวเรส | 2 - 0 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
01:30 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 1 - 1 | วิลล่า ดาลมิเน | 1-0 |
01:35 | ซีเอ บราวน์อโดรกู | 1 - 0 | ซานมาร์ติน ซานฮวน | 1-0 |
05:00 | อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า | 2 - 1 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:30 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 4 - 1 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 1-0 |
07:00 | ทัลซ่า รัฟเนค | 3 - 1 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1-0 |
07:35 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 4 - 1 | เมมฟิส 901 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย |
||||
22:59 | บานานต์ส | 4 - 1 | เซวาน บอย | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | 3 - 4 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | 1-3 |
20:00 | ลิน (ญ) | 1 - 2 | แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) | 0-1 |
20:00 | วาเลเรนก้า (ญ) | 3 - 0 | โคลบอทน์ (ญ) | 2-0 |
21:00 | คลีบ (ญ) | 0 - 4 | อโวลเนส (ญ) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
18:00 | พีเค-35 อาร์วาย (ญ) | 1 - 4 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | 0-1 |
18:00 | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | 0 - 0 | เคยูพีเอส (ญ) | 0-0 |
22:00 | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) | 2 - 1 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | 2-0 |
22:30 | เอชพีเอส(ญ) | 1 - 4 | อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | บัลแคทต้า เอฟซี | 2 - 2 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 0-1 |
14:00 | เบยวอเตอร์ ซิตี้ | 4 - 3 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 2-1 |
14:00 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)(N) | 3 - 0 | อีซียู โยนดาลูบ | 1-0 |
14:00 | เพิร์ธ เอสซี | 2 - 0 | อาร์มาเดล เอสซี | 1-0 |
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 2 - 1 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
04:00 | แอตเลติโก้ มาร์เต | 0 - 2 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-0 |
07:30 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 1 - 1 | หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ |
||||
20:30 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | บาลา ทาวน์ | 0-1 |
20:30 | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | 0 - 1 | บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
20:30 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 5 - 0 | แอลลาเนลี | 3-0 |
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 3 - 0 | กอยเตร ยูไนเต็ค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
17:00 | ซิดยูชอร์ 8 | 2 - 3 | เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค | 0-1 |
19:00 | มาคฮ์ทาเรล | 1 - 1 | เอฟเค อะตีราอู | 1-0 |
20:00 | อักฮซายิก โอรอล | 2 - 1 | อัคโตเบ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
01:00 | โอเอฟเคเปโตรวัค | 2 - 2 | เอฟเคเซต้า | 1-1 |
01:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 2 - 1 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | 0-1 |
01:30 | เอฟเค มอร์นาร์ | 3 - 1 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
20:30 | แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ | 1 - 3 | ดีลา กอริ | 1-1 |
22:59 | โลโคโมทีฟ ทบิลิซี | 1 - 0 | เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
23:30 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 1 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 0-1 |
04:00 | โคบาน อิมเพเรียล | 0 - 0 | ซีเอสดี โซโลลา | 0-0 |
07:00 | แอนติกา จีเอฟซี | 4 - 0 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0 - 0 | โอเรียนเต้ เปโตรเลโร | 0-0 |
04:15 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0 - 1 | เดอะ สตรองเกสต์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | มาชัค รูนา | 0 - 2 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 0-1 |
05:30 | ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า | 2 - 2 | แอลดียู กีโต้ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมียร์ บี |
||||
23:30 | ซีดี โคเปียโป เอสเอ | 1 - 1 | ซีเอสวายดี บราเนกเชีย | 1-1 |
23:30 | เดปอร์เตส อิควิกกัว | 2 - 2 | ดิปอรเต่ส เตมูโก | 2-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19 |
||||
18:00 | แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) | 2 - 3 | เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 1 | กย็องจู เคเอชเอ็นพี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุส คัพ |
||||
18:00 | สปุตนิก | 0 - 3 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 0-0 |
19:00 | เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ | 0 - 4 | เนเมน กร็อดโน่ | 0-2 |
21:00 | ซลูตัสค์ | 0 - 4 | ดินาโม มินส์ค | 0-2 |
22:59 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 0 - 0 | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | โลโค ทาวิน | 1 - 1 | สลาเวีย ปราก 2 | 0-1 |
