ผลบอลวันที่ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก |
||||
01:45 | สลิโก โรเวอร์ส | 0 - 1 | แชมร็อค โรเวอร์ส | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น |
||||
23:30 | โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า | 1 - 1 | ซาร์เมียนโต้ | 0-0 |
01:45 | เบเลซ ซาร์สฟิลด์ | 3 - 2 | อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า | 1-1 |
04:00 | ราซิ่ง คลับ | 1 - 2 | ทัลเลเรส กอร์โดบา | 1-1 |
06:15 | แอดเลติโก ทูคูแมน | 1 - 2 | โบคา จูเนียร์ส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า |
||||
22:00 | เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ | 1 - 1 | ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก | 1-0 |
22:00 | ออสเตรียเวียนนา | 0 - 0 | เรนดอร์ฟ อัลทัช | 0-0 |
22:00 | เอสวี รีด | 3 - 3 | โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี | 0-2 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ซีรี่ เอ |
||||
03:00 | ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี | 0 - 2 | พัลไมรัส | 0-2 |
04:45 | แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ | 2 - 1 | ยูเวนตูเด้ | 0-0 |
05:00 | อัตเลติโก มิไนโร่ | 3 - 0 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี | 2-0 |
07:00 | บาเฮีย บีเอ | 1 - 1 | บรากันติโน้ | 0-0 |
07:00 | ซิเอร่า | 0 - 0 | ซานโตส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม |
||||
21:15 | ออสเทนเด้ | 3 - 1 | เบียรส์ชอทวิลริค | 2-0 |
23:30 | เมเชเลน | 2 - 0 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน | 2-0 |
23:30 | แซงต์ กิลลุส | 2 - 1 | ซูลเต้ วาเรเกม | 0-0 |
01:45 | ชาเลอร์รัว | 0 - 1 | คลับบรูซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
17:40 | วิสล่า พล็อค | 3 - 0 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก | 0-0 |
20:00 | โปกอน เซซิน | 1 - 1 | คราโคเวีย คราคอฟ | 1-0 |
22:30 | ราดอมเมียร์ก ราดอม | 1 - 1 | สลาสค์ วรอคลาวน์ | 1-1 |
01:00 | เลเชีย กอเดนซ์ | 1 - 0 | ปิแอส กลิวิส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า เยอรมัน |
||||
20:30 | เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 | 0 - 0 | ไฟร์บวร์ก | 0-0 |
20:30 | บาเยิร์น มิวนิค | 7 - 0 | เฟาเอฟแอล โบคุ่ม | 4-0 |
20:30 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ | 0 - 0 | ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ | 0-0 |
20:30 | เอาก์สบวร์ก | 1 - 0 | โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค | 0-0 |
23:30 | โคโลญจน์ | 1 - 1 | แอร์เบ ไลป์ซิก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน |
||||
18:30 | โฮลสไตน์ คีล | 0 - 3 | ฮันโนเวอร์ 96 | 0-3 |
18:30 | เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น | 1 - 3 | ไฮน์เดนเฮลม์ | 0-2 |
18:30 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ | 1 - 1 | เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก | 1-1 |
01:30 | แวร์เดอร์ เบรเมน | 0 - 2 | ฮัมบูร์ก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อูฟา | 3 - 2 | เอฟเค คิมกี้ | 0-1 |
20:30 | ครีลย่า โซเวียตอฟ | 4 - 2 | เอฟเค รอสตอฟ | 1-1 |
22:59 | เทเลค กรอซนี่ย์ | 0 - 2 | เอฟซี คราซ์โนดาร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ลีกเอิง ฝรั่งเศส |
||||
22:00 | ล็องส์ | 1 - 0 | ลีลล์ | 0-0 |
02:00 | แซงต์ เอเตียน | 1 - 2 | บอร์กโดซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ตูลูส | 4 - 1 | เกรอน็อบล์ | 2-0 |
20:00 | โซโชซ์ | 2 - 0 | ปารีส เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ชามัวร์ นิออร์ท | 2 - 0 | แก็งก็อง | 1-0 |
00:00 | เกววีลย์ อูแอส | 0 - 0 | เอเจ โอแซร์ | 0-0 |
00:00 | โรเดซ อเวรอน | 0 - 2 | อฌักซิโอ้ | 0-1 |
00:00 | น็องซี่ | 1 - 1 | เลอ อาฟร์ | 0-0 |
00:00 | ดิฌง | 2 - 0 | ยูเอสแอล ดันเคอร์ | 0-0 |
00:00 | นีมส์ | 3 - 3 | อาเมียงส์ | 2-0 |
00:00 | ปัว เอฟซี | 1 - 1 | วาล็องเซียนส์ | 1-1 |
00:00 | บาสเตีย | 1 - 1 | ก็อง | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์ |
||||
19:00 | เฮดไอเอฟเค | 0 - 3 | ไอเอฟเค มารีฮามน์ | 0-2 |
21:00 | เอฟซี ฮาก้า | 0 - 1 | อิลเวส แทมเปเร่ | 0-0 |
21:00 | เคทีพี ค็อตก้า | 1 - 2 | คูพีเอส | 1-2 |
21:00 | ลาห์ติ | 0 - 0 | เอซี โอลู | 0-0 |
21:00 | เอสเจเค ไซนาโจเอน | 2 - 2 | อินเตอร์ ตูร์คู | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เค-ลีก |
||||
12:20 | ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ | 1 - 0 | ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ | 0-0 |
14:30 | กวางจู เอฟซี | 1 - 1 | เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี | 1-0 |
17:00 | แดกู เอฟซี | 2 - 1 | วุลซาน ฮุนได โฮรางอี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น |
||||
21:30 | เอสซี ฮีเรนวีน | 1 - 0 | ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด | 1-0 |
23:45 | วิลเลม 2 | 2 - 1 | โกรนิงเก้น | 2-0 |
01:00 | อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม | 9 - 0 | เอสซี คัมบูร์ | 4-0 |
02:00 | อูเทร็คท์ | 2 - 2 | อาร์เคซี วาลไวก์ | 1-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์ |
||||
02:50 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด | 3 - 2 | ดีซี ยูไนเต็ด | 1-0 |
06:05 | นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น | 1 - 1 | โคลัมบัส ครูว์ | 0-0 |
06:30 | เอฟซี ซินซินเนติ | 1 - 2 | นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี | 1-1 |
06:30 | โตรอนโต้ เอฟซี | 2 - 1 | แนชวิลล์ เอฟซี | 1-0 |
07:05 | มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี | 3 - 0 | แอลเอ กาแลกซี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น |
||||
22:59 | ออด เกรนแลนด์ | 2 - 3 | ลีลล์สตรอม | 2-2 |
22:59 | คริสเตียนซุนด์ บีเค | 3 - 2 | เฮาเกซุนด์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส |
||||
21:40 | ฟามาลิเคา | 0 - 0 | มาริติโม่ | 0-0 |
00:00 | เบเลเนนส์(N) | 1 - 1 | กิล วิเซนเต้ | 0-0 |
02:30 | อารัวก้า | 2 - 2 | วิตอเรีย กิมาไรส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1 |
||||
16:00 | คาชิม่า แอนท์เลอร์ส | 3 - 1 | กัมบะ โอซาก้า | 0-0 |
16:00 | วิสเซล โกเบ | 1 - 0 | คอนซาโดล ซัปโปโร | 1-0 |
16:00 | คาชิว่า เรย์โซล | 0 - 3 | ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า | 0-1 |
16:00 | โชนัน เบลมาเร่ | 1 - 1 | อวิสปา ฟูกูโอกะ | 0-1 |
16:30 | โตกุชิม่า วอร์ทิส | 1 - 3 | คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ | 1-2 |
17:00 | นาโกย่า แกรมปัส เอต | 2 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส | 1-0 |
17:00 | อูราวะ เรด ไดมอนส์ | 2 - 0 | เซเรโซ โอซาก้า | 1-0 |
17:00 | เอฟซี โตเกียว | 4 - 0 | โยโกฮามา เอฟซี | 3-0 |
17:00 | ชิมิสุ เอส-พัลส์ | 2 - 1 | เวกัลตา เซนได | 1-0 |
17:00 | สากัน โตสู | 0 - 0 | โออิตะ ตรินิต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ออลสเวนส์คาน |
||||
20:00 | มัลโม่ เอฟเอฟ | 1 - 1 | เยอร์การ์เด้น | 1-0 |
20:00 | เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ | 1 - 2 | ไอเคซิริอุสเอฟเค | 0-1 |
22:30 | ฮัคเค่น | 0 - 0 | มอลล์บี้ เอไอเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์ |
||||
21:00 | อเบอร์ดีน | 0 - 1 | เซนต์ จอห์นสโตน | 0-0 |
21:00 | ฮิเบอร์เนี่ยน | 2 - 2 | เซนต์ เมียร์เรน | 0-1 |
21:00 | รอสส์ เคาน์ตี้ | 2 - 2 | ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก |
||||
17:30 | ชีวาสสปอร์ | 1 - 1 | กาเซียนเท็ป B.B. | 1-0 |
20:00 | คาซิมปาซ่า | 0 - 1 | แทร็บซอนสปอร์ | 0-0 |
22:59 | อันตัลยาสปอร์ | 2 - 3 | เบซิคตัส เจเค | 2-0 |
22:59 | อดาน่า เดมิร์สปอร์ | 3 - 1 | เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ลาลีกา สเปน |
||||
19:00 | ราโย่ บาเยกาโน่ | 3 - 0 | เกตาเฟ่ | 1-0 |
21:15 | แอตเลติโก้ มาดริด | 0 - 0 | แอธเลติก บิลเบา | 0-0 |
23:30 | เอลเช่ | 1 - 1 | เลบานเต้ | 1-0 |
02:00 | อลาเบส | 0 - 2 | โอซาซูน่า | 0-2 |
ผลบอลวันที่ กรีซ เนชั่นแนล A |
||||
00:30 | พาส เจียนนิน่า | 1 - 0 | พานาธิไนกอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สเปน ลาลีกา 2 |
||||
23:15 | เลกาเนส | 1 - 0 | เอสดี อมอเรเบียต้า | 1-0 |
23:15 | เรอัล ซาราโกซ่า | 1 - 1 | เรอัล โซเซียดาด บี | 1-1 |
01:30 | คิโรน่า | 1 - 0 | เรอัล บายาโดลิด | 0-0 |
02:00 | เอฟซี คาร์ทาเกน่า | 2 - 1 | ซีดี ลูโก้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี |
||||
20:00 | เจนัว | 1 - 2 | ฟิออเรนติน่า | 0-0 |
22:59 | อินเตอร์ มิลาน | 6 - 1 | โบโลญญ่า | 3-0 |
01:45 | ซาแลร์นิตาน่า | 0 - 1 | อตาลันต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ | 1 - 1 | สวินดอน ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | แบรดฟอร์ด ซิตี้ | 1 - 1 | บาร์โรว์ | 0-1 |
21:00 | บริสตอล โรเวอร์ส | 1 - 3 | เลย์ตัน โอเรียนท์ | 0-3 |
21:00 | คาร์ไลล์ยูไนเต็ด | 2 - 2 | สคันธอร์ป ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด | 0 - 1 | คราวเลย์ ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ | 2 - 0 | ซัตตั้น ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ | 1 - 1 | โรชเดล | 0-0 |
21:00 | นิวพอร์ต เคาน์ตี้ | 2 - 1 | วอลซอลล์ | 1-1 |
21:00 | โอลด์แฮม แอทเลติก | 0 - 0 | ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | พอร์ทเวล | 2 - 0 | ฮาโรเกต ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | สตีฟเนจ โบโรห์ | 0 - 4 | ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส | 0-1 |
21:00 | ทรานเมียร์ โรเวอร์ | 2 - 0 | ซอลฟอร์ด ซิตี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ |
||||
18:30 | วูล์ฟแฮมป์ตัน | 0 - 2 | เบรนท์ฟอร์ด | 0-2 |
21:00 | เบิร์นลี่ย์ | 0 - 1 | อาร์เซน่อล | 0-1 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ | 0 - 0 | เซาแธมป์ตัน | 0-0 |
21:00 | นอริช ซิตี้ | 1 - 3 | วัดฟอร์ด | 1-1 |
21:00 | ลิเวอร์พูล | 3 - 0 | คริสตัล พาเลซ | 1-0 |
23:30 | แอสตัน วิลล่า | 3 - 0 | เอฟเวอร์ตัน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ |
||||
18:30 | ฮัลล์ ซิตี้ | 1 - 3 | เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | มิลล์วอลล์ | 1 - 1 | โคเวนทรี ซิตี้ | 1-1 |
21:00 | ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เบอร์มิงแฮม ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | เพรสตัน นอร์ท เอนด์ | 1 - 1 | เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน | 1-1 |
21:00 | บาร์นสลีย์ | 0 - 0 | แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส | 0-0 |
21:00 | ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ | 0 - 2 | น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ | 0-1 |
21:00 | คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ | 0 - 1 | บอร์นมัธ เอเอฟซี | 0-0 |
21:00 | มิดเดิลสโบรห์ | 1 - 2 | แบล็คพูล | 1-0 |
21:00 | ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ | 2 - 1 | สโต๊ค ซิตี้ | 2-0 |
21:00 | ฟูแล่ม | 1 - 2 | เร้ดดิ้ง | 0-1 |
21:00 | ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส | 1 - 2 | บริสตอล ซิตี้ | 0-1 |
21:00 | ลูตัน ทาวน์ | 3 - 3 | สวอนซี ซิตี้ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ลีกวัน อังกฤษ |
||||
21:00 | ฟลีตวู้ด ทาวน์ | 2 - 2 | ซันเดอร์แลนด์ | 0-1 |
21:00 | จิลลิ่งแฮม | 1 - 4 | มิลตัน คียนส์ ดอนส์ | 1-2 |
21:00 | ลินคอล์น ซิตี้ | 0 - 1 | อิปสวิช ทาวน์ | 0-1 |
21:00 | วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส | 2 - 1 | ชาร์ลตัน แอธเลติก | 1-0 |
21:00 | โบลตัน วอนเดอเรอส์ | 0 - 2 | ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด | 0-2 |
21:00 | ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส | 1 - 0 | มอร์แคมบ์ | 0-0 |
21:00 | เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ | 1 - 1 | ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | เอเอฟซี วิมเบิลดัน | 0 - 1 | พลีมัธ อาร์ไกล์ | 0-0 |
