ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:30 | ลองฟอร์ด ทาวน์ | 0 - 3 | ฟินน์ ฮาร์ปส์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 2 - 2 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 0-1 |
01:45 | อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส | 2 - 0 | บานฟิลด์ | 0-0 |
04:00 | ริเวอร์เพลท | 2 - 0 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 0-0 |
06:15 | โรซาริโอ เซ็นทรัล | 1 - 2 | อินดิเพนเดนเต้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 0 - 1 | เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก | 0-0 |
22:00 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1 - 1 | เอสวี รีด | 0-1 |
22:00 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 2 - 2 | ดับบริวเอสจี วัตเท่น | 1-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
03:00 | บรากันติโน้ | 1 - 2 | ยูเวนตูเด้ | 1-0 |
05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 2 - 0 | พัลไมรัส | 1-0 |
07:00 | เซาเปาโล | 2 - 1 | เกรมิโอ้ ปอร์โต้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:15 | แซงต์ กิลลุส | 2 - 0 | คอร์ไทรจ์ | 1-0 |
23:30 | เคเอเอส ยูเปน | 2 - 1 | แซงต์ ทรุยด็อง | 1-0 |
01:45 | ราซิ่ง เกงค์ | 4 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
20:00 | ปิแอส กลิวิส | 4 - 3 | วิสล่า พล็อค | 3-1 |
22:30 | เลเชีย กอเดนซ์ | 3 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1-0 |
01:00 | วอร์ต้า พอซแนน | 0 - 2 | ลีเกีย วอร์ซอว์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | โวล์ฟสบวร์ก | 1 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 1-0 |
20:30 | สตุ๊ตการ์ต | 5 - 1 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ | 2-0 |
20:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน | 1 - 1 | ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน | 1-1 |
20:30 | เอาก์สบวร์ก | 0 - 4 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 0-1 |
20:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 0 | ไฟร์บวร์ก | 0-0 |
23:30 | โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ | 5 - 2 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต | 3-1 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 0 - 0 | คาร์ลสรูห์ เอสซี | 0-0 |
18:30 | เนิร์นแบร์ก | 2 - 0 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 0-0 |
18:30 | โฮลสไตน์ คีล | 0 - 3 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 0-2 |
01:30 | ดินาโม เดรสเดน | 2 - 0 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
21:30 | สปาร์ตัก มอสโก | 1 - 0 | อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ | 1-0 |
21:30 | เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด | 1 - 2 | เอฟซี อูฟา | 0-0 |
00:00 | เอฟเค รอสตอฟ | 1 - 3 | ซีเอสเคเอ มอสโก | 0-2 |
00:00 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 2 - 1 | ดินาโม มอสโก | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | ลีลล์ | 0 - 4 | นีซ | 0-3 |
02:00 | ปารีส แซงต์ แชร์กแมง | 4 - 2 | สตารส์บูร์ก | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ตูลูส | 1 - 0 | บาสเตีย | 1-0 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 0 - 0 | เลอ อาฟร์ | 0-0 |
00:00 | โซโชซ์ | 1 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 1-0 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 1 - 0 | เกรอน็อบล์ | 1-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส(N) | 2 - 1 | ดิฌง | 1-0 |
00:00 | น็องซี่ | 0 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 0-0 |
00:00 | นีมส์ | 0 - 0 | ปัว เอฟซี | 0-0 |
00:00 | แก็งก็อง | 0 - 2 | อาเมียงส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
21:00 | เอซี โอลู | 2 - 0 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
16:00 | แกงวัน เอฟซี | 2 - 0 | แดกู เอฟซี | 0-0 |
17:30 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 1-1 |
18:00 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 1 - 2 | ซองนัม เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1 - 0 | อาแซด อัลค์มาร์ | 1-0 |
23:45 | เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ | 0 - 2 | พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น | 0-1 |
01:00 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 2 - 1 | เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด | 0-1 |
02:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 5 - 0 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น | 5-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
09:30 | ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0 - 0 | แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส | 0-0 |
05:00 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 0 - 1 | แอลเอ กาแลกซี่ | 0-1 |
07:05 | โตรอนโต้ เอฟซี | 1 - 2 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 0-1 |
07:05 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี(N) | 2 - 0 | อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ | 2-0 |
07:25 | มอนทรีออล อิมแพ็ค | 2 - 1 | นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส | 0-1 |
07:35 | ฮุสตัน ไดนาโม | 1 - 3 | โคโลราโด ราปิดส์ | 1-1 |
07:35 | เอฟซี ดัลลัส | 0 - 2 | แคนซัส วิซาร์ดส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 5 - 1 | สตาเบ็ค | 2-1 |
01:00 | ชาร์ปบอร์ก 08 | 1 - 0 | สตรอมก็อดเซ็ท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:30 | วิเซล่า(N) | 2 - 1 | ซีดี ทอนเดลา | 0-1 |
00:00 | เบนฟิก้า | 2 - 0 | อารัวก้า | 2-0 |
02:30 | สปอร์ติ้ง บราก้า | 1 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
12:00 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 3 - 2 | เอฟซี โตเกียว | 1-2 |
17:00 | เวกัลตา เซนได | 0 - 0 | โยโกฮามา เอฟซี | 0-0 |
17:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 0 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 0-0 |
17:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 1 | สากัน โตสู | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 2 - 3 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 1-1 |
22:30 | คัลมาร์ | 1 - 1 | ฮาล์มสตัด | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
23:15 | คารากูมรัค | 3 - 2 | กาเซียนเท็ป B.B. | 2-1 |
01:45 | อัลเตย์สปอร์ | 3 - 0 | เคย์เซริสปอร์ | 2-0 |
01:45 | ฮาเตย์สปอร์ | 1 - 1 | คาซิมปาซ่า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
00:30 | คาดิส | 1 - 1 | เลบานเต้ | 0-1 |
00:30 | มายอร์ก้า | 1 - 1 | เรอัล เบติส | 1-0 |
03:00 | อลาเบส | 1 - 4 | เรอัล มาดริด | 0-0 |
03:00 | โอซาซูน่า | 0 - 0 | เอสปันญ่อล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
22:00 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1 - 0 | เลกาเนส | 0-0 |
00:30 | คิโรน่า | 2 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 0-0 |
03:00 | พอนเฟร์ราดิน่า | 1 - 0 | เอดี อัลคอร์ค่อน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 0 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 2 - 1 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2-1 |
21:00 | บาร์โรว์ | 3 - 2 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 2 - 1 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 1-0 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 0 - 2 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 3 - 0 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | พอร์ทเวล | 0 - 0 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 0-0 |
21:00 | โรชเดล | 0 - 0 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | สวินดอน ทาวน์ | 1 - 2 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 1-2 |
21:00 | วอลซอลล์ | 1 - 3 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-3 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 5 - 1 | ลีดส์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 1 - 2 | ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน | 1-0 |
21:00 | เชลซี | 3 - 0 | คริสตัล พาเลซ | 2-0 |
21:00 | เอฟเวอร์ตัน | 3 - 1 | เซาแธมป์ตัน | 0-1 |
21:00 | เลสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 0 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 1-0 |
21:00 | วัดฟอร์ด | 3 - 2 | แอสตัน วิลล่า | 2-0 |
23:30 | นอริช ซิตี้ | 0 - 3 | ลิเวอร์พูล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 0-0 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 1 - 0 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 5 | ฟูแล่ม | 1-3 |
21:00 | เร้ดดิ้ง | 2 - 1 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1-0 |
21:00 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 1 - 2 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-1 |
21:00 | ฮัลล์ ซิตี้ | 0 - 3 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 0-1 |