15:15 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0 - 3 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 0-2 |
15:15 | สลาโว วีเซลัด | 2 - 2 | เอฟเค ไพรบราม บี | 2-2 |
15:15 | เอฟซี ปิเซ็ค | 1 - 3 | จิสครา โดแมซลิซ | 0-1 |
15:15 | เอสเค รากอฟนิก | 1 - 1 | แอดมิร่า ปราฮา | 1-1 |
15:15 | วิโซซิน่า จิคลาวา 2 | 1 - 2 | บลานส์โค | 1-1 |
15:15 | โอโตรโควิซ | 0 - 1 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0-1 |
15:15 | เอฟซี วราทิมอฟ | 4 - 1 | ซลิน 2 | 1-0 |
15:15 | ยาบโลเนช 2 | 2 - 0 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | 0-0 |
16:00 | เทปลิซ บี | 0 - 3 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 0-1 |
21:00 | ดอลนี่ บินิซอฟ | 0 - 3 | ยูนิโก้ | 0-1 |
21:30 | สโลแวน โรซิค | 1 - 2 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 1-1 |
22:00 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 4 - 1 | เอสเค ซาปี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
23:30 | ฮาโปเอล ไฮฟา | 1 - 0 | ฮาโปเอล เคอร์ยัต | 1-0 |
00:00 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0-1 |
00:30 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 0 - 0 | เบต้าเยรูซาเล็ม | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:30 | เฮชบี โคเก(ญ) | 3 - 1 | ทิซเตด เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | 5 - 0 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | อันดิแจน แทชเค้นท์ | 1 - 1 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 1-0 |
22:00 | โลโคโมทีฟ ทัชเคน | 1 - 1 | โอทีเอ็มเค อัลมาลิค | 0-0 |
22:00 | เมตาลุค เบคาเบด | 0 - 1 | เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | สกาย บลู เอฟซี (ญ) | 0 - 1 | นอร์ท แคโรไลนา (ญ) | 0-1 |
06:30 | วอชิงตัน สพิริท (ญ) | 0 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:15 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 1 - 0 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 1-0 |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 3 - 3 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 3 - 1 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 3 - 0 | โอปาว่า (ยู 19) | 1-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0 - 0 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0-0 |
18:15 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0 - 4 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
20:30 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1 - 2 | ครีฟบาส | 1-0 |
22:30 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 4 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
23:10 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 0 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 1-0 |
01:00 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1 - 0 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 1-0 |
01:00 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 1 - 1 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0 - 0 | ซาคาชิสพาส | 0-0 |
01:00 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์(N) | 0 - 0 | ลอส อันเดส | 0-0 |
01:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 0 - 2 | คานัวลาส เอฟซี | 0-1 |
01:00 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 3 - 1 | อัล คิว ซา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
20:00 | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | 3 - 1 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | วาสโก ดา กามา (ยู 20) | 0 - 1 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) | 1 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 1-0 |
02:00 | เซาเปาโล(เยาวชน) | 0 - 1 | ครูไซโร่ (เยาวชน) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 3 - 3 | พูเอบลา (ยู20) | 0-0 |
21:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 0 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0-0 |
21:00 | ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) | 1 - 1 | ซานโตส ลากูน่า(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 0 - 2 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 0-0 |
22:00 | อิสกร้า สตาลี่ | 3 - 3 | โดรเชีย | 1-1 |
22:00 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 4 - 0 | เรอัล ซัคเซส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:30 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1 - 0 | โครย์ดอน คิงส์ | 0-0 |
12:30 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 4 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 0-0 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 4 - 1 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 2-0 |
15:35 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 4 - 2 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 0-1 |
17:00 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน)(N) | 2 - 4 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | 0 - 0 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 1 - 1 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