21:00 | เชลแน่ม ทาวน์ | 1 - 0 | อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | พอร์ทสมัธ | 1 - 2 | เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
21:00 | ครูว์ อเล็กซานดร้า | 2 - 0 | เบอร์ตัน อัลเบี้ยน | 1-0 |
21:00 | แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ | 1 - 4 | วีแกน แอธเลติก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี เซเรีย บี |
||||
19:00 | เปรูจา | 1 - 1 | โคเซนซ่า 1914 | 0-0 |
19:00 | มอนซ่า 1912 | 1 - 1 | แตร์นาน่า | 1-0 |
19:00 | อัสโคลี่ | 0 - 2 | เบเนเวนโต้ | 0-2 |
19:00 | เรจจิน่า | 2 - 1 | สปอล | 1-1 |
19:00 | เลชเช่ | 3 - 2 | อาเลซซานเดรีย | 1-1 |
21:15 | วิเชนซ่า | 1 - 3 | ปิซ่า | 1-1 |
23:30 | ชิตตาเดลล่า | 1 - 0 | ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร คัพ |
||||
23:30 | เอสเปรานซ์ เอสที | 1 - 1 | ยูเอส โมนาสตีร์ | 1-1 |
06:30 | ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด | 5 - 0 | มหาวิทยาลัย โอทาโก้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จีน ลีก ดิวิชั่น 1 |
||||
15:30 | ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) | 0 - 3 | หนันท่ง ฉื่อยัน | 0-1 |
18:35 | เสฉวน(N) | 1 - 1 | คุนชาน เอฟซี | 0-1 |
18:35 | อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) | 3 - 1 | ไซโบ้ ซันเดย์ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สวิสคัพ |
||||
20:00 | เอฟซี แบลค สทาร์ | 1 - 3 | เบียล เบียนนี่ | 0-0 |
22:00 | สเตด โลซาน อูชชี | 4 - 0 | เอฟซี ซิยง | 2-0 |
01:15 | เอฟซี ธูน | 1 - 0 | กราสฮ็อปเปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | วิค อคาเดมี่ เอฟซี | 2 - 2 | โบเนสส์ ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | แบล็กเบิร์นยูไนเต็ด | 1 - 2 | รอทส์ | 1-0 |
21:00 | ฟอร์เรส | 0 - 2 | บอนนี่ริกก์โรส | 0-1 |
21:00 | ธนาคาร โอ ดี | 1 - 0 | เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ไอร์ไวน์ มีโดว์ | 1 - 3 | อัคชินเล็คทัลบอต | 1-0 |
21:00 | ลอซีเมาท์ เอฟซี | 0 - 3 | เปรสตัน แอทเติลติก | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ เอฟเอ คัพ |
||||
21:00 | เชิร์ทซีย์ ทาวน์ | 1 - 0 | เชสแฮม ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | คิงสโตเนียน | 1 - 1 | ฮอร์สแฮม | 0-0 |
21:00 | เมโทรโพลิแทน โปลิศ | 1 - 1 | ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | วอลตัน แคชชวลส์ | 0 - 3 | แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ | 0-1 |
21:00 | บาซิงสโตค ทาวน์ | 3 - 4 | วิมบอร์น ทาวน์ | 2-2 |
21:00 | เวสตัน ซูปเปอร์ มารี | 5 - 1 | ทอนตัน ทาวน์ | 3-0 |
21:00 | เยท ทาวน์ | 2 - 0 | โกสปอร์ท โบโรห์ | 0-0 |
21:00 | แวร์ เอฟซี | 2 - 2 | เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ | 0-2 |
21:00 | กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ | 3 - 5 | ปีเตอร์โบโรสปอร์ต | 0-0 |
21:00 | มาร์สค์ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เบลเปอร์ทาวน์ | 0 - 5 | แทมเวิร์ธ | 0-2 |
21:00 | นานท์วิช ทาวน์ | 1 - 2 | บานบุรี ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ลองอีตันยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | แอทเธอตัน คอลเลียรี่ | 3 - 1 | วิตตัน อัลเบียน | 2-0 |
21:00 | บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ | 6 - 0 | วอคโซป ทาวน์ | 3-0 |
21:00 | บักซ์ตัน เอฟซี | 4 - 0 | รูเชล โอลิมปิค | 3-0 |
21:00 | ชอร์เล่ย์ เอฟซี | 2 - 2 | เซาธ์ปอร์ท เอฟซี | 2-0 |
21:00 | ครูซอน แอชตัน เอฟซี | 4 - 0 | สต็อกตันทาวน์ | 4-0 |
21:00 | ดาร์ทฟอร์ด | 5 - 1 | ไฮธ์ ทาวน์ | 3-1 |
21:00 | ดาร์ลิงตัน | 0 - 0 | เชสเตอร์ เอฟซี | 0-0 |
21:00 | เกทส์เฮด | 6 - 2 | แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู | 1-1 |
21:00 | ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต | 1 - 3 | บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1-1 |
21:00 | สลอค ทาวน์ | 1 - 3 | ไวท์ฮอว์ก | 1-2 |
21:00 | คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส | 0 - 0 | เซนต์ อัลบัน ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี | 1 - 2 | เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | เมอร์สทัมเอฟซี | 4 - 1 | มาร์เกต | 0-0 |
21:00 | บีคอนส์ฟิลด์ | 3 - 5 | ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ | 1-3 |
21:00 | ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด | 5 - 0 | ทอนบริดจ์ แองเจิล | 1-0 |
21:00 | เลเธอร์เฮด | 0 - 0 | โครินเธียน-แคชวลส์ | 0-0 |
21:00 | พูล ทาวน์ | 1 - 1 | ชิพเพนแฮม ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | คิงส์ แลงลีย์ | 1 - 1 | เลสตัน เอฟซี | 1-1 |
21:00 | แอชฟอร์ด ทาวน์ | 2 - 7 | โฟล์คสโตน อินวิคต้า | 0-0 |
21:00 | มอร์เพธ ทาวน์ | 4 - 1 | แลนแคสเตอร์ ซิตี้ | 2-1 |
21:00 | รันคอร์น ลินเน็ต | 3 - 1 | แบมเบอร์ ไบร์ท | 2-1 |
21:00 | แบล็คเลย์ ทาวน์ | 4 - 2 | โคลวิลล์ ทาวน์ | 1-2 |
21:00 | บอสตัน ยูไนเต็ด | 6 - 0 | คอร์บี้ ทาวน์ | 4-0 |
21:00 | เบรนทรี ทาวน์ | 1 - 2 | บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ | 1-1 |
21:00 | อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด | 2 - 2 | นีดแฮมมาร์เก็ต | 1-0 |
21:00 | มาร์รีน | 3 - 0 | แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี | 2-0 |
21:00 | บลายท์ สปราตันส์ | 1 - 1 | เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี ฟิลด์ | 1 - 1 | สเปนนีมูร์ ทาวน์ | 0-0 |
21:00 | เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด | 1 - 2 | แสตมฟอร์ด เอเอฟซี | 0-2 |
21:00 | บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด | 0 - 2 | โบเวร์ส พิทซี | 0-1 |
21:00 | เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ | 0 - 4 | ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี | 0-1 |
21:00 | ชิเชสเตอร์ ซิตี้ | 1 - 3 | เมดสโตน ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | ฟรอเม ทาวน์ | 2 - 1 | อ็อกฟอร์ด ซิติ้ | 0-0 |
21:00 | ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ | 1 - 0 | ทรูโร ซิตี้ | 0-0 |
21:00 | มอสลีย์เอเอฟซี | 1 - 2 | แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ | 1-0 |
21:00 | เวลลิ่ง ยูไนเต็ด | 0 - 2 | แฮร์โรว์ โบโร่ | 0-1 |
21:00 | สแตรทฟอร์ด ทาวน์ | 4 - 0 | นูเนียตัน โบโรห์ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล |
||||
22:59 | ฮาโปเอล นาซาเรท | 2 - 0 | แอชดอด เอ็มเอส | 1-0 |
23:00 | ฮาโปเอล เบนายซัคนิน | 0 - 0 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า | 0-0 |
00:00 | มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า | 1 - 1 | ฮาโปเอล เทล อาวีฟ | 1-1 |
00:30 | มัคคาบี้เทลอาวีฟ | 2 - 1 | มัคคาบี้ ไฮฟา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ | 0 - 2 | โคลอส โคซาลิฟก้า | 0-1 |
21:00 | เอฟซี มาริอูพอล(N) | 0 - 5 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก | 0-2 |
21:00 | ดนีปรอ-1 | 1 - 0 | เวเลซ | 0-0 |
23:30 | ดินาโม เคียฟ | 1 - 0 | พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 2 |
||||
21:00 | เอ็นเค นาฟต้า | 5 - 0 | เอ็นเค บริซิเซ่ | 3-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น |
||||
18:00 | นอร์บี้ ไอเอฟ | 1 - 1 | เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ | 1-0 |
20:00 | เอเอฟซี เอสคิลทูน่า | 1 - 2 | วาซาลุนด์ ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | ไอเค บราเก้ | 1 - 4 | จีเอไอเอส | 1-2 |
22:00 | จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ | 1 - 0 | แลนด์สโครน่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น |
||||
20:00 | โกรลุด | 1 - 2 | ซองน์ดาล | 1-2 |
20:00 | อาซาเน่ ฟุตบอล | 1 - 6 | อาเลซุนด์ เอฟเค | 1-4 |
20:00 | สตรอมเมน | 0 - 0 | ฮามคาม | 0-0 |
20:00 | รัวฟอส | 5 - 1 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 2-0 |
20:00 | เอฟเค เจิร์ฟ | 1 - 0 | ซานด์เนส ยูไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | ไบรน์ | 4 - 2 | สตาร์ต คริสเตียนเซ่น | 2-0 |
22:59 | เรนเฮล์ม ไอแอล | 1 - 0 | ซทจอร์ดาล บริ้ง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย ดิวิชั่น1 |
||||
18:30 | ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) | 2 - 0 | เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า | 1-0 |
00:00 | คราอิโอว่า | 0 - 1 | สเตอัว บูคาเรสต์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | เอสเบิร์ก | 2 - 1 | เฟรมัด อเมเจอร์ | 2-0 |
19:00 | โฮโบร | 0 - 3 | เอซี ฮอร์เซ่นส์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น |
||||
19:30 | เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 | 0 - 2 | เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ | 0-0 |
01:00 | เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา | 1 - 2 | ออสเตรีย ลัสเตนัว | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า |
||||
21:00 | โปรเลเตร์ โนวี ซาด | 2 - 3 | มัลโดส ลูการ์นี | 1-3 |
21:00 | คูคาริคกิ สตานคอม | 2 - 1 | เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา | 1-1 |
23:30 | เอฟเค วอซโดวัค | 1 - 2 | ราดนิคกี้ 1923 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี 2 Ligi A |
||||
20:00 | อียูบสปอร์ | 0 - 1 | เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี | 0-0 |
22:59 | มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ | 1 - 3 | บันไดมาสปอร์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย |
||||
21:30 | เชอร์โน มอร์วาร์น่า | 1 - 1 | โลโคโมทีฟ โซเฟีย | 1-0 |
23:45 | เลฟสกี้ โซเฟีย | 0 - 0 | ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวาเกีย ลิกา 1 |
||||
22:59 | ซีมปิน ไมชาโลวี | 2 - 1 | ซลาเต้ โมราฟเซ่ | 2-1 |
22:59 | เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค | 1 - 2 | ดูนาจสก้า สเตรด้า | 0-1 |
22:59 | เทรนซิน | 3 - 3 | เอฟเค เซนิก้า | 1-2 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | สลาเวน โคปริฟนิก้า | 1 - 1 | อิสทรา 1961 พูลา | 0-0 |
00:05 | เฮชเอ็นเคซิเบนิค | 2 - 1 | เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เวลส์ |
||||
20:30 | แกลร์นาร์ฟอน | 2 - 0 | คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน | 1-0 |
20:30 | คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี | 0 - 1 | บาลา ทาวน์ | 0-1 |
20:30 | เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ | 0 - 3 | เพนนี่บอนท์เอฟซี | 0-2 |
20:30 | ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ | 2 - 0 | ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด | 1-0 |
23:15 | เดอะ นิว เซนต์ส | 3 - 1 | แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก |
||||
21:00 | สโลวาน ลิเบอเรช | 2 - 1 | มลาด้า โบเลสลาฟ | 0-1 |
21:00 | สโลวัคโก้ | 3 - 0 | ฟาสตาฟ ซลิน | 0-0 |
00:00 | เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น | 2 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2 |
||||
01:45 | มูสครอน เปรูเวลซ์ | 1 - 1 | รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น |
||||
09:00 | เนกาซ่า | 0 - 3 | อัตลาส | 0-2 |
05:00 | คลับ เลออน | 0 - 1 | เอฟซี ฮัวเรซ | 0-0 |
07:10 | โตลูก้า | 3 - 1 | คลับ อเมริกา | 2-1 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี C1A |
||||
22:30 | กุบบิโอ | 3 - 1 | เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า | 1-0 |
22:30 | ปิสโทลเซ่ | 0 - 2 | เรจเจียนา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ |
||||
21:00 | บรอมลีย์ | 2 - 0 | บาร์เน็ต | 1-0 |
21:00 | ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น | 3 - 0 | สต็อคพอร์ท เคาน์ตี | 1-0 |
21:00 | กริมสบี้ ทาวน์ | 2 - 0 | อีสต์ไลก์ | 1-0 |
21:00 | น็อตต์สเคาน์ตี้ | 1 - 0 | ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | โซลิฮัลล์ มอร์ | 3 - 1 | บอร์แฮม วู๊ด | 2-1 |
21:00 | ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด | 1 - 0 | เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | วีลด์สโตน เอฟซี | 2 - 2 | อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เร็กซ์แฮม | 1 - 0 | ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ | 1-0 |