21:00 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 0 - 0 | สโต๊ค ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | แบล็คพูล | 0 - 2 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 3 - 2 | ลูตัน ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 2 - 1 | บริสตอล ซิตี้ | 1-0 |
21:15 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
02:00 | สวอนซี ซิตี้ | 0 - 0 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
21:00 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 2 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 2 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 2-1 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 3 - 3 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 1-2 |
21:00 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 1 - 0 | จิลลิ่งแฮม | 0-0 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 2 - 1 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 3 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 1-1 |
21:00 | มอร์แคมบ์ | 2 - 0 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 2-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 2 - 0 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 2 - 1 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 2-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 2 - 0 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 0-0 |
21:10 | วีแกน แอธเลติก | 1 - 0 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
15:00 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 2 - 2 | เอร์กูเลส | 1-1 |
16:00 | แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) | 1 - 2 | เลบานเต้ ยูดี (ญ) | 1-0 |
16:30 | ยูเอสซี ปาเรเดส | 2 - 1 | เอสพี เอสพินโฮ | 0-1 |
17:30 | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล (ญ) | 1 - 0 | ซาราโกซ่า (ญ) | 1-0 |
19:00 | เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) | รอ | บาเซิล (ญ) | |
19:30 | ราซิ่ง เกงค์(ญ) | รอ | เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) | |
20:00 | เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) | รอ | ลิงโคปิ้ง (ญ) | |
20:00 | เกล็นโตรัน | รอ | โคเลอไรน์ | |
20:00 | ฮัมมาร์บี้(ญ) | รอ | วิทสโจ จีไอเค (ญ) | |
20:00 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 2 - 1 | กริมสบี้ ทาวน์ | 2-1 |
20:00 | ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ | รอ | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | |
20:00 | เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) | 1 - 2 | เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) | 1-0 |
20:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) | รอ | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) | |
21:00 | เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต | รอ | เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน | |
21:00 | เคมบริดจ์ ซิตี้ | รอ | ฮาเลโซเวนทาวน์ | |
21:00 | สต็อคบริดจ์ | รอ | สต็อกตันทาวน์ | |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | รอ | น็อตต์สเคาน์ตี้ | |
21:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | รอ | ครูซาเดอร์ | |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | รอ | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | |
21:00 | อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) | รอ | เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) | |
21:00 | โอเรโบร (ญ) | รอ | เยอร์การ์เด้น (ญ) | |
22:00 | อิโนซิส พาราลิมนิ่ | รอ | อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย | |
22:00 | คาเมนิคา-ซาซ่า | รอ | ซิเล็กส์ | |
22:00 | ปารีสเอฟซี (ญ) | รอ | แร็งส์(ญ) | |
22:30 | แอธเลติก บิลเบา บี | 2 - 1 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ | 2-0 |
22:30 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | แอสตัน วิลล่า (ญ) | |
22:30 | นาโปลี | 4 - 0 | เปสคารา | 2-0 |
22:59 | เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี | รอ | โดซ่า คาโตโกเปีย | |
22:59 | แอสเตราส ตริโปลิส | 1 - 0 | พาส เจียนนิน่า | 1-0 |
22:59 | อโพลลอน สมายร์นิส(N) | 0 - 1 | พาไนโทลิกอส อกรีนิออน | 0-0 |
22:59 | อโปเอล นิโคเซีย | 2 - 0 | อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี | 1-0 |
23:30 | ไอโอนิกอส | รอ | พีเออี อโตรมิตอส | |
23:30 | อินเตอร์ มิลาน(N) | 3 - 0 | ดินาโม เคียฟ | 2-0 |
00:00 | บาร์เซโลน่า บี | รอ | กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า | |
00:00 | ยูซี เซียราส | รอ | ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล | |
00:00 | จี.เซโกเบียน่า | รอ | ซาลามังก้า | |
00:00 | ซีอี ยูโรปา | รอ | อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี | |
00:00 | เอสดี โนย่า | รอ | บาราคแอลโด ซีเอฟ | |
00:00 | ซีเอฟ บาดาโลน่า | รอ | ยูอี คอร์เนลล่า | |
00:00 | เซนต์.จอร์จ | รอ | ซาน กวานน์ เอฟซี | |
00:00 | อัลเจซีราส | 3 - 2 | อัล-อราบิคลับ (คูเวต) | 3-2 |
00:00 | อาริส ซาโลนิก้า | รอ | โวลอส เอ็นเอฟซี | |
00:00 | เออีพี ปาฟอส | รอ | อาริส ลิมาสซอล | |
00:30 | ลาซิโอ(N) | 1 - 1 | ซัสเซาโล่ | 1-1 |
00:30 | เตรูเอล | รอ | บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา | |
00:30 | รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ | รอ | ซีดี เอล อีจิโด | |
00:30 | เออีเค เอเธนส์ | รอ | เลเมีย | |
00:30 | กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า | รอ | เอสดี ลาเรโด | |
01:00 | ฮอสปิตาเลย์ | รอ | เออี พรัท | |
01:15 | เมริดา เอดี | รอ | ซีดี โคเรีย | |
01:30 | อัลบาเซเต้ | รอ | คาสเตลล่อน | |
01:30 | ยูเวนตุส | 3 - 1 | อตาลันต้า | 2-1 |
01:30 | เอซี มิลาน(N) | 2 - 1 | พานาธิไนกอส | 2-0 |
01:30 | เฆเรซ เดปอร์ติโว | รอ | แอตเลติโค ซานลูเกโน่ | |
01:45 | เอเอส โรม่า | 5 - 0 | ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก | 2-0 |
02:00 | เรอัล โซเซียดาด(ญ) | รอ | มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ ดัตช์คัพ |
||||
22:00 | เฮชเอสซี 21 ไบรน์ | 0 - 0 | เอ็กเซลเตอร์ 31 | 0-0 |
22:59 | ดีอีเอ็ม | 1 - 1 | สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
21:00 | บาเดน | รอ | เบียล เบียนนี่ | |
21:00 | โซล็อตเทิร์น | รอ | เอฟซี ซูริค | |
22:00 | สตาเด้ นยอนเนียส | 0 - 1 | เอฟซี วิล 1900 | 0-1 |
00:00 | เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา | 2 - 3 | สเตด โลซาน อูชชี | 0-2 |
00:30 | เวอแวสปอร์ต | รอ | เอสซี เครียนส์ | |
01:00 | เดเลมอน | รอ | วินเตอร์ทูร์ |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ลีก คัพ |
||||
21:00 | อายร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | ดันดี ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ดันดี | 1 - 0 | มาเธอร์เวลล์ | 0-0 |
21:00 | ลิฟวิงสตัน | 1 - 1 | เซนต์ เมียร์เรน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคปปา อิตาเลีย |
||||
22:45 | เบเนเวนโต้ | 1 - 1 | สปอล | 1-0 |
22:59 | ชิตตาเดลล่า | 2 - 1 | มอนซ่า 1912 | 2-1 |
01:45 | เวโรน่า | 3 - 0 | คาตันซาโร่ | 3-0 |
02:00 | กาญารี่ | 3 - 1 | ปิซ่า | 3-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม คัพ |
||||
01:00 | โรชฟอร์ต | รอ | ตองเกอเรน |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
21:00 | เวเลซ | 1 - 1 | เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า | 0-0 |
23:30 | เดสน่า เชอร์นิฮิฟ | 2 - 1 | ดนีปรอ-1 | 1-0 |
23:30 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ | 1 - 1 | เอฟซี มินาจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
22:59 | ดราว่า | รอ | เอ็นเค นาฟต้า |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ(N) | 2 - 1 | ออสเตอร์ ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | อโครโพลิส ไอเอฟ | 0 - 3 | เฮลซิงบอร์ก | 0-1 |
20:00 | ออร์ไกร์ท | 1 - 1 | ไอเค บราเก้ | 1-0 |
20:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 2 - 0 | ไอเอฟเค วาร์นาโม่ | 1-0 |
22:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 4 - 1 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
22:59 | คราอิโอว่า | 0 - 0 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้ | 0-0 |
01:30 | ยูทีเอ อารัด | 1 - 0 | ซีเอส คราอิโอว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | โฮโบร | 1 - 4 | ลิงบี้ | 1-2 |
20:00 | ไนโคบิ้ง เอฟซี | 3 - 1 | เฮอฟอล์จ โคเก้ | 1-0 |
20:00 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 1 - 2 | เจมส์เมอบังค์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | ราปิด เวียนนา (เยาวชน) | 0 - 3 | คัพเฟ่นเบิร์ก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:55 | บัซคา โทโพลา | 4 - 4 | ราดนิคกี้ 1923 | 2-1 |
00:00 | เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค | 2 - 1 | มัลโดส ลูการ์นี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
23:15 | อิสตันบูลสปอร์ | 3 - 4 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1-2 |
01:45 | บาลิเคซิสปอร์ | 1 - 0 | โบลูสปอร์ | 0-0 |