20:30 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 1 - 2 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) | 1 - 1 | เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) | 0-1 |
22:59 | ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ) | 0 - 1 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
01:00 | แมควา ซาแบค | 1 - 0 | เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
12:00 | แคนเบอรา โอลิมปิก | 2 - 3 | กาการิน ยูไนเต็ด | 2-2 |
14:30 | โมนาโร แพนเธอร์ส | 1 - 0 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 2 - 2 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-2 |
12:30 | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | 3 - 1 | แอดิเลด ฮิลล์ | 1-0 |
12:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 1 - 2 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
12:30 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 1 - 1 | มอดบูรี่ เจ็ท | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 1 - 1 | เรซิสเตนเซียเอสซี | 1-1 |
21:00 | ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส | 0 - 1 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
18:00 | วาปรุส แปร์นู(ญ) | 0 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 4 - 1 | เลคเนียร์ เอฟ | 1-0 |
21:00 | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | 0 - 2 | เควี เวสตูร์แบร์ | 0-1 |
21:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 1 - 1 | แมกนิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
18:00 | โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) | 4 - 1 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์เจีย ดิวิชั่น |
||||
20:30 | เอฟซี เชอวาร์เดนิ | 0 - 1 | เอฟซี ซิโอนี่ | 0-1 |
20:30 | เอฟซี กากรา | 1 - 1 | ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | นอมเม่ เจเค คาลจู 2 | 1 - 3 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | โลโคโมทีฟ บีเอฟเค | 2 - 4 | บุนยอดกอร์ 2 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) | 2 - 6 | อัฟตูเลดิ้ง (ญ) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
18:00 | เอฟซี อันยาง | 1 - 1 | ปูซานไอปาร์ค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | เกรทน่า เอฟซี | 2 - 2 | อีสต์ สเตอร์ลิง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | ยาปิรันก้า | 1 - 0 | มิราสโซล | 0-0 |
01:00 | ทอมเบนเซ่ | 3 - 0 | อีซี จากุยเพนเซ่ | 1-0 |
03:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี(N) | 0 - 2 | ซานตา ครูซ พีอี | 0-1 |
03:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 0 - 0 | อิทัวโน่ เอสพี | 0-0 |
05:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1 - 0 | ปารานา พีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 3 - 2 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 1-1 |
22:00 | เลช พอซนาน 2 | 4 - 1 | วิสลา พูลาเว่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
18:00 | เดนมาร์ก (ยู17) | 1 - 0 | สวีเดน(ยู 17) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 4 - 1 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 0-0 |
12:00 | เปเรซ(ยู20) | 2 - 1 | อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) | 0-1 |
12:00 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) | 4 - 1 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 2-1 |
12:00 | บัลแคทต้า(ยู20) | 1 - 4 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 1-2 |
12:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) | 2 - 0 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
19:00 | โคลสตัด | 5 - 1 | ทินเซ็ต | 2-1 |
19:00 | ดอน | 2 - 1 | บรอดด์ | 2-0 |
19:00 | สตรอมก็อดเซ็ท 2 | 4 - 2 | คราเครอย์ ไอเอล | 3-0 |
19:00 | ฟริกก์ | 6 - 1 | ฟาน่า | 3-0 |
21:00 | ลีลล์สตรอม บี | 4 - 3 | บรัมมันดาล | 4-0 |
21:00 | โซล่า | 1 - 1 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1-1 |
21:00 | ออปเซล ฟุตบอล | 0 - 0 | ฟอลโล่ | 0-0 |
21:00 | เอสเค บรานน์ 2 | 2 - 3 | แซนวิเค็น | 2-2 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ฮาร์เบอร์วิว | 1 - 3 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | 1 - 4 | เบอร์ลิเนอร์เอเค07 | 1-3 |
19:00 | เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น | 1 - 1 | บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) | 0-1 |
19:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 2 - 0 | เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน | 0-0 |
19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 1 - 1 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0-0 |
22:00 | ทีเอสวี บุชบัช | 1 - 1 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | 0-1 |
22:00 | เอฟซี ไพพินส์รีด | 1 - 2 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0-1 |
22:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 2 - 2 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 1-1 |