21:00 | เยโอวิล ทาวน์ | 0 - 2 | เชสเตอร์ฟิลด์ | 0-2 |
23:20 | เวย์เม้าท์ | 1 - 1 | โดเวอร์ แอทเตลิก | 1-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก | 0 - 0 | อินเวอร์เนสส์ | 0-0 |
21:00 | ฮามิลตัน อคาเดมิคัล | 0 - 2 | อายร์ ยูไนเต็ด | 0-0 |
21:00 | กรีน็อค มอร์ตัน | 0 - 1 | เรธโรเวอร์ส | 0-1 |
21:00 | แพททริค ทริสเทล | 0 - 2 | คิลมาร์น็อค | 0-0 |
21:00 | ควีน ออฟ เซาธ์ | 0 - 2 | อาร์บรอท | 0-1 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด | 3 - 0 | อีสต์ ไฟฟ์ | 1-0 |
21:00 | ไคลด์ | 2 - 2 | ควีนส์ ปาร์ค | 1-0 |
21:00 | ฟัลเคิร์ก | 1 - 2 | ดัมบาร์ตัน | 0-0 |
21:00 | มอนโทรส | 0 - 2 | อัลลัว แอทเลติค | 0-2 |
21:00 | ปีเตอร์เฮด | 0 - 1 | โคฟ เรนเจอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | คาวเดนบีท | 1 - 1 | ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก | 0-1 |
21:00 | เอลจิน ซิตี้ | 0 - 2 | แอนนัน แอธเลติก | 0-1 |
21:00 | สแตรนแรร์ | 2 - 0 | สเตนเฮาส์มัวร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี คัพ |
||||
19:30 | เอฟซี ดาบาส | 1 - 2 | ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส | 0-2 |
20:00 | วัค-ดูนาคันยาร์ | 0 - 4 | ซาเลเกอเซ็ก ทีอี | 0-1 |
20:00 | โกมาโรม วีเอสอี | 0 - 2 | มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ | 0-2 |
20:00 | บุดดาออร์ส เอสซี | 1 - 3 | วาซาส | 0-1 |
20:00 | เวซสเพรม เอฟซี | 0 - 1 | เดเบรเซน วีเอสซี | 0-0 |
20:00 | โมโนริ เอสอี | 0 - 3 | ชัควารี่ ทีเค | 0-1 |
20:00 | เซกรัล | 3 - 0 | คาโปสวาร์ | 0-0 |
20:00 | เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา | 0 - 3 | กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี | 0-1 |
22:59 | ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี | 0 - 3 | อูจเปสต์ | 0-1 |
22:59 | คาซิงบาร์ซิคา | 2 - 1 | เอสโซลโนกิ เอฟซี | 1-0 |
00:00 | ทาทาบันย่า | 3 - 1 | โซลอคซาร์ | 1-0 |
00:00 | เบเก้ซัคซาบา | 3 - 0 | ดอร์โรจี เอฟซี | 2-0 |
ผลบอลวันที่ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า |
||||
17:00 | ริโอ อาฟ | 0 - 4 | เฟยเรนเซ่ | 0-2 |
21:30 | ซีดี มาฟรา | 0 - 0 | โทรเฟนเซ่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | เออีพี ปาฟอส | 1 - 1 | เออีเค ลาร์นาคา | 0-0 |
00:00 | โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี | 1 - 1 | เออีเอล ลิมาสซอล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ |
||||
21:00 | บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด | 1 - 1 | เกล็นนาโวน ลูร์กัน | 0-0 |
21:00 | คาร์ริค แรนเจอร์ส | 1 - 0 | พอร์ทาดาวน์ | 0-0 |
21:00 | ครูซาเดอร์ | 1 - 0 | ลาร์นเอฟซี | 1-0 |
21:00 | ดันแกนน่อน สวิฟท์ส | 1 - 3 | คลิฟตันวิลล์ | 1-1 |
21:00 | ลินฟีลด์ เอฟซี | 1 - 1 | โคเลอไรน์ | 0-0 |
21:00 | วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ | 0 - 3 | เกล็นโตรัน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สิงคโปร์ ลิก |
||||
16:30 | แทมปิเนส โรเวอร์ส | 2 - 1 | ยัง ไลอ้อนส์ | 1-0 |
16:30 | ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด | 1 - 1 | โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ China National Games – Men’s Football |
||||
15:00 | ปักกิ่ง(ยู20) | 2 - 3 | ชานซี(ยู20) | 0-0 |
15:00 | เสฉวน(ยู20)(N) | 2 - 1 | หูเบ่ย (ยู20) | 2-0 |
18:30 | เหลียวหนิง(ยู20)(N) | 1 - 2 | เซี่ยงไฮ้(ยู20) | 1-0 |
18:30 | ซินเจียง(ยู20)(N) | 1 - 2 | ซีเจียง ยู20 | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | ดีซัวกาส เทลเซีย | 2 - 1 | เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส | 1-0 |
21:00 | บันก้า การ์ซได | 2 - 3 | สปายริส เคานาส | 2-1 |
11:18 | เอฟเค ริเตเรียไอ | 2 - 3 | ซูดูว่า | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สวีเดนดิวิชั่น 1 |
||||
18:00 | ลินโดมี่ จีไอเอฟ | 3 - 1 | ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ | 2-0 |
18:00 | ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ | 0 - 2 | แอตวิดาเบิร์ก | 0-0 |
18:00 | บรอมมาปอจคาร์น่า | 0 - 1 | เกเฟล ไอเอฟ | 0-1 |
19:00 | อัสซีริสก้า ไอเค | 1 - 3 | ทอร์น ไอเอฟ | 1-0 |
20:00 | ลุนด์ บีเค | 0 - 2 | ลุงสกิล | 0-2 |
20:00 | ออสคาร์แชมส์ เอไอเค | 1 - 0 | ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค | 0-0 |
21:00 | คาร์ลสเตด บีเค | 2 - 1 | เทบีย์ไอเอส | 2-1 |
21:00 | เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ | 2 - 4 | เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ | 1-0 |
21:00 | ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ | 0 - 1 | สค็อปดี้ เอไอเค | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ลิกา 2 |
||||
17:40 | เอลเคเอสลอดซ์ | 1 - 2 | ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา | 1-1 |
01:30 | โคโรน่า คีลเซ่ | 0 - 1 | แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก เบลารุส |
||||
19:00 | ซลูตัสค์ | 1 - 4 | เอฟซี โกเมล | 0-1 |
19:00 | สปุตนิก | 0 - 3 | เอฟซี รุค เบรสต์ | 0-0 |
21:00 | ดินาโม เบรสต์ | 0 - 3 | สลาเวีย โมซีร์ | 0-2 |
22:59 | บาเต้ โบริซอฟ | 1 - 0 | ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
01:30 | วิลล่า เอสปาโนลา | 1 - 2 | ไอเอ ซูด อเมริกา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
22:59 | คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) | 1 - 1 | เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด | 1-0 |
01:15 | ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) | 0 - 0 | อคาเดเมีย กันโตเลา | 0-0 |
03:30 | อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) | 1 - 2 | สปอร์ต บอยส์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สโลวีเนีย ลิกา 1 |
||||
22:00 | ดอมซาเล่ | 2 - 0 | รีดอมเลีย | 1-0 |
01:15 | เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า | 1 - 0 | เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A |
||||
02:00 | เอ็นบิกาโด เอฟซี | 1 - 1 | เดปอร์เตส ควินดิโอ | 1-1 |
04:00 | อเมริกา เด กาลี | 2 - 3 | จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา | 1-0 |
06:05 | แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า | 1 - 3 | อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19 |
||||
16:00 | รัสเซีย (ญ) ยู19 | 0 - 0 | เยอรมนี (ญ) ยู19 | 0-0 |
18:00 | ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) | 2 - 0 | ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-0 |
22:00 | เบลเยียม (ญ) ยู19(N) | 5 - 0 | สโลวีเนีย (ญ) ยู19 | 4-0 |
00:00 | เซอร์เบีย (ญ) ยู19 | 0 - 4 | สวีเดน(ญ) ยู19 | 0-2 |
ผลบอลวันที่ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ |
||||
21:00 | โอราปา ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ม็องกัสปอร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A |
||||
18:00 | ดาลุ่ม | 2 - 1 | บี 73 สลาเกลเซ่ | 2-0 |
19:00 | นาสบี้ | รอ | เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ | |
19:00 | บีเค เฟรม | 1 - 1 | วีเอสเค อาร์ฮุส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2 |
||||
16:00 | เวนท์ฟอเรท โกฟุ | 1 - 0 | โอมิยะ อาร์ดิย่า | 0-0 |
16:00 | โทชิกิ เอสซี | 0 - 0 | มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค | 0-0 |
16:00 | เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา | 1 - 0 | เอฮิเมะเอฟซี | 0-0 |
17:00 | จูบิโล อิวาตะ | 1 - 1 | ฟาเจียโน โอคายามา | 1-0 |
17:00 | มาชิดา เซลเวีย | 3 - 3 | วี-วาเรน นากาซากิ | 0-1 |
17:00 | เอฟซี เรียวเคียว | 0 - 1 | เธสปา คูซัทสึ | 0-1 |
17:00 | มอนเตดิโอะ ยามากาตะ | 0 - 2 | เกียวโต แซงก้า | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W) |
||||
20:00 | เลเวส (ญ) | รอ | ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) |
ผลบอลวันที่ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2 |
||||
15:15 | เอ็มเอฟเค ชรูดิม | 0 - 2 | เอสเค ลิเซน | 0-1 |
15:15 | ทริเน็ค | 1 - 1 | วิโซซิน่า จิคลาวา | 0-0 |
15:15 | ไวสคอป | 2 - 3 | สปาร์ตาปราก 2 | 1-1 |
20:00 | โอปาว่า | 0 - 0 | เอฟเค มาส ทาบอร์สโก | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบียลีก |
||||
22:30 | อัล ฮิลาล | 3 - 2 | อัล อิตติฟาค | 1-0 |
22:45 | อัล ฮาเซม | 2 - 0 | แอ๊บฮา | 1-0 |
00:30 | อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) | 1 - 4 | อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ UAE ยูเออีลีกอาชีพ |
||||
21:45 | อัล วาเซิ่ล | 1 - 1 | อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) | 1-1 |
00:00 | อัล อาห์ลี ดูไบ | 4 - 3 | อัล ชาร์จาห์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้ |
||||
20:00 | ชิปป้า ยูไนเต็ด | 1 - 3 | ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ | 1-1 |
22:00 | เคป ทาวน์ ซิตี้ | 0 - 3 | สเตลเลนบอส เอฟซี | 0-1 |
22:00 | ไกเซอร์ ชีฟ | 1 - 4 | โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน |
||||
00:30 | มานน์ | 0 - 0 | ชบับ อลอร์ดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก |
||||
21:45 | สเกนเดอร์บู กอร์ซ | 1 - 1 | ปาร์ติซานี ทิราน่า | 0-0 |
00:45 | วัลลัซเนีย | 1 - 1 | ตูตา เดอร์เรซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก |
||||
22:59 | ดิฟาร์ เอล จาดิดา | 2 - 1 | ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ | 1-0 |
03:30 | คลับ แซลมี | 3 - 0 | แมคฮาร์บ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เลบานอน ลิก |
||||
19:30 | ชาบับ ซาเฮล | 5 - 0 | อัล ซาฟา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | ลุชเนีย เคเอส | รอ | เตอร์บูนี่ ปูเก้ |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | สโลวาน บราติสลาวา บี | 2 - 1 | พาริซอน บาดิจอฟ | 2-1 |
20:30 | ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา | 3 - 0 | สลาโว วีเซลัด | 2-0 |
20:30 | ฮูเมนเน่ | 1 - 0 | เอ็มเอสเคซิลิน่า บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย |
||||
22:00 | เอฟเค เซลเยซนิการ์ | 0 - 0 | เอฟเค เวเลซ | 0-0 |
23:55 | เอฟเคทุซลา ซิตี้ | 1 - 0 | สโลโบดา | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก |
||||
17:00 | ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน | 3 - 1 | ทูเลวิค วิจานดี่ | 1-1 |
20:00 | เอฟซี คูเลสซาเล่ | 6 - 0 | วาปรัส ปาร์นู | 0-0 |
22:59 | เลวาเดีย ทัลลินน์ | 3 - 0 | ทรานส์ นาร์ว่า | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:15 | เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ | 0 - 0 | กัวรานี อาซุนซิยง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซเรีย บี บราซิล |
||||
02:30 | ลอนดริน่า พีอาร์ | 0 - 2 | เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ | 0-2 |
02:30 | โบตาโฟโก้ อาร์เจ | 3 - 1 | เนาติโก (พีอี) | 1-1 |
05:00 | โกยาส | 2 - 1 | บราซิล เด เปโลตัส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1 |
||||
21:00 | ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค | 2 - 3 | ธอร์ อคูเรย์รี่ | 2-1 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ | 0 - 1 | ฟจอลเนอร์ | 0-0 |
21:00 | เฟรม เรย์จาวิค | 6 - 1 | ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง | 4-1 |
21:00 | กรินดาวิค | 2 - 4 | ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค | 1-3 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala |
||||
21:00 | ดินาโม ออโต | 1 - 0 | เอฟซี ฟลอเรชติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
03:00 | เดปอร์ติโบ ลา กัวรา | 0 - 0 | อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล | 0-0 |
05:15 | แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี | 0 - 1 | อารากัว เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล |
||||
01:00 | เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส | 1 - 1 | อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ | 0-0 |