01:45 | เดนิซลิสปอร์ | 0 - 2 | บันไดมาสปอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
22:45 | สลาเวีย โซเฟีย | 3 - 2 | เบโร่ สตารา ซากอร่า | 1-1 |
01:00 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 3 - 1 | ทแซร์สโค เซโล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | เอฟเค เซนิก้า | 1 - 1 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-0 |
22:59 | สโลวาน บราติสลาวา | 3 - 1 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
23:55 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 4 - 0 | อิสทรา 1961 พูลา | 3-0 |
02:00 | ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต | 2 - 0 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | อเบอรี่สวิธทาวน์ | รอ | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | |
20:30 | บาลา ทาวน์ | รอ | เพนนี่บอนท์เอฟซี | |
20:30 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | รอ | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | |
23:15 | แกลร์นาร์ฟอน | รอ | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 ฮังการี |
||||
21:00 | ปาคซิ เซ | 3 - 3 | เดเบรเซน วีเอสซี | 1-2 |
23:15 | เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี | 4 - 1 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 2-1 |
01:30 | กีไอร์มอต เอสอี | 1 - 1 | แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
19:00 | ซิกม่า โอโลมุช | 3 - 3 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-2 |
21:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า | 2 - 3 | ฟาสตาฟ ซลิน | 1-0 |
21:00 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0 - 2 | สลาเวีย ปราก | 0-1 |
00:00 | เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 | 1 - 1 | สปาร์ตาปราก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:05 | เอฟซี ฮัวเรซ | 1 - 1 | คลับ ตีฮัวนา | 1-1 |
05:00 | พูมาส ยูนัม | 0 - 0 | กัวเรตาโร่ เอฟซี | 0-0 |
07:45 | คลับ เลออน | 3 - 0 | โมนาร์คัส โมเรเลีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 1 - 2 | ฟัลเคิร์ก | 0-2 |
21:00 | ไคลด์ | 2 - 1 | อัลลัว แอทเลติค | 0-0 |
21:00 | โคฟ เรนเจอร์ | 5 - 2 | อีสต์ ไฟฟ์ | 2-0 |
21:00 | มอนโทรส | 1 - 0 | ปีเตอร์เฮด | 0-0 |
21:00 | ควีนส์ ปาร์ค | 3 - 0 | ดัมบาร์ตัน | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | แอนนัน แอธเลติก | 3 - 1 | สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน | 2-0 |
21:00 | เอลจิน ซิตี้ | 3 - 0 | อัลเบี้ยน โรเวอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า | 1 - 1 | วาร์ซิม | 0-0 |
20:00 | คาซ่า เพีย เอซี | 2 - 0 | ปอร์โต้ บี | 0-0 |
00:00 | ซีดี มาฟรา | 0 - 1 | เฟยเรนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวลส์ คัพ |
||||
20:00 | พอร์ทมาด็อก | รอ | ลานเบริส | |
20:00 | โฮลลีย์เวลล์ | รอ | เกรสฟอร์ดแอธเลติก | |
20:00 | แอ็บบี้ เกวิน นิ | รอ | ทาฟฟ์ เวลล์ | |
20:00 | พอร์ท ทัลบ็อต | รอ | อาแฟน ลิโด้ | |
20:00 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | รอ | โมลด อเล็กซานดรา |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 4 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 2-1 |
17:05 | ยัง ไลอ้อนส์ | 4 - 2 | บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น |
||||
21:00 | อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล | 2 - 0 | กนิสตัน เฮลซิงกิ | 2-0 |
21:00 | จิปโป | 0 - 1 | เคพีวี คอคคูล่า | 0-1 |
21:00 | โรพีเอส โรวานีมี่ | 4 - 1 | คูลบิ 04 เฮลซิงกิ | 1-1 |
21:00 | มูซ่า | 0 - 2 | ทีพีเอส ตูร์คู | 0-2 |
21:00 | พีเค-35 วานตา | 2 - 2 | วีพีเอส วาซ่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | อัสซีริสก้า ไอเค | รอ | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | |
18:00 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | รอ | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | |
20:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | รอ | แอตวิดาเบิร์ก | |
21:00 | อัตซิคเท็นส์ บีเค | รอ | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | |
21:00 | ลุงสกิล | รอ | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | |
21:00 | อัสซีริสก้าบีเค | รอ | แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | โคโรน่า คีลเซ่ | 2 - 1 | จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย | 2-1 |
22:59 | โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ | 0 - 1 | อาร์ก้า กดิเนีย | 0-0 |
01:30 | จีเคเอส คาโตวีตเซ | 2 - 2 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:30 | เอฟเค วิเท็บส์ค | 2 - 2 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-1 |
21:30 | เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ | 0 - 1 | ซลูตัสค์ | 0-0 |
23:30 | ดินาโม มินส์ค | 2 - 0 | ดินาโม เบรสต์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ดิวิชั่น 1 |
||||
10:00 | เอสเคเอ คาบารอฟกี้ | 0 - 1 | ตอร์ปิโด มอสโก | 0-0 |
17:00 | เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ | 1 - 0 | โดลโกพรูดนี่ | 0-0 |
21:00 | คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ | 3 - 0 | เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ | 1-0 |
21:00 | กาโซวิก โอเรนเบิร์ก | 2 - 1 | เวเลส | 2-1 |
22:00 | เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 | 1 - 0 | โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน | 0-0 |
22:00 | เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ | 3 - 0 | เฟเคิล | 2-0 |
22:59 | ยูโรเซ คราสโนดาร์ | 1 - 0 | เทคสติลชิค อีวาโนโว | 1-0 |
22:59 | โรเตอร์ โวลโกกราด | 1 - 1 | บัลติก้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
21:00 | ซีเอ เรนติสตัส | 1 - 2 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 0-2 |
05:00 | ซีเอ เพนาโรล | 1 - 0 | คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | สปอร์ติ้งคริสตัล(N) | 0 - 1 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ | 0-1 |
01:15 | อินติกัส เดปอร์เตส(N) | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส | 0-1 |
03:30 | เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) | 1 - 0 | เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล | 0-0 |
06:00 | เซียนเซียโน่(N) | 0 - 0 | สปอร์ต ฮวนคาโย่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
01:15 | มาริบอร์ | 2 - 0 | ทาบอร์เซซานา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
03:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 2 - 1 | เอเลี่ยนซา เพตโทรลา | 0-1 |
05:40 | เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน | 2 - 0 | อเมริกา เด กาลี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | ดาลุ่ม | รอ | วีเอสเค อาร์ฮุส | |
18:30 | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | รอ | แฮร์เลว ไอเอฟ | |
19:00 | โรสกิลด์ | รอ | นาสบี้ |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 0 - 0 | อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ | 0-0 |
16:00 | เอสซี ซะงะมิฮะระ | 2 - 1 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1-1 |
16:30 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 1 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
17:00 | มาชิดา เซลเวีย | 1 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 0-0 |
17:00 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 1 - 1 | บรัวบริทอากีต้า | 1-0 |
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 2 - 1 | โตเกียวเวอร์ดี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | ดูก้า ปรากซ์ | 4 - 1 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 3-1 |
15:15 | ไวสคอป | 0 - 1 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-0 |
22:00 | ไพรบราม | 2 - 2 | เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:55 | อัล อิตติฟาค | 2 - 1 | อัล บาเดน | 2-0 |
00:55 | อัล ฮิลาล | 1 - 0 | อัล ทาย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น |
||||
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | รอ | อัลเฟรตัน ทาวน์ | |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | รอ | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | รอ | แบล็คเลย์ ทาวน์ | |
21:00 | กุยเซลีย์ | รอ | เอเอฟซี ฟิลด์ | |
21:00 | เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | ฟาสเลย์ เซลติก | |
21:00 | เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ | รอ | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | |
21:00 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | รอ | กลูเซสเตอร์ ซิตี้ | |
21:00 | ยอร์ค ซิตี้ | รอ | คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ |
ผลบอลวันที่ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บาธ ซิตี้ | รอ | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | รอ | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | รอ | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | |
21:00 | ดัลลิช แฮมเลต | รอ | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | |
21:00 | อีสต์บอร์น โบโรห์ | รอ | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | |
21:00 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | รอ | ทอนบริดจ์ แองเจิล | |
21:00 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | รอ | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | |
21:00 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | รอ | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | |
21:00 | สลอค ทาวน์ | รอ | เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ | |
21:00 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | รอ | ดาร์ทฟอร์ด |
ผลบอลวันที่ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | เซรามิกา | 1 - 1 | กาเซล เอล มาฮาลาห์ | 0-0 |
00:00 | เอล อิสไมลี่ | 0 - 2 | ซามาเล็ค | 0-0 |
02:00 | เอล อาห์ลี | 2 - 0 | เอนพ์พี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ จอร์แดน คัพ |
||||
22:00 | อัล อคาบา เอสซี | 2 - 1 | คูเฟอร์ ซูม | 1-0 |
22:00 | อัลซอลส์ | รอ | อัล ฮุสเซน อีร์บิด | |
00:30 | อัล-จาลิล | 1 - 0 | อัล คาร์เมล | 1-0 |
00:30 | อัล จาซีรา | 2 - 0 | มันชีอา บานี ฮัสซาน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก |
||||
21:00 | ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ | รอ | บีคอนส์ฟิลด์ | |
21:00 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | รอ | วอลตัน แคชชวลส์ | |
21:00 | โกสปอร์ท โบโรห์ | รอ | พูล ทาวน์ | |
21:00 | แฮร์โรว์ โบโร่ | รอ | เยท ทาวน์ | |
21:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | รอ | สวินดอน ซูเปอร์มารีน | |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ | รอ | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | |
21:00 | เมอร์ธีร์ทาวน์ | รอ | ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ | |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | รอ | ซอลส์บิวรี่ เอฟซี | |
21:00 | ติเวอร์ตัน ทาวน์ | รอ | เชสแฮม ยูไนเต็ด | |
21:00 | ทรูโร ซิตี้ | รอ | เฮนดอน | |
21:00 | วิมบอร์น ทาวน์ | รอ | ทอนตัน ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก |
||||
21:00 | เบรซิน ซิตี้ | รอ | รอทส์ | |
21:00 | โบรร่า เรนเจอร์ส | รอ | ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด | |
21:00 | บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี | รอ | เดเวรอนเวล | |
21:00 | ฟอร์ท วิลเลียม | รอ | ฟอร์เรส | |
21:00 | คีธ | รอ | อินเวอร์รูเรีย | |
21:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | รอ | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | |
21:00 | เนิร์น เคาน์ตี้ | รอ | เฟรเซอร์เบิร์ก | |
21:00 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | รอ | ฮันท์ลี |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก |
||||
21:00 | สเตนส์ ทาวน์ | รอ | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ |
||||
19:30 | เคเอฟซี โคมาร์โน | รอ | สโลวาน บราติสลาวา บี | |
22:00 | สลาโว วีเซลัด | รอ | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
20:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน(N) | 0 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 0-0 |
22:59 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 1 - 0 | เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
05:15 | โอลิมเปีย อาซันซิออง | 0 - 3 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | ครูไซโร่ (เอ็มจี)(N) | 1 - 1 | แซมปายโอ้ คอเรีย | 0-1 |
02:30 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 3 - 0 | กอริติบ้า พีอาร์ | 2-0 |
02:30 | ปอนเต เปรตา | 4 - 2 | คอนฟิแองก้า | 2-1 |
05:00 | อาไว เอฟซี เอสซี | 2 - 0 | เนาติโก (พีอี) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
20:00 | ไอเอฟ เวสตรี | 0 - 1 | เฟรม เรย์จาวิค | 0-0 |
21:00 | ฟจอลเนอร์ | 3 - 0 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 2-0 |
22:59 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 0 - 2 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 0-1 |
22:59 | กอเดรนเกอร์(N) | 0 - 1 | ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
22:00 | ดินาโม ออโต | รอ | ซีเอส เปโตรคุบ |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | คาราคาส เอฟซี | 2 - 0 | มิเนรอสเดอกัวยาน่า | 0-0 |
06:00 | เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า | 3 - 0 | ทรูจิลลานอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น |
||||
22:30 | ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า | 2 - 1 | โอ.ฮิกกิ้นส์ | 2-0 |
01:00 | ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า | 1 - 2 | ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า | 0-1 |
03:30 | ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า | 0 - 1 | โคโล โคโล่ | 0-0 |
06:00 | เอฟเวอร์ตัน ซีดี | 1 - 2 | เมไลพิลล่า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
22:10 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | รอ | กิมนาเซีย จูจุย |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย 3.Liga |
||||
21:30 | โอเดว่า ลิปานี่ | รอ | ทาทราน ปรีซอฟ |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Damallsvenskan |
||||
21:00 | เอไอเคโซลน่า (ญ) | รอ | คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
04:00 | สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 4 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0-1 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 2 - 1 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 1-1 |
06:30 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 1 - 0 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-0 |
06:35 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 1 | ทัลซ่า รัฟเนค | 1-0 |
07:05 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 2 - 5 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-1 |
07:35 | เมมฟิส 901 | 1 - 1 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
18:30 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | รอ | ซันดบี้บีเค(ญ) | |
19:00 | วาลเด้ (ญ) | รอ | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | |
19:00 | โอเดนเซ่ บีเค (ญ) | รอ | นาสบี้ บีเค (ญ) |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
18:00 | ลิน (ญ) | รอ | อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) | |
20:00 | อโวลเนส (ญ) | รอ | วาเลเรนก้า (ญ) | |
20:00 | เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W) |
||||
20:00 | ฮอนก้าเอสพู (ญ) | รอ | ทีไอพีเอส วันตา (ญ) | |
21:00 | อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) | รอ | เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด | 1 - 0 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ | 0-0 |
14:00 | ร็อคคิงแฮมซิตี้ | 0 - 3 | บัลแคทต้า เอฟซี | 0-2 |
14:00 | ซอเรนโต้ เอฟซี | 1 - 0 | เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) | 1-0 |
14:05 | อาร์มาเดล เอสซี | 3 - 3 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 2-0 |
14:05 | อีซียู โยนดาลูบ | 0 - 4 | เพิร์ธ เอสซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:00 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | รอ | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | |
17:00 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | รอ | อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) | |
17:00 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | รอ | กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) | |
20:00 | โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) | รอ | สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0 - 0 | จิคาราล เซอร์โคบา | 0-0 |
03:00 | เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า | 1 - 0 | เอดี กรีเชีย | 0-0 |
04:00 | สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ | 4 - 1 | คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ | 1-1 |
06:00 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 1 - 1 | กัวดาลูเป เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ซานต้า เทคล่า | 1 - 1 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 0-1 |
07:30 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0 - 3 | ซีดี ฟาส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:59 | โพรเกรส นีเดอร์คอร์น | รอ | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | |
22:59 | วิคตอเรีย โรสพอร์ท | รอ | ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน คัพ |
||||
19:00 | เซตีซู | 1 - 0 | เอฟเค อรีส | 0-0 |
20:00 | เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า | 3 - 2 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 3-0 |
21:00 | เอฟเค ทารัซ | 1 - 1 | มาคฮ์ทาเรล | 1-0 |
22:00 | ไกเซอร์ คีซีรอดา | 3 - 0 | อักฮซายิก โอรอล | 2-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | โฟลเรียน่า เอฟซี | รอ | ซานตา ลูเซีย | |