22:00 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 1 - 3 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
19:00 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 2 - 1 | อีพีเอส เอสโป | 1-0 |
21:00 | โอทีพี โออูลู | 3 - 2 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 2-1 |
21:00 | แอตแลนติส | 0 - 1 | เอ็มไอพีเค มิกเกลี | 0-0 |
21:00 | คาพา | 2 - 3 | ไมปา | 1-2 |
21:00 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 3 - 1 | นูรมิจาร์เวน | 1-1 |
21:00 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 3 - 0 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-0 |
21:00 | แจส พอริ | 1 - 0 | คาริเนน โปเจ็ท | 1-0 |
22:00 | วีไอเอฟเค | 0 - 3 | จีวาคีล่า เจเค | 0-3 |
22:30 | ทีพีวี แทมเปเร่ | 0 - 2 | ซัลปา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
22:00 | โอแซร์ บี | 3 - 1 | เอปินาล | 2-0 |
22:00 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 3 - 0 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 1-0 |
22:30 | โอลิมปิก ลียง 2 | 1 - 0 | โมนาโก 2 | 0-0 |
22:59 | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | 2 - 0 | ไฮอีเรส | 0-0 |
22:59 | โบบิกนี เอ.ซี. | 1 - 1 | เม็ตซ์ บี | 1-0 |
22:59 | ล็องส์ บี | 1 - 3 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 0-1 |
22:59 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 1 - 1 | บิวแวร์ส | 1-0 |
22:59 | บลัว เอฟ.41 | 0 - 2 | แวร์กซายส์ 78 | 0-1 |
22:59 | ชาร์เทรส เอฟซี | 2 - 1 | กรานวิลเล | 2-0 |
22:59 | แก็งก็อง บี | 0 - 0 | เอฟซี รูออง | 0-0 |
22:59 | พลาเบนเนค | 0 - 1 | ก็อง 2 | 0-0 |
22:59 | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | 1 - 0 | แซ็ง-มาโล | 1-0 |
22:59 | อันเดรซัก | 3 - 1 | อองเช่ร์ 2 | 1-1 |
22:59 | โคโลเมียร์ส | 0 - 1 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 0-0 |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | 1 - 1 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0-0 |
22:59 | เตรลิสซาค | 0 - 2 | อีเซอร์ เอเอส | 0-0 |
22:59 | ชามาเลียเรสเอฟซี | 1 - 1 | เล เออบิเยรส์ | 0-1 |
00:00 | ลอริยองต์ บี | 1 - 0 | วิเทร | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 0 - 0 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 0-0 |
15:00 | โปลิเทคนิก้า อายซี่ | 0 - 1 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 0-0 |
15:00 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0 - 0 | ยูนิเรีย เดจ | 0-0 |
15:00 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 2 - 0 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 1-0 |
17:00 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1 - 0 | ปิโตรลูล โปรเอสติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอสซี แชม | 2 - 1 | เอฟซี ซิอง (ยู 21) | 1-1 |
01:00 | เคียสโซ | 3 - 0 | สตาเด้ นยอนเนียส | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
20:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | 1 - 1 | ซานตาอานา | 0-1 |
20:30 | ยูเอสเค อานิฟ | 1 - 1 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | 1-0 |
22:59 | เอสวี คูเคิล | 3 - 2 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 1-1 |
22:59 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 1 - 1 | เวียนเนอร์ เอสซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:00 | บี 93 โคเปนเฮเกน | 0 - 1 | บราแบรนด์ | 0-1 |
18:00 | โคลดิ้ง | 0 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
19:15 | มิดเดลฟาร์ท | 1 - 1 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 1-1 |
19:45 | สคีฟซ์ ไอเค | 0 - 1 | นาเอสเวด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | 2 - 0 | ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) | 2-0 |
19:00 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | 0 - 0 | จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) | 0-0 |
20:00 | มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) | 1 - 1 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | 1-1 |
20:00 | ไอเค อุปซาลา (ญ) | 3 - 2 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | 2-0 |
21:00 | ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) | 0 - 3 | โมรอน บีเค (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
16:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 1 - 1 | เออทิช 1946ออมส์ | 0-0 |
17:00 | สโตรกิโน่ มอสโก | 4 - 0 | เอฟเค โคลอมนา | 3-0 |
17:00 | คิมกี้(สำรอง) | 3 - 0 | โรดิน่ามอสควา | 0-0 |
18:00 | เอฟซี โนโวซีบีสค์ | 1 - 2 | เชลยาบินสค์ | 0-1 |
20:00 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 2 - 1 | เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ | 2-1 |
20:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 0 - 2 | ไดนาโม บรานัวล์ | 0-1 |
21:00 | เอฟเค ไบโอลอก | 0 - 0 | ลีเจียน ไดนาโม | 0-0 |
21:00 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 0 - 0 | อัมคาร์ เพิร์ม | 0-0 |
22:00 | สตาฟโรพอล-2009 | 1 - 1 | เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ | 0-1 |
22:00 | ชินนิค ยาโรสลาฟ | 3 - 0 | ดินาโม มอสโก บี | 1-0 |