01:00 | บาร์รากัส เซ็นทรัล | 1 - 1 | กิมนาเซีย จูจุย | 0-0 |
01:00 | วิลล่า ดาลมิเน | 1 - 0 | ซานตา มาริน่า ตันดิล | 0-0 |
01:30 | กิลเลอร์โม่ บราวน์ | 0 - 1 | เดปอร์ตีโบ โมรอน | 0-0 |
02:10 | ชาคาริตา จูเนียร์ส | 0 - 0 | เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ | 0-0 |
04:10 | อัลมิแรนเต้ บราวน์ | 1 - 0 | เดปอร์ติโว เรยสตาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ USL ดิวิชั่น 1 |
||||
06:00 | ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ | 1 - 0 | พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ | 0-0 |
06:00 | อินดี้ อิเลฟเวิ่น | 0 - 2 | หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
06:30 | แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 | 0 - 2 | เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ | 0-2 |
06:30 | เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน | 1 - 1 | โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี | 0-1 |
07:00 | ทัลซ่า รัฟเนค | 0 - 1 | อัสติน โบลด์ | 0-1 |
07:30 | ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ | 1 - 2 | โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง) |
||||
11:00 | ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) | 1 - 1 | เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) | 0-0 |
11:00 | สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) | 2 - 1 | โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2 |
||||
19:00 | เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) | 0 - 0 | วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) | 0-0 |
19:00 | ซันดบี้บีเค(ญ) | 3 - 2 | วาลเด้ (ญ) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก |
||||
16:00 | เซตีซู | 2 - 2 | อักฮซายิก โอรอล | 0-0 |
18:00 | โลโคโมทีฟ อัสตานา | 2 - 1 | อัคโตเบ | 2-1 |
19:00 | เอฟเค คัสไป | 2 - 1 | เอฟเค อะตีราอู | 0-0 |
21:00 | เอฟเค อรีส | 1 - 1 | ออร์ดาบาซี่ย์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้ |
||||
20:00 | สตาเบ็ค (ญ) | รอ | คลีบ (ญ) |
ผลบอลวันที่ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก |
||||
18:00 | เพิร์ธ เอสซี | 6 - 3 | ฟลอเรียท อาร์เธนน่า | 5-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า |
||||
16:00 | ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) | 1 - 0 | โปกอน เซซิน (เยาวชน) | 0-0 |
16:15 | วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) | 0 - 2 | ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) | 0-0 |
17:00 | จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) | 2 - 1 | วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) | 1-1 |
17:00 | เลช พอซนาน (เยาวชน) | 1 - 0 | คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
09:00 | อลาจูเรนเซ่ | 2 - 2 | เอดี ซาน คาร์ลอส | 0-1 |
03:00 | จิคาราล เซอร์โคบา | 3 - 0 | มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น |
||||
07:00 | ซีดี ชาลาเตนังโก | 1 - 1 | มูนิซิพาล ลิเมโน่ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1 |
||||
22:00 | แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี | 1 - 3 | แอตเซลล่า | 0-1 |
22:59 | เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ | 3 - 1 | ซีเอส เพแทนจ์ | 1-0 |
22:59 | จิวเนสเซ่ | 0 - 2 | เรซซิ่ง ยูเนียน | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตา พรีเมียร์ลีก |
||||
22:00 | ซานตา ลูเซีย(N) | 1 - 3 | ไซเรนซ์ เอฟซี | 0-1 |
00:00 | วัลเล็ตตา เอฟซี(N) | 0 - 2 | จีซีร่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
02:00 | ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า | 3 - 2 | มอลตาเอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา |
||||
22:59 | เอฟเครูดาร์ | 2 - 0 | เอฟเคเซต้า | 0-0 |
00:00 | เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด | 4 - 2 | เอฟเค พ๊อดโกริซา | 0-2 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น |
||||
21:00 | พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ | 2 - 2 | โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล |
||||
20:30 | เควีเคไทอ์เนน(ญ) | 0 - 3 | อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) | 0-0 |
22:00 | เควี เมเชเลน(ญ) | 2 - 0 | สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) | 0-0 |
22:00 | อาร์เออีซี มงส์(ญ) | 2 - 4 | อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฮอนดูรัส ลีกา |
||||
06:00 | ซีดี โอลิมเปีย | 4 - 0 | ซีดี วิตอเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมา ลาลีกา |
||||
22:59 | ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า | 1 - 0 | แอนติกา จีเอฟซี | 0-0 |
02:00 | เดปอร์ติโว อิซทาปา | 1 - 0 | คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส | 0-0 |
04:00 | ซีเอสดี มูนิชิปัล | 2 - 1 | โคบาน อิมเพเรียล | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ |
||||
02:00 | เรอัล ซานต้า ครูซ | 2 - 1 | รอยัล พารี่ เอฟซี | 1-1 |
04:15 | ออโรร่า | 2 - 0 | บลูมมิ่ง | 1-0 |
06:30 | นาซิอองนาล โปโตซี | 0 - 2 | อัลเวย์เรดดี้ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A |
||||
03:00 | อูเรนเซ่ เอสซี | 2 - 0 | กวายากิล ซิตี้ | 0-0 |
05:30 | เดลฟินเอสซี | 1 - 2 | โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ |
||||
22:00 | อียิปต์ (ฟุตซอล)(N) | 1 - 2 | อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) | 1-1 |
22:00 | กัวเตมาลา(ฟุตซอล)(N) | 1 - 4 | รัสเซีย (ฟุตซอล) | 0-3 |
00:00 | คอสตาริกา(ฟุตซอล) | 6 - 2 | ลิธัวเนีย(ฟุตซอล) | 2-1 |
00:00 | เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)(N) | 1 - 1 | คาซัคสถาน (ฟุตซอล) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน |
||||
20:00 | เอฟเค กาบาล่า | 5 - 0 | ซาบาลี | 0-0 |
22:15 | ซีล่า เอฟเค | 1 - 1 | ซาบาห์ เอฟเค | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก |
||||
16:00 | เอซี มิลาน(เยาวชน) | 2 - 2 | เอเอส โรม่า(เยาวชน) | 2-2 |
16:00 | เวโรน่า (เยาวชน) | 0 - 2 | เลชเช่(ยู20) | 0-1 |
18:00 | ยูเวนตุส(เยาวชน) | 1 - 2 | นาโปลี(เยาวชน) | 1-1 |
18:00 | เปสคารา(เยาวชน) | 3 - 4 | โตริโน่(เยาวชน) | 2-3 |
20:00 | เอ็มโปลี(เยาวชน) | 6 - 0 | สปอล(เยาวชน) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันลีกา 3 |
||||
19:00 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก | 3 - 2 | ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ | 2-0 |
19:00 | มักเดเบิร์ก | 1 - 2 | เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส | 0-1 |
19:00 | เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม | 2 - 1 | เฮลเลนเชอร์ เอฟซี | 2-1 |
19:00 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค | 0 - 2 | ซวิคเกา | 0-1 |
19:00 | ซาบรุคเค่น | 3 - 1 | เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค | 2-1 |
19:00 | วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค | 1 - 0 | เอสวี เม็พเพ่น | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย พรีเมียร์ลีก |
||||
17:30 | การท่าเรือ เอฟซี | 2 - 0 | ขอนแก่น ยูไนเต็ด | 2-0 |
18:00 | ชลบุรี เอฟซี | 3 - 1 | หนองบัวลําภู | 2-1 |
18:15 | สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ราชบุรี มิตรผล เอฟซี | 0-0 |
18:30 | บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด | 4 - 0 | เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา |
||||
15:15 | สลาโว วีเซลัด | 0 - 2 | เอฟเค คราลุฟ ดวูล | 0-1 |
15:15 | เอฟซี ปิเซ็ค | 2 - 0 | เอสเค มอเตอร์เลต ปราก | 0-0 |
15:15 | เอสเค รากอฟนิก | 4 - 2 | บัลโดซิ คาร์โลวีวารี | 1-2 |
15:15 | โลโค ทาวิน | 0 - 2 | บีเนโซว | 0-2 |
15:15 | ฟรีเดค-มิสตัค | 2 - 4 | สลาเวีย โครเมอร์ริซ | 2-1 |
15:15 | โอโตรโควิซ | 2 - 4 | บลานส์โค | 1-3 |
15:15 | ซิกม่า โอโลมุช บี | 2 - 0 | เวลเก เมซิริคิ | 2-0 |
15:30 | เอฟเค พรีเปเร่ | 0 - 4 | ฮราเดตซ์กราลอเว บี | 0-3 |
16:00 | เทปลิซ บี | 2 - 2 | ยาบโลเนช 2 | 1-1 |
20:30 | สโลแวน โรซิค | 1 - 0 | เอฟซี วราทิมอฟ | 1-0 |
20:30 | เออเฮิสกี้ บรอด | 0 - 1 | ยูนิโก้ | 0-0 |
20:30 | โซโคล ซิวาไนซ์ | 3 - 1 | สโลวาน เวลวารี่ | 1-1 |
21:30 | จิสครา โดแมซลิซ | 3 - 0 | เอฟเค ไพรบราม บี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ |
||||
21:00 | สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส | 2 - 0 | มัตล็อค ทาวน์ | 1-0 |
21:00 | เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ | 1 - 0 | สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ |
||||
20:30 | อัล ฮัมริยา | 2 - 1 | อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า | 0-0 |
20:30 | อัล อราบี | 3 - 0 | อัล ไทด์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ |
||||
21:00 | เดิร์กวิว เอฟซี | 3 - 1 | มหาวิทยาลัยควีนส์ | 0-0 |
21:00 | อินสติตูเต้ เอฟซี | 2 - 1 | อาดส์ เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน |
||||
19:45 | อัล-นาเซอร์(เยาวชน) | 2 - 0 | อัล-จีล(เยาวชน) | 0-0 |
20:15 | อุฮุด(เยาวชน) | 1 - 1 | อัล-ชาบับ(เยาวชน) | 1-1 |
22:25 | อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) | 0-0 |
22:50 | อัล-ทาวอน(เยาวชน) | 1 - 0 | อัล ทาย(เยาวชน) | 1-0 |
23:10 | อัล อาห์ลี(เยาวชน) | 1 - 2 | อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก |
||||
14:00 | เดอะ แกป บีพีแอล | 0 - 1 | อคาเซีย ริดจ์ | 0-1 |
15:00 | เวสต์เทิร์นสปิริท | 0 - 2 | เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 0-0 |
16:00 | มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ | 1 - 2 | เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี | 1-2 |
16:05 | ทูวอง | 2 - 1 | บริสเบน เคไนท์ส | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | มารูยาซึอินดัสตรีส์ | 0 - 3 | บิวาโกะ ชิงะ | 0-2 |
12:00 | โอซาก้า เอฟซี | 2 - 1 | วาสป้า โออิตะ | 2-0 |
13:00 | ซูซูกะอันลิมิเต็ด | 1 - 1 | มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
13:00 | โยโกกาว่า มูซาชิโน | 2 - 3 | โซนี่ เซนได | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อิสราเอลลีก |
||||
20:00 | ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา | 0 - 1 | ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี | 0-0 |
00:30 | มัคคาบิ ทามร่า | 0 - 3 | ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา | 0-3 |
ผลบอลวันที่ China National Games – Women’s Football |
||||
15:00 | ชานตง(ญ)(N) | 0 - 2 | เซี่ยงไฮ้(ญ) | 0-2 |
18:30 | ชานซี(ญ) | 0 - 0 | เหลียวหนิง(ญ) | 0-0 |
18:30 | ปักกิ่ง(ญ)(N) | 1 - 0 | เสฉวน(ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ AFC Womens Asian Cup Qualifiers |
||||
17:00 | เนปาล ( ญ )(N) | 1 - 2 | ฟิลิปปินส์ (ญ) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เช็ก U19 ลีก |
||||
15:30 | วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) | 1 - 1 | สโลวัคโก้ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | เบอโน่ (ยู 19) | 1 - 1 | ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เมทีโอปราก(ยู 19) | 3 - 2 | โอปาว่า (ยู 19) | 1-1 |
16:00 | สลาเวีย ปราก (ยู 19) | 0 - 1 | ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | สปาร์ตา ปราก (ยู 19) | 0 - 0 | มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | ไพรบราม (ยู 19) | 1 - 1 | บานิค ออสตราว่า (ยู 19) | 0-0 |
18:30 | ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) | 0 - 3 | ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) | 0-1 |
18:30 | ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) | 4 - 1 | เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19 |
||||
17:30 | โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) | 4 - 0 | ฮอร์เซนส์(ยู19) | 1-0 |
17:30 | เวเจิล (ยู 19) | 1 - 4 | ซิลเคบอร์ก (ยู 19) | 0-2 |