01:00 | มอลตาเอฟซี | รอ | บีร์คีร์คารา เอฟซี |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
01:00 | เอฟเคเซต้า | รอ | เอฟเค มอร์นาร์ | |
01:30 | เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า | รอ | เอฟเค พ๊อดโกริซา |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | รอ | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | |
21:00 | โบเวร์ส พิทซี | รอ | เลเธอร์เฮด | |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | รอ | เอนฟิลด์ ทาวน์ | |
21:00 | เครย์วันเดอร์เรอร์ส | รอ | เลเวส | |
21:00 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | รอ | วอร์ทติ้ง | |
21:00 | ฮอร์สแฮม | รอ | เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช | |
21:00 | คิงสโตเนียน | รอ | เฮอรินจี โบโรห์ | |
21:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | รอ | โครินเธียน-แคชวลส์ | |
21:00 | วินเกตส์ & ฟินเชลย์ | รอ | มาร์เกต |
ผลบอลวันที่ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin |
||||
00:00 | นซี ลูนาวิค | รอ | ไวกิงเกอร์ โกตู |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
04:00 | มาราธอน | รอ | ซีดี โมตากัว |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
22:59 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 1 | คลับ เซลาจู เอ็มซี | 0-0 |
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2 - 2 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | อัลเวย์เรดดี้ | 2 - 0 | ออโรร่า | 1-0 |
06:30 | เดอะ สตรองเกสต์ | 1 - 2 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล | 1 - 0 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1-0 |
05:30 | กวายากิล ซิตี้ | 2 - 1 | เดลฟินเอสซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
21:30 | ซาบาห์ เอฟเค | 0 - 1 | ซาบาลี | 0-1 |
23:30 | เคสลา เอฟเค | 0 - 2 | สแตนดาร์ด ซัมเควียท | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เกาหลี ชาเลน ลีก |
||||
17:00 | กิมแฮ ซิตี้ | 1 - 5 | เชนันซิตี้ | 0-3 |
17:00 | ม็อกโป ซิตี้ | 1 - 0 | อินชอน โคเรียล | 0-0 |
17:00 | อุลซันซิติเซ่น | 0 - 0 | ชองจู จิคจิ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 1 - 1 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 0-0 |
19:00 | ซาบรุคเค่น | 2 - 0 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 2-0 |
19:00 | ฮาเวลเซ่ | 1 - 3 | มักเดเบิร์ก | 0-1 |
19:00 | เอสซี เวิร์ล | 3 - 1 | วิคตอเรีย โคโลญจน์ | 2-1 |
19:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 0 - 1 | เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน | 0-0 |
19:00 | ซวิคเกา | 1 - 1 | เอสวี เม็พเพ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | บีเนโซว | 2 - 3 | สลาโว วีเซลัด | 1-1 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 5 - 2 | เอสเค รากอฟนิก | 4-0 |
15:15 | ฟรีเดค-มิสตัค | 1 - 1 | สโลวัคโก้ 2 | 1-0 |
15:15 | เวลเก เมซิริคิ | 0 - 1 | สโลแวน โรซิค | 0-0 |
15:30 | สโลวาน ลิเบอเรช 2 | 3 - 0 | โบฮีเมียนส์ 1905 บี | 1-0 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 4 - 1 | ดุคลา ปราก บี | 2-0 |
20:00 | จิสครา โดแมซลิซ | รอ | สลาเวีย ปราก 2 | |
22:00 | บลานส์โค | รอ | ดอลนี่ บินิซอฟ | |
22:00 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | รอ | บานิค ออสตราว่า 2 | |
22:00 | เออเฮิสกี้ บรอด | รอ | ฮลูชิน | |
22:00 | เอสเอฟเค โชวิน่า | รอ | เอฟซี วราทิมอฟ | |
22:00 | จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ | รอ | มลาด้า โบเลสลาฟ 2 | |
22:00 | สโลวาน เวลวารี่ | รอ | ยาบโลเนช 2 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ |
||||
00:30 | ฮาโปเอล ฮาเดร่า | รอ | ฮาโปเอล นาซาเรท | |
00:30 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | รอ | ฮาโปเอล เคอร์ยัต |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | แอชตัน ยูไนเต็ด | รอ | มัตล็อค ทาวน์ | |
21:00 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | รอ | สการ์โบโรห์ | |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | รอ | แบมเบอร์ ไบร์ท | |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | รอ | วิตตัน อัลเบียน | |
21:00 | ไฮด์ เอฟซี | รอ | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | |
21:00 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | รอ | ไวท์บี้ ทาว์น | |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | รอ | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | |
21:00 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | รอ | แกรนแธม ทาวน์ | |
21:00 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | รอ | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | |
21:00 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | รอ | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | |
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | รอ | มอร์เพธ ทาวน์ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก |
||||
19:00 | อัลบอร์ก (ญ) | รอ | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | นิวรี่ ซิตี้ | รอ | อินสติตูเต้ เอฟซี | |
21:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | รอ | บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ |
||||
22:00 | คิซิลคัม ซารัชโชน | 2 - 2 | โคแคน | 1-1 |
22:00 | ทูรัน | 1 - 0 | ซอกเดียน่า จิซาค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ |
||||
06:00 | ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) | 1 - 1 | พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:00 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | รอ | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | |
16:00 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | รอ | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | |
16:00 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | รอ | เบอโน่ (ยู 19) | |
16:00 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | รอ | สโลวัคโก้ (ยู 19) | |
16:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) | รอ | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | |
18:00 | โอปาว่า (ยู 19) | รอ | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | |
19:00 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | รอ | สลาเวีย ปราก (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
16:00 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | รอ | เอสเบิร์ก (ยู 19) | |
18:00 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | รอ | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | รอ | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | |
18:30 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | รอ | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ อิสราเอล ลีกา ลีมิต โตโต้ คัพ |
||||
22:30 | คาฟร์ กาซิม | รอ | เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า | |
01:30 | ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา | รอ | ฮาโปเอล อฟูล่า |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
19:30 | ครีฟบาส | รอ | ครีมิน ครีเม็นชุก | |
21:45 | โอลิมปิก โดเน็ตส์ค | 1 - 2 | เมตาลิสต์ คาร์คีฟ | 0-1 |
21:45 | เนวา เทอร์โนพิล | 1 - 0 | เฮอร์กี้-สปอร์ท | 1-0 |
22:45 | โอโบโลน เคียฟ | 3 - 1 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ |
||||
21:00 | โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) | รอ | เอฟเค ไรยาซาน (ญ) |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
22:00 | ลอส อันเดส | 1 - 0 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
01:00 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 1 - 1 | วิลลา ซาน คาร์ลอส | 1-1 |
01:00 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0 - 1 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
01:00 | ฟลานเดรีย | 3 - 0 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1-0 |
01:00 | ซาคาชิสพาส | 6 - 0 | โกมูนิกาซิโอเนส | 4-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
17:00 | ลวีฟ(ยู 21) | รอ | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
00:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | รอ | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | |
01:00 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) | รอ | ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) | |
01:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | รอ | บาเฮีย (เยาวชน) | |
01:00 | ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) | รอ | อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) | |
01:00 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | รอ | คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ครูซ อซูล(ยู20) | รอ | โตลูกา(ยู 20) | |
21:00 | มอนเทอร์เรย์ (ยู20) | รอ | ปาชูก้า(ยู20) | |
21:00 | พูมาส ยูนัม(ยู20) | รอ | เกเรตาโร่ (ยู20) |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
22:00 | โดรเชีย | รอ | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
12:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 2 - 0 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
12:30 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 2 - 1 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0-1 |
12:30 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 2 - 1 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 0-1 |
12:30 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 2 - 0 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 1-0 |
14:35 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 2 - 0 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
18:00 | เวเจิล(ยู 17) | รอ | โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) | |
20:15 | แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) | รอ | มิดทิลแลนด์(ยู 17) | |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | รอ | อัลบอร์ก(ยู 17) | |
20:45 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | รอ | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | รอ | เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) | |
16:00 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | รอ | เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) | |
16:00 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | รอ | เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) | |
16:00 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | รอ | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | |
16:00 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | รอ | เทรนซีน (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
22:59 | ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี | รอ | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | |
22:59 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | รอ | เอฟซี มาร์ดู |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
19:00 | นาฟตานนาวาโปลัตสค์ | รอ | อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
01:00 | เอฟเค แรด เบลเกรด | รอ | เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก |
||||
10:15 | วอลเดน เวสทอน | รอ | แคนเบอรา โอลิมปิก | |
12:00 | เบลแคนนอล ยูไนเต็ด | รอ | คูม่า ไทเกอร์ |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส | รอ | เอฟเค ดินาโม ริก้า | |
20:00 | เรเซคเน / บีเจเอสเอส | รอ | โกรบินา | |
21:00 | ตูกุมส์-2000 | รอ | เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
12:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | รอ | อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี | |
12:30 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | รอ | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | |
12:30 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | รอ | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | |
16:30 | แอดิเลด ฮิลล์ | รอ | อดิไลเด้วิคตอรี่ |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1 |
||||
12:00 | นอร์ธโคท์ซิตี้ | รอ | บรันสวิก ซิตี้ |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ | รอ | 3 เดอ เฟบเบรโร่ | |
21:00 | คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา | รอ | เจเนอรัลกาบาเยโร่ |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga |
||||
20:00 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) | 2 - 1 | ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | วอลซันกูร์ | รอ | เรยเนียร ซานเกอร์ได | |
20:30 | คาริ อัคราเนส | รอ | เลคเนียร์ เอฟ | |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | รอ | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | |
22:59 | เควี เวสตูร์แบร์ | รอ | ไออาร์ เรกยะวิก | |
22:59 | แมกนิ | รอ | ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ |
ผลบอลวันที่ เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง |
||||
18:00 | เนเมน กร็อดโน่ (ญ) | รอ | โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย U19 |
||||
17:00 | เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) | รอ | เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
22:59 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 | 4 - 1 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก |
||||
17:00 | จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) | 2 - 0 | จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
03:00 | ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี | 3 - 1 | เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร | 1-1 |
03:00 | เรอัล ซานตานเดร์ | 2 - 2 | เรอัล คาร์ทาเกน่า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง |
||||
16:00 | สโลวาน ลิเบเรก(ญ) | 1 - 2 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
17:00 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 2 | เอฟซี อันยาง | 0-2 |
18:00 | โซล อี-แลน เอฟซี | 1 - 2 | บูโชน เอฟซี 1995 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก |
||||
21:00 | บอนนี่ริกก์โรส | รอ | มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี | |
21:00 | กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) | รอ | เกรทน่า เอฟซี |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | มิราสโซล | รอ | โบต้าโฟโก้ เอสพี | |
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี | รอ | มานุส (สมัครเล่น) | |
03:00 | โวลตา เรดอนดา | รอ | โบตาโฟโก้ พีบี | |
03:00 | อิทัวโน่ เอสพี | รอ | เซา โจเซ่อาร์เอส | |
05:00 | เอสซี เปซานดูปารา | รอ | อีซี จากุยเพนเซ่ |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ ซีซั่น 2014 MTN 8 คัพ |
||||
20:00 | ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ | 1 - 1 | ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
18:20 | รุช ซอร์ซอฟ | 4 - 0 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 3-0 |
22:59 | วิสลา พูลาเว่ | 2 - 2 | การ์บาเนียกราโกล | 1-0 |
00:00 | สเตล รุสซ์โซว | 2 - 0 | ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
12:00 | อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) | 1 - 5 | เปเรซ(ยู20) | 1-3 |
12:00 | ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) | 0 - 2 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 0-2 |
12:00 | อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) | 0 - 2 | ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
17:30 | ทรอมโซ่ บี | รอ | สคีด ฟุตบอล บี | |
18:00 | จังเคเลน | รอ | ไมจอลเนอร์ | |
19:00 | บรอดด์ | รอ | แมนดาล | |
19:00 | โลโคโมทีฟ ออสโล | รอ | นอร์สแตน | |
20:00 | โลเรนสโคก | รอ | อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี | |
20:00 | ฟาน่า | รอ | ออส เทิร์น | |
21:00 | วินด์ยาร์ต | รอ | ไวกิ้ง บี | |
21:00 | ฮาลเซ่น | รอ | แอสซิเดน | |
21:00 | เรดดี้ | รอ | ฟริกก์ |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
01:00 | ยูดับเบิลยูไอ | รอ | เวเร ยูไนเต็ด | |
03:30 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | รอ | วอเตอร์เฮาส์เอฟซี |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17) | รอ | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | |
16:00 | โฮลสไตน์คีล(ยู 17) | รอ | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | |
17:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) | รอ | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | |
18:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | รอ | เอาก์สบวร์ก (ยู 17) | |
18:00 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | รอ | ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) | |
19:00 | เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) | รอ | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | |
20:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | รอ | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
15:30 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) | รอ | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | |
16:00 | เอาก์สบวร์ก(ยู 19) | รอ | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | |
16:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) | รอ | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | |
16:00 | ซาร์บรัคเค่น ยู19 | รอ | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | |
16:00 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | รอ | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) | |
16:00 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | รอ | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | |
17:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | รอ | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | |
17:00 | ซังค์ เพาลี (ยู 19) | รอ | โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) | |
17:30 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | รอ | เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) | |