22:00 | ซนามย่า ทรูด้า | 2 - 2 | เอฟซี มูรอม | 0-0 |
22:00 | ซัลยุต | 0 - 2 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0-2 |
22:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 3 - 1 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-0 |
23:15 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 1 - 1 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 6 - 0 | ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม | 2-0 |
19:00 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 2 - 1 | ซีเรียนสก้าเอฟซี | 0-1 |
19:00 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 4 - 2 | รินนินเก้ ไอเค | 1-1 |
19:00 | เอสโลฟ บีเค | 1 - 4 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 0-2 |
19:00 | เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค | 3 - 1 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 3-0 |
19:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | 7 - 0 | ซอลเวสเบิร์ก | 3-0 |
19:00 | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | 4 - 0 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 4-0 |
19:00 | โบเดน บีเค | 1 - 1 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | 0-1 |
19:00 | อันเจเรด บีเค | 3 - 1 | ไอเอฟเค คูมลา | 0-0 |
19:00 | เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ | 0 - 1 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 0-0 |
20:00 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 1 - 4 | เอฟบีเค บอลข่าน | 1-1 |
20:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 3 - 2 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | 0-0 |
20:00 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0 - 4 | ไอเค ออเดวอร์ด | 0-1 |
21:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2 - 0 | ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค | 0-0 |
22:00 | เอฟซี กูเต้ | 1 - 3 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | 1-1 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:15 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 1 - 1 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-0 |
11:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0 - 4 | โฮบาร์ต ใต้ | 0-2 |
11:30 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 2 - 0 | โฮบาร์ทซีบรา | 1-0 |
13:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 1 - 2 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | แมทารี่ ยูไนเต็ด | 2 - 0 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | 1-0 |
19:15 | โซฟาพาก้าเอฟซี | 1 - 2 | ทัสเคอร์ | 1-1 |
19:30 | เอเอฟซี ลีโอพาร์ด | 3 - 1 | วิฮิก้า ยูไนเต็ด | 2-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | เอล พอร์เวเนอร์ | 1 - 1 | สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน | 1-0 |
01:00 | เจนเนอรัลลามาดริด | 1 - 1 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | 1-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0 - 0 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
11:00 | เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) | 2 - 1 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 0-0 |
11:00 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 2 - 1 | ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) | 1-0 |
11:00 | คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) | 4 - 1 | เซาท์แอดิเลด(สำรอง) | 2-1 |
11:00 | นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) | 3 - 2 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1-1 |
13:15 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 3 - 0 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
03:15 | สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ(N) | 2 - 0 | วิลล่า เทเรซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | คาโป (ยู 20) | 3 - 3 | เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 1 - 1 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
18:00 | วิร์เกีย | 3 - 3 | วีพีวี เปาโล-วีย์คอท | 0-2 |
20:00 | เอฟซี เอสพู 2 | 0 - 3 | คอยพีเอส | 0-3 |
20:00 | โรลล่อน โปเจ็ท | 1 - 0 | โอพีเอส อูลู | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 3 - 2 | เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | เรียลฟร้อนเทร่า | 1 - 0 | เดปอร์ตีโบ ซูเลีย | 0-0 |
02:00 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 8 - 0 | มิเนอร์เวน เอฟซี | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0 - 3 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
21:00 | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | 2 - 0 | จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ U19 ลีก |
||||
22:59 | ดันดาล์ค(ยู19) | 1 - 6 | ยูซีดี (ยู 19) | 0-4 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | ดานูบิโอ(ยู 19) | 0 - 1 | ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ(ยู 19) | 0-1 |
19:00 | ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 3 - 0 | ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) | 1-0 |