18:00 | บรอนด์บี้ (ยู 19) | 1 - 1 | อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) | 2 - 1 | แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) | 1-0 |
18:00 | ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) | 1 - 1 | เอสเบิร์ก (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) | 0 - 1 | เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) | 0-0 |
18:00 | มิดทิลแลนด์ (ยู 19) | 3 - 3 | ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีก ยูเครน |
||||
17:15 | ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส | 1 - 1 | ครีฟบาส | 1-1 |
ผลบอลวันที่ Womans World Cup (Preliminaries) Europe |
||||
21:05 | เยอรมนี(ญ) | 7 - 0 | บัลแกเรีย (ญ) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ ฮังการี U19 A ลีก |
||||
15:00 | อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) | 1 - 2 | พัสกัสเอฟซี (ยู 19) | 1-0 |
15:00 | เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) | 0 - 0 | วิดีโอตอน(ยู 19) | 0-0 |
16:00 | กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) | 2 - 3 | ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) | 1-0 |
17:00 | แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) | 1 - 2 | บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) | 0-1 |
18:00 | เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) | 3 - 0 | เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ บาห์เรน ดิวิชั่น 2 |
||||
21:30 | บาห์เลน เอสซี | 0 - 2 | อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) | 0-2 |
21:30 | เมลคิยา | 2 - 0 | อัล อิติฮัด (บาห์เรน) | 0-0 |
21:30 | บูไสทีน | 0 - 0 | อิซ่า ทาวน์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก |
||||
20:00 | เจดีอาร์ สตาร์ | 0 - 1 | เคป ทาวน์ ออล สตาร์ | 0-1 |
20:00 | ทีเอส สปอร์ติง | 0 - 0 | มหาวิทยาลัยพริทอเรีย | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไซปรัส ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | โอแทลลอส อเทียนัว | 1 - 1 | อัลกิ โอโรกลินี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana |
||||
22:59 | ฟลานเดรีย | 1 - 1 | ซาคาชิสพาส | 1-0 |
01:00 | คานัวลาส เอฟซี | 0 - 0 | คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ | 0-0 |
01:00 | โกมูนิกาซิโอเนส | 1 - 0 | ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ | 0-0 |
01:00 | เดปอร์ติโว่ เมอร์โล | 0 - 1 | อัล คิว ซา | 0-1 |
01:00 | เดปอร์ติโวอาเมนีโอ | 0 - 1 | เดเฟนโซเรส ยูนิดอส | 0-0 |
01:00 | ซีเอ ซาน มิเกล | 1 - 1 | อาร์เคนตีโน เด กีลเมส | 0-1 |
01:00 | ยูเอไอ อากุยซ่า | 0 - 3 | คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน U21 ลีกา |
||||
15:00 | เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) | 1 - 4 | เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) | 0-1 |
15:00 | ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) | 2 - 3 | เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) | 0-2 |
17:00 | ดินาโม เคียฟ (ยู 21) | 7 - 1 | พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน |
||||
01:00 | แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) | 1 - 2 | อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) | 0-0 |
01:00 | เกรมิโอ้ (เยาวชน) | 7 - 2 | สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) | 4-1 |
ผลบอลวันที่ UAE RL |
||||
20:30 | อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) | 1 - 3 | อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น |
||||
17:00 | อาลูกัส ซีเอฟ | 2 - 0 | เตเนริเฟ่ 2 | 2-0 |
21:00 | ซีดี พราวิอาโน | 1 - 1 | อูรากา | 1-0 |
22:00 | เอสดี เบียไซน์ | 2 - 3 | ปาเซ เคอี | 0-3 |
22:00 | ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย | 0 - 2 | ซีอี เมร์คาดัล | 0-0 |
22:00 | ซีดี ลากุล โอแนค | 2 - 3 | บาราคแอลโด ซีเอฟ | 1-1 |
22:30 | เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา | 1 - 0 | ซีดีเบติ โอนัค | 0-0 |
22:30 | ยูดี ซามาโน | 1 - 1 | คาสโตร | 1-0 |
22:59 | ลัวเซเตนเซ่ | 0 - 2 | ยูดี คอเยเรนเซ่ | 0-1 |
22:59 | แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า | 0 - 1 | คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร | 0-0 |
23:30 | ยูดี รอตเรต โมลินาล | 2 - 1 | ซีอี เฟลานิทซ์ | 0-0 |
23:30 | ยูดี ซัลตา มัลตาร์ | 2 - 0 | แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส | 1-0 |
00:00 | เซบีย่า ซี | 2 - 1 | ซีดี คาเบเซนเซ | 2-0 |
00:30 | ยูเอฟ เบนิกานีม | 0 - 0 | โอริฮูร่า | 0-0 |
00:30 | วิลลารูเบีย ซีเอฟ | 3 - 0 | ลา โรด้า ซีเอฟ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ISR U19 |
||||
13:00 | ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 | 0-1 |
14:45 | มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) | 1 - 1 | ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) | 1-0 |
15:00 | เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) | 2 - 2 | ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) | 1-1 |
15:00 | ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) | 2 - 1 | ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) | 0-0 |
15:00 | ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 | 1 - 1 | มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) | 0-1 |
15:00 | เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) | 0 - 3 | แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) | 0-3 |
15:15 | ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) | 1 - 2 | ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) | 0-1 |
16:10 | มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) | 5 - 1 | ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) | 3-1 |
16:30 | มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) | 3 - 3 | ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) | 3-1 |
20:00 | เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) | 1 - 2 | ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2 |
||||
22:59 | อิติเฮด เคมมิสเซ็ท | 2 - 3 | เรซซิ่ง คาซาบลานก้า | 1-1 |
22:59 | ราจา เดอ เบนิ เมลลาล | 1 - 0 | ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20 |
||||
21:00 | ลีออน(ยู20) | 2 - 0 | เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) | 0-0 |
21:00 | ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) | 1 - 2 | ปาชูก้า(ยู20) | 0-0 |
21:00 | โตลูกา(ยู 20) | 3 - 1 | คลับ อเมริกา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก |
||||
22:00 | มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี | 1 - 0 | เซงลีอา แอทเลติค | 0-0 |
22:00 | ทักเซน เรนโบว์เอฟซี | 0 - 0 | สวีอิยูไนเต็ด | 0-0 |
02:00 | ราบัตอาแจ็กซ์ | 0 - 2 | เซจตัน คอรินเทียนส์ | 0-2 |
02:00 | ลิจา แอทเลติก | 2 - 2 | ซาน กวานน์ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ มอลโดวา ดิวิชั่น 2 |
||||
20:00 | ซีเอสเอฟ สปาร์ตา | 1 - 0 | เอฟซี เชอร์ริฟ บี | 1-0 |
20:00 | เอฟซี คาฮูล-2005 | 0 - 1 | วิคตอเรีย บาร์ดาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก |
||||
17:00 | แอดิเลด แพนเทอร์ | 5 - 2 | สเติร์ทไลอ้อนส์ | 1-2 |
17:00 | อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี | 3 - 2 | อดิไลเด้ โอลิมปิค | 0-1 |
17:00 | คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี | 4 - 0 | อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) | 3-0 |
17:00 | โครย์ดอน คิงส์ | 1 - 1 | อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี | 4 - 0 | อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ | 3-0 |
17:00 | เมโทรสตาร์ เอสซี | 0 - 1 | อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17 |
||||
20:00 | เวเจิล(ยู 17) | 1 - 2 | ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) | 1-0 |
20:15 | ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) | 3 - 2 | เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) | 2-0 |
20:15 | อัลบอร์ก(ยู 17) | รอ | เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) | |
20:30 | บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) | 6 - 1 | เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) | 3-0 |
ผลบอลวันที่ SVK U19 A |
||||
16:00 | เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) | 0 - 4 | ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) | 2 - 1 | สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) | 4 - 1 | เอฟซี นิตร้า(ยู 19) | 2-0 |
16:00 | เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) | 1 - 3 | ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Esi Liiga |
||||
17:00 | ทาร์ตู เจเค มัก 2 | 0 - 1 | เจเค ทาลินน่า คาเลฟ | 0-0 |
17:00 | เอฟซี มาร์ดู | 7 - 0 | เจเคเวลโค่ทาร์ทู | 4-0 |
17:00 | เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด | 3 - 4 | ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี | 2-1 |
17:00 | ปาร์นู เจเค | 0 - 1 | ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกา Pershaya |
||||
17:00 | ดนีโปร โมกิเลฟ | 4 - 2 | เอฟเค ลิด้า | 2-2 |
21:00 | เอฟซี สโลนิม 2017 | 2 - 4 | เอฟเค ออร์ชา | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทย ดิวิชั่น 1 |
||||
17:00 | เกษตรศาสตร์ เอฟซี | 1 - 2 | ลำปาง เอฟซี | 0-1 |
17:30 | ราชประชา เอฟซี | 1 - 1 | ตราด เอฟซี | 1-1 |
18:00 | สุโขทัย เอฟซี | 2 - 1 | ลำพูน วอร์ริเออร์ | 0-0 |
19:00 | อุดรธานี | 3 - 1 | เมืองกาญจน์เอฟซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย Prva ลีกา |
||||
21:00 | เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา | 0 - 1 | เอฟเค แรด เบลเกรด | 0-0 |
00:00 | แมควา ซาแบค | 2 - 1 | อินดิจา | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก |
||||
16:00 | แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี | 2 - 4 | ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ | 2-2 |
ผลบอลวันที่ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1 |
||||
19:00 | เอฟเค ออดา ริกา | 1 - 1 | ตูกุมส์-2000 | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก |
||||
14:30 | แอดิเลด ฮิลล์ | 0 - 1 | มอดบูรี่ เจ็ท | 0-0 |
14:30 | เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า | 1 - 0 | พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี | 0-0 |
14:30 | เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท | 2 - 1 | เวสต์ แอดิเลด เอสซี | 0-0 |
14:30 | อดิไลเด้วิคตอรี่ | 0 - 0 | ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ | 0-0 |
14:30 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 0 | เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ปารากวัย ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | รูบิโอ นู อะซุนซิออง | 0 - 0 | สปอตติโว อิเทโน่ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
21:00 | เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ | 0 - 3 | เลคเนียร์ เอฟ | 0-0 |
21:00 | ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก | 0 - 1 | วอลซันกูร์ | 0-1 |
21:00 | แมกนิ | 3 - 1 | คาริ อัคราเนส | 1-1 |
21:00 | ไออาร์ เรกยะวิก | 4 - 3 | เรยเนียร ซานเกอร์ได | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา |
||||
15:15 | พีเอสไอเอส เซมารัง(N) | 3 - 1 | เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด | 0-0 |
15:15 | บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) | 1 - 0 | มาดูร่า ยูไนเต็ด | 1-0 |
18:15 | พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) | 3 - 1 | เปอร์เซบายา สุราบายา | 3-1 |
20:45 | บาหลี ยูไนเต็ด(N) | 2 - 2 | เปอร์ซิบ บันดุง | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เอสโตเนีย Teine Liiga |
||||