18:00 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | รอ | ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | วีเอสจี อัลท์ไลนิค | รอ | เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ | |
18:00 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส | รอ | วีเอฟบีเออร์บัค | |
18:00 | ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 | รอ | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) | |
19:00 | พรูเบน มุนสเตอร์ | รอ | อเลมานเนีย อาเค่น | |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | รอ | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | |
19:00 | เฮสเซ่น คาสเซล | รอ | ทีเอสวี ชไตน์บัค | |
19:00 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | รอ | วีเอฟอาร์ อาเล่น | |
19:00 | คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค | รอ | เอฟซี 08 โฮมบวร์ก | |
19:00 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | รอ | บาลินเกอร์ | |
19:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | รอ | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | |
19:00 | แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ | รอ | เอฟซี กีสเซิน | |
19:00 | ทีเอสเฟา อับสแตดท์ | รอ | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | รอ | วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก | |
19:00 | บอนเนอร์ | รอ | ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น | |
19:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) | รอ | สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ | |
19:00 | ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ | รอ | วีกเบอร์ก บีค | |
19:00 | เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก | รอ | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | รอ | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | |
20:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | รอ | ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) | |
22:00 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | รอ | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
19:00 | คาริเนน โปเจ็ท | 0 - 1 | เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ | 0-1 |
19:00 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 1 - 0 | พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า | 1-0 |
21:00 | ซัลปา | 1 - 1 | แจส พอริ | 0-0 |
21:00 | เจบีเค เพียตาร์ซาริ | 3 - 1 | โอแอลเอส โอลู | 2-0 |
21:00 | นูรมิจาร์เวน | 6 - 0 | ไมปา | 3-0 |
22:30 | ทีพีวี แทมเปเร่(N) | 0 - 0 | ฮอนก้า อคาเทเมีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
20:30 | ก็อง 2 | รอ | วานส์ | |
22:00 | อองตองต์ เอสเอสจี | รอ | โกเบลินซ์ | |
22:59 | เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล | รอ | จูรา ซูด ฟุต | |
22:59 | ลียง ดูเชรี่ | รอ | ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ | |
22:59 | ตูลง | รอ | ไฮอีเรส | |
22:59 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | รอ | โอแซร์ บี | |
22:59 | บิวแวร์ส | รอ | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | |
22:59 | เม็ตซ์ บี | รอ | แซง กวองแตง | |
22:59 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | รอ | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | |
22:59 | พลาเบนเนค | รอ | เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ | |
22:59 | โรโมแรนติน | รอ | ชาร์เทรส เอฟซี | |
22:59 | แซ็ง-มาโล | รอ | บลัว เอฟ.41 | |
22:59 | แวร์กซายส์ 78 | รอ | ลอริยองต์ บี | |
22:59 | วิเทร | รอ | แก็งก็อง บี | |
22:59 | อองเช่ร์ 2 | รอ | โคโลเมียร์ส | |
22:59 | เอฟซี เบอเกอรัก | รอ | อีเซอร์ เอเอส | |
22:59 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | รอ | เตรลิสซาค | |
22:59 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | รอ | เอฟซี น็องต์ บี | |
22:59 | เล เออบิเยรส์ | รอ | อันเดรซัก | |
22:59 | มงต์เปลลิเย่ร์ บี | รอ | ชามาเลียเรสเอฟซี | |
23:30 | มง-เดอ-มาร์ซ็อง | รอ | อ็องกูแลม |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | คอนคอร์เดีย เชียจน่า | 2 - 1 | เมต้าล๊อกโลบูส | 1-0 |
15:00 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 0 - 6 | เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย | 0-1 |
15:00 | ยูนิเรีย เดจ | 0 - 0 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 0-0 |
15:00 | เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ | 0 - 2 | ริเพนเซีย ทิมิโซอารา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
18:30 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | รอ | คิทซ์บูเฮล | |
18:30 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม | รอ | เอสซี คาลส์ดอร์ฟ | |
21:30 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | รอ | ยูเอสเค อานิฟ | |
22:00 | ดอร์นบิร์น เอสวี | รอ | อดมิรา ดอร์นเบิร์น | |
22:00 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | รอ | เอสวี วาลส์-กรูนัว | |
22:00 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | รอ | ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก | |
22:59 | เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน | รอ | ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 | |
22:59 | เวียเนอร์ วิคตอเรีย | รอ | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | |
00:00 | ซานตาอานา | รอ | เอฟซี เวลส์ |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
18:45 | เอฟเค 2000 | รอ | มิดเดลฟาร์ท | |
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | รอ | บี 93 โคเปนเฮเกน | |
19:00 | บราแบรนด์ | รอ | ฮิลลิร็อด | |
19:00 | เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ | รอ | สคีฟซ์ ไอเค | |
19:00 | ทิซเตด เอฟซี | รอ | เอบี โคเปนฮาเกน |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
17:00 | เอฟเคอเรนดัล | 1 - 1 | เลวานเจอร์ เอฟเค | 1-1 |
19:00 | สคีด ออสโล | 2 - 3 | อีเกอร์ซันด์ ไอเค | 1-0 |
20:00 | นาร์โด เอฟเค | 0 - 2 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 0-0 |
20:00 | เฟรม ลาวิค | 3 - 1 | โซต้า | 0-0 |
21:00 | โมสส์ | 0 - 4 | คองสวิงเกอร์ | 0-3 |
00:30 | โฮดด์ | 1 - 0 | โฟรย่า FK | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนสตรี Divi.1 |
||||
17:00 | โมรอน บีเค (ญ) | รอ | บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) | |
20:00 | อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) | รอ | ยูเมีย ไอเค (ญ) | |
22:59 | โบลสตรานอส เอสเค (ญ) | รอ | ไอเค อุปซาลา (ญ) | |
22:59 | ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) | รอ | ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:30 | อูลเลเรดส์ | รอ | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | |
19:00 | บีเคฟอร์เวิร์ด | รอ | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | |
19:00 | ไอเอฟเค คูมลา | รอ | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | |
19:00 | โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค | รอ | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | |
19:00 | รินนินเก้ ไอเค | รอ | วาร์มโบลเอฟซี | |
19:00 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | รอ | นีคอปปิ้ง บีไอเอส | |
19:00 | ไอเอฟเค เบอร์ก้า | รอ | เอฟซี โรเซ็นการ์ด | |
19:00 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | รอ | โนซาบี้ ไอเอฟ | |
19:00 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | รอ | ดลสทอร์ป ไอเอฟ | |
19:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | รอ | อัสซีริสก้า บีเค | |
19:00 | สควิลเจโบ เอสเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล | |
19:00 | ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี | รอ | สเคลเลฟที เอฟเอฟ | |
20:00 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | รอ | สเมดบี้ เอไอเอส | |
20:00 | เอฟบีเค บอลข่าน | รอ | แร็ปป์ กอล์ฟ | |
20:00 | ซอลเวสเบิร์ก | รอ | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | |
20:00 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | รอ | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | |
20:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | รอ | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | |
20:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | เอฟซี กูเต้ | |
20:00 | ทีจี เอสเค | รอ | โบเดน บีเค | |
21:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | รอ | ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ | |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ลีก |
||||
11:10 | โฮบาร์ต ใต้ | 2 - 1 | คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส | 0-0 |
11:15 | เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ | 7 - 0 | โฮบาร์ทซีบรา | 4-0 |
13:30 | ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก | 0 - 3 | เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี | 0-3 |