20:00 | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | 2 - 2 | พลาซ่า โคโลเนีย (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ 3 Deild |
||||
21:00 | เอลลิดิ | 3 - 2 | เอ็นเฮอร์จิ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
20:30 | น็อตตินเก้น | 2 - 0 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | 1-0 |
21:00 | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | 1 - 2 | 1. FC Sand | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา 2.Liga |
||||
04:00 | เอดี การ์เมลิต้า | 1 - 2 | พันตาเรนนัส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 1 - 1 | เดปอร์ติโว มิกต์แลน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
09:00 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 0 - 2 | ลอนเซสตันยูไนเต็ด | 0-1 |
11:15 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 3 - 5 | นิวทาวน์อีเกิลส์ | 1-4 |
11:15 | บีช ซิตี้ | 3 - 2 | เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) | 0-2 |
11:15 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 5 - 0 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 1-0 |
11:15 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | 3 - 3 | อัลเวอร์สโตนเอฟซี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | 2 - 0 | สวาน ยูไนเต็ด | 0-0 |
14:00 | เวสเทิร์น ไนท์ส | 4 - 2 | แมนดูราท ซิตี้ | 1-2 |
14:00 | แอซฟิลล์ | 3 - 5 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | 2-3 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
22:00 | เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย | 2 - 2 | ทาฟริย่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี | 0 - 1 | โซล เดอ เมโย | 0-0 |
01:00 | โบค่า ยูนิดอส | 2 - 3 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 0-2 |
01:30 | กิมนาเซีย วาย ทิโร่ | 2 - 0 | ยูเนี่ยน ซุนชาเลส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Columbia women |
||||
23:30 | เดปอร์ติโว กาลี(ญ) | 3 - 1 | อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) | 2-0 |
02:00 | ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) | 0 - 1 | อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เอสอี ตู กาม่า | 0 - 1 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
01:00 | ซานโต อังเดร | 2 - 1 | อินเตอร์ เด ลีเมย์รา | 1-0 |
01:00 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0 - 2 | อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น | 0-1 |
01:00 | มูริซี่ | 2 - 2 | อีตาบายานา | 0-2 |
01:00 | มาซิลิโอ ดิออส เอสซี | 1 - 1 | ยูเวนตุสเอสซี | 1-1 |
01:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 3 - 0 | ริโอ บรานโก้ พีอาร์ | 2-0 |
02:00 | โกเอียเนเซีย จีโอ | 0 - 1 | จารากัวอีซี | 0-0 |
02:00 | เซา เบนโต้ | 2 - 3 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1-0 |
02:00 | คาล์เด้นเซเอ็มจี | 0 - 0 | ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ | 0-0 |
02:00 | 4 de Julho | 0 - 2 | กัวรานี่ ซีอี | 0-1 |
02:00 | เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส | 2 - 2 | คาสคาเวล พีอาร์ | 2-1 |
02:00 | อิมเพอราทิช | 0 - 1 | โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ | 2 - 1 | คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) | 1-0 |
01:00 | ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ | 1 - 1 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) | 1-0 |
01:00 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | 1 - 1 | อเมริกาโน่ อาร์เจ | 1-1 |
01:00 | อเมริกา อาร์เจ | 1 - 0 | ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | อัตลาส(ญ) | 0 - 4 | ไทเกรส(ญ) | 0-3 |
00:00 | ครูซ อซูล(ญ) | 1 - 1 | พูมาส ยูนัม (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 1 - 2 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 0-1 |
22:59 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 3 - 0 | วิเซล่า (ยู 19) | 2-0 |
22:59 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 2 - 1 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 1-0 |
22:59 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 2 - 2 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 2-1 |
22:59 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 0 - 1 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 0-0 |
22:59 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 1 - 4 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | ไวกิงเกอร์ โกตู 2 | 4 - 2 | เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 | 2-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) | 6 - 0 | แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 2 - 3 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 2-1 |
05:30 | แปซิฟิก เอฟซี | 2 - 2 | เอฟซี เอดมันตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) | 1 - 1 | อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกา นาซีโอนัล เด แอสเซนโซ |
||||
04:00 | เทาโร(สำรอง) | 0 - 2 | พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) | 0-2 |