17:00 | ทาบาซาลู ชาร์ม่า | 3 - 5 | คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี | 1-3 |
ผลบอลวันที่ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1 |
||||
18:30 | เอฟเค ชิกาทอย | 0 - 4 | เอฟเค กิฟดูวอน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B |
||||
22:59 | โบโกตา เอฟซี | 1 - 1 | เรอัล ซานตานเดร์ | 1-0 |
05:00 | บาแรนคิลล่า เอฟซี | 2 - 2 | คอร์ตูลัว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ENG UD1 |
||||
21:00 | เคนดัล ทาวน์ | 1 - 2 | คลิททีโร | 1-0 |
ผลบอลวันที่ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา |
||||
20:00 | เอฟเค โอครีด 2004 | 0 - 1 | เอฟเคเทเทคส์เตโตโว | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บัลแกเรีย B PFG |
||||
19:00 | มินยอร์ เพอร์นิค | 1 - 1 | พีเอฟเค มอนทาน่า | 1-0 |
21:00 | เอฟซี ฮีบาร์ | 1 - 0 | เซ็บเทมฟริ โซเฟีย | 0-0 |
21:00 | โดโกเรต์ส รัซกราด 2 | 2 - 1 | สปาร์ตัก วาร์นา | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เค ลีก ชาเลน |
||||
11:30 | ชุนนัมดรากอนส์ | 1 - 2 | บูโชน เอฟซี 1995 | 1-0 |
14:00 | กยองนัม เอฟซี | 2 - 3 | ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ | 2-1 |
16:30 | ปูซานไอปาร์ค | 1 - 3 | เอฟซี อันยาง | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จแปนลีก ดิวิชั่น 3 |
||||
11:00 | โยโกฮามา เอสซีซี | 0 - 0 | มาบาริ เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ไกนาเร โตโตริ | 0 - 2 | คาโกชิม่า ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิลเลียร์ |
||||
21:00 | โอเอสเต้ | 0 - 1 | เซา โจเซ่อาร์เอส | 0-1 |
01:00 | ฟลอเรสต้า ซีอี(N) | 1 - 1 | โวลตา เรดอนดา | 1-0 |
03:00 | คริคูม่า | 3 - 0 | มิราสโซล | 1-0 |
03:00 | โบต้าโฟโก้ เอสพี | 1 - 2 | ฟิกูเรนเซ่ | 0-1 |
03:00 | อัลโต พีไอ | 2 - 3 | เอสซี เปซานดูปารา | 2-2 |
05:00 | เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ | 1 - 0 | ปารานา พีอาร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ BRA D4 |
||||
01:00 | แคมพิเนสเซ่ พีบี | 1 - 1 | ซีเอส เซอร์จิเป้ | 1-0 |
01:00 | จอยวิลล์ เอสเซ | 1 - 1 | บันกู | 0-0 |
02:00 | ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส | 1 - 0 | คาเซียส อาร์เอส | 0-0 |
02:00 | จัวเซียเรนเซ่ บีเอ | 0 - 0 | อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี | 0-0 |
03:00 | เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี | 1 - 0 | บราซิลเลียนเซ่ | 0-0 |
03:00 | โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ | 1 - 1 | ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2 |
||||
17:30 | จีเคเอสเบลชาโตว์ | 0 - 1 | เลช พอซนาน 2 | 0-0 |
21:00 | ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ | 3 - 2 | โซกอล ออสโตรดา | 2-0 |
21:00 | วิสลา พูลาเว่ | 3 - 1 | สเตล รุสซ์โซว | 1-0 |
22:00 | มอเตรอ รูบิน | 3 - 0 | การ์บาเนียกราโกล | 1-0 |
22:59 | รุช ซอร์ซอฟ | 1 - 0 | วิกรี่ ซูวอลกี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กระชับมิตร |
||||
17:00 | ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 | 1 - 1 | สวีเดน ( ญ ) ยู 18 | 0-0 |
21:00 | โปรตุเกส (ญ) ยู19 | 0 - 1 | ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 0-0 |
21:00 | เอสโตเนีย(ญ) ยู19 | 3 - 2 | ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 | 1-2 |
21:00 | โรมาเนีย (ญ) ยู19 | 1 - 0 | มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 | 0-0 |
22:59 | เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 | 7 - 0 | เม็กซิโก (ญ) ยู 20 | 3-0 |
03:00 | เปรู (ญ) | 0 - 1 | เอกวาดอร์ (ญ) | 0-1 |
06:00 | คอสตาริกา (ญ) | 1 - 2 | ปานามา (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth |
||||
13:00 | นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด | 3 - 0 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี | 0-0 |
15:00 | โลแกน เมโทร | 3 - 3 | อิปสวิช ซิตี้ | 0-2 |
16:00 | เอซี คาริน่า | 1 - 2 | นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด | 0-1 |
ผลบอลวันที่ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน |
||||
01:00 | โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) | 2 - 2 | เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเตรเลีย U20 |
||||
13:30 | เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)(N) | 2 - 2 | เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ NOR D4 |
||||
18:00 | สเจลคาวิค | 2 - 1 | เมลฮิส | 1-1 |
18:00 | ทิลเลอร์ | 1 - 0 | โวลด้า | 1-0 |
19:00 | ฮาลเซ่น | 1 - 2 | ฮอนฟอสส์ บีเค | 0-2 |
19:00 | สเตล โจร์เพลแลนด์ | 1 - 2 | วีดาล | 1-1 |
19:00 | คราเครอย์ ไอเอล | 1 - 0 | ฟลินท์ | 1-0 |
19:30 | ออส เทิร์น | 1 - 4 | ฟริกก์ | 1-4 |
20:00 | ทรอมโซ่ บี | รอ | ฟินส์เนส | |
20:00 | แมนดาล | 1 - 1 | ดอน | 1-1 |
20:00 | โบโด กลิมท์ 2 | 1 - 4 | นอร์สแตน | 0-3 |
21:00 | เเฮนน่า | 0 - 2 | โซล่า | 0-0 |
21:00 | เบียเซ่น | 2 - 3 | ออรเคล | 1-1 |
21:00 | สเตรนฮาม ไอเอล | 2 - 2 | เอสเค ทราเอฟฟ์ | 0-1 |
22:00 | เอฟโยร่า | 0 - 3 | ลิน ออสโล | 0-0 |
ผลบอลวันที่ จาเมกา พรีเมียร์ลีก |
||||
00:00 | ฮาร์เบอร์วิว | 1 - 3 | เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ | 0-1 |
02:30 | เวเร ยูไนเต็ด | 0 - 0 | ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก |
||||
16:00 | ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) | 3 - 0 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) | 3-0 |
16:00 | โคโลญจน์ (ยู 17) | 2 - 1 | อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) | 0-0 |
16:00 | อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) | 2 - 4 | เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) | 0-2 |
16:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) | 2 - 1 | ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) | 0-1 |
16:00 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) | 2 - 1 | ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) | 1-0 |
16:00 | ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) | 1 - 11 | ซังค์ เพาลี (ยู 17) | 0-3 |
16:00 | รอสต็อก ยู17 | 1 - 1 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) | 0-1 |
17:00 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) | 3 - 1 | เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) | 2-0 |
18:00 | มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) | 3 - 0 | เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) | 1-0 |
18:00 | ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) | 5 - 0 | อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) | 5-0 |
18:00 | บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) | 2 - 0 | กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) | 1-0 |
18:00 | ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) | 3 - 0 | แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) | 2-0 |
19:00 | เชมนิตเซอร์(ยู 17) | 0 - 4 | บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) | 0-3 |
21:00 | เนิร์นแบร์ก (ยู 17) | 2 - 2 | เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) | 2-1 |
ผลบอลวันที่ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี |
||||
21:30 | ยูดี โลโกรนเยส บี | 4 - 1 | ซีดี โตรเปโซน | 1-0 |
22:30 | ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 | 1 - 0 | อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ | 0-0 |
22:59 | ยูเนี่ยน แลงเกรโอ | 2 - 1 | มาริโน่ ลูอันโก้ | 2-0 |
23:00 | คาดิส 2 | 0 - 1 | คาเซเรโน่ | 0-1 |
01:00 | เอร์กูเลส | 2 - 1 | มัล เมนอร์ | 0-1 |
01:00 | ยูดี เมลิลล่า | 1 - 3 | กรานาดา ซีเอฟ บี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
20:00 | แรนส์(ยู 19) | 3 - 2 | ชาโตรูซ์(ยู 19) | 3-0 |
21:00 | นีซ (ยู 19) | 2 - 2 | เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) | 1-2 |
21:00 | ทรัวส์(ยู 19) | 3 - 0 | เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก |
||||
16:00 | อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) | 2 - 2 | คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) | 0-0 |
16:00 | คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) | 0 - 3 | ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) | 2 - 1 | ซาร์บรัคเค่น ยู19 | 1-1 |
16:00 | ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) | 2 - 2 | เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ชามนิตเซอร์(ยู 19) | 1 - 1 | คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) | 0-1 |
16:00 | ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) | 1 - 3 | ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) | 0-3 |
17:00 | เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) | 2 - 2 | เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) | 1-1 |
18:00 | วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) | 1 - 1 | ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) | 0-1 |
19:00 | เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) | 3 - 0 | ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) | 0-0 |
19:00 | อาเค่น ยู19 | 0 - 1 | อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) | 0-0 |
20:30 | เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) | 4 - 3 | เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี รีจินอลลิก้า |
||||
18:00 | บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก | 1 - 1 | เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ | 0-1 |
18:00 | เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด | 1 - 1 | เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี | 0-1 |
18:30 | ซังค์ เพาลี 2 | 0 - 2 | โฮลสไตน์ คีล 2 | 0-1 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น | 2 - 1 | เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น | 1-0 |
19:00 | ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น | 1 - 1 | เอสวี ลิปสตัดท์ | 1-1 |
19:00 | มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) | 3 - 1 | โคโลญจน์ (เยาวชน) | 1-1 |
19:00 | เอสเฟา สแตรเลน | 0 - 4 | พรูเบน มุนสเตอร์ | 0-1 |
19:00 | วีกเบอร์ก บีค | 1 - 1 | เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 | 0-0 |
19:00 | เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก | 5 - 0 | เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) | 2-0 |
19:00 | เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต | 2 - 2 | เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ | 1-1 |
19:00 | รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ | 0 - 2 | ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) | 0-2 |
19:00 | ทีเอสวี ชไตน์บัค | 1 - 0 | วีเอฟอาร์ อาเล่น | 1-0 |
19:00 | กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) | 3 - 0 | เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ | 0-0 |
19:00 | เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) | 0 - 3 | เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 | 0-1 |
19:00 | ทีเอสเฟา เรน แอม เลช | 0 - 2 | เอฟซี เมมมินเก้น | 0-2 |
19:00 | ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี | 6 - 0 | เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง | 2-0 |
19:00 | ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) | 2 - 3 | ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท | 1-1 |
20:00 | เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ | 2 - 2 | บีเอสวี เรห์เด้น | 1-0 |
20:00 | โอเบิร์นนูแลนด์ | 2 - 1 | เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ | 1-1 |
20:30 | วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 | 0 - 1 | บาลินเกอร์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko |
||||