13:30 | โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส | 2 - 3 | ลอนเซสตัน ซิตี้ | 1-3 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกเคนยา |
||||
17:00 | วาซิโต้ เอฟซี | รอ | โซฟาพาก้าเอฟซี | |
19:00 | บานดาริ | รอ | แมทารี่ ยูไนเต็ด | |
19:00 | ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ | รอ | พอสต้า เรนเจอร์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | ซาน มาร์ติน เบอซาโค | รอ | เอล พอร์เวเนอร์ | |
01:00 | เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ | รอ | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | |
01:00 | เบรัสเตกี | รอ | เฟอโรคาริล มิดแลนด์ | |
01:00 | อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล | รอ | วิกตอรีอาโน่อาเรนาส | |
01:00 | อิตูไซย์โง | รอ | เจนเนอรัลลามาดริด | |
01:00 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | รอ | เรอัล พิลาร์ | |
01:00 | เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ | รอ | เคลย์โพล |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
16:00 | อุกเยนอคาเดมี | 0 - 2 | ทิมพูซิตี้ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
12:00 | แอดิเลด ซิตี้ หญิง | 2 - 2 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
10:15 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 1 - 4 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 1-2 |
10:15 | เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) | 2 - 5 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 1-3 |
11:10 | แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 0 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) | 0-0 |
11:11 | แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) | 1 - 3 | อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) | 0-3 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัยกันดา |
||||
02:00 | ดานูบิโอ เอฟซี | รอ | เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
16:05 | วีเจเอส วันตา (ยู 20) | 2 - 6 | อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) | 0-2 |
18:30 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 1 - 2 | แอตแลนติส (ยู 20) | 0-1 |
22:15 | เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) | 0 - 2 | ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
04:00 | อาราเบ้ ยูนิโด้ | รอ | เทาโร เอฟซี |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:00 | คอยพีเอส | รอ | พุยยุ เฮลซิงกิ | |
18:30 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | รอ | ทิคก้า | |
19:00 | เอฟซีเอสพู | รอ | นูมเมลาน พัลโลเซอูรา | |
19:30 | เอชไอเอฟเค 2 | รอ | เอฟซี ฟินน์ครูด |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
10:00 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 4 - 4 | โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ | 1-3 |
10:45 | เวลลิงตัน โอลิมปิก | 1 - 0 | มิราม่าร์ แรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | ยูเรนา เอสซี | รอ | แอตเลติโก้ เอลวิเกีย |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
19:00 | วีเจเอส วันตา(ญ) | รอ | วาซา ไอเอฟเค(ญ) |
ผลบอลวันที่ ของนิวซีแลนด์เหนือลีก |
||||
10:00 | เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด | 4 - 3 | โอคแลนด์ ซิตี้ | 3-2 |
10:00 | เมลวิลล์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก |
||||
17:00 | ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส | 1 - 2 | โมฮัมเมดัน เอสซี | 1-1 |
19:15 | บราเทอร์ส ยูนิออน | 1 - 2 | ชิทตากอง อะบาฮานี่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
18:00 | เคเอสคุทโน | รอ | พิลิแกน โลวิส | |
21:00 | สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ | รอ | เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว | |
21:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | รอ | บอลเทค จีเนีย |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง |
||||
21:00 | กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) | รอ | ลานุส (ญ) | |
22:59 | วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) | รอ | ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
19:00 | ริเวอร์เพลต (ยู 19) | รอ | โปรเกรสโซ่(ยู 19) | |
19:00 | ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) | รอ | เบลล่า วิสต้า (ยู 19) | |
19:00 | ซุด อเมริกา(ยู 19) | รอ | มิราม่าร์ มิชชั่นเนส(ยู 19) | |
22:30 | อัลบิออน เอฟซี (ยู 19) | รอ | โรช่า (ยู 19) |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | ไอทรัค แบมเบิร์ก | รอ | เวิร์ซบวร์ก เอฟวี | |
19:00 | ฟอร์ซไฮม์ | รอ | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | |
19:00 | ทีเอสจี บัคนัง | รอ | น็อตตินเก้น | |
19:00 | เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา | รอ | วีเอฟซี พลูเอน | |
19:00 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | รอ | คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 | |
20:00 | บาเยิร์น โฮฟ | รอ | เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น | |
20:00 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | รอ | ดีเจเค เจเบนบัช | |
21:00 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | รอ | ทีเอสจี เฟดเดอเชม | |
22:30 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | รอ | เอฟวี เดียฟเฟลน |
ผลบอลวันที่ ชิลี Primera D |
||||
05:00 | ดี.คอนเซ็ป | รอ | อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | คลับ ออโรร่า | รอ | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง |
||||
19:00 | แฟรท (ญ) | รอ | โรอาร์ (ญ) |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
22 | ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) | 1 - 1 | ซัมเมอร์เซต | - |
11:15 | นอร์เทิร์น วานเดอริง | รอ | ลอนเซสตันซิตี้ บี | |
11:15 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | รอ | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | |
11:15 | บีช ซิตี้ | รอ | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | |
11:15 | ทารูนา | รอ | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
17:00 | จีวีไอ | รอ | เอบี ทาร์นดี |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
22:30 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | รอ | เอ็นเค โอปาติยา | |
22:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | รอ | เอ็นเค จารูน |
ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior |
||||
19:00 | เซนต์ แพทริค ไซ | รอ | โฮม ฟาร์ม เอฟซี | |
21:00 | ครูมลิน ยูไนเต็ด | รอ | ลิฟฟีย์ เพลียส์ |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
18:00 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | รอ | ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division |
||||
14:00 | เฟรแมนเทล ซิตี้ | รอ | แอซฟิลล์ | |
14:00 | จูนดาลัพ ยูไนเต็ด | รอ | ซูเบียโก เอเอฟซี |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
01:00 | เซนทรัล นอร์ ซัลตา | 2 - 1 | ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู | 0-1 |
02:00 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 2 - 1 | โบค่า ยูนิดอส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
18:00 | บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) | 1 - 4 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Portugal Campeonato Nacional |
||||
22:59 | ซานโจเนนเซ่ | รอ | เอฟซี เฟลเกยราส | |
22:59 | เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ | 1 - 1 | อูเนียว ไลเรีย | 0-0 |
01:30 | วิตอเรีย เซตูบัล | รอ | อโมร่า เอฟซี |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
01:00 | ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ | รอ | ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่ (อาร์เจ) |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | เกรมิโอ (ญ) | 2 - 1 | พัลไมรัสเอสพี (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) | รอ | ริเยกา (ยู 19) | |
22:59 | เอ็นเค รูเดส(ยู 19) | 1 - 1 | เอ็นเค อิสทรา 1961(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Liga MX Femenil |
||||
00:00 | เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) | 1 - 1 | ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:30 | เดอะ โคฟ เอฟซี | 0 - 2 | แอดิเลดไวเปอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | กุลสฟิลด์ เอฟซี | 4 - 2 | บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:00 | กวางจูกวางซานเอฟซี | 3 - 2 | ยังพย็อง | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
00:00 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) | รอ | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | |
01:00 | คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) | รอ | โบคา จูเนียร์ส(เยาวชน) |
ผลบอลวันที่ |
||||
04:30 | เดปอร์ติโว ลาส ซาบานาส | รอ | เอฟซี เอสเตลี |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | โบคา จูเนียร์ (ยู 20) | รอ | ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | แอนาเดีย | 1 - 1 | ซีเอฟคาเนลาส 2010 | 1-1 |