18:00 | จีวาคีล่า เจเค | 0 - 0 | อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 | 0-0 |
19:00 | คาริเนน โปเจ็ท | 2 - 1 | วันตา | 0-0 |
19:00 | ซัลปา | 1 - 1 | แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค | 0-0 |
19:00 | แจส พอริ | 3 - 2 | อิลเวส แทมเปเร่ 2 | 2-1 |
20:00 | วีไอเอฟเค | 1 - 3 | โอแอลเอส โอลู | 1-1 |
20:00 | พีเอส เคมิ คิงส์ | 1 - 5 | เจเอส เฮอร์คิวลีส | 1-2 |
20:00 | แอตแลนติส | 3 - 0 | คาพา | 0-0 |
21:00 | เอ็มไอพีเค มิกเกลี | 0 - 2 | เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฝรั่งเศส Championnat Amateur |
||||
21:00 | ล็องส์ บี | 1 - 1 | เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี | 0-1 |
22:59 | อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ | 2 - 1 | เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ | 2-0 |
22:59 | โคโลเมียร์ส | 0 - 1 | เอฟซี เบอเกอรัก | 0-0 |
22:59 | เตรลิสซาค | 0 - 0 | เล เออบิเยรส์ | 0-0 |
22:59 | มาริกนาเน่ จีเนค | 1 - 0 | จูรา ซูด ฟุต | 0-0 |
22:59 | โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี | 0 - 1 | ตูลง | 0-1 |
22:59 | โกเบลินซ์ | 1 - 0 | โอแซร์ บี | 0-0 |
22:59 | โบบิกนี เอ.ซี. | 1 - 0 | สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 | 0-0 |
22:59 | เอฟซี เฟลอรี่ 91 | 0 - 1 | เอปินาล | 0-1 |
22:59 | แซง กวองแตง | 1 - 2 | แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต | 0-0 |
22:59 | ชาร์เทรส เอฟซี | 2 - 0 | พลาเบนเนค | 1-0 |
22:59 | กรานวิลเล | 1 - 0 | วิเทร | 0-0 |
22:59 | แก็งก็อง บี | 2 - 3 | บลัว เอฟ.41 | 1-2 |
22:59 | โรโมแรนติน | 1 - 1 | เอฟซี รูออง | 0-0 |
23:30 | อีเซอร์ เอเอส | 0 - 0 | อองเช่ร์ 2 | 0-0 |
23:30 | วานส์ | 0 - 1 | แวร์กซายส์ 78 | 0-0 |
00:00 | ลอริยองต์ บี | 0 - 1 | ก็อง 2 | 0-1 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย |
||||
15:00 | เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย | 0 - 2 | ยูนิเรีย เดจ | 0-1 |
15:00 | เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ | 3 - 1 | ดูนาเรีย คาลาราซี | 2-1 |
15:00 | เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) | 6 - 0 | ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา | 1-0 |
15:00 | กลอเรีย บูซัว | 4 - 1 | เมต้าล๊อกโลบูส | 2-0 |
21:00 | โปลิ ทิมิโซอาร่า | 1 - 2 | เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga |
||||
21:00 | เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) | 1 - 0 | ซูก 94 | 0-0 |
21:00 | โวห์เลน | 3 - 0 | บาสเซโคร์ท | 1-0 |
21:00 | เอฟซี โคโซโวซูริค | 3 - 1 | ลังเงนทาล | 1-0 |
21:00 | บาเดน | 6 - 0 | เอฟซี บัลเซอร์ | 3-0 |
21:00 | เอฟซี กอสเซา | 2 - 0 | เอฟซี ทุคเกน | 0-0 |
22:00 | เอฟซี เนเทอร์ส | 4 - 0 | เอฟซี ธูน (ยู 21) | 1-0 |
22:30 | ทาลวิล | 3 - 1 | เอฟซี ลินท์ 04 | 2-1 |
00:00 | แกรนด์ แลนซี | 2 - 1 | ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย 3.Liga |
||||
19:30 | เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค | 4 - 3 | คุฟซไตน์ | 2-1 |
21:00 | เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก | 6 - 0 | บิชช็อฟส์โฮเฟิน | 2-0 |
21:00 | เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า | 1 - 2 | วอคลามาร์ค | 0-0 |
21:30 | เอสวี ลีโอเบนดรอฟ | 2 - 3 | น็อยซีเดิล | 1-0 |
22:00 | ยูนิออน กรูเทน | 4 - 0 | เอฟซี เวลส์ | 2-0 |
22:59 | เอสวี คูเคิล | 2 - 2 | เอสวี เซเคอเคน | 2-1 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 2.Liga |
||||
19:00 | เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด | 1 - 1 | ทิซเตด เอฟซี | 0-0 |
19:00 | บราแบรนด์ | 1 - 0 | โคลดิ้ง | 0-0 |
19:00 | ฮิลลิร็อด | 2 - 0 | เอฟเค 2000 | 2-0 |
19:00 | สคีฟซ์ ไอเค | 1 - 4 | เอบี โคเปนฮาเกน | 0-2 |
ผลบอลวันที่ นอร์เวย์ 2.Liga |
||||
20:30 | บราท์เวก | 2 - 0 | แบรัมเอสเค | 1-0 |
21:00 | เฟรม ลาวิค | 2 - 3 | โนท็อดเด้น เอฟเค | 2-1 |
21:00 | สคีด ออสโล | 3 - 0 | โซต้า | 1-0 |
21:00 | ไอสโวล์ด TF | 2 - 2 | โมสส์ | 1-2 |
21:00 | โฟลโร | 1 - 2 | อัลต้า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ตุรกี ลีก 2 |
||||
20:00 | ซาริเยอร์ | 2 - 1 | ตูร์กัสลูสปอร์ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ รัสเซีย DIV2 |
||||
13:00 | เอฟเค ชิต้า | 1 - 2 | เอฟซี โอดินต์โซโว | 1-1 |
16:00 | เอฟเค อูราล-2 | 4 - 3 | เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ | 3-1 |
18:00 | เชลยาบินสค์ | 1 - 3 | วอลกา อูลยานอฟสค์ | 1-0 |
18:00 | เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 | 0 - 0 | ซเวซดา เปียร์ม | 0-0 |
19:00 | โนสต้า โนโวทรอย | 1 - 1 | เอฟเค ทิวเมน | 0-1 |
19:30 | อันจิ มาคัชคาล่า | 2 - 0 | สปาร์ตัก นาลชิค | 0-0 |
20:00 | ซาเทิร์นมอสโก | 1 - 3 | มอร์โด้เวีย ซารานสค์ | 0-0 |
20:00 | เอฟซี มูรอม | 0 - 1 | คาชานก้า มอสโก | 0-0 |
20:00 | เซนิต เปนซา | 1 - 0 | เอฟเค การูก้า | 0-0 |
20:00 | โซโคล ซาลาตอฟ | 5 - 0 | ซัลยุต | 4-0 |
20:30 | เอฟเค มาฮัชกาลา | 3 - 0 | เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ | 1-0 |
21:00 | ดินาโม บรีอันสค์ | 0 - 0 | อแวนการ์ด คุร์สค์ | 0-0 |
21:30 | ดรูซบ้า เมย์คอพ | 1 - 1 | มาชูค- เคเอ็มวี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ สวีเดน Div 3 Mellersta |
||||
18:00 | วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค | 2 - 5 | บีเคฟอร์เวิร์ด | 2-2 |
18:30 | ทีเลโซ เอฟเอฟ | 2 - 4 | รินนินเก้ ไอเค | 0-0 |
19:00 | อันเจเรด บีเค | 3 - 1 | อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ | 2-0 |
19:00 | ไอเค กัวติออส | 1 - 3 | นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ | 0-0 |
19:00 | ไอเอฟเค คูมลา | 3 - 1 | สเตนังซันส์ ไอเอฟ | 2-0 |
19:00 | อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค | 3 - 3 | ทรอซา วาญแฮราด เอสเค | 1-0 |
19:00 | สเมดบี้ เอไอเอส | 1 - 1 | ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค | 0 - 2 | คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ | 0-1 |
19:00 | โนซาบี้ ไอเอฟ | 2 - 3 | แร็ปป์ กอล์ฟ | 0-1 |
19:00 | บีเค โอลิมปิค | 0 - 0 | คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | 2 - 1 | เอ็นโคปิ้งก์ | 2-1 |
19:00 | ทอลสแลนด้าไอเค | 0 - 0 | เอสไคลสมินเน ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค | 2 - 2 | วาสต้า ฟลอรุนด้า | 0-0 |
20:00 | ไอเอฟเค สต็อกซันด์ | 2 - 1 | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | 2-1 |
20:00 | ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม | 2 - 2 | เอฟบีเค บอลข่าน | 1-1 |
20:00 | แกมล่า อัพซาร่า เอสเค | 1 - 1 | สควิลเจโบ เอสเค | 0-0 |
20:00 | ซอลเวสเบิร์ก | 0 - 1 | ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ | 0-0 |
20:00 | ดลสทอร์ป ไอเอฟ | 1 - 5 | แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ | 1-3 |
21:00 | คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค | 4 - 1 | อราเมียสก้า ไอเอฟ | 3-1 |
21:30 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | 3 - 2 | คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ | 0-0 |
19:00 | เอ็นสเคเด้ไอเค | รอ | สควิลเจโบ เอสเค | |
19:00 | คาร์ลเบิร์ก บีเค | รอ | คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค | |
22:00 | ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค | รอ | เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
14:00 | เวสตัน พุด (ญ) | 4 - 0 | เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) | 2-0 |
15:15 | บริสเบน โอลิมปิค หญิง | 2 - 1 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 1-0 |
15:30 | เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) | 0 - 4 | คาปาลาบา(ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง |
||||
12:00 | แก็บ(สำรอง) | 6 - 1 | อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์ |
||||
01:00 | สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด | 1 - 2 | เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ภูฏาน Thimphu League |
||||
17:00 | ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี | 2 - 2 | ทิมพูซิตี้ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ FFSA WPL |
||||
14:30 | อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) | 2 - 0 | มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ FFSA SLR |
||||
12:15 | เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) | 3 - 0 | พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) | 1-0 |
12:15 | อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) | 0 - 1 | ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) | 0-0 |
12:15 | ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) | 2 - 1 | เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) | 1-0 |
12:15 | แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) | 1 - 1 | มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก |
||||
15:00 | เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง | 1 - 1 | ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์แชมป์ U20 |
||||
17:00 | คาโป (ยู 20) | 6 - 1 | เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) | 2-1 |
18:15 | ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) | 3 - 0 | คาปา (ยู20) | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก |
||||
06:00 | แอตเลติโก้ ชิริกี้ | 0 - 1 | เทาโร เอฟซี | 0-0 |
06:00 | พลาซ่า อมาดอร์ | 1 - 1 | ซานฟานซิสโก เอฟซี | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น |
||||
20:00 | เอฟซี ฮาเนา 93 | 0 - 0 | ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Kolmonen |
||||
17:00 | แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท | 7 - 0 | ทีเคที | 2-0 |
18:00 | โอพีเอส อูลู | รอ | ทีพี 47 โตริโน่ | |
18:30 | อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ | 2 - 2 | ทูลอน ทีเอสโต | 1-1 |
19:00 | เอฟซี ไวคิงกิต | 3 - 1 | คอยพีเอส | 0-1 |
19:00 | เอ็นโอพีเอส | 1 - 2 | แทมเปเร่ ยูไนเต็ด | 1-0 |
ผลบอลวันที่ พรีเมียร์ลีกกลาง |
||||
09:30 | เวสเทิร์น ซูเบอร์ | 3 - 1 | วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ | 2-0 |
ผลบอลวันที่ ไทยลีกดิวิชั่น 2 |
||||
15:30 | กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป | 0 - 0 | อ่างทอง เอฟซี | 0-0 |
15:30 | กองเรือยุทธการ | รอ | มาบตาพุด ระยอง เอฟซี |
ผลบอลวันที่ เวเนซุเอลา Segunda Division |
||||
02:00 | เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี | 1 - 0 | ลิเบอทาดอร์ เอฟซี | 0-0 |
02:30 | ยูเรนา เอสซี | 2 - 0 | ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี | 0-0 |
02:30 | ยารากุยเอฟซี | 2 - 1 | ทิทาเนส เอฟซี | 2-1 |
ผลบอลวันที่ ออสเตรีย Landesliga |
||||
00:00 | ลีโอเบน | รอ | เอสวี วิลดอน |
ผลบอลวันที่ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง |
||||
19:00 | ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) | 2 - 0 | วีเจเอส วันตา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เบลเยียมลีกสมัครเล่น |
||||
01:00 | เควีเค ไทอ์เนน | 2 - 2 | โอลิมปิก ชาเลอร์รัว | 0-2 |
ผลบอลวันที่ โปแลนด์ Div.4 |
||||
17:00 | สเตล บิเซค | 2 - 4 | มีดซ์ เลกนิก้า 2 | 1-2 |
20:00 | โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ | 2 - 3 | โปกอน เซซิน 2 | 1-0 |
00:11 | โปโลเนีย วอร์ซอว์ | 2 - 1 | ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ | 1-0 |
ผลบอลวันที่ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก |
||||
15:30 | วิสาขเอฟซี | 1 - 2 | เบือง เกต อังกอร์ | 0-2 |
15:30 | นากาเวิลด์ เอฟซี | 4 - 2 | กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี | 0-0 |
18:00 | สะเวย์ เรียง เอฟซี | 1 - 0 | พนมเปญ เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เซอร์เบีย U19 ลีก |
||||
15:40 | วอจ์โวดิน่า(ยู 19) | 1 - 1 | เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อุรุกวัย U19 ลีก |
||||
21:00 | ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) | 1 - 0 | เพนาโรล (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg |
||||
19:00 | เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ | 2 - 0 | บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี | 2-0 |
19:00 | วีเอฟซี พลูเอน | 1 - 1 | ฮัลเลน | 1-1 |
19:30 | เอเอสวี น็อยมาคท์ | 1 - 3 | ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ | 1-2 |
20:00 | บาเยิร์น โฮฟ | 3 - 1 | ดีเจเค เจเบนบัช | 2-1 |
20:30 | เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 | รอ | เวลลิงเก้น | |
20:30 | น็อตตินเก้น | 2 - 2 | ไฟร์เบิร์ก เอฟซี | 0-1 |
20:30 | เอฟวี ดูเดนโฮเฟน | รอ | เอฟวี เดียฟเฟลน | |
20:30 | ทูเอส เมชเทอร์เชียม | 1 - 1 | วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ | 1-1 |
21:00 | 1. FC Sand | 0 - 2 | เอทีเอสวี แอร์ลังเกน | 0-1 |
21:00 | เอสซี เฟลเบิร์ท | 2 - 0 | เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก | 0-0 |
21:00 | เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น | 0 - 1 | อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ | 0-0 |
21:00 | สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล | 2 - 2 | ทียูเอสโคเบลนซ์ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ กัวเตมาลา D2 |
||||
04:00 | ซาคาชิสปาส จีที | 1 - 1 | ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี | 0-1 |
04:30 | เดปอร์ติโวมีชโก | 0 - 0 | คลับ ออโรร่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก |
||||
18:00 | แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) | 2 - 1 | ไบรท์ตัน (ยู 23) | 1-0 |
21:00 | แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) | 4 - 2 | คริสตัล พาเลซ(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์ |
||||
11:15 | โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) | 1 - 2 | เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี | 0-0 |
11:15 | เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี | 1 - 1 | บีช ซิตี้ | 0-0 |
11:15 | มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี | 1 - 2 | ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด | 0-2 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3 |
||||
19:30 | นูร์ดวิก | 1 - 0 | เดอ ทริฟเฟอร์ส | 0-0 |
20:00 | เอเอสดับเบิลยูเอช | 0 - 3 | โวเลนดัม (เยาวชน) | 0-1 |
20:00 | เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส | 2 - 1 | ควิก บอยส์ | 1-1 |
20:00 | สปาเคนเบิร์ก | 2 - 0 | เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี | 1-0 |
20:30 | เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก | 2 - 1 | ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ | 2-0 |
20:30 | สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) | 3 - 1 | โคซัคเค่น บอยส์ | 1-0 |
20:30 | โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี | 4 - 1 | ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ | 0-1 |
ผลบอลวันที่ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง |
||||
19:30 | จอน เอฟซี ซโวลล์ (สำรอง) | 1 - 0 | วิเทสส์ อาร์เน่ม (เยาวชน) | 1-0 |
20:00 | เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง) | 3 - 1 | เอ็นอีซี ไนจ์เมเกน(สำรอง) | 0-1 |
ผลบอลวันที่ เม็กซิโก Segunda Division |
||||
04:00 | ยู.เอ.ซาคาเตคาส | 1 - 1 | แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ | 1-1 |
04:00 | คอร์รีคามินอส 2 | 2 - 1 | เอสตูเดียนเตส เตคอส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ เดนมาร์ก - 4.Liga |
||||
16:00 | จีวีไอ | 2 - 3 | ริงสเตด | 2-2 |
18:00 | โอเคเอส | 2 - 2 | บี 1913 โอเดนเซ่ | 1-1 |
ผลบอลวันที่ โครเอเชีย 2.Division |
||||
21:30 | เอ็นเค ดูโกพอลเจ | 2 - 1 | เฮชเอ็นเคซิบาเลีย | 1-0 |
21:30 | เอ็นเค โอปาติยา | 1 - 1 | เอ็นเค โซลิน | 0-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินาลีกสำรอง |
||||
19:05 | แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) | 1 - 1 | บานฟิลด์(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3 |
||||
21:00 | เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ | 4 - 1 | ยูนิเรีย บาสคอฟ | 3-0 |
21:00 | เอฟซี วาสลูอี | 0 - 0 | เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า | 0-0 |
ผลบอลวันที่ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง |
||||
22:59 | ซาลามังกา (ญ) | 1 - 0 | ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ อิตาลี Serie D |
||||
21:00 | คลอเดียนเซ่ | 1 - 1 | ยูเอส เอดลิเซ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ ยูเครน Division 3 |
||||
19:00 | ดินาซ วีชโกรอด | 2 - 0 | นีว่า วินนีตเซีย | 1-0 |
ผลบอลวันที่ ซานมารีโนลีก |
||||
20:00 | เอสพี ลา ฟิโอริต้า | 5 - 0 | เอสพี ลิเบอร์ตาส | 2-0 |
20:00 | โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ | 0 - 1 | เอสพี โดมัญญาโน | 0-0 |
20:00 | ทรี ฟิโอริ | 2 - 1 | เอส.เอส.มูราต้า | 1-1 |
ผลบอลวันที่ อาร์เจนตินา Torneo A |
||||
02:00 | กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย | 1 - 2 | สปอร์ติโว เบลกราโน่ | 1-1 |
04:00 | ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ | 0 - 0 | ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ กาตาร์ลีกสำรอง |
||||
23:30 | กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) | 2 - 2 | อัล ซาดด์(สำรอง) | 1-0 |
23:30 | อัล-ชามาล เอสซี(สำรอง) | 3 - 1 | อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ เบลารุสลีกสำรอง |
||||
16:55 | เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) | 2 - 3 | เอฟซี มินส์ค(สำรอง) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
14:30 | อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล(N) | 2 - 0 | ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี | 0-0 |
17:00 | ลีแมน | 3 - 0 | คิตฉี | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) | 2 - 3 | พานาธิไนกอส(ยู19) | 1-0 |
15:00 | พาไนโทลิกอส(ยู 19) | 0 - 2 | พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) | 0-1 |
15:30 | โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) | 0 - 4 | แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | โอลิมเปียกอส(ยู 19) | 2 - 2 | โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) | 1-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:00 | บีเอส ไดนามิค | 3 - 1 | แอตเลติโก้ โอลิมปิก | 1-0 |
ผลบอลวันที่ Brazil L |
||||
20:00 | ซีจีไอ เอพริล 7 | 0 - 1 | เซา กอนซาโล | 0-1 |
ผลบอลวันที่ Brazil DDL |
||||
01:00 | กวารานี อาร์เอส | 1 - 0 | อเวนิดา อาร์เอส | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:30 | มาการ่า(สำรอง) | 2 - 0 | กัวยากิล ซิตี้(สำรอง) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | กอมโปสเตลา(ยู 19) | 1 - 1 | ปอนเตเบดรา (ยู 19) | 0-0 |
00:00 | บียารีล (ยู 19) | 0 - 1 | เลบันเต (ยู 19) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | บราก้า(ยู 19) | 3 - 1 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ (ยู 19) | 1-0 |
17:00 | เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) | 4 - 0 | ริโอ อาฟ(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | อัลเวอร์ก้า ยู19 | 5 - 0 | อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | นาซิโอนัล (ยู19) | 3 - 2 | วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) | 2-0 |
21:00 | เบเลเนนส์(ยู 19) | 2 - 0 | ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19) | 0-0 |
21:00 | เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) | 1 - 0 | กิล วิเซนเต้(ยู 19) | 1-0 |
21:00 | เฟยเรนเซ่ (ยู19) | 1 - 1 | ทอนเดล่า (ยู 19) | 1-0 |
21:00 | อโมร่า เอฟซี(ยู19) | 2 - 2 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) | 0-0 |
21:00 | เบนฟิก้า(ยู 19) | 4 - 1 | จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) | 3-0 |
21:00 | วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) | 0 - 3 | อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) | 0-1 |
21:00 | ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) | 3 - 3 | วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) | 1-3 |
22:00 | วิเซล่า (ยู 19) | 1 - 1 | ไลซอส(ยู 19) | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด | 3 - 1 | คาบูลเตอร์ เอฟซี | 0-1 |
15:15 | นอร์ธ สตาร์ | 2 - 2 | ทารินก้า โรเวอร์ | 1-0 |
16:00 | แกรนท์ดิสเทลเอสซี | 2 - 2 | แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส | 2-0 |
16:00 | โรชเดล โรเวอร์ | 0 - 1 | บริสแบน ซิตี้ | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
18:00 | เอฟเค คูจานด์ | 5 - 0 | ดูชานเบ-83 | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
12:00 | เอฟซี อูลานบาตอร์ | 1 - 1 | คานการิด | 1-0 |
18:00 | แอทเลติก 220 เอฟซี | 3 - 0 | เอิร์ซิม | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
21:00 | เรดดิตช์ ยูไนเตด | 1 - 1 | บาร์เวล | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
17:00 | มาริติโม่(ยู 23) | 5 - 2 | เบเลเนนเซส(ยู 23) | 1-1 |
17:00 | สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) | 1 - 2 | เอสโตริล(ยู 23) | 1-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
01:00 | ยอร์ก 9 เอฟซี | 0 - 0 | เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
20:30 | โฮลลีย์เวลล์ | 3 - 3 | บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี | 0-1 |
20:30 | เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี | 0 - 2 | บัคลี่ย์ ทาวน์ | 0-2 |
ผลบอลวันที่ |
||||
16:00 | ลาซิโอ(เยาวชน) | 6 - 2 | โครโตเน่ (เยาวชน) | 2-2 |
16:00 | อะเลสแซนเดรีย(ยู19) | 0 - 4 | ปอร์เดโนเน(เยาวชน) | 0-1 |
16:00 | เชเซน่า (เยาวชน) | 4 - 2 | ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) | 3-0 |
19:00 | ปิซา(ยู 19) | 3 - 1 | โฟรซิโนเน่(เยาวชน) | 1-0 |
19:30 | อัสโคลี่(เยาวชน) | 4 - 0 | แตร์นาน่า (เยาวชน) | 3-0 |
20:00 | เรจจิน่า(ยู19) | 0 - 0 | โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) | 0-0 |
20:00 | โคโม (ยู 20) | 1 - 1 | วิเชนซ่า(ยู20) | 0-1 |
20:00 | วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) | 1 - 7 | เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) | 0-3 |
20:00 | สเปเซีย(เยาวชน) | 2 - 1 | เบเนเวนโต้ (เยาวชน) | 1-1 |
20:00 | ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) | 1 - 3 | อูดิเนเซ่(เยาวชน) | 0-2 |
20:00 | ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) | 1 - 0 | เรจเจียนา (ยู 20) | 0-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:59 | โอลิเวียร่าฮอสพิทอล | 2 - 2 | โควา พีดาเด้ | 1-1 |
22:59 | ลูซิเทเนีย | 3 - 2 | แอนาเดีย | 0-0 |
22:59 | ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ | 2 - 0 | ซานโจเนนเซ่ | 1-0 |
01:30 | เอฟซี เฟลเกยราส | 3 - 1 | เฟฟ | 2-1 |
ผลบอลวันที่ |
||||
22:00 | อันดอร์ราซีเอฟ | 2 - 2 | แอตเลติโก บาเรียเรส | 1-0 |
22:00 | ซีดี ตูเดลาโน่ | 0 - 1 | ซาโมรา ซีเอฟ | 0-1 |
22:00 | เรอัล บายาโดลิด บี | 2 - 2 | ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส | 0-0 |
00:00 | เรอัล เบติส 2 | 0 - 1 | ซีดี ซาน เฟอร์นานโด | 0-1 |
00:00 | ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ | 1 - 2 | ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย | 1-0 |
00:00 | เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า | 1 - 0 | บาดาโฮซ | 1-0 |
02:00 | บียาร์เรอัล บี | 3 - 0 | อัลบาเซเต้ | 1-0 |
02:00 | ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า | 1 - 0 | เอสดี โลโกรเนส | 1-0 |
ผลบอลวันที่ |
||||
15:00 | นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) | 0 - 0 | เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) | 0-0 |